PDA

View Full Version : Tèo tèo ...pà con khóa 06-09 chẳng lẽ để thua mấy anh chị khóa trước sao

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15

kẻ xấu
17-12-2008, 10:35 PM
ừ chí phải
thầy hôm nay phòng thầy Hùng cũng nhộn nhịp lắm quả ni thì thầy nào cho lộ đề chắc phăng teo
mà a5 mình như dân mù thông tin nhờ, sự việc xảy ra "cách hàng trăm thế kỉ" rồi mới biết
hic hic :can'tbe:

híc híc !!! mãi sáng nay Giám thị lên nói lớp tớ mới biết thì sao ???
:corner::corner::corner::corner::corner:

thuphuong_no1
17-12-2008, 10:46 PM
híc híc !!! mãi sáng nay Giám thị lên nói lớp tớ mới biết thì sao ???
:corner::corner::corner::corner::corner:
úi xin cậu lớp cậu giờ mới biết đúng là chuyện lạ
toàn anh tài buôn chuyện có khi lại biết ngay từ đầu ấy chứ ;)):hahaha:

tranhuyentrang2404
17-12-2008, 10:58 PM
Thầy Hoa chuyên toán đọc đề trường mình phán 1 câu "Quá dài!". Thầy nứ bảo nếu đug 90 phút thì làm dc 7 câu nhỏ, còn như trg mình đánh sớm thì 75' làm dc 5 câu là cùng.:hot:

thuphuong_no1
17-12-2008, 11:05 PM
thi học kì I chán kinh, nhất là môn toán, ko còn chi để nói :(

Micyarak.A5
18-12-2008, 12:21 AM
úi zời, cái đề đấy có mà là đề thi học kì của các thầy ấy chứ của j` mình :freeze:

000_000
18-12-2008, 12:42 PM
Chời , tớ cũng định vào 4rum nói mấy lần về vụ việc này rồi nhưg bận quá không vào được . Thầy Hùng ra chỉ thị này quả thật chẳng có ích lợi gì , nếu không có lửa thì sao có khói , hơn nữa học sinh ai dám đứng lên làm rõ chuyện này , bởi bạn bè với nhau đứa nào chả nể mặt nhau . Nói chuyện này tớ mới nhớ , trước hôm thi Toán , 12h trưa thằng bạn tớ bên A....mang đề Tóan sang nhà tớ nhờ làm hộ , vì lúc đó mải xem phim nên bỏ qua tớ đề đó , tuy nhiên cũg đọc lướt qua tí , lúc chiều đi thi mới té ngửa vì đó là đề thi học kì .
Bản thân học sinh đứa nào chả biết ai đứng ra làm vụ này nhưng mà chả có đứa nào dám nói . Tớ còn hỏi thẳng nhữg đứa (A nào thì các bạn biết rồi đấy ) là có cảm thấy giật mình khi thầy Hùng ra chỉ thị không , thì bọn nó bảo chả lo gì , thông tin rò rỉ ra là '' Chuyện này Tổ Tóan họp nhau mà đứng ra giải quyết , thầy Tuấn sẽ không cho tổ chức thi lại '' . Đã không công bằng rồi , giừ lại không được thi lại , có khi học sinh bọn mình ôm bụng tấm tức mà chịu thôi

kẻ xấu
18-12-2008, 04:17 PM
Chời , tớ cũng định vào 4rum nói mấy lần về vụ việc này rồi nhưg bận quá không vào được . Thầy Hùng ra chỉ thị này quả thật chẳng có ích lợi gì , nếu không có lửa thì sao có khói , hơn nữa học sinh ai dám đứng lên làm rõ chuyện này , bởi bạn bè với nhau đứa nào chả nể mặt nhau . Nói chuyện này tớ mới nhớ , trước hôm thi Toán , 12h trưa thằng bạn tớ bên A....mang đề Tóan sang nhà tớ nhờ làm hộ , vì lúc đó mải xem phim nên bỏ qua tớ đề đó , tuy nhiên cũg đọc lướt qua tí , lúc chiều đi thi mới té ngửa vì đó là đề thi học kì .
Bản thân học sinh đứa nào chả biết ai đứng ra làm vụ này nhưng mà chả có đứa nào dám nói . Tớ còn hỏi thẳng nhữg đứa (A nào thì các bạn biết rồi đấy ) là có cảm thấy giật mình khi thầy Hùng ra chỉ thị không , thì bọn nó bảo chả lo gì , thông tin rò rỉ ra là '' Chuyện này Tổ Tóan họp nhau mà đứng ra giải quyết , thầy Tuấn sẽ không cho tổ chức thi lại '' . Đã không công bằng rồi , giừ lại không được thi lại , có khi học sinh bọn mình ôm bụng tấm tức mà chịu thôi

Tớ nghĩ là ko thi lại là hợp lí ... và chuyện này nên giải quyết trong nộp bộ Trường đào thôi ...
Đừng để tai tiếng ... thì mất mặt với các trường khác lắm ..
và các bạn cũng nên ý thức 1 điều rằng ... Mình phải bảo vệ trường mình ... đừng có đi đâu cũng khoe cùng làng cuối xóm là trường mình lộ đề thì ...
còn về chuyện điểm chác... tớ nghĩ là ko thầy giáo nào để cho chúng ta thiệt đâu ... Năm nay 12 rồi ... ai cũng sẽ có 1 thành tích nhất định về mặt điểm chác ... Đánh Giá đúng thực lực của mình so với với lớp ...
Học Với thầy Linh sướng nhất là chỗ đó ... dù điểm kém ... Nhưng thầy tổng kết điểm theo thực lực !!!!
:whistle::whistle::whistle::whistle:

tranhuyentrang2404
18-12-2008, 04:36 PM
Tớ nghĩ là ko thi lại là hợp lí ... và chuyện này nên giải quyết trong nộp bộ Trường đào thôi ...
Đừng để tai tiếng ... thì mất mặt với các trường khác lắm ..
và các bạn cũng nên ý thức 1 điều rằng ... Mình phải bảo vệ trường mình ... đừng có đi đâu cũng khoe cùng làng cuối xóm là trường mình lộ đề thì ...
còn về chuyện điểm chác... tớ nghĩ là ko thầy giáo nào để cho chúng ta thiệt đâu ... Năm nay 12 rồi ... ai cũng sẽ có 1 thành tích nhất định về mặt điểm chác ... Đánh Giá đúng thực lực của mình so với với lớp ...
Học Với thầy Linh sướng nhất là chỗ đó ... dù điểm kém ... Nhưng thầy tổng kết điểm theo thực lực !!!!
:whistle::whistle::whistle::whistle:

Tiếng xấu nhanh đồn xa thôi mà. Huống hồ bây giờ dân tình chỉ thích chuyện thị phi. Chuyện này có lẽ lan khá rộng rồi, có muốn giữ cũng ko dc.

kẻ xấu
18-12-2008, 04:38 PM
Tiếng xấu nhanh đồn xa thôi mà. Huống hồ bây giờ dân tình chỉ thích chuyện thị phi. Chuyện này có lẽ lan khá rộng rồi, có muốn giữ cũng ko dc.

