PDA

View Full Version : [Sports New] Sports 360

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19

Reddevils
09-12-2008, 03:56 PM
Oh no .Rafael Da Silva và paolo Da Silva mới đẹp trai nhứt

sheva_tiamo
09-12-2008, 03:58 PM
Hi vọng đây sẽ là nơi các CĐV bóng đá thảo luận và nhận định mỗi trận đấu trong khuôn khổ cúp C1

sheva_tiamo
09-12-2008, 04:07 PM
Oh no .Rafael Da Silva và paolo Da Silva mới đẹp trai nhứt

Chắc là 2 anh em hả , người nước nào thế anh Red

kẻ xấu
09-12-2008, 04:10 PM
Ối giời ơi, Sir Alex có đẹp trai bằng Wenger không . Nói chung mấy anh cầu thủ ý là đẹp trai nhất

ừm !!! trai ý đẹp nhất thế giới đấy em ạ !!!
Thế mọi người thấy Công vinh ko đẹp à ???
:whistle::whistle::whistle::whistle:

sheva_tiamo
09-12-2008, 04:13 PM
Thế anh bảo là Công Vinh đẹp trai nhất TG à . Nói chung Sheva đẹp trai nhất hihi

kẻ xấu
09-12-2008, 04:14 PM
Thế anh bảo là Công Vinh đẹp trai nhất TG à . Nói chung Sheva đẹp trai nhất hihi

Tại vì cô hâm mộ nên cô nói thế thôi !!!! anh ưa Hướng nội cô em ạ !!!!
:comeon::comeon::comeon::comeon:

mureddevils92
09-12-2008, 04:23 PM
Rafael với fabio người braxin. Chú RED Mu làm ji có paolo

Hyt.b3
09-12-2008, 09:36 PM
Lampard <vít nài đúng hok nhờ> đẹp trai nhứt
kể cả XƯA và nay

2NE1_HR
09-12-2008, 09:36 PM
anH kaka là đẹp nhứt .Cả anh Pato nữa
@ murẻd: chắc anh ý nhầm paolo và fabio

kẻ xấu
09-12-2008, 09:43 PM
anh bầu chọn cho : Ronaldinho <~ chắc bé gái nào cũng đồng ý hả
:freely::freely::freely::freely:

sheva_tiamo
10-12-2008, 02:40 PM
anh bầu chọn cho : Ronaldinho <~ chắc bé gái nào cũng đồng ý hả
:freely::freely::freely::freely:

Anh ơi, đẹp trai nhất là mai Tiến Thành ,rồi đến Đồng Huy Thái , mai Xuân Hợp haha........:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

Jubi
10-12-2008, 02:42 PM
ka ka đẹp zai ....
ka ka đẹp zai ....
:freely:

sheva_tiamo
10-12-2008, 02:48 PM
Canavaro mang 1 vẻ đẹp cổ điển mà bất kì đứa kon gái nào cũng phải mê, cả Del piero nữa quá đẹp giai

heat_pointguard13
10-12-2008, 03:18 PM
Ko thíck bóng đá, thấy có lẽ Didier Droba là đẹp giai nhất ấy :heheh: heheh: heheh:

nothing_4ever
10-12-2008, 03:43 PM
kaka đẹp zai nhất:freely::freely:.....................

boycoj_1312
10-12-2008, 04:42 PM
Đây là 1 buức thư của 1 chàng trai fan MU yêu 1 cô gái fan Arsenal tha thiết

Bữa trước em có hỏi anh là giữa em và Man Utd, anh yêu ai nhiều hơn ? Lúc đó anh hơi lúng túng và không trả lời được trước ánh mắt hờn trách của em-một fan cuồng nhiệt của Arsenal.
Sau một đêm thức trắng suy nghĩ và cũng để xem trận cầu 3h khuya, anh thấy là anh khó trả lời được câu đó, nhưng có những điều mà anh có thể nói với em, những điều khá là quen mà do vô tình , em đã không nhớ ra.

1/ Khi Man Utd vô địch, em khóc ròng rã, anh an ủi dịu dàng "Hên xui mà em !"
Khi Arsenal vô địch, mắt anh cay nồng, em hét vào mặt anh "Anh thấy chưa, Arsenal mới vĩ đại làm sao ?"

2/ Khi Arsenal thua trận, anh trở thành thùng rác cho em trút bao nỗi bực bội,
Khi Man Utd thua trận, anh trở thành thùng rác cho chính mình.

3/ Khi em đến nhà anh, anh toàn mở kênh chiếu trận có Arsenal đá để em vui lòng,
Khi anh đến nhà em, em mở phim hoạt hình cho anh xem

4/ Khi Rooney ghi bàn vào lưới Arsenal phút 90, em lấy guốc ném vỡ tivi nhà anh,
Khi Henry ghi bàn vào lưới Man Utd phút 94, anh lấy dây tự trói mình lại như một thằng nghiện đang đói thuốc

5/ Khi Arsenal thắng Man Utd, em hôn anh "cái chốc" đầy sung sướng,
Khi Man Utd thắng Arsenal, anh phải cố làm bộ mặt đưa đám để an ủi em.

6/ Em tặng anh chiếc gối nhỏ có thêu Logo Arsenal, anh đau đớn ôm vào lòng mỗi đêm
Anh tặng em cái gối ôm thêu Logo Man Utd, em lấy nó để gác chân khi ngủ

7/ Trước mặt em, anh vẫn gọi Wenger là Giáo sư và khen Kolo Toure đẹp giai,
Trước mặt anh, em luôn gọi Sir Alex là máy sấy tóc và chê Rooney mặt mày lông lá

8/ Khi Arsenal thua, anh chở em đi ăn để chia buồn,
Khi Man Utd thua, em bắt anh chở em đi ăn vì em đang vui,
Trong trường hợp khác, anh chở em đi ăn kem giải khuây. Anh trả tiền trong mọi trường hợp

9/ Lúc đọc tin Van Persie hãm hiếp, em bình luận "Tuổi trẻ mà, hay bồng bột !"
Khi đọc tin Rooney đi nhà thổ, em hót hay như chim "Còn nhỏ bày đặt mất dạy !"

10/ Em thường nói là con chúng mình sau này sẽ có nụ cười dễ mến giống Henry,
Hôm nọ anh nói con chúng mình chắc chạy nhanh như C.Ronaldo, em phán "Thế thì anh cứ đi lấy con khác !"

(cái này thì đố ku nào dám cãi)

11/ Anh nói mình ráng kiếm tiền để đi hưởng trăng mật ở Đà Lạt cho nó gần,
Em luôn nhắc anh mình cố cày để kiếm cặp vé vào sân Emirates

hé hé

và fan của Liverpool yêu fan của Chelsea ^^:

cái ngày mà anh và em quen nhau là cái ngày mà ông Roman adramovich mua lại Chelsea từ Peter kerron .Anh đã nhìn em một cô bé là fan cuồng nhiệt của Chelsea từ cái thời Zola và Hasellbanh bằng cái nhìn nửa mắt ....em như con sáo nhỏ bên anh rằng " Chelsea của em sẽ không là cái bóng khó chịu nưa, mà sẽ là 1 ông lớn " ," Chelsea của em sẽ cho cả thế giới này họ là ai" em nói cứ như Chelsea của riêng em vậy .
Anh thì vẫn mãi là fan của Liverpool vẫn là 1 ông lớn bị lãng quên trong ánh hào quang của quá khứ và đang tìm lại hình ảnh của chính mình , Có đôi lần em hỏi anh " tại sao anh lại yêu 1 CLB thiếu thành tích hiện tại vậy nhỉ" anh nhìn em trả lời " Liverpool không chỉ là 1 đội bóng mà đó là 1 huyền thoại em ạ " .....em bĩu môi " Huyền thoại mà chẳng có sao gì trơn" lúc đó anh chỉ bít câm lặng và thầm nghĩ rằng...." em thì bít đek gì về The kop" .

