PDA

View Full Version : Bán Hồ Sơ Cao Đẳng Bách KHoa ( Các bạn năm nay thi DH , CD chú ý )

1stPrO
08-05-2007, 06:25 PM
Thông Báo
Các bạn học năm nay thi tuyển vào hệ đại học và cao đẳng thân mến , hiện nay mình có tất cả hồ sơ thi vào cao đẳng của trường Đại Học Bách Khoa Hà Nội gồm có các khoa sau : Khoa điện , điện tử viễn thông , Kinh tế , Hóa thực phẩm , dệt may thời trang , Cơ tin . Nếu bạn nào đã từng thi vào thì ắt cũng biết kiếm dc bộ hồ sơ này ko hề dễ dàng chút nào . vì vậy mình thông báo bạn nào có nhu cầu muốn mua thì liên lạc với mình
Theo số điện thoại 0915.203.533 gặp Trung nhé , mình bán 600.000K trên 1 bộ , xin chú ý cho là ko nhắn tin nhé !
Cảm ơn các bạn đã đọc và nhanh lên số lượng hồ sơ chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi đấy
Thân

vodka
08-05-2007, 07:01 PM
Ủa sao lại thế nỳ , thế nỳ có khác phe vé đâu nhỉ . Cái này là cao đẳng của Khoa mình tưởng trên phòng đào tạo ĐH bán chứ , thế này thì chán quá . Đúng là cao đẳng kiếm tiền ghê thật !!!

DucBi_c12
09-05-2007, 05:40 PM
Nghe đâu bảo cái bộ hồ sơ Cao Đẳng í có là gần như có cơ hội đậu hay sao í . Cho hỏi có phải ko vậy

1stPrO
09-05-2007, 07:48 PM
Nghe đâu bảo cái bộ hồ sơ Cao Đẳng í có là gần như có cơ hội đậu hay sao í . Cho hỏi có phải ko vậy
::D::D Bạn à ,có lẽ bạn chưa thi và cũng chưa biết về trường này , đây là Cao đẳng của Khoa lập ra , nếu bạn thi đậu vào đây các bạn sẽ có 1 môi trường học chuyên nghiệp và cơ sở hạ tầng đầy đủ , các thầy cô giảng dạy hoàn toàn đều là các thày cô giáo dạy trong Khoa của trường Đại Học Bách Khoa giảng dạy , đặc biệt nếu sau khi tốt nghiệp ra trường loại Khá trở lên các bạn dc tham gia kỳ thi chuyển bằng , nghĩa là nếu bạn thi đậu bạn sẽ dc liên thông lên đại học Bách Khoa dc vào học trong các lớp như những học sinh bình thường trong đại học BK , và tất nhiên khi bạn tốt nghiêp ra trường chiếc bằng của bạn là chiếc bằng đại học chính quy của Đại Học Bách Khoa :D> :D> , còn nếu bạn bảo có hồ sơ là đậu thì bạn ...vui tính quá B-) , bạn nên hiểu rằng 1 khoa chỉ có thành lập 1 lớp và 1 lớp chir 50 đến 60 nhân tài mà thôi , mà bán hồ sơ ra tầm 200 bộ ::D , nói như vậy có lẽ phần nào bạn đã hiểu thi vào đay là 1 cuộc cạnh tranh rồi phải ko nào ::D

vodka
10-05-2007, 08:23 AM
Giáo viên thì đúng là của trường nói chung hoạt động không khác trong trường là mấy . Chỉ tội ko có học bổng , với lại mỗi khoa khôg phải có một lớp như pác 1stpro bảo mà mỗi ngành có đến 1-2 lớp , như khoa điện thì có rất nhiều lớp . Sau 3 năm thì có thể thi chuyển hệ một lớp 80 người thì có thể có 2-3 người được chuyển nói chug là tùy vào nhiều thứ :D

hrockvn
10-05-2007, 12:14 PM
Thật ra thì BK có 2 loại Cao Đẳng là cao đẳng ngành và cao đằng trường. Cái mà bác Trung "quẳng cáo" là cao đẳng ngành do từng khoa ngành tự đứng ra tổ chức, liên kết với các công ty và đảm bảo một phần đầu ra (việc làm á) cho sinh viên. Tuy nhiên hệ này chỉ bán cho nội bộ là chính, nói thẳng ra là cho con cháu các cụ. Tìm đc hồ sơ này khá khó, nhưng không phải là 200 bộ như bác Trung nói thì không phải bởi chính tôi cũng đã thi ở đây, khá nhiều sinh viên thi, đề không khó lắm và cũng chẳng có gì sai nếu nói là đậu gần hết.
Cũng nói thêm là vì dành cho con cháu các cụ nên rất nhiều bạn làm không đựoc bài nhưng đã có hậu thuẫn từ các giảng viên nên gần như là đậu đc hết.

duynamckbk7
10-05-2007, 09:14 PM
:), cái này trước đây mình cũng từng thi ruì, chán cái là lại thi đậu mới chít chứ, làm phải nộp tiền học sau đó phải bỏ tiền để đi học trường khác.

HoangHiep12C6
11-05-2007, 04:06 AM
Bây giờ vẫn nộp được hồ sơ à anh ?????

1stPrO
11-05-2007, 07:01 PM
uhm , anh nhơ ko nhầm thì còn đâu 1 tháng nữa mới hết hạn , nói thiệt hồ sơ này anh làm sao lấy nổi , bán nhờ thèng bạn thui :))

HoangHiep12C6
11-05-2007, 11:31 PM
Thế là em phải vào CĐ à ? Liệu thi vào có dễ không ?

hrockvn
12-05-2007, 10:04 AM
Dùng từ "phải" là không chính xác. Bởi vì cậu thi thì đó là mong muốn của cậu. Đâu có ai bắt cậu thi đâu. Thứ hai, mặc dù là cao đẳng song Bách Khoa hàng năm vẫn dành một chỉ tiêu nhất định cho phép các bạn học tốt ở cao đẳng lên đại học. Các bạn học trường Đào chắc biết qua cửa hàng vi tính Cường Hiền ngay chỗ ngã tư đèn đỏ gần trường mình (chỗ khách sạn Hùng Hoa thì phải và siêu thị Hà Nội đấy). Chủ cửa hàng là anh Cường (người quen của tớ) học Cao đẳng Bách Khoa và đã lên được đại học sau 3 năm học đấy. Trường cho phép bạn lên đại học học tiếp mà. Bằng chính quy.

1stPrO
14-05-2007, 12:36 PM
Những gì Hrock nói đều đúng mình ko có gì phải nói thêm nữa , nếu các cậu nghĩ xem học Cao Đẳng mà sau có thể Liên thông lên thành Đại Học ::D , đây gọi là đi cong đường tắt đến cánh cửa Đại Học Bách Khoa đấy!