PDA

View Full Version : Tèo tèo ...pà con khóa 06-09 chẳng lẽ để thua mấy anh chị khóa trước sao

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15

lee_ryan
04-12-2008, 11:17 PM
em có người wen muốn lam wen với chị ấy nên nhờ em giup muốn biết it thông tin về chị ấy nên nhờ em giúp í mà :hmm:
mong ông anh giúp cho :noo:

kẻ xấu
04-12-2008, 11:21 PM
em có người wen muốn lam wen với chị ấy nên nhờ em giup muốn biết it thông tin về chị ấy nên nhờ em giúp í mà :hmm:
mong ông anh giúp cho :noo:

Trời ạ !!! dễ thôi mà anh cho chú số của nó nhé ... Nhưng để anh hỏi ý kiến nó đã !!!!!
:empty::empty::empty::empty::empty:

only you(b!! 05-08)
04-12-2008, 11:26 PM
sax, chú em cứ làm iêm nó thấp thỏm hồi hộp, bít thì cho iêm nó bít đi,, kẻo lại spam mệt....:chuckle::chuckle:

quynhchi b12
04-12-2008, 11:36 PM
Quảng bá thương hiệu chứ sao nữa !!!!!!
-----------------------------
1 chùm ảnh có thể nói là hot nhất 4rum hiện này !!!!!!!!
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

thanks kx nhiu nhiu nha !!!!!!!!!
:sparkling::sparkling:

only you(b!! 05-08)
04-12-2008, 11:39 PM
há há, cái thằng nài quảng cáo ghê ta..... hay là nhầm đây.... trong lúc đang tự sướng thì...... :heheh:
kết quả ảnh 2 nữ sinh ở cuối bài thế, đẹp vô đối,,,, :heheh:
-----------------------------------------
há há, cái thằng nài quảng cáo ghê ta..... hay là nhầm đây.... trong lúc đang tự sướng thì...... :heheh:
kết quả ảnh 2 nữ sinh ở cuối bài thế, đẹp vô đối,,,, :heheh:

hrockvn
05-12-2008, 08:54 AM
Đơn giản nếu đó là nickname. Nhắn tin thẳng cho bạn ấy là được :). Spam nó vừa vừa thôi kẻ xấu và only you

lee_ryan
05-12-2008, 12:33 PM
hic mấy ông anh ác quá:notme:
em chỉ tìm hiểu hộ thui nếu các anh biết thông tin cá nhân của chị ấy thì cho em biết nha
em wen một ông anh ngoài hà nội trước có học trường mình. hôm vào forum thì thấy chị nhoca10 dễ thương nên nhờ em tìm hiểu hộ í mà:sparkling:
nếu ai có thông tin của nhoca10 thì pm cho em nhé. em xin cảm ơn trước :giveme::congratz::chuckle:

Micyarak.A5
05-12-2008, 09:57 PM
tròy :fear: đúng là thời đại @ :sweat: bảo ông anh ku tự lên mà tìm chứ sao lại kỉu môi giới thế lày ;))

kẻ xấu
05-12-2008, 10:03 PM
hic mấy ông anh ác quá:notme:
em chỉ tìm hiểu hộ thui nếu các anh biết thông tin cá nhân của chị ấy thì cho em biết nha
em wen một ông anh ngoài hà nội trước có học trường mình. hôm vào forum thì thấy chị nhoca10 dễ thương nên nhờ em tìm hiểu hộ í mà:sparkling:
nếu ai có thông tin của nhoca10 thì pm cho em nhé. em xin cảm ơn trước :giveme::congratz::chuckle:

Thế này nhé anh có 3 cách để hỏi, tìm hiểu về chị ấy ...
Cách 1 : chú gọi cho số điện thoại ( anh nghĩ là ko nên nhắn tin ) : 01 669 606 660
Cách 2 : chú lên thẳng lớp A10 ( cách c11 2 lớp, Phòng A27 ấy ) để có thể bắt tận tay ray tận trán
Cách 3 : Pm nick k3x4u ( là anh ) hoặc nhoc_tieuthu_dangyeu ( là nó ) để biết thêm chi tiết !!!!
:fallout::fallout::fallout::fallout::fallout:

lee_ryan
05-12-2008, 10:20 PM
cảm ơn ông anh đã giúp
một lần nữa cảm ơn nhiều:darling::heheh::bye:
quên chưa hỏi chị ấy tên là gì nhỉ?:hmm:

kẻ xấu
06-12-2008, 11:19 PM
Cảm ơn bạn wá khen !Nhưng mà gái a10 sẵn sàng "làm quen " bạn đấy:chuckle::chuckle::chuckle:!

ví dụ !!! vân anh lớp tớ này !!!
:freely::freely::freely:

kẻ xấu
06-12-2008, 11:26 PM
cảm ơn ông anh đã giúp
một lần nữa cảm ơn nhiều:darling::heheh::bye:
quên chưa hỏi chị ấy tên là gì nhỉ?:hmm:

chú cứ làm 1 trong 3 cách trên rồi tự khác sẽ biết thôi mà ...
Tên chị ấy đặc biệt ... cả trường ko ai có đâu !!!!

lee_ryan
07-12-2008, 01:29 PM
roài. cảm ơn ông anh nhé:congratz:
với lại em chỉ đi hỏi hộ thui nên phần còn lại để ông anh em quen giải quyết:chuckle::^o^:

kẻ xấu
07-12-2008, 03:52 PM
roài. cảm ơn ông anh nhé:congratz:
với lại em chỉ đi hỏi hộ thui nên phần còn lại để ông anh em quen giải quyết:chuckle::^o^:

á à ghê !!!! thế cho anh biết được ko ??? anh là bạn thân của chị ấy đấy em ạ !!!
:hi::hi::hi:

lee_ryan
07-12-2008, 09:15 PM
anh yên tâm vài ngày nữa chị ấy sẽ kể về ông anh em cho mà nghe :picknose:
:whistle:
ủa mà sao nay chị ấy ko vào 4rum của trương nữa hả anh?:hmm:

kẻ xấu
07-12-2008, 09:17 PM
hihi !!! nó có việc của nó !!! anh cũng ko để ý nữa !!!
:picknose::picknose::picknose:

lee_ryan
08-12-2008, 12:44 PM
em xem mấy tin nhắn của chị ấy từ ngày lâu rùi nên tiên thể hỏi thui

kẻ xấu
08-12-2008, 12:53 PM
em xem mấy tin nhắn của chị ấy từ ngày lâu rùi nên tiên thể hỏi thui

thế á ??? thế là nhắn tin rồi hả ???
:phew::phew::phew::phew:

kimjuy_cute
08-12-2008, 02:18 PM
anh kẻ xấu lại ba hoa j` thía hả ??? hic hic thui nổ vừa thui ak` nghen !!!!

nhoca10
08-12-2008, 04:18 PM
sặc sặc,cái chi đây,Vũ ơi mi định giết tau ah,cho số đt mất ngủ cả đêm thì chết.hỏi nhỏ là có nguy hiểm đến tính mạng ko á hic hic

kẻ xấu
08-12-2008, 05:06 PM
anh kẻ xấu lại ba hoa j` thía hả ??? hic hic thui nổ vừa thui ak` nghen !!!!