Ừm thì tớ cũng nói ý kiến của mình thôi ...
Việt nam mình là thế lắm chuyện ...
Đi đâu cũng thấy bàn chuyện này ... có gì hay hớm chứ ... !!!!!
:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm:

Candy
18-12-2008, 05:33 PM
chuyện này sang thứ 2 tuần tới mình sẽ trả lời toàn thể forum 1 cách thoả đáng nhất. hi vộng chưa biết chắc đc điều gì thì các bạn đừng suy đoán lung tung. sáng nay có bạn Trang A8 đã lên gặp thầy Hùng về vấn đề này. theo như mình biết thì bạn T ấy là "thám tử" của thầy Hùng :D

tranhuyentrang2404
18-12-2008, 05:39 PM
chuyện này sang thứ 2 tuần tới mình sẽ trả lời toàn thể forum 1 cách thoả đáng nhất. hi vộng chưa biết chắc đc điều gì thì các bạn đừng suy đoán lung tung. sáng nay có bạn Trang A8 đã lên gặp thầy Hùng về vấn đề này. theo như mình biết thì bạn T ấy là "thám tử" của thầy Hùng :D

Tớ cũng nghe nói có mấy mem a8 lên gặp thầy Hùng từ hôm qua, tố cáo 1 bạn lớp a8. Nhưng mà theo tớ nghĩ nếu ko dc tổ chức thi lại thì chẳng nên bàn tán làm j nữa. Cứ an phận đi thôi. Đằng nào làm to chuyện lên cũng đâu có dc j.

hrockvn
18-12-2008, 06:24 PM
Thật không hiểu, nếu có lộ thật. Thì không thể hiểu nổi mấy cái điểm thi học kỳ I ở THPT nó có gì quan trọng mà lại phải đi làm cái trò này :|. Chẳng giải quyết đc vấn đề gì :|

kẻ xấu
18-12-2008, 09:07 PM

Chả cần mi trả lời cũng tự động sẽ có thông báo của các thầy các cô mà
Tao tưởng mi mới là thám tử của thầy hùng chứ !!!!
Mấy hôm nay tao thấy mi làm việc năng nổ lắm mà
Cố lên nhá ;))
:heheh::heheh::heheh::heheh:
-----------------------------------------

Thật không hiểu, nếu có lộ thật. Thì không thể hiểu nổi mấy cái điểm thi học kỳ I ở THPT nó có gì quan trọng mà lại phải đi làm cái trò này :|. Chẳng giải quyết đc vấn đề gì :|

Đúng thật là điểm ko có gì quan trọng như bác nói thật
Nhưng những người đã qua và lại hỏi giỏi thấy điểm nó ko quan trọng ... với chúng em hiện nay làm sao có thể nghĩ thấu đáo như các bác được
Thật ra bọn em đâu có làm trò gì đâu ... thật ra bọn nó cũng thấy lộ thì lộ rồi ... lại sợ thua kém bạn bè nên thi nhau kiếm cái đề để có con điểm cao cho nó oai mà bác ...
:fallout::fallout::fallout:

snow_a5_online
18-12-2008, 09:08 PM

ÚI JOI`,em nói thật vs anh H nhá, bi h anh đang học ĐH thì anh nói thế thui, chứ XL anh, ngày xưa anh học CẤP 3, anh có mún điẻm chác nói chung phải làm vừa lòng các cụ, thầy cô...? Rùi đủ thứ ng. nhân # nữa..?

hrockvn
18-12-2008, 09:15 PM
Uấy, ngày xưa anh thuộc dạng học hành phềnh phường ko có gì nổi bật :">. Vẫn bị kêu đều đều :(

Pisces
18-12-2008, 09:25 PM
Heheh, đúng là các đồng chí đang trong "trạng thái hưng phấn" nên khó mà đọc hiểu bài viết cho ra ngọn ra ngành :D.

Phân tích ý mà các đồng chí bức xúc:

Cái trò này bao gồm cả 2 vấn đề:

1 - Đối với học sinh: điểm thi học kì ờ thì nó cũng là cái để dựa vào đó mà xếp loại học lực thật, để mà làm vui lòng các cụ thật, nhưng đối với lớp 12 thì cái quan trọng nhất vẫn là kì thi TN và ĐH, vì thế cho dù điểm chác có vấn đề đi nữa thì cũng đâu cần phải "biểu tình phản đối", vì dù sao cái này bị cũng trên mặt bằng chung, đâu phải chỉ 1 2 người. Và đối với mấy đồng chí biết trước đề, liệu điểm thi cao đấy, nhưng sau này thi TN với ĐH chả ra gì thì cái điểm đấy cũng vứt sọt :).

2 - Đối với phía nhà trường và các thầy cô: Chuyện nâng độ khó để cảnh giác học sinh là tốt, nhưng cũng nên có mức độ, hai nữa là việc lộ đề, ko hiểu là vô tình hay do ai đó cố ý, nếu là do cố ý thì thật chả hiểu làm thế để làm gì :|.

Nói thật chứ ngày xưa cấp 3 tớ học cũng tàng tàng, chả hiểu sao lên cấp 3 chán học hẳn :)), về nhà bị các cụ la nhiều cũng đã thành thói quen :">.

snow_a5_online
18-12-2008, 09:34 PM
Heheh, đúng là các đồng chí đang trong "trạng thái hưng phấn" nên khó mà đọc hiểu bài viết cho ra ngọn ra ngành :D.

Phân tích ý mà các đồng chí bức xúc:

Cái trò này bao gồm cả 2 vấn đề:

1 - Đối với học sinh: điểm thi học kì ờ thì nó cũng là cái để dựa vào đó mà xếp loại học lực thật, để mà làm vui lòng các cụ thật, nhưng đối với lớp 12 thì cái quan trọng nhất vẫn là kì thi TN và ĐH, vì thế cho dù điểm chác có vấn đề đi nữa thì cũng đâu cần phải "biểu tình phản đối", vì dù sao cái này bị cũng trên mặt bằng chung, đâu phải chỉ 1 2 người. Và đối với mấy đồng chí biết trước đề, liệu điểm thi cao đấy, nhưng sau này thi TN với ĐH chả ra gì thì cái điểm đấy cũng vứt sọt :).

2 - Đối với phía nhà trường và các thầy cô: Chuyện nâng độ khó để cảnh giác học sinh là tốt, nhưng cũng nên có mức độ, hai nữa là việc lộ đề, ko hiểu là vô tình hay do ai đó cố ý, nếu là do cố ý thì thật chả hiểu làm thế để làm gì :|.

Nói thật chứ ngày xưa cấp 3 tớ học cũng tàng tàng, chả hiểu sao lên cấp 3 chán học hẳn :)), về nhà bị các cụ la nhiều cũng đã thành thói quen :">.
Em cá với anh là khi anh H viết cái câu đấy, anh ý ko có ý thứ 2 đâu ak....Mà chất lượng học của thời các anh vs thời bọn em bi jo` khác nhau nhiều lém...Theo như anh thì lụt thì lụt cả làng, nhưng anh đang nhận xét dưới con mắt của SV, CÒN NẾU ANH LÀ 1 TRONG SỐ BỌN EM, ANH CŨNG KHÔNG KHÁC NHIỀU ĐÂU......

Micyarak.A5
18-12-2008, 09:38 PM
úi zời, hôm nay đưa cái đề cho thầy dạy thêm mà thầy cũng la là khó wá. Bài hình phần chung thầy ngồi cả tiếng vẫn ko làm ra thì thử hỏi làm sao mềnh làm đc chứ tròy :refused: Lại còn mấy chỗ đề ra hâm hâm thế nào ấy (nguyên văn lời thầy tớ). Ví dụ như bài khảo sát hàm số ấy, tự dưng cho cái phương trình tham số k vào + (Ck) với k là số thực, thế rồi cuối cùng k chả để làm j` ---> viết quách thành x³ - 3x +2 luôn cho xog, rách việc. Tự dưng k chả làm j`, đến câu b) lại lòi ra m :duno: Chưa kể bên Xã hội còn chưa đc học phép biến đổi đồ thì :XD: nên có phải ai A5 cũng làm đc đâu :falldown:

kẻ xấu
18-12-2008, 09:46 PM
úi zời, hôm nay đưa cái đề cho thầy dạy thêm mà thầy cũng la là khó wá. Bài hình phần chung thầy ngồi cả tiếng vẫn ko làm ra thì thử hỏi làm sao mềnh làm đc chứ tròy :refused: Lại còn mấy chỗ đề ra hâm hâm thế nào ấy (nguyên văn lời thầy tớ). Ví dụ như bài khảo sát hàm số ấy, tự dưng cho cái phương trình tham số k vào + (Ck) với k là số thực, thế rồi cuối cùng k chả để làm j` ---> viết quách thành x³ - 3x +2 luôn cho xog, rách việc. Tự dưng k chả làm j`, đến câu b) lại lòi ra m :duno: Chưa kể bên Xã hội còn chưa đc học phép biến đổi đồ thì :XD: nên có phải ai A5 cũng làm đc đâu :falldown:

Đề so với 90p là dài ...
Nhưng đây so với 75 mà vẫn có đứa làm xong !!! khủng thật !!!

