PDA

View Full Version : [Khoá 1997-2000] [k97-00]A4 khóa 97-00 chạy đi đâu hết rồi

hann
14-07-2007, 10:29 AM
bà con cô pác anh chị em ơi ai hay online hì thường xuyên vào góp vui đê, còn ai ít online cũng váo ủng hộ đê, để cái diễn đàn trường mình nghèo nàn quá .

hann
28-07-2007, 04:33 PM
các ông các pà làm tui chán quá kô mún vào diễn dàn nữa, kô có thì bảo là kô có chỗ để anh em tụ họp, khi có rồi thì kô có ma nào chịu vào cả, thấy mà bùn, có lẽ từ nay sẽ kô post bài trên này nữa , xấu hở quá mời mãi mà có mình mình post, bùn :((:((:((:((:
:xpam::xpam::xpam::xpam::xpam:xpam:

wanderver
02-08-2007, 01:35 PM
A4 đây nè, pác Hà thún có biết em là ai không vậy ^^ !

hann
08-08-2007, 10:15 AM
A4 đây nè, pác Hà thún có biết em là ai không vậy ^^ !

bít để làm dè, cả lớp đc 2 thèng zvo viết lung tung chán phèo, mai tuyên bố giải thể : :)) :))
@wanderver : mày lo đi tán gái kiếm vợ đê ku, mà nè trong này cũng có nhìu cháu nó xinh hay online lém đấy, vào mà dụ các cháu ku àh >:D

hung_lasuco
06-11-2007, 12:04 AM
He he! Hà khoai à? Sắp lấy vợ chưa? có bít ai đây ko? :angry:
------------------------------------------

các ông các pà làm tui chán quá kô mún vào diễn dàn nữa, kô có thì bảo là kô có chỗ để anh em tụ họp, khi có rồi thì kô có ma nào chịu vào cả, thấy mà bùn, có lẽ từ nay sẽ kô post bài trên này nữa , xấu hở quá mời mãi mà có mình mình post, bùn :((:((:((:((:

:alert: Lớp mình đâu hết rùi Hà nhỉ? Sao ko thấy ai zô rum này zậy. Bùn wá! :noo:

hmt
19-02-2008, 11:40 PM
Ngó nghiêng chả quen ai....:attack:

tchyp
22-07-2008, 10:16 AM
Hi hi ...có tớ vào góp mặt đây ...Loan béo ị lớp A5 ( ko biết có ai còn nhớ tớ không nữa ) ...Xin chào tất cả anh em và gửi tới tất cả mọi người big hug and kiss

nguyen_xuanlinh
05-09-2008, 12:51 PM

Tình trạng trung thôi mà, cái gì cũng vậy, có thịnh có suy, ko có gì là bất biến cả.
Chúc A4 ngày càng nhiều member tham gia!

Hi hi ...có tớ vào góp mặt đây ...Loan béo ị lớp A5 ( ko biết có ai còn nhớ tớ không nữa ) ...Xin chào tất cả anh em và gửi tới tất cả mọi người big hug and kiss:

Hê hê, có ai nhớ không kìa, A5 ngay cạnh lớp mình sao mình ko nhớ nhỉ? Loan béo ị ... nay còn béo ko?

dracura
05-01-2009, 04:42 PM
em có biết lớp A4 khoá 99-00 có một anh tên là chiến pẩi không a
-----------------------------------------
ai biết anh chiến ấy hiện giờ ở đâu xin cho em ít thông tin với

haminhvan
05-01-2009, 04:44 PM
em có biết lớp A4 khoá 99-00 có một anh tên là chiến pẩi không a
-----------------------------------------
ai biết anh chiến ấy hiện giờ ở đâu xin cho em ít thông tin với

Như thế thì phải vào mục Tìm người mà hỏi chị ạ: http://daoduytu.net/forum/forumdisplay.php?f=39

dracura
05-01-2009, 05:00 PM
cảm ơn nhé
nhưng vào đấy rồi thì phải lam gì nữa
mình kém mấy khoản này lắm