PDA

View Full Version : Ngày đầu tiên mem ddt bước vào thi tốt nghiệp

letien
30-05-2007, 07:44 PM
Hôm nay 30/5 ngày đầu tiên thi tốt nghiệp THPT nghe nói lần thi này giám thị làm rất nghiêm vậy mem ddt nhưng ai tham gia thi lần này thì vào cho anh em biết chút ít thông tin ":P"

culanbk
30-05-2007, 08:27 PM
Chà chà không biết tình hình thế nào nhẩy , theo thông tin từ rất nhiều báo cho biết trong ngày hôm qua và hôm nay có rất nhiều gia đình thắp hương cúng bái bên ngoài văn miếu , xung quanh chỗ trạng Quỳnh ngồi ngày xưa :D

hrockvn
31-05-2007, 09:06 AM
Hôm nay là ngày thi thứ hai. Chiều qua sinh nhật bạn mới nhớ là 30 thi tốt nghiệp. Lâu nay mù thông tin, chả update gì cả. Chúc các em làm bài tốt nha

letien
31-05-2007, 09:43 AM
Thế mí biết ngày xửa ngày xưa anh em ta thi tốt nghiệp như là đi dự hội vừa thi vừa tán gái cũng chả lo thầy bình dạy rằng : "thi tốt nghiệp trượt mí khó đậu rể ợt"
trường đào nhà mình từ khi tôi về trường đến giờ mới có 2 đứa trượt 1 thằng bị ngộ : bị thu tài liệu , bọn bạn nó đưa cho chép không chịu chép, bảo chép rồi không chép lại nữa, với 1 con bé ngủ dạy muộn 3 giờ mí đến thi . Thế hệ này các chú cứ dựa vào truyền thống đó mà phát huy nhé :))

duynamckbk7
31-05-2007, 03:09 PM
Sặc, đưa tài liệu cho chép mà ko chép thì bó tay rồi.

theo thông tin từ rất nhiều báo cho biết trong ngày hôm qua và hôm nay có rất nhiều gia đình thắp hương cúng bái bên ngoài văn miếu , xung quanh chỗ trạng Quỳnh ngồi ngày xưa
Hức, ngày xưa các cụ ta làm j` học toán, lý... đâu mà đến đó cúng bái :(, cúng để xin các cụ chỉ dạy cách viết Hán Nôm à :(

kem và sâu
31-05-2007, 03:27 PM
Năm sau đến lượt tụi tớ. Hik, hy vọng là mọi chuyện tốt đẹp. Phải cố thôi

duynamckbk7
31-05-2007, 03:34 PM
Hình như năm sau thí điểm thi ko thi đại học tại một số trường thì phải, tình hình này thì cái khẩu hiệu không có tiêu cực học đường phải dổi thành học đường đầy tiêu cực wa',chạy điểm tốt nghiệp dễ hơn thi ĐH nhìu

coadai1912
31-05-2007, 06:05 PM
hi! lâu nay cũng klo lên , mù thông tin , dù sao cũng chúc các em thi tốt , muộn còn hơn ko

duynamckbk7
31-05-2007, 06:10 PM
:D, hình như còn ngày mai nữa thì phải, cố gắng lên nha. :D, sáng mai mình cũng thi rùi :D

HoangHiep12C6
01-06-2007, 11:16 AM
Trường Đào mình bị coi thi nghiêm quá , chán . Nhất là dãy nhà A , còn dãy nhà B thì chép thoải mái vì giám thị không lượn :(

Pisces
01-06-2007, 11:48 AM
Vậy là hôm nay thi xong rồi hả? Kết quả có khả quan ko :/.

000_000
01-06-2007, 12:24 PM
Chúc các anh chị làm bài tốt nha , tuy hơi mụn một chút nhưng thế vẫn còn hơn . Cố gắng kì thì ĐH nha ! Nếu ai đậu ĐH nhớ khao mọi người nha 8-> , à mà đậu ĐH bắt anh Pis cho ngân lượng đi

duynamckbk7
01-06-2007, 01:21 PM
Trường Đào mình bị coi thi nghiêm quá , chán . Nhất là dãy nhà A , còn dãy nhà B thì chép thoải mái vì giám thị không lượn :(

Chú Hiệp ôn thi hăng hái ghê, anh gọi điện chúc chú thi tốt mà chẳng có ai nhấc máy cả, mấy hum nữa chú có đi xem bóng đá ko zay, chắc ko đâu nhỉ, bận on thi mà =))

letienquana12
01-06-2007, 02:07 PM
hê hê ,nói đến thi tốt nghiệp mình lại nhớ lại năm ngoái mình thi,trước khi thi học sinh tớn tác lượn khắp thành phố để mua phao,lần đó đến sát ngày thi rồi mình với mua,mấy cửa hàng nó bán hết sạch rồi,may mà kiếm được ở hàng photto gần trường hồng đức,thi xong rồi thì trường d d t ngập ngụa giấy,tài liệu.con nít ở bên ngoài cứ thế là xáh bì chạy vào trường để nhặt giấy đem bán lông gà lông vịt<:-P

letien
01-06-2007, 04:36 PM
Ặc mọi năm thi tốt nghiệp đi qua chỗ đường trường lý thường kiệt với tô hiến thành tài liệu rải đầy thế mà năm nay chả có mấy thía mí lạ chứ trường mình coi thi nghiêm lắm à trường Hàm Rồng thấy bảo dể lắm chép thoải mái chả lo mình
Mọi người ơi nghe nè Lê Tiến cá khoá này trường mình dưới 200 người trượt tốt nghiệp lần 1 (200/700) tôi cá 500 ngân lượng ai thích thì chung độ đi dành cho 3 người đăng kí nhanh nhất (thiếu tiền sẽ vay) mọi người làm chứng cho cái :-h

000_000
01-06-2007, 04:45 PM
Em nghe nói trường Lý Thường Kiệt coi chặt lắm , giám thị lượn vèo vèo , không biết đến năm bọn em còn coi nghiêm đến thế nào nữa nhỉ ? Sợ quá ! Tình hình này phải học mí môn xã hội 1 cách tử tế rùi ~x(

HoangHiep12C6
03-06-2007, 01:33 PM
Chú Hiệp ôn thi hăng hái ghê, anh gọi điện chúc chú thi tốt mà chẳng có ai nhấc máy cả, mấy hum nữa chú có đi xem bóng đá ko zay, chắc ko đâu nhỉ, bận on thi mà =))

Ặc ặc . Em có dúng máy điện thoại nữa đâu pác :D Dù sao cũng cảm ơn pác nhiều :D Còn hôm chủ nhật đương nhiên là phải đi rồi , bỏ sao được , học ra học , bóng đá ra bóng đá chứ :D

duynamckbk7
04-06-2007, 06:08 PM
:D, zay hện chủ nhật này gặp chú mí lại anh em ở TH nha :D