PDA

View Full Version : Có kẻ khiêu khích chị E "phụ lữ" kìa (Cấm con zai...)

xumi
04-05-2007, 10:13 PM
Các chị E ơi, thèng quangthanhxdsg nó khiêu khích kìa, nó bảo "chấp tất cả bọn con gái trong diễn đàn, thích j` nó cũng chiều kìa, Các pà các cô, chị E thanh niên vào cho nó bít thế nào là sức mạnh của tình đoàn kết đê. Cho nó đo ván để lần sau nó không dám to mồm nữa. Nhiệt liệt ủng hộ chị E "phụ lữ", acha acha cố lên....<:-P

quangthanhxdsg
04-05-2007, 11:09 PM
~O) Báo mới,báo mới đây.......đấu trường 100,đấu trường 100.Thân nam nhi như cái đùi cừu giữa bầy sói.
:deokinh: Chót sinh ra nhin cảnh thiên địa đảo lộn,chị em như hùm như beo kết bè kết cánh ăn hiếp mỹ nam trong 4rum,.......lòng đau như chưa ăn sáng mắt đỏ như vừa uống bia.Biết mình thân cô thế cô nhưng cũng đành dốc chút sở học cải thiện lại sự thất bại của tạo hóa này.....A di là phật

(Ko hiểu có đắc tội với ai ko mà đc nêu đích danh nhưng Topic này chị em cứ vào cắn xé cho vui)

Đề tài :Về con trai và con gái

Diệp lục
04-05-2007, 11:49 PM
Mô Phật ........... sao 2 vị cãi nhau lại đi dùng từ "cắn xé" ? thô lỗ quá ..............................................

Dùng từ dễ nghe hơn đi, anh Thanhquang ạ ...............
Khổ thân chị Xùmì, bị bắt nạt tới cỡ phải đi hô hào trợ giúp.....

Nam nữ cũng là người cả mà, đằng nào cũng cần nhau, sao lại đả kích nhau thế ..........
chà, 2 anh chị này, "yêu nhau lắm cắn nhau đau" à ??

1stPrO
05-05-2007, 12:50 AM
bác thanh đinh làm phi công trẻ lái máy bà già hả , mà té thôi bác room này hộ đề là Cấm con trai vào đấy , hóng hớt trong này họ lại bảo anh em ta ko có ...hàng nên mới vào đây đấy

HoangHiep12C6
05-05-2007, 07:14 AM
Hohohohoho ! Sợ con trai phản kick đến nỗi đề biển " Cấm Con Trai " à ? ;)) Chết chết chết . Mà pác Quangthanh làm gì mà để Xumi kéo bè kéo cánh đến ăn hiếp kon trai thế hả ? Còn các chị các em đừng có tường đây là ngoài chợ nhé . Đất có thổ công , sông có hà bá . Các chị em kéo nhau vào đây họp chợ cẩn thận bọn em cho không còn mặc váy mà về quê mẹ đấy nhé ;))

cuong_linkent
05-05-2007, 07:23 AM
Hà hà ! Vui nhỉ Cứ đánh nhau đi cho em đứng xem , :p
Đang buồn mà, Nhưng nói trước nếu có chiến sự Em sẽ ủng hộ Chị xumi còn anh QuangThanh hả , hì Còn lâu nhé
Thế mà hôm office chị Xumi ko đi cùng để cho Ông Thanh Uống nước biển bằng mũi á, cho biết sức mạnh của nữ quyền:chuot:

HoangHiep12C6
05-05-2007, 07:26 AM
Ặc ặc . Mịa cha ơi . Thằng này , mài không cóa Trim à hử ? Sao lại đi ủng hộ chị em phụ sờ nử thể kia hả ? Mà hôm đó ông quangthanh có đi Sầm Sơn đâu mà chú đòi cho ông ý uống nước biển = mũi ;))

quangthanhxdsg
05-05-2007, 09:17 AM
b-( Hảo lơ hảo lơ.........Quả nhiên zai trong diễn đàn đều là bậc kỳ tài mang dáng dấp hao hao giống Khổng Tử ngày xưa,mới sinh ra đã làm phát qua ngay ngọn cỏ chứ đâu như ai kia chỉ biết tưới cây thôii.....hiii

:-SS Anh bảo ngay từ đầu rồi mà em Xumi "..cống rãnh lại đi sóng sánh với đai dương,ao mương thì đừng đương tương với hồ thủy điện..." :)>-

hrockvn
05-05-2007, 09:24 AM
Hé hé, thiện tai. Ai đời Topic cấm các pé zai mà toàn các pé nhảy vào. Thấy đc hai cô. Tội nghiệp.
Bác Thanh cho em hỏi chứ pác có mằn chi chị Xù mì của em không hở. Có đắc tội chi không :-?.

HoangHiep12C6
05-05-2007, 09:42 AM
:)):)):)):)):)) No vấn đề , No vấn đề . Anh em phải nương tựa lẫn nhau . Phải đoàn kết đạp tan bè lũ xâm lược dám kông kíck anh em kon trai kia đi . Đập ngay khi chúng còn trong trứng nước =)) À mà pác quangthanh cho em hỏi chút cấy . Pác mần chi chị Xú mì thế ?????

hrockvn
05-05-2007, 10:14 AM
Chắc tại bác Thanh chê cái nick "Xấu mù" của chị Xú Mì ;)) ;)) =))

HoangHiep12C6
05-05-2007, 10:23 AM
=))=))=))=))=)) Hohohoho ! Pác Hảo cũng định gây thù chuốc oán với chị Xấu mừh à ????? ;));));));));))

coadai1912
05-05-2007, 10:35 AM
mấy vị con zai này sao mà lắm chuyện thế . , cứ nghĩ là con gái tồi đi , đến lúc iu ai ! cầu mong cho bị pồ nó đá cho biết như thế nào , mô phật con trai trên đời chỉ có thế mà thui , thà đi tu cung chẳng thèm ":P"

quangthanhxdsg
05-05-2007, 10:42 AM
~O) Thêm cô codai1912 nữa mới đc có 3 người
Chờ đông đông tý làm 1 bài giết cho đỡ tốn công
--------------
:compu: Anh có làm gì cô Xumi đâu,chỉ là ở bên topic "....con trai.....làm người ta tin tưởng..." anh lỡ ...ôm có một tý ấy mà.Chậc chậc biết thế ông ôm lâu 1 tý cho bõ ghét:-O

coadai1912
06-05-2007, 09:49 AM
bác định giết kiểu gì , coi chừng , lại giết chính mình đấy bác [[hờ hờ ];))

peter_pan_hn
06-05-2007, 12:20 PM
đáng tiếc đáng tiếc[-( !cho các chi em fu nũ!
:-? qua thât con sâu bo vô lồi canh
1 con trong đo đam ra ....>:/
qua that la

xumi
06-05-2007, 05:25 PM
Thế mà hôm office chị Xumi ko đi cùng để cho Ông Thanh Uống nước biển bằng mũi á, cho biết sức mạnh của nữ quyền:chuot:

