PDA

View Full Version : Flash Thằng Tàu Lai of Jimmy Nguyễn

shevchenbe90
19-06-2007, 04:36 PM
http://vn247.net/flash/Funny-stuffs/thang-Tau-lai.swf

quangson123
19-06-2007, 10:48 PM
Cái bài này shevchenbe coi lần đầu .Khoe mãi thôi .

shevchenbe90
21-06-2007, 11:55 PM
người ta khen cái flash mà cu, ăn nói cẩn thận.

p3ljnh_9x
19-08-2007, 04:30 PM
Cái bài này iêm xem từ đời tám hoánh.:D
Cả cái flash nữa cũng có lâu roài mà. Chắc bây giờ bác Shevchenbe mới xem hử?

ßad—ß®i—™
12-09-2007, 05:49 PM
:T ... kái này nghe lâu lắm rồi mà anh zai ... kái này nên xếp vào mục nhạc cổ điển ;)) hoặc fần DeeJay Trịnh Công Sơn đê =))

hiepsygiay_zz
22-11-2007, 03:42 PM
uh cái này co lâu rùi
tui nhớ từng xem lúc mới lớp 9
------------------------------------------
tui nè. để luôn lời lên

thằng bạn mình mẹ người Hoa,bố nó ta ,thằng Tàu lai rất bô trai .Những lúc đó 2 thằng chơi thân nhất vùng,đi đâu cũng điệu ,áo quần giống nhau .Và còn người chị ,người gì đâu mà dễ thương, người thì cao dáng thanh tao .Nhớ lúc đó tôi thường hay đến nhà, tôi chỉ mong được thấy chị thôi .Ok chứ mình!! Và từng ngày,từng ngày tôi cứ đến chơi nhà thằng Tau lai tôi ở đến mai .Có lúc cả ba cùng chơi năm ,mười tôi chỉ mong được thấy chị thôi . Oh!! NHư vậy có phải tôi yêu rồi khổng .Ngày tháng ấy là ngày tháng dấu yêu , tình yêu tôi như trẻ thơ ko biết ngày mai .Và rồi mỗi tối một mình tôi nhớ thương , tình yêu như con tim không bóp mà đau .Rồi từng ngày ,từng ngày tôi đến chơi nhà, thằng Tàu lai nó nói tôi hay, khoá tới nữa xong là chị đi lấy chồng , tôi thấy như trời đất cuồng quay .Giận một thời gian tôi chẳng muốn sangnhà , thằng Tàu lai nó đến thăm tôi, nó nói với tôi chị đi mất rồi, hai đứa đau chỉ biết nhìn nhau . Đau ! Đau ! Đau !
2.Ngày tháng ấy là ngày tháng dấu yêu , tình yêu tôi như trẻ thơ ko biết ngày mai .Và rồi mỗi tối một mình tôi nhớ thương , tình yêu như con tim không bóp mà đau .
3.Ngày tháng ấy là ngày tháng dấu yêu , tình yêu tôi như trẻ thơ ko biết ngày mai .Và rồi mỗi tối một mình tôi nhớ thương , tình yêu như con tim không bóp mà đau .
Đáu đau thật đau .Lày! lày! láy lay! láy lày! láy lay!