Thức tế đã chứng minh Chelsea của em là ông lớn thực sự rồi đó ....cả thế giới nhìn Chelsea bằng ánh mắt ngượng mộ kể cả Real cũng nhìn Chelsea mà ganh tị rùi đó ...em vui không ? còn với chính bản thân anh Chelsea chỉ là 1 kẻ ngạo mạn 1 CLB đc trang hoàng ah` không 1 CLB đc phủ mình bằng những đồng Rup .....tiền quả là có sức hút phi thường đúng không em ? em vui mừng khi Chelsea có đc những trận thắng em hồi hộp khi Chelsea sắp có sự đóng góp của 1 " ông sao" nào đó .....
" Em ghét anh lắm! lúc nào cũng vẫn mãi thứ triết lý bóng đá cứng ngắc là lạc hậu, bóng đá hiện đại phải xây dựng nền móng từ Tiền anh hiểu không "
em nói làm anh đau nhói . những kiến thức bóng đá của em bây giờ do ai chỉ em hả em , ai đã hướng dẫn em luật bóng đá, ai là người hiểu thêm về các huyền thoại hả em ? em sẽ vẫn mãi chỉ là 1 cô bé yêu Chelsea đơn thuần chứ sẽ chẳng thể có đc kiến thức bóng đá đc mở rộng hơn khi mình gặp nhau đâu .. vậy mà giờ đây anh bàng hoàng khi chính em lại là người chỉ giảng cho anh thế nào là bóng đá hiện đại ,anh vẫn nhớ cái ngày mà " ông" Chelsea của em ăn mừng Premier League em đã khao anh 1 bữa Crem, Chè, hủ tiếu....thẩm cẩm , em hỏi anh " Liberro là gì hả anh ?"Lúc đó em thật ngây ngô trông thiệt tức cười ...." Libero tiền đạo là tiền đạo tự do chơi tuyến trên theo sự quan sát của bản thân ....còn Libero hậu về là hậu về thòng chơi sau hàng trung vệ kiêm luôn trung về hoặc hậu vệ cánh nghĩa là cầu thủ bọc lót trước cầu môn " ...em tròn xoe mắt ngạc nhiên và thưởng thêm cho anh món sinh tố ....bữa đó anh mới nhận ra rằng em tiếp thu bóng đá rất nhanh và em " tiếp thu" đồ ăn cũng rất nhìu.... .

Chelsea của em vẫn chiến thắng và có cả chiến thắng trước cả Thekop của anh, anh ghét thằng Mourinho .....nhìu lúc anh ghét qua luôn em vậy mà em vẫn cứ vui cười như thể anh cũng là Fan ruột của Chelsea vậy....anh đc em khao chiến thắng càng nhìu mà sao em ơi...anh nuốt không trôi nhưng anh vẫn cố nuốt" giọt nước mắt chảy ngược" vẫn vui cười chúc mừng em chiến thắng và anh cũng đã khao Chelsea của em chiến thắng trước 1 đội hạng 3 ở Carling Cup đó thôi !...anh đâu phải quá hẹp hòi đúng hông em ?

vậy mà!......Cớ sao........em lại giận anh, em xa lánh anh khi Liverpool của anh giành chiến thắng ở Bán kết C1 trước Chelsea có quá bất công không hả em đó chỉ là 1 trận thắng hiếm hoi của Liverpool trước Chelsea thôi mà ! anh đã điện thoại cho em rất nhiều mà em không thèm bắt máy ,nguy cơ đổ bể chỉ vì 1 trận bóng đá thôi sao? em hãy nhìn lại bằng con mắt rộng lượng hơn đi....em có hiểu rằng anh bước thẫn thờ mà như thằng Lampark rời sân không em ?

"Shoot....không vào " cầu thủ chưa sút mà em đã hô " không vào" rùi thì anh cũng bó tay với em lun....em coi bóng đá bằng ý nghĩ cục bộ, chỉ Chelsea của em là nhất...vậy mà có thay đổi đc đâu khi mùa này Liverpool của anh lại đập chết Chelsea của em 2 trái ...nữa lại giận rồi !...hay ngày mai anh điện thoại kêu bennitez cứ gặp Chelsea là thua ha....
mà coi bóng đá với em anh thấy nguy hiểm quá ! Chelsea ghi bàn thì em quàng tay ôm anh có phải dễ thương hơn hông ,sao em cứ cầm cái chai Fanta chi vậy

Bán kết C1 năm nay nhìu khả năng Liverpool lại gặp Chelsea anh chẳng bít nên vui hay buồn, anh không lo lắng nhiều vè kết quả trận đấu mà anh nghĩ nhiều vè hậu quả trận đấu hơn em ạ nếu Liverpool của anh thắng em lại giận anh, em lại hờn trách anh mà anh hoàn toàn không có lỗi, nếu trận này Chelsea của em thắng chắc ...em phải dùng vồ đập anh quá !

Dẫu biết em xinh đẹp ,em cá tính nhưng nếu chỉ vì em mà anh chuyển thành Fan của Chelsea thì không bao giờ ,với anh bóng đá chỉ là đam mê nhưng đổi fan hâm mộ thì không em ạ, người yêu có thể đổi chứ đội bóng thì không ,cũng như anh ,anh chưa bao giờ bắt em bỏ Chelva cả, anh tôn trọng sở thích của em hãy hiểu và đừng giận anh vì bóng đá nữa nhé
:hahaha::hahaha::hahaha:

Reddevils
10-12-2008, 08:37 PM
Kaka đúng là đẹp zai thiệt đó .Nhưng vẫn ko thấy bằng Rafael DA Silva

Reddevils
10-12-2008, 10:08 PM
Cái này im đã đọc nhìu rồi .Nhưng vẫn thấy hay .cái này cũng như con bạn thân em thíck chelsky vậy

kẻ xấu
10-12-2008, 10:17 PM
Tội Nghiệp cho anh chàng yêu MU
Đề Nghị Chú RED sau ko được yêu nhỏ nào thích A SỜ Nờ !!!! ( ví dụ như trang A sờ nờ )
Sau anh sẽ yêu đứa nào mù tịt về thể thao ??? chỉ biết nấu cơm và chăm sóc con là đủ !!!!
:heheh::heheh::heheh:

sheva_tiamo
12-12-2008, 08:49 AM
Tội Nghiệp cho anh chàng yêu MU
Đề Nghị Chú RED sau ko được yêu nhỏ nào thích A SỜ Nờ !!!! ( ví dụ như trang A sờ nờ )
Sau anh sẽ yêu đứa nào mù tịt về thể thao ??? chỉ biết nấu cơm và chăm sóc con là đủ !!!!
:heheh::heheh::heheh:

Chỉ biết nấu cơm và chăm sóc con ???????????? Hoá ra anh coi vợ anh là Osin à hahahaha.
Mà anh nói cũng chí phải , sau này em thề sẽ không lấy thằng nào là Fan của Inter , coi chừng sau này vợ chồng chém nhau thì khổ anh ợ:idea::idea::idea:

boycoj_1312
12-12-2008, 10:17 AM
hix mấy em chả bù anh cũng có thể gọi là bồ kết 1 em cùng lớp mà em ý lại thjk Liv và cũng kết anh Kaka', ngày đó lớp có hội MU đông kinh khủng, 3 năm đó khổ cái MU toàn bóp nát Liv thế là mỗi lần như thế lại lên lớp 1 cách khó khăn, nếu ko vui thì ko fải là fan MU còn vui thì lại bị "soi mói"
còn trận bán kết vs AC ngày nào ...:)) mình chửi Kaka' thậm tệ vì nó bơm MU thua đau wá (dù công nhận nó đá hay ) vậy là lại bị nhìn đểu ==> chấm dứt luôn khả năng :))

kẻ xấu
12-12-2008, 10:45 AM
Chỉ biết nấu cơm và chăm sóc con ???????????? Hoá ra anh coi vợ anh là Osin à hahahaha.
Mà anh nói cũng chí phải , sau này em thề sẽ không lấy thằng nào là Fan của Inter , coi chừng sau này vợ chồng chém nhau thì khổ anh ợ:idea::idea::idea:

