PDA

View Full Version : Alex đặt hàng truyện..!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quangthanhxdsg
12-04-2007, 06:29 PM
Không hiểu sao bài mình post ở box LinhTinh ko hiện ra,nên mình đành post vào box này.Thông cảm

>:D -Thứ 1 Thể theo nguyện vong và đơn dwatj hàng của chú Pro
-Thứ 2 Xin lỗi chú Alex trước,,..hiiii Anh em mình viết cho vui thôi
(Vì ko có tiểu sử của ALex nên câu truyện ko có tính chính xác.Thông cảm)

>:D Hồi.1......

CLB văn thơ,Alex tung hoành
Box Kiếm Hiệp,QuangThanh lâm trận
http://www.daoduytu.com/forum/image.php?u=11&dateline=1149329823
>:D Cũng vào thời Hrockvn,ở phố 4rumDDT xứ Thanh có một hán tử chân đất mắt toét,cũng là dạng 66 77 028 (xấu xấu bẩn bẩn ko ai tán) thân hình cao lớn như con nít chỉ bận độc mỗi cái quần đùi xanh(1) tên gọi Alex .Nghe đồn cũng là dòng dõi họ hàng xa gần kiểu đại bác với con điên ATử(ThiênLongBátBộ) ngày xưa.Ngặt nỗi EngLish của dân ta hơi kém nên gọi nhầm Alex là AL (hiii) cho nó nội hóa

>:D Sinh thời AL thường hay ví mình là bậc thánh nhân mắt nhìn 8 hướng tay sờ nghìn chỗ,học rộng tài cao kiến thức 1 kho nên rất khinh khi các bạn cùng trang lứa.Đã bàn chuyên thì AL chỉ bàn chuyện càn khôn thiên địa con tạo xoay vần,vũ trụ mặt trăng củ khoai củ măng......khó ai hiểu đc.Cư xử thì nhất mực đứng đắn,thấy chuyện bất bình thì vỗ tay nhảy múa gặp kẻ thế cô thì sấn tới chửi mắng thậm tệ......Luận về mặt đạo đức thì ko còn gì phải nói,dân quanh vùng lấy làm tâm đắc lắm nên mỗi khi AL xuất hiện ko hẹn mà cùng hô to "Thằng Điên"

~8P Lớn lên,AL trộm nghĩ mình là người có tài mà ko có đất để dụng,chẳng khác gì "anh" Bàng Thống khi xưa chưa tìm đc chú Huyền Đức để thờ,thì trong lòng buồn chán trở nên ít nói ,ban ngày chỉ biết chắp tay sau đít nhìn vào toalet nữ mà thở dài quay ra miệng nuốt nước bọt ừng ực,tối đến lại lang thang trên net lấy việc đong gái làm vui,xem phim *** làm thích,gặp tin hiếp dâm thì down lấy down để tuyệt nhiên ko đụng đến trang tin tức........ quả là 1 thú vui tao nhã của các đại gia ngày xưa vậy

:devil: Một hôm đang tiu ngỉu làm chuyện lớn chuyện nhỏ trong toalet mà ko đc,thì đột nhiên nghe tin "tuyển chọn nhân tài" của Hrockvn oang oang bên tai,mặt đổi buồn làm vui bèn rặn thêm 3 phát thật mạnh nhằm tỏ rõ khí thế rồi tông cửa mà chạy khỏi toalet với vận tốc của 1 người chưa kịp kéo quần lên(trong võ học người ta gọi đó là khinh công).Cước bộ cực nhanh,một loáng đã về đến phòng,tay trái thủ thế cầm nã(2) tay phải dùng 3 thành nhất dương chỉ điểm ngay vào huyệt Power của CPU,nói thì dài dòng nhưng chỉ gói gọn trong cái chớp mắt của mỹ nhân.Sau khi search đc trang daouytu.com trong google,Al như ngộ ra đc bí kíp,tu luyện ngày đêm ,chăm chỉ post bài,đóng góp cho diễn đàn nhiều bài spam,nhiều topic vớ vẩn...........Một hôm hrockvn trộm nghĩ "thằng trơ trẽn thế này sau ắt làm đc việc lớn",lại nhân thấy VănThơ lâu trên núi ko có ai cai quản nên dạo này có nhiều thằng "đi" bậy,bèn nhắm mắt đưa tay nhấn Enter phong cho làm Moderator VănThơ ,từ đấy cuộc đời của AL càng thăng hoa nở rộ đc nhiều người biết đến,diễn đàn ngày càng phát triển.Thiết nghĩ việc đến đây ai cũng đã biết nên ko bàn luận gì thêm

(1)Quần đùi xanh :Tương truyền cái quần đùi này do Khang Hy mặc truyền đời cho đến nay,tuy đã có mùi nhưng là hàng cực quý
(2) Cầm nã thủ : xuất thủ vô thức,đây là chiêu thứ 12 trong 36 thế cầm nã do 1 tăng ni trốn đi Bia Ôm mà luyện thành,chiêu này cực kỳ hiểm độc, điểm mạnh của chiêu này lấy tốc độ làm chính
Đắc tội đắc tội~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P ~8P

blue_horizon
12-04-2007, 08:25 PM
Bác không post được bài bên Linhtinh Park vì bên đó kiểm duyệt trước khi đưa bài lên
Mà sao bài này lại viết về bác Alex như thế nhỉ ;)), em không hiểu lắm ::D

alex
12-04-2007, 09:20 PM
Ai bảo bác tả em vậy đấy,B-) May cho bác là đợi này đang bận, với cả không có hứng, không thì chết với em >:) hehe

quangthanhxdsg
12-04-2007, 09:29 PM
Ai bảo bác tả em vậy đấy,B-) May cho bác là đợi này đang bận, với cả không có hứng, không thì chết với em >:) hehe

:(( Ấy ấy...anh đã bảo đắc tội rồi mà.Hiiiiiiiiiiiiii

hijack
12-04-2007, 10:23 PM
Hô hô hô, chất kiếm hiệp của các hạ chắc là có từ trong máu rồi. Xin bái phục. Mong rằng sẽ có cao nhân nào đó ra tay trừng trị kẻ gian ác, trả lại sự trong trắng cho Alex đại hiệp >:)

1stPrO
13-04-2007, 01:13 AM
=D> =D> , hay hay chú Alex đâu ra tiếp chiu đê , lại dựa cớ bảo bận rồi chán ghê , thể loại kiếm hiệp này em xin bái , ko đỡ được 8-O

HoangHiep12C6
13-04-2007, 06:36 PM
Hohohohohoho !!! Các pác tiếp tục đi chứ . Đang hay kia mà . Sao lại Stop giữa chừng thế .

quangthanhxdsg
14-04-2007, 09:51 AM
Hohohohohoho !!! Các pác tiếp tục đi chứ . Đang hay kia mà . Sao lại Stop giữa chừng thế .

Oài.....để xem thế nào đã,anh ko có dữ liệu toàn viết sai sự thật BQT lại tương cho anh mấy thẻ thì mệt lắm

HoangHiep12C6
14-04-2007, 10:16 AM
Không sao không sao . Em bảo lãnh cho anh mà . Okie . Cứ viết đi đại K . Đang hay tự nhiên Stop giữa chừng mất hứng quá . Nhanh nhanh nhanh nhanh nào ............

1stPrO
14-04-2007, 11:39 AM
thể ở đây nhiều lắm có tránh ...nó cũng tự rơi vào đầu ko tránh dc đâu , cứ post đi anh !

quangthanhxdsg
14-04-2007, 08:24 PM
[:read: COLOR="Red"]Dạo này đang bận mấy cái bản vẽ quá,nay tạm ứng trước cho chú Alex một ít[/COLOR]

Hối.....
Thần công đáo thành,giàu sang phú quý
Giải Phóng đường,Al gặp hàng khủng

>:)E Lại nói đoạn Al tung hoàng ngang doc trong 4rum ko tìm đc đối thủ. Đồng thời còn kịp luyện đc 2 thần công độc môn Đonggái thần chưởng với ChửiRủa kinh đã thất truyền từ các chị em nhà ta ,ngoài ra phải nói đến 18 thế spam trợ uy đã giúp AL thành danh trong hai giới Hắc Bạch..Chỉ biết, danh môn chính phái thì 2 phân là nể sợ 7 phần thì chửi trộm số còn lại quyết tìm giết y cho bằng đc,Ngược lại, tà đạo thì tôn kính ,tung hô,bầu làm DâmÔ đại vương và cắt máu lập lời thề "…Bảo vệ,bảo vệ đại vương,..Dâm ô,dâm ô muôn năm.." nhìn nhận lại thì đây chính là tiền thân của khẩu hiệu ngày nay .......Từ đó Anh hùng hào kiệt khắp ngày nào cũng phải tâng bốc rồi nể sợ mà gạt lệ đút tặng bao nhiêu trân châu dị thảo,vàng bạc nhiều vô số,thẻ vàng thẻ thẻ đỏ tràn ngập cá nhân phòng,quả thực là phú quý 7 đời nức tiếng một vùng thiết nghĩ Abramovich cũng chi bằng y thôi chứ tuyệt ko hơn đc

>:)E Một tối,đang cần mẫn khoe hàng tại đường Giải Phóng đặng kiếm ít tư liệu thực tế cho topic "Mai dâm" của cô nương Thiên Thù Vạn Độc Sát Phu Mai Linh thì thấy 1 cụ già ngực quả nho mông quả nhót mặc áo 2 dây cưỡi bốt đi qua nhin đểu Al rồi đằng hắng cất lên 1 giọng hò "...hò..ớ..ớ ..Làm trai online mà ứ có cái áo mặc thì nhục lắm nghe em....ớ ..ớ ...hò..." .Al nghe xong sực bừng tỉnh lấy làm tâm đắc lắm bèn đập mông đứng dậy nhổ ngay 1 bãi nước bọt xuống đường nhìn theo cái mắc áo 2 dây đang khuất dần đằng xa mà chửi mắng thậm tệ không ngớt.Sau khi hả bớt cơn giận,suy nghĩ kỹ càng thì ngộ ra đc 2 chữ "Lịch Sự" bèn thử vận khí cho chạy dọc theo sống lưng rồi thấy hội tụ ngay ở huyệt NgọcDương dưới rốn 3 tấc,Xuất hiện 1 cảm giắc khoan khoái trong lòng thì biết thần công đã đáo thành,bèn 1 tay kéo khóa quần 1 tay xuất cần nã thủ chộp..... làn 1 phát vào gốc cấy ngay bên cạnh.Xong đâu đấy trộm nghĩ cũng nên làm 1 con áo Exchange mặc cho hợp với cái Tommy đùi xanh,nói là làm đặng y dắt đít 3 tấm ngân phiếu nhảy lên con chiến mã Angel hiệu longin trực chỉ ChùaBộc phố mà giật ga thẳng tiến…..

:compu: Trời đã ngả dầm về đêm,tiếng chó nhà ai sủa như vừa cắn đc người,dáng AL cưỡi xe thoáng cái đã mất hút lẫn vào màn đêm(thật đúng là kẻ đua xe trộm từ nhỏ) chỉ còn tiếng người xa xa vọng lại….”Ối chết em ,có cơ động có cơ động……..Rầm..á..á”

HoangHiep12C6
14-04-2007, 09:40 PM
=))=))=)) Hay quá hay quá . Biss biss . Tiếp tiếp tiếp anh ui

quangthanhxdsg
15-04-2007, 02:39 PM
>:D Ấy quên hôm nay đọc lai Hồi 2 mới thấy,lại phai đi xin lỗi người ta nữa rồi
Lần này ngoài chú Alex còn phải xin lỗi thêm em ..Sát Phu Mai Linh...
Đắc tội,đắc tội............

1stPrO
15-04-2007, 08:19 PM
hay hay , alex đâu roài vào mà tiếp chiêu đi kìa , lâu nau ko online hây là vầo thấy sợ chạy mất dép rồi

chiladua
20-05-2007, 09:26 PM
Ái da=D> ...Hay,2 hồi này quả thật có ý nghĩa,sao chú Alex ko thấy ý kiến ý cọ gì nhỉ,hô hô đúng là vô đối thật rồi

Dark_God
21-05-2007, 05:53 PM
Hay đấy!nhưng hình như hơi "ấy" quá nhẩy[-X [-X [-X [-X

hrockvn
21-05-2007, 08:30 PM
Cũng chẳng có gì quá đâu em. Mọi người đều đùa vui cả thôi :D

quangthanhxdsg
21-05-2007, 10:43 PM
:devil: Chỉ là viết chơi,chi là viết chơi............Thôi thì nhìn nhau cười khì một cái rồi cho qua đi,đa tạ

duynamckbk7
22-05-2007, 12:08 PM
=D> Bái phục bác Quangthanh... Về mấy cái này thì cứ phải gọi bác là sư phụ, có lẽ em đem sách vở đi học hỏi bác chút ít wa'

quangthanhxdsg
22-05-2007, 09:54 PM
(:| Hiiiiiiiii.......Ko có gì đâu,cứ bạc mà thưởng là tại hạ mãn nguyện rồi.Ôi giấc mơ tỷ tiền của đời tôi

duynamckbk7
24-05-2007, 09:11 AM
Hức, vít mãi mới đc hơn 2000lg, bao h mới lên đc 1 vạn lượng chứ nói j` đến tỷ phú :((

alex
25-05-2007, 09:59 PM
Ái da=D> ...Hay,2 hồi này quả thật có ý nghĩa,sao chú Alex ko thấy ý kiến ý cọ gì nhỉ,hô hô đúng là vô đối thật rồi

Ý kién đây :D>
Tiện đây thông báo với bác quangthanh là em sắp thi xong. Hehe ,khi đó bác sẽ biết alex là người thế nào B-)

chiladua
06-06-2007, 07:28 AM
:-*Hô hô....Thi xong rồi hả các hạ Alex,vào làm gì thì làm đi chứ anh em chờ mỏi mắt rồi dó

quangthanhxdsg
16-01-2008, 10:15 AM
Ý kién đây :D>
Tiện đây thông báo với bác quangthanh là em sắp thi xong. Hehe ,khi đó bác sẽ biết alex là người thế nào B-)

Ko biết cái hẹn của người xưa bao giờ mới đén đây.......Lòng người trống trải

scorpion
16-01-2008, 04:07 PM
Ko biết cái hẹn của người xưa bao giờ mới đén đây.......Lòng người trống trải
bác ác quá,toàn tạo kẻ thù cho hắc bag rồi chốn biệt để những kẻ ở lại bị tổng xỉ vả:aah::aah:

thang_bom
06-02-2008, 09:10 AM
:hmm::hmm::hmm:lâu lắm rồi ko vô đây chơi! nay tao vô đây đi dạo một vòng thấy khu vực này ko yên ổn chút nào cả tối ngày chanh chấp.ua ở đây ko có gril sao?:dazzle::dazzle::dazzle::dazzle::hmm::hmm: