PDA

View Full Version : Thông báo offline hôm 30/4

Trang : [1] 2

letien
23-03-2007, 08:57 AM
Biên bản offline 29/4
Chào các bạn ! Nhân dịp kỉ niệm 32 năm giải phóng miền nam và quốc tế lao động 15/ , cũng nhân dịp kỉ niệm 100 năm du lịch Sầm Sơn để tạo điều kiện cho các thành viên trong diễn đàn có dịp , giao lưu , tiếp xúc với nhau, và góp ý về “khuynh huớng”+ phát triển diễn đàn trong tương lai .Chúng tôi xin tổ chức buổi offline vào ngày 29/4 tại bãi biển Sầm Sơn Thanh Hoá.
I/ Thời gian : Thời gian sẽ được ấn định vào ngày 29/4/2007 từ 7h => 2h30 (ban quản trị sẽ họp vào 3h chiều ngày 27/4 tại nhà chú Hoàng Hiệp 12C6 22 hàng than P.Lam Sơn).
II/ Địa điểm : Địa điểm sẽ là Sầm Sơn , còn địa điểm tập trung sẽ là cổng trường THPT Đào Duy Từ 33 Lê Quý Đôn , Phường Ba Đình.
III/ Nội dung offline:
- Sáng từ 6h30 – 7 giờ mọi người sẽ tập trung tại cổng trường Đào Duy Từ , đúng 7h sẽ xuất phát thẳng hướng Sầm Sơn ( ai đến muộn so với thời gian trên thì cứ thẳng hướng đông mà đi rồi có gì liên lạc qua điện thoại để biết vị trí)
- Đúng 7h30 cùng lắm là 7h45 có mặt tại Sầm Sơn , chọn địa điểm thích hợp 15’ (có thể tìm và đặt trước )
- Từ 8h – 9h sẽ dựng trại , tuỳ theo lượng người nhưng sẽ chỉ dựng 1 trại thôi (cột chúng ta có thể thuê tại đó , còn bạt tốt nhất nên mang đi )
- Từ 9h – 11h mọi người có thể tắm biển ( đi Sầm Sơn mà! ) , số còn lại ai không muốn tắm có thể tổ chức chơi trò chơi ( đá bóng , cướp cờ , kéo co) sẽ có phần thưởng
- 11h sẽ tập trung lại ăn uống , giới thiệu về mình ( cả người đi cùng nữa) , hát hò và ngủ nghỉ .
- 1h ai muốn tắm thêm thì tuỳ đúng 2h chúng ta xuất phát về thành phố
(sau đó quyết định làm gì tiếp thì mọi người sẽ quyết định sau) .
--------------------------------------------
Đăng kí: mặc dù mọi người đã đăng kí rồi nhưng một lần nữa xin các bạn lưu ý thêm một số điều sau:
Họ tên :
Nick name:
Phone:
Phương tiện hiện có:
Số người đi cùng :
Đóng tiền: Chúng ta thống nhất như sau:
Học sinh : 30k
Sinh viên : 50k
Sinh viên tốt nghiệp : 100k
Thành viên ban quản trị : từ 100k – 150k (sẽ được hoàn trả từ 30 – 50 % sau khi mem đóng )
Phương tiện : Tất cả sẽ đi xe máy 2 người / xe ( thiếu thì sẽ thuê taxi)
Sau đây là danh sách số lượng người tham gia :
1. Lê tiến ( 2)
2.Hoàng Hiệp
3.Cường
4.xuka_liec_nobita
5.Nguyễn Duy Nam
6.mailinh_b11
7.Bithu_12a2
8.blue_horizon
9.cogaibachkim_nc
10.aries_thl
11.culanbk
12. hoaly_kho
13. S_star8x
14. thanhrua_g9
15. nhoc_xinhxinh255
16. longvong
17. oitinhyeu
18. duynamckbk7
19. 1stPrO
20. -OT-
21.hôngsamac_th
22.huyentrang25
23.only you(b!! 05-08)
24.huydoden
25.boy_nho_nguoi_yeu
26.Nguyễn Thúy Vân (b11)
27.ngayxua
28.quangthanhxdsg
29.chiladua

HoangHiep12C6
23-03-2007, 09:18 AM
Đồng ý cả 2 tay . Đi đi . Anh em ta nhơ mang quần đùi theo tắm , còn các chị em thì khỏi cần , mặc Bikini luôn mà nhày xuống biển tắm cũng được , đỡ tốn tiền thuê quần áo =))=))=))

duynamckbk7
23-03-2007, 09:34 AM
100 năm du lịch Sầm Sơn. Nhưng Ad cho địa điểm cụ tỉ đi

cuong_linkent
23-03-2007, 09:42 AM
em cũng đồng ý cả 2 tay luôn đó ! báo cho những người khác biết nữa đi, hôm đó đúng là quá thuận lợi rồi còn gì nữa. em ngại nhất là..... bơi , vì em có biết bơi đâu . có gì nhân cơ hội này , nhờ mấy đại ca giúp nhé
:xpam: :xpam: :xpam:

letien
25-03-2007, 10:21 AM
Hơ anh cũng bơi được có 1 đoạn thôi, đề nghị admin tán thành giúp việc này và đưa lên đầu forum làm thông báo
Địa điểm vẫn là chỗ cũ vì tôi thấy ở đó rất đẹp bơi ở đó cũng được.
Hơn thế nữa các bạn nữ có mặc bikini cũng ít người ngắm (mình anh em ta ngắm thôi) Đúng là thiên thời địa lợi nhân hòa, mà lại đỡ tốn kém nữa chứ. (hôm đó tôi chắc mới khai trương sẽ ít người đến chỗ đó mà họ tập trung chỗ đó)
Ai cảm thấy không yên tâm thì thuê phao, đồ ăn mình tự mang đi

huyendieu
25-03-2007, 11:13 AM
Em cũng rất thích mặc dù sầm sơn thì đi nhiều lắm roài!!Nhưng đây sẽ là cơ hội tốt để có thể gặp các anh các chị!!!!@.@
xuka_liec_nobita( hehe )

duynamckbk7
25-03-2007, 01:43 PM
Kính thưa bà con cô bác tình hình là hôm 30/4 chúng ta có được nghỉ mấy ngày , vì có thêm ngày "giỗ tổ" hần như các tổ chức , cơ quan hành chính trong tỉnh đều tranh thủ đi du lịch, mà hôm đó thì các sinh viên ngoài Hà Nội đều về vậy tại sao chúng ta không tổ chức gặp nhau 1 bữa nhờ.
1. Địa điểm vẫn là Sầm sơn vì 30/4 thì đúng là chả có chỗ nào nên đến hơn là Sầm Sơn (kỉ niệm mấy mươi năm cái gì gì gì đó)
2. Kế hoạch vẫn giống hôm 4 tết âm lịch , có thêm phần nhớ mang quần đùi đi mà tắm biển thế thôi
3
Thông báo là nếu mọi người không đồng ý thì letien , hoaly_kho , hoanghiep12c6 , ngày xưa vẫn sẽ tổ chức. đề nghị mọi người vào cho ý kiến >:P
-Mọi người ai đi thì đăng kí thủ tục gồm (ví dụ)
Họ tên: Lê Đìn Tiến
nick (forum) :Letien
số người tham gia (có thể rủ thêm ai cũng được càng đông càng vui, bạn gái thì càng tốt)
-Vấn đề cuối cùng là đóng tiền
-----mem đang học tại trường (học sinh) : 30
-----mem đang là sinh viên : 50
-----Còn lại là phần ban quản trị (sẽ họp trước vào ngày 28/4)

Tiện đây cũng cho luôn danh sách đăng kí

1. Lê tiến ( 2)
2.Hoàng Hiệp
3.Cường
Người típ theo nha
Nguyễn Duy Nam
nik : duynamckbk7
mình tui thui, sau phát sinh thì phụ thêm :)

-----mem đang học tại trường (học sinh) : 30
-----mem đang là sinh viên : 50
Sv xa nhà thì phải đóng tiền ít hơn chứ :((
------------------------------------------
Oài, nhưng phải cho bít tập trung ở đâu chứ

culanbk
25-03-2007, 01:48 PM
Em cũng rất thích mặc dù sầm sơn thì đi nhiều lắm roài!!Nhưng đây sẽ là cơ hội tốt để có thể gặp các anh các chị!!!!@.@
xuka_liec_nobita( hehe )

Thế này lại làm mình phân vân không biết nên về hay ở lại 8-> . Có khi là phải tung đồng xu thôi , a lê hấp ,...oái mạnh quá rồi , kỉu này không biết bao giờ mới rơi xuống.Thôi thì lúc nào nó rơi xuống tớ sẽ thông báo lại sau :D

letien
26-03-2007, 10:15 AM
Thế này lại làm mình phân vân không biết nên về hay ở lại 8-> . Có khi là phải tung đồng xu thôi , a lê hấp ,...oái mạnh quá rồi , kỉu này không biết bao giờ mới rơi xuống.Thôi thì lúc nào nó rơi xuống tớ sẽ thông báo lại sau :D

Ặc đồng chí culanbk quyết nhanh lên cho anh em nhờ cái đi ạ mất tinh thần anh em quá. Lê tiến xin đảm bảo các bác sẽ không phải hối hận về chuyến đi này hôm đó á Sầm Sơn nhìu "girl" lắm, đứng ngoài đường nhìn thôi cũng đủ miết mắt rồi, mà ăn mặc thì chắc là "mát mẻ" mùa hè mà lị lại xinh nữa chứ (đảm bảo nhắm mắt vớ đại mở mắt ra nhìn cũng tàm tàm trở lên)cùng lắm ta tổ chức thêm tiết mục ngắm gái tập thể (chuẩn bị ống nhòm) >:)
Hic mong rằng anh chị em sẽ tham gia đông vui L-)

mailinh_b11
26-03-2007, 01:56 PM
em cũng thích tham gia, mong các anh chị sẽ tổ chức. em được kịp trổ tài bơi lội

