PDA

View Full Version : [04-07] C4 number one.and tất cả chỉ là number two

Trang : 1 2 [3] 4 5 6 7 8

viethieu1012
04-11-2008, 11:01 AM
rau bi h đắt lém ông ui thay món khác đi heheh

viethieu1012
04-11-2008, 11:05 AM
m sắp chít rùi linh ui hahhahhah
đi đời rùi linmh ui

Moon
04-11-2008, 01:16 PM
Chết nhé, bác Linh chơi đểu Trang hơi bị nhìu đó. Hôm sau họp lớp coi như đời bác tàn rồi :hahaha::hahaha::hahaha: Anh iu, anh chịu để Linh chơi đểu thế à :smoking:

Moon
04-11-2008, 01:21 PM
yes, rau bi h cũng đắt lắm. Tập trung ở đâu cũng đc nhưng yêu cầu bác Linh đọc địa chỉ trường KTe cụ thể đi, bác nói ở phố Vọng nhưng em có biết phố Vọng nó nằm ở đâu đâu. Bác phải cho địa chỉ cụ thể như: số, đg, phường và quận đi chứ nói 1 mình phố Vọng ai mà biết đc :corner::corner::corner:
-----------------------------------------

xin đi thêm 1 suât k biết mọi người có cho không
thay đỏi không khí mà
lâu lắm rùi ko biets cảm giác họp lớp là thía nào

ko cho anh đi mô:swing:. Anh thích có không khí họp lớp thì anh đi mà rủ lớp anh ý. Sao thích theo lớp em thế nhỉ :redface::redface::redface:

thonghue
04-11-2008, 04:11 PM
Thế lớp mình định đi đâu thế để tau còn biết đường chuẩn bị nào. Có mỡi việc đi chơi mà cũng cãi nhau.........

Moon
04-11-2008, 05:39 PM
Chưa biết đc nhưng cứ lên đó tập trung rồi bàn xem đi đâu chơi cũng đc mà :crave:
à quên mất, em xin báo cáo em đã biết đg lên trường bác Sơn rồi, ko cần bác chỉ đg nữa đâu. Hôm nay em vừa bắt thằng em trai em dẫn đi cho biết đg rùi hehe :tadaa:

Zen
04-11-2008, 05:53 PM
Oh zứa định đi chơi à:whaat:
Không đi qua đêm mô đá :notme:

Zen
04-11-2008, 06:48 PM
Đương nhiên a phải xử thèng láo toét đó mới được:shoot:
M gọi chi thì gọi. Thoải mái đê.

Bạn H học thêm tiếng anh với bạn V à. Hay nhỉ:hi:

huyenthoai_a4
05-11-2008, 10:42 AM
yes, rau bi h cũng đắt lắm. Tập trung ở đâu cũng đc nhưng yêu cầu bác Linh đọc địa chỉ trường KTe cụ thể đi, bác nói ở phố Vọng nhưng em có biết phố Vọng nó nằm ở đâu đâu. Bác phải cho địa chỉ cụ thể như: số, đg, phường và quận đi chứ nói 1 mình phố Vọng ai mà biết đc :corner::corner::corner:

ko cho anh đi mô:swing:. Anh thích có không khí họp lớp thì anh đi mà rủ lớp anh ý. Sao thích theo lớp em thế nhỉ :redface::redface::redface:
Hi anh biet lớp em là ai nhưng vì có em đi anh làm xe ôm cho em mà chứ gặp gỡ làm gì:sparkling:

viethieu1012
05-11-2008, 01:02 PM
thui đi ông ah có phải cãi nhau đâu chẳng wa chỉ là tranh luận thui
Thế là ok ở trg kinh tế nhé mọi ng chuẩn bị đi nhá.ok

viethieu1012
05-11-2008, 01:10 PM
Ah cũng thật tình cờ và thật bất ngờ nên mới học với bạn ý heheh

Zen
05-11-2008, 07:52 PM
Có chi mà chuẩn bị. Chuẩn bị xiền hả. Đúng đợt nghèo đói :fear:

viethieu1012
05-11-2008, 08:45 PM
hổng phải xiền mờ là tiền í hihi
nhìu vào nhá

ngoclinh_c4
06-11-2008, 10:57 AM
mỗi suất ăn là 10k, ai thích thì 15, 20 k đều có. Cỡ bạn trang bón phải 2 cái 20k ấy chứ, nhỉ?

