PDA

View Full Version : ...Giả vờ ta yêu nhau...

shevchenbe90
02-07-2007, 10:19 PM
Giả vờ bọn mình yêu nhau đc ko anh ...thế thì

Em sẽ...

Em sẽ giả vờ đụng khẽ tay anh, nhưng anh phải giữ tay em lại thật lòng đấy nhé

Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh, nhưng anh cứ ôm em-giả vờ sợ mất em anh nhé

Em sẽ cố tình im lặng, để anh cuống hỏi "Em đâu…?" thật lòng được hok anh

Em sẽ giả vờ đau chân để tụt lại phía sau, nhưng anh phải đợi, đợi em nghiêm túc ấy. Và rụt rè đề nghị: Thôi, hay là anh cõng

Lên xe bus em làm như bùn ngủ. Biết em giả vờ rồi nhưng đừng nhích bờ vai khỏi mái đầu em, anh nhé

Giả vờ mình yêu nhau anh nhé ! Để em được ghen tuông, ghen tuông "hợp pháp" mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai cho

anh như thế? Giả vờ đi anh, và cái nhói đau trong em rất thật

Anh cứ già vờ

Giả vờ anh giơ cao lên một món quà bắt em cố với! Để em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa trẻ con

Anh hãy giả vờ nói yêu em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu anh? Và em cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều lắm

giả vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng anh phải hứa cái siết tay giả vờ của anh đủ mạnh nhá! Đủ mạnh để...

Nhưng tất cả chỉ giả vờ thôi…Em sẽ không tin là thật

Nước mắt em rơi cũng đâu là thật . Tại con gì bay vào mắt em thôi anh àh

Uhm…thế bọn mình giả vờ yêu nhau nhé em

Em đụng khẽ tay anh,giả vờ hay thật vậy em ? Anh chỉ mong đó là thật

Em vô tình ngồi sát bên anh,chỉ vô tình thôi, nhưng anh ôm em thật đấy. Anh sợ mất em nhiều lắm

Sao em lại im lặng thế…với anh nó khó chịu thật em àh

Em nhói ở chân 1 chút thôi,nhưng anh đau lòng lắm,anh sẽ đợi em, đợi đến khi nào em tiếp tục đi được cùng anh.Nếu ko.."Thôi, hay là anh cõng"

Lên xe bus,em giả vờ ngủ,em dựa đầu lên vai anh.Tuy chỉ là giả…anh biết thế,sao anh vẫn hi vọng xe bus đi mãi ko dừng

Giả vờ mình iu nhau em nhá và em ghen kìa…sao ghen vờ mà giống thế em…đã có lần anh cho rằng em đau vì anh thật đấy chứ!

Anh giả vờ đặt nhẹ đôi môi lên gò má em ước gì anh ko fải giả vờ thêm nữa…anh chỉ muốn rằng tất cả trở thành sự thật, rằng anh thật sự là ng` em yêu

Anh giả vờ giơ cao món wà để em với lấy, chỉ là chọc em thế thôi, còn thật tâm anh rất muốn nhẹ nhàng đưa nó cho em…vì nó chỉ dành cho mình em mà thôi

Em muốn anh giả vờ nói câu"anh yêu em"..em có bít anh đã chờ giây phút này lâu lắm rồi ko,tại sao fải giả vờ..

Có lẽ đã tới lúc em đi !"

1 câu nói làm tan nát trái tim anh"Ở lại với anh đi em"Anh níu chặt tay em…thật chặt…rất chặt…Anh hi vọng nó đủ mạnh ...để giữ em mãi mãi bên anh !!! Em khóc vì anh sao ??? Ko,chỉ là con j` bay vào mắt em,thế mà anh cứ nghĩ là....Dù sao chăng nữa,tất cả chỉ là giả vờ..giả vờ thì fải có kết thúc thôi đúng ko em ? Nhưng… thật sự ..ANH YÊU EM :((:((:((

trang185
03-07-2007, 07:55 AM
cía này em đọc trên hoathuytinh.com roài :))
------------------------------------------
bìa này em đọc trên web : hoathuytinh.com từ lâu lém rồi ý

hrockvn
04-07-2007, 08:50 AM
Hì, blog của tớ cũng có đá ;)) (khoe hàng tí :)))

000_000
04-07-2007, 10:18 AM
Hì đọc rùi mà vẫn thấy hay hay , cảm động quá ..khóc đây :D>

coadai1912
04-07-2007, 10:44 AM
khóc mà vỗ tay hả em ,. úi giời , cuộc sống bây giờ đúng là , mà thôi ko spam lung tung nữa , mìn cứ spam thế này sau tổn thọ mất

shevchenbe90
11-07-2007, 06:07 AM
sao nói thía :D, bài này bi giờ shev mới đọc, bộ quê lắm hả http://fimage.volam.com.vn/images/smilies/fs/21.gif

boygietthue
11-07-2007, 06:50 AM
!|-) dan tren nui nghe ung~ cahn roai` ma` bay h ban moi nghe ha?
Online iPhone Screensaver - be the first to win! myscreensavers.info/media/iphone.scr