PDA

View Full Version : giai dieu tinh yeu

haitacc6
23-02-2007, 03:47 PM
trong tình yêu lúc nào cũng có cái được có cái mất.Nên các bạn đừng lo lắng gì cả hãy thành thật trong tình yêu>có như thế thì bạn mới có thể có được tình yêu thực sự

000_000
23-02-2007, 04:20 PM
Nghe anh nói có vẻ triết lí nhỉ , bộ anh từng trải hay sao mà hiểu rõ thế ;))

whitecoral
23-02-2007, 04:32 PM
Chẳng ai nói trước được điều gì khi đang yêu, nếu yêu ai đó bạn có tính đến cái thiệt cái mất không? Câu trả lời là... KHÔNG... (dĩ nhiên trừ những trường hợp đặc biệt ở những con người đặc biệt) vậy nói cái điều đấy làm gì nữa nhỉ ???

haitacc6
24-02-2007, 05:25 PM
Chẳng ai nói trước được điều gì khi đang yêu, nếu yêu ai đó bạn có tính đến cái thiệt cái mất không? Câu trả lời là... KHÔNG... (dĩ nhiên trừ những trường hợp đặc biệt ở những con người đặc biệt) vậy nói cái điều đấy làm gì nữa nhỉ ???

UH'
ai bao ban la trong tinh yeu la ko tinh den cai thiet cai mat .neu ban yeu 1 co nang nao do nhung co ay ko yeu ban thi xao do la cai mat con cai duoc la cai nguoc lai:compu:
------------------------------------------
:compu:
trong tình yêu lúc nào cũng có cái được có cái mất.Nên các bạn đừng lo lắng gì cả hãy thành thật trong tình yêu>có như thế thì bạn mới có thể có được tình yêu thực sự

uh'
anh tung trai nhieu lam roi em a' .nen anh rat hieu ve no '
------------------------------------------
:compu:

uh'
anh tung trai nhieu lam roi em a' .nen anh rat hieu ve no '

000_000
24-02-2007, 08:51 PM
Khiếp nghe anh nói '' già đời '' thật đấy, mà anh bảo anh từng trải nhiều chẳng hóa ra anh yêu nhiều cô rùi à

Pisces
25-02-2007, 03:19 AM
Quote lại bài mình rồi tư xưng anh...
Xem ra vùng não bộ của đồng chí... ;))... cũng từng trải lắm =))

whitecoral
25-02-2007, 09:40 AM
[QUOTE=haitacc6;20229]UH'
ai bao ban la trong tinh yeu la ko tinh den cai thiet cai mat .neu ban yeu 1 co nang nao do nhung co ay ko yeu ban thi xao do la cai mat con cai duoc la cai nguoc lai:compu:
Chậc chậc... Bạn chỉ biết mình thiệt hay đc khi đánh mất tình yêu của mình, hoặc có thể bạn là người... tính toán khi khi yêu. Với tình yêu thật sự thì làm j nghĩ tới cái thiệt cái mất đâu. Còn với những mối tình trăng hoa việc j phải... bận tâm ma thành thật với không thành thật.

aries_thl
18-03-2007, 08:07 PM
whitecoral này, nhìn quen quen nhưng ảnh mờ quá. hic hic. A8 nhân nào thế.

hrockvn
19-03-2007, 08:45 AM
Lớp: C6
Khóa: 2004-2007
"Từng trải" ở đây nghĩa là gì hả bạn? ;))

cogaibachkim_nc
19-03-2007, 03:58 PM
chắc ý anh ấy nói là từng trải trong tình yêu thui chứ trong wed này thì chưa đâu anh Hảo à:))

hrockvn
19-03-2007, 04:41 PM
Ờ, anh hiểu là tình yêu. Nhưng mừ ý anh là với 18 tuổi đầu, bạn ý "từng trải" được bao nhiêu rồi.
Nhắn haitacb6: Bạn nên viết có dấu nhé, đọc đau mắt lắm

aries_thl
19-03-2007, 04:46 PM
lai vấn đề tình yêu à. Qua một thời gian vào 4rum , tui nhận thấy mình nên đổi tên 4rum là hội độc thân đi, vì thấy ai cũng than phiền về chuyện yêu đương. Khi nào mở topic hội độc thân thì cho tui 1 chân nha.