Zen
06-11-2008, 12:42 PM
T có ăn nhiều đâu mà m nói zứa. Mang tiếng t chết:sigh:

viethieu1012
06-11-2008, 03:56 PM
t ăn chung với tùng sex cho đỡ tốn xiền hehhe

Zen
06-11-2008, 07:56 PM
Bạn nào lớp mình bao tớ đi. Cho ăn ké suất cũng đc.:^_^: T ăn ít mờ

thonghue
07-11-2008, 12:08 AM
Tùng sẽ ơi đùng cho thằng Hiệu Lác ăn ké.... Nó ăn nhiều lắm đấy...:^_^:

vip_member_aof
07-11-2008, 12:32 AM
đại ka ko đi đâu hê hê đại ka mắc về wê:hahaha:
thằng linh sơn con bà nhung hê hê hê
:aah::cool:

Moon
07-11-2008, 02:14 AM

Thằng ku này là thằng nào lớp mình ý nhỉ :tadaa::tadaa::tadaa: Yêu cầu thông báo tên họ cụ thể cho anh em tiện việc nói chuyện nào :^o^:
Thông báo khẩn cấp: ngày 15/11 lớp mình tập trung đi chơi nên có rất nhiều chuyện cần phải chuẩn bị trước. Mong mọi người vô đóng góp ý kiến hộ em cái. Bạn nào đăng kí đi chơi với lớp thì vô đây đăng kí theo mẫu sau:
1. Họ tên:
2. Đăng kí đi 1 mình hay... mình :shy:
3. Đi = phương tiện j. Yêu cầu bác nào có thể đi đến = cái j thì đề rõ cái đó ra nhé :alert:
Và cuối cùng là đúng 11h30p có mặt tại trường KTQD, mong các bác ko đi theo kiểu h cao su. Bác nào đến muộn thì ráng chịu :dummy: À quên mất chuyện quan trọng nhất, các bác nhớ mang theo nhìu nhìu xiền nhé :sparkling::sparkling::sparkling:

À còn chuyện này nữa, mọi người cũng bàn luôn xem chúng ta sẽ đi những đâu đi để còn chuẩn bị nữa chứ cứ để nước đến chân mới nhảy thì cập nhật lắm

ngoclinh_c4
07-11-2008, 08:12 AM
không sao, cứ về quê đê, lần này cũng tầm 2chục người, chú về chỉ thấy tiếc cho chú thôi:whistle:

Zen
07-11-2008, 10:02 AM
Họ tên: Nguyễn Thu Trang
Đăng kí đi 1 mình
đi xe bus hoặc nếu may mắn có xe máy với Thu bơm

Moon
07-11-2008, 10:25 AM
hehe, Trang ơi đi với T nhé. À hôm dó Hương cũng lên nhà tớ rồi đi chung với bọn mình đó :whistle:

thonghue
07-11-2008, 11:07 AM

Thằng này là thằng nào thế. Ở lại mà đi chơi với lớp chứ lâu lắm anh em không gặp nhau. Về quê thì để 20/11 rồi mà về luôn 1 thể.....................................:refused :

..MjngCheng..
07-11-2008, 12:08 PM
......Ghe..Day.....Hum..Do..Chac..Vui..Le'm...Ta.. Pha?i..di....moi..duoc :heheh:
..Theo..Tau..Hum..Do'..Nen..Ra..Song..To..Lich..Ca u..Ca'..Ve..ran.(Hum..wua..tau...moi..cau..duoc..3 ..con..TO..lam..).anh..em..ta..nhau..

vip_member_aof
07-11-2008, 12:34 PM
đại ka mà các chú ko nhận ra hả.:heheh: vip_member_aof:heheh:
cho em hỏi có đc mang bồ đi theo cùng ko:hmm::cool:
anh em ơi dương vâu học hồng đức:heheh:
ở trọ ở hà đông.bó ku...:heheh:
mỗi ngày bắt xe hà nội về thanh hóa học rồi về hà đông city ở trọ:heheh:
:freely::freely:dương vâu đại ja wá

không sao, cứ về quê đê, lần này cũng tầm 2chục người, chú về chỉ thấy tiếc cho chú thôi:whistle:
ko sao ko sao :loa::heheh::refused::freely::freely::cool:
cho em hỏi lệ fí bao nhiêu để em biết đường thu xếp:hmm::kotowa:

sư bố cái thằng linh sơn, sao bảo anh em xoắn. theo tôi tập trung ở trường thủy lợi là tiện nhất, kinh tế xa quá

đệt mệ thằng hiếu con ông thuận tập trung ở chỗ mày làm cái j.ở chỗ anh mới là vip
:heheh::heheh::heheh:

DonGianLaSpam
07-11-2008, 03:48 PM
tổ cha cái thằng Hiếu Thuận, Cứ tạm ở ktế đi, rồi hôm đó sẽ thảo luận các địa điểm khác

ac thằng kia mày chửi ai hjx nick 4rum tao đây mà láo toét :whaat::whaat::whaat:

Moon
07-11-2008, 03:49 PM
[QUOTE=vip_member_aof;80154]đại ka mà các chú ko nhận ra hả.:heheh: vip_member_aof:heheh:
cho em hỏi có đc mang bồ đi theo cùng ko:hmm::cool:
anh em ơi dương vâu học hồng đức:heheh:
ở trọ ở hà đông.bó ku...:heheh:
mỗi ngày bắt xe hà nội về thanh hóa học rồi về hà đông city ở trọ:heheh:
:freely::freely:dương vâu đại ja wá

ko sao ko sao :loa::heheh::refused::freely::freely::cool:
cho em hỏi lệ fí bao nhiêu để em biết đường thu xếp:hmm::kotowa:
QUOTE]

Bạn là thằng nào thế, cứ úp úp mở mở như vậy thì ai mà đoán đc :amitabha: :dummy:
Ko đọc thông báo phía trên à, cho phép đi mấy mình cũng đc nhưng chi đủ $$ là ok :phew: à quên nếu đi thêm bồ thì nhớ đăng kí cho bồ lun ko là hôm đó đưa đến là tui đuổi về đó :^o^:

DonGianLaSpam
07-11-2008, 03:56 PM
tình hình là mỗi bé 100k di ăn uống chứ nhỉ mấy khi mới họp lớp làm cái hoành tránh nào j phải xoắn =.= hôm đó te đi bộ ra KTQD hêh < mà cổn truớc hay cổn sau ế để bít đuờg

sư bố cái thằng linh sơn, sao bảo anh em xoắn. theo tôi tập trung ở trường thủy lợi là tiện nhất, kinh tế xa quá

mà mi là thằng nào thế........:duno::duno::duno:

thonghue
07-11-2008, 04:16 PM
tình hình là mỗi bé 100k di ăn uống chứ nhỉ mấy khi mới họp lớp làm cái hoành tránh nào j phải xoắn =.= hôm đó te đi bộ ra KTQD hêh < mà cổn truớc hay cổn sau ế để bít đuờg

mà mi là thằng nào thế........:duno::duno::duno:

Thằng Hiếu Thuận nay đại gia thế. Mỗi đứa đóng 100k cơ á..... Răng mà nhiều thế..........

vip_member_aof
07-11-2008, 04:43 PM
ac thằng kia mày chửi ai hjx nick 4rum tao đây mà láo toét :whaat::whaat::whaat:

đệt mệ mầy.:chuckle::chuckle::chuckle:khi nào về thanh hóa anh wa nhà chú chơi:XD::XD:
thế là em đc mang bồ theo hả thích wá:XD::XD::chuckle:

vip_member_aof
07-11-2008, 06:37 PM
anh em c4 đâu rồi chết hết rồi ah:dead::dead::fear:
:@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@: :@_@:

......Ghe..Day.....Hum..Do..Chac..Vui..Le'm...Ta.. Pha?i..di....moi..duoc :heheh:
..Theo..Tau..Hum..Do'..Nen..Ra..Song..To..Lich..Ca u..Ca'..Ve..ran.(Hum..wua..tau...moi..cau..duoc..3 ..con..TO..lam..).anh..em..ta..nhau..

đệt mệ thằng vâu.trả nợ tau nhanh lên:warn::warn::chuckle:

ngoclinh_c4
07-11-2008, 09:01 PM
đệt mệ mầy.:chuckle::chuckle::chuckle:khi nào về thanh hóa anh wa nhà chú chơi:XD::XD:

cái kiểu nói chuyện thô bỉ này chắc là thằng DIANAM, cẩn thận ko hôm đến trường tau dán cái thẻ đỏ vào mồm đấy :warn:

..MjngCheng..
07-11-2008, 09:35 PM
DKm....Da..Deu..Tau..Vua..Thui..Nam...O'anh..Lo^n. .Ruot...gio`..:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:: dummy::dummy::dummy:
.
..A`..Rui..No..50k..
..DIs..pa` MAy....Anh..Dang..Nghe`o...............:^o^::^o^:: ^o^::^o^::^o^::^o^::^o^::^o^:
..Tinh`..Hinh`..lop...Online...dong..the..na`y..Ha y..Anh..lai..la`m..cho..lop..1..cai..forum..nhj>...noi..chuyen..cho..ma'u... <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P

vip_member_aof
07-11-2008, 09:41 PM
cái kiểu nói chuyện thô bỉ này chắc là thằng DIANAM, cẩn thận ko hôm đến trường tau dán cái thẻ đỏ vào mồm đấy :warn:

:XD::XD::XD:đệt mệ mầy linh_sn:brbr::brbr::brbr::brbr:

DKm....Da..Deu..Tau..Vua..Thui..Nam...O'anh..Lo^n. .Ruot...gio`..:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:: dummy::dummy::dummy:
.
..A`..Rui..No..50k..
..DIs..pa` MAy....Anh..Dang..Nghe`o...............:^o^::^o^:: ^o^::^o^::^o^::^o^::^o^::^o^:
..Tinh`..Hinh`..lop...Online...dong..the..na`y..Ha y..Anh..lai..la`m..cho..lop..1..cai..forum..nhj>...noi..chuyen..cho..ma'u... <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P

ming cheng nghe fat buon i :proud::proud::proud::proud::proud::proud:

..MjngCheng..
07-11-2008, 09:50 PM
..............................DIs................. .......................................

vip_member_aof
07-11-2008, 10:00 PM
vâu ép nick tau xem nào.đệt mệ mầy:whaat::whaat::whaat:

Moon
07-11-2008, 11:39 PM
èo, thì ra vip_member_aof là bạn Nam na lớp mình à, cứ giấu mãi :duno::^o^::alert:

vip_member_aof
08-11-2008, 07:46 AM
èo, thì ra vip_member_aof là bạn Nam na lớp mình à, cứ giấu mãi :duno::^o^::alert:
thèng nam na là thèng nào????:whaat::whaat::hahaha::hahaha::hahaha:
vip_member_aof là đại ka ko fải thèng nam na nào hết.:hahaha::hahaha:

vip_member_aof
08-11-2008, 09:30 AM
đâu hết rồi:congratz::congratz::congratz::congratz::cong ratz:

Moon
08-11-2008, 10:20 AM
thèng nam na là thèng nào????:whaat::whaat::hahaha::hahaha::hahaha:
vip_member_aof là đại ka ko fải thèng nam na nào hết.:hahaha::hahaha:

Thế bạn là thằng nào lớp tớ vậy :dummy::dummy:

ngoclinh_c4
08-11-2008, 10:43 AM
đâu hết rồi:congratz::congratz::congratz::congratz::cong ratz:

nếu ko phải là thằng DIANAM thì là KOTEXNAM:can'tbe:

vip_member_aof
08-11-2008, 12:12 PM
nếu ko phải là thằng DIANAM thì là KOTEXNAM:can'tbe:

:blush::blush::blush:có chắc ko:blush::blush::blush:
:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm: :freely::freely::freely:

vip_member_aof
08-11-2008, 12:40 PM
c4 pro thì rõ rồi em à
cái đó khỏi bàn
heeeee.. anh là người làm nên thương hiệu C4 đấy em à

đệt mệ thằng trung_hậu vip_member_aof o đây mà dám wa mặt àh cắt jờ:angry::angry::angry:
:ablaze::ablaze::ablaze: :idea::idea::idea::idea::idea:

vip_member_aof
08-11-2008, 12:47 PM
nói thật con trai c4 cũng bình thường thôi con trai c2 vẫn ổn nhất.
nhưng dù sao thì c4 vẫn có thầy chủ nhiệm đỉnh

bình thường thì cũng hơn bọn dặt dẹo c2:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:
:ablaze:vip_member_aof:ablaze:

:@_@: Chuối cả nải! lúc nào cũng tung hô C4! C4 có gì hay vậy? liệu có number one mãi được không?:chuckle:

quit đê em bách_hợp nghe như là.......:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chu ckle:
chim cút:loa::loa::loa:

viethieu1012
08-11-2008, 04:32 PM
thằng nào mờ vào nói lung sờ tung lên thế hở mau khai danh tinh đi

vip_member_aof
08-11-2008, 04:47 PM
thằng nào mờ vào nói lung sờ tung lên thế hở mau khai danh tinh đi
thèng ba mà chứ thèng nào:angry::angry::angry: :comeon::comeon::comeon:

vip_member_aof
08-11-2008, 05:14 PM
ko post ảnh đại ka vô hả nhóc hà_gà vip_member_aof:angry::angry::angry:

DonGianLaSpam
08-11-2008, 06:43 PM
Thằng Hiếu Thuận nay đại gia thế. Mỗi đứa đóng 100k cơ á..... Răng mà nhiều thế..........

mịa đi chơi với gái:love::love: thì vung tiền triệu đi với anh em bảo đóng 100k thì la nhiều đến chuối.:@_@::@_@: lâu lắm mới họp lớp làm cái hoành tráng anh em mà gop 100k riêng em gop 101k :heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

đệc mịa mày chim kút

Zen
08-11-2008, 06:52 PM
Sư bố thằng hâm. Tên gì thì nói mịa nó ra đi. Bày đặt:dummy:

ngoclinh_c4
08-11-2008, 06:54 PM
đệt mệ thằng trung_hậu vip_member_aof o đây mà dám wa mặt àh cắt jờ:angry::angry::angry:
:ablaze::ablaze::ablaze: :idea::idea::idea::idea::idea:

thằng này tục tĩu vkl:hot: mày ở gần Lổn nên thành bậy à con trai

ngoclinh_c4
08-11-2008, 07:01 PM
nhận đi NAMKOTEX ơi, ko bạn trang bón phân vào mồm đấy con trai ạ

vip_member_aof
08-11-2008, 08:46 PM
Sư bố thằng hâm. Tên gì thì nói mịa nó ra đi. Bày đặt:dummy:

chửi cái mả bố mày àh trang phân bón.mà mày là con trang vâu hay con trang xào chọc lỗ đấy
chắc là con vâu mới gọi là phan bón chứa:cool::cool::cool::cool::cool:
:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

DonGianLaSpam
08-11-2008, 09:08 PM
chửi cái mả bố mày àh trang phân bón.mà mày là con trang vâu hay con trang xào chọc lỗ đấy
chắc là con vâu mới gọi là phan bón chứa:cool::cool::cool::cool::cool:

thằng này đi học ko có kơm ăn hay sao mà nói toàn văng kứt ra ngoài thế ko bít:redface::redface::redface:

vip_member_aof
08-11-2008, 09:32 PM
thằng này đi học ko có kơm ăn hay sao mà nói toàn văng kứt ra ngoài thế ko bít:redface::redface::redface:
fịt nhau đệt mệ.thích ăn tạ ko kon:stress::stress::stress: :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

..MjngCheng..
08-11-2008, 10:08 PM
Po tay Chung No chui nhau tum lum Hum sau di hop chac tui no chem Nhau Mat.Dis :notme::notme::notme::notme::heheh::heheh::heheh:: heheh::heheh:

ngoclinh_c4
08-11-2008, 10:09 PM
haha, đ có cái lớp nào như lớp này nhờ, tự hào vkl

..MjngCheng..
08-11-2008, 10:22 PM
Dis Nhau.Khong Dua na`o Gop cho anh Cai y kien Anh de ra o trang 5 kai
Linh SOn dau.Hum do hop som hon 1 chut de khoang 10h 30 Ko Tau 3h phai ve oi`

ngoclinh_c4
08-11-2008, 10:32 PM
3 h mà về thì đừng đến nữa nhé chú Dương, đến là anh đuổi về đấy

..MjngCheng..
08-11-2008, 10:36 PM
Sax. Vay Hum do Ko cho tau den a`h HUHUHUHUHUHUHUHU THui Anh cu den
Ma` Tau ba`o na`y Lop Mjnh online dong the na`y Hay tau lam kai rum cho may khoa C4 Luon len Chem Gio cho suong Nho:idea::idea::idea:.Y chu sao va` y cac ban Sao????

vip_member_aof
08-11-2008, 10:49 PM
vâu đi làm j về thanh hóa mà học hồng đức đê :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

Moon
09-11-2008, 12:50 AM
ông có khai tên tuổi đâu mà con gái tôi nó biết mà post ảnh của ông lên chứ :heheh::heheh:

Moon
09-11-2008, 12:51 AM
Bó tay.com ko ngờ con trai lớp mình ăn nói mất dạy kinh khủng :rideon::uwaah::eaten::stress:

Moon
09-11-2008, 12:55 AM
Công nhận chưa có cái lớp nào đểu xỏ lá như lớp mình :heheh::heheh::heheh: cứ gặp nhau là chửi nhau loạn xạ lên, ko thằng nào chịu nhường thằng nào cả...bó tay luôn hjx...:can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe :

vip_member_aof
09-11-2008, 02:06 AM
khóc nữa đi em thu_máy bơm tàu:blush::blush::blush:
:heheh::heheh::heheh:

vip_member_aof
09-11-2008, 02:08 AM
Bó tay.com ko ngờ con trai lớp mình ăn nói mất dạy kinh khủng :rideon::uwaah::eaten::stress:

lúc nào chẳng thế trừ anh ra :heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:
:freely::freely::freely::freely::freely:

vip_member_aof
09-11-2008, 02:11 AM
con gái thu máy bơm còn xóa cả nick bạn cùng lớp trong yahoo nữa kia ko coi trọng bạn bè j cả chán

Moon
09-11-2008, 09:40 AM
hjx, đồ đểu ai xóa nick của ông đâu. Có mỗi cái tên mà giấu mãi ko chịu nói :swing::swing::swing: Cứ như mình là vip thật ấy :dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

Moon
09-11-2008, 09:42 AM
haha :hahaha::hahaha::hahaha: ông làm như ông tử tế lắm á, coi lại mấy cái retry trên xem có chửi bậy ko là bít ngay ý mà :phew::phew:

Moon
09-11-2008, 09:44 AM
Chú nghĩ chị chú là ai mà phái khóc cơ chứ :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha: Chị nói thế là để spam bài cho lớp mình lên đầu topic thui :^o^::^o^::^o^:

vip_member_aof
09-11-2008, 10:43 AM
Chú nghĩ chị chú là ai mà phái khóc cơ chứ :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha: Chị nói thế là để spam bài cho lớp mình lên đầu topic thui :^o^::^o^::^o^:
admin ơi con này spam này :dummy::dummy::dummy::dummy::dummy: banh nick nó đê admin

vip_member_aof
09-11-2008, 10:45 AM
haha :hahaha::hahaha::hahaha: ông làm như ông tử tế lắm á, coi lại mấy cái retry trên xem có chửi bậy ko là bít ngay ý mà :phew::phew:

admin ơi con này lại spam tiếp này đề nghị admin xóa nick nó ngay ko để tình trạng thế này đc
:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat: :warn::warn::warn::warn::warn:

vip_member_aof
09-11-2008, 10:47 AM
hjx, đồ đểu ai xóa nick của ông đâu. Có mỗi cái tên mà giấu mãi ko chịu nói :swing::swing::swing: Cứ như mình là vip thật ấy :dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

xóa hay ko xóa thì nó tự biết j1 fải bênh:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat:

Moon
09-11-2008, 11:24 AM
sao ông biết nó xóa nick ông, vớ vẩn :dummy::dummy::dummy: có j thì ông nói thẳng ra j mà nói lấp lửng thế :picknose:

Moon
09-11-2008, 11:26 AM
admin ơi con này lại spam tiếp này đề nghị admin xóa nick nó ngay ko để tình trạng thế này đc
:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat: :warn::warn::warn::warn::warn:

Ông làm như ông ko spam bài ấy, đúng là lấy vải thưa để che mắt thánh :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::a mitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

Moon
09-11-2008, 11:27 AM
admin ơi con này spam này :dummy::dummy::dummy::dummy::dummy: banh nick nó đê admin

Này nhé, bạn bè ko nói tử tế thì cũng gọi tên nhau còn nói con này con kia thì hơi bị mất lịch sự đó bạn ạ :corner:

vip_member_aof
09-11-2008, 02:22 PM
mày là con thu_máu bơm ai chẳng biết nhà gần nhà ông lợi việc j` fải xoắn
:hahaha::hahaha::hahaha:
đâu hết rồi ???????????:corner::corner::corner::corner::corner :

DonGianLaSpam
09-11-2008, 03:58 PM
mày là con thu_máu bơm ai chẳng biết nhà gần nhà ông lợi việc j` fải xoắn
:hahaha::hahaha::hahaha:
đâu hết rồi ???????????:corner::corner::corner::corner::corner :

có congà nào *** biết làm chữ ký ấy nhỉ :falldown::giveme::giveme:

vip_member_aof
09-11-2008, 05:53 PM
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle: đối với anh ko j` là ko thể kô j` là ko làm đc

vip_member_aof
09-11-2008, 05:58 PM
Ông làm như ông ko spam bài ấy, đúng là lấy vải thưa để che mắt thánh :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::a mitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

admin ơi con máu_bơm lại spam này chém chém :dummy::dummy::dummy:
:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

Moon
09-11-2008, 06:22 PM
admin ơi con máu_bơm lại spam này chém chém :dummy::dummy::dummy:

Nói mà ko biết xấu hổ làm như mình trong sáng lắm ý bạn NAM NA ạ, có cần tui khui ra chuyện xấu của bạn ko ? :giveme::giveme::giveme:

Moon
09-11-2008, 06:23 PM

Hiếu ơi, nói hay lắm cho cậu 10d luôn :love::love::love:

vip_member_aof
09-11-2008, 06:51 PM
ố ồh có mấy con gà gen ăn tức ở với vip_member_aof :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

vip_member_aof
09-11-2008, 06:53 PM
àh kinh àh kinh...lói thử xem nào hê hê hê máu bơm là múa bơm :whaat::whaat::whaat:

DonGianLaSpam
09-11-2008, 07:12 PM
ố ồh có mấy con gà gen ăn tức ở với vip_member_aof :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

có j mà ghen ăn tức ở ko bít hôm truớc con gà nào pm yh tau hỏi làm chữ ký nhỉ :@_@::@_@::@_@:

thonghue
09-11-2008, 07:23 PM
fịt nhau đệt mệ.thích ăn tạ ko kon:stress::stress::stress: :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

Thằng này là thằng nào lớp mình đây mà vào ăn nói lung tung hết lên thế..... Cứ giấu như mèo giấu cứt thế..........

Sax. Vay Hum do Ko cho tau den a`h HUHUHUHUHUHUHUHU THui Anh cu den
Ma` Tau ba`o na`y Lop Mjnh online dong the na`y Hay tau lam kai rum cho may khoa C4 Luon len Chem Gio cho suong Nho:idea::idea::idea:.Y chu sao va` y cac ban Sao????

Ừ được đấy ý kiến của chú Dương sờ vâu hay đấy. Chú làm room cho anh chị em C4 vào chém gió đi. :^o^:

Moon
09-11-2008, 07:29 PM
bạn đang có chuyện j muốn giấu cả lớp thì khai ra đi đừng để cho đến khi bọn nó khui ra thì ....:hahaha::hahaha:

DonGianLaSpam
09-11-2008, 07:30 PM
Thằng này là thằng nào lớp mình đây mà vào ăn nói lung tung hết lên thế..... Cứ giấu như mèo giấu cứt thế..........

Ừ được đấy ý kiến của chú Dương sờ vâu hay đấy. Chú làm room cho anh chị em C4 vào chém gió đi. :^o^:

thằng thông cháu ông lý con chú huệ cô nhung hả đung hem ta :chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuc kle:

Moon
09-11-2008, 07:31 PM
có j mà ghen ăn tức ở ko bít hôm truớc con gà nào pm yh tau hỏi làm chữ ký nhỉ :@_@::@_@::@_@:

Hiếu ơi, hehe cậu chơi đc đó. Phải như thế cho nó chừa đi cứ ngồi sĩ vặt hứ...:^o^::chuckle::^o^:

vip_member_aof
09-11-2008, 07:39 PM
Hiếu ơi, hehe cậu chơi đc đó. Phải như thế cho nó chừa đi cứ ngồi sĩ vặt hứ...:^o^::chuckle::^o^:

ồh ồh kinh wá ta:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat:

vip_member_aof
09-11-2008, 07:41 PM
chuyện j` nói thoải mái anh chẳng kinh mà cô em biết anh là ai mà :hahaha::hahaha:

Moon
09-11-2008, 07:42 PM
ồh ồh kinh wá ta:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat:

Cũng bình thường, vậy cho nó vui :hahaha::hahaha::hahaha:

Moon
09-11-2008, 07:46 PM
chuyện j` nói thoải mái anh chẳng kinh mà cô em biết anh là ai mà :hahaha::hahaha:

thì cậu là bạn Nam na ok :warn::runaway::runaway: :XD::XD::XD:

vip_member_aof
09-11-2008, 07:52 PM
ồh ồh con ông phong bà lan lôi tên bố mẹ thằng nam na ra làm j` :hahaha::hahaha:
ai máy bơm phong lan ko.lôi tên bố mẹ ra là ko tốt như vậy là ko có văn hóa
:hahaha:nhục vãi

Moon
09-11-2008, 08:04 PM
Bạn làm như là bạn lịch sự lắm ấy. Nói thật nhé: khi nhìn thấy tên lớp và khóa học trên mục giới thiệu của bạn mình hơi thất vọng:ko ngờ lớp mình lại có người bất lịch sự như bạn, ăn nói thì...cứ gặp bạn bè là chửi hỏi sao người khác ko cú. Nếu bạn thích chửi nhau đến thế thì đi chỗ khác nhé ở đây KO PHẢI LÀ NƠI DÙNG ĐỂ CHỬI NHAU ĐÂU. Bạn nên làm gương cho các em khóa sau mình...VĂN MINH TÍ ĐI

AOF là viết tắt của the Academy of Finance
tức là Học Viện Tài Chính, mà học tài Chính lớp mình có mỗi bạn Nam na và Lâm thôi. Nhưng bạn Lâm thì ko bao h ăn nói mất lịch sự thế này...suy ra...thế nào còn chối ko bạn NAM

vip_member_aof
09-11-2008, 08:05 PM
ồh ồh liên wa đến bạn mà bạn nói tự do ngôn luận còn hơn lôi tên bố mẹ ng khác ra
nói thẳng 1 câu BẠN CHẲNG ĐÁNG ĐỦ TƯ CÁCH ĐỂ LÔI TÊN BỐ MẸ NG KHÁC RA ĐÂU

Moon
09-11-2008, 08:09 PM
uh. cho cho tôi xin lỗi về chuyện đó. Coi như là tôi đã sai khi nói tên bố mẹ bạn ra nhưng bạn chửi tôi quá nhiều thì sao. Con trai có cần thù dai như thế ko? con trai thì phải rộng lượng chứ

vip_member_aof
09-11-2008, 08:10 PM
GỚM bạn thu nhà ta thông minh wá hehe đại ka ko chối đc nữa rồi hê hê
:hahaha::hahaha::hahaha: buồn wá

Moon
09-11-2008, 08:11 PM
Cũng bt thôi, cái này chỉ cần động não 1 chút là ra thôi ko cần phải khen. Bạn khen làm tôi ngại quá

vip_member_aof
09-11-2008, 08:11 PM
chẳng chửi j` cả nhá tử tế thì tử tế lại thôj hê hê lộ mặt rồi:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha: