PDA

View Full Version : Mọi người vào đây cổ vũ cho E cái nào, có kèm theo quà càng tốt hehe

xumi
12-06-2007, 01:47 PM
Khổ quá số là dạo này E đang bận với cái án treo cổ đang kề trc mặt vào ngày 22-6 tới. E học mãi mới đến cái ngày này nhưng E chẳng mong chờ tẹo nào cả. Mấy tuần nay thức trắng đêm và ngủ suốt ngày mà cái đồ án tốt nghiệp nó lại cứ ì ra cơ chứ lại. Hình như là nó đang thi gan với E hay sao ấy. Khổ k để đâu hết cái khổ. Tâm trạng và thể trạng bị rơi vào trạng thái là là thấp, dường như là cái tâm trạng nó rơi gần sát mặt đất rùi thì phải. Đang muốn vực nó bay là là cao lên 1 chút nhưng nghe chừng khó wa'. Các pác có kế j có thể giúp E nâng cao tâm trạng, ly gián kẻ thù thí giúp E cái, giúp E thoát khỏi cái án tử hình là tự chui đầu vào cái thòng lọng cho nó thít cổ chết ý. Ai có nhã tâm tặng hoa biếu quả thì E cung xin nhận hết, tình cảm là chính vật chất là quan trọng mà các pác nhảy.$-)

22 này E BV tôt nghiệp pác nào ranh rỗi wa trường xem E cãi các thầy 1 phen xem có học hỏi đc ít chiêu nào của E k ;))

letien
12-06-2007, 02:30 PM
Bà này nhìu tuổi mà ăn nói như con nít ấy nhờ coi nào bao nhiu tuổi rồi letien tán phát được không àm hình như là 1983 híc hơi già à nha :-j B-/ ":P" phải cân nhắc cẩn thận

coadai1912
12-06-2007, 02:35 PM
hii ! chị xumi . chị học bên thiết kế thời trang hả , thía thì mọi người tội gì ko đến biết đâu chị ấy cảm động tặng luôn cho bộ đồ may tốt nghiệp thì có sướng ko chứ , hii ! hôm đấy nếu mà em ko về quê thì em sẽ đến cổ vũ cho chị , còn ko đến được thì em tặng chị bó hoa hồng nha " hii bông hoa thui ở đây ko có bó " @}-;

blue_horizon
12-06-2007, 05:00 PM
Chúc bác đưa được tâm trạng bay lên cao, khôgn những là là mà còn bay, bay nữa, bay mãi... :)) Tặng bác bông hoa @};- ::D

chiladua
12-06-2007, 09:25 PM
>:)@};-Chậc,quen biết tỷ chưa nhiều nhưng cũng chúc tỷ bảo vệ tốt,ko biết đi xem bảo vệ có đc giới thiệu em nào ko nhỉ,nghe nói khoa thời trang nhiều em xinh lém@};-

xumi
13-06-2007, 09:44 PM
>:)@};-Chậc,quen biết tỷ chưa nhiều nhưng cũng chúc tỷ bảo vệ tốt,ko biết đi xem bảo vệ có đc giới thiệu em nào ko nhỉ,nghe nói khoa thời trang nhiều em xinh lém@};-

wa đi wa đi, cac E người mẫu xinh lắm, cao những 1m78 cơ đây, có nhiều mẫu ấn tượng đến mức nhìn mãi k muốn rời mắt nữa đấy, các E ng` mẫu lại rất xinh nữa chứ.

duynamckbk7
13-06-2007, 11:43 PM
Hức, pà chị xù mì học j` vậy, chị có cho địa chỉ đâu mà bọn em bít đường đến cổ vũ chứ :(

coadai1912
14-06-2007, 12:44 PM
hii ! chị ấy học thiết kế thời trang ở trường mở hà nội . em nói đúng ko chị xumi ? ai có nhu cầu đến tặng hao cho chị ấy đi chứ , cho chị ấy được gọi là an ủi

xumi
15-06-2007, 03:58 AM
ừ đúng roài E co dai nói đúng roài đó, hum đó chị BV o trên viện cái cơ sở chính của Viện ĐH mở ở sau sân vận động Bách Khoa ấy. Ai rảnh thì wa nha, hđó bảo vệ cả ngày từ sáng tới chìu, chưa bít là nằm ở đoạn nào, nên mọi ng` cứ tới cả ngày nhé, hihi :tay:

duynamckbk7
15-06-2007, 12:11 PM
Hức, đành chúc mừng chị và chúc chị may mắn wa đây thui, vì hum đóa em vào Vinh chơi mất rùi. :D, đang đăng ký mua vé máy bay giá rẻ 1$ hoặc 10$ để được ngồi máy bay vào TPHCM chơi :D

coadai1912
15-06-2007, 01:07 PM
oái bạn Nam nói thật ko đó 1$ đến 10$ á , thật ko ? bạn lại đùa người ta hay seo thía , . mà bạn vào vinh chơi hả ? định gặp lại cô bé đáng yêu hử , thái là ko được , bạn định để tớ ở đây lạc lõng hả>:)

hrockvn
15-06-2007, 05:06 PM
Ai giả xiền cơm trưa và lệ phí ... chờ đợi nhỉ :-? :-? ;))

duynamckbk7
15-06-2007, 06:48 PM
:D, mua vé cả đi cả về nếu mua được vé khứ hồi thì hết cả khoảng mấy trăm K thui,vé này có là do mấy chỗ đặt trước tự nhiên hủy, hãng hàng không không tìm được người thay thế nên bán rẻ ấy mà. Nhưng cơ may 1$ kiếm lắm, còn vé 10$ thì có nhìu :D
------------------------------------------

oái bạn Nam nói thật ko đó 1$ đến 10$ á , thật ko ? bạn lại đùa người ta hay seo thía , . mà bạn vào vinh chơi hả ? định gặp lại cô bé đáng yêu hử , thái là ko được , bạn định để tớ ở đây lạc lõng hả

Em trai bạn đang học ĐHV, mún vào xem thằng em thi thế nào, mí lị bi h coi bé kia là bạn nên gặp vẫn bình thường, tuy nhiên nhìu khi vẫn mún đc kiss bé kia một cái nhưng ko cho :D

coadai1912
15-06-2007, 09:13 PM
ờ ờ,!
tobacs hrock : bác đến cổ vũ còn bắt chị xumi nhà ta phải trả tiền ăn trưa nữa hả,thía thì... chẹp ! chị xumi hôm đó chị cứ nắm vài nắm cơm trằng cho em, cả lấy nước mưa nữa , toàn đồ ngon , đảm bảo chị sẽ có rất nhiều hoa hiiii
to bạn Nam: ờ ờ thế thì bít rùi ,bạn đi vào đó có chi thì mang về cho bạn ví nhé heeeee

quangthanhxdsg
16-06-2007, 01:13 PM
Đi đê,nghe nói còn có 2 hàng trinh nứ chân dài đứng tung hoa chào đón anh em nhà mình đó....chậc ,vụ này ăn thua đó đề nghị Xù cho cái kế hoạch phát

coadai1912
16-06-2007, 07:14 PM
hii , bac sthanh xuống búi rùi hở , ở ẩn lâu nhỉ , nghe nói đến hôm nay nữa là xong à

*_kaka_*
16-06-2007, 07:36 PM
vụ này nghe chừng hoành tráng đây, phải đi coi mới được =))