Hi hi ... Đúng là em còn bé nên có hiểu hết đâu mà ...
Osin thì dọn dẹp,quét nhà ...nói chung làm việc nhà ... Nhưng ko thể chăm sóc con anh được ???
Ý anh nói ở đây là :
Mẹ anh là 1 người nấu ăn rất ngon Nhưng tiếc anh chỉ ăn được cơm của mẹ nấu khỏang 30 thôi.
Vợ anh có thể sẽ nấu cho anh ăm 50 cơ ... Chính vì thế biết nấu cơm ở có nghĩa là phải nấu ăn ngon, và ko phải ai cũng nấu ăn ngon như mẹ anh được đâu em ạ !!!!
Còn Biết chăm sóc ko phải chỉ cho ăn cho uống là đủ đâu ???
Chăm sóc con còn phải biết Dạy con nữa !!!
:proud::proud::proud::proud::proud:

sheva_tiamo
12-12-2008, 02:40 PM
Hic lo chuyện vợ sớm thía. Anh tưởng các cô yêu bóng đá thì không biết nấu cơm à , như em đây này , nấu ăn ai cũng khen ngon hihihihihih
-----------------------------------------
Giữa 1 cô có đủ các Đk của anh và không iu bóng đá với 1 cô iu bóng đá và hội tụ các yếu tố của anh , anh chọn cô nào?????????????????:whistle::whistle:

Reddevils
12-12-2008, 02:57 PM
Noái chung nà im thích một cô vợ ko cần thíck bóng đá nhưng lại thíck em xem bóng đá ^^!
@ Lưu ý : tất cả các bài viết hay chủ đề có chất lượng sẽ được cộng SP > cái này liên quan đến việc set mod cho những ai mún làm mod .Vậy xjn thông báo để mọi người biết
Riêng topic này em tặng cho bác boycoj 3 SP .
mà cũng lưu ý rằng các bài spam hoặc kém chất lượng .Nói huyên thuyên .Ko nhưng del bài sẽ bị trừ từ 1 đến 3 SP .Và có "cơ nguy" ăn thẻ

sheva_tiamo
12-12-2008, 03:00 PM
Noái chung nà im thích một cô vợ ko cần thíck bóng đá nhưng lại thíck em xem bóng đá ^^!
@ Lưu ý : tất cả các bài viết hay chủ đề có chất lượng sẽ được cộng SP > cái này liên quan đến việc set mod cho những ai mún làm mod .Vậy xjn thông báo để mọi người biết
Riêng topic này em tặng cho bác boycoj 3 SP .
mà cũng lưu ý rằng các bài spam hoặc kém chất lượng .Nói huyên thuyên .Ko nhưng del bài sẽ bị trừ từ 1 đến 3 SP .Và có "cơ nguy" ăn thẻ

Trời anh ơi , không có chuyện đó đâu , cô nào mà chả khó chịu khi chồng xem bóng đá. Mà hình như các anh không thik con gái thik bóng đá nhỉ

Reddevils
12-12-2008, 03:05 PM
Oh no .! Con gái thíck bóng đá thì tốt có sao đâu .Nhưng anh ko thíck vợ anh thíck bóng đá nếu cô ấy ko yêu MANU

sheva_tiamo
12-12-2008, 03:18 PM
Oh no .! Con gái thíck bóng đá thì tốt có sao đâu .Nhưng anh ko thíck vợ anh thíck bóng đá nếu cô ấy ko yêu MANU

Trời đất vì sao lại thế >>>>>>>>>>>>>>>....Fan nào mà chả là Fan

Reddevils
12-12-2008, 03:29 PM
Nó mà thíck chelsea hay Arsenal và Liverpool thì sống sao nổi hả en .

Hyt.b3
12-12-2008, 09:56 PM
Kiểu nài thỳ iêm ế chồng mất rùi
:aah::aah::aah:
bít đâu người m iu nhỡ nó mà thick ARS hay CHE thỳ chít
:swing::swing::swing:
<THick s LIV thỳ được vì m cũng khá thých LiV>:hahaha::hahaha:

kẻ xấu
12-12-2008, 10:51 PM
Kiểu nài thỳ iêm ế chồng mất rùi
:aah::aah::aah:
bít đâu người m iu nhỡ nó mà thick ARS hay CHE thỳ chít
:swing::swing::swing:
<THick s LIV thỳ được vì m cũng khá thých LiV>:hahaha::hahaha:

Hee hee !!! Liv là ông lớn của C1 mà ..
Nhưng MU vẫn là số 1 em ạ !!!
Với lại nhiều thằng thích MU lắm ...
Như thế cũng tiện cho việc chọn chồng mà em !!!
:shy::shy::shy::shy::shy:

sheva_tiamo
16-12-2008, 03:16 PM
Hic Fan của Milan ít lắm, sau này chọn chồng chắc là khó lắm đây . Mà nói chung vs em thì Fan của Roma , Real hay Arsenal cũng được

Hyt.b3
16-12-2008, 04:31 PM
Hic Fan của Milan ít lắm, sau này chọn chồng chắc là khó lắm đây . Mà nói chung vs em thì Fan của Roma , Real hay Arsenal cũng được

chỷ fan mí đội đó mới được thui à kô
thế fan MU thỳ seo???:hmm::hmm:
hé hé :proud::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

Jimmy Page
17-12-2008, 05:23 PM
Ờ ờ, xem nào, ngày xưa thì có Zico đệp zai
Bây h thì có Maldini
Còn ai nữa không nhể :|

thesun252
17-12-2008, 05:28 PM
hehe , chắc đỡ xấu trai nhất là ông Carick hoặc Reina ( ko nghĩ ra cái tên nào nữa )

shevchenbe90
17-12-2008, 05:31 PM
1.Tại sao ko lập cái poll mà lại để thế này.
2. Đẹp zai nhất anh nghĩ vẫn là Beck
Nhưng anh thích nhất là Del Piero

thesun252
19-12-2008, 12:06 PM
Những ai là fan của môn thể thao vua thì cùng vào đây giao lưu nào .:attack:
Mọi ng` hãy lập những đội hình cầu thủ trên toàn TG ma` mình yêu thích nhé , em xug fog trước :D
Sơ đồ : 4 - 4 - 2
.........................................Casilass
Alvess..............Pepe.......................Vid ic.................Clichy

Silva.............Lampart................Fabregass ............Madini

..........................Toress................Ar bolahor

Reddevils
19-12-2008, 02:06 PM
ys tưởng tốt
Cộng cho Thesun252 +2SP
Đội hình của im yêu thích ( cũng trong FIFA online lun)
~>Peter Cech
~> Daniel Alves~>NemanjaVidic~>Rio Ferdinand~>Rafael Da Silva
~>Cristinano Ronaldo~>Steven Gerrard~>Cesc Fabregas~>Joe Cole
~>Wayne Rooney~> Fernaldo Torres

#06-Center
19-12-2008, 05:46 PM
Mình hâm mộ nhất là Maradona, ông ấy tuy lùn + béo nhưng mà đá hay khỏi nói, chân dẻo như bột sắn dây, đặc biệt kết quả dùng tay chơi bóng mang về chức vô địch cho đội acgentina.qua mắt được toàn thể ban trọng tài :)) đố ai giám chơi lại quả thứ 2 :))

Hyt.b3
19-12-2008, 05:52 PM
Rất thých Balack<vít nài đúng hok nhỷ> chàng đội trưởng của đội tuyển Đức
hâm mộ a ý vì tinh thần, lòng nhiệt tình cống hiến của a ý đối với đội bóng
Khác hẳn với C.R7

boycoj_1312
19-12-2008, 06:05 PM
Mình hâm mộ nhất là Maradona, ông ấy tuy lùn + béo nhưng mà đá hay khỏi nói, chân dẻo như bột sắn dây, đặc biệt kết quả dùng tay chơi bóng mang về chức vô địch cho đội acgentina.qua mắt được toàn thể ban trọng tài :)) đố ai giám chơi lại quả thứ 2 :))
hơ hơ thằng em nhầm rùi, ko xem tin tức bóng đá ah, quả ấy nhiều đứa làm dc rôi đặc biệt là thằng Messi làm y chang :))

kẻ xấu
19-12-2008, 06:08 PM

Cái đó dùng chuyên môn thế giới maradona gọi là : " Bàn Tay của chúa "
em ạ
Anh chả thích bất kì cầu thủ nào cả ???
vì từ trước tới nay anh thích xem cả đội đá chứ ko nghiên về cầu thủ nào cả !!!!
:proud::proud:

Jimmy Page
19-12-2008, 06:16 PM
Lev Yashin
Không chỉ hâm mộ ông như là một thủ môn, mà còn hâm mộ con người của ông

Chi gà_b8
19-12-2008, 08:08 PM
không coá ham mộ ai cả.vì không có hay xem bóng đá.
àh,ngày trước xem AC thấy anh Ka Ka rõ đẹp trai.cũng thích anh nứ đc 1 mua` rùi :bye:

2NE1_HR
20-12-2008, 01:46 PM
Anh kaka .Anh ấy là người tuyệt vời nhất rồi .Rõ dàng anh ấy là no 1

Jimmy Page
24-12-2008, 08:57 PM
Bạn có nghĩ Việt Nam sẽ vô địch không? Bạn có cho rằng 28/12 sẽ là ngày chúng ta đăng quang sau bao nhiêu năm dài đằng đẵng không?

Miềng thì miềng rất chi nà tin tưởng, VIỆT NAM VÔ ĐỊCH

http://23-102.bluehost.com/binhnd9/OsamaBin/We_Are_The_Champions/02_We_Are_The_Champions.mp3

I've paid my dues
Time after time
I've done my sentence
But committed no crime
And bad mistakes
I've made a few
I've had my share of sand kicked in my face
But I've come through
(And it goes on and on and on)
We are the champions my friend
And we'll keep on fighting to the end
Cause we are the champions
We are the champions
No time for losers
Of the world

I've taken my bows
My curtain calls
You brought me fame and fortune and everything that goes with it
And I thank you all
But it's been no bed of roses
No pleasure cruise
I consider it a challenge before the whole human race
And I ain't gonna lose
(And it goes on and on and on)
And we are the champions my friend
And we'll keep on fighting till the end
We are the champions
No time for losers
Of the world
We are the champions my friend
And we'll keep on fighting till the end
We are the champions
No time for losers
Of the world

Dzzô dzô, hãy cho biết ý kiến của bạn nèo

Hyt.b3
24-12-2008, 09:03 PM
he he he
phải có niềm tin chớ nhỷ
tin tưởng tý thỳ có chít ai đâu mà lo

yldamax
24-12-2008, 09:05 PM
CHiến thắng rồi.NHững j vừa diễn ra thật kì diệu.Đội tuyễn VIệt NAm thật tuyệt vời.EHe

vitaminb12
24-12-2008, 09:08 PM
Niềm tin của người Việt Nam đã lên cao nhất từ trước tới giờ.
Tớ cũng nói thẳng, tớ mà thấy chú nào mất niềm tin vào VN thì chớ có trách tớ chém nặng tay nhá :))
VN vô địch rồi :))

Precious Stone
24-12-2008, 09:15 PM
Dù không xem được giây nào nhưng vẫn hào hứng!
VN vô địch cho coi! Hihi, ở ngoài này tha hồ hưởng không khí ăn mừng!
Nếu hôm nay ở nhà, thể nào 3 bố con cũng ôm nhau hò hét!

Hyt.b3
24-12-2008, 09:24 PM
thỳ cứ tin tưởng tý đy
mất gỳ đâu
ăn mừng chiến thắng nào
:loa::loa::loa:

cur_sera
24-12-2008, 09:37 PM
Zô zô Việt Nam đã làm nên điều kì diệu sau 10 năm chờ đợi!!!!!!!!!!!!!!!!!:loa:

thuphuong_no1
24-12-2008, 10:35 PM
ak ak'
VIỆT NAM pro, VIỆT NAM no1
VIỆT NAM mình đỉnh thật :D:D

kẻ xấu
25-12-2008, 05:41 AM
Những gì chúng ta đã chứng kiến ở đội tuyển việt nam ...Ko ai chối cãi
Niềm tin của mỗi công dân việt nam đối với đội bóng qua gia ... Chưa bao h cao ngút trời như thế này ...
Việt Nam sẽ vô địch ... Sao những năm dài đằng đẵng !!!!
Nhưng phải rằng đội tuyển thái lan hơn việt nam ở bản lĩnh và kinh nghiệm ...

duynamckbk7
25-12-2008, 09:06 AM
Hum qua ngồi quán vịt cỏ vừa nhậu vừa xem Việt Nam đá hay vật vã, mỗi tội sang hiệp 2 hơi yếu. không sao, năm nay Việt Nam vô địch chắc rùi. Lại chuẩn bị thêm vài mạng hi sinh vì đua xe nào :D

Reddevils
26-12-2008, 05:03 PM
Mún hát bài We are Champions hum đó quá ~> cầu mong là được ]
@ cộng cho bác Jimmy 3SP

Jubi
26-12-2008, 05:05 PM
Hum qua ngồi quán vịt cỏ vừa nhậu vừa xem Việt Nam đá hay vật vã, mỗi tội sang hiệp 2 hơi yếu. không sao, năm nay Việt Nam vô địch chắc rùi. Lại chuẩn bị thêm vài mạng hi sinh vì đua xe nào :D
ặc
càng nhìn càng kết cái avat của pác nỳ
hợp vs tù Cav3 kjnh :crave:

boycoj_1312
26-12-2008, 06:05 PM
hôm đó cả lớp đi off noel mà cuối cùng bỏ qua nồi lẩu để ra quán bia xem VN đá. Cuối cùng thì dù đói nhưng vẫn thấy vui. Xem xong về cụng ly là B12 vô đối and VN vô địch :D
Noel thế mới là vui chứ ko như vụ đi off ở TH các bác nhẩy

lee_ryan
26-12-2008, 07:13 PM
hôm đó cả lớp đi off noel mà cuối cùng bỏ qua nồi lẩu để ra quán bia xem VN đá. Cuối cùng thì dù đói nhưng vẫn thấy vui. Xem xong về cụng ly là B12 vô đối and VN vô địch :D
Noel thế mới là vui chứ ko như vụ đi off ở TH các bác nhẩy
tụi em đang còn đi học đâu như mấy ông anh thoải mái muốn làm gì thì làm
:stress::stress::stress:

Hyt.b3
07-01-2009, 03:38 PM
Văn Quyến, Văn Trương sẽ trở lại ở V-League 2009?
10:38' 06/01/2009 (GMT+7)
nguồn Vietnamnet.vn

