PDA

View Full Version : thatvong qua

boy_sevenloveNN
02-03-2007, 09:13 PM
trang web trường mình nghèo nàn quá.lèo tèo đc mấy cái ảnh,mà lại còn toàn đồ lỡm.girl xinh đâu rồi????

Pisces
03-03-2007, 01:58 AM
Nghèo là nghèo cái gì? Nói ra cái coi, nếu làm cho nó "giàu" đc thì làm đi, chứ cứ kêu ko như thế thì.... :-@
Còn khoản muốn kiếm ảnh gái đẹp thì thiếu gì nơi, nhỉ! Web trường chứ có phải trang ảnh đâu mà đòi lắm?
Hơn nữa chị em nhà mình chảnh lắm ko thèm chụp đâu ;)).

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 06:47 PM
tôi đang cố gắng làm web lớn mạnh đây!các ông phải tuyên truyền mạnh mẽ lên về trang này với mọi người như vậy mới đc:D>

ToanA4_03_06
03-03-2007, 06:55 PM
thế ông làm được cái gì mà kêu ca kinh vầy cố gắng làm trang wed lớn mạnh là ngồi đó mà than vãn à

Bithu_12a2
03-03-2007, 06:58 PM
Vấn đề muôn thủa, tranh cãi nhau làm gì cơ chứ. Hiện nay Web của chúng ta đã có những bước tiến đáng kể. Chúng ta hãy mừng vì điều đó. Minh chứng là lần Offline gần đây nhất chúng ta đã hết sức thành công. Phải ko cả nhà ?

culanbk
03-03-2007, 07:11 PM
Sao mọi người cứ kêu la về diễn đàn của mình thế này , tốt nhất nên động viên các thành viên hoạt độg tốt , đưa ra ý tưởng đóng góp cho diễn đàn . Hy vọng các thành viên trong BQT không ai nản vì những lời kêu than đó , diễn đàn mình theo tớ có rất nhiều khả năng để phát triển nhưng có điều bước đầu có khó khăn vì vậy không nên nản :D

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 07:26 PM
ai cũng hô cố lên nhưng chả thấy bóng dáng 1 em nào là sao trời???

Pisces
03-03-2007, 07:37 PM
"Bóng dáng 1 em nào" thì sao? bộ ko có cái đó thì ko pt đc hả ;)).
Mấy em đó chả mấy khi chui vào những box này đâu, toàn lượn lờ bên âm nhặc điện ảnh phin hàn kuốc ấy :-@.

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 07:42 PM
tại sao mọi người ko làm cho web sôi nổi hơn nhỉ?như này có khác j chat là mấy đâu?kiểu nào chả là làm quen

hrockvn
03-03-2007, 07:56 PM
Trước hết cảm ơn bạn đã góp ý cho chúng tôi bởi vì bạn quan tâm nên bạn mới góp ý.
Nhưng, bạn hãy nói xem bạn đã "cố gắng" như thế nào khi mà chỉ toàn "sao" với trăng cái gì.
Hiện tại, đúng như bác Trường nói, diễn đàn đang có những bước phát triển đáng kể. Nhưng mọi việc phải từ từ, không thể đùng một cái mà làm đc mọi việc.
Diễn đàn của chúng ta có rất nhiều bạn nữ tham gia, đẹp đấy chứ sao lại không. Nhưng tham gia không có nghĩa là tất cả mọi người đều phải "khoe" cái đẹp của mình. Hữu xạ tự nhiên hương. Nếu bạn xử sự tốt, làm việc tốt thì bạn đẹp hay không cũng thế thôi, mọi người công nhận bạn. Nhưng nếu bạn đẹp, cứ cho thế đi mà bạn không làm đc gì cả thì cũng coi như là không có gì. Thiết nghĩ, việc diễn đàn phát triển mạnh hay không là ở nội dung, sự nhiệt tình của thành viên chứ không phải ở mấy cái ảnh. Chậc. Bạn nên suy nghĩ là chuyện này

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 08:02 PM
sao mà lên án tôi kinh thế?thì tôi cũng chỉ nói sự thật thôi mà.hix thế này thì ai dám phát biểu sự thật nũa...