Hum đó E bít tại sao anh Bông Bông nhà E k có mặt ở đó k? bị u nc no ở nhà roài nên k vác bụng tới đó đc. Thế nên ấm ức tới tận bi h, mới khua môi múa mép chấp chị E trong diễn đàn đấy. Tệ lắm[-(
------------------------------------------
quangthanhxdsg: hehe xdsg là xây dựng sợ gái đấy, các E sợ j mà k cho nó 1 trận, khổ sợ người ta đến nỗi đưa cả lên trên nick thế kia mà còn cứ to mồm. Đây k dễ để ông giết đâu nhé, cứ thử xem ai giết ai trc'. May mà "bên kia" ông mới ôm nhẹ tui 1 cái, chứ ôm thêm lúc nũa chắc bi h ông vẫn con bủn run chân tay mà k viết nổi bài nữa đâu, haha:-"
Cấm các pé zai là vì chị sợ các pé rơi vào cảnh hỗn chiến, chị thương là thương các pé "cái chi cũng bít hết roài" nên mới đề biển cấm thế, nhưng các pé có chịu nghe nhời người lớn đâu, thôi, đã vào roài thì cứ đoàn kết bảo vệ chị cũng đc >:D

coadai1912
06-05-2007, 08:07 PM
ông peter này cứ như đổ thêm dầu vào lửa ấy nhỉ . đúng thậ là ... trả trách được

1stPrO
06-05-2007, 09:51 PM
thôi cháy nhà ai người đó lo mà dập :)) , ai khiếu khích chị em phụ nữ các chị thì các chị cứ lôi họ ra mà mổ xẻ tùng xẻo , người đó chắc ko phải em cho nên em xin đứng ngoài làm ...trọng tài với cái anh thày khích piter_pan_hn ":P"

xumi
06-05-2007, 10:21 PM
Ô cảm ơn E trước nhé để đó chị xử lý đẹp thèng này, để nó thấy thiếu chi E nó buồn cỡ nào. Mà cứ suốt ngày đi bôi bác nọ kia. E đi u rượu đi khi nào say gọi chị đến đón, ;))

quangthanhxdsg
07-05-2007, 12:16 AM
quangthanhxdsg: hehe xdsg là xây dựng sợ gái đấy, các E sợ j mà k cho nó 1 trận, khổ sợ người ta đến nỗi đưa cả lên trên nick thế kia mà còn cứ to mồm. Đây k dễ để ông giết đâu nhé, cứ thử xem ai giết ai trc'. May mà "bên kia" ông mới ôm nhẹ tui 1 cái, chứ ôm thêm lúc nũa chắc bi h ông vẫn con bủn run chân tay mà k viết nổi bài nữa đâu, haha:-"
>:D

>:) Chậc chậc....dạo này đi đường toàn hắt xì,thì ra em Xấu mù đang gào rú 1 mình trong này...tội thật=))
(Trước hết, là chữ s trongxdsg ấy,cô nương dùng từ "sợ" nghe ko đc tao nhã cho lắm nay tại hạ xin đổi lại thành chữ "sát" cho nó đúng với thực tế..)

[-( Xấu mù thân..!Hôm nay anh phải vẽ mấy cái bản vẽ để mai nộp nên chưa có thời gian hầu chuyện cô,đành để cô quằn quoại hết ngày mai rồi anh khắc lên cưng hết mình....cô nhể..!!!

HoangHiep12C6
07-05-2007, 04:11 AM
>:) Chậc chậc....dạo này đi đường toàn hắt xì,thì ra em Xấu mù đang gào rú 1 mình trong này...tội thật=))
(Trước hết, là chữ s trongxdsg ấy,cô nương dùng từ "sợ" nghe ko đc tao nhã cho lắm nay tại hạ xin đổi lại thành chữ "sát" cho nó đúng với thực tế..)

[-( Xấu mù thân..!Hôm nay anh phải vẽ mấy cái bản vẽ để mai nộp nên chưa có thời gian hầu chuyện cô,đành để cô quằn quoại hết ngày mai rồi anh khắc lên cưng hết mình....cô nhể..!!!

Biss biss . Pác đúng là anh hùng hảo kiệt trong võ lâm đào gia trang . Nhân tái 100 năm mới xuất hiện vài mạng người . Hảo hảo hảo hảo . :)>- Kòn pác codai1912 à . Đúng là con trai khi bị con gái thì đau lắm . Nhưng rồi nó đã trở thành động lực giúp em trở thành 1 thằng sát sờ gái sau này ( Có gì thì hỏi mấy ông admin ) . Rồi con gái cũng khổ vì bị con trai đá mà thôi , vết thương lòng trong con trai thì dễ tan biến lắm , nhưng kon gái thì ... ;))

coadai1912
07-05-2007, 09:48 AM
thế à chị thì lại nghĩ khác đấy chú em ! con trai mau quên đó là do chưa yêu thật lòng , chỉ vì sĩ diện nên nói là ko là cái gì cả, đến lúc về nhà lại thúi ruột thúi gan ra thui . còn con gái dễ khóc , khóc xong sẽ nhẹ nhàng hơn , chứ ai như cánh mày râu , để trong lòng cho nó thành bọ ra cũng ko thèm công nhận mình thất tình :deokinh:
thế à chị thì lại nghĩ khác đấy chú em ! con trai mau quên đó là do chưa yêu thật lòng , chỉ vì sĩ diện nên nói là ko là cái gì cả, đến lúc về nhà lại thúi ruột thúi gan ra thui . còn con gái dễ khóc , khóc xong sẽ nhẹ nhàng hơn , chứ ai như cánh mày râu , để trong lòng cho nó thành bọ ra cũng ko thèm công nhận mình thất tình

HoangHiep12C6
07-05-2007, 12:34 PM
Sời ơi ! Công nhận để con gái đá con trai là đau thật . Nhưng : Trong cuộc đời , những tâm hồn đều cảm thấy trầm lắng . Khi người ta buồn thì không gian cũng không vui tươi , nhưng nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua . Và tình yêu sẽ hàn gắn lại tất cả . Phải không chị ?????

haytrovebenem
07-05-2007, 04:00 PM
trùi ui đề biển cấm con zai mà tụi nó cứ nhào vô như ngả rạ vậy trời . em ko bít các bác tranh chấp chuyện gì nhưng em ủng hộ cả 2 bên cắn nhau hà hà..........ngư sò đánh nhau ngư ông đắc lợi hehehehehehehe=P~

haytrovebenem
07-05-2007, 04:01 PM
trùi ui đề biển cấm con zai mà tụi nó cứ nhào vô như ngả rạ vậy trời . em ko bít các bác tranh chấp chuyện gì nhưng em ủng hộ cả 2 bên cắn nhau hà hà..........ngư sò đánh nhau ngư ông đắc lợi hehehehehehehe=P~

1stPrO
07-05-2007, 04:06 PM
Oái , hai bên dánh nhau cẩn thân ko co ẻm hayvedayben nhân lúc hai bên chiến nhau cuỗm ....di động với ví đấy . :tay:

xumi
07-05-2007, 05:47 PM
Ô hay nhỉ cuỗm là cuỗm thế nào đc hả E, cuỗm cái khác thì khó chứ may cái tất iếu đấy k cuỗm đc đâu. ma` hình như là E bao dừng chiên sự rùi cơ mà nhảy. sao lai thấy ở đây roài.

>:)

Khà chẳng bít là đúng thực tế cỡ nào, tui thì tui thấy ông có sát bao giờ đâu mà nhân vơ, đúng là k bít xấu hổ... Từ thủa hàn vi đến giờ có thấy đc mối tình nào vắt wa vai đâu mà bày đặt sát với chả là k sát. Đây cho mượn cái rổ mà che mặt lại cho đỡ xấu hổ này ;))

quangthanhxdsg
08-05-2007, 01:29 AM
>:D Ko gặp em ít ngày mà sao em vẫn điêu thuyền như lúc câu zai là làm sao .....!!,ko hiểu mấy chi tiết trên cô nương mượn ở hàng ốc nào về rồi thêm tí mắn muối đưa lên đây bảo như đúng rồi thế ....

Tại hạ năm nay 24 tuổi,tuy ko biết nói khéo với con gái nhưng nếu xét về tình trường thì dù chưa đạt đến mức tông sư một phái nhưng chí ít cúng phải là kỳ túc tình học. Ca ngợi tại hạ từ trước đến nay không ít những bậc nhân sĩ,danh sư,trí giả đã làm vì vậy bây giờ dù cô nương có phóng bút bôi thêm vào cũng là dư thừa.

Bây giờ nói lại chuyện tranh đấu giữa tai hạ và cô nương,tranh đấu là cái chi chi?tranh là đấu...tranh đấu vẫn phải dựa vào sự thật...lâm ly chua chát cay đắng nên diễn tả cho thật,đừng nên theo thiển ý riêng của muội muội mà trở thành vụng về và bất hợp lý
Hiểu tranh đấu thế nào mới đúng?Hiểu thế nào là sai cái này cô nương phải suy xét cho kỹ đó

Xù muội,huynh thấy đầu óc muội ngây ngô ko biết gì nên cũng có mấy lần tính cho qua nhưng "Thiên đường có lối ko đi,địa ngục ko lối lại vào".Nên đành tái xuất giang hồ,tiễn muội 1 đoạn....
Từ hôm nay mong muội bảo trọng..đắc tội ..!!!!

HoangHiep12C6
08-05-2007, 01:32 AM
Ối giời ơi . Biss biss . Ngường mộ bác quá . Đào gia trang có được 1 nhân tài như bác khác gì hổ mọc cánh .

xumi
08-05-2007, 03:48 PM
Xù muội,huynh thấy đầu óc muội ngây ngô ko biết gì nên cũng có mấy lần tính cho qua nhưng "Thiên đường có lối ko đi,địa ngục ko lối lại vào".Nên đành tái xuất giang hồ,tiễn muội 1 đoạn....
Từ hôm nay mong muội bảo trọng..đắc tội ..!!!!

xem người ta tự tung hô nhau kìa, đúng là ngựa wen đường cũ, cỏ non k mún ăn lại mún ăn cỏ già, muội đúng là ngây ngô nên muội mới đc lên thiêng đàng, cảm phiền huynh đã đưa muội đi nhầm đường, nhưng k sao đâu, muội thông cảm vì đó là do huynh theo quán tính mà đi, hí hí;;) .....khi nào đi đến đoạn đầu đài muội sẽ đi tiễn huynh, nhớ thông báo với muội.
------------------------
Huynh à huynh k fair cố gắng thế đâu, lúc nào có thể đấu đá với muội thì hãy đấu chứ cố wa' là thành wa' cố đấy. muội k gánh chịu nổi hậu quả đâu. :D

HoangHiep12C6
08-05-2007, 05:22 PM
Hohohoho ! Ai nào dám kẻ tung kẻ hứng . Chỉ có ai kia mới suy bụng ta ra bụng người mà thôi . Còn anh em ta chính nhân quân tử , làm gì cũng minh bạch cả .

aries_thl
08-05-2007, 06:01 PM
ặc, đọc mòn mắt mà vẫn không hỉu rõ nguyên nhân cãi vã, anh quangthanh lại đắc tội với chị "lào" rùi thế. Vắng mặt em là bắt nạt lung tung.:))

quangthanhxdsg
08-05-2007, 07:34 PM
Một member trong DDT dùng súng bắn người

":P" Đêm 07-5 tại xóm Giaolưu_KếtBạn bà Xấumù trưởng phòng HànhSự, cùng hai pé là em Cò_Dai,và anh Cường_lengkeng đang đi show hàng trên con cào cào Thanh Hoá. Khi đến gần quảng trường "Có khẻ khiêu khich......" ( địa bàn xóm Giao lưu) thì va quẹt vào chiếc cút kít hiệu SH do mỹ nam Perter_pan cầm lái làm gãy kính chiếu hậu rồi bỏ chạy nên ông Perter_pan tăng tốc rượt theo la to "...đồ làm (gãy)..ko trả tiền..". Cuộc rượt đuổi diễn ra ồn ào với sự chứng kiến của nhiều người dân xóm Funy box, con cào của vú Xấu mù đuối dần và té đùng ra, vú Xấu mù nhảy ra khỏi xe quay lại đánh đập,xàm sỡ thanh niên này một cách dã man.
>:D Và đỉnh điểm vụ việc là chuyện cô Xù đã có nhanh tay sờ nắm một số chỗ ko cần thiết trước khi bắn vào bụng Perter,,anh này trước khi ngất bất tỉnh còn thều thào nói " Chị đã được rồi sao lại còn bắn em..". Và đến lúc này người dân xóm Funny box không thể khoanh tay đứng nhìn được,lập tức kéo tới la ó và bao vây lấy nhóm vú Xấu mù và bắt giữ tài xế Cò_dai.

Ngay sau đó Perter được đưa đến bệnh viện, người điều trị cho anh là bác sĩ Từ_Từ_Rồi_Ngất cho biết sức khỏe nạn nhân hiện đang tiến triển rất tốt, tuy nhiên anh vẫn còn nằm tại khoa phẫu thuật gây mê-hồi sức của bệnh viện Vĩnh Biệt.

Cô aries_thl@};- người trong ngày trước đã có biểu hiện bao che cho vú Xấu mù khi liện tục nhấn mạnh với báo chí là đây là vụ "vô ý gây thương tích" nhưng trước sức ép của dư luận, rất nhiều người phản đối lập luận này và sẵn sàng làm chứng chống lại cô Xấu mù, trong đó tích cực nhất là ông Hoang hiệp,1stpro và quangthanh những người dân gương mẫu, có uy tín ở xóm Funny, họ cho biết trông cô Xấu mù lúc đó rất dê(phân tích này là đúng vì có nhiều bãi nước dãi trên hiện trường) hét lên rằng " Tao là Mù "câu zai" đây mày đụng đến tao thì mày phải…phải… mất hết", =)) Họ tuyên bố sẽ làm đến nơi đến chốn vụ này còn quan điểm của ban lãnh đạo DDT là phải xử lý nghiênm túc dứt khoát không bao che.=D>

blue_horizon
08-05-2007, 08:19 PM
Ặc ặc, quanh đi quẩn lại là mấy tên con trai. Diễn đàn đã ít con gái rồi mà các ông còn không tha. Sao xúm lại bắt nạt mỗi chị Xù á, tội nghiệp.Bác quangthanh không được làm thế, không được lôi cả xóm Funny vào đây. Bên đó đang còn em với chị chiphoi là con gái đá.
Con gái trong 4rum tuy ít nhưng sức mạnh khôn lường, con trai cẩn thận, đừng có xem thường chị em phụ nữ. Đến khi chị em tôi tức lên thì...hehe, không nói nữa, tự biết.

hanvanhuynh
08-05-2007, 08:52 PM
:)):)):)):)):)) No vấn đề , No vấn đề . Anh em phải nương tựa lẫn nhau . Phải đoàn kết đạp tan bè lũ xâm lược dám kông kíck anh em kon trai kia đi . Đập ngay khi chúng còn trong trứng nước =)) À mà pác quangthanh cho em hỏi chút cấy . Pác mần chi chị Xú mì thế ?????
Đoàn kết, đoàn kết đại đoàn kết!
Halida Thanh Hóa chiến thắng. hic, đúng hôm chủ nhật, anh về TH công tác. Đúng lúc họp thì Bình định đốt lưới nhà, cả phòng họp ầm cả lên...Sầm Sơn hôm ấy vắng hẳn.

coadai1912
08-05-2007, 09:16 PM
bác peter này quá láo , bình yên ko thích lại thích chiến tranh , chú hiệp thì , chả phải bàn , láo xưa nay
bác quang thanh ! tên rõ đẹp mà sao lai sát thủ thế , coi chừng ko giết được người lại đi giết chính mình đó nha

HoangHiep12C6
08-05-2007, 10:36 PM
bác peter này quá láo , bình yên ko thích lại thích chiến tranh , chú hiệp thì , chả phải bàn , láo xưa nay
bác quang thanh ! tên rõ đẹp mà sao lai sát thủ thế , coi chừng ko giết được người lại đi giết chính mình đó nha

Cái pà này , ở đây lúc nào chả cóa chiến tranh . Mà em láo lúc nào , em ngoan thế này cơ mà , phải không các anh ;)) Còn ai giết ai thì hồi sau sẽ rõ =))

Một member trong DDT dùng súng bắn người

":P" Đêm 07-5 tại xóm Giaolưu_KếtBạn bà Xấumù trưởng phòng HànhSự, cùng hai pé là em Cò_Dai,và anh Cường_lengkeng đang đi show hàng trên con cào cào Thanh Hoá. Khi đến gần quảng trường "Có khẻ khiêu khich......" ( địa bàn xóm Giao lưu) thì va quẹt vào chiếc cút kít hiệu SH do mỹ nam Perter_pan cầm lái làm gãy kính chiếu hậu rồi bỏ chạy nên ông Perter_pan tăng tốc rượt theo la to "...đồ làm (gãy)..ko trả tiền..". Cuộc rượt đuổi diễn ra ồn ào với sự chứng kiến của nhiều người dân xóm Funy box, con cào của vú Xấu mù đuối dần và té đùng ra, vú Xấu mù nhảy ra khỏi xe quay lại đánh đập,xàm sỡ thanh niên này một cách dã man.
>:D Và đỉnh điểm vụ việc là chuyện cô Xù đã có nhanh tay sờ nắm một số chỗ ko cần thiết trước khi bắn vào bụng Perter,,anh này trước khi ngất bất tỉnh còn thều thào nói " Chị đã được rồi sao lại còn bắn con..". Và đến lúc này người dân xóm Funny box không thể khoanh tay đứng nhìn được,lập tức kéo tới la ó và bao vây lấy nhóm vú Xấu mù và bắt giữ tài xế Cò_dai.

Ngay sau đó Perter được đưa đến bệnh viện, người điều trị cho anh là bác sĩ Từ_Từ_Rồi_Ngất cho biết sức khỏe nạn nhân hiện đang tiến triển rất tốt, tuy nhiên anh vẫn còn nằm tại khoa phẫu thuật gây mê-hồi sức của bệnh viện Vĩnh Biệt.

Cô aries_thl@};- người trong ngày trước đã có biểu hiện bao che cho vú Xấu mù khi liện tục nhấn mạnh với báo chí là đây là vụ "vô ý gây thương tích" nhưng trước sức ép của dư luận, rất nhiều người phản đối lập luận này và sẵn sàng làm chứng chống lại cô Xấu mù, trong đó tích cực nhất là ông Hoang hiệp,1stpro và quangthanh những người dân gương mẫu, có uy tín ở xóm Funny, họ cho biết trông cô Xấu mù lúc đó rất dê(phân tích này là đúng vì có nhiều bãi nước dãi trên hiện trường) hét lên rằng " Tao là Mù "câu zai" đây mày đụng đến tao thì mày phải…phải…thất tiết", =)) Họ tuyên bố sẽ làm đến nơi đến chốn vụ này còn quan điểm của ban lãnh đạo DDT là phải xử lý nghiênm túc dứt khoát không bao che.=D>

Biss biss ! Hay quá hay quá =D> =D> =D> =D> =D> Pác đúng là 1 công dân gương mẫu , dám đứng lên nói sự thật . Đề nghị mọi người phải làm rõ vụ này và đưa Xấu Mù + Cò Dai lên đoạn đầu đài xử thật nghiêm để mọi người có thể an tâm có cuộc sống an lành :tay:

xumi
08-05-2007, 10:51 PM
chú là 1 trong những công dân gương mãu đấy à, gương mãu j` mà lại quay sang bênh vực bè lũ chống phá cách mạng đấy à. Chị E la hậu phương vững chắc, không có hậu phương hỏi rằng tiền phương có sức ma chiến đâu k hả. Sao chú lại suy nghĩ nông cạn thế. :-W
Mà chị thấy là chú hơi bị tôn sùng cái lão Bông đấy nhé. Chú phải ở cạnh lão ấy như chị mới bít đc bộ mặt thật nhé, hehe .....;))

HoangHiep12C6
08-05-2007, 10:57 PM
":P"
chú là 1 trong những công dân gương mãu đấy à, gương mãu j` mà lại quay sang bênh vực bè lũ chống phá cách mạng đấy à. Chị E la hậu phương vững chắc, không có hậu phương hỏi rằng tiền phương có sức ma chiến đâu k hả. Sao chú lại suy nghĩ nông cạn thế. :-W
Mà chị thấy là chú hơi bị tôn sùng cái lão Bông đấy nhé. Chú phải ở cạnh lão ấy như chị mới bít đc bộ mặt thật nhé, hehe .....;))

Cái pà này , đừng có hòng chia rẽ anh em tụi tui nha . Không có hy vọng gì đâu , đồ Xấu Mù ":P" Kể cả em ở cạnh lão ý cũng thế thôi . Em chả tôn sùng gì lão này , em chỉ đứng về lẽ phải , đứng về chính nghĩa mà thôi . Mà ai cho chị tự xưng là CM đấy hả , chị định làm phản hả >:D >:D >:D >:D >:D

xumi
08-05-2007, 11:03 PM
ố ồ, chú xem lại chú đi nhìn cái mặt đã thấy phản động roài, chị vào đảng rồi k fair là thành phần CM thì là j`, chỉ có chú mới đúng là chống phá thôi. Chú có mún ở bên cạnh lão Bông nhà chị cũng k đc ở cạnh đâu hehe (:| đừng có mà hi vọng.

Mà chú có phải là dân 2fai đâu sao chú cứ k thích chị E phụ nữ thế, hay chú là....... há há =))

HoangHiep12C6
08-05-2007, 11:09 PM
Ai bảo chị là em không thích chị em phụ nữ . Em cực thích , rất thích , đã thích và sẽ thích . Nhưng mà nếu đó là chị thì ... em chả dám vớ tới đâu =))=))=))=))

xumi
08-05-2007, 11:14 PM
làm sao với đc tới chị hả E, chi ở tít trên thiên đàng cơ mà. A chú đưa chị lên đó đấy, bi giờ chỉ có A chú mới đưa đc chị xuống thôi, hô hô...:-P

HoangHiep12C6
08-05-2007, 11:20 PM
Ái chà chà ! Anh chị lên tiên rồi cơ à ;))

aboydaudinh
08-05-2007, 11:22 PM
chán quá! sợ cái gì hả! Hoang con trai mà thế... kém

HoangHiep12C6
08-05-2007, 11:24 PM
chán quá! sợ cái gì hả! Hoang con trai mà thế... kém

Chú nói gì ? Anh không hiểu chú đang nói tới vấn đề gì ?

aboydaudinh
08-05-2007, 11:36 PM
[QUOTE=HoangHiep12C6;25661]Ai bảo chị là em không thích chị em phụ nữ . Em cực thích , rất thích , đã thích và sẽ thích . Nhưng mà nếu đó là chị thì ... em chả dám vớ tới đâu =))=))=))=)

ko fai sợ cái gi hết >:)E chơi hết

HoangHiep12C6
08-05-2007, 11:42 PM
À ừh ! Cái đấy là phải tới rồi , lùi sao được , chiến hết , không lại bảo anh em ta nhát gan :))

xumi
08-05-2007, 11:53 PM
tiến tới đâu hả chú E, chú đã đc lên tiên đâu mà chú lớn tiếng thế :D

HoangHiep12C6
08-05-2007, 11:54 PM
Em à ! Em tí thì lên ; liệu bà chị có thể chỉ dạy em lên tiên là ntn hay không ạ ;))

coadai1912
09-05-2007, 11:31 AM
ồ lên tiên thì dễ lắm ! chú cứ vào nhà tắm bịt kín hết lại , rùi mang cái bếp tổ ong vào , thế là chú sẽ dần dần lên tiên đó 1 ko cần ai chỉ bảo đâu

quangthanhxdsg
09-05-2007, 11:39 AM
làm sao với đc tới chị hả E, chi ở tít trên thiên đàng cơ mà. A chú đưa chị lên đó đấy, bi giờ chỉ có A chú mới đưa đc chị xuống thôi, hô hô...:-P

>:D Để với tới em Xấu mù có nhiều cách,nhưng tại hạ xin chỉ ra 1 cách đơn giản và hiệu quả nhất đây

Từ xa tiến tới, túm tóc cô em Xù mì, tát 2 tát, vít xuống, lên gối thêm 3 phát nữa, vừa oánh vừa chửi "Đồ đểu, cô tưởng cô hại ông mà ông không biết à=)) ". Sau đó "chợt nhận ra mình nhầm người", đổi thái độ quan tâm , ân cần "oh god, anh nhìn nhầm rồi, tội em quá, em có sao không?" đảm bảo sau khi trải nghiệm sức mạnh đầy nam tính, lại cảm nhận được sự ân cần ấm áp, nàng sẽ đổ như nhà cao tầng bị ăn cắp vật tư ngây ấy mà.
Hahaha.....Lại đắc tội rồi8-O 8-O 8-O

xumi
09-05-2007, 11:50 AM
Ái chà huynh à, muội nhớ là muội dậy huynh chiêu này mà, huynh đi thực hành ở đâu về rùi lại bày đặt truyền đạt cho mọi ng` trng 4rum thế. Cái này muội dậy nên k cần phải đem ra để hù dọa muội đâu.:-"

Ku nào mún thực nghiệm giống như A Bông thì cứ gặp chị ( nếu có có bản lĩnh và tính chịu đựng tốt )

quangthanhxdsg
09-05-2007, 12:08 PM
Có 1 bức thư mới sưu tầm đc,vội vã chép rồi gửi ngay cho muôi muội,để thể hiện hết tấm lòng của huynh với muội....hic

Hà Nội một ngày buồn như con chuồn chuồn, tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen.
Xù yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay ngồi sửa xe mãi mà chẳng được,ngủ thì chẳng xong, nhìn trăng cao tít mít, anh quyết ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh.
Xù có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.
Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăn cuđơ, không có tiền mà phải xài card.
Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, của nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui. Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không".
Xù đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :"Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi, không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa.
Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...
Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn.
Hôn em như cún con hôn mèo con !

:compu: Thế này chắc thoả lòng mong ước chứ Xù muội:-SS :-SS

HoangHiep12C6
09-05-2007, 12:22 PM
=))=))=)) Hahahaha ! Ối giời ơi ! Chết cười mất thôi . Anh Bông hay quá , biss biss . Điểm 10 cho chất lượng . Mà em hỏi khí không phải :
1 . Anh tên gì ?
2 . Đang học trường nào ?
3 . Nick yahoo ?

coadai1912
09-05-2007, 12:29 PM
bác quang thanh đúng thật là lại đi copy ở đâu về rồi rêu rao thế ko bít , kỉu này thì ko còn gì để nói , bảo cỏ dại lí sự cùn , nhưng bằng chứng lại chứng minh , anh mới lí sự cùn ý

HoangHiep12C6
09-05-2007, 12:34 PM
Cái chị này . Chỉ giỏi ngậm máu full người . Copy nhưng có sáng tạo thì vẫn được công nhân . Đằng này anh ý lấy để dẫn chứng sự tàn bạo của Bông Xù em cơ mà ;))

xumi
09-05-2007, 12:50 PM
[Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ......

Huynh à, muội cảm động wa', lâu lắm rồi huynh mới gồng mình lên nghe tiếng violon du dương của nghệ sỹ muỗi mà viết thư cho muội :(( , trời ơi bao nhiu nc' mắt cất giấu trong bể bi h bị tuột nút trôi ra hết rồi, chỉ một lần này nữa thôi huynh nhé, hãy đợi đến mùa mưa sang năm để muội dự chữ nc đã rồi hãy viết tiếp......

Muội biết rằng bao năm nay huynh gìn giữ tấm thân " trong trắng " cũng chỉ vì muội, muội đã k hiểu huynh mà lại toàn trách huynh. muội bít muội sai rồi huynh xl muội đi trc' khi wa' muộn :>

Muội cũng bít rằng bây giờ trong lòng huynh đang chảy cùng lúc hai dòng máu, nhưng hình như huynh wen mất là còn có 1 dòng máu nữa đang chảy trong huyng. H còn nhớ k ??? Hồi xưa ấy vì lâu wa' rồi nên M cũng k nhớ nữa vì cứu M mà H đã bị con cún ở đầu ngõ cắn,mất nhìu máu wa nên M phải truyền máu cho H, có lẽ H k còn nhớ nữa, nói đến đây M thấy buồn ghê ghớm;;) , khổ ghê M thấy ân hận lắm chỉ vì M mà H bị thế, M lại cũng bị vạ lây mất mấy trăm cc máu, cái đó quý lắm bán cũng đc khối tiền, nhưng vì M thương H nên bằng đấy đâu nhằm nhò j H nhi??? Vậy là có tới 3 dòng máu đang chảy trong H đó, Thế nên H là của M vi trong H có 1 phần của M rôi` hehe :D

H à M chẳng cần j ở H cả, tiền cũng chỉ là giấy thôi xé là rách, còn H thì xé mãi mà chẳng rách đc..... M chỉ cần H sẵn sàng hiến cho muội 1 vài thứ nội tạng khi muội cần cái thứ xé đc thôi. M chỉ cần những thứ đó thôi nên H cứ yên tâm, tấm thân của H sẽ mãi mãi trong trắng thôi........

Cầu chúc những điều tốt đẹp và may mắn nhất sẽ dến với H [-O< ADIDAPHAT!!!!!!

coadai1912
09-05-2007, 12:53 PM
hhee! chả dám chả dám , chú cứ làm như là oan lắm ko bằng , mà chú lo cho cái thân chú đi , ko dưng đi lo cho người khác , rùi tí nữa lại bị các chị hành hạ cho , lúc đó xem bác bông của chú có đến giúp ko >:)

xumi
09-05-2007, 12:59 PM
pác Bông ấy hả đến giúp sao đc E còn đang mắc két với cái vụ bán nội tạng kia kìa

HoangHiep12C6
09-05-2007, 01:10 PM
Hahahaha ! Em đâu cóa cần sự trợ giúp của bác ý đâu . Tự thân vận động thôi . Các chị hành hạ em được thì cứ hành hạ thôi

xumi
09-05-2007, 01:31 PM
chị cũng chưa có hứng hành hạ chú đâu, cứ từ từ khoai se nhừ hết. Chị xủ A chú trc' rùi sẽ đến lượt chú. Chú k fair tỵ nạnh đâu.

quangthanhxdsg
09-05-2007, 01:35 PM
Cái chị này . Chỉ giỏi ngậm máu full người . Copy nhưng có sáng tạo thì vẫn được công nhân . Đằng này anh ý lấy để dẫn chứng sự tàn bạo của Bông Xù em cơ mà ;))
:read: Cha,cha...giọng văn này chỉ ở bậc trí giả mới có,khí thế bá đạo,ý nghĩa uyên thâm,hư hư thực thực,thao thao bất tuyệt kéo dài nhưng ko dứt,vang nhưng ko chói,réo rắt mê hoặc lòng người ,lên thì dồn dập xuống nhẹ nhàng như nước chảy,...Là một tuyệt bút trong giới online...hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:read: Sinh ra huynh là thân mẫu,còn người hiểu huynh ko ai khác chính la...Hòang lão đệ...đó:devil:
-------------------------------
Xù muội...!
Nghe nói hồi nhỏ muội cũng là bậc kỳ tài 2 tuổi đã biết nói 3 tuổi biết đi 7 tuổi biết đọc 9 tuổi thì thuộc lòng bảng cửu chương ....thế sao lại viết ra cái bài văn lớp chữ to này,ko đc cô đọng sâu sắc nhưng chí ít cũng phải là ngắn ngọn dễ hiểu chứ.....anh thật....buồn cho muội.Một đời chọc ngoáy nay lại chết trong cái mương nhỏ này.
Thú thật tại hạ đọc nhung chưa hiểu ý cô nương muốn gì,đấu tiếp hay là đã nâng trà tạ lỗi với tại hạ:)) :)) :))

xumi
09-05-2007, 02:25 PM
Muội k dám wa mặt đàn anh, H đã có ý mún đi tiếp k lẽ muội lại ngăn Huynh, thế k đành kính H đi trc rui` muội bước theo sau.

coadai1912
09-05-2007, 02:59 PM
:-O chết thật bác thanh và chị xumi cứ hoạch họe nhau quá , mà bác thanh này cũng ghê lắm cơ , lưỡi ko có xương có khác cái gì cũng nói được , pó tay !! cũng công nhận ông này phản ứng nhanh

haytrovebenem
09-05-2007, 03:40 PM
mèn ơi em ko lên có mấy ngày mà mấy vị cắn nhau loạn xị lên , sao có bác nào gục chưa để em xung phong đi mua hòm hộ cho (em chỉ lấy 2 phần 3 tài sản thui mờ )mà em đây buôn cả vũ khí nữa ai cần em bán rẻ cho chỉ cần xòe tiền ra là được
còn nữa mong mấy vị gửi thông tin về bản thân mình cho em để tiện việc thỉnh giáo các bậc tiền bối
tiểu muội chờ tin nhắn của các vị
thank

1stPrO
09-05-2007, 04:40 PM
mèn ơi em ko lên có mấy ngày mà mấy vị cắn nhau loạn xị lên , sao có bác nào gục chưa để em xung phong đi mua hòm hộ cho (em chỉ lấy 2 phần 3 tài sản thui mờ )mà em đây buôn cả vũ khí nữa ai cần em bán rẻ cho chỉ cần xòe tiền ra là được
còn nữa mong mấy vị gửi thông tin về bản thân mình cho em để tiện việc thỉnh giáo các bậc tiền bối
tiểu muội chờ tin nhắn của các vị
thank

Hóa ra đây là nhà buôn... hòm cổ , hài cốt thúi chứ danh bãi bầu đây ah , hân hạnh dc biết nhưng thật sự... ko muốn làm quyen đâu >:) , đắc tội đắc tội !

HoangHiep12C6
09-05-2007, 04:51 PM
:read: Cha,cha...giọng văn này chỉ ở bậc trí giả mới có,khí thế bá đạo,ý nghĩa uyên thâm,hư hư thực thực,thao thao bất tuyệt kéo dài nhưng ko dứt,vang nhưng ko chói,réo rắt mê hoặc lòng người ,lên thì dồn dập xuống nhẹ nhàng như nước chảy,...Là một tuyệt bút trong giới online...hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:read: Sinh ra huynh là thân mẫu,còn người hiểu huynh ko ai khác chính la...Hòang lão đệ...đó:devil:

Hix hix . Những lời Huynh nói quả thực làm đệ suy nghĩ rất nhiều , Huynh làm đệ cảm kích quá . Những gì mà đệ viết cũng chỉ là những lời nói xuất phát từ tận đáy lòng của đệ mà thôi . Bây giờ đệ cũng đã tìm được 1 người có thể hiểu được đệ rồi , đó chính là huynh đó :)

xumi
11-05-2007, 06:04 PM
ôi giơi ơi xem huynh đệ nhà các người đưa nhau lên tận mây xanh kìa, cẩn thận k có rơi xuống mất xác đấy.

Ông Thanh chẳng wa là lo mất đi 1 đồ đệ nên mới buông lời thế thôi, bài cả đấy, chú mà tin thì đem đổ thóc giống ra mà ăn nhé.

Mà lã Thanh ạ lão cũng vừa thôi đừng thấy tôi k nói j` là mọc vây, sinh cánh ra nhé. Tui chờ xem lão có những chiêu j nữa. Ra hết đi để tui dọn 1 lần cho sạch :-?

boy_sevenloveNN
11-05-2007, 10:17 PM
ôi giơi ơi xem huynh đệ nhà các người đưa nhau lên tận mây xanh kìa, cẩn thận k có rơi xuống mất xác đấy.

Ông Thanh chẳng wa là lo mất đi 1 đồ đệ nên mới buông lời thế thôi, bài cả đấy, chú mà tin thì đem đổ thóc giống ra mà ăn nhé.

Mà lã Thanh ạ lão cũng vừa thôi đừng thấy tôi k nói j` là mọc vây, sinh cánh ra nhé. Tui chờ xem lão có những chiêu j nữa. Ra hết đi để tui dọn 1 lần cho sạch :-?

ĐỂ CÁC BẠN KO CẢM THẤY BUỒN CHÁN TRONG KHI CÁC ANH CHỊ ẤY GIẢI LAO.SAU ĐÂY LA 5PH QUẢNG CÁO.
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG LÀ 1 TRƯỜNG RẤT NHIỀU CON GÁI(MÀ LẠI CÒN LÀ GÁI XINH NỮA)NĂM NAY LẠI SẼ CÓ RẤT NHIỀU EM XINH MỚI THI VÀO NÊN EM NGHĨ MỌI NGƯỜI AI CÓ EM TRAI,ANH TRAI NGƯỜI THÂN LÀ CON TRAI THI ĐẠI HỌC THÌ BẢO HỌ THI HVNH.VÀ AI CÓ NGƯỜI THÂN LÀ GIRL XINH THÌ CŨNG ĐỘNG VIÊN "EM" ẤY THI VÀO HVNH LUÔN NHÁ.
TÔI XIN "KÃM" ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ XEM QUẢNG KÁO CỦA TÔI.
KẾT BÀI: CHỊ XÙ MÌ CỐ LÊN.EM ỦNG HỘ CHỊ.

HoangHiep12C6
11-05-2007, 11:28 PM
Em đừng có mà spam ở đây nhé . Đây không phải là chỗ để quảng cáo , không có bài đóng góp thì thôi lại đi quảng cáo .
Còn chị xú mì ui , em chả tâng ai cả , đó là những điều em cảm nhận được từ Thanh đại K thôi ;))

quangthanhxdsg
12-05-2007, 01:21 AM

Khà khà......định vào net quấy quả 4rum tý chơi ai ngờ đạp trúng bài viết của cô nương,....chậc chậc,e rằng 1 chữ "cuồng" ko nói hết đc con người của cô nương ...

4rum vốn bình dị, tinh túy của nhân gian cũng nằm ở những thứ bình dị nhất. Lẽ ra một kẻ mang 2 chữ "Xấu mù" như cô nương phải hiểu rõ điều đó hơn bất cứ ai. Đằng này cô nương tự đặt mình lên một cõi riêng, mà quên mất rằng trong trăm vạn người cô nương không thèm nhìn tới đó, có vô số kẻ thực sự thấu hiểu lẽ nhân sinh, thực sự đứng trên cô nương một bậc nếu xét riêng một chữ "Tài"

hehe,,,tiên nhân phải như Hoàng Hiệp,phong thần phải như 1stpro,hạc nội mây ngàn phải như lão tăng,Còn nửa nạc nửa mỡ như cô nương,mấy lời "dã tâm" của tại hạ còn chưa gạt nổi khỏi tai,chữ "hận" phù phiếm vẫn đội khư khư trên đầu,không những vô tình với người mà còn khắc bạc với chính mình, nên cho dù suốt đời vuốt ve tu sửa từng từ từng chữ như cái mẽ ngoài thì làm sao sánh nổi với lão tăng:devil: :devil: :devil: :devil:

xumi
16-05-2007, 10:51 AM
Muội đây vốn biết đây là chỗ trọng lễ nghĩa khinh một số thứ....và xét về phương diện bản thân, Muội thấy là muội đủ tiêu chuẩn để gia nhập 4rum này. Cũng biết rằng đc có mặt tại đây ngày hôm nay là nhờ 1 phần lớn lao công sức của Huynh, tự bản thân muội thấy cảm kích vô cùng. Nhưng Huynh à, muội tuy có đẹp thật nhưng chưa thể sánh ngang với VÔ DIỆM cô nương đâu chỉ có thể sánh ngang với Triệu Vi, Phạm Băng Băng thời hiện tại thôi haha....

Huynh à các bậc tiền bối xưa đã nói không biết dựa cốt mà nghe, Muội đang k biết 1 chữ nhân sinh bẻ làm đôi liệu Huynh có biết? có thể muội đứng sau vô khối kẻ chỉ với 1 chữ tài nhưng hiểu về lẽ nhân sinh thì có lẽ muội cũng đứng trên ối kẻ đấy huynh

Từ lúc cha sinh mẹ đẻ đến giờ có thể có những việc nhỏ mà muội k nhớ hết nhưng muội có nhớ rằng muội chưa hề mang đến cho ai 1 chữ vô tình. Muội không giống huynh vì muội là muội, còn huynh đừng đem áp đặt những suy nghĩ thiển cận của huynh cho muội.

Thất lễ rồi
Kính huynh 1 chén gọi là tạ lỗi
keeeeeeeeeeng !!!

coadai1912
16-05-2007, 05:24 PM
anh chị này , hii ! bác thanh nói giọng hay quá nha , nhưng mà ko có chị xumi nhà ta thì bác làm gì có đất dụng võ ,

boy_sevenloveNN
16-05-2007, 05:29 PM
TÔI QUẢNG CÁO THÌ KỆ TÔI.LÀM J NHAU NÀO.

xumi
19-05-2007, 05:57 PM
chờ câu trả lời của đại ca Quangthanh nhà ta mà mãi chẳng thấy hồi âm, há chẳng phải đại ca đã đi làm bạn với mấy chú rùa rụt đầu rồi chăng? thật là buồn wa'. Chẳng đáng để muội đây chông đợi chút nào -:??

1stPrO
19-05-2007, 07:29 PM
hehe khẩu chiến hay , Hảo hảo hảo văn , anh thanh tà à , em chót nói ko tham chiến trong topix này với chị Hũ Mỳ Thiu rồi , quân tử nói lời phải giử lời mà , anh thông cảm nhá ko sát cánh cùng hạc nội mây ngàn anh rồi hehe ::D , mà thiết nghĩ với sức anh 1 mình dẹp giặc cũng dư sức rồi , cố lên anh phong thầnem đây đứng sau cỗ vũ anh hết mình :))

quangthanhxdsg
19-05-2007, 10:31 PM
:compu: tuyệt...tiểu tăng chỉ còn 1 chữ ấy để diễm tả cảm xúc cúa mình khi chứng kiến pha cắn trả mạnh mẽ, dứt khoát, cuồng nhiệt ấy. có lẽ, bao nhiêu yêu thương dồn nén bấy lâu đã nổ tung ra. đập vỡ vỏ bọc e lệ nhu mì của phái nữ. Xù quả phụ cắn thật thâm, thật sâu, nói thật lòng tiểu tăng quả có chút vui mừng,chứ nếu trận đấu một chiều như thế thì nhàm lắm...Tối nay vừa quá chén nên hơi đau đầu,hen sáng mai thức dậy hầu cô nương...Ngủ thôi

aboydaudinh
20-05-2007, 12:54 AM
khá khá khen!:D> súng với chữ quangthanhxdsg :)>-
cho hỏi anh hùng lơi nào vây!8->

quangthanhxdsg
20-05-2007, 02:45 AM
:D> Lâu nay vạn lý độc hành, một mình độc thọai, gió bụi chồn chân, giang hồ hiểm ác.Chợt thèm 1 lời đối đáp nơi người tri kỷ,lại nhớ tính đanh đá say lòng của kẻ tri âm,....hiii.Trăm sông tất đổ về biển lớn,nay không hẹn mà cùng cố nhân thăm lại topic xưa...hào sảnh,thật hào sảng phải ko Xù muội..!!

Trên đường đời anh đã gặp qua nhiều họ Xù,Xù mà có nhiều tiền thì gọi là xù tiền,họ hàng với con trai thì goi là Xù đẹp,còn đi với con gái thì chắc chắn la xù lông.Nhưng đáng để anh coi trong vẫn là Xù xịn,xù bá chấy,xù thơm phưng phức là Xù mì này cơ

~O) Xù muội,anh rất khâm phục tinh thần Vương An Thạch trời đất không đủ lớn cho ta sợ, phép tắc tổ tiên không đủ lễ cho ta kiêng dè... của muội.Nhưng Xù à,vẫn một câu thôi hời hợt, chủ quan, dùng nhận định cá nhân mà áp đặt thiên hạ. Cái mà em la toáng lên là "..rùa .." riếc ấy thì đối với người khác không phải vậy,nói cho hay nói cho sướng đâm ra nói linh tinh, chả ra đâu vào đâu mà phán toẹt một câu "....rùa rút đầu...." dường như Xù có thiên bẩm làm bốc sư, bói cho thiên hạ kiểu này bố ai cãi cùn lại được muội, l!!!

::D Bài viết của Xù,thật tuyệt vời, 1 bài viết "nựng" phọt ra bao nhiêu ác điểm văng tung tóe khắp diễn đàn, khiến cho zai nhao nhao phản ứng, kẻ tung người hứng, kẻ múa người xem, kẻ chửi người rủa,lời đàm tiếu xôn xao khắp trăm dặm, râm ran 3 tháng ko ngớt …

Vài lời thô thiển, tình ngay lí gian… ,tình nhiều ít ý ,ảo tưởng về sự tiến bộ trong cách hành văn của Xù,mong là không quá xa vời.

Quangthanh hạ bút.....!!!

coadai1912
20-05-2007, 04:05 PM
oạch , chị xumi thế mà chịu được em mà ở gần thế thì bác chết ví em , chị phải khẩu chiến ghê hơn nữa cơ .

xumi
22-05-2007, 03:16 PM
Đại ca Quangthanh chờ muội có chút tg sẽ chiến tiếp với huynh, dạo này bận quá đến nỗi k nhìn thấy huynh nũa cơ đấy

quangthanhxdsg
22-05-2007, 09:28 PM
:devil: Cứ từ từ,tại hạ đây tỷ phú thời gian,Chút thành ý chỉ vẽ cho cô nương 1 con đường sáng.......rảnh rỗi đọc lại mấy bài viết trước của anh mà lấy cảm hứng......

coadai1912
23-05-2007, 02:42 PM
dạo này em cũng bận , chắc ít lên mạng , nên cũng ko ủng hộ được nhiều đợi khi nào tâm lí ổn định đã , chứ nếu tâm trang ko cân bằng mà nói chuyển chỉ làm cho mệt mỏi hơn
to bác quangthanh : hôm nào bác chỉ cho em cách để ảnh lên chữ kí nhé, ko bít máy tính chỗ em có làm thế được ko . hôm nào bác chỉ cho em cách

xumi
12-06-2007, 01:34 PM
sắp trở lại với trận chiến đc roài. A iêu đợi E iêu wa hết cái han ngày 22-6 nhé. nhớ A iêu nhiều nắm cơ, he he

quangthanhxdsg
16-06-2007, 01:08 PM
[-XHô hô,....tài ko bằng người thôi thì làm phát "Thù này nhất quyết...ko trả" đi em iêu,chậc bắt nạt con gái ko phải là sở trường của anh nhưng dạy bảo hà hiếp kẻ ko bằng mình thì quả thật tự nhận thấy chưa thua ai.....Bần tăng lại phải đi đọc kinh rồi,A di da phật

xumi
27-08-2007, 12:38 PM
đọc kinh sám hối đi là vừa, hehe vì muội đã trở lại với trận chiến roài, huynh à, huynh chết với muội roài

đừng bao giờ nói đến câu " thù này nhất quyết... k trả", đã làm cái j là phải đến nơi đến trốn, đừng như con muỗi đậu rùi lại bay.

magaden_c8
25-11-2007, 07:09 AM
chài ai 4orum ni cấm con trai mà thấy các bác góp í nhìu hơn các chị đàn bà ấy , ải ải hỏng cả roài :attack:

haminhvan
15-04-2008, 08:39 AM
Loạn hết cả:angry:
Xem đi xem lại cả 9 trang mà toàn thấy kon chai nhảy vào là sao?:hmm:
Chị em phụ nữ đi mô hết roài nhẩy?:hmm:
Vô đây 8 nèo....