Nhiều CLB vẫn đang chờ các cầu thủ dính chàm ở SEA Games 2005 được trở lại thi đấu. Kể cả ĐTQG cũng đang chờ những cầu thủ mới được xóa án trong nước nhưng vẫn bị treo giò bởi án của FIFA. Có thể, năm 2009, hầu hết sẽ được xóa án.:sparkling::sparkling::sparkling:

Trưởng Ban Kỷ luật Nguyễn Hải Hường cho biết mới đây CLB HA.GL đã chính thức gửi hồ sơ xin xét giảm án treo giò cho hậu vệ Lê Văn Trương. Theo ông Hường, HA.GL đã gửi hồ sơ ra Hà Nội qua đường bưu điện, nhưng cho tới cuối giờ chiều 5/1, Ban Kỷ luật vẫn chưa nhận được hồ sơ này.
:whaat::whaat::whaat:

Ông Hường nói: “Sau khi nhận được hồ sơ giảm án của Văn Trương chúng tôi sẽ đưa cho các thành viên trong Ban Kỷ luật xem xét. Nếu nhận thấy đầy đủ điều kiện thì chúng tôi sẽ thành lập Hội đồng để quyết định việc giảm án treo giò cho Văn Trương”.

Văn Quyến sẽ được trở lại sân cỏ trong năm nay?

Còn với Văn Quyến, ông Hường cho biết lần nhận được hồ sơ xin giảm án của Văn Quyến gần nhất là từ tháng 4/2008. Trong khi đó, để giải quyết giảm án trong thời gian tới, Ban Kỷ luật chỉ xem xét những hồ sơ nhận được trong vòng 6 tháng trở lại đây.

Ông Hường giải thích: “Hồ sơ xin giảm án phải sát với ngày xem xét giảm án, nếu không làm sao chúng tôi biết được quá trình cải tạo của cầu thủ trong thời gian gần đây”.

Tuy nhiên, cũng như trường hợp của Văn Trương, Văn Quyến cũng sẽ được xem xét giảm án trước ngày khởi tranh V-League 2009 nếu như gửi đầy đủ hồ sơ lên Ban Kỷ luật VFF.

Chỉ có một vấn đề là hiện nay tương lai của Văn Quyến vẫn chưa được xác định sau khi mãn hạn hợp đồng với SLNA, nên không rõ đội bóng nào sẽ đứng ra để xin giảm án cho cựu tuyển thủ này.
Khi nào Quốc Anh, Bật Hiếu, Phước Vĩnh được xóa “án quốc tế”.

Tháng 3/2007, VFF ký quyết định treo giò với Quốc Anh, Phước Vĩnh, Hải Lâm, Bật Hiếu (3 năm), Văn Trương, Văn Quyến (4 năm) và Quốc Vượng (5 năm). Ở GĐ2 V-League 2008, Quốc Anh, Phước Vĩnh, Hải Lâm, Bật Hiếu đã được Ban Kỷ luật xoá án để trở lại thi đấu.:attack::attack::attack:

Theo trưởng Ban Kỷ luật Nguyễn Hải Hường, trước ngày diễn ra AFF Suzuki Cup 2008, VFF đã có ý kiến đề nghị Ban Kỷ luật xem xét giảm án treo giò quốc tế cho 4 cầu thủ Quốc Anh, Phước Vĩnh, Hải Lâm và Bật Hiếu. Tuy nhiên, Ban Kỷ luật đã khước từ yêu cầu này.
:aah::dummy::dummy::dummy:
:angry::angry::angry:
:fallout::fallout:

Ông Hường giải thích: “Cả 4 cầu thủ này vẫn đang trong giai đoạn thử thách; nếu chẳng may họ gây ra sự cố gì ở trong nước thì còn có thể chấp nhận được, chứ nếu xin FIFA xoá án treo giò quốc tế cho họ rồi lỡ họ lại mắc lỗi thì rất ảnh hưởng tới uy tín của BĐVN.
:angry::angry::angry:

Hơn nữa, đây lại là lỗi của cầu thủ gây ra nên họ phải chịu trách nhiệm về hành động của mình, chúng tôi không thể vì quyền lợi của ĐTQG mà chạy theo họ. Và thực tế là ở giải AFF Suzuki Cup 2008 vừa qua, chưa cần có những cầu thủ như Quốc Anh, Văn Quyến thì chúng ta vẫn đoạt chức vô địch được kia mà”.

Ông Hường tiếp tục: “Quyền lợi của ĐTQG chỉ là yếu tố giảm nhẹ khi Ban Kỷ luật xem xét xoá án treo giò quốc tế, còn hiện giờ chúng tôi đang ưu tiên xử lý vụ việc của 4 cầu thủ K.KH”. Cũng theo ông Hường, nếu 4 cầu thủ này muốn được xoá án treo giò quốc tế thì cũng phải thực hiện theo lộ trình, tức là cầu thủ và CLB phải trình lên đơn xin giảm án để Ban Kỷ luật xem xét”.

Ông Hường kết luận: “Nói chung, giờ chưa phải là thời điểm để chúng tôi xem xét việc xoá án treo giò quốc tế cho 4 cầu thủ nói trên”.:fear::fear::falldown:

Trước đây, để đề phòng trường hợp các cầu thủ bị kỷ luật chuyển sang nước ngoài thi đấu trong thời gian bị treo giò tại Việt Nam, VFF đã báo cáo toàn bộ vụ việc bán độ ở SEA Games 23 lên FIFA để tổ chức này ra quyết định kỷ luật trên phạm vi toàn cầu.

Sau khi Ban Kỷ luật xoá án treo giò ở phạm vi quốc nội cho Quốc Anh, Phước Vĩnh, Hải Lâm, Bật Hiếu, VFF đã báo cáo lên FIFA, và cơ quan này thông báo chuẩn y với cách xử lý của Ban Kỷ luật VFF. Như vậy, chỉ khi nào nhận được sự cho phép của Ban Kỷ luật VFF, 4 cầu thủ này mới có cơ hội trở lại ĐTQG.

(Theo TTVH)

kẻ xấu
07-01-2009, 05:08 PM
Cho thi đấu tiếp là chính xác !!!
Họ Đã bị kỉ luật và chắc là đã chiêm nghiệm được rất nhiều
Đừng để phí phạm nhân tài phải ko ???
cho họ cống hiến cho đất nước ... gọi là chuộc lỗi đi
Chắc hẳn rằng họ thấy Việt nam vô địch và sẽ thấy hổ thẹn !!!

Hyt.b3
07-01-2009, 05:16 PM
nói chung thỳ vẫn chờ mong sự trở lại của Văn Quyến
cầu thủ trẻ có tài năng nhưng đã phạm phải sai lầm
những năm qua đã đủ thời gian để Văn Quyến hiểu ra và chắc nếu được thy đấu anh sẽ thy đấu hết mình cống hiến hết sức cho đội tuyển
:sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling:

kẻ xấu
07-01-2009, 05:20 PM
nói chung thỳ vẫn chờ mong sự trở lại của Văn Quyến
cầu thủ trẻ có tài năng nhưng đã phạm phải sai lầm
những năm qua đã đủ thời gian để Văn Quyến hiểu ra và chắc nếu được thy đấu anh sẽ thy đấu hết mình cống hiến hết sức cho đội tuyển
:sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling:

Tất nhiên là thế !!!
Cho nó đá thì
1 đỡ phí nhân tài cho quốc gia
2. cho nó chuộc lại lỗi lầm chứ !!!!
:runaway::runaway::runaway:

nothing_4ever
07-01-2009, 06:26 PM
:sparkling: Ôi, anh Văn Quyến, giá mà anh í được trở lại....bóng đá nước nhà không nên bỏ phí một nhân tài như thế....hồi xưa xem anh Quyến thi đấu nên mình mới thik xem bóng đá Việt Nam, từ hồi anh í phạm lỗi lầm kia thì ko vòn quan tâm V-lích..vi liếc ji nữa cả:shoot:....
Người Việt Nam chúng ta đều có đức tính rất quan trọng đó là thành tâm hối cải, sửa chữa lỗi lầm..(^.^) thêm nữa là bao dung, khoan nhượng, đánh kẻ chạy đi ko ai đánh ng chạy lại, thế cho nên là để bóng đá nước ta phát triển thêm nữa nên khoan dung cho các cầu thủ trên, chỉ có điều nghiêm khắc hơn với họ thôi...nhỉ..!!:phew:

puppy_9x
07-01-2009, 06:48 PM
hok bít Văn Quyến ra tù òi còn phong độ như xưa nữa hok nhỉ

l¬aÑa¯ÇhAn
07-01-2009, 07:24 PM
văn quyến ah thế thì VN có cơ hội lớn nữa rồi
một nhân tài như thế mà bỏ đi thhif thiệt lắm hi
ko bik a Côg Vinh sẽ ra sao nhỉ :falldown::falldown:

nothing_4ever
07-01-2009, 07:28 PM
thì Công Vinh đá cùng Văn Quyến luôn, cùng là ng Nghệ An cả, mình thik cả hai anh í, bỏ ng nào cũng phí, có điều nếu VQ vào chắc chắn CV sẽ phải chia bớt một chút sự nổi tiếng,và cả sự yêu mến của khán giả cho VQ nữa...he he....
@puppy...thời gian qua chắc VQ cũng đang cố gắng sửa chữa mình và đầu tư lại thì chắc phong độ vẫn ổn, cứ tin là thế đi....cầu chúa phù hộ anh í...nam mô..hehe:chuckle:

kẻ xấu
07-01-2009, 08:47 PM
văn quyến ah thế thì VN có cơ hội lớn nữa rồi
một nhân tài như thế mà bỏ đi thhif thiệt lắm hi
ko bik a Côg Vinh sẽ ra sao nhỉ :falldown::falldown:

Ko thể so sánh công vinh với vắn quyến được !!!
Công Vinh ngày trước là đá tiền vệ dưới văn quyết
Nhưng h đây khi mà văn quyến trở lại thì 2 người sẽ là 1 cặp bài trùng có thể
Nhưng Việt thắng cũng ko kém phần năng nổ đâu
Văn Quyết chắc gì đã có suất đá chính chứ !!!
Mọi quyết định sẽ của huấn luyện viên thôi !!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

Reddevils
07-01-2009, 09:54 PM
Công Vjnh và VĂn Quyến sẽ phải cố gắng gấp đôi để có suất chính trong đội tuyển~> Đơn giản ~>Kesley Alves sẽ nhập tịch Việt NAm trong tháng 2 ~>Và khi đó 2 bác kja phải cố gắng hết mình thôi ~> KL coi như có 1 suất do anh ta vượt trội hoàn toàn so với CV và VQ

kẻ xấu
07-01-2009, 09:59 PM
Công Vjnh và VĂn Quyến sẽ phải cố gắng gấp đôi để có suất chính trong đội tuyển~> Đơn giản ~>Kesley Alves sẽ nhập tịch Việt NAm trong tháng 2 ~>Và khi đó 2 bác kja phải cố gắng hết mình thôi ~> KL coi như có 1 suất do anh ta vượt trội hoàn toàn so với CV và VQ

Nói ra việt nam nhiều nhân tài thật ...
KL nhập quốc tịch việt nam anh nghĩ lại là hay chú ạ !!!
Nó làm cho Đội tuyển của chúng ta phải cố gắng để đuổi kịp anh ta
cứ như thế sẽ làm cho chât lượng đội tuyển tốt lên ... làm nền tảng cho thế hệ sau !!!
Đấy mới là điều quan trọng !!!
:alert::alert::alert:

Reddevils
07-01-2009, 10:08 PM
Đáng tiếc thay Lee Nguyễn cầu thủ vừa chuyển từ 1 clb tại giải vô địch Ngoaij hạng Đan Mạch với mức lương 12000 USD về HAGL ~> Lại đã từng khoác áo Đội tuyển QG Mĩ tại Copa America 2007 ( được vào sân 5 phút ) ~> và "cựu cầu thủ trẻ" của PSV này sẽ ko thể khoác áo VN theo luật Fifa ~> Đen quá
Tuy nhiên theo bố Lee ~> Thì em gái Lee sẽ thử sức cùng đội tuyển QG nữ VN ~> VÀ mong ước của cô là khoác oá ĐTGQ Việt NAm
THeo thông tin em cập nhật ~> Đội U23 VN cũng sẽ thử việc 1 số cầu thủ Việt Kiều đang thi đấu tại Nhật và Châu Âu ~> Điểm chung là họ đều còn trẻ ~> Trong đó có cả 1 số cầu thủ đang chơi cho đội trẻ của các clb tại Anh ~> Tiêu biểu là Thạch Dương ( khoác áo Bolton ) ~> Hy vọng VN sẽ có đc họ
KO nhũng vậy theo em chúng ta còn có thể chờ đợi HAGL ARSENAL và Vinamilk Arsenal ~> 2 Học vieenj này sẽ mang lại cho Vn những cầu thủ chất lượng và có đẳng cấp

boycoj_1312
07-01-2009, 11:59 PM
ngay sau trận đấu VN và Thái thì thông tin VN vô địch À cup đã lan tỏa ra toàn thế giới. Bằng chứng là ngay cả hít ne ( nhầm hitle ^^!) cũng phải bàng hoàng và ngỡ văn ngàng khi nghe tin này :))
kiểu này khi VN vô địch Seagames ko khéo Gia cát Lượng cũng te tắt qua Vn xyn 1 chức HLV phó mất
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/RMondDWjHvk&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/RMondDWjHvk&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>
ok men đã edit lại link ^^! link cũ bị die ^^!

Mr.linhlong8
08-01-2009, 01:40 PM
đang định post thì...
Xem lại vẫn pùn cười ;))

NSViet
08-01-2009, 01:51 PM
Tớ thì tớ phục cái người tìm đc đoạn phim này để lồng chữ. Nhưng nội dung thì hơi quá.
Đội tuyển VN có chiến thắng cũng đâu cần phải phô trương thế. Tại sao đội nữ không tổ chức một Gala dù họ liên tục là vô địch Đông Nam Á. Quá bất công và vô lý.

kẻ xấu
08-01-2009, 01:51 PM
Thank cho boy còi cái
đoan video này quá hay !!! di chuyển qua box thể thao !!!!
:shoot::shoot::shoot:

Snow
08-01-2009, 01:57 PM
:XD::XD::XD:
quá hay . hay lắm anh còi ạ
quả này vn mà vào đc vòng trong của ASIAN cúp có mà Biladen nó khủng bố VN luôn
:dummy::dummy::dummy:
VN vô địch Seagame

kẻ xấu
08-01-2009, 02:01 PM
Tớ thì tớ phục cái người tìm đc đoạn phim này để lồng chữ. Nhưng nội dung thì hơi quá.
Đội tuyển VN có chiến thắng cũng đâu cần phải phô trương thế. Tại sao đội nữ không tổ chức một Gala dù họ liên tục là vô địch Đông Nam Á. Quá bất công và vô lý.

Thế mới là cái đáng để nói !!!
Vô địch nhiều quá đâm ra nhàm ...
Tranh chấp thế này mới vui !!!
từ nay Đông Nam Á ko chỉ có Thái Lan ... mà nó còn mang tên cả việt nam nữa ...
Người Lồng được đọan phim này quả thật yêu Quốc Gia Hơn ai hết
:dazzle::dazzle::dazzle:

:XD::XD::XD:
quá hay . hay lắm anh còi ạ
quả này vn mà vào đc vòng trong của ASIAN cúp có mà Biladen nó khủng bố VN luôn
:dummy::dummy::dummy:
VN vô địch Seagame

hihi !! việt nam Nghèo nó Khủng bố làm gì ???
:falldown::falldown::falldown:

Snow
08-01-2009, 02:02 PM
Thế mới là cái đáng để nói !!!
Vô địch nhiều quá đâm ra nhàm ...
Tranh chấp thế này mới vui !!!
từ nay Đông Nam Á ko chỉ có Thái Lan ... mà nó còn mang tên cả việt nam nữa ...
Người Lồng được đọan phim này quả thật yêu Quốc Gia Hơn ai hết
:dazzle::dazzle::dazzle:

chắc làm đc cái này cũng tốn không ít công sức
yêu Việt Nam thật đấy . nhưng công bằng mà nói Việt Nam vẫn kém Thái Lan một cái gì đó :picknose:

kẻ xấu
08-01-2009, 02:06 PM
chắc làm đc cái này cũng tốn không ít công sức
yêu Việt Nam thật đấy . nhưng công bằng mà nói Việt Nam vẫn kém Thái Lan một cái gì đó :picknose:

Tất nhiên !!!
Việt nam mình thật sự ko kém ở kĩ thuật mà kém ở hai chữ Bản Lĩnh !!!!
Năm Nay 2009 việt nam sẽ có rất nhiều thay đổi ...
chú cứ chờ xem !!!
:picknose::picknose::picknose:

NSViet
08-01-2009, 02:07 PM
Mới được 1 lần thôi mà. Không biết các năm sau ra sao. Cứ ăn mừng cho lắm vào, ngủ yên trên chiến thằng rồi thì lại đâu về đấy thôi.
Chậc

Snow
08-01-2009, 04:18 PM
mong là sẽ thay đổi dù it hay nhiều
VN ơi đừng ngủ quên trong Chiến thắng nhé .

B.Obama
08-01-2009, 06:20 PM
Tiếc nhỉ thàng lee đó đá hay phết ,Việt Nam công nhận cũng đen

kẻ xấu
08-01-2009, 06:26 PM
Tiếc nhỉ thàng lee đó đá hay phết ,Việt Nam công nhận cũng đen

Sao lại đen hả bác ???
Lee nó về đá ở việt nam mà bác
Kiểu này 2009 Bóng đá việt nam lại có nhiều điều hay đây !!!
:proud::proud:

B.Obama
08-01-2009, 06:27 PM
Đáng tiếc thay Lee Nguyễn cầu thủ vừa chuyển từ 1 clb tại giải vô địch Ngoaij hạng Đan Mạch với mức lương 12000 USD về HAGL ~> Lại đã từng khoác áo Đội tuyển QG Mĩ tại Copa America 2007 ( được vào sân 5 phút ) ~> và "cựu cầu thủ trẻ" của PSV này sẽ ko thể khoác áo VN theo luật Fifa ~> Đen quá
Tuy nhiên theo bố Lee ~> Thì em gái Lee sẽ thử sức cùng đội tuyển QG nữ VN ~> VÀ mong ước của cô là khoác oá ĐTGQ Việt NAm
THeo thông tin em cập nhật ~> Đội U23 VN cũng sẽ thử việc 1 số cầu thủ Việt Kiều đang thi đấu tại Nhật và Châu Âu ~> Điểm chung là họ đều còn trẻ ~> Trong đó có cả 1 số cầu thủ đang chơi cho đội trẻ của các clb tại Anh ~> Tiêu biểu là Thạch Dương ( khoác áo Bolton ) ~> Hy vọng VN sẽ có đc họ
KO nhũng vậy theo em chúng ta còn có thể chờ đợi HAGL ARSENAL và Vinamilk Arsenal ~> 2 Học vieenj này sẽ mang lại cho Vn những cầu thủ chất lượng và có đẳng cấp

Thì nó ko được khoác áo đội tuyển Vn nữa chứ sao , Trên đây có nói còn gì

kẻ xấu
08-01-2009, 06:29 PM
Thì nó ko được khoác áo đội tuyển Vn nữa chứ sao , Trên đây có nói còn gì

Híc híc !!!
trời ạ <~ mắt với mũi rõ kém
nhưng rồi việt nam sẽ nhận được nhiều cầu thủ chất lượng từ châu âu mà !!!
cũng đáng để mừng chứ !!!!
:proud::proud::proud:

boycoj_1312
08-01-2009, 11:59 PM
mấy đứa chán thế hay như thế lày phải rep+ cho anh chứ nhỉ ^^!

kẻ xấu
09-01-2009, 08:25 AM
mong là sẽ thay đổi dù it hay nhiều
VN ơi đừng ngủ quên trong Chiến thắng nhé .

Yên tâm đi em !!!
Năm Sau việt nam sẽ có nhiều thay đổi trong đội hình !!!
Anh nghĩ đó sẽ là tác động tích cực cho đội nhà !!!
:cool::cool::cool:

Reddevils
09-01-2009, 08:10 PM
Đính chính ~: lee Nguyễn hiện thuọc sở hữu của CLB PSV Einhoven (Hà Lan) và đang đc clb này cho 1 CLB tại giải Ngoại Hạng Đan Machj mượn ~> Lee sẽ thi đấu cho HAGL bắt đầu từ V _league 2009
@ VĂn Quyến chính thức kí hợp đồng với SLNA đến hết năm 2010 ~> CLB SLNA đang đệ đơn xjn giảm án cho anh ~> Và gần như chắcc chắn anh sẽ trở lại từ ngay đầu V-league 2009

kẻ xấu
09-01-2009, 10:30 PM
Đính chính ~: lee Nguyễn hiện thuọc sở hữu của CLB PSV Einhoven (Hà Lan) và đang đc clb này cho 1 CLB tại giải Ngoại Hạng Đan Machj mượn ~> Lee sẽ thi đấu cho HAGL bắt đầu từ V _league 2009
@ VĂn Quyến chính thức kí hợp đồng với SLNA đến hết năm 2010 ~> CLB SLNA đang đệ đơn xjn giảm án cho anh ~> Và gần như chắcc chắn anh sẽ trở lại từ ngay đầu V-league 2009

VL 2009 thêm sôi động rồi !!!!!
:whistle::whistle::whistle:

Hyt.b3
10-01-2009, 03:26 PM
nguồn Vietnamnet.vn
Văn Quyến quyết định ở lại SLNA
17:59' 09/01/2009 (GMT+7)

(VietNamNet) - Sau thời gian dài lùm xùm chuyện đi ở, Văn Quyến đã quyết định ở lại với đội bóng quê hương SLNA ít nhất thêm 2 mùa giải nữa, với mức lương 25 triệu/tháng cùng số tiền lót tay hơn 700 triệu đồng. Quyết định được tiền đạo này đưa ra sau cuộc đàm phán với lãnh đạo đội vào sáng 9/1.

Chưa mãn án treo giò nhưng cái tên Văn Quyến vẫn luôn có sức hút đáng kể với không ít các CLB. Những lời đề nghị hấp dẫn hơn hẳn đội bóng chủ quản SLNA khiến tiền đạo được yêu mến một thời bị dao động thực sự. Thông điệp được quyến đưa ra cho SLNA: hoặc tăng lương, tiền "lót tay" hoặc... hết tình!
:duno::duno::duno::duno:

Văn Quyến quyết định ở lại với SLNA :sparkling:

Quyến có quyền đòi hỏi, nhưng anh lại không thể quyết định được số phận của mình một khi "quyền" được chơi bóng của anh chưa được "khôi phục" sau những lầm lỡ. Và những người có thể đưa quyến trở lại sân cỏ sớm nhất không ai khác chính là lãnh đạo đội SLNA.

Giữa đôi bên đã có không ít cuộc thương lượng nhưng đều đã bất thành và tưởng như Quyến đã dứt áo ra đi thật.:aie::aie::aie::aie:
Tuy nhiên, tình hinh chỉ được cải thiện thực sự khi SLNA SLNA nhận "chỉ thị" từ cấp trên, phải giữ chân quyến. Khi đó, đội bóng thành Vinh quyết định tăng lương cùng 500 triệu "lót tay" để thuyết phục Quyến.
:sweat::sweat:

Dù vậy, cái mức đề nghị, năm đầu tiên, Quyến hưởng lương 15 triệu/tháng, năm 2 là 25 triệu cùng khoản tiền "lót tay" trên vẫn không được tiền đạo này. Mức anh đưa ra là: lương 25 triệu/tháng trong cả 2 năm cùng số tiền hỗ trợ là 800 triệu.:fear::fear:

Buổi thương lượng sáng 9/1 được xem là "cuộc gặp gỡ cuối cùng" mang tính quyết định, bởi mùa bóng đang đến gần, và cả đôi bên đều không thể chần chừ thêm nữa.

Trong buổi làm việc này, GĐĐH Hồ Văn Chiêm một lần nữa nhắc đến "cái tình" với đội bóng đồng thời khẳng định sẽ làm đơn giảm án để Quyến có thể trở lại sân cỏ ngay trong mùa giải 2009. Ngoài ra, CLB cũng hứa hẹn, nếu Quyến thi đấu tốt thì chắc chắn sẽ được tưởng công xứng đáng, tăng khoản tiền "lót tay"...:^o^::^o^:

Những điều kiện đảm bảo, cộng thêm phía CLB chấp thuận mức lương 25 triệu đồng/tháng trong cả 2 năm cùng mức tiền hỗ trợ hơn 700 triệu đồng, cuối cùng Quyến đã đồng ý tiếp tục gắn bó với đội bóng quê hương.:sparkling:

:sparkling::sparkling::sparkling:

Reddevils
10-01-2009, 03:43 PM
Em ơi nhầm rồi ~> Công VInh đã khoác áo T&T Hà Nội ~> Mầnchi khoác áo SLNA nữa

Hyt.b3
10-01-2009, 03:55 PM
Em ơi nhầm rồi ~> Công VInh đã khoác áo T&T Hà Nội ~> Mầnchi khoác áo SLNA nữa

thế ạ :aie::aie::aie:
thế thỳ sưả nhanh sửa nhanh:redface::redface::redface:
nhầm nhọt rùi :aah::aah:
<ít quan tâm đến bóng đá nước nhà quá>

Snow
10-01-2009, 04:11 PM
:chuckle: hok bik mấy ông này trở lại thế nào
chúc mấy ông ý tìm lại phong độ đỉnh cao

LTA
10-01-2009, 10:03 PM
Đỡ đi các bạn =))

qlQo9AeixjA

:chuckle::chuckle::^o^::^o^::chuckle:

kayo
11-01-2009, 08:32 PM
Văn Quyến: 'Tôi sẽ nhờ luật sư can thiệp'
Được SL Nghệ An cho ra đi, nhưng Văn Quyến lại chưa hoàn toàn tự do khi lãnh đạo đội bóng xứ Nghệ vẫn tuyên bố: Tất cả CLB nào muốn có Quyến đều phải trực tiếp làm việc với SL Nghệ An.:frozesweat::frozesweat:

Kể từ khi cuộc đàm phán hợp đồng với Văn Quyến đi vào bế tắc, cho đến lúc kết thúc buổi gặp mặt cuối cùng (2/1), phía SL Nghệ An luôn đưa ra quan điểm: Hết hợp đồng, nhưng Quyến cũng không dễ chuyển đến CLB khác vì vẫn còn những ràng buộc pháp lý…:whaat::whaat:
Tuy nhiên, khi trao đổi với Dân trí, Văn Quyến vẫn khẳng định mình chẳng còn ràng buộc nào với SL Nghệ An: “Khi tôi ký vào bản hợp đồng lao động với SL Nghệ An, tôi không thấy một điều khoản nào qui định phải cống hiến cho CLB khi hết hạn, và tôi cũng không ký vào bất cứ phụ lục nào. Ngày 31/12/2008 hợp đồng đã đáo hạn, tôi nghĩ mình hoàn toàn được quyền đã trở thành cầu thủ tự do…”.
Văn Quyến khẳng định đã đủ tư cách thành cầu thủ tự do, nhưng ngày hôm qua GĐĐH Hồ Văn Chiêm vẫn không thay đổi quan điểm:

“CLB đào tạo ra cầu thủ có những qui định riêng, về trường hợp của Văn Quyến không thể đưa qui định của V - League áp dụng được. SL Nghệ An sẽ để Quyến ra đi, nhưng đội bóng muốn mua Quyến phải thông qua con đường đàm phán với SL Nghệ An…”.

Trong vụ Công Vinh chuyển đến T&T Hà Nội, Quốc Vượng đầu quân cho Thể Công, SL Nghệ An cũng đã đưa ra những ràng buộc tương tự như với Văn Quyến. Nhưng tất cả đều được giải quyết, khi đội bóng xứ Nghệ nhận được khoản bồi thường phí đào tạo từ Thể Công và T&T Hà Nội.

Rào cản SL Nghệ An đặt ra trước ý định chia tay của Văn Quyến chỉ nằm ở những khoản tài chính, mà đội bóng xứ Nghệ được hưởng từ CLB có ý định sở hữu Văn Quyến mà thôi.
:can'tbe::can'tbe:

kẻ xấu
11-01-2009, 10:46 PM
Văn Quyến bây h mà ko đá cho SLNA chưa chắc đã vào được đội nào với giá cao đâu !!!!
Vì thế 1 năm cống hiến cho SL đi đã lúc đó rồi muốn đi đâu thì đi !!!!

Hyt.b3
13-01-2009, 06:59 PM
hi hi tớ xin được thông báo cho các bẹn bít kết quả trận đấu giữa MU và CHe
kết quả như sau<đề nghị nhình xong đừng bẹn nào sốc ná?>
nà MU 3 - 0 Che đấy
:dazzle::dazzle::dazzle::dazzle:

Hyt.b3
13-01-2009, 07:41 PM
chưa chắc dù sao đã từng là 1 tài năng tốn bao nhiu giấy mực của phóng viên
cộng với bao nhiu là tình cảm của người hâm mộ:duno::duno:
bây h vVăn Quyến trở lại là 1 việc hơi bị nóng đấy
hơn nữa một người đã từng phạm sai lầm thỳ chắc chắn sẽ cống hiến nhiệt tình hơn so với những người đồng nghiệp của Văn Quyến như Công Vinh!!~~<>đòi hỏi tí là đương nhiên:chuckle::chuckle::chuckle:

B.Obama
13-01-2009, 09:49 PM
Fan chel toàn mấy đứa thích tiền , chelsky mà ,nói chung còn mơ để chel đạt tới cấp độ của MU ,và còn mơ mới bằng đc Real của tui

sheva_tiamo
14-01-2009, 02:44 PM
hô hô chelsea hum trước đá hay nhẩy....................

2NE1_HR
17-01-2009, 09:32 PM
Manc là kẻ đểu xỏ lá ba que dám cướp mất anh Kaka của ta , nguyền rủa cả đời các ngươi ko vô địch đc Ngoại hạng và C1 :attack::attack: