PDA

View Full Version : Có em nào hỉ sự với anh ko....!!!!!!!!!!!

quangthanhxdsg
29-06-2007, 06:36 PM
::">Có câu
Tu trăm năm mới trở thành bạn bè
Tu nghìn năm mới đc làm vợ chồng
Dạo này già cả đâm ra nhiều lúc cũng nghĩ ngợi lung tung,nào là "Ta tài cao bắc đẩu,ko có truyền nhân nối dõi há chẳng phải là tổn thất rất lớn cho thiên hạ sao..?" hay như "Giang hồ hiểm ác,vạn lý tằng vân Thiên Sơn mộ tuyết,biết khi nào đi lại trong giang hồ ngắm cảnh tuyết rơi trên Thiên Sơn ko còn cô đơn chiếc bóng?"

Nay vấn lòng làm con topic này viết mấy câu thẹn với đời mong tìm đc giai ngẫu.Xin đồng đạo anh em ủng hộ chỉ vẽ một con đường sáng để qua những ngày vui thú độc cô nhàm chán.....

Rượu đã rót,nến hỉ đã thắp chờ mong em yêu nào có nhã hứng cùng ngồi uống ly giao bôi .....Đa tạ:-":-"

letien
29-06-2007, 11:04 PM
híc , bác nói như động phòng á thì ma nó vô

coadai1912
30-06-2007, 08:16 PM
oái , bây giờ mí vào . oạch , anh ơi , em có được ko nha

shevchenbe90
30-06-2007, 09:36 PM
Bác nói thế ngại quá http://fimage.volam.com.vn/images/smilies/fs/02.gif níu mà...được thế thì em cũng mún lắm http://fimage.volam.com.vn/images/smilies/jx/037.gif

xumi
18-09-2007, 10:09 AM
ây za chẹp sao lại thế nì, vợ con đuề huề roài mà còn vào đây... thế à, về thì tối nay ra ngoài mà ngủ nhé. khổ lấy fai chồng hư khổ thế đấy các chú ạ :D

1stPrO
18-09-2007, 10:19 AM
chắc thèm của lạ rồi đây , Phùng Khoang bác Thanh Ơi =))

xumi
18-09-2007, 02:33 PM
ớ chú nì gt thế ha ? phải khuyên anh chú quay đầu là bờ chứ, hay chú cng thế ??? :heheh:

sám_hối
19-09-2007, 11:18 AM
ông này não à 1000 mới thành vợ chồng á.ta đây chỉ cần 1h để làm vợ chồng được rồi :D

1stPrO
19-09-2007, 11:58 AM
ớ chú nì gt thế ha ? phải khuyên anh chú quay đầu là bờ chứ, hay chú cng thế ??? :heheh:
Chị nói chuẩn :ock:, đàn ông là phải năm thê bảy thiếp:heheh:. Thế theo chị em phải khuyên bác ấy cái gì bây giờ :demoralize:

hann
19-09-2007, 05:17 PM
hix chú Thanh nói vậy làm anh thấy bùn quá chú tu 100 còn chưa có anh đây chưa tu tẹo nào chắc kô có lun quá.
Ngẫm lại sự đời thấy bùn cho mình và bùn cho người nào trời định cho mình mà chưa đc gặp
@xumi : iem cung tham qúa còn nói người ta. chồng con vào rồi còn đòi người khác quan tâm đến iem cả đời thía sao? :hmm:

coadai1912
20-09-2007, 08:44 PM
hí hí , con gái tham 1 tẹo ko seo anh ạ . miễn là tâm hồn vẫn hướng về ...... nguồn cội , hí hí , lâu nay vắng bóng giang hồ , giờ thì ta spam trả thù nè. há há

quangthanhxdsg
21-09-2007, 03:21 AM
Thế tóm lại là có ai đang ký ko? để anh còn viết mấy lời bố cáo bà con cho a e mình còn tiện bề hú hí

coadai1912
21-09-2007, 04:45 PM
ơ anh nì , em đã bẩu em đăng kí rùi nè , he he có định mổ lợn mổ gà chi ko đóa

quangthanhxdsg
30-09-2007, 10:48 AM
Đây rồi,mãi mới túm đc 1 em,tưởng số tận rồi ko ngờ may mắn câu đc 1 em.....Thế hợp đồng kết hôn em đưa ra có điều kiện gì ko để anh còn tính toán

coadai1912
30-09-2007, 01:56 PM
hí hí , hợp đồng vẫn như xưa thui mà , ha ha ,

xumi
30-09-2007, 04:29 PM
ặc ặc anh E nhà nì định hú hí với nhau đấy hả. ta k cho phép ta phá hết:picknose: . hehe codai phần chị cái đùi gà nhé chị hok phá nữa đâu :giveme:

1stPrO
30-09-2007, 10:54 PM
Sặc ,bác Thanh với em cò dại có cái gì mờ ám lắm:cool:, chắc chắn là hai người này đã quyen nhau từ trước rồi , yêu nhau đi đẹp đôi rồi đấy:sleep::redface:

xumi
01-10-2007, 10:48 AM
haha đong đưa nhau suốt đấy chú hok bít à, bi giờ mới lộ mặt, nhưng mà chưa thông qua chị thì làm sao mà đến với nhau đc, hahahaha :heheh:

