PDA

View Full Version : Đóng góp ý kiến tý !

culanbk
04-03-2007, 11:24 PM
Trong thời gian vừa qua , có rất nhiều thành viên vào kêu ca là diễn đàn mình sơ sài . Rằng vào kho down load chẳng có gì :D . làm các thành viên trong BQT ai cũng sốt cả ruột . Tớ cũng nằm trong số đó :D . Tớ thay mặt mọi người xin nhận khuyết điểm , có thể bọn tớ chưa chăm chỉ trong việc post những cái hay mà chỉ chăm chăm đi xem tình hình các bài viết thế nào . Thực ra thì diễn đàn cũng giống như một cái gì đó ở dạng mở , mọi người cùng vào cùng nhau gây dựng nên ( Đại khái nó như một cuốn từ điển mở trên mạng) . Nếu như mọi người chỉ vào xem có cái gì không rồi thôi thì nó khó có thể sinh động , phong phú được :D . Nhưng nói thế thôi , có lẽ các thành viên trong BQT thời gian tới phải cố gắng nhiều hơn ( BQT mờ ) .
Tớ có một vài ý kiến :
trong diễn đàn thì chưa cần thay đổi nhiều nhưng có lẽ trang chủ cần thay đổi lại , chúng ta cần có một bộ mặt hoành tráng thì mới gây được ấn tượng bước đầu .
Thực sự diễn đàn ta sơ sài thật , ngay đến trang music tớ cũng đã thấy thế rồi . Nói chung là cũng khó thật ( cái này chả biết nói sao :D) . Nhưng mấy kho down load thì sơ sài quá , vì thế nên các thành viên cố gắng đưa vào thật nhiều , cái này không khó ( nhưng chỉ để dạng link thì không gây ảnh hưởng đến diễn đàn đừng up trực tiếp lên host)
Ở trang chủ thì nên có nhiều mục và những cái gì hay ở trong diễn đàn sẽ được thể hiện ở ngoài đó hết . Trang chủ mình tớ thấy chỉ có mấy cái thông tin cũ rích từ đời nào , với lại giao diện không đẹp như các thành viên thường thấy khi vào các trang web :D . Đại khái là có các mục thật hay và hơi độc cho mọi người xem . Cái trang music bỏ xừ đăng ký thành viên đi vì đăng nào vào đó hầu như là thành viên trong dd mình cả :D .
Tớ góp ý thế mọi người cho ý kiến và ý tưởng của mình nhé !

hrockvn
05-03-2007, 08:06 AM
1. Cái trang chủ. Chep, tớ cũng pực mềnh lắm rồi nhưng chưa tìm ra giải pháp nào hay hay cả. Quan trọng, làm ra rồi phải có người đảm nhận cung cấp thông tin ra trang chủ

2. Cái download. Lại cũng cần có người ngồi Upload. Và tớ khuyến khích thành viên gửi phần mềm, tài liệu của mình lên diễn đàn. But, chả thấy ai gửi.

Chẹp, nói chung là cần nhiều thay đổi mới. Hik, đến bao giờ. Phải chờ thôi.

quangthanhxdsg
27-04-2007, 12:21 AM
:-S Ko hiểu sao dạo này cứ 3 ,4 hôm là diễn đàn lại ko thể vào đc,admin xem thế nào đi nhé