em đọc ko kĩ à ???
anh có nổ gì đâu ??? hu hu
tòan nói theo cảm tính có nhìn biết cái chi đâu mà !!!!
:freely::freely::freely::freely:

lee_ryan
08-12-2008, 05:36 PM
thế á ??? thế là nhắn tin rồi hả ???
:phew::phew::phew::phew:

sặc chỉ là tin trên mấy 4rum thui chứ nhắn tin gì đâu :yawn:
anh kẻ xấu hay nổ hay sao mà để đàn em nó kêu kìa:heheh:
àh mà hôm nay có phải anh nhốt chị nhoca10 với anh nào đúng ko, hic lớp anh chơi ác ghê :smoking:
chào mừng chị nhoca10 vào topic cua em :loa:
bà chị yên tâm đi em đảm bảo là ko quấy giấc ngủ ngon của chị đâu:sleep::sigh:
và càng ko có chuyện nguy hiểm đến tính mạng đâu :stress:
chị nhoca10 biết đùa nhỉ:hot:

kẻ xấu
08-12-2008, 08:31 PM
sặc chỉ là tin trên mấy 4rum thui chứ nhắn tin gì đâu :yawn:
anh kẻ xấu hay nổ hay sao mà để đàn em nó kêu kìa:heheh:
àh mà hôm nay có phải anh nhốt chị nhoca10 với anh nào đúng ko, hic lớp anh chơi ác ghê :smoking:
chào mừng chị nhoca10 vào topic cua em :loa:
bà chị yên tâm đi em đảm bảo là ko quấy giấc ngủ ngon của chị đâu:sleep::sigh:
và càng ko có chuyện nguy hiểm đến tính mạng đâu :stress:
chị nhoca10 biết đùa nhỉ:hot:

híc híc !!! nói lung tung !!! anh nổ khi nào ko biết nữa !!! nếu 4rum này tìm được bằng chứng nào chứng minh được là anh nổ thì anh xin chịu hòan tòan trách nhiệm :
1. nếu có thể thì anh sẽ chứng minh lời nói của anh
2. ko chứng minh được thì các em thích làm gì anh thì làm !!!!
:loser::loser::loser::loser::loser:

lee_ryan
08-12-2008, 11:20 PM
híc híc !!! nói lung tung !!! anh nổ khi nào ko biết nữa !!! nếu 4rum này tìm được bằng chứng nào chứng minh được là anh nổ thì anh xin chịu hòan tòan trách nhiệm :
1. nếu có thể thì anh sẽ chứng minh lời nói của anh
2. ko chứng minh được thì các em thích làm gì anh thì làm !!!!
:loser::loser::loser::loser::loser:

đùa với ông anh một chút thui:picknose:, đúng là tuổi già mới nói có vậy mà đã kích động dữ roài:chuckle::duno:
đến khổ:whistle:

kẻ xấu
08-12-2008, 11:24 PM
đùa với ông anh một chút thui:picknose:, đúng là tuổi già mới nói có vậy mà đã kích động dữ roài:chuckle::duno:

hihi ;)) chú cứ đùa !!! anh kích động đâu ???
Đang chứng minh mình trong sạch thôi mà !!!
kẻ xấu nhưng cũng có nguyên tắc của kẻ xấu mà !!!!
:phew::phew::phew::phew::phew:

lee_ryan
09-12-2008, 12:56 PM
hihi ;)) chú cứ đùa !!! anh kích động đâu ???
Đang chứng minh mình trong sạch thôi mà !!!
kẻ xấu nhưng cũng có nguyên tắc của kẻ xấu mà !!!!
:phew::phew::phew::phew::phew:

chà chà thưa quý vị và các bạn đấy là câu hùng biện của kẻ xấu :heheh:
hum trước các anh nhốt chị ấy với anh nào thế
mấy ông anh nham hiểm thiệt:knife:

lolipop.xinh
09-12-2008, 03:17 PM
Loa Loa Loa......pà koan aj pắt được tên Đức Anh......... trong toàn trường thỳ pm cho em gấp.....pắt được có thưởng........:angry::angry::angry: nhanh nhanh lẹ.......^^mong là ko aj ngu đến nỗi tự đy đầu thú....:)) :)) :whistle:

000_000
09-12-2008, 03:19 PM
Êu bạn thân mến , bạn không nói rõ phần thưởng và tên bị truy nã học lớp nào thì bắt sao dc

kẻ xấu
09-12-2008, 03:24 PM
Loa Loa Loa......pà koan aj pắt được tên Đức Anh......... trong toàn trường thỳ pm cho em gấp.....pắt được có thưởng........:angry::angry::angry: nhanh nhanh lẹ.......^^mong là ko aj ngu đến nỗi tự đy đầu thú....:)) :)) :whistle:

Cho anh biết cái giải thưởng đi ! ngòai ra còn có BHYT BHXH ko ( tránh trường hợp bị nó óanh )
:heheh::heheh::heheh:

Micyarak.A5
09-12-2008, 04:48 PM
ặc, trường này thiếu j` Đức Anh, chắc mình ko có duyên vs phần thưởng oỳ :yawn:

badsanta
10-12-2008, 12:45 PM
Đức Anh nàe?? ĐA a6 í hả ?? Có thưởng là thưởng gì , tớ tóm cổ hộ cho!!:heheh:

nothing_4ever
10-12-2008, 04:05 PM
:tadaa:...mọi thứ là phù du nhưng tự nhiên nghe đến phần thưởng sướng cả tai, cậu treo já đi, dù tớ hem bit cậu định bắt tên ĐA nào nhưng sẽ nhiệt tình júp đỡ:^_^:

lolipop.xinh
10-12-2008, 05:27 PM
hehehhee......công nhận mọi người ham hố giải thưởng wá......cứ từ từ....trước hết sẽ có káj danh là......CoNan....^^ sau đó aj mún nhận phần thưởng thỳ chờ đến tết nha:P :P em ra bắc rùj mới trao được chứ..... :)) :))

kẻ xấu
10-12-2008, 10:01 PM
hehehhee......công nhận mọi người ham hố giải thưởng wá......cứ từ từ....trước hết sẽ có káj danh là......CoNan....^^ sau đó aj mún nhận phần thưởng thỳ chờ đến tết nha:P :P em ra bắc rùj mới trao được chứ..... :)) :))

Ra bắc ? có nghĩa là em đang trong nam hả ???
Nhưng em cứ cho mọi người biết giải thưởng trước đi
1 là cho mọi người hứng khởi khi làm việc
2 là để chắ chắn rằng : em ko xù mọi người !!!

nothing_4ever
11-12-2008, 04:01 PM
oài.....sao muh trong đó mà lại đi truy nã con trai trường mình nhẩy, công nhận cũng phải có những tình huống như thế lày mới chứng tỏ con zai trường mình còn có giá...ha' ha':chuckle:

nhoca10
11-12-2008, 05:26 PM
sặc sặc,làm chi đủ tuổi mà nhốt chị,chị tự nguyện mà hehe,thằng đấy đẹp trai nên chị giả vờ kiêu á hehe

lee_ryan
11-12-2008, 06:59 PM
sặc sặc,làm chi đủ tuổi mà nhốt chị,chị tự nguyện mà hehe,thằng đấy đẹp trai nên chị giả vờ kiêu á hehe

hic, hóa ra mấy ông anh bắt lộn người rùi, gặp đúng cớm :amitabha:
ông anh kẻ xấu xin lỗi chị ấy đi không thì:dummy:
mà lớp chị thích chơi trò nhốt từng đôi một nhỉ, thấy vui đáo để:^o^::chuckle:
đúng là kẻ cắp gặp bà già:chuckle:

:dead:

chrome
11-12-2008, 07:48 PM
oài.....sao muh trong đó mà lại đi truy nã con trai trường mình nhẩy, công nhận cũng phải có những tình huống như thế lày mới chứng tỏ con zai trường mình còn có giá...ha' ha':chuckle:

giá j`? tau nghj là coa' thăng` đức anh nao` đâý chót gây tôị lôĩ j` đoá vơí câụ naỳ khiến con bé phaỉ vaò tận 4rum trường mình tìm ah;.........chẹp , kaí bọ kon zai trường mình mất daỵ quá, hok coa' thằng naò ra hồn......:sigh::smoking::cool:c:cry:c:sure:

DanVipA6
11-12-2008, 08:59 PM
thằng đức anh đó là ta nè. tội lỗi chi. vớ va vớ vẩn. ai muốn bắt đến a6 mà bắt nhanh cho nóng. bắt xong bị con bé kia xù đó mà. her her.

kẻ xấu
11-12-2008, 09:11 PM
Đấy ná cô em !!! Người cần tìm ra mặt rồi đấy !!!
có gì thì hỏi đi em !!!!!
chết thèng dânvipa6 làm gì tội lỗi mà để em nứ lên tìm ăn vạ thế !!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

kẻ xấu
11-12-2008, 10:44 PM
hic, hóa ra mấy ông anh bắt lộn người rùi, gặp đúng cớm :amitabha:
ông anh kẻ xấu xin lỗi chị ấy đi không thì:dummy:
mà lớp chị thích chơi trò nhốt từng đôi một nhỉ, thấy vui đáo để:^o^::chuckle:
đúng là kẻ cắp gặp bà già:chuckle:

:dead:
trò đó bọn anh gọi là trò : Lai Giống
Nhớn rồi cái em sẽ tự hiểu ???
Thế Làm Quen được với chị ấy chưa ???
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

lee_ryan
12-12-2008, 12:41 PM
trò đó bọn anh gọi là trò : Lai Giống
Nhớn rồi cái em sẽ tự hiểu ???
Thế Làm Quen được với chị ấy chưa ???
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:
chưa ông anh của em nhát quá chưa dám nói chuyện
đến khổ mình đã hỏi tận tinh vậy mà còn
:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:

DanVipA6
12-12-2008, 08:47 PM
Xúc phạm thành viên khác. Đã sửa nội dung bởi hrockvn. Cảnh cáo. ........................:swing::swing::swing:

lolipop.xinh
13-12-2008, 03:10 PM
ơ hay nhỉ.......làm như tù ngục hay sa0 mà khó khăn khi post paj` thế này.....xoá mất tiu 2 kaj' cụa em.....hu*`````...............:-?

nothing_4ever
13-12-2008, 03:55 PM
thằng đức anh đó là ta nè. tội lỗi chi. vớ va vớ vẩn. ai muốn bắt đến a6 mà bắt nhanh cho nóng. bắt xong bị con bé kia xù đó mà. her her.

hem ngờ cậu lày lại dại dột đi đầu thú........:fullup:

lolipop.xinh
13-12-2008, 05:37 PM
:)) :)) :)) thiếu ji` Đức Anh chỵ.............:whistle:

Micyarak.A5
15-12-2008, 05:45 PM
:noo: :falldown::sigh::swing::runaway::can'tbe::uwaah: :loser: ---> trước hết là bày tỏ cảm xúc cái đã :(

Tuy dân 12 chỉ mới trải qua ngày thi đầu tiên, bao gồm môn Toán và Lịch Sử nhưng sau ngày thi này tớ có một vài cảm nhận sau:

- Đề Toán tương đối dài và hơi khó so mới mức độ của 1 đề thi học kì.

Hichic, hãi nhất là bài hình phần chung, tớ thấy mấy thằng bạn tớ bên Tự nhiên toàn tanh tưởi Hình cả, thế mà cũng làm ko nổi, huống j` ban Xã hội bọn tớ ????? :uwaah: Xem qua lời giải của bài này thì tớ thấy nếu những ai chưa gặp bao giờ và học lực tầm trung bình như tớ thì hơi vất vả trong việc tìm ra lời giải, huống j` thời gian lại bó hẹp như vậy.

- Đề Sử tuy ko có những câu đòi hỏi kĩ năng suy luận nhưng như thế là dài.
Bản thân tớ chỉ có mỗi việc rình và chép thôi cũng ko làm xong nổi :can'tbe:

- Đánh trống sớm, vậy là chúng ta bị thiệt mất 10' :aah:

- Thông tin bên lề: Đề Toán bị lộ. (Cái này đã qua kiểm chứng :()

Ko biết ngày mai thế nào chứ như hum nay thì chắc die sớm :sigh:
...quá đau lòng, thầy ơi em quá đau lòng...:((

nothing_4ever
15-12-2008, 05:56 PM
tớ cũng công nhận đề toán quá dài so với mức độ một đề thi học kì, ngay cả bạn Thái lớp tớ cũng làm ko hết thì mình mần răng muh đủ trình....:uwaah:...chán wa, tự nhiên cái môn toán làm mình nản cả mấy môn sau, còn môn sử thì vô đối, tính ra có 3 câu muh toàn phai tóm tắt nội dung, ý nghĩa,....:stress:...kỉu này theo như suy đoán là các môn còn lại mức độ khó tương tự..

tranhuyentrang2404
15-12-2008, 06:14 PM
Không tưởng tượng nổi. Một đứa ngu như tớ trước khi đi thi cũng nghĩ chắc mình phải làm đường được 1 tí, vì năm nay tớ thấy mình có vẻ còn khá hơn năm ngoái (dù vẫn ngu). Ai dè...ê trề...Năm ngoái 7, năm nay chắc 4 mất. Đề thật là... Bọn "cái lớp đó đó" làm cứ nhoay nhoáy nhoay nhoáy. Xung quanh thì...bọn hấn cũng làm chán, mấy đứa gần,mình định quay lại hỏi thì hấn lại còn hỏi mình trước. Hix...hix...hnay chán nản, về ôn văn mà ko vào đầu nổi. Mẹ đang thất vọng lắm!
đứa nào cũng bảo cái đề ấy khó hơn cả đại học. Thật là...Mà nghe nói kiểu ra đề này chỉ có là thầy Bình thôi, ko biết thế nào. Vì chưa bao giờ học với thầy nứ. Sao lại bảo thầy Trinh (Trinh hay Chinh^^) ra đề cơ mà nhờ?

Dark_God
15-12-2008, 06:33 PM
Đề Toán vừa khó vừa dài :( Ko biết lần này có đạt điểm TB ko nữa :((
Mà sao 1h30 mới cho học sinh vào phòng, thi Toán 90' mà 3h đã đánh trống là sao nhỉ? :|

thuphuong_no1
15-12-2008, 07:31 PM
ak cái đề hôm nay khó vật vã nhất là cái bài hình, trường mình đánh trống lại còn ăn lận của học sinh mất 5 phút
phòng tớ lại còn gặp ngay cái thầy giám thị rõ khó tính, giờ toán thấy thầy hiền hiền chả nói chi ai ngờ sang giờ sử thầy đảo liên tục, có đứa bắt tới 6 lần (lắm phao kinh ), mà đề sử dài kinh, chả giở đc ngồi bịa đến hết giờ giở phao ra mấy cái Đảng sai be bét
Tóm lại là............chánnnnnnnnnnnnnn
ngày mai chả biết thế nào, giống hôm nay nữa chắc chuẩn bị mua sợi bún về tự tử cho rồi
:corner::corner::can'tbe::swing:

Không tưởng tượng nổi. Một đứa ngu như tớ trước khi đi thi cũng nghĩ chắc mình phải làm đường được 1 tí, vì năm nay tớ thấy mình có vẻ còn khá hơn năm ngoái (dù vẫn ngu). Ai dè...ê trề...Năm ngoái 7, năm nay chắc 4 mất. Đề thật là... Bọn "cái lớp đó đó" làm cứ nhoay nhoáy nhoay nhoáy. Xung quanh thì...bọn hấn cũng làm chán, mấy đứa gần,mình định quay lại hỏi thì hấn lại còn hỏi mình trước. Hix...hix...hnay chán nản, về ôn văn mà ko vào đầu nổi. Mẹ đang thất vọng lắm!
đứa nào cũng bảo cái đề ấy khó hơn cả đại học. Thật là...Mà nghe nói kiểu ra đề này chỉ có là thầy Bình thôi, ko biết thế nào. Vì chưa bao giờ học với thầy nứ. Sao lại bảo thầy Trinh (Trinh hay Chinh^^) ra đề cơ mà nhờ?
thầy Chinh ra đề à??? 3 năm rồi nhờ, răng mà thầy nứ ra đề khó rứa, tiệt đường sống của học sinh à:can'tbe::can'tbe::swing:

kẻ xấu
15-12-2008, 08:53 PM
bài 3 phần chung cũng bình thường mà !!!! khi mà giang thấy ra cách giải rồi mới thấy mình ngu !!!!
còn bài 4 phần nâng cao ... chưa thấy bao h luôn ....
Chao ôi !!! kiểu này trật đại học rồi ...
Đề Nghị trường Đào duy từ mở lớp 13 cho chúng em ở lại trường 1 năm nữa vậy !!!!
:freeze::freeze::freeze:

Micyarak.A5
16-12-2008, 12:01 AM
hichic, ngay cả những đứa giỏi còn chả làm hết nói j` đến mình :noo: chán chả thèm học Văn nữa, kệ xác nó ra sao thì ra, cùng lắm bỏ giấy trắng ăn con 0, lãnh học sinh TB là cùng chứ jề :tadaa:

bài 3 phần chung cũng bình thường mà !!!! khi mà giang thấy ra cách giải rồi mới thấy mình ngu !!!!
còn bài 4 phần nâng cao ... chưa thấy bao h luôn ....
Chao ôi !!! kiểu này trật đại học rồi ...
Đề Nghị trường Đào duy từ mở lớp 13 cho chúng em ở lại trường 1 năm nữa vậy !!!!

ôi trời, thấy giải rồi thì còn nói làm jề nữa :dead: nói thật mâu thuẫn :hot: quan trọng là có đủ thông minh để nghĩ ra đc cái đơn giản ấy ko í :corner:

vitaminb12
16-12-2008, 12:26 AM
Chậc :| Sao các Sĩ tử cứ mất hết cả tinh thần thế này :D Anh còn tròn 1 tuần nữa cũng bắt đầu vào kì thi :D Cứ yên tâm rằng thi học kì I này chỉ là một thử thách nhỏ trước những thử thách lớn trước mắt các em thôi :D Mà hiện tại, cái thử thách lớn nhất chờ đợi chính là kì thi đại học sắp tới :D Sau kì thi ấy lại là những thử thách còn lớn hơn gấp nhiều lần ấy chứ...
Nếu mới từ bây giờ mà đã mất tinh thần như vậy thì làm sao đối mặt được với tương lai đây :D
Chúc các memb khối 12 hoàn thành tốt kì thi này nhé :D

kẻ xấu
16-12-2008, 06:22 AM
Chậc :| Sao các Sĩ tử cứ mất hết cả tinh thần thế này :D Anh còn tròn 1 tuần nữa cũng bắt đầu vào kì thi :D Cứ yên tâm rằng thi học kì I này chỉ là một thử thách nhỏ trước những thử thách lớn trước mắt các em thôi :D Mà hiện tại, cái thử thách lớn nhất chờ đợi chính là kì thi đại học sắp tới :D Sau kì thi ấy lại là những thử thách còn lớn hơn gấp nhiều lần ấy chứ...
Nếu mới từ bây giờ mà đã mất tinh thần như vậy thì làm sao đối mặt được với tương lai đây :D

Trời ơi !!! Khóa của bác đề dễ mà ..
Bác thử thi khóa này xem sao ??? Khó lại còn dài nữa chứ :((
cứ mức độ như thế này thì ko biết có qua được tốt nghiệp nữa ko đây ???
:@_@::@_@::@_@::@_@::@_@:

Candy
16-12-2008, 04:21 PM
nói chung 1 câu về kì thi này là: có wa nhiều bất cập và thực sự là ko công bằng

Micyarak.A5
16-12-2008, 04:36 PM
:heheh: mình quả đúng là anh hùng sinh nhầm thời đại. Thời chống Pháp chống Mỹ mà có mấy đứa có máu liều như mình thì chắc giặc đầu hàng sớm :heheh: chả học wái j` mà vẫn ung dung vào phòng thi Văn :sigh:

Chậc :| Sao các Sĩ tử cứ mất hết cả tinh thần thế này :D Anh còn tròn 1 tuần nữa cũng bắt đầu vào k thi :D Cứ yên tâm rằng thi học kì I này chỉ là một thử thách nhỏ trước những thử thách lớn trước mắt các em thôi :D Mà hiện tại, cái thử thách lớn nhất chờ đợi chính là kì thi đại học sắp tới :D Sau kì thi ấy lại là những thử thách còn lớn hơn gấp nhiều lần ấy chứ...

đấy, chưa hết lo thi Học kì bác đã dọa đến những cái lo khác òy :ablaze:

kẻ xấu
16-12-2008, 05:07 PM
Đề thi ghi là 90 phút ...nhưng thật ra là có 75 phút thôi
Đã thế còn có những lớp biết đề trước nữa chứ !!!!

Precious Stone
16-12-2008, 06:06 PM
Hôm qua con em cũng gọi điện kêu ca về đề thi! Chưa được tận mục sở thị nhưng kinh nghiệm cho thấy: Lớp 12, đề thi, dù là thi gì đi nữa cũng luôn luôn khó! Các thầy làm như vậy để mình tu tỉnh học hành thôi mà! Như XR năm ngoái, thi HK Toán xong cũng la ầm trời, bảo:"Kiểu ni trượt TN cũng nên"

kẻ xấu
16-12-2008, 06:38 PM
Đúng Đúng tớ là tớ vô cùng nhất trí với cậu,thi kiểu này đừng có nói chuyện tốt nghiệp,.......Tớ nói thật đề này phải gọi là đề thi thử đại học,Nói chung là thế này,thầy Hùng ơi ! em xin thầy cho bọn em thi lại môn Toán,cho cuộc đời nó thật sự công bằng,chứ không thì em nói thật là nhả ra thì những cái đứa kiếm từ 6 điểm trở lên chứ đừng nói 7 thì 3,4 hết....Thật sự em chẳng phải là cái loại ngu si,ngu lâu khó đào tạo,nhưng sức của em,em ko ngờ đề lại thế này...........:stress:

ko được đâu đừng kêu gào ....tớ nói lí do cho cậu nhé
1. cậu kêu ở đây thầy cũng ko nghe thấy được
2. chắc chắn càng ko thể thi lại được ... tổ chức thi lại thì phải báo cáo với sở ...rồi sở hỏi lí do : sao thi lại ... chả nhẽ nói là lộ đề à ... thế đào duy từ con mặt mũi nào nữa ...
cậu yên tâm đi ... nếu có thực lực ko thầy giáo hay cô giáo nào để cậu bị chìm đâu !!!
:heheh::heheh::heheh:

Micyarak.A5
16-12-2008, 06:40 PM
đúng òi đấy, có phòng còn có bạn mang cả giải vào chép, lúc sáng cũng có nghe các lớp khác truyền tay nhau đề toán nhưng tớ tưởng chắc "đề rởm" nên chả quan tâm lắm, chỉ liếc qua mỗi cái phương trình khảo sát :( Ai dè đến chiều đúng luôn. (biết thế đọc cả đề lun ;))) Riêng cái phần của ban Tự nhiên chắc cũng ngang ngửa đề Đại học. Đã thế còn lộ đề thì mất hết tính công bằng. Bức xúc wá :growl:

Mà cũng hơi bị thất vọng về người ra đề Toán. Ko hiểu thầy nghĩ j` mà ra một cái đề với mức độ như thế :ablaze: Cho dù đây chỉ là cách cảnh tỉnh để học sinh học hành cho nghiêm chỉnh thì cũng ko thể áp dụng trong kì thi học kì được. Điểm số ko quan trọng nhưng mai sau xin việc làm người ta cũng phải nghía qua cái học bạ chứ. Điểm lẹt đẹt thì nói làm j` nữa. Đã thế lại còn đánh trống sớm, cuối cùng học sinh vẫn là người thiệt nhất.
Hình như các thầy có ý định cho thi lại Toán nhưng bạn HÙng admin lại hỏi thầy Hùng thì thầy kêu ko thi lại mà để tổ Toán tự thảo luận tìm ra người làm lộ đề.
Đến ốm, kì thi năm nay thật là chán :yawn:

tranhuyentrang2404
16-12-2008, 06:58 PM
Ko thể nào chấp nhận dc, đề năm nay thối quá. Lộ đề nên thay hết. Cũng công bằng đấy, nhưng thời gian chép đề ko dc trừ, mà còn quái nữa chứ. Đề gì mà vẽ lược đồ Việt Nam? Trong khi có cả khối A và D nữa, đâu riêng khối C. Mà giám thị thì rõ chi là kinh á. Hnay mình đag là niềm hy vọng cho bọn hấn (chép một lúc mà chưa bị bắt trong khi bọn kia hi sinh hết cả ^^), thế mà đùng 1 phát, thầy giám thị rất nghệ thuật, xuống lôi tờ phao của mình lên:growl:. Hix. Thế là chả ra đâu với đâu. Mà còn chả chịu đọc kĩ đề, cứ thế mà chép. Đề là lịch sử hình thành ở nước ta thì đứa nào đứa đấy lao vào chép gì mà Hymalaya...^^hôho. Kiểu này ngập lụt hết cả rùi. Chả ra đâu với đâu cả. Cái lược đồ thì vẽ dc mỗi cái khung, phác thảo dc tí chữ S. Buồn cười nhất là bọn trong phòng cứ bảo: "Thầy ơi, thầy cho giở sách thầy nhá. Khó lắm thầy ạ!". Nhưng mà thầy thì lạnh tanh:"Không!". Thầy còn đi bắt từng đứa 1 nữa. Hix, môn địa mà....thầy chả thương học sinh j cả. hix. Tức nhất là bạn trung A10, trong giờ chả thấy gì, lúc thu bài lại bảo "sao cậu ko đưa tớ vẽ lược đồ cho!". Tớ cũng bảo "Ờ, may quá, thế cậu vẽ nốt cho tớ với!". Bạn ấy đáp lại ngon lành "Thôi, tớ gác kiếm rồi!". Hix, thế cũng nói! Nói chung năm nay thất bại hoàn toàn. Còn Anh, Lý, Hóa, Sinh nữa. 3 môn L,H,S đành phó mặc cho các bạn khối A (mù tịt cái này). :freely:

tranhuyentrang2404
16-12-2008, 07:05 PM
chán thật đá. Hnay có đứa ở lớp đó đó còn hỏi tớ: "Eo ơi, răng lại thi lại môn Toán nhờ!". Thật là... Hqua lúc về hai đứa hấn trao đổi mình đã ngờ ngờ rồi. Ai dè...đúng thật. Thật là bất công bằng. Mà tớ thấy á đề này so với khối D là khó hơn đề đại học đấy.Mà kể cả cứ cho là bằng đề đại học đi thì làm sao làm dc trong 90', trong khi đại học là 180'. Thi lại là chính xác nhất! Lộ đề thế ko thể nào công bằng dc. Tớ thấy những bạn học dc ở khối A còn la:"Chắc dc tầm 5 điểm", thế thì ko biết mình thế nào đây!

Precious Stone
16-12-2008, 07:07 PM
Hic, nghe mấy đứa nói cũng thấy căng thẳng lây luôn rồi! Khối 12 năm ngoái thi HK cũng nghiêm túc, đề cũng nhăn răng, nhưng mà không bị lộ đề!
Thôi, vững tâm lên để còn làm tốt các môn còn lại nhá!

heat_pointguard13
16-12-2008, 08:06 PM
Ôi mẹ ơi đề dài vãi chưởng, chỉ sướng cho những đứa biết trước đề:kotowa: Lại còn đánh trống sớm mất hơn 10p, nản ghê...:sigh: Còn sử cũng dài vô đối luôn, tớ 1 tay cầm tài liệu, 1 tay chép ko dừng 1 giây thậm chí cả lúc nhìn lên xem thầy giám thị có soi ko tớ cũng ko dám dừng viết, thế mà đánh trống cũng đang còn viết giở cái ý nghĩa cuối cùng :heheh: May mà kịp :fullup:

tranhuyentrang2404
16-12-2008, 08:12 PM
Ôi mẹ ơi đề dài vãi chưởng, chỉ sướng cho những đứa biết trước đề:kotowa: Lại còn đánh trống sớm mất hơn 10p, nản ghê...:sigh: Còn sử cũng dài vô đối luôn, tớ 1 tay cầm tài liệu, 1 tay chép ko dừng 1 giây thậm chí cả lúc nhìn lên xem thầy giám thị có soi ko tớ cũng ko dám dừng viết, thế mà đánh trống cũng đang còn viết giở cái ý nghĩa cuối cùng :heheh: May mà kịp :fullup:

Sươg thế còn j. Tau đây chả xong dc. Chán chết!:ablaze::ablaze::ablaze:

kẻ xấu
16-12-2008, 08:13 PM
Mấy con gà ... Đề năm nay dễ thế mà ko làm được
Thôi ở nhà lừa đứa nào đó mà lấy đi cho xong !!!!!
:proud::proud::proud:

heat_pointguard13
16-12-2008, 08:15 PM
Mấy con gà ... Đề năm nay dễ thế mà ko làm được
Thôi ở nhà lừa đứa nào đó mà lấy đi cho xong !!!!!
:proud::proud::proud:

Thế chú mần được hết à? Nói phét sét đánh vào mồm đấy :heheh::heheh::heheh:

kẻ xấu
16-12-2008, 08:21 PM
Thế chú mần được hết à? Nói phét sét đánh vào mồm đấy :heheh::heheh::heheh:

Anh nói nhỏ chú đừng nói cho ai nhé ..
3 môn làm chả ra gì ??? 1 môn anh bị đánh dấu bài => cuộc đời thế là hết đúng ko ???
:proud::proud::proud::proud::proud:

tranhuyentrang2404
16-12-2008, 08:24 PM
3 môn làm chả ra gì ??? 1 môn anh bị đánh dấu bài => cuộc đời thế là hết đúng ko ???

Ờ, thế nên đề mới dễ, nhờ kexau nhờ?:idea::idea::idea:

kẻ xấu
16-12-2008, 08:26 PM
Ờ, thế nên đề mới dễ, nhờ kexau nhờ?:idea::idea::idea:

Chuyện !!! đề năm nay dễ thế còn gì ????
Các cậu ko làm được à !!!
kém thế ...
Cậu lại spam rồi đấy !!!!!!!!!!!!!

