PDA

View Full Version : Sao ko có diễn đàn "Truyện Chưởng"

quangthanhxdsg
04-03-2007, 10:37 PM
Tại hạ là fan của chuyện kiếm hiệp nhưng trong 4rum chỉ có diễn đàn chuyện tranh sao ko có diễn đàn chuyện kiếm hiệp,có thể mở thêm đc ko

Pisces
05-03-2007, 01:31 AM
Bác post nhầm chỗ roài, cái này phải để bên Góp ý chứ [-X.

Truyện tranh là 1 thể loại hình nghệ thuật - giải trí khác hẳn những cái khác nên có 1 box riêng là phải đạo.

Còn truyện kiếm hiệp - truyện chưởng thì dù gì nó cũng là những tác phải văn viết, cho nên có thể nói là một phần của văn thơ. Vì vậy bác có thể thương lượng với mod box văn thơ xem, nếu đc thì sẽ xem xét mở thêm sub box =).

1stPrO
19-03-2007, 02:58 AM
Tại hạ là fan của chuyện kiếm hiệp nhưng trong 4rum chỉ có diễn đàn chuyện tranh sao ko có diễn đàn chuyện kiếm hiệp,có thể mở thêm đc ko

nếu ông anh thật sự có tâm huyết thì sẽ mở thêm box truyện kiếm hiệp, dù sao cũng có rất nhiều đã 1 thời hâm mộ thể loại này,nhưng rất mong khi mở ông anh đừng ...bỏ rơi như nhiều đứa khác ! nếu dc thì sed mod cho ông anh ở Box này luôn

quangthanhxdsg
19-03-2007, 09:45 AM
>:)E Cám ơn chú 1stpro,quả thực mình là fan của kiếm hiệp nhưng ko biết có đủ kiến thức để trả lời tất cả các câu hỏi của các bạn không,còn về vấn đề nhiêt tình thì các bạn khỏi lo vì nếu ko tâm huyết thì mình cũng ko lập topic này đâu

Theo ngu ý tại hạ chúng ta cứ cứ thông báo tuyển chọn nhân tài nhằm vừa thông báo cho đồng đạo võ lâm biết đồng thời có thể tìm ra đc 1 minh chủ thích hợp,nêu cao chữ hiệp của "hiệp nghĩa" trong diễn đàn@-) .Và cũng là nơi mà các anh hùng hào kiệt hội tụ,thể hiện cái chất "nam" cái khí phách,cốt cách suy nghĩ của mình.Trên thì bàn luận về càn khôn_thên hạ,dưới thì giương cao "hành hiệp trượng nghĩa".Thiết nghĩ nếu lập đc box "Kiếm hiệp" thì diễn đàn ko phải "vạn lợi vô hại" sao,mong lắm thay...!(Người có lòng):-"

1stPrO
19-03-2007, 11:48 AM
ok nếu bác nói vậy thì ko còn gì để bàn nữa , để tôi liên liên lạc với 2 admin , sẽ có box truyen kiếm hiệp trong thời gian sớm nhất cho bác và những người cùng sở thích như bác!

Pisces
19-03-2007, 02:40 PM
Chuyện có box hay không thì chưa thể nói trước được cho nên từ "sẽ" là ko hợp lý.
Topic này mở ra đã lâu nhưng được mấy người vào hưởng ứng? liệu nếu như mở box thì có được hưởng ứng nhiều như các bác nói ở trên ko?
Chuyện mở thêm box ko khó, nhưng mở ra rồi để trống thì cũng chỉ mất công đóng hoặc xoá đi. Hơn nữa em đã nói trước ở trên, bác có thể bàn bạc với bác alex mod box văn thơ, xem thử coi cái box này có tương lai ko? Nếu được thì em mới có thể mở. Nhưng ko thấy thông tin phản hồi.

Vậy thì tốt nhất bây giờ sẽ lập poll luôn, nếu kết quả khả quan thì sẽ mở thêm box, còn nếu ko được mở box mới, anh em mê kiếm hiệp vẫn có thể lập topic về mục này ở box văn thơ, ko ảnh hưởng gì cả.

Edit: thời gian bình chọn là 1 tuần tính từ ngày hôm nay.

1stPrO
19-03-2007, 05:15 PM
Ohh nếu Piscex nói vậy thì ... mình cũng chịu thôi ( cấp dưới mà đau thế đấy 8-X ) , nếu lập thì để bên FunnyBox của mình cũng dc , để bên cạnh box truyện tranh là hay nhứt , để bên Box Văn Thơ làm gì , ông mod thì ít online , thống nhất thế nhé ::D

Pisces
19-03-2007, 05:30 PM
Vậy cũng đc. Cho nó thành box con của FunnyBox. Nếu mod của box đã đồng ý thì thôi chắc ko cần bình chọn nữa nhỉ =).

Nhưng em nói trước nếu nó ko có khả năng phát triển là lại về với cội nguồn đấy :)).

1stPrO
19-03-2007, 05:33 PM
ok ::D , phần còn lại là của bác quangthanhxdsg mời mod BOX Truyện Chưởng vào cho ý kiến và quan điểm của mình B-/

quangthanhxdsg
20-03-2007, 09:00 AM
~O) Mình ko có vấn đề,sẽ làm theo hướng dẫn sắp xếp của của BQT.Mình sẽ cố gắng đóng góp tích cực,tạo nhiều chủ đề thú vị,tranh luận theo 1 ngôn ngữ khác box sẽ bùng nổ phát triển ngay ấy mà,chỉ là vấn đề thời gian thôi.Bỏ ra ít thời gian kiểm nghiệm để nuôi 1 cái hy vong,phải chăng có quá rẻ hay ko! (Sự ủng hộ của BQT sẽ tạo 1 phần rất lớn trong thành công sau này đó).Đa tạ,đa ta....=D>

Pisces
20-03-2007, 10:44 AM
Đã có box "Truyện Kiếm hiệp", mong rằng mọi người sẽ phát triển nó thật tốt. Bang chủ võ lâm hiện tại được trao cho quangthanhxdsg =).

Edit: Hiện tại em đang bận nên chưa nghĩ ra đc Description (giới thiệu, mô tả) phù hợp cho nó, cho nên mọi người có thể đề nghị thay đổi nếu như cảm thấy tên box chưa phù hợp.