1stPrO
01-10-2007, 11:00 AM
thì đó, em doán đúng mà , thời này làm gì phải đong đưa, thích là xúc, sao fai nghĩ :picknose:. . Bố trí động phòng hoa trúc thôi:dazzle::ock::loser:

coadai1912
01-10-2007, 03:07 PM
hà hà, đùi gà thì hổng có, nhưng em có cái khác đó, chị có lấy ko ??chị yêu .

l0v3_light
03-10-2007, 03:08 PM
bác viết như truyện chưởng nhày xưa ấy ghê quá
:XD:

dinhngoc
03-10-2007, 07:41 PM
10v3_light????????????Ông nài nói câu khẳng định sự thiếu hiểu biết của mình một cách trắng trợn wa' ah`.ghê wa'.Chú em ko biết quangthanhxdsg là anh em xa của Kim Dung ah`(Ông cụ 8 đời của Kim Dung và ông tổ của cụ ngoại của bà cố 9 đời nhà anh quangthanhxdsg có quan hệ hàng xóm thân thiết cơ đấy):@_@:

1stPrO
04-10-2007, 02:42 PM
10v3_light????????????Ông nài nói câu khẳng định sự thiếu hiểu biết của mình một cách trắng trợn wa' ah`.ghê wa'.Chú em ko biết quangthanhxdsg là anh em xa của Kim Dung ah`(Ông cụ 8 đời của Kim Dung và ông tổ của cụ ngoại của bà cố 9 đời nhà anh quangthanhxdsg có quan hệ hàng xóm thân thiết cơ đấy):@_@:

:loser::loser: chú có thích bị ăn nhất kiếm loạn tử cung của bác thanh ko mà dám nói với truyền nhân của Kim Dung như vậy:runaway:

sám_hối
06-10-2007, 06:19 PM
mấy chú toàn ăn nói bậy bạ quá :T:T

quangthanhxdsg
09-10-2007, 09:43 AM
:loser::loser: chú có thích bị ăn nhất kiếm loạn tử cung của bác thanh ko mà dám nói với truyền nhân của Kim Dung như vậy:runaway:

:blush:Ôi.....Pro thiếu hiệp hồng phúc tề thiên, thiếu niên anh tuấn, trung hậu can trường, tấm lòng nhân nghĩa ngời ngời sáng soi, xứng đáng là tấm gương ngàn năm hiệp đức cho nhà nhà người người lớp lớp cùng noi theo... Chúng ta hãy cho Pro thiếu hiệp một tràng pháo tay tán thưởng hành động tán dương đậm mùi chọc ngoáy quả cảm của Người (xin viết hoa chữ Người)..Mặc dù cái chiêu kiếm "...loạn.."gì gì ấy.anh chưa luyện đc..Hiiii

dinhngoc
09-10-2007, 10:40 AM

Trước khi tiếp chiêu của anh Thanh thì em bị anh chơi chiêu "chọc gậy bánh xe"và"ném đá giấu tay"của bác rùi.híc.đau wa'

xumi
09-10-2007, 12:16 PM
hưm hỉ sự thế nì đây hả, dám cưới đám cưới nhanh lên k gà nó chạy mất kia :heheh:
ma ông trả ngay ngân lượng cho tui k tui giết bằng sạch cả chủ lẫn tớ.

1stPrO
11-10-2007, 11:39 AM
:whistle:uầy uầy anh em cùng bang tuyệt ko có ý đồ đâu!
@ tỉ xấu mù : á à ,bà quỷ cái giám dọa cả thiếu gia ta à!sợ quá :uwaah:
@quangthanh: cho em vào bang đi nào bác ơi:idea:

quangthanhxdsg
12-10-2007, 11:07 PM
@ Pro: em phải vào mục cá nhận và kích đăng ký thì mới vào bang đc....Anh chờ chú mãi,sao đến gời mới chịu xuóng núi giúp sức cho bang....Cung thỉnh Phong thần Pro...!!!

duynamckbk7
15-10-2007, 12:12 PM
Hô hô, Bang càng ngày càng lớn mạnh, trong khi nhìn ThanhHoaFC kìa,mãi cũng chỉ có vậy.Phải kím thêm bang nào nữa để còn lên tiếng chứ.Hạnh phúc nhất là có mục tiêu để phấn đấu mừ,không có bang nào dám lên tiếng cùng Hắc Đạo ư.Như thế này Hắc Đạo khác j` chòm sao Bắc Đẩu chói lòa trên bầu trời đâu :((. Đáng tiếc,đáng tiếc .

xumi
15-10-2007, 03:13 PM
ôi giời đất tự tung ho nhau thế à, chú Thanh có đấu lại chị đâu, nếu như thêm 1 bang nưa chắc hắc đạo bang chỉ có đường tan nát thoi, phải bít m là ai chứ nị, ví lại fai bít ta nên dừng chỗ nào cho fu` hợp chứ :chuckle:

quangthanhxdsg
15-10-2007, 04:47 PM
Ha ha ....xưng "chị" kìa....em bé ơi liệu đôi vai nhỏ nhỏ lắm xương ít thịt ấy có gánh đc cái từ "chị" ko....anh lo lắm....Hổ chết để da....cô em chết thì chí ít cũng đc cái tiếng....."Sinh ko gặp thời,đụng nhằm cao thủ nên thác tại đây...Xù Mì chi mộ..."

xumi
15-10-2007, 05:13 PM
Nhỏ k có nghĩa là k khỏe, bé k có nghĩa là nhìu xương. Bản thân tự bít m là ai cho nên những lời nói ra đều có thể gánh vác hết trách nhiệm. Xin hỏi chú còn điều j mún théc méc nữa k ?:picknose:

1stPrO
15-10-2007, 07:16 PM
Nhỏ k có nghĩa là k khỏe, bé k có nghĩa là nhìu xương. Bản thân tự bít m là ai cho nên những lời nói ra đều có thể gánh vác hết trách nhiệm. Xin hỏi chú còn điều j mún théc méc nữa k ?:picknose:
:heheh::heheh: á à bật à:proud:. ko biết sư tỷ định có oán thù gì với bang ta mà hay hoặch họe thế nhẩy:tadaa:. Phải chăng kiếp trước bác thanh đá xu mì tỷ tỷ làm sư tỷ kiếp này đeo bám làm phiền:fullup:

chiladua
16-10-2007, 10:08 PM
Cái bà Xù này phải gọi là đanh đá có bằng,cưỡng cầu vừa thôi,............cái trình vừa bế con vừa nấu cơm mà đòi đấu lại huynh của tôi:giveme:

coadai1912
17-10-2007, 11:48 AM
chậc chậc , hum nay mới vào đây , cái bang hắc đạo này , sao cứ xúm vào bắt nạt chị xumi liễu yếu đào tơ là sao ? thế mà là các đấng nam nhi ấy hả ,. chậc chậc , tiếc thay cho 1 bang hội
------------------------------------------
chậc chậc , hum nay mới vào đây , cái bang hắc đạo này , sao cứ xúm vào bắt nạt chị xumi liễu yếu đào tơ là sao ? thế mà là các đấng nam nhi ấy hả ,. chậc chậc , tiếc thay cho 1 bang hội

quangthanhxdsg
18-12-2007, 04:55 PM
1>Ko phải là xúm vào bắt nạt mà là thường xuyên nhắc nhở tích cực tận tình chỉ bảo(bao gồm cả biện pháp mạnh).....
2>Ko phai liễu yếu đào mà là chân bằng tay,tay bằng tăm...

Chi gà_b8
18-12-2007, 10:26 PM
nói chi mà ghê dứa chắc uống rượu phê phê rồi nên thế

scorpion
20-12-2007, 01:43 AM
1>Ko phải là xúm vào bắt nạt mà là thường xuyên nhắc nhở tích cực tận tình chỉ bảo(bao gồm cả biện pháp mạnh).....
2>Ko phai liễu yếu đào mà là chân bằng tay,tay bằng tăm...
e nói thật bác nội công thâm hậu,võ công vô tiền khoáng hậu mới nói thế đuọc chú,còn e chả chịu nổi 1 đòn của xumi tỉ đâu.:runaway:

Mr Tuyen
04-03-2008, 01:12 PM
e nói thật bác nội công thâm hậu,võ công vô tiền khoáng hậu mới nói thế đuọc chú,còn e chả chịu nổi 1 đòn của xumi tỉ đâu.:runaway:
thôi đi ông ơi ! bỏ qua chuyện đó đi!

quangthanhxdsg
05-03-2008, 10:42 AM
thôi đi ông ơi ! bỏ qua chuyện đó đi!
???????Thôi gì?,bỏ chuyện gì????????

Bách_Hợp
05-03-2008, 11:42 AM
::">Có câu
Tu trăm năm mới trở thành bạn bè

Tu nghìn năm mới đc làm vợ chồng
Dạo này già cả đâm ra nhiều lúc cũng nghĩ ngợi lung tung,nào là "Ta tài cao bắc đẩu,ko có truyền nhân nối dõi há chẳng phải là tổn thất rất lớn cho thiên hạ sao..?" hay như "Giang hồ hiểm ác,vạn lý tằng vân Thiên Sơn mộ tuyết,biết khi nào đi lại trong giang hồ ngắm cảnh tuyết rơi trên Thiên Sơn ko còn cô đơn chiếc bóng?"

Nay vấn lòng làm con topic này viết mấy câu thẹn với đời mong tìm đc giai ngẫu.Xin đồng đạo anh em ủng hộ chỉ vẽ một con đường sáng để qua những ngày vui thú độc cô nhàm chán.....

Rượu đã rót,nến hỉ đã thắp chờ mong em yêu nào có nhã hứng cùng ngồi uống ly giao bôi .....Đa tạ:-":-"

Hả trên giang hò tu luyện 1000 năm nay thì phải là cao thủ tuyệt đỉnh >>> công lục thâm hậu>>> có em nào theo ảnh không kìa?:yawn: