PDA

View Full Version : gửi honey !!!

coadai1912
08-06-2007, 10:25 PM
:))lâu nay ko thấy đâu , mất tích , hay là đã tử trận từ một trận chiến vô hình nào đó . ! đúng thật là ... ko quan tâm nhau gì cả , thế mà , chao ôi !
những câu nói yêu thương đâu rồi , mong rằng anh ko quên
em vẫn chờ đợi anh , mong anh , hii ! anh còn nợ em nữa đó nhé , đừng xù chứ anh yêu

Diệp lục
08-06-2007, 11:08 PM
Nói Honey làm nhớ đến bài này ;;)

Tặng chị nha :D :

http://music.tuantrinh.info/asx.php?s=16387&t=1181283504&u=&d=data_music%2F&st=Lips%20Of%20An%20Angel&a=Hinder&p=NgoThienTuong&f=16387-37458c3b85a330337ee98df59b8ff098.wma

Lips Of An Angel

Hinder

Honey why are you calling me so late
It's kinda hard to talk right now
Honey why are you crying is everything okay
I gotta whisper cause I can't be too loud
Well, my girls in the next room
Sometimes I wish she was you
I guess we never really moved on
It's really good to hear your voice saying my name
It sounds so sweet
Coming from the lips of an angel
Hearing those words it makes me weak
And I never wanna say goodbye
But girl you make it hard to be faithful
With the lips of an angel

It's funny that you're calling me tonight
And yes I've dreamt of you too
And does he know you're talking to me
Will it start a fight
No I don't think she has a clue
Well my girls in the next room
Sometimes I wish she was you

I guess we never really moved on
It sounds so sweet
Hearing those wordsa it makes me weak

It sounds so sweet
Hearing those words it makes me weak
(And I never wanna say goodbye)
But girl you make it so hard to be faithful

Honey why are you calling me so late......

Love this Song !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Có chuyện hay ho đấy ............... :))

hrockvn
09-06-2007, 09:02 PM
Anh nào đấy cô cò zai. Cô cứ lấp lửng làm cho anh em trong này mừng mừng lo lo. Khíp thật. Con gái khíp thật :))

Pisces
09-06-2007, 09:21 PM
Hớh hờh hơ... chắc là anh trong topic "ký ức tuổi thơ" ;))

vodka
10-06-2007, 04:31 AM
Sao e codai lắm a thế nhỉ , cái tựa đề của e a cứ tưởng là bài thơ hay bài văn gì cơ :D hóa ra là tìm người , mà cái này chuyển sang bên tìm người thì hợp lý hơn đấy nhỉ . Mình phải tra thành viên honey là thằng nèo mới được :-?
------------------------------------------
hổng thấy honey nèo cả :D chỉ thấy có honda1978 chà chà bí mật quá , đúng như Hrockvn nói vừa mừng vừa lo .

coadai1912
10-06-2007, 02:15 PM
hii ! hông phải là ...mà quên mất mục tìm người ,hiii ! thôi để tạm vậy . anh vodka cứ vào nói emlaf sao thía nhỉ , mà honda1978 nào thía ,em bít em chết liền

duynamckbk7
11-06-2007, 03:42 PM
Hức, đừng phải là mình nha, nếu là mình có lẽ chú Hảo cay đến mức blog nik lun wa', nếu phải thì cũng nói riêng thui :D

coadai1912
11-06-2007, 03:47 PM
hii ! bạn nam cứ nói . tưởng thật hả , người này thì , bí mật , để xem ông ta có dám ra mặt ko , heeee

hrockvn
11-06-2007, 03:58 PM
Hức, đừng phải là mình nha, nếu là mình có lẽ chú Hảo cay đến mức blog nik lun wa', nếu phải thì cũng nói riêng thui :D
Gì đá, cái gì thế này. Bác nói tứ tung chi đá. Bác thì làm gì đến lượt ở đây mà lo em lock nik ;)) ;)) =)) =))

hii ! bạn nam cứ nói . tưởng thật hả , người này thì , bí mật , để xem ông ta có dám ra mặt ko , heeee
Cụ Quang Thanh Sát Gái chứ ai trồng khoai đất này nữa. Chỉ còn chờ kẹo mí thiệp mừng nữa thôi nhể :)) :)) >:)

coadai1912
11-06-2007, 04:05 PM
oạch bác hrock nói mà choáng sờ nha , hii ! chưa bít chưa bít được

letien
11-06-2007, 04:41 PM
Chán mod mô rồi close phát đi , cảnh cáo mấy tên này tán gái bừa bãi không có quy hoạch gì cả , mịa người ngay cạnh mình thì đếch tán cứ lân la đủ xó xỉnh trong diễn đàn này, mong cho vài tên đúp fat cho anh em ăn mừng ;;D

coadai1912
11-06-2007, 04:46 PM
oài , bạn nói gì mà ghê thế , đôi khi cũng phải vui chơi chút chứ , ko lẽ lúc nào cũng hình sự ư ?? thía thì vui gì nữa

duynamckbk7
11-06-2007, 05:36 PM
những câu nói yêu thương đâu rồi , mong rằng anh ko quên
em vẫn chờ đợi anh , mong anh , hii ! anh còn nợ em nữa đó nhé , đừng xù chứ anh yêu

----------> Tung hỏa mù, chắc j người đó đã là thật, bít đâu ngồi an ủi mình ( Cái tội ko phải chỉ mình :D)

vodka
13-06-2007, 02:21 PM
"a còn nợ e nữa đó nhé , đừng xù chứ a iu " nghe được cái này a nó hoảng chạy mất còn ra mặt sao được . Nhưng với a mà nghe 2 tiếng a iu từ e thì a nhảy ra ngay , mà cần cái j thế nếu a jup được pm a theo nik kesanlunggirl510 a sẽ đưa e đi cấm tò mò codai đọc típ đi e >>Chắc là lại kem , hay cùng e đi dạo trên đường Thanh Niên chứ giề ;))

coadai1912
13-06-2007, 07:33 PM
hii ! em đồng ý cả 2 tay cho anh vodka , anh mà cho em leo cây em giết nha . hiiiii

culanbk
16-06-2007, 09:50 AM
@codai : honey là ai vậy e ? sao nó hẹn e roài lẫn lun à , thằng nỳ là ko được , a e trong diễn đàn xem nó là ai túm cổ mang sang nhờ Hắc Đạo bag xử một trận ;;D .
@vodka : :)) giỏi thật bạn bè với nhau bao nhiu năm nay mới thấy mày lắm tài thía , kiếm hiệp cũng hay , nói xấu cũg hay , tán phét cũng hay giờ mới phát hiện thêm cái mới nỳ nữa , pó tay !!!

quangthanhxdsg
16-06-2007, 12:56 PM
Đây,đây.....anh họ hờ tên ni (honey) mà,hohoo.....
Chậc...10 ngày nứa mới xuống núi đc,cáo lỗi với Hắc đạo một thời gian rồi.....

vodka
16-06-2007, 09:59 PM
:)) ke ke đùa nấy đủ roài , honey trên diễn đàn chính là ta . Cái nỳ ta mới phát hiện ra thoai . close topic được chưa nhỉ , mọi chuyện về sau ta sẽ đền đáp cho e codai của ta . Ai ở forum này còn ý kiến nữa nèo , culanbk mày hét to giỏi tóm cổ tau đi .

coadai1912
17-06-2007, 08:24 PM
hiii ! anh vodka , em ví guocxinh ở nhà đợi anh , heeeee

MrLee
14-07-2007, 11:30 AM

ít sờ mi
Mít sờ tơ li
(mong sao là tui)

blue_horizon
14-07-2007, 11:58 AM
Hay nhờ, bác mít sờ tơ Li này hay nhờ. Hôm sau đi off, gặp chị codai phải hỏi xem honey của chị í là ai mới được ::D

HoangHiep12C6
14-07-2007, 12:01 PM
hiii ! anh vodka , em ví guocxinh ở nhà đợi anh , heeeee

Hohohoho ! Anh vodka cứ đến gặp chị guocxinh với codai1912 nhé , sẽ thấy bất ngờ đấy =))

coadai1912
15-07-2007, 11:08 AM
bất ngờ cái chi hả chú ,tôi chả thây có bất ngờ chi cả ,guocxinh hơi bị xinh ., chỉ mớianh thanh ví anh hảo biết mặt ,còn tớ thì, heeeeeeeeee,nhiều người biết rùi

HoangHiep12C6
15-07-2007, 12:14 PM
Guốc xinh = Cái guốc của chị ý xinh :D Còn chị á , em cũng biết mặt . Thì thế nên em mới bảo lão ý khi gặp chị sẽ bất ngờ ;))