PDA

View Full Version : Luôn biết ơn thầy Nguyễn Quốc Tuấn

Trang : 1 [2]

LTA
26-12-2008, 10:45 AM
nhưng kể mà ít phải đi lao động thỳ thých hơn
:^o^::^o^::^o^:

Uả , bọn em phải LĐ nhiều lắm à ;))
bọn anh ngày trc thỉnh thoảng thôi ( trừ mấy đứa bị phạt :)) )
mỗi lần đi lao động là vui nổ trời , để hôm nào up cái clip đốt xe rác của truờng cho coi :heheh:

Jimmy Page
26-12-2008, 10:28 PM
Thằng kia, lộ hết hàng của anh em :">
Hồi đó vui vãi :">

Hyt.b3
27-12-2008, 12:27 PM
Uả , bọn em phải LĐ nhiều lắm à ;))
bọn anh ngày trc thỉnh thoảng thôi ( trừ mấy đứa bị phạt :)) )
mỗi lần đi lao động là vui nổ trời , để hôm nào up cái clip đốt xe rác của truờng cho coi :heheh:

wai wai oách kynh đốt cả cái xe rác của trường kơ à
nể phục đàn anh thế :phew::phew::phew:

Thằng kia, lộ hết hàng của anh em
Hồi đó vui vãi
Lộ có tý có sao đâu a:crave::crave::crave:

Snow
27-12-2008, 02:07 PM
:heheh:
B3 mới đi Lao động cũng có kém phần long trọng đâu mà
làm hok xong bị bắt ở lại . xong rùi vẫn trốn về hết

Hyt.b3
27-12-2008, 07:52 PM
he he vui nhưng tí rơi tiền<mà thực ra là rơi rùi>
choa nên phải trốn về nhanh
còn bị bắt ở lại nữa cơ à chắc lúc đó m chuồn về rùi nên hok bít
mà sáng hôm sau cũng chả thấy nói gỳ

Hyt.b3
29-12-2008, 11:57 AM
Chà nghĩ lại tối qua học nhà thầy Cũng vui phết
Thầy dạy trò ngồi mà biết chắc tâm hồn đang treo ở sân Mĩ ĐÌnh
Thỉnh thoảng nghe tiếng reo hò ở phòng dưới lại đoán già đoán non cả lớp
Lúc thầy ra hút thuốc thỳ lại tưởng thầy xuống dưới nhà xem kết quả cả lũ cứ ngong ngóng
May cuối cùng hòa phát~~~>công lớn của thầy vì thầy bảo nếu đội nào thầy thých mà thầy chú ý coi thỳ thể nào cũng thua
hôm nay thắng là nhờ thầy hok cho nghỉ mà vẫn dạy

Hyt.b3
01-01-2009, 12:49 PM
Chả dám nói với thầy trên lớp
thôy thỳ chúc thầy ở đây vậy: chúc thầy năm mới vui vẻ và thành công

ajisai
12-01-2009, 05:55 PM
Trong này có nhiều học sinh của thầy Tuấn nhỉ, lớp anh là lớp đầu tiên thầy chủ nhiệm.
Nhanh thật vậy là tốt nghiệp được gần 7 năm rồi :)

puppy_9x
12-01-2009, 06:09 PM
thầy Tuấn nhìn phong độ nhỉ, lại nhẹ nhàng với học sinh nữa, ướ j` mình đc học với thầy:sparkling::sparkling::sparkling:

Hyt.b3
14-01-2009, 03:38 PM
Trong này có nhiều học sinh của thầy Tuấn nhỉ, lớp anh là lớp đầu tiên thầy chủ nhiệm.
Nhanh thật vậy là tốt nghiệp được gần 7 năm rồi :)

Lớp anh chắc là lớp tặng thầy bảng ạ ~~~~> đến bây giờ thầy vẫn còn giữ lại và bọn em toàn học ở cái bảng đó thoy
Tết này mí anh cóa về chơi nhà thầy hok:sparkling::sparkling::sparkling:

thầy Tuấn nhìn phong độ nhỉ, lại nhẹ nhàng với học sinh nữa, ướ j` mình đc học với thầy
hi hi thầy cũng nhẹ nhàng từng lúc thoy chỵ ợ lúc nào thầy mà nóng lên sợ phải biết:sweat::sweat::sweat::sweat:

Thầy này là thầy nào nhỉ, em nghe mọi người ca ngợi mà sốt cả ruột. Xem ảnh thì hình như gặp ở đâu rồi, nhưng mà...chả nhớ nổi...hehe
èo thầy Tuấn mà hok bít~~~~>thầy Tuấn<mọi người hay gọi là Tuấn đoàn ấy> chuyên làm các công tác đoàn và là tổ trưởng tổ Toán luôn đấy/ thầy gắn với tin đồn là sắp lên hiệu phó<nhưng cuối cùng vẫn chủ nhiệm B3 :phew::phew::phew::^o^:>

kyu_SJ^^
17-01-2009, 11:14 AM
hôm thứ 5 thầy tuấn dạy thay lớp em
công nhận thầy dạy hay thiệt
dù thầy chỉ dạy thêm cho lớp 1 hôm nhưng lớp em quý thầy lắm
thầy đã làm cho cả lớp hứng học hơn
khi ra chơi mấy bạn tổ em quay lại nói với nhau công nhận thầy dạy dễ hiểu thật
thầy làm cho lớp thay đổi hoàn toàn cách học ,chăm chú nghe giảng hơn ,chăm chỉ ghi bài hơn (cái này thì bình thường lớp em nhác lắm )
cám ơn thầy nhiều lắm

thuphuong_no1
17-01-2009, 12:24 PM
hôm thứ 5 thầy tuấn dạy thay lớp em
công nhận thầy dạy hay thiệt
dù thầy chỉ dạy thêm cho lớp 1 hôm nhưng lớp em quý thầy lắm
thầy đã làm cho cả lớp hứng học hơn
khi ra chơi mấy bạn tổ em quay lại nói với nhau công nhận thầy dạy dễ hiểu thật
thầy làm cho lớp thay đổi hoàn toàn cách học ,chăm chú nghe giảng hơn ,chăm chỉ ghi bài hơn (cái này thì bình thường lớp em nhác lắm )
cám ơn thầy nhiều lắm
đúng rồi đấy e
lớp chị hồi trước cũng nhác ghi bài lắm
từ khi học với thầy
chăm hẳn
:phew::phew::phew::phew::phew:

tranhuyentrang2404
17-01-2009, 06:15 PM
ừ, cũng có vẻ thế thật, nhưng mà (điều này nói thẳng để nếu thầy lên đọc dc thì thầy biết luôn^^) Thầy nên mạnh tay hơn nữa để thắt chặt kỉ cương lớp mình, tớ thấy lớp mình vẫn còn ồn quá, chả nể ai cả.

thuphuong_no1
17-01-2009, 10:12 PM
ừ, cũng có vẻ thế thật, nhưng mà (điều này nói thẳng để nếu thầy lên đọc dc thì thầy biết luôn^^) Thầy nên mạnh tay hơn nữa để thắt chặt kỉ cương lớp mình, tớ thấy lớp mình vẫn còn ồn quá, chả nể ai cả.
hic ừ
mỗi đứa nói 1 câu là ra cái chợ ấy mà, ồn kinh

hoang_hon_111126
22-01-2009, 07:37 PM
Hi, em yêu Thầy em, với bao bạn em, và.....hết nghĩ ra rồi ^^. Nói chung là yêu Thầy Tuấn hết mình, yêu vô cùng! hehe

Asimo_44
23-01-2009, 12:21 PM
Hi, em yêu Thầy em, với bao bạn em, và.....hết nghĩ ra rồi ^^. Nói chung là yêu Thầy Tuấn hết mình, yêu vô cùng! hehe

hí hí hí iêm cũng iu thầy Tuấn
bình chọn cho thầy Tuấn nào mọi người ơi

thuphuong_no1
25-01-2009, 09:42 PM
hí hí hí iêm cũng iu thầy Tuấn
bình chọn cho thầy Tuấn nào mọi người ơi
;)) biết em nào rồi nhá :D:D:D:phew:
năm hết tết đến chúc thầy cùng gia đình nhiều sức khoẻ, luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn :D
chúc thầy luôn giữ mãi được phong độ, phát triển và nâng cao kiến thức của mình......
HAPPY NEW YEAR !!!!!!!!!!!!!
:congratz::congratz::congratz::congratz:

Hyt.b3
26-01-2009, 03:00 PM
;)) biết em nào rồi nhá :D:D:D:phew:
năm hết tết đến chúc thầy cùng gia đình nhiều sức khoẻ, luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn :D
chúc thầy luôn giữ mãi được phong độ, phát triển và nâng cao kiến thức của mình......
HAPPY NEW YEAR !!!!!!!!!!!!!
:congratz::congratz::congratz::congratz:

sao chỵ bít tài thế<ồ hỳnh như viết thế nài giống như lạy ông tôi ở bụi này ấy nhẩy>
:shy::shy::shy::shy:
-----------------------------------------
http://daoduytu.net/forum/picture.php?albumid=200&pictureid=1747

thuphuong_no1
26-01-2009, 05:01 PM
;)) em nào chứ e H thì lẫn vào đâu đc :D:D:D:^o^::^o^::chuckle:

Asimo_44
06-02-2009, 03:53 PM
lâu ròy hok ghé qua topic của thầy Tuấn
he he thầy Tuấn sắp thành hot teacher roài
:^o^::^o^::^o^:

Snow
23-02-2009, 08:06 PM
^__^ thầy iêu quý chính thức làm hot teacher rùi :D

Micyarak.A5
04-03-2009, 03:26 PM
trời ơi chết mất, chị em a5 ơiiiiii, sáng nay nghe thầy tâm sự với lớp thích nhờ http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif thấy iu thầy dã man http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif

rapperdq
04-03-2009, 03:27 PM
iu thầy thế :refused::refused:
iu cả em nữa :dead:

thuphuong_no1
07-03-2009, 04:45 PM
trời ơi chết mất, chị em a5 ơiiiiii, sáng nay nghe thầy tâm sự với lớp thích nhờ http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif thấy iu thầy dã man http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif
:D
thầy mềnh tâm lý nhờ :phew:

Ai_Miss_Ziu
13-03-2009, 08:54 PM
Thầy Tuấn hơi bị Phong đọ đấy
- Tốt nghiệp rời trg` đợt tết về gặp thầy thấy thầy vẫn phong đọ như ngày nào :x

Snow
18-03-2009, 10:57 PM
Các khóa của thầy tuấn nhà mình có ai biết cái web của thầy hok nhỉ
Mọi người ai bik thì post link cái nha
Thank all

thuphuong_no1
21-03-2009, 10:11 PM
Các khóa của thầy tuấn nhà mình có ai biết cái web của thầy hok nhỉ
Mọi người ai bik thì post link cái nha
Thank all
đây này
http://violet.vn/tuannguyen01
.

Hyt.b3
01-04-2009, 06:50 PM
Thủnh thoảng thầy Tuấn cũng hay tâm sự cả tiết học với cả lớp…………..
Thực ra thỳ rất hiểu về cái “bản lính” mà thầy luôn nhắc và nhấn mạnh trong hầu hết mỗi lần thầy nói chuyện với lớp……..nhưng thực ra thỳ chả bít vận dụng thế nào……….:aah: :aah: :aah: :aah:
Cũng suy nghĩ về cả “khoảng cách”………Có lẽ thực sự là giữa thầy và lớp đúng là vẫn còn khoảng cách…….có lẽ……..cũng không phải là khoảng cách nhỏ………..hok hiểu bằng cách nào để kéo lại cái gọi là khoảng cách đó……………:hmm: :hmm: :hmm: :hmm:

Snow
01-04-2009, 06:55 PM
để khoảng cách giữa thầy và chúng ta gần lại ...
Mong rằng thầy cũng thêm tâm sự với chúng em ...
Và những học sinh của thầy cũng phải có những buổi nói chuyện ... để gần gũi thầy hơn
Mong thầy mãi là Giáo viên chủ nhiệm đáng kính của chúng em !!!

Hyt.b3
01-04-2009, 06:57 PM
để khoảng cách giữa thầy và chúng ta gần lại ...
Mong rằng thầy cũng thêm tâm sự với chúng em ...
Và những học sinh của thầy cũng phải có những buổi nói chuyện ... để gần gũi thầy hơn
Mong thầy mãi là Giáo viên chủ nhiệm đáng kính của chúng em !!!

Không hiểu các anh chỵ và thầy bắt đầu như thế nào mà khoảng cách đó ngắn thế........<mà có thể nói là không có.......>
Khoá mới thầy chủ nhiệm dù sao cũng đã sắp hết 1 năm học rồi......vậy mà ............vẫn 1 khoảng cách lớn................. chưa thể biết phải làm thế nào h

Hyt.b3
22-04-2009, 02:49 PM
Sao lâu nay hem ai vào topic của thầy post bài zậy ta............
......Chán quá............đã sắp gần hết năm học rồi................tình hình là lớp không có tiến bộ gì hơn
không biết thầy quyết định thế nào

thuphuong_no1
22-04-2009, 05:48 PM
Sao lâu nay hem ai vào topic của thầy post bài zậy ta............
......Chán quá............đã sắp gần hết năm học rồi................tình hình là lớp không có tiến bộ gì hơn
không biết thầy quyết định thế nào

????? quyết định chi zứa Hằng em:sweat::sweat::sweat::sweat:

teddy_bear_2810
25-04-2009, 10:29 PM
????? quyết định chi zứa Hằng em:sweat::sweat::sweat::sweat:

thầy nói nếu lớp ko tiến bộ thì thầy sẽ ko chủ nhiệm lớp nữa chị ạ
mà chờ được lớp mình tiến bộ thì ko bít đến khi nào:fallout:

thuphuong_no1
25-04-2009, 11:42 PM
thầy nói nếu lớp ko tiến bộ thì thầy sẽ ko chủ nhiệm lớp nữa chị ạ
mà chờ được lớp mình tiến bộ thì ko bít đến khi nào:fallout:
ầy khổ thế
mong là thầy chỉ dọa bọn e thôi, chắc thầy đang dùng biện pháp mạnh ý mà :D dạy lớp chị thầy cũng toàn phải dùng biện pháp mạnh ;))
học vs thầy là quá ổn rồi :D
-----------------------------------------
thầy ra cái đề thi thử khối A sợ zứa chứ. Nhìn cái đề thi thử mà chả dám đi thi thật nữa :(
may mà mình thi khối D

Snow
26-04-2009, 12:16 AM
hjx hjx
thầy dạo này hình như có vẻ đang mệt mỏi hay sao ý
khi dạy mình thấy thầy nói có vẻ hok hết sức như mọi khi :(

Hyt.b3
13-05-2009, 06:37 PM
Trang web của thầy Tuấn e mới vào mà sử dụng chẳng quen mấy
hỳnh như thầy toàn đưa ra các đề để khối 12 ôn thy thoy vậy..... e chưa thấy lớp 10 ở chỗ nào cơ:ign::ign::ign::hmm::hmm::hmm:
Mà em thấy ở đấy toàn các cuộc nói chuyện của thầy với các thầy cô giáo khác……. Toàn những người lớn không hà……… làm em chẳng dám bon chen vào:corner::corner::corner::corner:

snow_a5_online
13-05-2009, 08:12 PM
Hum trước Thầy đang chấm bài nhưng ko yên vs bọn chị. Thầy bị vây quanh như Bi y'.Chả là đứa nào cũng mang sổ , cả áo đồng phục nữa lên nhờ Th viết cho mấy chữ. HS thì chen chúc nhau,giành nhau,chửi nhau để dc Th kí trc, Th thì vẫn tươi cười .Một năm làm sao có mấy ngày mừ..

teddy_bear_2810
14-05-2009, 10:51 AM
Trang web của thầy Tuấn e mới vào mà sử dụng chẳng quen mấy
hỳnh như thầy toàn đưa ra các đề để khối 12 ôn thy thoy vậy..... e chưa thấy lớp 10 ở chỗ nào cơ:ign::ign::ign::hmm::hmm::hmm:
Mà em thấy ở đấy toàn các cuộc nói chuyện của thầy với các thầy cô giáo khác……. Toàn những người lớn không hà……… làm em chẳng dám bon chen vào:corner::corner::corner::corner:

hả, trang web của thầy là cái chi á :freely:
nói đi vô chơi tí :freely:

Hyt.b3
14-05-2009, 11:07 AM
http://violet.vn/tuannguyen01
đó trang thầy lập ra đó....... nhưng toàn là các kiến thức của lớp 12 hay sao ấy:ign::ign::ign::ign:

Hum trước Thầy đang chấm bài nhưng ko yên vs bọn chị. Thầy bị vây quanh như Bi y'.Chả là đứa nào cũng mang sổ , cả áo đồng phục nữa lên nhờ Th viết cho mấy chữ. HS thì chen chúc nhau,giành nhau,chửi nhau để dc Th kí trc, Th thì vẫn tươi cười .Một năm làm sao có mấy ngày mừ..

Ùi thế chắc thầy cũng vui lắm....... e nghĩ đó là hạnh phúc của người thầy........ có phải thầy cô nào cũng được học sinh chen chúc giành nhau, chửi nhau chỉ để xin mỗi chữ kí của thầy đâu cơ chứ.........:phew::phew::phew::phew:
Sau này lớp 12 của bọn em chắc cũng thế:sparkling::sparkling::sparkling:,........ :corner::corner::corner:.....nếu như thầy không bỏ lớp tụi em....... vì tình hình là cuối năm rùi mà hỳnh như lớp chả có tiến bộ gỳ,......

Micyarak.A5
06-06-2009, 11:00 PM
Đợt cuối năm thầy kí mỏi tay cho A5 hehe :D Tiếc nhất là 3 năm cấp 3 chưa chụp đc cái ảnh nào riêng mình thầy cả :((