PDA

View Full Version : Đây, Offline chính thức của tháng 7 đây

hrockvn
21-07-2007, 09:22 AM
Điểm qua tình hình anh em có vẻ máu lắm rồi. Mềnh mà không Off phát chắc 4r nổ mất :D. Xét tình thế cấp thiết tớ thấy cần phải Off phát. Cũng có nhiều vấn đề muốn nói với nhau :D. Hơn nữa, sắp tới sẽ là sinh nhật của "Mẫu giáo cụ" Hijack (25/07/năm nào cũng sinh nhật). Hê hê. Nhất cử tam tứ tiện ^^.

Bàn quan bàn lại tớ quyết định chiều thứ hai ngày 23/7/2007 này chúng ta sẽ gặp mặt tại ... cổng trường. Kế hoạch đi đâu đến đó tớ sẽ .. thông báo :)).

Cụ tỉ tí:
Date: 23/07/2007
Time: 14h.
Chương trình: Gặp mặt ---> Đi ăn kem (thỏa lòng các cô nhá :))) ---> sớm thì ta đi hát hò mừng cụ Hijack. Tiếp nhận đóng góp nếu có.
Money: Các bạn có thể đem đi từ 30k trở lên. Chúng ta sẽ Campuchia ^^.
Mục đích chính là anh em ta chơi bời đập cái cửa hàng kem phát ^^. Chọn địa điểm hạ cánh thì cho các cô quyết.

Vậy thông báo này thay cho giấy mời. Sự hiện diện của các bạn là niềm vinh hạnh cho chúng tôi.

Rùi, giờ thì loan báo nhanh nhá, còn có mấy ngày thôi há. (Ai mún lấy lòng "mẫu giáo cụ" cứ mang quà đi nhá, tớ ... nhận giùm cho :-P).

blue_horizon
21-07-2007, 11:12 AM
Thế là đi vào chiều thứ 2 à? Tình hình là hôm đó không phải đi học nhưng không biết có nhiều memb đi được không? Mà kết hợp với chúc mừng sinh nhật bác Hijack sao không để 25 đi luôn cho tiện ::D.
@hrock: Sao anh khóa cái topic đi ăn kem của các memb trong trường của cô Hằng :-W. Vụ này với vụ kia khác nhau mà

HoangHiep12C6
21-07-2007, 11:22 AM
Ừhm ! Anh Hảo tính như thế cũng phải :D Thế thì cứ quyết định như thế đi . Mà 14h hử ? Hy vọng hôm đó đông đông member đi cho vui :D

000_000
21-07-2007, 01:18 PM
14h a , nóng lắm anh ơi , em còn phải dưỡng da , em đùa đá các anh ạ , ừm cũng được thui , để em thử thu xếp xem sao , chị Vân ơi , chị ở lớp chị nhé ,em lên lớp chị rủ luôn . Hay anh em mềnh tổ chứ đi lúc 5h đi , 2h sợ nắng quá không mem nào mờ mò được=P~

HoangHiep12C6
21-07-2007, 01:21 PM
Úi giời , sợ den da hả ? Hum đóa anh mang cái ô đi cho , em đi với anh , đỡ sợ đen da :D

hijack
21-07-2007, 01:24 PM
Thế là đi vào chiều thứ 2 à? Tình hình là hôm đó không phải đi học nhưng không biết có nhiều memb đi được không? Mà kết hợp với chúc mừng sinh nhật bác Hijack sao không để 25 đi luôn cho tiện ::D.

SN anh chỉ là cái cớ cho bọn nó đàn đúm thôi. Mà 2h đi ăn kem liệu có sớm quá không nhỉ :-?. Ăn kem từ 2h đến 4h 8-X rồi ta đi hát

HoangHiep12C6
21-07-2007, 01:30 PM
Không không , em nghĩ là ta đi hát lúc 2h-4h xong rồi đi ăn cũng được :D Không thì 5h đi , ăn kem đến 6h , xuống nhà pà Hẳng đáp phá xong rồi đi karaoke :D

000_000
21-07-2007, 01:31 PM
Đúng đá đúng đá ,ăn kem 2h là sớm quá , hay các anh chị cứ đi hát từ 2h đến 5h đê , em sẽ đợi ở cổng trường rùi đi ăn kem lun , hì có quá đáng không nhỉ ? Em không bít hát mà .<:-P

aries_thl
21-07-2007, 05:48 PM
hu hu oa oa!!!!!!! tại sao lại quyết định vào cái ngày oái oăm thế nhỉ, lâu lâu hok vào nên hok bít nhưng khi bít lại quá muộn, giờ này em đag ngoài HN roài, hic..thiệt bữa kem rồi, ( tiếc nuối trong đầy vơi) :((

blue_horizon
21-07-2007, 08:39 PM
Ủa, lại còn hát hò nữa à? Cái vụ này hay à nha. 2h đi ăn kem thì đúng là hơi sớm thật nhưng em thì đi mấy giờ cũng được, không sợ đen da ::D
Nhưng sao từ chuyện ăn kem nó lại phát sinh ra nhiều khoản thế :-?
@Hằng: Lên lớp chị á? Khi nào em? Chị không học trên trường.

hrockvn
22-07-2007, 02:18 PM
Tình văn hình là anh em ta cứ hát chán cho mệt đê, cho đói đê rôi đi ăn mới đã. Nhể. Do time gấp nên anh em tìm cách alo quảng cáo đi. NHanh lên nhá. :D.

letien
22-07-2007, 04:17 PM
Tớ tham gia với , phải cố kiếm 30k mí được , có em nào xinh các chú cứ rủ đi nhé B-)B-)B-)

000_000
22-07-2007, 10:30 PM
Thế rút cục là lúc nào đi ăn kem hả các anh , nếu mừa đi ăn kem thì em xin 1 suất nhá , à mà nhưng có lẽ hổng xong rùi , các anh đi xe máy em cọt kẹt xe đạp sao , mà 5h30 em lại học rùi , đau quá , được lúc đi chơi mà lại:-h

letien
23-07-2007, 11:01 AM
con pé này lắm lý do , thứ nhất chả ai hâm giữ mày đến 5h30 , thứ 2 mày chỉ cần có mặt ở cổng trường lúc 2h là được[-X

blue_horizon
23-07-2007, 04:48 PM
Ặc, bác này, nói nhẹ nhàng tí coi
Tình hình là đi hát thì vui thật đấy nhưng mờ em không biết hát, với cả có oánh chít thì em cũng không hát, sinh ra đã thế đấy. Hic, dù sao thì vẫn thích kế hoạch đi off ở Sầm Sơn hơn :(. Chắc phải chờ đến Tết mất :(

letienquana12
23-07-2007, 06:01 PM
tết đi sầm sơn mà ngồi co ro ngắm biển à~8P

Pisces
23-07-2007, 10:43 PM
Ặc, bác này, nói nhẹ nhàng tí coi
Tình hình là đi hát thì vui thật đấy nhưng mờ em không biết hát, với cả có oánh chít thì em cũng không hát, sinh ra đã thế đấy. Hic, dù sao thì vẫn thích kế hoạch đi off ở Sầm Sơn hơn :(. Chắc phải chờ đến Tết mất :(
.
Lần off này chủ yếu là để đáp ứng nhu cầu quá nóng bỏng của bà con nên mới chọn nơi trong TP cho dễ gặp, dễ tổ chức =). Đi trong TP thì xe đạp cũng đc, chứ SS thì phải cần xe máy, vì vậy nếu ko đủ lực lượng "lái xe" thì chắc chắn ko đi đc. Còn nếu đi xe bus thì chẳng lẽ xuống đó lại cuốc bộ lên núi àh :-@?

Ko hát thì ngồi nghe :)), lần off trước tớ cũng thế =)).

Edit: mà thôi qua vụ off rồi, close topic!