Dark_God
16-12-2008, 08:31 PM

Ờ đúng là hết rồi đấy :|
Thôi ở nhà lừa đứa nào đó mà lấy đi cho xong !!!!! /:)
Cái gì mà Địa nói ôn từ bài 6 đến bài 12, trong khi đề thì ra 1 nẻo :|. Các giáo viên làm lộ đề là do lỗi giáo viên lại đổ hết đau thương mất mát lên đầu học sinh, đúng thật là ....(:|

Micyarak.A5
16-12-2008, 08:43 PM
ối zời, cái đề Địa thì vớ va vớ vẩn. Tự dưng bắt người ta vẽ lược đồ Việt Nam. Chép mãi chép mãi cuối cùng còn 5 phút ngồi vẽ cái hình củ cải vào đấy rồi nộp bài luôn :))

. Các giáo viên làm lộ đề là do lỗi giáo viên lại đổ hết đau thương mất mát lên đầu học sinh, đúng thật là ....

kết cái câu này ế, làm kiểu này giống kiểu đánh lạc hướng học sinh wá :brbr:

kẻ xấu
16-12-2008, 08:47 PM
ối zời, cái đề Địa thì vớ va vớ vẩn. Tự dưng bắt người ta vẽ lược đồ Việt Nam. Chép mãi chép mãi cuối cùng còn 5 phút ngồi vẽ cái hình củ cải vào đấy rồi nộp bài luôn :))

kết cái câu này ế, làm kiểu này giống kiểu đánh lạc hướng học sinh wá :brbr:

cái mụ mặt mẹt người lép kẹp phòng tớ đánh dấu bài tớ
Bảo là ko vẽ được thì vẽ củ khoai lên đó ... thế mà có đứa vẽ thật chứ : vũ béo a11
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

Micyarak.A5
16-12-2008, 08:53 PM
Bảo là ko vẽ được thì vẽ củ khoai lên đó ... thế mà có đứa vẽ thật chứ : vũ béo a11

Hê hê, buồn cười ế, chả hỉu đi thi kỉu j` mà học sinh cứ vác cả củ khoai củ cải vào hết bài thi thế này ko biết :heheh: tưởng đi thi nhà nông làm giàu cơ :smoking:

vitaminb12
16-12-2008, 09:20 PM
Hình như ở trường mình, các thầy cô giám thị toàn là giáo viên trong trường cả, nhỉ !

kẻ xấu
16-12-2008, 09:28 PM
Hình như ở trường mình, các thầy cô giám thị toàn là giáo viên trong trường cả, nhỉ !

ko !!! có những cô giáo trường khác nữa ????
:growl::growl::growl::growl::growl:

vitaminb12
16-12-2008, 09:35 PM
ko !!! có những cô giáo trường khác nữa ????
:growl::growl::growl::growl::growl:
Ơ thế tưởng là cô giáo, thầy giáo trường nào cũng đáng để gọi bằng 2 tiếng THẦY, CÔ được chứ nhỉ ?

Pisces
16-12-2008, 09:41 PM
Khỏi nói nhiều :|, một thẻ vì hành vi dùng ngôn từ không phù hợp. Xét thấy các đồng chí đang bức xúc vì vụ thi cử chứ ko thì phải nặng hơn với hàng vi vô lễ với thầy cô giáo :|.

Dark_God
16-12-2008, 10:01 PM
Rồi, vui nhỉ, hết bị đánh dấu ở trên giấy giờ đến trên 4rum, cả đời còn lại của cha này chắc chỉ sống với dấu X và mực Đỏ thôi nhỉ ?? :|

Lại nói đến cái môn Địa, ai đời lần đầu tiên trong lich sử có chuyện vẽ bản đồ trong bài thi học kì, làm như thi chuyên ko bằng ý :-o.
Đã thế, đc nửa buổi, thầy Tiến chạy vào phòng tưởng thầy nhắc bài cho cơ ai ngờ thầy thao thao bất tuyệt tí rồi chạy mất----> Chán. (:|

P/S: Ngày mai đề Lý lại tự động đổi đề mới nữa thì thôi rồi, thể nào cũng là Tự luận mà lâu nay toàn luyện thi Trắc nghiệm, có biết trình bày gì đâu trời :((
Có lẽ thầy Hùng định giữ toàn bộ học sinh khoá này lại đào tạo thêm năm nữa :-ss.

thuphuong_no1
16-12-2008, 10:09 PM
Hê hê, buồn cười ế, chả hỉu đi thi kỉu j` mà học sinh cứ vác cả củ khoai củ cải vào hết bài thi thế này ko biết :heheh: tưởng đi thi nhà nông làm giàu cơ :smoking:
còn tớ là hình quả chuối ( cái bạn ngồi sau tớ lại vẽ khúc giò) :)) đúng là tung hỏa mù, học sinh chết sạch

leducviet
17-12-2008, 03:17 PM
ông nào có đề thì post lên hộ tui cái..ko biết đề trường mình năm nay toán lý thế nào..ông nào có thì post lên.. hộ ha :tadaa:thank.s

thuphuong_no1
17-12-2008, 04:26 PM
chí phải
cái đề toán lần ni ngoài sức tưởng tượng, bên tự nhiên làm bượt mặt ra còn chả đâu vào đâu huống chi bên xã hội, đã thế lại còn lộ đề, chẳng công bằng chi cả, trường lại còn lận của học sinh 15 phút ....chán kinh;(

kẻ xấu
17-12-2008, 04:32 PM
chí phải
cái đề toán lần ni ngoài sức tưởng tượng, bên tự nhiên làm bượt mặt ra còn chả đâu vào đâu huống chi bên xã hội, đã thế lại còn lộ đề, chẳng công bằng chi cả, trường lại còn lận của học sinh 15 phút ....chán kinh;(

Cuộc đời đầy rẫy những bất công mà
Tớ thấy a5 nhiều người học giỏi tóan lắm cơ mà ... : như Giang còi đấy thôi !!!!
:brbr::brbr::brbr::brbr:

kẻ xấu
17-12-2008, 05:02 PM
Rồi, vui nhỉ, hết bị đánh dấu ở trên giấy giờ đến trên 4rum, cả đời còn lại của cha này chắc chỉ sống với dấu X và mực Đỏ thôi nhỉ ?? :|

Lại nói đến cái môn Địa, ai đời lần đầu tiên trong lich sử có chuyện vẽ bản đồ trong bài thi học kì, làm như thi chuyên ko bằng ý :-o.
Đã thế, đc nửa buổi, thầy Tiến chạy vào phòng tưởng thầy nhắc bài cho cơ ai ngờ thầy thao thao bất tuyệt tí rồi chạy mất----> Chán. (:|

P/S: Ngày mai đề Lý lại tự động đổi đề mới nữa thì thôi rồi, thể nào cũng là Tự luận mà lâu nay toàn luyện thi Trắc nghiệm, có biết trình bày gì đâu trời :((
Có lẽ thầy Hùng định giữ toàn bộ học sinh khoá này lại đào tạo thêm năm nữa :-ss.

híc híc ??? sao lại thế
Muốn học kiểu gì thì học dầu tiên cũng phải học tự luận chứ
với tớ thích tự luận hơn !!!!!
:^_^::^_^::^_^::^_^:

vitaminb12
17-12-2008, 05:58 PM
:| Nực cười :|

chỉ cần sao cho nó tử tế,công bằng,....

Còn nếu Tiếng Anh ko bị lộ thì ....Hic hic....tớ mong bạn Tuyết lớp xã hội ngồi trên tớ cứu tớ....Hic Hic....Rùi tớ hứa tớ đảo lại cho bạn ấy môn Hóa....
Vâng, cái đó người ta cũng gọi là 1 sự công bằng, 1 sự tử tế. Tôi được chép và tôi cho người đó chép bài thi tôi làm tốt... Nhưng sự công bằng với tôi - và người cho tôi chép bài có là sự công bằng đối với tất cả những ai đã HỌC THỰC SỰ hay không ?
Khi mình làm thì mình thực sự chưa nhận ra điều ấy là bất công đâu, cái ích kỉ trong mình vẫn thấy như thế đấy... Nhưng khi mình nằm trong cái số "chịu bất công" thì ngay lập tức, vâng,ngay lập tức cái mồm nó không ngậm lại được ;))

shevchenbe90
17-12-2008, 07:08 PM
Vừa mới hum qua anh em khối 12 đã tham gia thi học kì môn toán,ko biết các anh chị em có thấy gì khác lạ không,kiểu như là không công bằng í,anh em cứ tuôn xối xả vào đây cho tớ...
Còn riêng tớ là tớ hơi bị cay luôn,một số điều như sau anh em xem coi có đồng ý được hay không :
Đầu tiên,tớ không biết tại làm sao thí sinh phòng tớ,(chỉ một số người thôi nhé).dù tớ không biết là học hành giỏi dang cái kiểu gì mà làm tì tì một mạch từ đầu đến cuối,đơn giản sao tó biết thì người ngồi cùng bàn với tớ là làm tớ phải chú ý nhất,chẳng thấy bạn ấy nghĩ ngợi cái gì cả,cứ tì tì vít một mạch vây thôi,nếu như vậy họa may có là siêu siêu siêu siêu nhân toán.....và có lẽ là không phải một người như vậy.....

Tiếp theo,đề theo tớ nghĩ là nó mang tính chất không hơn mà cũng chẳng kém đề đại học,mà thi có mỗi 90 phút,thì đúng là tớ ko thể giải thik nỗi,theo tớ đề này phải 140" là đẹp chứ ko thì chịu
Mà đã có 90 phút thi mà trong khi đó lại đánh trống sớm 15 phút,hóa ra chỉ còn thi 75 phút....
Mệt...Vô cùng là mệt,thánh cũng chẳng làm được :hot:
Hi vọng là anh em cho phát ý kiến..........chứ làm ăn cái kiểu này thì chết.
Mà tớ nói thật một câu.....ĐỀ NÀY LỘ MẤT RỒI....
Các anh em xem coi có đúng không ...........................Cảm ơn các anh em chị em trước khi vào cho ý kiến....

Anh nói thật với chú là đề thi đại học,nếu chú nắm chắc kiến thức ấy,chỉ làm tầm 90p thôi.
Trường mình thi HK hay thi thử thưởng ra đề khó hơn yêu cầu bình thường 1 chút,để biết mà cố gắng,đừng vì thế mà bi quan chứ lị,
Đề kiểm tra bình thường lớp anh nói thật,có học thuộc chép cũng chả kịp nữa đấy.

trangvicky_zhao
17-12-2008, 08:04 PM
Nghe các anh chị kêu la đề thi môn Toán quá. Thui môn này out thì cố gắng các môn còn lại vậy đi ^^. Được điểm nào hay điểm đấy mà.
Chả biết đề thi khối 11 thế nào nữa :-/

Micyarak.A5
17-12-2008, 08:23 PM
Thôi các anh chị em à,tớ suy nghĩ lại rồi....Thôi các anh chị em coi như một lần vấp ngã mà đứng dậy,còn thầy Hùng cho thi lại hay ko cho thi lại tớ cũng okee,kể cả đóng lại lệ phí thi môn Toán thêm 100 khìn nữa tớ cũng đóng,tớ cũng thi,chỉ cần sao cho nó tử tế,công bằng,....

ko phải vì điểm tớ sẽ kém mà tớ sợ,phải thi lại,tớ thật lun,.....:smoking:

Còn các bạn bên lớp xã hội đừng nói như vậy nữa,cũng chưa ai biết ai giỏi hơn ai đâu,.........
Đừng để thua kém các bạn lớp tự nhiên...có những bạn lớp tự nhiên cũng chưa chắc đã học các môn bằng các bạn,còn đúng thật cho tự nhiên vào học Xã Hội thì lại là một vấn đề nan giải .:@_@:

Thôi ,các anh chị em còn thứ 7 ngày thicuôic,các anh chị em xùng tớ Dứt điểm 2 môn còn lại thật tốt nhé,tớ mong sao sẽ ko bị lộ đề,chỉ trừ môn : Tiếng Anh thui....Hic Hic ^^!:crave:

Còn nếu Tiếng Anh ko bị lộ thì ....Hic hic....tớ mong bạn Tuyết lớp xã hội ngồi trên tớ cứu tớ....Hic Hic....Rùi tớ hứa tớ đảo lại cho bạn ấy môn Hóa....
Tớ cũng chẳng giỏi dang gì cả,nhưng tớ tin là tớ sẽ làm tốt môn cuối cùng của Tự Nhiên....
Và chúc các bạn nữ A5 thi thật tốt môn cuối cùng của Xã Hôi nhé......:^_^:
Đặc biệt là bạn Tuyết đen,tớ xin ba làng ...........:congratz:

hihi, cảm ơn cậu nha , còn môn Hóa nữa, hi vọng suôn xẻ :crave: Môn j` thì môn chứ Toán thì A5 cũng có một vài bạn học rất chắc, còn giỏi thì chắc ko có, ko thể bằng các lớp Tự nhiên đc :( Dù sao đấy cũng là môn mà bọn tớ lo nhứt :((
Àh, Tuyết nó cũng trong đội tuyển Anh đấy, cậu cố gắng tận dụng ;)) nó cũng dễ chắc mấy hum nay cậu cũng bít :chuckle:
CHúc cậu thi tốt những môn còn lại :congratz:

Tớ thấy a5 nhiều người học giỏi tóan lắm cơ mà ... : như Giang còi đấy thôi !!!!

chả biết V nói đểu hay nói thật chứ tớ cũng xin có ý kiến. Ko phải tớ tự hạ thấp mình để đánh bóg bản thân (như V đã đùa TT :() thực ra tớ học Toán bình thường, chỉ là nắm đc chút kiến thức cơ bản thôi, ko thể gọi là khá huống j` là giỏi. Học nhà thầy V với tớ có vài tháng, V ko thể biết rõ về tớ đâu, tớ nói thật sự luôn. Lớp tớ còn có nhiều người giỏi hơn tớ nhiều hixhix :(

kẻ xấu
17-12-2008, 09:00 PM
chả biết V nói đểu hay nói thật chứ tớ cũng xin có ý kiến. Ko phải tớ tự hạ thấp mình để đánh bóg bản thân (như V đã đùa TT :() thực ra tớ học Toán bình thường, chỉ là nắm đc chút kiến thức cơ bản thôi, ko thể gọi là khá huống j` là giỏi. Học nhà thầy V với tớ có vài tháng, V ko thể biết rõ về tớ đâu, tớ nói thật sự luôn. Lớp tớ còn có nhiều người giỏi hơn tớ nhiều hixhix :(

Híc híc !!! vũ nói đểu vũ chết ...Trình của G đã thể hiện khi đi học nhà thầy việt với vũ rồi
Sao Giang còi cứ phải chối thể nhỉ ???
1 Bài chỉ cần 1 bài đủ để thể hiện trình rồi ... Bài Hình đó chắc giang ko nhớ đâu vũ và t4 ko làm được nhưng Giang còi làm được ~> thể hiện trình !!!!!
:corner::corner::corner::corner::corner:

nothing_4ever
17-12-2008, 09:01 PM
hix...2 hôm nay ko vào 4rum mà ko ngờ chủ đề thi học kì lại rôm rả thế này, nhưng công nhận là sự bất công luôn ở khắp mọi nơi, hôm thứ 2 thấy kon bạn có đề toán, tường là đồ dỏm nên ko thèm nghía ai dè, kái mà nó cầm đã giúp nó làm từ đầu đến cuối trong khi mình nhăn răng.......còn hôm thứ 2 lộ đề văn và địa lí khiến cho học sinh phải chép đề mà ko có đề riêng như mọi lần và môn địa thì thật oái oăm, vẽ lược đồ Việt Nam:freeze:..ko kịp ngáp..nói chung theo như thầy Năm nói: 30 năm làm ở trường thầy chưa thấy năm nào lộ đề 1 cách kinh khủng mà phải đổi đề lập tức trong 1 thời jan ngắn như ngày hôm wa...
Còn việc thi lại thì chắc chắn ko vì như các thầy nói phải xin ý kiến rồi thì tốn kém....tổ chức lại thì mệt...hizzz...mong là hoá ko lộ đề để ko phải đổi thành đề tự luận....^^...mong buổi thi cuối trôi wa tốt đẹp..
P/S: chắc các thầy cô muốn tổ chức thi thử sớm cho lớp 12 đây mà:kotowa:

kẻ xấu
17-12-2008, 09:03 PM
hix...2 hôm nay ko vào 4rum mà ko ngờ chủ đề thi học kì lại rôm rả thế này, nhưng công nhận là sự bất công luôn ở khắp mọi nơi, hôm thứ 2 thấy kon bạn có đề toán, tường là đồ dỏm nên ko thèm nghía ai dè, kái mà nó cầm đã giúp nó làm từ đầu đến cuối trong khi mình nhăn răng.......còn hôm thứ 2 lộ đề văn và địa lí khiến cho học sinh phải chép đề mà ko có đề riêng như mọi lần và môn địa thì thật oái oăm, vẽ lược đồ Việt Nam:freeze:..ko kịp ngáp..nói chung theo như thầy Năm nói: 30 năm làm ở trường thầy chưa thấy năm nào lộ đề 1 cách kinh khủng mà phải đổi đề lập tức trong 1 thời jan ngắn như ngày hôm wa...
Còn việc thi lại thì chắc chắn ko vì như các thầy nói phải xin ý kiến rồi thì tốn kém....tổ chức lại thì mệt...hizzz...mong là hoá ko lộ đề để ko phải đổi thành đề tự luận....^^...mong buổi thi cuối trôi wa tốt đẹp..
P/S: chắc các thầy cô muốn tổ chức thi thử sớm cho lớp 12 đây mà:kotowa:

Ừm đúng rồi !!! bọn chúng bảo có đồ thi tưởng là đồ giả ko thèm xem
Ko ngờ là thật !!!!!!!11

nothing_4ever
17-12-2008, 09:12 PM
Ừm đúng rồi !!! bọn chúng bảo có đồ thi tưởng là đồ giả ko thèm xem
Ko ngờ là thật !!!!!!!11

thì hôm thi địa á, lớp tớ có đề văn và đề địa..(do xin bên A...lớp này ko hỉu sao vô đối, thấy bọn lớp tớ toàn wa đó xin), thế là háo hức đi photo tài liệu (^^!tất nhiên là tớ ko màng chính sự)..ai ngờ cả đề chẵn và lẻ chỉnh ko cần sửa, chính xác luôn.....và rồi kái đề đó đến tay 1 thầy giáo, thầy đem lên trình thầy Hùng và thế là buổi chiều chúng ta có thêm nhìu ý kiến để bàn luận quanh việc lộ đề:smoking:

kẻ xấu
17-12-2008, 09:16 PM
thì hôm thi địa á, lớp tớ có đề văn và đề địa..(do xin bên A...lớp này ko hỉu sao vô đối, thấy bọn lớp tớ toàn wa đó xin), thế là háo hức đi photo tài liệu (^^!tất nhiên là tớ ko màng chính sự)..ai ngờ cả đề chẵn và lẻ chỉnh ko cần sửa, chính xác luôn.....và rồi kái đề đó đến tay 1 thầy giáo, thầy đem lên trình thầy Hùng và thế là buổi chiều chúng ta có thêm nhìu ý kiến để bàn luận quanh việc lộ đề:smoking:

Tớ mong muốn được thi lại học kì năm nay
ko phải vì thiếu công bằng đầu
mình chép bài cũng vì thiếu công bằng mà
Lí do tớ muốn thi lại vì tớ bị đánh dấu bài :((

thuphuong_no1
17-12-2008, 10:04 PM
hic sôi nổi thế
dù gì cũng đã qua rồi mong là 2 môn cuối vào ngày thứ 7 qua an toàn :D ( mong thầy cô nào trông thi phòng 16 dễ tính tí :D:D)

kẻ xấu
17-12-2008, 10:20 PM
hic sôi nổi thế
dù gì cũng đã qua rồi mong là 2 môn cuối vào ngày thứ 7 qua an toàn :D ( mong thầy cô nào trông thi phòng 16 dễ tính tí :D:D)

hihi !!!!!!!!!! cậu lại đùn đẩy các cô khó cho phòng khác hả ???
Hôm nay may mà cô nghiêm hà ko ác với tớ ... ko thì cũng chả xoay sở được gì ???

tranhuyentrang2404
17-12-2008, 10:26 PM
hi, bạn T a4 tốt bụng thế, thay mặt a5 cám ơn vì lời chúc của bạn. Chúc bạn chép bài suôn sẻ của con Tuyết môn Tiếng Anh^^. Hôm nay có mấy đứa xuống gặp thầy Hùng rồi đá (nghe nói thế). Mà phỉ phui cái mồm đứa nào lại bảo a5 biết đề nhá. Vớ va vớ vẩn. Thấy ngta hiền rồi thích nói j thì nói hả? Nói thật chứ a5 tiếng là con gái lắm chuyện nhưng theo tớ thấy, lâu nay, biết bao nhiêu chuyện trong lẫn ngoài trường, a5 đều biết muộn nhất (thật đấy, tin hay ko thì tùy). Thế nên đừng có rơi vào thế bí rồi lôi a5 ra dính đòn nhá!

thuphuong_no1
17-12-2008, 10:28 PM
hihi !!!!!!!!!! cậu lại đùn đẩy các cô khó cho phòng khác hả ???
Hôm nay may mà cô nghiêm hà ko ác với tớ ... ko thì cũng chả xoay sở được gì ???
hic phòng tớ 2 ngày đầu đúng là ác mộng gặp ngay 2 đại ca khó tính, chả làm ăn chi đc
mà nhìn mặt thầy Kiệt đẹp trai dễ tính rứa mà trông thi rõ.... kinh, ko có chi qua đc mắt thầy
may mà hôm nay gặp thầy Hóa ko thì chết luôn Sinh với Lý:love::redface::redface:

kẻ xấu
17-12-2008, 10:30 PM
hic phòng tớ 2 ngày đầu đúng là ác mộng gặp ngay 2 đại ca khó tính, chả làm ăn chi đc
mà nhìn mặt thầy Kiệt đẹp trai dễ tính rứa mà trông thi rõ.... kinh, ko có chi qua đc mắt thầy
may mà hôm nay gặp thầy Hóa ko thì chết luôn Sinh với Lý:love::redface::redface:

Thầy hóa là chú tớ đấy hihi !!!
Mấy cái môn tớ sợ thì gặp khủng bố :((
:can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe:

thuphuong_no1
17-12-2008, 10:32 PM
. Hôm nay có mấy đứa xuống gặp thầy Hùng rồi đá (nghe nói thế). Mà phỉ phui cái mồm đứa nào lại bảo a5 biết đề nhá. Vớ va vớ vẩn. Thấy ngta hiền rồi thích nói j thì nói hả? Nói thật chứ a5 tiếng là con gái lắm chuyện nhưng theo tớ thấy, lâu nay, biết bao nhiêu chuyện trong lẫn ngoài trường, a5 đều biết muộn nhất (thật đấy, tin hay ko thì tùy). Thế nên đừng có rơi vào thế bí rồi lôi a5 ra dính đòn nhá!
ừ chí phải
thầy hôm nay phòng thầy Hùng cũng nhộn nhịp lắm quả ni thì thầy nào cho lộ đề chắc phăng teo
mà a5 mình như dân mù thông tin nhờ, sự việc xảy ra "cách hàng trăm thế kỉ" rồi mới biết
hic hic :can'tbe: