PDA

View Full Version : cho ý kiến về Game Show: Tôi yêu thể thao phát sóng 18h chủ nhật hàng tuần trên VTV3

Bithu_12a2
25-06-2007, 01:48 AM
Chào các bạn, mình viết chủ đề này để thao khảo ý kiến của các bạn về chương trinhg : Tôi Yêu Thể Thao phát sóng hàng tuần vào lúc 18h các ngày chủ nhật trên VTV3 - các bạn có những ý kiến gì hãy post lên để tôi rút kinh nghiệm- bởi vì tôi là một trong Ekip sản xuất chương trình đó mà, cám ơn các bạn nhiều

vitaminb12
23-08-2007, 03:00 PM
dạ thưa bác, chắc chương trình này chán quá nên phải mời 2 danh hài vào đấy ạ! mà 2 ông đấy tự nhiên quá làm các thành viên khác ăn nói trông ngượng nghịu đến tội! Câu hỏi thì quá rộng mà vẫn trả lời được => bó tay! Nói chung là thôi, nhà đài cứ chiếu, nhưng đừng có chiếu vào cái giờ xem phim cảu người ta!

trang185
23-08-2007, 04:08 PM
hí hí hí, em thấy cũng khá là hay, với lại, cái đấy em thấy ăn điểm ở chỗ nó khá là bùn cười, thế thui, còn lại thì bình văn thường

Jimmy Page
27-08-2007, 02:54 PM
Nói chung là được, thêm càng nhiều câu hỏi về bóng đá nữa thì hay :jeje:

Bithu_12a2
28-08-2007, 01:21 AM
Uhm - thứ nhất - cám ơn các bạn đã góp ý,
Thứ 2 : Game này mua bản quyền của BBC - mà các bạn biết tính cách của người Anh rồi, họ funny và cái Motíp này nó phải như vậy
Thứ 3 - một đợt ghi hình thì gần nhau, các câu hỏi thì có thể trùng, 2 đội trưởng có thể nhớ được. Mình khẳng định họ ko được biết đáp án, bạn ko tin cứ xem kỹ đi, những câu đó chẳng qua là khó với bạn nhưng ko khó với họ, bạn nên biết họ đã có quá nhiều năm xem thể thao - ko như ở trong TH mình mới đc vài năm đâu.
một lần nữa cám ơn các bạn và mong được góp ý

Bithu_12a2
22-09-2007, 10:26 PM
^^ dạo này ít bạn góp ý quá,mình mong đợi sự góp ý rất nhiều

Diệp lục
23-09-2007, 04:25 PM
Các câu hỏi phong phú. Phần nhận người hóa trang cũng thú vị.

Nhưng mình ko thik kiểu trò chơi cứ có 2 người đội trưởng mãi thế, xem nhàm lắm. Bên trò chơi âm nhạc cũng 2 người ( nhưng đội trưởng phải chơi piano nên khó thay ), chương trình Tôi yêu thể thao, lúc nào mở lên cũng thấy có 2 ông danh hài cãi nhau, nói đểu nhau lung tung, buổi nào chí chóe, nhàm quá, khó nhìn khó nghe lắm. Có lẽ cần sự thay đổi hài hòa hơn.

Bithu_12a2
01-10-2007, 11:53 PM
ý kiến của em rất hay, sẽ có những thay đổi trong thời gian tới.

dinhngoc
02-10-2007, 12:03 AM
Phần dự đoán tình huống ấy.Em thấy hay vãi,tình huống khó hơn 1 tí và hài hơn 1 chút thì quá đỉnh.:love:

trang185
02-10-2007, 04:08 PM
Nhưng mình ko thik kiểu trò chơi cứ có 2 người đội trưởng mãi thế, xem nhàm lắm. Bên trò chơi âm nhạc cũng 2 người ( nhưng đội trưởng phải chơi piano nên khó thay ), chương trình Tôi yêu thể thao, lúc nào mở lên cũng thấy có 2 ông danh hài cãi nhau, nói đểu nhau lung tung, buổi nào chí chóe, nhàm quá, khó nhìn khó nghe lắm. Có lẽ cần sự thay đổi hài hòa hơn.
đúng đúng, với lại em thấy ông Tự Long diễn hài hay, dưng mà trong gameshow này chả thấy có hứng lắm thì phải???