PDA

View Full Version : Dùng thử cái này xem?

liknight_b4
22-05-2007, 08:42 PM
“Cái gì cũng có” với PentaSuite

Đa số người dùng đều yêu thích những phần mềm được tích hợp thật nhiều tính năng theo kiểu “All in One”. PentaSuite được xem là đại diện hàng đầu cho xu thế này khi nó tích hợp vào bản thân mình đến hàng chục tính năng.

Nếu dùng từ “siêu đa dụng” với PentaSuite (PS) thật cũng không có gì quá đáng khi nó đã tích hợp vào bản thân mình hầu hết mọi ứng dụng cơ bản mà người dùng Windows cần đến. Là một phần mềm thực sự “đồ sộ” nên chúng tôi chỉ có thể trình bày sơ lược các tính năng chính của PS trong khuôn khổ của bài viết nhỏ này. Khi có thời gian, bạn đọc có thể tự mình “vọc” cho đến khi sử dụng thành thạo.
Nó có 8 lơpa ứng dụng cơ bản đó là:Nén tập tin vè thư mục;Quản lý file-folder,chơi media và chỉnh sửa ảnh số;Mã hóa file;Ghi đĩa;Chuyển văn bản ,hình ảnh...sang file PDF;Image Scanning;PantaFTP:Hỗ trợ truyền file đén máy chue FTP với giao diện sử dụng rất chuyên nghiệp;Vào thẻ “Tool” để sử dụng tính năng “PentaRename” ,đây là tính năng đổi tên file hàng loạt rất tiện dụng và hiện đại.
http://dw.com.com/redir?pid=10210111&merid=69693&mfgid=69693&ltype=dl_dlnow&lop=link&edId=3&siteId=4&oId=3040-2248_4-10210111&ontId=2248_4&destUrl=http://www.download.com%2F3001-2248_4-10210111.html

LAUREL
23-05-2007, 11:28 PM
hơi lằng nhằng + loằng ngoằg..=>>> khó hỉu :|

liknight_b4
24-05-2007, 12:00 AM
Cứ dùng thử xem có lằng nhằng + loằng ngoằg..=>>> khó hỉu ko,ông anh mà dùng cái này thì tiết kiệm được khối tài nguyên để ko phải cài phần mềm khác ấy chứ

hrockvn
24-05-2007, 12:38 AM
=)) =)) =)).
Chẹp. Chả bít làm cái khóa mí lớp để làm gì. Chú nhìn koi "anh ý" học lớp mấy ;)) ;)).

Thứ nữa, tớ chưa test, chả bít nó mằn răng :-"

liknight_b4
24-05-2007, 01:20 AM
Chết chết,may có bác nhắc mới nhớ,thì ra đấy là thằng em,cũng tại cái tính iem hay nhường nhị ấy mờ,hờ hờ

vitaminb12
25-05-2007, 03:16 PM
quảng cáo kinh quá! đúng là lằng nhằng + loằng ngoằng => chả có gì hay thật!

LAUREL
25-05-2007, 08:17 PM
Cứ dùng thử xem có lằng nhằng + loằng ngoằg..=>>> khó hỉu ko,ông anh mà dùng cái này thì tiết kiệm được khối tài nguyên để ko phải cài phần mềm khác ấy chứ
chài chài chài...thông báo với mí người...tui hok fải là ông anh....há há há...

liknight_b4
25-05-2007, 10:36 PM
quảng cáo kinh quá! đúng là lằng nhằng + loằng ngoằng => chả có gì hay thật!

Chú mày đã dùng rồi à,sao mà bít rõ thế,xin thưa với chú em là nó đúng là ko có những chương trình nghe nhạc hay duyệt ảnh tuyệt với khác nhưng nó tính năng khá hay đó là tập hợp đủ loại trong ấy luôn,có nó chú em ko phải mất công cài Adobe Acrobat hay Jetaudio hoặc ACD mà vẫn có thể xem được các định dạng *.pdf,duyệt ảnh hay nghe nhạc chỉ với 1 chương trình,như thế ko tiện dụng à