PDA

View Full Version : Lập box mới !

000_000
07-07-2007, 01:49 PM
Chào các bác ạ , em có ý kiến thế này , các bác nghĩ sao nếu lập thêm 1 cái box ảnh riêng ạ , khi nào có ảnh các lớp rùi ảnh ofline ta cho vào đấy , tránh tình trạng cứ phải lục topic cũ ra nghía :read:

Diệp lục
07-07-2007, 10:24 PM
Ý kiến của 000_000 là hay đấy, nhưng mà ......

Ngày trước là có cái gallery còn sống thì còn thấy post ảnh vào đó ??? nay cứ mở vào là bị bắn đòm ??????

Tớ hỏi admin về cái gallery đó thì chẳng ai trả lời .... ????

Sao admin chưa sửa lại đi :( ????

letienquana12
07-07-2007, 11:32 PM
admin đang bận ,các em thông cảm !chịu khó chờ đi,khi nào xong sẽ có thông báo

Pisces
07-07-2007, 11:33 PM
Lập box mới để post ảnh thì cũng đc thôi, nhưng cái chính là có thấy mấy lớp post ảnh lên diễn đàn đâu. Ko phải là tớ khó khăn gì việc lập box mới nhưng lập ra mà ko đc mấy bài post thì cũng bằng thừa. Thà răng các cô cậu cứ việc đưa ảnh của lớp mình vào 1 topic nằm trong từng khóa học, hoặc là tập trung ảnh của các lớp (cùng 1 khóa) vào trong 1 topic, sau đó mod stick topic đó lên chú ý, như vậy thì ko phải lo việc ''cứ phải lục topic cũ ra nghía''.

Cái trang Gallary và những phần thuộc trang chủ cũ hiện đã ko còn tồn tại. Ko thể sửa được vì nó đã ... ko còn. Việc nó 'đã mất' thì đơn giản là do tính năng nó kém quá, ko đáp ứng được nhu cầu.Dự án Cải tạo và xây dựng trang chủ mới vẫn đang trong gian đoạn tiến hành và thử nghiệm, đáng tiếc là cái dự án này tớ ko có chân trong đội thi công nên ko biết tình hình thế nào. Đành phải đợi vậy thôi :/.

hijack
08-07-2007, 12:17 AM
"chời ạ", đội thi công nào ở đây. Dạo nay anh với thằng Hão bận, chú cũng thi nên làm trang chủ mới đàng phải gác sang một bên. Bi giờ rỗi rồi thì anh em ta tiến hành thôi, để mai anh đưa cho chú cái user bên joomla rồi tất cả cùng làm

barca
08-07-2007, 12:40 AM
khong biet lam sao để có thể tạo 1 chủ đề mới?Mọi người có thể giúp đc ko
------------------------------------------
mục Music của website trường ta ,không hiểu sao lại không nghe được?

hijack
08-07-2007, 01:12 AM
À há, chú Đôn hả, may cho chú là anh mới tắt chức năng verify by email không thì đăng kí mệt nghỉ ;))

1. Muốn tạo 1 chủ đề mới, ví dụ vào box khóa 01-04 http://daoduytu.net/forum/forumdisplay.php?f=66 sau đó click vào nút http://daoduytu.net/forum/styles/clear/buttons/newthread.gif Nhập tên chủ đề và nội dung là được

2. Nghe nhạc thì do có một site riêng http://www.daoduytu.net/music/ nên box music chủ yếu để spam chứ không nghe được ::D

hoaly_kho
08-07-2007, 07:14 AM
Nên lập một Box Album ảnh riêng , và nếu có thể thì admin sẽ cử ra một memb chuyên làm parazazi để up ảnh lên , hạn chế spam , chat chit là okie !
=D>=D>=D>

coadai1912
08-07-2007, 09:41 AM
ừm,mình lại thấy nên để ảnh trong mục từng khóa thì hay hơn , chứ còn up một cái box riêng ,liệu miếng đất ấy có trở thành nơi sầm uất hay là chỉ là nơi ko có ai ngó vào,. mình nghĩ theo như ý kiến bạn pis hay hơn đó

000_000
08-07-2007, 09:58 AM
Nên lập một Box Album ảnh riêng , và nếu có thể thì admin sẽ cử ra một memb chuyên làm parazazi để up ảnh lên , hạn chế spam , chat chit là okie !
=D>=D>=D>

-> Chị có suy nghĩ thật giống em , cứ bình bầu ra mem nào có trình ...cao mừa làm , rùi từng lớp post ảnh lên . Nếu được lập box này thì nhớ dạy em mí cái post nha , trình ...còi mà:-<:-<

shevchenbe90
08-07-2007, 12:45 PM
chán chán, có mấy ai post ảnh lên đâu, không phải là lập 1 cái Box khác thì nhiều mem chú ý hơn hay đại loại gì gì như thế, tóm lại do sự nhiệt tình của mem chúng ta.
Coi ảnh, shev toàn sang web láng giềng Lam Sơn coi, eo ơi nhiều xem phát mệt luôn, họ đâu có cần lập box riêng, vấn đề là phải biết tự làm mới mình, tự tạo nguồn cảm hứng cho mem khác :D

letienquana12
08-07-2007, 03:21 PM
he he .nếu lập ra box ảnh thì em xin làm quản lý cho=D> ok man?

000_000
09-07-2007, 09:08 PM
Em nghĩ tạo box mới cũng sẽ tạo được nguồn cảm hứng cho các mem , mọi người sẽ cùng nhau bàn luận , bình chọn ảnh , như thế cũng tạo ra 1 sân chơi mới , không những thế cũng có thể việc nghía ảnh sẽ làm cho nhìu người siêng vào 4rum , với ý nghĩ ảnh lớp mình trong đây vào spam tí;)) khi vào nhìu rùi bít đâu mọi người sẽ nhận ra cái hay của 4rum mình mà , hic không bít có phải mình tưởng tượng quá khônng đây !

test
10-07-2007, 08:50 AM
Chào các bác ạ , em có ý kiến thế này , các bác nghĩ sao nếu lập thêm 1 cái box ảnh riêng ạ , khi nào có ảnh các lớp rùi ảnh ofline ta cho vào đấy , tránh tình trạng cứ phải lục topic cũ ra nghía :read:

Ý kiến của 000_000 là hay đấy, nhưng mà ......

Ngày trước là có cái gallery còn sống thì còn thấy post ảnh vào đó ??? nay cứ mở vào là bị bắn đòm ??????

Tớ hỏi admin về cái gallery đó thì chẳng ai trả lời .... ????

Sao admin chưa sửa lại đi :( ????

Về nhà hạn chế login acc Admin. Mí lậy bận chết đc. Chả có thời gian mà online.
Chuyện lập box mới chuyên về ảnh thì không nên. Vì đã có diễn đàn của các khóa, các lớp có ảnh nên đưa vào box khóa mình hay hơn. Lập thêm box khiến nó rối thêm ra.
Với các ảnh của diễn đàn thì cũng đã có Box Vườn kỷ niệm đảm nhận rồi
Trang Gallery thì như Pisces đã nói. Chúng tớ vẫn chưa hoàn thành nó, test thử thấy cái Gallery không đáp ứng yêu cầu nên tụi tớ không cho chạy nữa.
Mong các bạn chờ thêm một thời gian.