PDA

View Full Version : Hắc Đạo_Tập đoàn "Độ" đứng đầu 4rum...!!

quangthanhxdsg
23-05-2007, 05:21 PM
:compu: Tại hạ Quangthanhxdsg cũng là người mới... vào Đao Duy Trang được tháng mấy, thuộc hắc đạo phương châm tưng bừng nhậu nhẹt tranh cãi chí chóe ,vui tươi lành mạnh trên tình thần học hỏi chém lẫn nhau là chính... Vào đây làm quen được rất nhiều đồng đạo giang hồ(Cũng một phần do tại hạ khéo ngoại giao.=P~ )... Nay có mấy cái nhời thưa cùng các bậc chức sắc,cùng già trẻ gái trai,từ chú lão làng cho tới em mới lập nick nhưng nhất quyết ko nói với những đứa bị band nick

Hắc đạo ,đc biết tới với 2 chữ "Tứ Kiệt" bao gồm 1stpro.hoanghiep,duynam,và cuối cùng hổ thẹn lại là lão phu

:(( Đầu tiên đc mệnh danh là Nhà cầm quyền. Vị này tuổi cao đức trọng râu ria xồm xoàm, đứng đầu Funny đạo trường,... Lời ăn tiếng nói ngôn từ cẩn trọng đúng mực,ý nghĩa uyên thâm đỉnh đỉnh đại danh trong Tứ kiệt thánh tổ,người đến từ Trên đầu ông trời ..... Ai khác ngoài 1stpro đen tối đại hiệp

Tiếp là Nam huynh... thuộc về cảnh sát văn hoá chìm của DDT, chuyên xe chỉ luồn kim... Dung nhan tuyệt đẹp trai có danh DuyNam hiệp khách...

Lời ăn tiếng nói nhỏ nhẽ dịu dàng, thấy ai đấu khẩu găng quá vội đem nước vào tưới cho ướt nhẹp, xém bị cả hai bên đục... Chàng này họ Hoàng thêm danh hiệu Hoa Hoa tức Hoa hoa công tử HoàngHiệp

@};- Còn tại hạ Túy tận mãn nhân gian... Buồn đời buồn người buồn đủ thứ nên ko có gì đáng cần phải nhắc đến

Tứ Kiệt là những kẻ đc đồng đạo chịu nhất, kết nhất trong DDT.... Đây là dân chơi thứ thiệt dách lầu trong Đào trang. Tuy mang danh nằm vùng trong Mod nhưng rất khét tiếng chịu chơi và rất chịu... chi. Cần Kiệm Liêm Chính thì không có vì quý bạc như mạng... Nhưng Chí Công Vô Tư thì đầy tràn cả ly... tuyêtj ko hai lòng...Hiiiiiiiiii
>:D Nay có đôi lời giới thiệu và cam đoan uy tin chí tôn của bang hội "Tứ kiệt" trong Funny box,để đồng đạo giang hồ có thế tin tưởng ngàn vàng,phóng bút tùy hứng,đặt bạc nặng tay ở các phòng cược bạc,

1stPrO
23-05-2007, 05:59 PM
=)) em còn trẻ mà bác , già đâu mà già lại còn râu ria xồm xoàm nữa chứ ::D chết thật
=)) Hoa Hoa công tử Hoàng HIệp =)) cái nick hay nhất mà em từng dc biết trong đời =))
Thế định hùn vốn kinh doanh mình bống đá à bác , cả lô đề nữa chứ ::D

quangthanhxdsg
23-05-2007, 06:11 PM
:compu: Chơi tất,thứ gì kinh doanh ra tiền anh em ta nhảy vào,ko từ một chướng ngại vật gì cả,cứ có hơi tiền là có Hắc đạo chúng ta......

duynamckbk7
24-05-2007, 08:30 AM
Tiếp là Nam huynh... thuộc về cảnh sát văn hoá chìm của DDT, chuyên xe chỉ luồn kim... Dung nhan tuyệt đẹp trai có danh DuyNam hiệp khách...

=D> Đa tạ, đa tạ. Cảm ơn bài phát biểu hùng hồn của bác Quangthanh bang chủ bang Hắc đạo, với tình hình như hiện nay chắc chắn danh tiếng của bang Hắc đạo sẽ còn bay xa :D

alex
26-05-2007, 03:16 PM
Hảo hảo ,Nghe danh Tứ Kiệt Hắc Đạo đã lâu , Alex này cũng đã có đôi phần ngưỡng mộ,:X:D>
Nhưng bao năm phiêu bạt chốn giang hồ,Cũng gọi là có chút tiếng tăm , há lại để một bang Hắc Đạo tung hoành, B-)
Vậy, mời các đại ca cứ ra chiêu, kẻ Lãng Du xin lãnh giáo.
( chậc, vụ này phải cho bang hắc Đạo khuynh gia bại san mới thôi :))>:))

quangthanhxdsg
27-05-2007, 03:25 PM
:D>Hờ hờ.....sảng khoái,sảng khoái,dạo này công việc bề bôn lại ngặt vì hôm trước làm từ thiện mấy nghìn lượng trận bóng AC_L nên có phần hơi choáng nay tại hạ cáo lỗi cùng anh em lên núi viện bích nhìn ngắm sao đêm 2 tuần để sám hối
hạ bút Quangthanhxdsg

coadai1912
27-05-2007, 04:03 PM
hii ! ko ngờ a-i mà lại thua , thế định đi viên tịch để em lẻ loi 1 mình à , chậc chậc , thế là ko được , mà thôi có viên tịch thì nhớ tập trung vào , nhưng miễn là ko quên lời mời của H là được , ok?
mà cái tên nhóm đặt nghe kêu như tiếng mưa rơi giữa trời mưa giá rét í , sợ nhỉ

hrockvn
28-05-2007, 10:11 AM
Ô hô. Bác Quang Thanh chưa típ chiu của em nhá. Lại còn chuẩn bị "dính đòn" của bác Alex. Em lại mới kiếm thêm đc mấy đồng minh bên TTVNOL. Ha ha, bác chuẩn bị mệt rồi :)) >:)

quangthanhxdsg
28-05-2007, 11:05 AM
=D>Có mấy cao nhân bên "Trai timVNOL" à,thú vị thú vị.Nhưng vẫn một câu thôi "Trời đất ko đủ lớn cho ta sợ.phép tắc cha ông ko đủ lễ cho ta kiêng dè.."
:read:Bần tăng ngồi nhà pha bình trà đợi khách...!!!!

aboydaudinh
31-05-2007, 12:15 AM
[-XĐúng là trời đất ko đủ lớn để sợ......Khi nào có dịp anh em làm vài chén,xin đừng từ chối

hrockvn
31-05-2007, 08:18 AM
Ối giời, sao có 1 ngày quay lại mà đại ca Quang Thanh lên tới hơn 5000 lượng. Hu hu :((

duynamckbk7
31-05-2007, 05:58 PM
Tiền là biển, trừ nhũng lúc không có tiền thì tiền lúc nào chẳng có :))

coadai1912
31-05-2007, 06:13 PM
hii ! thế mới biết , nhưng mà làm cách nào lên nhanh thế nhỉ ? ngac nhiên quá đi

duynamckbk7
31-05-2007, 06:14 PM
Cái đó gọi là từ thiện đấy bạn à :D

dinhngoc
22-10-2007, 12:23 AM
Tứ kiệt đâu cả rùi đấy nhỉ,tái xuất giang hồ mau mau