PDA

View Full Version : Những thiếu sót của web"đaouytu"

romeo thất tình
20-05-2007, 09:09 PM
web của trường mình còn nhièu thiếu sót quá như là có ít chủ đề mới quá, có mọt toppic thì bao nhiêu người vào spam lung tung chỉ để kiếm thêm 1 bài viết, room nhạc thì chẳng có được mấy bài mới, toàn bài cũ rích mà admin chẳng thèm post thêm vào, mà web hình như thành chỗ giao bán và giới thiệu game rồi hay sao ây
------------------------------------------------
http://blog.360.yahoo.com/blog-a_YTZtgpdqPdd_A9zG20xMAcUrPMTogMbQ--;_ylt=AiBX34Iya3i.zhPQG7.TV4CqAOJ3?cq=1

Pisces
20-05-2007, 09:20 PM
Thế cậu xem lại coi mình đang ở box nào :/?
Giống như 1 người đứng giữa chợ rồi lại kêu: "Sao chỗ này bày bán lắm hàng thế, như là cái chợ vậy?!!!"

Còn về cái box này,... nói thật là lộn xộn, do chưa có ai làm mod để quản lý, cũng do 1 phần trình độ và sở thích của memb trong box nữa... Lập topic mới, đơn giản! Nhưng nó ko có ai vào hưởng ứng thì lập làm gì?! Nói chung là nan giải.

hrockvn
21-05-2007, 07:47 AM
http://i124.photobucket.com/albums/p17/hrockvn/hinhbaiviet/romeo_that_tinh.jpg
Xem cái hình đó đi nhé.
Chúng tôi ủng hộ việc đóng góp ý kiến, song hãy xem xét lại trước khi góp ý. Chính người góp ý đang còn nhầm lẫn (có thể bạn muốn góp ý về box Game nhiều hơn nên gửi ở đây, song đã có box Góp ý thì phải vào đó gửi bài) thì làm sao mà phát triển đc.

oom nhạc thì chẳng có được mấy bài mới, toàn bài cũ rích mà admin chẳng thèm post thêm vào
Cậu xem trang âm nhạc đã hoạt động đc bao lâu. Cậu xem số lượng bài hát có là bao nhiêu. Cậu đã nghe hết đc chưa. Người này thích thể loại nhạc này, người kia lại không thích. Tất cả cần phải có thời gian, đâu thể một lúc mà có luôn hàng nghìn bài hát, và đâu phải muốn là có đc bài hát đâu. Trang âm nhạc mới chỉ có 3 mod, đâu đã nhiều đối với số lượng bài hát.

mà web hình như thành chỗ giao bán và giới thiệu game rồi hay sao ây
Tớ đồng ý với ý kiến của Pisces

@: Đã move topic.

Dark_God
21-05-2007, 06:33 PM
Trong cả forum thì box game là chán nhất!Chính thế nên dân nghiền game như em có vào bao giờ đâu.8-X 8-X 8-X 8-X 8-X

hrockvn
21-05-2007, 08:15 PM
Nếu thế bạn giúp chúng tôi phát triển box Game trên diễn đàn đi :D. Là một người nghiền Game chắc bạn có kiến thức khá về Game. Bạn hãy phát triển đi. Diễn đàn là công sức của tất cả thành viên mà.

Pisces
21-05-2007, 09:02 PM
Hoh hoh,... nhận thấy khả năng của chú ấy và việc thiếu mod ở box này nên em đã đưa ra đề nghị rồi ::D, nhưng chú ấy biểu là còn nhỏ tuổi, ko biết quản lí, hơn nữa thời gian online cũng ít... nên từ chối :-".

hrockvn
22-05-2007, 08:29 AM
Chán ghê. Mình tìm kiếm nhân tài mà nhân tài hông chịu giúp