Micyarak.A5
18-12-2008, 09:53 PM
Đề so với 90p là dài ...
Nhưng đây so với 75 mà vẫn có đứa làm xong !!! khủng thật !!!

cái đấy chỉ có bạn đó là hiểu đc thoai :heheh::heheh::heheh:

kẻ xấu
18-12-2008, 10:01 PM
cái đấy chỉ có bạn đó là hiểu đc thoai :heheh::heheh::heheh:

Không nhiều bạn hỏi giỏi đấy chứ ...
Với tớ chả cần thứ điểm chác gì cả ......
Với tớ chỉ cần đủ điểm để tốt nghiệp thế là đủ rồi ......
Có thi lại hay ko tớ cũng chả quan trọng !!!!!!!!
Sao bọn nó phải vất vả lồng lộn lên thế nhỉ ???
Còn cậu ... Ý kiến thế nào về việc thi lại .......

:heheh::heheh::heheh:

tranhuyentrang2404
18-12-2008, 10:06 PM
ờ, đi học về, thầy nói lại thấy càng buồn hơn. Mình nằm trong số 2/3 thiếu điểm là chắc chắn, nhưng vẫn muốn biết mình dc bao nhiêu:knife:
Mai có giờ toán ko biết thế nào nữa đây!
Đúng là đề toán khủng thật đá. Ai cũng bảo trong vòng 75' thì chỉ làm dc 5câu là cùng thôi. Mình làm dc NHỮNG 6 câu ...hehe...Nhưng mà sai be bét. Chán thế chứ!
Lại còn chưa bao giờ trường đào bị lộ đề nữa chứ. Đúng là lịch sử. Càng nghĩ càng chán!!!!!!!!!!!! Ko biết rồi có được nâng điểm tí nào ko:knife:, thế này thì hs trung bình là chắc!

kẻ xấu
18-12-2008, 10:08 PM
ờ, đi học về, thầy nói lại thấy càng buồn hơn. Mình nằm trong số 2/3 thiếu điểm là chắc chắn, nhưng vẫn muốn biết mình dc bao nhiêu:knife:
Mai có giờ toán ko biết thế nào nữa đây!
Đúng là đề toán khủng thật đá. Ai cũng bảo trong vòng 75' thì chỉ làm dc 5câu là cùng thôi. Mình làm dc NHỮNG 6 câu ...hehe...Nhưng mà sai be bét. Chán thế chứ!
Lại còn chưa bao giờ trường đào bị lộ đề nữa chứ. Đúng là lịch sử. Càng nghĩ càng chán!!!!!!!!!!!! Ko biết rồi có được nâng điểm tí nào ko:knife:, thế này thì hs trung bình là chắc!

hihi !!! Mọi năm câu hs tiên tiến hả ???
Từ đầu năm tới h các con điểm của tớ rất khả quan ...
ĐÙng 1 phát óanh dấu bài văn ... thế là tất cả mộng đẹp tan biết ...
từ cấp 3 đến h chưa biết đến chữ tiên tiến là gì ???
2 năm vì cô thuận mà mất tiên tiến rồi ..
năm nay ... lại thế này nữa ~> đen quá trời rồi đấy !!!!

tranhuyentrang2404
18-12-2008, 10:25 PM
hihi !!! Mọi năm câu hs tiên tiến hả ???
Từ đầu năm tới h các con điểm của tớ rất khả quan ...
ĐÙng 1 phát óanh dấu bài văn ... thế là tất cả mộng đẹp tan biết ...
từ cấp 3 đến h chưa biết đến chữ tiên tiến là gì ???
2 năm vì cô thuận mà mất tiên tiến rồi ..
năm nay ... lại thế này nữa ~> đen quá trời rồi đấy !!!!

Ừa, càng ngày càng giảm xuống. Tự nhiên lên cấp 3, mất cái hsg, bị tiên tiến. Năm 12 thì...chắc lại TB. Đen mù mịt!^^
Nghe nói năm ngoái cô Thuận cho nửa lớp cậu thiếu điểm hả?
Mà có ai post cái đề toán lên cho 4rum xem đi. Tớ cho mượn mất rồi!

tranhuyentrang2404
18-12-2008, 10:43 PM
Trùi ui, có kết quả rồi đá pà con. Ai biết điểm j chưa?
Môn nào cũng có 2 với 3. Chả hiểu thế nào nữa!

thuphuong_no1
18-12-2008, 10:53 PM
ở đâu ra đá đi xem trộm à :D
tớ đc mấy .....................

kẻ xấu
18-12-2008, 11:00 PM
Ừa, càng ngày càng giảm xuống. Tự nhiên lên cấp 3, mất cái hsg, bị tiên tiến. Năm 12 thì...chắc lại TB. Đen mù mịt!^^
Nghe nói năm ngoái cô Thuận cho nửa lớp cậu thiếu điểm hả?
Mà có ai post cái đề toán lên cho 4rum xem đi. Tớ cho mượn mất rồi!

4 kì học với cô thuận chưa hề tổng kết trên 5 nè !!!

tranhuyentrang2404
18-12-2008, 11:02 PM
ai bik. Thì các cô bảo có rồi đấy thôi. Còn có cả 2,3 nữa mới chết chứ.

thuphuong_no1
18-12-2008, 11:05 PM
ak cô T mà khó rứa cơ á ..............................

kẻ xấu
18-12-2008, 11:16 PM
ak cô T mà khó rứa cơ á ..............................

Cậu có thể hỏi trực tiếp cô thuận hoặc bất cứ MEM nào học a10 khóa 06-09 !!!!

kẻ xấu
19-12-2008, 11:47 AM
Trùi ui, có kết quả rồi đá pà con. Ai biết điểm j chưa?
Môn nào cũng có 2 với 3. Chả hiểu thế nào nữa!

ở đâu ra đá đi xem trộm à :D
tớ đc mấy .....................

ai bik. Thì các cô bảo có rồi đấy thôi. Còn có cả 2,3 nữa mới chết chứ.

Các Cậu biết điểm thi rồi à ??
Sao lại biết thế !!!
Chỉ tớ với !!!!!
:aah::aah::aah:

Micyarak.A5
19-12-2008, 12:02 PM
thế là hết :sigh: thầy T đọc đc hết rồi...sáng nay thầy lên lớp có bóng gió ám chỉ :smoking: Thôi, cái miệng làm hại cái thân, mình làm mình chịu :tadaa: làm bài đã chả đâu vào đâu rồi lại còn trót lỡ thẳng thắn wá thế này. Tổng kết Toán ko biết còn tệ hại đến mức nào nữa đây :noo: chỉ lo thầy bu ko chịu nổi cú sốc :can'tbe: Bạn bè thì cứ kêu đổi avatar với edit lại bài ----> ko bao giờ và sẽ ko nuối tiếc vì những điều đã nói. Hi vọng thầy vẫn như người thầy mà tớ từng biết :runaway:

thuphuong_no1
19-12-2008, 12:21 PM
thế là hết :sigh: thầy T đọc đc hết rồi...sáng nay thầy lên lớp có bóng gió ám chỉ :smoking: Thôi, cái miệng làm hại cái thân, mình làm mình chịu :tadaa: làm bài đã chả đâu vào đâu rồi lại còn trót lỡ thẳng thắn wá thế này. Tổng kết Toán ko biết còn tệ hại đến mức nào nữa đây :noo: chỉ lo thầy bu ko chịu nổi cú sốc :can'tbe: Bạn bè thì cứ kêu đổi avatar với edit lại bài ----> ko bao giờ và sẽ ko nuối tiếc vì những điều đã nói. Hi vọng thầy vẫn như người thầy mà tớ từng biết :runaway:
:D lo gì thầy T mà, ko phải lo nhá :D:congratz:

thuphuong_no1
19-12-2008, 12:24 PM
quả ni môn lý của mình xong rồi, thầy N có nương tay ko nhờ
hỏng hỏng

tranhuyentrang2404
19-12-2008, 02:37 PM

Ui dào, đã bảo ko việc j đâu mà. Nói thật nhá (ko hề có ý là biết thầy T sẽ đọc những dòng này mà nói đâu), Thầy cũng lớn tuổi rồi, chả bao giờ đi chấp vặt thế này đâu. Với lại đây là mình chỉ nêu quan điểm của mình thôi mà, có nói xấu hay j đâu. Đừng có lo vớ vẩn nữa!
Thôi, sáng nay chữa bài lại sai thêm nữa. Be bét quá trời ơi! Năm nay định thi công an mà điểm thế này thì ở nhà mất thoai:heheh:.

kẻ xấu
19-12-2008, 02:59 PM

Sợ gì chứ !!!! Thầy quá hiểu mà ...
Tóm lại 1 câu rằng : nhớn rồi, lớp 12 rồi, thực lực mới quan trọng,
Còn cái khác bỏ hết ra khỏi đầu đi !!!
Như tớ đây này ( đằng nào cũng Học Sinh trung bình, ứ sợ gì lữa )
:yawn::yawn::yawn:

tranhuyentrang2404
20-12-2008, 05:31 PM
Là 1 mem của A5, em xin có ý kiến về đề tiếng anh hôm nay thế này!
1. Đề dài: 40 câu mà trong có 45'.
2. Đề này đảm bảo đúng thực lực thì khối A rất khó để có thể làm được điểm cao (ko phải có ý coi thường các bạn nhưng đó là sự thật). Khối D bọn em còn thấy nhiều chỗ khó, huống hồ khối A - học tiêg anh chỉ là để thi tốt nghiệp.
Còn môn Hóa thì trường mình cần rút kinh nghiệm. Đề thi đề thì sai, đề thì thiếu hẳn 1 mặt. Sau đó 2 người phải làm chung 1 đề. Rồi gần hết giờ mới có đề bổ sung. Như thế sẽ thiệt cho học sinh rất nhiều.
Nói tóm lại: HỌC KÌ NÀY THẤT BẠI HOÀN TOÀN!
Sao lại nghe nói lộ đề hóa và tiếng anh nữa thế? Ôi trời ơi, mệt mỏi kinh khủng!

Micyarak.A5
20-12-2008, 05:36 PM
Kì thi học kì năm nay cả nhà trường lẫn học sinh đều thất bại :noo: (tất nhiên cũng có nhiều bài làm bài tốt lắm)

Đề Tiếng Anh: (như trên)
Đề Hoá: ko có vấn đề j` ngoài khâu in sao đề, khiến tâm lí nhiều bạn mất vững vàng :dummy:

kẻ xấu
20-12-2008, 06:13 PM
2. Đề này đảm bảo đúng thực lực thì khối A rất khó để có thể làm được điểm cao (ko phải có ý coi thường các bạn nhưng đó là sự thật). Khối D bọn em còn thấy nhiều chỗ khó, huống hồ khối A - học tiêg anh chỉ là để thi tốt nghiệp.
Còn môn Hóa thì trường mình cần rút kinh nghiệm. Đề thi đề thì sai, đề thì thiếu hẳn 1 mặt. Sau đó 2 người phải làm chung 1 đề. Rồi gần hết giờ mới có đề bổ sung. Như thế sẽ thiệt cho học sinh rất nhiều.
Sao lại nghe nói lộ đề hóa và tiếng anh nữa thế? Ôi trời ơi, mệt mỏi kinh khủng!

Hê hê !!!
Đề Hoá : ngoài khâu in đề ... thì ko có gì bàn nữa???? đúng chất của thi học kì
Đề Tiếng anh : Dễ + Ngắn quá... Tớ làm có 10' xong ... ngồi trong phòng thi chán quá phải nộp bài để out ...
:corner::corner::corner:

tranhuyentrang2404
20-12-2008, 06:24 PM
Hê hê !!!
Đề Hoá : ngoài khâu in đề ... thì ko có gì bàn nữa???? đúng chất của thi học kì
Đề Tiếng anh : Dễ + Ngắn quá... Tớ làm có 10' xong ... ngồi trong phòng thi chán quá phải nộp bài để out ...
:corner::corner::corner:

Hơ, thế mà ko biết để hỏi bạn Vũ. Thế mà có người lại kêu cứu cơ đấy. May mà mình ko bị lừa:sparkling:

Mà bọn khối A chép xog chả chịu xem lại j, nộp bài luôn chứ. Mình cứ ngồi soát, sửa 1 câu, bọn hấn rú lên:phew:. Lúc sau mình nộp bài thì: "Hoan hô, hoan hô bạn Trang nào!". Cả phòng rú lên thế. Mình tưởng hấn cổ vũ động viên. ai dè bọn hấn hoan hô vì mình ko làm nữa, ko soát nữa, vì sợ mình sửa chỗ nào mà bọn hấn ko dc sửa. Hix...Bản tính của con người Vn là thế mà. hehe:^o^:

DanVipA6
20-12-2008, 06:35 PM
dù sao cũng thi xong rồi. khỏi nói môn này bù môn kia chút đi. như hoá này. đề dễ lại thừa thời gian. 10 hoá rồi còn đâu. :D

kẻ xấu
20-12-2008, 06:38 PM
Hơ, thế mà ko biết để hỏi bạn Vũ. Thế mà có người lại kêu cứu cơ đấy. May mà mình ko bị lừa:sparkling:

Mà bọn khối A chép xog chả chịu xem lại j, nộp bài luôn chứ. Mình cứ ngồi soát, sửa 1 câu, bọn hấn rú lên:phew:. Lúc sau mình nộp bài thì: "Hoan hô, hoan hô bạn Trang nào!". Cả phòng rú lên thế. Mình tưởng hấn cổ vũ động viên. ai dè bọn hấn hoan hô vì mình ko làm nữa, ko soát nữa, vì sợ mình sửa chỗ nào mà bọn hấn ko dc sửa. Hix...Bản tính của con người Vn là thế mà. hehe:^o^:

hi hi !!! Thế đấy ... !!! lời kêu cứu của mình ko ai thèm trả lời buồn quá...!!!!
Thế cậu có làm bạn tốt ko ???
:shy::shy::shy:

kẻ xấu
20-12-2008, 06:40 PM
dù sao cũng thi xong rồi. khỏi nói môn này bù môn kia chút đi. như hoá này. đề dễ lại thừa thời gian. 10 hoá rồi còn đâu. :D

Thế á ???
Tớ chả biết mình được mấy nữa cơ !!!
10 điểm hoá ... thi học kì nữa chứ !!!
A6 cô nương xin thêm cả tiết để dạy nữa mà !!!!
:redface::redface::redface:

cur_sera
20-12-2008, 09:01 PM
Công nhận "HỌC KÌ NÀY THẤT BẠI HOÀN TOÀN!" Làm bài chán như con gián!!!

kimjuy_cute
20-12-2008, 09:14 PM
hic !!! chắc là bt thui !! mọi người cứ nói quá !!!

thuphuong_no1
20-12-2008, 09:18 PM
đang còn thiếu
đề sử thì dài, giở đc mà chép còn chả kịp chứ huống hồ là ko giở đc
đề địa thì củ chuối, có bao giờ lại đi vẽ lược đồ VN trong đề thi HK đâu cơ chứ
nản nản :empty::dummy::dummy:

úi zời thi thử là biết em à, công nhận là Thất bại:dead::dead:

phuongminhngoc
20-12-2008, 10:14 PM
Tóm lại, anh chị nhận xét gì về đề thi học kỳ I năm nay? còn đề Lý và đề Sinh nữa/ Thầy em bảo: các anh chị lớp 12 không biết tự nhìn nhận về bản thân mình, làm được thì bảo đề dễ, làm ko được thì đổ lỗi cho đề. Tiếng Anh thi ĐH có 90 phút mà 80 câu cơ mà, nên HK thi 45 phút có 40 câu thì đâu có dài? chả lẽ các chị A 5 lại sợ môn tiếng Anh đến thế cơ à? Mà em nghe anh em nói: Bọn A5 chẳng biết có chữ gì trong đầu? Văn Sử địa đều dở tài liẹu, toán lí Hóa chẳng biết gì, nay các chị keu TA dài? hok hiu các chị học gì?

chrome
20-12-2008, 10:33 PM
Tóm lại, anh chị nhận xét gì về đề thi học kỳ I năm nay? còn đề Lý và đề Sinh nữa/ Thầy em bảo: các anh chị lớp 12 không biết tự nhìn nhận về bản thân mình, làm được thì bảo đề dễ, làm ko được thì đổ lỗi cho đề. Tiếng Anh thi ĐH có 90 phút mà 80 câu cơ mà, nên HK thi 45 phút có 40 câu thì đâu có dài? chả lẽ các chị A 5 lại sợ môn tiếng Anh đến thế cơ à? Mà em nghe anh em nói: Bọn A5 chẳng biết có chữ gì trong đầu? Văn Sử địa đều dở tài liẹu, toán lí Hóa chẳng biết gì, nay các chị keu TA dài? hok hiu các chị học gì?

em đừng noí thế...........các chj ạ học toán cũng đỉnh lắm ah'.........bọn chj khối A mah` học voí mấy chj A5 còn thâý nể nưã.........
còn chuyện đề đóm, không phaỉ chỉ mình học sinh kêu, mà cả cô daỵ điạ lớp chj cũng phaỉ bất lưc vơí kaí đề điạ muh`, taị kaí đề đoá chỉ làm trong vòng coá hơn 1 tiếng đồng hồ để kịp giờ thi thi` lấy đâu ra chất hả em...........cứ thử thi kiêủ bọn chj đj roy` em sẽ hiêủ:noo::noo::noo::dead:

còn đề sinh vơí đề lí, thi` nhìn chung là khá ổn, trừ mấy kaí lôĩ do chính tả+trình baỳ,đề lí thj` đúng là vưa` tâm`, kon` đề sinh thi` tương đôí khó (Thâỳ Văn ra đề mah`) nhưng theo lơì thâỳ thi` hoc sinh Tb cũng coá thể được 5,6 điểm :^o^::^o^::^o^:

kẻ xấu
20-12-2008, 10:41 PM
Công nhận "HỌC KÌ NÀY THẤT BẠI HOÀN TOÀN!" Làm bài chán như con gián!!!

Nghe nói bạn Huyền Linh Làm tiếng anh pro lắm ... Làm Vồ Làm vập !!! làm cho cả phòng cơ mà !!!
Chí ít môn EngLish ( nói cho nó sang ) Thành công mĩ mãn còn gì ???
Danh tiếng vang vọng đến tận phòng tớ cơ mà !!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

Bình thường là bình thường thế nào được ???
Kể em là lớp 12 thì sẽ dễ thông cảm cho các anh các chị hơn !!!!
:empty::empty::empty:

đang còn thiếu
đề sử thì dài, giở đc mà chép còn chả kịp chứ huống hồ là ko giở đc
đề địa thì củ chuối, có bao giờ lại đi vẽ lược đồ VN trong đề thi HK đâu cơ chứ
nản nản :empty::dummy::dummy:

úi zời thi thử là biết em à, công nhận là Thất bại:dead::dead:

Hê hê !!!
Đề Sử ... Tớ chép lia chép lịa mà ko xong nè !!!
Đề Địa ... Năm nay quả thật vô đối ... Ko ai dám nghĩ nữa cơ !!!

chrome
20-12-2008, 10:45 PM
ho ho ho...công nhận...^^..đề hoá chả bù cho đề toán tí nao` cả....>.<....hj vọng thâỳ Khánh thương tình mà tổng kết cao cao ti', lơps 12 con` j`...>.<

nothing_4ever
21-12-2008, 09:17 AM
ho ho ho...công nhận...^^..đề hoá chả bù cho đề toán tí nao` cả....>.<....hj vọng thâỳ Khánh thương tình mà tổng kết cao cao ti', lơps 12 con` j`...>.<

làm bài tốt oyf còn bày đặt...à quên đúng hơn là khôgn tốt nhưng chắc khôgn dưới điểm trugn bình đâu.......muh thầy khánh chắc chắn khôgn để mi thiếu điểm đâu, mi muh thiếu điểmc ó chả loạn à....huhu....còn tau thi sao...đau khổ:falldown::fallout::noo::dead:

kẻ xấu
21-12-2008, 03:46 PM
To Huyền Trang !!!!
Tớ viết chỉ để dừng chuyện này thôi mà !!!
ko có ý giề ... sao cậu nói như tớ vừa làm cái gì sai ấy nhở !!!!
Thôi !!! mọi chuyện kết thúc !!!
:picknose::picknose::picknose:

vitaminb12
21-12-2008, 05:21 PM
... Close topic. Thi cử xong rồi thì chuẩn bị cho kì 2 đi :| Cãi nhau ỏm tỏi.

kẻ xấu
28-12-2008, 08:07 AM
A1 Chắc bạn Minh THuộc loại học đỉnh phải ko ???
:warn::warn::warn:

nothing_4ever
28-12-2008, 09:15 AM
A1 Chắc bạn Minh THuộc loại học đỉnh phải ko ???
:warn::warn::warn:

kon chim lợn đó mà học đỉnh á cậu...bình sờ thường thoai, kai kiểu bt mà nhiu đứa mơ ước á, hehe,:heheh:..nói chung nó học tốt hầu hết các môn nhưng vì học nhìu nên đầu óc bạn í hơi loạn, hâm bất cứ lcú nào, nên mọi ng trong lớp tớ đều phaỉ rất cẩn thận...A10 thi ai hcọ joi? nhất hở cậu, hình như cái bạn Nguyễn ji á nhỉ....hồi trước vào điểm cho A10 thấy bạn ấy toan` 8 phẩy muh:fullup:

kẻ xấu
28-12-2008, 09:23 AM
hihi !!!!
Top này nói về thi học kì I
Mà nó đã xong từ lâu rồi
~> Close top lại đi các bác !!! cho nghi hưu !!!!

tranhuyentrang2404
02-01-2009, 12:04 PM
Lâu nay thấy toàn có con trai nói về con gái trường đào, hình như theo như tớ ko nhầm thì chưa ai nói về con trai thì phải.
Hnay chứng kiến 1 chuyện mà bất bình thật. Nghe bọn bạn cũng phê phán ác chiến quá nên tớ lên đây giãi bày tâm sự của phái nữ gửi tới con trai trường mình, đặc biệt là các bạn nam khối 12 (tất nhiên chỉ là 1 số bạn hôm nay có mặt ở hiện trường thui, còn người khác tớ ko biết^^)
Chả là hôm nay hết tiết 5, a5 có 1 bạn bị đánh. 1 số bạn nữ đang chạy vào ...xem và can thì Đám con trai đang bu đầy ở cổng trường khu gửi xe của lớp 12 chạy vội vào chỉ để...xem đánh nhau. Thậm chí có 1 số bạn còn bình luận, còn cười; trong khi bạn kia vẫn đang bị đánh. Chán thế cơ chứ. Chẳng nhẽ các bạn ko vào can dc một chút à???

kẻ xấu
02-01-2009, 12:48 PM
Lâu nay thấy toàn có con trai nói về con gái trường đào, hình như theo như tớ ko nhầm thì chưa ai nói về con trai thì phải.
Hnay chứng kiến 1 chuyện mà bất bình thật. Nghe bọn bạn cũng phê phán ác chiến quá nên tớ lên đây giãi bày tâm sự của phái nữ gửi tới con trai trường mình, đặc biệt là các bạn nam khối 12 (tất nhiên chỉ là 1 số bạn hôm nay có mặt ở hiện trường thui, còn người khác tớ ko biết^^)
Chả là hôm nay hết tiết 5, a5 có 1 bạn bị đánh. 1 số bạn nữ đang chạy vào ...xem và can thì Đám con trai đang bu đầy ở cổng trường khu gửi xe của lớp 12 chạy vội vào chỉ để...xem đánh nhau. Thậm chí có 1 số bạn còn bình luận, còn cười; trong khi bạn kia vẫn đang bị đánh. Chán thế cơ chứ. Chẳng nhẽ các bạn ko vào can dc một chút à???

híc híc !!! con gái a5 bị đánh á ???
Ai bị đánh thế
Ai Đánh nữa
Nói thật với Bạn trang chứ nếu là tớ thì tớ cũng ko xen vào đâu
Tớ chỉ nói : thôi đánh nấy đủ rồi ...Chấm hết
híc híc bây h bọn mình 12 rồi ... Nói thật ra là chả ai muốn đụng đến mấy vụ ấy cả.
Đó là chưa kể những người ko có máu mặt ... sợ bị trả thù chứ sao ???
Con gái đánh nhau ... con trang càng ko nên đụng vào ... cái đó do con gái thôi !!!
Còn chuyện đứng cười và bình phẩm thì là chuyện thường của thiên hạ
Tớ là người thấy chứ đâu ...
Nhưng tớ đi về ... vì nghĩ rằng ko nên chờm hớp vào mấy chuyện đó
:cool::cool::cool:

nothing_4ever
02-01-2009, 01:33 PM
hì...con trai mà lại, hầu như con trai trường nào chả thế....nhất lại là trường mềnh, thấy đánh nhau thì tốt nhất là tránh xa ko ăn đủ thì có mà....:whistle:..hầu như ai cũng thế thôi cậu ạ, năm cuối rồi nhìu đứa ngại dính dáng lung tung, sợ bị vạ lây cả thôi, mà bạn lớp cậu bị đánh chắc cũng phải sao sao mới bị đánh chứ....
Noi chung tớ thầy con trai trường mềnh chả có điểm je tốt cả, tiêu biểu là con trai lớp tớ, ăn quà thì vô đối, chửi nhau thì ko ai bằng, ko chịu nhường nhịn con gái, đến ngày 8/3 cũng đòi có quyền lợi, thật ko còn ji để nói...:sigh:

sheva_tiamo
02-01-2009, 02:59 PM
Hic con trai ở đâu chứ như con trai lớp em .Hic bọn nó suốt ngày bắt nạt em thui , cú là mình chả làm gì bọn nó cả thế mà .......Hum nay đó , bọn nó còn chơi ngu đến mức độ đốt tóc em làm ..........hic hok muốn nói nữa

SevenLove
02-01-2009, 03:07 PM
Hic con trai ở đâu chứ như con trai lớp em .Hic bọn nó suốt ngày bắt nạt em thui , cú là mình chả làm gì bọn nó cả thế mà .......Hum nay đó , bọn nó còn chơi ngu đến mức độ đốt tóc em làm ..........hic hok muốn nói nữa

mách cô đi kuwng , hok thể chấp nhận đốt tóc bạn đc , nhỡ cháy đầu thì sao :uwaah:

_KE-NI_
02-01-2009, 03:37 PM
đanh" nhau la` 1 liệu phap" để sinh tồn
................ông cha ta ngay` xưa cũng thê"........
đanh" nhau co" ai ngăn đâu.......^^
.........phải phat" huy va` giữ vững truyền thống..........:P

sheva_tiamo
02-01-2009, 03:41 PM
Hĩc méc rùi đó chứ , nhưng bọn nó cứ trơ mặt ra

_KE-NI_
02-01-2009, 03:50 PM
mec" la` cách hok hay.........quân tử trả thù 10 5 chưa mụn.............hơ hơ

haminhvan
02-01-2009, 03:55 PM
Ối giời ơi, con trai trg` mình á? Có nhiều ngườii xấu tính cực kì luôn, hum trc' em nghe đc 2 tên con trai nói chuyện ở căng tin... :((

_KE-NI_
02-01-2009, 03:56 PM
lại thêm 1 ng nghe lỏm..........loi` bộ mẹt ui`...hơ"

nothing_4ever
02-01-2009, 04:19 PM
lại thêm 1 ng nghe lỏm..........loi` bộ mẹt ui`...hơ"

đấy đâu phải là nghe lỏm, chỉ là gió thoảng bên tai hok may nghe được, đây là một kiểu lấy thông tin rất nà nhanh...con trai truong mình có chê hết nghe cũng chưa xong nhưng nói chung nên giữ thể diện cho cái bộ mặt trường Đào cái, ít ra con trai trường mình còn hơn khối con trai trương khác...hehe :hotbath:

kẻ xấu
02-01-2009, 04:38 PM

Lớn rồi !!!!
ko chơi trò đó !!!
thiếu gì cách để bọn nó ko bắt nạt hả em ???
Cách 1
ví dụ hỏi bọn nó bắt nạt em !!! em hỏi 1 câu : Sao Mi thích bắt nạt tao thế
Nói mà bảo : Tao Thích
thì em bảo : ừm !!! tao chỉ cần biết thế thôi !!! thích thì cứ tiếp tục đi
Anh nghĩ ko ai muốn trêu em tiếp đầu trừ khi mặt trơ thôi !!!!
Cách 2 :
Ko muốn bị làm gia cấp bị bóc lột thì đứng dậy làm giai cấp bóc lột !!!!
Nghĩa là em đi trêu bọn nó trước đi !!! rồi 1 ngày nào đó bọn nó sẽ hiểu ??? bị trêu khó chịu thế nào !!!!
:congratz::congratz::congratz:

haminhvan
02-01-2009, 04:43 PM
Lớn rồi !!!!
ko chơi trò đó !!!
Cách 1
Cách 2 :
Nghĩa là em đi trêu bọn nó trước đi !!! rồi 1 ngày nào đó bọn nó sẽ hiểu ??? bị trêu khó chịu thế nào !!!!

:hahaha::hahaha: Cao tay. Em khâm phục anh, anh kẻ xấu ạ. Công nhận chiêu này của anh cao. Mà cho em hỏi, sao hum trc' anh phải đj chân đất ra đường thế?

nothing_4ever
02-01-2009, 04:46 PM
Lớn rồi !!!!
ko chơi trò đó !!!
Cách 1
Cách 2 :

e rằng chưa kịp thực hiện cách 2 thì tóc e nó đã tóc gió thôi bay, ko thì tụi nso cũng đốt trụi mất tiêu roy :^_^:...đùa thoai, con gái mà e, phải thể hiện uy quyền chứ, đừng để con trai bóc lột, tức nước là phải vỡ bờ e ạ, ngày xưa đã có chị Dậu làm tấm gương cho chúng ta đấy thôi :^_^:...tốt nhất là cứ nhè mặt chúng nó lấy guốc mà phang, ko thì lừa tình thèn ku nèo đó trong lớp để nó almf vệ sĩ ko công cho..:love:

tuncung
02-01-2009, 05:49 PM
Con trai đánh nhau với con gái toàn thua :uwaah:

Vậy mà con gái bắt con trai can, con gái tự xử đi :bye:

tranhuyentrang2404
02-01-2009, 07:17 PM
híc híc !!! con gái a5 bị đánh á ???
Ai bị đánh thế
Ai Đánh nữa
Nói thật với Bạn trang chứ nếu là tớ thì tớ cũng ko xen vào đâu
Tớ chỉ nói : thôi đánh nấy đủ rồi ...Chấm hết
híc híc bây h bọn mình 12 rồi ... Nói thật ra là chả ai muốn đụng đến mấy vụ ấy cả.
Đó là chưa kể những người ko có máu mặt ... sợ bị trả thù chứ sao ???
Con gái đánh nhau ... con trang càng ko nên đụng vào ... cái đó do con gái thôi !!!
Còn chuyện đứng cười và bình phẩm thì là chuyện thường của thiên hạ
Tớ là người thấy chứ đâu ...
Nhưng tớ đi về ... vì nghĩ rằng ko nên chờm hớp vào mấy chuyện đó
:cool::cool::cool:

Cứ cho cậu nói đúng đi. nhưng mà dù j nếu ko vào can thì cũng phải có hành động j chứ. Ko thì như cậu ấy, đi về luôn đi. Đứng đó mà xem, chả làm dc j, còn mang tiếng ra.
Nhưng mà thui, hết bất bình rồi. Ai làm sao thì kệ, nhờ! Tại sáng bọn hấn thúc về viết nên viết, giờ chán rùi^^
Nói như bạn j a1 kìa, nói chung con trai trường mình còn tốt chán.hhee

kẻ xấu
02-01-2009, 11:09 PM
:hahaha::hahaha: Cao tay. Em khâm phục anh, anh kẻ xấu ạ. Công nhận chiêu này của anh cao. Mà cho em hỏi, sao hum trc' anh phải đj chân đất ra đường thế?

ha ha !!!
Anh là 1 trong những đứa rất thích bắt nạt con gái mà
Chuyện ngòai lề !!!! : anh đá bóng rách dép !!!!

Con trai đánh nhau với con gái toàn thua :uwaah:

Vậy mà con gái bắt con trai can, con gái tự xử đi :bye:

Chuẩn ko cần chỉnh !!! Bài này con gái cần chú ý đọc và thấu hiểu nhé !!!!

Cứ cho cậu nói đúng đi. nhưng mà dù j nếu ko vào can thì cũng phải có hành động j chứ. Ko thì như cậu ấy, đi về luôn đi. Đứng đó mà xem, chả làm dc j, còn mang tiếng ra.
Nhưng mà thui, hết bất bình rồi. Ai làm sao thì kệ, nhờ! Tại sáng bọn hấn thúc về viết nên viết, giờ chán rùi^^
Nói như bạn j a1 kìa, nói chung con trai trường mình còn tốt chán.hhee

Đến buồn !!!
Tính tớ nó thế !!!
ủa sao mà ko đứa nào chạy đi mách giám thị nhỉ ???

cur_sera
03-01-2009, 02:27 PM
Tròy oy có mỗi hỏi thôi mà cũng phải lập hẳn cái topic to bự thế này hả???

beut_kute
03-01-2009, 03:36 PM
các bác chém gió dã man quá :heheh: đưa kái nì lên đài phát thanh truyền hình TH mà tìm =))

000_000
03-01-2009, 04:30 PM
Sáng nay tớ cũg nghe qua vụ này , bạn A5 bị đánh mà chả có ai ra can ngăn cả , chả riêng gì con trai mà cả con gái ai cũg ngại bị gây chuyện nhất là với dân anh chị . Nghe đồn thổi là mấy em gái lớp 10 đục nước thả câu cũg xông vào đánh ké --------> nếu cái này là thật mới đáng ghét

nothing_4ever
03-01-2009, 04:54 PM
Sáng nay tớ cũg nghe qua vụ này , bạn A5 bị đánh mà chả có ai ra can ngăn cả , chả riêng gì con trai mà cả con gái ai cũg ngại bị gây chuyện nhất là với dân anh chị . Nghe đồn thổi là mấy em gái lớp 10 đục nước thả câu cũg xông vào đánh ké --------> nếu cái này là thật mới đáng ghét

Thật á mi, nếu thế thì thật chẳng ra ji, đã là hạng em út còn dám chơi kí kiểu đột kích thế nữa, tau mà biết tau...:dummy::shoot:,,,em út muh láo nháo...Hôm qua đi học đâu nhây, hem nhớ, nghe được mấy bạn zai bàn tán chuyên này mới biết, răng mà hôm đó mình lại ko bit ry nhỉ...nghe nói đó là bạn T, còn bọn đánh là bọn lớp 9 á (công nhận con trai trường mềnh nắm chuyện...chuyện ji cũng buôn được với tôvs độ nhânh chóng mặt :refused:)

lee_ryan
03-01-2009, 07:15 PM
Tròy oy có mỗi hỏi thôi mà cũng phải lập hẳn cái topic to bự thế này hả???

lúc đó mới lập ních nên nghịch luôn í mà
:sweat::sweat::sweat:

chrome
03-01-2009, 07:28 PM
[QUOTE=nothing_4ever;93595]Thật á mi, nếu thế thì thật chẳng ra ji, đã là hạng em út còn dám chơi kí kiểu đột kích thế nữa, tau mà biết tau...:dummy::shoot:,,,em út muh láo nháo...Hôm qua đi học đâu nhây, hem nhớ, nghe được mấy bạn zai bàn tán chuyên này mới biết, răng mà hôm đó mình lại ko bit ry nhỉ...nghe nói đó là bạn T, còn bọn đánh là bọn lớp 9 á (công nhận con trai trường mềnh nắm chuyện...chuyện ji cũng buôn được với tôvs độ nhânh chóng mặt :refused:)[/QU
công nhận....tauv thấy bọn nao` to gan đến mức dám chui vao` tận trường mình mah` đánh thj` ác roy`...haiz khổ thân, chắc lạ` dại dột lam` j` đắc tội đến các em chíp nó mj' đánh cho chứ, nhỉ?:sweat:

kayo
03-01-2009, 08:38 PM
Ớ chả ai đi vào vấn đề chính cả.
Rút cục là ai bị đánh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!???????????????

nothing_4ever
03-01-2009, 09:33 PM
công nhận....tauv thấy bọn nao` to gan đến mức dám chui vao` tận trường mình mah` đánh thj` ác roy`...haiz khổ thân, chắc lạ` dại dột lam` j` đắc tội đến các em chíp nó mj' đánh cho chứ, nhỉ?:sweat:

ặc, có mà tại bọn trẻ bây jo máu quá á, chuyện ji cũng giải quyết bằng vũ lực, cho ju bạn ji đó có sai thì cũng đâu đến lượt chúng nó hỏi tội, chưa kể bạo hành ng ta ngay giữa đường phố trường học như thế mừ:hahaha:(ko chấp. nhận. được) bọn lày ngày càng láo, nên 9x bây jo bị báo đài phê phán nhiều cũng đúng thôi....nhưng gương mặt tiêu biểu thì ít, cái bọn gây xấu hổ thời đạit hì nhìu, chỉ có lứa 9x đời đầu may ra còn gọi là ngoan hiền....:phew:

Micyarak.A5
03-01-2009, 10:16 PM
hichic, đúng là dân máu me chọi nhau cả :brbr: bạn lớp tớ cũng đánh lại hăng máu lắm :ign: còn em kia thì nghe bọn lớp tớ nói lúc chiều đang đi du hí thì cũng bị người nhà của bạn lớp tớ tương cho 1 trận. Chẹp chẹp, lần đầu tiên của lớp mình :brbr:

thuphuong_no1
03-01-2009, 10:25 PM
hichic, đúng là dân máu me chọi nhau cả :brbr: bạn lớp tớ cũng đánh lại hăng máu lắm :ign: còn em kia thì nghe bọn lớp tớ nói lúc chiều đang đi du hí thì cũng bị người nhà của bạn lớp tớ tương cho 1 trận. Chẹp chẹp, lần đầu tiên của lớp mình :brbr:
hả
tớ tưởng e kia đến nhà xin lỗi rồi, vẫn bị tẩn cho 1 trận à. hichic đúng là "lần đầu tiên" :(

tranhuyentrang2404
03-01-2009, 10:32 PM
ế, tớ lập topic nói về con trai trg mình mà, chứ có nói riêng về vụ đánh nhau kia mô.

kẻ xấu
03-01-2009, 11:03 PM
Tưởng ai bị đánh !!!
Hóa ra bạn Bướm Đen chỉ là cái biết hiệu của nó thôi
Sao bỗng nhiên thấy sung sướng thế này ko biết !!!

RedDevil
04-01-2009, 04:23 PM
Chán nhỉ, không ngờ con trai trường mình lại bị đánh giá thấp như vậy:empty:
Có đến nỗi thế không???

kẻ xấu
04-01-2009, 06:11 PM
Chán nhỉ, không ngờ con trai trường mình lại bị đánh giá thấp như vậy:empty:
Có đến nỗi thế không???

Tất nhiên là ko rồi !!!!
làm gì có chuyện đó .
con trai trường mình no.1 cơ mà !!!

_KE-NI_
04-01-2009, 11:19 PM
đấy đâu phải là nghe lỏm, chỉ là gió thoảng bên tai hok may nghe được, đây là một kiểu lấy thông tin rất nà nhanh...con trai truong mình có chê hết nghe cũng chưa xong nhưng nói chung nên giữ thể diện cho cái bộ mặt trường Đào cái, ít ra con trai trường mình còn hơn khối con trai trương khác...hehe :hotbath:

..........bày đẹt chữa chay"..............
....co"a mak gio" độc ah"...............
..........mak noi" thê" kja la` chê kon jaj trương # oy`...............
........oách thia"""""""".........hưm:picknose::picknose::picknose::pickno se:

000_000
05-01-2009, 01:27 PM

Theo tớ thì đánh lại là đúng , chẳng lẽ lại cứ để cho bọn nó oánh mình ngay trước bàn dân thiên hạ , nhưg mà đánh lúc đó thôi chứ tớ nghe nói là gọi ng lên oánh con bé đó thì không hay , tụi nó lại nói mình gớm mặt

sheva_tiamo
05-01-2009, 01:55 PM
e rằng chưa kịp thực hiện cách 2 thì tóc e nó đã tóc gió thôi bay, ko thì tụi nso cũng đốt trụi mất tiêu roy :^_^:...đùa thoai, con gái mà e, phải thể hiện uy quyền chứ, đừng để con trai bóc lột, tức nước là phải vỡ bờ e ạ, ngày xưa đã có chị Dậu làm tấm gương cho chúng ta đấy thôi :^_^:...tốt nhất là cứ nhè mặt chúng nó lấy guốc mà phang, ko thì lừa tình thèn ku nèo đó trong lớp để nó almf vệ sĩ ko công cho..:love:

Hic chỉ sợ hok lừa được thui anh ak . mà anh có tuyệt chiêu nào hok , bảo cho iêm với:dazzle::dazzle:

Lớn rồi !!!!
ko chơi trò đó !!!
Cách 1
Cách 2 :

Um con trai lớp em nó hok như những lớp khác đâu anh ạ . nếu em làm theo cách 1 của anh thì có khi bọn nó còn tẩm xăng và thiêu cháy cả em luôn(được đà mà ). Còn nếu làm theo cách 2 thì anh nghĩ mà coi, chỉ cần bắt nạt 1 thằng là bọn nó xúm lại cả lũ roìi tẩn cho mình 1 trận liền .
bây h cách hữu hiệu nhất là chỉ có chuyển lớp thui. Nhưng dù sao thì cũng xin cảm ơn anh nhiều nhá , đúng là anh trai tốt của em hihi:sparkling::sparkling:

(**hbl**)
05-01-2009, 02:07 PM
con trai trường mình a?
chẳng bít gì
nên chẳng bàn đc
con trai trường mình nó thế nào nhỉ?:sweat::sweat:

tranhuyentrang2404
06-01-2009, 11:05 PM
Hic chỉ sợ hok lừa được thui anh ak . mà anh có tuyệt chiêu nào hok , bảo cho iêm với:dazzle::dazzle:

Um con trai lớp em nó hok như những lớp khác đâu anh ạ . nếu em làm theo cách 1 của anh thì có khi bọn nó còn tẩm xăng và thiêu cháy cả em luôn(được đà mà ). Còn nếu làm theo cách 2 thì anh nghĩ mà coi, chỉ cần bắt nạt 1 thằng là bọn nó xúm lại cả lũ roìi tẩn cho mình 1 trận liền .
bây h cách hữu hiệu nhất là chỉ có chuyển lớp thui. Nhưng dù sao thì cũng xin cảm ơn anh nhiều nhá , đúng là anh trai tốt của em hihi:sparkling::sparkling:

Hix, chuyển lớp á? Nghiêm trọng thế thật à? Nếu thế thì đề nghị các bạn nam xem xét lại ngay hành động của mình nhá. Con trai mà ko nhường con gái, ko chiều con gái thế thì sao đáng bậc nam nhi:^_^::^_^:

con trai trường mình a?
chẳng bít gì
nên chẳng bàn đc
con trai trường mình nó thế nào nhỉ?:sweat::sweat:

hehe, liên hệ bạn Vũ-a10 để biết thông tin chi tiết:idea::idea:. Bạn í biết rõ những cái này đấy^^

DanVipA6
11-01-2009, 10:51 AM
con trai trg đào mà cũng phải bàn. chưa thấy hết hay sao. tuỳ từng người từng cách nghĩ chứ. her.

Micyarak.A5
11-01-2009, 10:58 AM

khiếp, sao con trai lớp em dã man thế :swing::swing: chị mà ở lớp em thì dù phải chết cũng phải vùng lên chơi bọn nó 1 vố (thế thì chết mới yên tâm ;))) Con jun xéo lắm cũng quằn mà lị :roar: Bọn nó có còn coi em là con gái ko đấy :can'tbe: bất bình quá đấy :angry:

foreverloveyou
12-01-2009, 03:59 PM
Con trai trường mình ấy hả????
Em thấy con trai trường mình thì ...vô đối rồi...hehe (nịnh tí^^--->vì người em thích là ở trường mình mà:love:)

DanVipA6
12-01-2009, 06:58 PM
em nói chuẩn không phải chỉnh rồi đấy. chỉnh ít thôi chỉnh nhiều là hỏng :))

tranhuyentrang2404
13-01-2009, 12:39 PM
Hôm vừa rồi họp phụ huynh nghe cô chủ nhiệm bảo thi tốt nghiệp là trộn học sinh các trường. hix hix. Mà hiện tại mỗi người nói 1 kiểu, 1 đứa có mẹ là trưởng cục khảo thí ở sở giáo dục bảo là trường mình trộn với hàm rồng và lam sơn (có quyết định rồi), nhưng hnay cô Nương lại bảo là ko thể có chuyện đó, chắc mình trộn với 1 trong mấy trường Trần Xuân Soạn, Tô Hiến Thành, Lý Thường Kiệt. Lúc về con bạn lại bảo nói như cô Nương là đúng, 3 trường Đào Duy Từ, Lam Sơn, và Hàm Rồng phải tách riêng để đỡ cho mấy trường kia. Hix hix. Thế tóm lại là thế nào? Chả hiểu sao cả. Mọi người ai biết thông tin j share bà con đi. Mà lắm chuyện thật, răng mẹ ko đẻ mình trc 1 năm cơ chứ, hix hix. Nghe nói làm thế để chuẩn bị cho kì thi 2 trong 1 của năm sau. huhu. :notme::notme::notme:

nothing_4ever
13-01-2009, 03:07 PM
hình như các cụ trong bộ GD mún chúng ta ở lại vài năm hay sao ấy, nên nhìu phụ huynh bi jo chỉ mong cho con mình đậu tốt nghiệp thôi mà....thi càng ngày càng khó, mà như cô nương nói là đúng á cậu...thầy tớ cũng nói thế, mà nghe bác con bạn tớ trên sở bảo là trộn với Lý thì phải..:aah:...khổ chưa cơ chứ, trộn với Lam Sơn cho gần thì có hơn không, trộn với bọn trường đó nhỡ không may láo nháo thì mình làm bài mần răng được:cool:....thoai...đành thế vậy, năm bọn mình là nămt hí nghiệm mà...

trangvicky_zhao
13-01-2009, 03:09 PM
Đúng thế đấy ạh. Sẽ trộn trộn trộn, đảo đảo đảo. Quả này thì chết, mình học thế này nhỡ may ngồi cạnh mấy thằng Đặng Thai Mai thì chết :((

kẻ xấu
13-01-2009, 03:15 PM
Theo nguồn tin của tớ thì : Trộn Tất cả các trường trong thành phố
Việc làm như thế này là hòan tòan công bằng, nhưng nói thật là có phần thiệt cho Hàm Rồng, Đào Và Lam Sơn ... Chắc chắn bị quấy ko thể làm được đâu !!!!
Kiểu này chắc ko dám nhận mình là trường Đào Quá !!!!