PDA

View Full Version : Trường Đào mình quả lắm nhân tài !

letien
18-06-2007, 10:27 AM
he he tối qua online nghịc lung tung tìm được cái này
cái bảng trên là top 100 trong tuần này
khà khà đây là bạn Vũ Hồng Quyên học lớp 12C4 bạn ý làm 1 đề hoá trắc nghiệm chưa đầy 7 phút tôi thấy mà nể quá , qua nói chuyện mí bạn mới biết đề nào nó cũng làm nhanh vậy chat mí nó cứ khoảng 5 ,10 phút nó mí trả lời là nó lại xong 1 đề rồi kết quả không cao nhưng đều trên 7 và khoảng thời gian làm luôn là kỉ lục
Các đồng chí xem xét dò la xem đồng chí Quyên này nhềnh có được không, để tớ quyết cái , được cái là nó ăn nói rất dịu dàng dễ nghe :D

hrockvn
18-06-2007, 12:50 PM
Chú gọi điện rồi hay sao mà nói là "ăn nói dịu dàng dễ nghe". Chậc

trang185
18-06-2007, 03:54 PM
ui cha ui cha phải cắp sách đi học hỏi bí quyết ngay

letien
18-06-2007, 04:11 PM
không gọi nhưng mà chat nói chuyện bít chứ, bạn này mà nhìn tàm tạm , em lìu ngay :D>
------------------------------------------
1 NGUYEN VAN HUY crystal89

Đề thi thử trắc nghiệm tốt nghiệp THPT 2007 môn Vật lí, theo cấu trúc dành cho chương trình Không phân ban.
100/100 2:28 / 60
híc nó làm thế lấy học bổng 5 triệu không bít ngượng à bọn này nhớ hết kết quả rồi , vì nó làm nhìu không thèm chấp các cô các chú cứ bình tĩnh tự tin , quan trọng là mình điểm cao thời gian không quan trọng he he he

hoaly_kho
18-06-2007, 04:12 PM
không gọi nhưng mà chat nói chuyện bít chứ, bạn này mà nhìn tàm tạm , em lìu ngay :D>
1 NGUYEN VAN HUY crystal89

Đề thi thử trắc nghiệm tốt nghiệp THPT 2007 môn Vật lí, theo cấu trúc dành cho chương trình Không phân ban.
100/100 2:28 / 60
híc nó làm thế lấy học bổng 5 triệu không bít ngượng à bọn này nhớ hết kết quả rồi , vì nó làm nhìu không thèm chấp các cô các chú cứ bình tĩnh tự tin , quan trọng là mình điểm cao thời gian không quan trọng he he he

Hị hị , dạo này cu Tiến có vẻ thích tìm hỉu các Girl ghê quá nhể ???? >:D=))

coadai1912
18-06-2007, 04:29 PM
ờ thấy chỗ nào cũng loan tin tìm girl . ngeh nói bạn tiến có cô người iu xinh lém cơ mà , sao lại như thế nhỉ

letien
18-06-2007, 06:12 PM
2 con bé kia ai cho bay spam ở đây nhìn xem người ta đang nói vấn đề gì ? , tìm girl chỉ là phụ thôi, người ta tìm người giỏi để mà học tập ai như mấy bà , chỉ giỏi buôn chuyện ,
còn coadai nữa tôi có người iu à bà nghe nói à sao trên này chả thấy ai bỉu mình có người iu nhẩy , mà có hay không kệ tui quan tam mần chi , bà cũng thích tìm hiểu chuyện người khác nhẩy [-( ^:)^
thế nhá topic tôi lập cấm spam lung tung ai có thông tin gì về bé Hồng Quyên thì vô ới hoặc có bình luận gì thì cứ việc còn spam lung tung tôi kêu admin del bài đoá

culanbk
18-06-2007, 09:49 PM
thi thử trắc nghiệm môn vật lý 100 câu làm trong 2:28 đúng hết :-O cái này có đò ko hay là chỉ một đề :-? mình chưa xem thử nhưng 1 câu = 1,48 s thì đúng là khùng quá , đọc đề nhìn đáp án tik luôn rồi di chuột nhanh đọc đề tik luôn .

hrockvn
19-06-2007, 09:52 AM
Chắc 2h 28' chú ợ, làm 2'28s có mà thành thần đồng.

letien
19-06-2007, 07:04 PM
tôi nói phét mí ông làm gì vô http://hocmai.vn mà xem vào top 100 ấy gần như chỉ cần kich chuột thôi khỏi tính toàn bời vì là nó làm quá nhìu rồi , thi tốt nghiệp câu nó dễ chỉ có một nấy loại nó nhai chán nhai chê , đến mức chán chi mà chả làm 2, 3 phút thế mà vẫn phải trao học bổng 5 triệu cho nó mí cú hic :(
ai bảo ông culan_bk là 100 câu có 40 câu thôi 1 câu 2.5 điểm , cái loại đấy chấp gì thi ĐH mí khó

culanbk
26-06-2007, 09:09 PM
Đã có thông tin về e Quyên cả hình ảnh :D . E này ngồi cạnh thằng e tớ , học cũng dc nhưng ko phải là top , mà cái này ko đánh giá dc nhiều , thằng e tớ nó cũng thi nhưng cái này có miễn phí đâu , nạp tiền qua điện thoại rồi thi 5000 một đề hay răng ấy , điểm nó cao nhứt nhưng thời gian mất nhiều nên đứng thứ 4 thoai mà nó cũng chẳng top gì đâu . Cái quan trọng là làm điểm cao hay ko chứ nhanh chẳng làm gì , làm trên đó thi thố tý cũng hay nhưng nhiều đề hơi khó ở nhà làm cũng được

letien
27-06-2007, 01:54 PM
Híc bác chậm quá bác ơi, em rõ hơn bác nhìu rồi, nói chung con bé này Hoá tạm được , được cái nhanh nhưng còn non nớt lắm , vì vậy điểm không cao , chỉ được cái chăm chỉ , he he , còn Lý thì kém hơn, Toán tầm tầm thôi, nhưng mừ em nghĩ nó kiên trì thì cũng đậu đoá , chớ coi thường, miên sao đậu là được , học ra sao không quan trọng , em cũng bít mặt nó roài , ừm!!!!! thôi dù sao cũng chúc các bé thi tốt (:| =D>
admin ơi em nhờ chút , em tìm được người rồi thì bác del cái topic này dùm em, không coá sau nó vô nó bảo thằng Hâm thì bỏ mẹ hic! năn nỉ đoá del dùm ........không thì khoá lại cũng được cho mấy lão hết spam