PDA

View Full Version : Tặng Forum VBB full mod đây

angel_remix
13-05-2007, 09:17 AM
Tranh thủ đang lúc up cái diễn đàn của lớp em lên mạng ,chả hỉu sao cái Forum cũ lại bị mất tích như chưa bao giờ tồn tại ( hix hix toi bao nhiu công sức + bài viết của (lớp) em, không kịp backup :-< :-< ) báo hại bi giờ em phải làm lại từ đầu. Em up lên lun thêm 1 cái forum nữa cho ai có nhu cầu ( cái này gần full mod + có trang nhạc )
hẹn mọi người đến thứ 4 nhé. thứ 4 em sẽ up tên diễn đàn + nik Admin +pass Admin cho mọi người. Ai lấy đc thì pm lại để em send cho cái thông tin về host nhá.
Bye mọi người.

vodka
13-05-2007, 04:20 PM
Sao forum chú bị die vậy bây giờ chú tặng cho mọi người nó cũng đi như của chú thì sao ? Có lẽ chú nên nói thông tin host lên diễn đàn cho những người khác biết họ góp ý cho !

hrockvn
14-05-2007, 08:51 AM
Lời khuyên chân thành là hãy tự làm lấy cho dù có là bản Null đi nữa. Sử dụng code của người khác làm sẵn sẽ tạo cho mình thói quen ỷ lại, quan trọng hơn là không hiểu đc code. Còn chưa tính đến việc là người làm có thể gắn sẵn trojan vào code. Tất nhiên tớ ủng hộ việc chia sẻ. Còn một lý do nữa, khi hack quá nhiều Mod sẽ khiến diễn đàn hoạt động không ổn định, khó khăn trọng việc quản lý mod, nâng cấp và bảo mật.

angel_remix
16-05-2007, 12:50 PM
forum của em ko hỉu sao cái host tự nhiên biến mất như chưa bao giờ tồn tại , em dùng host free của ifastnet, hình như cái này bi giờ nó cấm IP Việt Nam. Hum trc định lên backup dữ liệu cái thì nó thông báo là host ko tồn tại hix hix .bi giờ em đang phải làm lại.
Còn 1 điều nữa là hum thứ 2 vừa rùi phố em mất diện từ 7h sáng đến 1h sáng hum sau nên em chả làm ăn đc gì cả, nên thông tin về forum có thể sẽ post chậm hơn 2 ngay so với dự kiến.

Lời khuyên chân thành là hãy tự làm lấy cho dù có là bản Null đi nữa. Sử dụng code của người khác làm sẵn sẽ tạo cho mình thói quen ỷ lại, quan trọng hơn là không hiểu đc code. Còn chưa tính đến việc là người làm có thể gắn sẵn trojan vào code. Tất nhiên tớ ủng hộ việc chia sẻ. Còn một lý do nữa, khi hack quá nhiều Mod sẽ khiến diễn đàn hoạt động không ổn định, khó khăn trọng việc quản lý mod, nâng cấp và bảo mật.
hiện nay em đang tập làm từ bản Null ở localhost, thanh công thì em sẽ thử lầm trên host lun

letien
27-05-2007, 11:07 PM
Chú mày nói cứ làm như đánh trận á tập với chả tành "nghịc" thôi nghe chưa khi nào mày viết được cái forum nào thì lúc đó hẵng nói chuyện ......