PDA

View Full Version : 888 !

culanbk
08-03-2007, 01:59 PM
Xin chúc mừng diễn đàn chúng ta đã có 888 thành viên . Trong thời gian ngắn đã có đến như vậy quả là đáng nể phục . Chúc mừng kamiya_kame là thành viên thứ 888 , xin cho một tràng pháo tay =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

HoangHiep12C6
10-03-2007, 06:22 PM
Hoan hô !!! Thành viên bây giờ đã là 901 rồi . Nhưng mà em nghĩ là có nhiều nick ảo anh ạ !!!

culanbk
10-03-2007, 06:37 PM
Cái đó thì khó tránh khỏi rồi , ngoài nik ảo còn cả nik ngoài nhảy vào đăng ký rồi để đó . Nhưng nói chung như thế là đáng mừng rồi .

longvong
10-03-2007, 06:47 PM
nick culanbk hình như cũng là nick ảo dấy,haha8-)

Pisces
11-03-2007, 02:54 AM
Tháng 3 này số lượng memb mới tăng đột biến. Mỗi ngày trung bình 8-9 memb, riêng ngày 10-3 là 13 nick mới! Cái này là dấu hiệu tốt đáng mừng, but lại có hiện tượng reg nick mới để post những bài tuyên truyền hack, lừa đảo... Hơi bị buồn nhỉ :/!!!

hrockvn
11-03-2007, 02:21 PM
Cái này, chẹp, có lẽ là do link của mình bên một số diễn đàn về Tin học :-?. Các cụ cứ nghĩ là qua bên này lừa đc mấy pé chơi Au mí VL nên qua đây post lung tung.
Nick ảo chiếm hơn nửa. Dù sao, đây cũng là thời gian phát triển đáng mừng của diễn đàn

ToanA4_03_06
11-03-2007, 03:48 PM
em nghĩ tuyên truyền hack thì cũng bình thường thôi, xin lỗi có gì nói không đúng ý các bác, trang trường mình chủ yếu là các teen mà mấy anh mấy chị này nói về AU với võ lâm là đúng rồi tìm mỏi mắt không thấy ai chỉ cho mình hack, nhưng trên diễn đàn mình lại có mấy bác bi ba bi bô về hack
tìm đúng yêu cầu rồi, cứ từ từ rồi hãy thắt chặt , mình đưa vào khuôn khổ sớm quá cũng không hay ngoài các hoạt động chính đáng về trường lớp ra em nghĩ còn có khoản game mà game lại không thể thiếu hack em thấy các trường khác cũng có mấy mốn tuyên truyền hack đó chứ
Ý kiến của em như thế có gì các bác đừng chất vấn với nói nặng em nhé không tội nghiệp

hijack
14-03-2007, 02:26 AM
Thế thì chú nhắn YM đến mấy tên bị banned kia mà hỏi cách hack. 1 diễn đàn sạch không nên chứa chấp mấy thứ đó.

Pisces
14-03-2007, 07:11 AM
Có thể đối với mấy cậu việc đó là hay, song nếu có chút hiểu biết và cảnh giác thì đọc mấy bài kiểu đó cũng biết đc đến 80-90% là hành vi lừa đảo (mấy cái lừa xiền bằng nhắn tin thì ko nói nhé, 100%), cứ nhìn mấy cái link là biết, bài viết nói 1 đằng, link dẫn đến 1 nẻo.
Mấy bài đó tớ chưa xóa đâu, thích thì cứ vào thùng rác mà lục, rồi có bị làm sao thì tớ ko chịu trách nhiệm nhá =).

ToanA4_03_06
14-03-2007, 08:31 AM
thì cứ cho vài thằng bị ăn quả lừa đi rồi sẽ tự đào thải mấy ông hack kia .Mà bác kia đừng nói nặng nhe' tôi đã bảo đó là ý kiến chứ tôi có tuyên truyền hack đâu

Pisces
14-03-2007, 10:02 AM
Nói như cậu thế thì giống khi nuôi gà phải đợi cho cái đàn đó có 1 vài con bị cúm thì mới bắt đầu đi thực hiện các biện pháp phòng tránh ngăn ngừa sao :)).

hoaly_kho
14-03-2007, 01:00 PM
Đôi khi con số nó chẳng nói lên tất cả về quy mô và hoạt động của diễn đàn . Điều mà diễn đàn ta đang theo đuổi là một diễn đàn với số lượng thành viên tham gia thực sự có hiệu quả , cũng ko cần fải là quá đông những cũng đừng quá ít . Như hiện giờ con số của thành viên đang dần đông , nhưng bài viết và việc tham gia trả lời trong các topic cũng đang ở mức bình thường .
Nhưng ko sao , mọi người hãy cứ vui lên , mọi nỗ lực sẽ dẫn đến thành công ( tất nhiên cũng cần thêm một chú may mắn ) .Mong sao diễn đàn của chúng ta sẽ lớn mạnh hơn .

culanbk
14-03-2007, 02:39 PM
Nhưng ko sao , mọi người hãy cứ vui lên , mọi nỗ lực sẽ dẫn đến thành công ( tất nhiên cũng cần thêm một chú may mắn ) .Mong sao diễn đàn của chúng ta sẽ lớn mạnh hơn .

May mắn ?? không hiểu câu nói này của Hoa lý kho lắm . Nếu BQT cứ ngồi chờ may mắn thì theo a diễn đàn khó mà phát triển được .:-"

hoaly_kho
14-03-2007, 08:29 PM
May mắn ?? không hiểu câu nói này của Hoa lý kho lắm . Nếu BQT cứ ngồi chờ may mắn thì theo a diễn đàn khó mà phát triển được .:-"
Em đã nói rõ là " một chút " may mắn mà ! Trong cuộc sống đôi khi ngoài sự nỗ lực cũng chưa chắc đã đem lại kết quả . để em VD 1 trường hợp nhé : Nếu hôm offline mà trời mưa thâm gió bấc => bố mẹ một số memb sẽ ko cho đi chơi , liệu có buổi offline thú vị như hôm đó ko ? => cũng chẳng cảm nhận được niềm vui và thú vị khi tham gia diễn đàn .
Em chỉ nói thế thôi .

1stPrO
14-03-2007, 08:36 PM
Mẹ mấy cái thằng cứ cái gì mà hackVINCOM AU chứ làm ông mất hết cả bài mới post lên diễn đàn , đề nghị cho mấy thằng lừa đảo này phắn ngay B-/ bắn bỏ
------------------------------------------
trùi ui lại bị thẻ vàng cảnh cáo rùi sao mà rút thẻ cảnh cáo tui hoài thế Pisces ơi , tôi chỉ nói những điều mọi người muốn nói nhưng ngại ko nói thôi mà >:) .