Bithu_12a2
26-03-2007, 03:25 PM
Lien hoan thôi bà con ^^. Off là sướng nhất

blue_horizon
26-03-2007, 06:07 PM
Sau vụ off ban quản trị đợt trước không biết lần này có được đi không? hic...hic:(

cogaibachkim_nc
26-03-2007, 08:33 PM
em cũng không biết là hôm đó có đi đc không nữa ?hic mong sao là đc đi vì hôm đó có lẽ là đc gặp lại mọi người và cũng đc bít thêm người khác ? hôm đó chắc là vui lém đây :)). Lạy trời là hôm đó đc đi8->

blue_horizon
26-03-2007, 10:18 PM
em cũng không biết là hôm đó có đi đc không nữa ?hic mong sao là đc đi vì hôm đó có lẽ là đc gặp lại mọi người và cũng đc bít thêm người khác ? hôm đó chắc là vui lém đây :)). Lạy trời là hôm đó đc đi8->
Bà ơi, hôm đó tôi với bà đi nhá. Tôi giới thiệu con bạn thân của tôi cho bà, ok? Có lẽ là tôi được đi ::D

aries_thl
27-03-2007, 09:02 AM
Hơ anh cũng bơi được có 1 đoạn thôi, đề nghị admin tán thành giúp việc này và đưa lên đầu forum làm thông báo
Địa điểm vẫn là chỗ cũ vì tôi thấy ở đó rất đẹp bơi ở đó cũng được.
Hơn thế nữa các bạn nữ có mặc bikini cũng ít người ngắm (mình anh em ta ngắm thôi) Đúng là thiên thời địa lợi nhân hòa, mà lại đỡ tốn kém nữa chứ. (hôm đó tôi chắc mới khai trương sẽ ít người đến chỗ đó mà họ tập trung chỗ đó)
Ai cảm thấy không yên tâm thì thuê phao, đồ ăn mình tự mang đi
đề nghị không đi chỗ cũ
thứ nhất: thật là nhàn nếu như 2 lần off mà lại đi cùng 1 noei
thứ hai: đoạn đường đi ra đó nguy hiểm lắm, em không muốn luyện tim đâu , thà các anh chị đi thì không sao nhưng lần này có cả các em đi nữa , tay lại khong vững thì nguy lắm.
thứ ba: kỉ niệm thì phải đến chỗ đông vui mới có không khí chứ sao lại chui vào nơi im ắng heo hút đó.
dúng không các pác, cho 1 tràng pháo tay nào.:D> :D> :D> :D> :D>

cogaibachkim_nc
27-03-2007, 04:33 PM
cũng chưa biết đc bà ạ ? nhưng tui sẽ cố hết sức có thể để đi đc và cũng muốn gặp con bạn bà lắm:-?
em cũng có tý ý kiến thế này theo em thì đi chỗ đó cũng đc bởi vì theo như mọi người đó là một nơi đẹp ? em cũng không nghĩ đi chỗ đông là vui đâu bởi vid hôm đó cólex là rất đông nên đi đường lỡ may có chuyện gì thì ...... đấy là em chỉ ví dụ là như thế còn cái kai thì tùy thuộc vào ban quản trị :)

aries_thl
27-03-2007, 04:49 PM
ui em ơi, em cũng đi hum đó mà, đường sợ lắm, chị đánh rơi tim bao nhiêu lần đó em biết không. nhất là lúc lên núi , xuống núi. hic hic.

longvong
27-03-2007, 05:56 PM
ve^` ta^m? bo^?,hi~ hi~,di cho*i ga^y` ma^t'::D

culanbk
27-03-2007, 07:39 PM
ve^` ta^m? bo^?,hi~ hi~,di cho*i ga^y` ma^t'::D

Chú chỉ biết tẩm bổ thân thể thui . Thía còn đôi mắt thì sao , lâu lâu cũng phải tẩm bổ chứ :D

ks_thu
27-03-2007, 10:02 PM
Tớ thì cần tẩm bổ cả 2 cu long vong kia học Vẽ nên học về cơ thể người rùi kô cần bổ mắt đâu...XIn lỗi chú LV nhé!!!
Để ăn nhập nội dung box tớ xin đăng ký tham gia...có lẽ nhiều mem mới của diễn đàn kô biết tớ...
I'M : Nguyễn Như Thu
Nick : uhuhn2t
Đã tham gia diễn đàn lâu nhưng đi họp kô đc đầy đủ cho lắm chỉ thiếu vụ đi SS thôi...hiện tại tớ đang ẩn cư tại HN để có động lực cho nhiều kế hoạch Hoành ss Tránh cho bản thân.

longvong
27-03-2007, 10:52 PM
la^u lam' mo*i' tha^y' star8x dao nay` va^t vo*` da^u va^y,di da^u lai lac. vao` da^y B-/

thanhrua_g10
28-03-2007, 09:53 AM
Mình cũng tham gia với nhỉ????
Tên: Thành- Thành viên box Thanhhoa trên diễn đàn ttvnol.com
nick: Thanhrua_g10@....
Hộ khẩu thường trú: 24 Nguyễn du
Tell: 0953316831

aries_thl
28-03-2007, 12:10 PM
em không cần nói tên tuổi nữa nha, chỉ biết là em sẽ đi, rất có khả năng là sẽ giữ nguyên đội hình cũ để các anh chị và các em được nghe giọng hát tuyệt vời của thằng bạn em. Em đăng kí hộ cho ami luôn nhé.
khoảng 6 người , 3 thành viên và 3 un thành viên. :D

hoaly_kho
28-03-2007, 01:28 PM
Mình cũng tham gia với nhỉ????
Tên: Thành- Thành viên box Thanhhoa trên diễn đàn ttvnol.com
nick: Thanhrua_g10@....
Hộ khẩu thường trú: 24 Nguyễn du
Tell: 0953316831

Á à ! Anh Thành cũng tham gia bên này hả ?? vui đây . Welcome anh nhá .
À mà cho tui đăng kí với , hôm đó tui sẽ đi , còn số lượng attach thì chưa biết nhé ! Mong gặp lại mọi người hôm đó , nhớ quá !

aries_thl
28-03-2007, 02:57 PM
ha ha, hẹn gặp chị nha chị Hằng. Lần này đi chắc vui hơn vì trời hok mưa.

nhoc_xinhxinh255
28-03-2007, 04:42 PM
lại đi sầm sơn nữa à các bác ngại quá lúc nào mà di chơi thí đồng ý cả 2 tay lun à

mailinh_b11
28-03-2007, 06:10 PM
ban quản trị cho ý kiến đi, đi hay không quyết định nhanh cho anh chi em còn chuẩn bị

aries_thl
28-03-2007, 06:17 PM
nói thế này là đi rùi mà em . không phải suy nghĩ, vấn đề là mọi người thôi.

thanhrua_g10
28-03-2007, 08:42 PM
Á à ! Anh Thành cũng tham gia bên này hả ?? vui đây . Welcome anh nhá .
À mà cho tui đăng kí với , hôm đó tui sẽ đi , còn số lượng attach thì chưa biết nhé ! Mong gặp lại mọi người hôm đó , nhớ quá !

Cô bé xem thế nào về số lượng người tham gia ( nếu ít quá thì sẽ cùng đi với box Thanh hóa trên http://ttvnol.com/thanhhoa.ttvn ). Vì mọi người ở đây toàn là dân trường ĐÀO cả thôi!!!

longvong
28-03-2007, 09:21 PM
da~ di la` phai? tam' bie^n? da^y',kaka`

aries_thl
28-03-2007, 09:24 PM
hic hic. no no
biết bơi hok anh.

hoaly_kho
28-03-2007, 09:27 PM
Cô bé xem thế nào về số lượng người tham gia ( nếu ít quá thì sẽ cùng đi với box Thanh hóa trên http://ttvnol.com/thanhhoa.ttvn ). Vì mọi người ở đây toàn là dân trường ĐÀO cả thôi!!!

anh yên tâm đi , mọi người sẽ tham gia mà , đông lém !!! anh thử tham gia với 4rum 1 lần cho biết . Nếu box TH có ai muốn tham gia cùng bọn em thì nhiệt liệt hoan nghênh .
to hiệp , tiến , vân : tui ko ở TH , mọi người cố gắng nắm bắt con số và chuẩn bị ở nhà sẵn sàng nhé !

blue_horizon
28-03-2007, 09:33 PM
to hiệp , tiến , vân : tui ko ở TH , mọi người cố gắng nắm bắt con số và chuẩn bị ở nhà sẵn sàng nhé !
Hic, em không biết có đi được không nhưng sẽ cố gắng

duynamckbk7
28-03-2007, 11:29 PM
Hức, mình cũng ko bít bơi ở biển, chỉ bít bơi ở sông. Truoc khi đi về nghỉ 30/4 phải đi giỗ tổ Hùng Vương trước :)

oitinhyeu
29-03-2007, 07:40 PM
minh xin đăng kí 1 xuất3:-O 3:-O 3:-O =D> =D> -:??

duynamckbk7
29-03-2007, 09:14 PM
Hức, tham gia từ trang 1 đến bi h trang 4 rùi mà vẫn chưa bít tụ tập ở đâu.

aries_thl
29-03-2007, 09:37 PM
chắc là ở trường mình thôi mà anh. Khi nào chẳng thế. Lần này đề nghị ăn uống gọn nhẹ thôi nha, ai như lần trước em bóc bánh chưng đau hết cả tay mà không ai mời lấy 1 miếng, tủi thân ghê.

longvong
29-03-2007, 10:16 PM
haha,thảo nào cứ thấy nhìn cái bánh trưng suốt,thì ra là thê ":P"

aries_thl
29-03-2007, 10:19 PM
a', để ý người ta nhìn bánh trưng à. Đểu ghê nha.

HoangHiep12C6
30-03-2007, 12:00 AM
=))=))=)) Nhìn mãi sao ko ăn . Chán chị ghê .Lần này chắc cũng tập chung ở trường mà thôi . Nhưng em ko biết có đi được ko nữa , vì những ngày nghỉ em phải tăng buổi học để theo kịp chương trình , sắp thi rồi mà . Nhưng em sẽ cố gắng . Okie

aries_thl
30-03-2007, 12:08 AM
cố đi nha em, phải giữ nguyên đội hình hum trước chúe nhỉ. hi` hi`

HoangHiep12C6
30-03-2007, 12:10 AM
Được rồi mà , em sẽ cố gắng :D

aries_thl
30-03-2007, 12:11 AM
không phải nhe răng cho chị đếm đâu. Nói là làm đó nha. Chị rủ thêm 1 mớ bạn chị đi cho vui, chưa jì đã thấy không khí hè rùi.

HoangHiep12C6
30-03-2007, 12:16 AM
Ặc ặc . Không khí hè của bọn chị nhưng bọn em đang học cong đít lên nè , sắp thi rồi mà . Nhớ rủ chị nào xinh xinh lên cho em làm quen nhé ;));));)) Tầm chị Huyền cũng được

aries_thl
30-03-2007, 12:17 AM
hi` hi`, chị tưởng em có vợ rùi cơ mà, nghi ngờ??
chị Huyền thể nào cũng đi , em yên tâm. Em còn muốn xinh thế nào nữa, tham thì thâm đấy!:D

HoangHiep12C6
30-03-2007, 12:19 AM
Không cóa đâu , em bảo chị Huyền làm attacts của em roài . Hehehehehe . Dạo này chị ý đi đâu mà không thấy online , nhớ quá , nhưng mà 1 tháng nữa mới off cơ mà . Còn lâu lắm .

aries_thl
30-03-2007, 12:22 AM
nhớ chị HUyền à, em mà muốn làm attack của chị ấy thì phải chiến đấu giữ lắm đó. Dạo này mạng nhà chị Huyền bị hỏng nên nó không online, với lại nó đang đi chơi ở Hải Dương rùi em ạ.

Pisces
30-03-2007, 03:40 AM
Hơ hơ,... cáo lỗi cùng bà con trước để nếu hôm đó có vắng mặt cũng đỡ áy náy ;)).

cuong_linkent
30-03-2007, 07:06 AM
Còn ai đi nữa thì đăng kí nhanh lên cho nó có tinh thần, Phong trào chứ8-} ko đi thì đừng hối hận đấy nhé hehe :vn:
he he ! em nhìn thấy chị & nhocxinhxinh ngồi bóc bánh chưng suốt cả buổi mà! thế ko có ai ăn cả à đáng tiếc đáng tiếc ! à mà này chị có biết chỗ đâu Bán pháo ko vậy mua hộ em nữa nhé , đẻ hôm đó tiếp đón các anh chị cho vui mà........
::D
::D ::D

thanhrua_g10
30-03-2007, 11:24 AM
Hức, tham gia từ trang 1 đến bi h trang 4 rùi mà vẫn chưa bít tụ tập ở đâu.
Đến 30-4 cơ mà em?? Thời gian đang còn lâu lắm. cứ để mọi người thảo luận đi.Gần đến lúc sẽ có kế hoạch cụ thể hơn. Lúc đó chỉ sợ em không tham gia thôi!!

aries_thl
30-03-2007, 12:35 PM
Còn ai đi nữa thì đăng kí nhanh lên cho nó có tinh thần, Phong trào chứ8-} ko đi thì đừng hối hận đấy nhé hehe :vn:
he he ! em nhìn thấy chị & nhocxinhxinh ngồi bóc bánh chưng suốt cả buổi mà! thế ko có ai ăn cả à đáng tiếc đáng tiếc ! à mà này chị có biết chỗ đâu Bán pháo ko vậy mua hộ em nữa nhé , đẻ hôm đó tiếp đón các anh chị cho vui mà........
::D ::Dthích pháo à, thế thì thông báo 4rum là em xin rút đơn nha. Hic hic. Biết chị sợ pháo mà còn định trêu à. Láo nhẩy

hrockvn
30-03-2007, 05:30 PM
Ơ ơ, từ hôm rồi đọc cấy Topic nhưng mà dạo này tớ bận quá. Ít thời gian online. Mãi nay mới viết bài đc.
1/ Tớ ủng hộ ọp ẹp nhân dịp này vì năm nay đc nghỉ khá lâu.

2/ Tớ cũng nghĩ nên chuyển địa điểm (mặc dù vẫn là Sầm Sơn vì năm nay là 100 năm mà). Nhưng chuyển đi đâu thì tớ chịu vì không đi xuống đó nhiều :-P. Anh em có ý kiến gì không.

3/ Tuy nhiên là tớ có thể sẽ không về đc vào dịp đó vì tớ sẽ phải thi cuối kỳ.

4/ Tiến, Hoàng Hiệp, Vân và Mai Linh phối hợp với nhau tổ chức cho các bạn nhé. Nếu cần đóng góp ý kiến tụi anh sẽ góp ý.

5/Hãy lên kế hoạch cụ thể, tính toán tài chính cẩn thận. Chuyện này anh sẽ trao đổi thêm với Tiến, làm sao để chi phí giảm đi thật nhiều. Nếu Tiến, Vân hay Linh, Hiệp kịp đọc cái này thì lên nhà chị Hằng tham khảo ý kiến đi. Chị Hằng mới về Thanh Hóa đến thứ 6 tuần sau mới ra.

6/ Bạn nào tham dự nên đăng ký cụ thể để cho các bạn tổ chức nắm rõ quân số, và từ đó lên kế hoạch tổ chức.

7/ Chúc thành công

8/ Nếu có gì chưa rõ xin đọc lại 7 điều trên :-P

-OT-
30-03-2007, 07:14 PM
Đóng gạch à nhầm đặt gạch vụ này cái. Năm nay được nghỉ dưỡng sức, cứ đi chơi cho sướng đã. Thấy cậu Hiệp có vẻ mong chờ em Huyền gì đó. Như anh anh chỉ mong bé aries_thl đi là ok roài :D

@ thanh_rua : Thằng ôn qua đây mần chi rứa ???

1stPrO
30-03-2007, 07:28 PM
hơ hơ , nghe hay đấy nhẩy , đi với đi với ::D::D , tôi đăng ký 1 xuất nhé !

aries_thl
30-03-2007, 09:02 PM
Đóng gạch à nhầm đặt gạch vụ này cái. Năm nay được nghỉ dưỡng sức, cứ đi chơi cho sướng đã. Thấy cậu Hiệp có vẻ mong chờ em Huyền gì đó. Như anh anh chỉ mong bé aries_thl đi là ok roài :D

@ thanh_rua : Thằng ôn qua đây mần chi rứa ???sao lại mong em???
chắc chắn là em đi rùi.

HoangHiep12C6
30-03-2007, 09:57 PM
Tiếc quá . Hôm nay là nạp tài chị của chị Hằng , nên chị Hằng không có nhà đâu . Nếu chiều mai mọi người rảnh thì lên nhà chị Hằng , anh em ta vừa bàn vừa xem bóng đá cổ vũ cho Thanh Hóa luôn cái nhẩy .

1stPrO
31-03-2007, 01:34 AM
bao giờ mới đến Hằng nạp tài nhỉ ::D , tò mò quá ta , biết đâu sau này chị Hằng lại lấy ...chú Hiệp thì vui vuiB-/

aries_thl
31-03-2007, 01:15 PM
chị Hằng...chú Hiệp???
sao anh lại nói thế?

duynamckbk7
31-03-2007, 02:17 PM
Pó tay, toàn nói chuyện ngoài lề, mà ai là Hằng vậy.

Pisces
31-03-2007, 03:18 PM
Hằng = Hoaly_kho :/.
Cái 4rum này là vậy đấy, một chủ đề dù nghiêm túc đến mấy, hay ho đến cỡ nào nhưng rốt cuộc đích đến cuối cùng lại là... nơi anh em ta vào spam. Vì sao? Vì hết cái để nói rồi, mà muốn topic tiếp tục sống thì phải có bài post, nên... Mà thế này anh em càng thêm gắn bó chứ nhỉ ;))?!
^:)^

aries_thl
31-03-2007, 03:35 PM
lần đầu tiên nghe anh nói như thế đấy anh Nam ạ. Em cứ đinh ninh thế nào ckết thúc câu nói của anh cũng là chữ del chứ :D
thế off lần này anh đi không anh NAm?

hoaly_kho
31-03-2007, 10:21 PM
sặc sụa ,đọc mấy bài ở trên mà choáng váng . Cái anh Trung này lạ , gán ghép em với ai thì chớ , lại nói là em với cu Hiệp X( :(( . Ức chế , ức chế , cấm đó nhé !
Mọi người nhanh nhanh đăng kí nhá, cấm :xpam: ^^

HoangHiep12C6
31-03-2007, 10:27 PM
;)) Biết đâu đấy , kể cũng hay hay . Chị Hằng làm attacts của em luôn cho đủ bộ

Pisces
01-04-2007, 02:19 AM
lần đầu tiên nghe anh nói như thế đấy anh Nam ạ. Em cứ đinh ninh thế nào ckết thúc câu nói của anh cũng là chữ del chứ :D
thế off lần này anh đi không anh NAm?
Chỗ nào cần nghiêm túc thì mới nghiêm túc, chỗ nào thoải mái đc thì cứ thoải mái =). Em cứ làm như anh là thằng khô khankhó tính lắm ko bằng.Mà bài trên, thật ra cái ý của nó là gì liệu đc mấy người thấu hiểu =).

Off đc hay ko thì chưa biết đc :-@.

hôngsamac_th
01-04-2007, 08:15 AM
mọi người cho tui đăng kí với nào.thành viên tiếp theo:Đỗ ngọc trâm.

culanbk
01-04-2007, 08:18 AM
Cho pon chen kiếm bài tý , chán quá hôm đó chắc mình không về được . Theo Hảo ở TH không đi sầm sơn thì đi đâu , tớ đây đi SS hàng trăm lần nào có bít chán mà hôm đó kỷ niệm 100 năm du lịch ss đông vui lắm

thanhrua_g10
01-04-2007, 09:36 AM
Cho pon chen kiếm bài tý , chán quá hôm đó chắc mình không về được . Theo Hảo ở TH không đi sầm sơn thì đi đâu , tớ đây đi SS hàng trăm lần nào có bít chán mà hôm đó kỷ niệm 100 năm du lịch ss đông vui lắm

Thanh Hóa nóng lên rồi , Thời tiết nóng nực quá!! Mình vẫn thích mùa Đông hơn vì không thấy khó chịu. Lạnh còn có thể mặc áo ấm ra đường chứ nóng mặc Gì ra đường nhỉ???hehe. Chỉ có thể đi TẮM BIỂN thôi! thú vị thật đấy!!

Tên: Thành
số người đi: Chắc là chỉ 1 mình thôi lấy đâu ra hai người! hehe
Sdt: 0953316831( có thể thay đổi vào khoảng 1 tuần nữa ) ; 037858454

hrockvn
01-04-2007, 10:37 AM
Ơ các bác, các cô, các dì chú, anh em thân mến.
Ai đi, đi bao nhiu mạng mằn ơn để lại cho các đồng chí tổ chức ít thông tin:
Tên:
Số người đi:
Điện thoại nếu có: (để gọi khi chuẩn bị đi)
Nhé, không có mấy đồng chí tổ chức khong biết làm thế nào đâu

1stPrO
01-04-2007, 10:54 AM
dăng ký lại cái cho nó hoàn chỉnh ( ko phải sipam đau đấy Piscex nhé ::D )
tên : Trung
mobile : 0915203533
nếu ...ngủ quyên mấy giám thị Hảo với Nam.. ới cái vào số nhé , nháy máy là cắt chim đấy:D>

duynamckbk7
01-04-2007, 11:07 AM
Hức hum đó đi Sầm Sơn mà bon chen với nhau, hum đó chắc đông lém.

HoangHiep12C6
01-04-2007, 11:24 AM
:)):)):)):)):)) Hum đóa anh em ta mỗi người 1 cái UnderWar khỏi cần quần đùi , ăn mặc thế nào nhảy xuống luôn , cần gì thay quần áo :)):)):))

1stPrO
01-04-2007, 11:25 AM
anh em có thống nhất hôm đó xuống biển làm chận đá banh ko ::D để còn biết mà mặc thêm cái quần xà lỏn ::D

HoangHiep12C6
01-04-2007, 11:32 AM
Okie ! Nhưng mà hôm đó đông lắm , không biết có đá được không ;))

blue_horizon
01-04-2007, 12:09 PM
Em đăng kí cái (hehe, hum nay là 1/4 ,bữa đó em mà không đi thì các bác cũng bỏ qua nhá)
Khỏi cần giới thiệu, nếu đi em sẽ tự mò đến.

duynamckbk7
01-04-2007, 12:25 PM
:), tui chỉ quen đá bóng dâm thui, ko quen đá bóng kia.

hoaly_kho
01-04-2007, 02:11 PM
Thực ra hôm trước có một bài viết của Liên đề nghị đổi địa điểm không có nghĩa là ko đi SS , mà ý muốn nói là đi SS nhưng ko đến chỗ thơ mộng lần trước. Chứ SS vẫn là địa điểm tiếp theo 4rum ta đổ bộ .

duynamckbk7
01-04-2007, 03:15 PM
Mình thấy đi SS rùi lên núi ngắm cảnh, ngồi nói chuyện cũng zui lắm chứ bộ.

aries_thl
05-04-2007, 04:16 PM
Thực ra hôm trước có một bài viết của Liên đề nghị đổi địa điểm không có nghĩa là ko đi SS , mà ý muốn nói là đi SS nhưng ko đến chỗ thơ mộng lần trước. Chứ SS vẫn là địa điểm tiếp theo 4rum ta đổ bộ .hì, chị Hằng ơi, yêu chị nhất. Chị hiểu em ghê, chứ mấy chú mấy bác kia chẳng hỉu gì. Hôm trước đi em phai luyện tim mấy làn rùi nên sợ lắm. hic hic

hrockvn
05-04-2007, 04:24 PM
Ơ ơ, có anh hỉu iêm. Tội anh không nói thôi chứ :-P

duynamckbk7
05-04-2007, 07:38 PM
:), hết tuần đầu tiên of tháng 4 rùi, xem 2 tuần nữa kết quả thông báo off như thế nào

aries_thl
05-04-2007, 08:14 PM
Ơ ơ, có anh hỉu iêm. Tội anh không nói thôi chứ :-Pơ, thế à, vạy cho anh về nhì. :))

amibabi588
05-04-2007, 08:35 PM
Trời ơi lâu lắm mới lên diễn đàn đã thấy tin vui rùi iem nhất định sẽ đi ^^ . Hic nhưng chưa j da bị chú cường dọa nổ pháo thế này tổn thọ wa đi hic . Chị nói cho chú bít nhá chị bị yếu tim đóa cứ dọa chị đi chị mà làm sao thì chú đem về mà nuôi nhá :))

blue_horizon
05-04-2007, 08:47 PM
Đúng, phản đối chơi pháo
Ông Cường đừng có mà nghịch dại nhá

duynamckbk7
06-04-2007, 09:20 AM
Trời ơi lâu lắm mới lên diễn đàn đã thấy tin vui rùi iem nhất định sẽ đi ^^ . Hic nhưng chưa j da bị chú cường dọa nổ pháo thế này tổn thọ wa đi hic . Chị nói cho chú bít nhá chị bị yếu tim đóa cứ dọa chị đi chị mà làm sao thì chú đem về mà nuôi nhá :))

Anh mà nghe ai nói câu này thì anh phải chơi pháo mạnh ý chứ :)

hrockvn
06-04-2007, 10:07 AM
Anh êm mềnh kiếm pháo chơi đê bác đê. Em đang mún kím một cô mang về nhà :-P. Đỡ phải lo cơm nước, quần áo cũng có người giặt cho :))

duynamckbk7
06-04-2007, 11:01 AM
có lẽ phải làm vậy ấy chứ,mặc dù có hơi phản khoa học một chút :)

aries_thl
06-04-2007, 12:13 PM
ặc ặc. cái này thì iem pahỉ dừng ngay vụ off này thui. Lỡ may bị sao đó không ai thèm rước về thì khổ :(( mang tiếng ế 8->

huyentrang25
06-04-2007, 05:26 PM
hic , có thể ngày hôm đó tức 30-4 tui sẽ phải lên đừơng ra Hn đi thi thử ĐH mất rùi , tiếc wa , nhưng cũng chưa rõ nữa , nhưng tui sẽ đăng kí ,hi , mấy lần off ma tui ko thể đi được , hi vọng lần này có thể đi được.
Tên: Huyền Trang
nick : huyentrang25
DT:0988276498
DC: gan den xe noi tinh

HoangHiep12C6
06-04-2007, 06:51 PM
Gớm ! Không biết có đi được hay không mà mài đăng kí , thế thì đăng kí làm gì ?????

ks_thu
06-04-2007, 09:25 PM
Tui đăng ký chưa đó nhỉ haha mỗi lần mình về TH chỉ đc cho 100K đủ tiền tàu xe thế mà vẫn ham về nhất là nghe tin có nhiều em đang học trong trường cung đăng ký đi chơi DD thế này...chú ý Trai XD dạo này hơi kém tư cách haha
To HT25 : Chào em hàng xóm, nhà anh cũng cạnh bến xe nội tỉnh luôn thế mà kô bít em nhỉ...hì em có tham gia trại hè của phường kô? Anh làm nhân viên Đoàn Phường Tân Sơn đó.Kha khà...cứ thấy người quen là muốn sán lại gần.

only you(b!! 05-08)
08-04-2007, 06:59 PM
Đợt mùng 4 tết ko đi được, lần này phải đi một chuyến mới được....Cho iêm đăng ký một suất nha anh Lê Tiến...ok
------------------
tên:Hoàng Chính
ĐC:B11-DDt
Tell:0925008552

duynamckbk7
09-04-2007, 08:58 AM
:, hum qua vừa đi SS cùng mấy thàng bạn thân, mấy hum nữa lấy đc ảnh Up cho mọi người xem

HoangHiep12C6
09-04-2007, 11:18 AM
Hohohoho ! Hum trước em đi Sầm Sơn buổi tối ( đi với kon vợ em ) , đi xuống đó cũng lắm đôi lắm , Sầm Sơn năm nay nhìn cũng hoành tráng lắm :D

huydoden
09-04-2007, 05:59 PM
:D>
hay nhi
cho toi tham gia voi
that la bat:D> ngo
ok
anh Tien cho em di voi
chuyen di nay co ve thu vi day
co nhieu girl thi qua tuyet

mailinh_b11
09-04-2007, 06:43 PM
lần này nhất định phải đi, em xin đăng ký 2 xuất: Mai Linh_ Mai Anh( em gái em)

duynamckbk7
09-04-2007, 08:37 PM
Có vẻ đông người đi rùi, hay ghê, càng đông càng zui

thanhrua_g10
10-04-2007, 10:09 AM
Cho địa điểm tập chung luôn đi nhi??hay là tai cổng trường???Ma ai không có phương tiện thì báo luôn đi! Mình chắc chắn tham gia và chắc chắn có xe!!!(Chỉ thiếu 1 người ngồi đằng sau:-P )

duynamckbk7
10-04-2007, 10:30 AM
Đúng rùi, tập trung ở cổng trường đi, dạo này ít về quê nên đi hay bị lạc lém, hum trước đến nhà thờ ăn chả tôm nướng cũng bị lạc :)

1stPrO
10-04-2007, 10:45 AM
óe , hình như bác đi cưa gái chứ có phải đi off , đâu , ý đồ gì khai mau ::D::D::D , có tap trung thì cứ đến cái chỗ " ai cũng biết " là cổng trường Đào thôi

boy_nho_nguoi_yeu
10-04-2007, 11:04 AM
Tớ không phải là học sinh của Đào có được đi off ko ?
nếu được thì cho tớ đăng ký luôn—› nick : boy_nho_nguoi_yeu
Y!M : boy_nho_nguoi_yeu2004
tớ tên là Thọ :D