hrockvn
03-03-2007, 08:20 PM
Sự thật bạn nói ra có hơi sai tí. Thứ nhất là girl xinh có nhiều. Chị Hoaly_kho xinh lắm đấy. Rồi thì amibabi, aries_thl, ...Nhưng xinh không có nghĩa là phải khoe, tớ nói rồi.
Tụi tớ luôn ủng hộ góp ý, sự chất vấn. Nhưng phải có nghĩa chứ chất vấn những câu hỏi vơ vẩn thì nó không phù hợp lắm.
Thế nhé. Không nên bàn tiếp chuyện này nữa Mà diễn đàn ta đã có hẳn một box Mỹ nhân Đào Duy Từ đó

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 08:26 PM
hix.chi hoa ly xinh thi em làm ăn đc j ạ.đến người sinh năm 86 như bác còn gọi là chị thì em làm ăn đc j nữa

Pisces
03-03-2007, 08:34 PM
87 =))
Mới 87 thôi =)).

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 08:41 PM
vậy à?sao bác kia gọi là chị?nhưng dù sao cũng hơn tuổi em.làm ăn sao đc nưa đây..:((

blue_horizon
03-03-2007, 08:41 PM
Mấy em đó chả mấy khi chui vào những box này đâu, toàn lượn lờ bên âm nhặc điện ảnh phin hàn kuốc ấy :-@.
Ai bảo bác là bọn em không vào trong box này bao giờ. Vẫn vào đấy chứ.

hrockvn
03-03-2007, 08:42 PM
Xưng "chị" là xưng cho chú ấy. Chú có hiểu cách xưng hô khi nói chuyện không

Pisces
03-03-2007, 08:43 PM
Ai bảo bác là bọn em không vào trong box này bao giờ. Vẫn vào đấy chứ.

Đọc kĩ lại bài tớ cái :)), tớ bảo là "chả mấy khi" chứ có nói là "ko vào bao giờ" đâu ;)).

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 08:47 PM
[-( nhưng nói chung là từ nãy tới giờ chỉ toàn là anh em mình gáy với nhau là chính.mãi mới dc 1 em.nhưng ko biết có xinh ko đây

hrockvn
03-03-2007, 08:53 PM
Xinh, ừ, có xinh. But, dữ, ừ rất dữ ;)) =)).
(Mở ngoặc, chú không đc bẩu là anh nói đâu nhá, blue mà đọc bài này là oánh anh chít ;)))

blue_horizon
03-03-2007, 08:53 PM
Đọc kĩ lại bài tớ cái :)), tớ bảo là "chả mấy khi" chứ có nói là "ko vào bao giờ" đâu ;)).
Hì, em nhầm. Tại đang bức xúc nên không đọc kĩ :-P

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 09:04 PM
ko ngờ web này lai thú vị vậy.em blue này.để web ngày càng lớn mạnh anh đề nghị em rủ nhiều bạn gái của em vào web nha:)

blue_horizon
03-03-2007, 09:14 PM
Oh, có nhiều bạn gái đấy thôi, tại tiêu chuẩn của bác cao quá, lúc nào cũng girl xinh nên các bạn ấy sợ ;))

boy_sevenloveNN
03-03-2007, 09:19 PM
hix.ko có người con gái nào xấu em ạ.thế ko gọi girl xinh thì gọi là j đây?

blue_horizon
03-03-2007, 09:36 PM
Thế thì bác phải nói rõ ra chứ.

hoaly_kho
04-03-2007, 11:10 AM
Thế cái cậu này chủ yếu vào đây để kiếm girl xinh nên mới la chán chứ j ? Đến khi có nhìu bạn gái vào nói chiện thì lại nói là diễn đàn thú vị , hix , http://botay.com .
to Hrockvn : Anh đừng có mà quảng cáo thế nhé , ko thích đâu ^^

finish_bad
31-03-2007, 08:40 PM
toi co 1 chut y kien nay` nhe:trong cai muc:'thư viện ảnh' ấy
sao khong co anh lop dang hoc cung~ nhu da~ tung` hoc o truong mình ma` toàn là post nhung? cái ảnh chả lien quan 1 tẹo nào cả...
đừng nói là ko tìm dc nhé,chăc la` ai cũng bit phòng truyen thống
chứ.co hết đấy thôi...please

culanbk
31-03-2007, 11:52 PM
Thế cái cậu này chủ yếu vào đây để kiếm girl xinh nên mới la chán chứ j ? Đến khi có nhìu bạn gái vào nói chiện thì lại nói là diễn đàn thú vị , hix , http://botay.com .
to Hrockvn : Anh đừng có mà quảng cáo thế nhé , ko thích đâu ^^
Link die roài e ơi :D . Ko thích ? [-X

toi co 1 chut y kien nay` nhe:trong cai muc:'thư viện ảnh' ấy
sao khong co anh lop dang hoc cung~ nhu da~ tung` hoc o truong mình ma` toàn là post nhung? cái ảnh chả lien quan 1 tẹo nào cả...
đừng nói là ko tìm dc nhé,chăc la` ai cũng bit phòng truyen thống
chứ.co hết đấy thôi...please
Tớ cũng đồng ý với ý kiến của bạn , có lẽ chúng ta nên có những bức ảnh trong phòng truyền thống của nhà trường . lấy một cái máy ảnh kts chụp lại không net bằng nguyên bản nhưng nhìn vẫn khá .

Pisces
01-04-2007, 02:35 AM
Nếu có thể yêu cầu đc sự hợp tác từ phía nhà trường thì có thể mượn phim hoặc ảnh đem ra scan rồi post lên. Nhưng liệu có đc đồng ý ko :/?

hrockvn
01-04-2007, 10:26 AM
Ơ, cái thu viện ảnh. Nếu mượn chắc chắn đc thôi. Có điều, không có ai đến mượn cả. Chậc.
Ngoài ra, các lớp có thể gửi yêu cầu mở box trong thư viện ảnh để gửi ảnh lớp mình vào. Nhưng, lại cũng chẳng có ai gửi yêu cầu cả.

1stPrO
01-04-2007, 11:07 AM
haha xét cho cùng là ở đây đang có 1 con trâu đang muốn đi tìm ...cọc >:D , chú muốn quyen girl xinh thì chú phải tự thân mà vận động chứ , nói thế khác gì muốn các anh giới thiệu cho ah ::D

duynamckbk7
01-04-2007, 11:28 AM
haha xét cho cùng là ở đây đang có 1 con trâu đang muốn đi tìm ...cọc >:D , chú muốn quyen girl xinh thì chú phải tự thân mà vận động chứ , nói thế khác gì muốn các anh giới thiệu cho ah ::D

Ý ở đây muốn nói là anh còn chưa tìm được nói j` đến đem giới thiệu cho chú :)

culanbk
01-04-2007, 01:24 PM
Ơ, cái thu viện ảnh. Nếu mượn chắc chắn đc thôi. Có điều, không có ai đến mượn cả. Chậc.
Ngoài ra, các lớp có thể gửi yêu cầu mở box trong thư viện ảnh để gửi ảnh lớp mình vào. Nhưng, lại cũng chẳng có ai gửi yêu cầu cả.

Chính vì thế mới cần chúng ta quảng cáo mạnh hơn nữa . Theo tớ thì lên diễn đàn và lên mạng đang còn xa lạ với nhiều bạn hs lắm

duynamckbk7
01-04-2007, 03:07 PM
:), thời hs mình cũng ngoan lắm chứ, mấy khi chát chít với lại lên diễn đàn đâu, toàn ngồi chơi game thui.:)

letienquana12
15-04-2007, 03:33 AM
theo em nghĩ thì ban quản trị của chúng ta nên tuyển thêm một thành viên mới,để liên tục cập nhật thêm thông tin mới,và nên tạo thêm các chuyên mục nóng sốt hơn và hấp dẫn mọi người hơn,để cho các thành viên vào diễn đàn không chỉ để tìm kiếm các thông tin về trường mà còn có thể giải trí được nữa,chứ như em bây giờ cũng thỉnh thoảng vào để hỏi thăm mấy đứa cùng lớp chứ cũng chẳng tìm kiếm được gì hơn cả,các bõ giải trí của ta em thấy mấy tháng trời mà chả thấy được bổ sung thêm cái gì cả
nên chia cho mỗi người phụ trách một chuyên mục thì tốt hơn,

1stPrO
15-04-2007, 04:19 AM
Tôi nghĩ các cậu đang còn học trong trường thì nên giới thiệu cho bạn bè mình biết về trang web của trường thì mới đúng , còn ban quản trị hiên giờ đa số đều học ngoài Hn hết rồi thì làm sao mà lôi kéo thêm dc nữa .

duynamckbk7
15-04-2007, 05:59 AM
Đúng rùi, như hum vừa rùi đi Tĩnh Gia chơi cũng gặp 1 pé dân DDT, nhưng hỏi có bít trường DDT có 4Rum hay ko thì nó hoàn toàn mù tịt,trong khi nó nói nó online liên tục. Nản wa',còn bọn mình thì may ra chỉ mấy đứa gặp ngoài này thì còn chuyền nhau về 4Rum, tuy nhiên cũng chẳng mấy người tham gia.

letienquana12
15-04-2007, 12:20 PM
tui có còn học trong trường nữa đâu,cựu học sinh rồi
các cậu ở vn còn thỉnh thoảng gặp bạn bè,chứ tui ở nước ngoài thì làm sao mà lôi kéo chúng nó được?
à mà cho hỏi luôn ban quản trị của ta gồm những ai?tất cả đều ra trường rồi à?

1stPrO
15-04-2007, 12:23 PM
chưa , người thì ra trường người thì đang mọt đít trên ghế giảng đường , các cậu ấy tâm huyết với 4rum lắm ( khen rồi cho cái bàn tay cảm ơn đi mấy chú admin ;;) )

letienquana12
15-04-2007, 01:01 PM
he he ,ông anh trược kia cũng học a12 à,chắc là cũng học với cô hoa nhẩy? em nghe nói hình như sao khóa em thì cô vẫn dạy thêm một khóa nữa đúng không?

quangthanhxdsg
15-04-2007, 03:44 PM
.......
à mà cho hỏi luôn ban quản trị của ta gồm những ai?tất cả đều ra trường rồi à?........

:read: Đầu tiên cậu vào diễn đàn đã,ở ngay trang đầu luôn
===> Tiếp tục kéo chuột xuống dưới,tìm chữ Ban Quan Trị mà kich vào (làm như hình ấy.các cụ đức cao vọng trọng nhà ta đều nằm ở đó hết)
http://i169.photobucket.com/albums/u212/quangthanhxdsg/sdashh.jpg

1stPrO
15-04-2007, 04:03 PM
haha đức cao vọng trọng =)) , chuẩn chuẩn , anh em phải lấy đó làm gương mà phấn đấu =))

duynamckbk7
15-04-2007, 08:30 PM
Oài, vậy là mình cũng được xếp vào mâm trên rùi à, hay ghê ta.

1stPrO
15-04-2007, 11:45 PM
thích thì cho nam ...lên bàn thờ ngồi luôn ;)) ;)) , đàu thế thôi ko mọi người lại bảo cậy làm mod mà hống hách thì khổ ;;)

hrockvn
16-04-2007, 08:59 AM
theo em nghĩ thì ban quản trị của chúng ta nên tuyển thêm một thành viên mới,để liên tục cập nhật thêm thông tin mới,và nên tạo thêm các chuyên mục nóng sốt hơn và hấp dẫn mọi người hơn,để cho các thành viên vào diễn đàn không chỉ để tìm kiếm các thông tin về trường mà còn có thể giải trí được nữa,chứ như em bây giờ cũng thỉnh thoảng vào để hỏi thăm mấy đứa cùng lớp chứ cũng chẳng tìm kiếm được gì hơn cả,các bõ giải trí của ta em thấy mấy tháng trời mà chả thấy được bổ sung thêm cái gì cả
nên chia cho mỗi người phụ trách một chuyên mục thì tốt hơn,
Chúng tớ có nghĩ chuyện này, tuy nhiên, thật khó để tìm các bạn học sinh trong trường. Hiện diễn đàn chúng ta mới có một số ít thành viên là học sinh. Những bạn này cũng mới có 2-3 bạn làm điều hành. Việc mở các chuyên mục thì có lẽ vẫn còn phải suy nghĩ nhiều. Có những ý kiến cho rằng đã có quá nhiều box. Nhưng cũng có ý kiến rằng box của chúng ta dàn trải, không tập trung. Nhưng tớ nghĩ những box liên quan đến trường chúng ta đã có, có điều là không sôi động.

:read: Đầu tiên cậu vào diễn đàn đã,ở ngay trang đầu luôn
===> Tiếp tục kéo chuột xuống dưới,tìm chữ Ban Quan Trị mà kich vào (làm như hình ấy.các cụ đức cao vọng trọng nhà ta đều nằm ở đó hết)

Nếu mà còn chức năng Thanks em sẽ cho bác một cái :D ^^

vitaminb12
16-04-2007, 03:19 PM
tại sao mọi người ko làm cho web sôi nổi hơn nhỉ?như này có khác j chat là mấy đâu?kiểu nào chả là làm quen

hix, đời sao có nhìu người thích nói hơn là làm nhỉ! Nếu đã nói vậy thì bác đừng ở đây mà nói nhăng nói cuội nữa! Tốt hơn hết là đóng góp nhìu hơn nữa đi! Không đóng góp được ji` mà chỉ ngồi spam thế càng làm cho web hẻo hơn thui!
8-X 8-X 8-X

Diệp lục
20-04-2007, 10:24 PM
....(...các cụ đức cao vọng trọng nhà ta đều nằm ở đó hết)....

Nghe như thể nằm dưới mồ ấy nhỉ ?
Đức cao trọng vọng cái gì ? Đc mấy người đóng góp bài hay nào ? chỉ giỏi tán nhau.
Hình như Ban quản trị còn đông hơn mem quèn? Hình như bjờ tớ là dân thường già nhất rồi thì phải ? đua nhau chức này nọ, cái quan trọng là chất lượng ấy !
Cũng chưa thất vọng lắm đâu.....

culanbk
21-04-2007, 12:10 AM
Nghe như thể nằm dưới mồ ấy nhỉ ?
Đức cao trọng vọng cái gì ? Đc mấy người đóng góp bài hay nào ? chỉ giỏi tán nhau.
Hình như Ban quản trị còn đông hơn mem quèn? Hình như bjờ tớ là dân thường già nhất rồi thì phải ? đua nhau chức này nọ, cái quan trọng là chất lượng ấy !
Cũng chưa thất vọng lắm đâu.....

Nói thực đọc bài cô tôi rất bức xúc . Đây không phải đóng góp mà chỉ trích thì đúng hơn . Ở đây không có khái niệm ai là mem quèn rồi thì dân thường cô lấy đâu ra . Đua nhau chức này nọ , có thực vậy không ? Cô thì đóng góp được gì mà đòi thất vọng với không . Nói thực những lời nói của cô chỉ mang đến cho người ta một cái gì đó phản cảm . Thực sự tôi thấy chán với kiều phá đám như các cô lắm rồi nếu không có ý kiến đóng góp thì đừng nói ở đây nữa .

duynamckbk7
21-04-2007, 09:49 AM
:), việc làm mod hay quản trị cũng chỉ là để quản lý 4rum thui mà, thực ra thì quản trị hơn đc thường dân cái j`, tại sao các bạn cứ phải lăn tăn về mấy vấn đề là quản trị hay ko. Công nhận là ban quản trị hoạt động vẫn chưa có hiệu quả thật, bởi vì liệu ban quản trị đã xác định được chính xác hướng đi chưa, chắc chắn là chưa. Việc tạo ra hứng thú khi vào 4rum cũng chưa đc mạnh mẽ lắm. Còn các thành viên thì sao, tại sao các bạn ko thử vạch ra một hướng đi cho 4rum,4um là của tất cả mọi thành viên chứ ko phải chỉ là cho ban quản trị. Vì vậy các bạn phải nêu ý kiến của mình chứ, đâu phải các bạn chỉ kêu là 4rum chán là 4rum sẽ tốt hơn đâu.

shevchenbe90
21-04-2007, 07:39 PM
ok men, thật giá thì nhìn số bài viết của Mod đã làm người ta cảm thấy nản rồi.Nói thật dạo trước hồi shev mới vào diễn đàn, nói đùa vài câu cái là anh em đổ xô vào spam, nói đểu, công nhận ghét thật, bỏ đi luôn một thời gian.Bây giờ thì đã nói là phải làm, ngày nào cũng online hơn 10h, ngày nào cũng ngồi với 4rum, topic nào shev cũng đọc từ đầu đến cuối, viết bài thì không nhiều, là để vì tránh spam, vâng, spam spam spam ! Ai cũng nói là vậy thôi, không có spam thì 4rum cũng khô khốc vậy, vấn đề là phải làm cái gì đó.Diễn đàn ta nhiều Mod nhưng Mod thật sự tâm huyết thì lại ít, làm việc nhiệt tình hầu như chỉ vài người, Mod phải thay đổi, đã làm Mod thì phải biết thu hút mem về box mình quản lý, không làm được điều đó xin nói thẳng : làm Mod để làm cái gì, mất công.
===>Nói vậy, shev cũng đã đăng ký làm Mod, nhưng như shev đã nói, phải có năng lực thì mới làm.Đơn shev đã viết và vẫn để đó, đợi khi nào anh em cảm thấy vừua ý, hài lòng về những gì shev làm, lúc đó BQT sẽ cân nhắc sau.Bây giờ cũng tự thấy là chưa đến lúc.

duynamckbk7
21-04-2007, 08:07 PM
Nói j` thì nói nhưng cần thiết nhất vẫn là từ các mem, liệu các mem đã quan tâm đến 4ru này chưa. Thực sự thì bảo là 4rum là nơi để gặp gỡ, giao lưu và trao đổi, nhưng thực tế thì các mem vào đây chủ yếu là chát chít với nhau, còn về phần trao đổi thì chưa có nhiều, tài liệu download cũng chưa có, thiết nghĩ tại sao các Mod ko làm trước tiên là làm phong phú thêm nội dung. Music thì cũng đã có, nhưng được bao nhiêu bài, chủ yếu là Spam là nhiều ( tôi cũng ko ngoài phạm vi đó).Còn các mem, mặc dù là 4rum để lập ra cho hs DDT là chính, ngoài ra cũng là nơi gặp gỡ, ôn lại những kỉ niệm của các cựu hs DDT. Tuy nhiên liệu số hs tham gia 4rum đã được bao nhiêu, chắc đếm được trên đầu ngón tay. Nội dung thì phải do các hs còn học trên ghế nhà trường nghĩ ra mới phải chứ, vì chỉ khi còn là hs họ mới thấy được những điều vui vẻ khi còn là hs. NHất quỷ,nhì ma, thứ 3 học trò mà. Còn các Mod chủ yếu là sv, làm sao có thể đc như hs.Vì vậy cái quan trọng là kích thích được sự nhiệt tình của các mem thui.

Diệp lục
22-04-2007, 01:46 PM
Nói thực đọc bài cô tôi rất bức xúc . Đây không phải đóng góp mà chỉ trích thì đúng hơn . Ở đây không có khái niệm ai là mem quèn rồi thì dân thường cô lấy đâu ra . Đua nhau chức này nọ , có thực vậy không ? Cô thì đóng góp được gì mà đòi thất vọng với không . Nói thực những lời nói của cô chỉ mang đến cho người ta một cái gì đó phản cảm . Thực sự tôi thấy chán với kiều phá đám như các cô lắm rồi nếu không có ý kiến đóng góp thì đừng nói ở đây nữa .

Tôi ko bảo là tôi đóng góp, mà cũng chẳng nói thật vọng, anh hiểu chứ ? Tôi ko hiểu nghĩa của cái "đóng góp" của anh là thế nào. Công việc của Mod anh nhận thì anh phải làm tốt thôi. Trước đây khi mới gia nhập diễn đàn tôi rất có hứng thú và viết nhiều bài (tạm gọi là) tử tế-từ khi anh còn chưa lên, nhưng bây giờ thì hứng thú cũng hết dần, chỉ vào viết sơ mấy dòng spam vô bổ.
Tôi ko phá đám, tôi nói lên ý kiến của tôi như thế, cái gì cũng có mặt trái của nó chứ, ai cũng chỉ có ca ngợi thì làm sao mà phát triển được ? Chắc chắn anh cũng biết có rất nhiều người đăng kí tài khoản trên diễn đàn rồi bỏ đi dần , những bài viết hay về đề tài trường lớp cũng ngày càng giảm dần chứ..... ? đừng bảo thủ, hãy xem xét lại để xây dựng diễn đàn thì hơn.
Tôi cũng hiểu tôi ko giỏi giang gì nên tôi ko dám đi xin làm Mod như anh. Vậy anh hãy cho mọi người biết khả năng của anh đối với diễn đàn đi.
Anh cũng ko có quyền gì để bảo tôi đừng nói ở đây nữa.

duynamckbk7
22-04-2007, 03:35 PM
Công nhận từ lúc vào 4rum mình thấy chất lượng bài viết cũng chưa được tốt thật. Tuy nhiên đó đâu phải lỗi tất cả là do ban quản trị. Ko thể chỉ mình ban quản trị làm nên mọi việc được. Ban quản trị là ai, ban quản trị du` sao cũng chỉ là một người bình thường thôi mà.

đừng bảo thủ, hãy xem xét lại để xây dựng diễn đàn thì hơn.
, công nhận trong việc này thì ko đc bảo thủ, chất lượng bài viết phải công nhận là ko cao thật, tuy nhiên tại sao bạn là một người đưa ra những nhận xét như vậy bạn ko lại ko thể đưa ra đc một y' kiến về phương hướng phát triển cho 4rum. Mình đã nói rồi, 4rum là của tất cả mọi người, các bạn nghĩ thế nào khi một ngày nào đó 4rum ko còn ai hứng thú với việc post bài và 4rum sẽ đi vào quên lãng. Chắc chắn làm quản trị chẳng ai muốn vấn đề đó xảy ra, nhưng làm sao để điều đó ko xảy ra,đó là một hướng đi đúng đắn, nhưng làm sao để có một hướng đi đúng đắn, đó mới là vấn đề cần quan tâm. Chứ ko phải ngồi người này khoe mình là Mod, người kia bảo mình là SMod, làm như thế thì được j` ko mà 4rum ko còn. Thực ra mọi người vẫn rất cố gắng để thu hút thành viên tham gia đấy chứ, tuy nhiên, việc này đâu có thể làm một sớm một chiều, đâu chỉ 1 người làm, mà phải từ tất cả.Hi vọng bạn hiểu điều đó.

nagi_vip
22-04-2007, 03:47 PM
Thất vọng là vì đã hết hi vọng , thế thôi, làm rì mà các anh các chị viết nhiều thế :compu:

hunter_1102
22-04-2007, 05:58 PM
[-X ha ha.nói thật tui tham gia diễn đàn này cũng từ lúc nó mới có.hồi banđầu cũng vậy.thấy diễn đàn còn có nhìu cái hay.nên còn hay vào.dạo này thấy lượng mem tăng.điều đó chứng tỏ diễn đàn cũng có sức hút.nưng thực sự có phải như vậy ko.lượng mem tăng nhưng thực sự những bài viết có chất lượng thì cũng chỉ một số mem đi cùng diễn đàn từ ban đầu.có những mem dăng ký roài để đấy.ko thấy có bài viết.phải chăng vì diễn đàn dạo này ko còn j` hấp dẫn.họ đăng ký để rùi thất vọng để bỏ đi.thực sự dạo này tui cũng thấy chán diễn đàn.toàn những spam linh tinh.hok có chất lượng.các mem toàn vào t8m linh tinh.nói những chuyện phù phiếm.đua nhau làm mod mà thực sự nhiều ng hok đáng để làm mod hay smod...có những người cho chúng tôi là phá đám.ha ha ha...phá đám ư.chúng tôi cũng chỉ muốn diễn đàn tốt hơn.các cụ thường nói sự thật thì thường đắng cay mà.hãy biết nhìn vào sự thật đi.phải biết nhận lỗi mới tiến bộ đc.[-X [-X [-X [-X [-X [-X [-X [-X

quangthanhxdsg
22-04-2007, 06:44 PM
:vn: hunter_1102 ......Bài của cậu có một ý rất giống với nhiều người trong 4 rum,như chất lượng bài viết của các mem cần đc quan tâm và nâng cao hơn.Đây cũng chính là yếu tố cốt lõi,quan trong để tạo ra cho diễn đàn có 1 sức thu hút cao.Mong rằng các mem có thể bỏ ra thêm tâm huyết và ý tưởng cho các tác phẩm ,để có thấy đc giá trị của bài viết cũng như uy tín của mình trong 4rum.

:-@ Trước hết mong những mem đã viết hoặc đọc qua topic này cũng nên nhìn lại và có nhưng thay đổi hợp lý trong cách viết,nhằm tạo ra một phong trào bài viết tốt trong diễn đàn,để tạo một hứng thú cho các mem khác học hỏi

duynamckbk7
23-04-2007, 11:27 AM
Bó tay, toàn thấy vào nhận xét rồi nói, chẳng thấy góp ý kiến j` cả. Nói thì ai chẳng nói được.

Diệp lục
23-04-2007, 01:23 PM
Mọi người hãy viết về trường lớp mình đi. Trường Đào là tuyệt nhất, vui nhất rồi. Lớp của bạn cũng là lớp vui nhất phải ko? hãy viết về bạn bè và những kỉ niệm tuyệt vời của những người bạn, người thầy cô yêu mến của bạn đi, cho ảnh lên là hay nhất, trước đây vẫn có nhiều mem post ảnh và clip lên, vui nhất còn j` ....... cho mọi người biết đến trường Đào là đỉnh nhất !!!
(có lẽ mình sẽ lôi lại mới lại mấy bài cũ tạm vậy , \:D/ LONG LIVE B4\:D/ !!!!!!! )

duynamckbk7
23-04-2007, 05:44 PM
:), chắc chắn là thời học sinh là vui nhất rùi, khi là sv thì chỉ còn bít nhìn lại ngày xưa mà tiếc nuối.

bức tường
24-04-2007, 11:39 PM
Cái thời đã qua mãi mãi là kỉ niệm.Bây giời là sinh viên thì nhìn lại thời đã qua thì thấy tiếc thật.Tiếc vì sao ngày xưa minh đã bỏ lỡ nhiều thứ quá.Bây giờ muốn quay lại thì đã quá muộn rôi.8->
Giờ cảm thấy vui nhất khi bạn bè ngôi lại với nhau ôn lại cái thời hoc sinh,cái thời mộng mơ hồn nhiên và ngây thơ... rất là vui,cảm thấy mình bây giờ khác trước quá (già hơn,không mông mơ và hồn nhiên như trước)
Nghĩ lại mà thấy cai hồi cấp ba sao mà vui thế ....... tiếc thật

duynamckbk7
25-04-2007, 10:20 AM
Ông bức tường nói hay như thơ vậy nhỉ. Ông tiếc là đúng thui, vì mấy năm hs ông có làm j` đâu, như tui quậy nhìu mới phải nhớ nhìu nà

letienquana12
29-04-2007, 03:03 PM
hờ hờ ,em hết thời học sing rồi mà chả thấy nhớ cái gì cả:-j
vì mấy năm cấp 3 cũng chả có gì đáng nhớ,chỉ nhớ đó là một thời mà mình ngày nào cũng lo nơm nớp liệu có bị cô giáo gọi lên kiển tra bài cũ hay không,giờ kiểm tra thì cứ phải lo tài liệu cho bằng bạn bằng bè,không thì chít tươi,nhất là khi làm bài kiểm tra môn văn,GDCD,địa lý ,lịch sử..v...v...:D

duynamckbk7
01-05-2007, 08:42 PM
:D, mấy năm cấp 3 anh có thể tự hào mà nói là mình là thằng quậy nhất lớp nên anh có nhìu cái để nhớ lém :)