PDA

View Full Version : Viết cho đỡ buồn

quangthanhxdsg
27-07-2007, 06:44 PM
Quá khứ, chỉ là quá khứ !
Anh của ngày hôm nay khác anh của ngày hôm qua!
Và ....em cũng thế!

Nhưng anh cũng không dám chắc là ngày mai anh sẽ không nhớ em, không yêu em, hay ghét bỏ em nữa! Ngày mai,ngày mai... hãy cứ để cho nó trôi qua...
Anh sẽ không gọi cho em, không nhắn tin, không nói chuyện và sẽ không ... vì em nữa .!!! ... Nước mắt cho mối tình đầu là nước mắt tự khô... Có ai đó đã nói như thế!
~O)Và..anh cũng tin như thế..!

Cuộc đời là một khối hỗn độn và con người phải đi sắp xếp lại lại cái mớ bòng bong đó......Khi đứng trước những sự lựa chọn người ta thường bám vào những lý do,và cố thuyết phục với mình rằng nó hợp lý ,nó đúng ......Đau đầu..rất đau.....!!,đây có thể là lý do mà anh đưa ra để quyết định cho lòng mình,cho dù tình cảm ko phải là nguyên nhân khiến anh đau đầu....
Cám ơn em,và...xin lỗi mình...!!!

coadai1912
28-07-2007, 10:24 PM
quá khứ chỉ là quá khứ ! vậy tại sao có biết bao nhiêu người đau khổ vì quá khứ ấy ??
người ta bảo , tình yêu làcon dao 2 lưỡi ,ko tin vì niềmtin trong tim lớn quá . dù ko muốn cũng phải thừa nhận mọi thứ chỉ là ảo ảnh , con người chúng ta cũnglaf ảo ảnh
có lẽ người viết là anh đang gặp một nỗi buồn , ko muốn tỏ ra , nhưng lại ko thể để trong lòng
còn em ! tình cờ đọc được để rồi tình cờ trái tim lại buồn lên 1 chút , vì nhớ đến bản thân mình
dù khóc lóc buồn bã đến đâu , lúc buồn ngủ cũng phải ngủ , đói cũng vẫn biết cồn cào , để rồi ngày lại ngày qua đi _cuộc sống trôi qua biết rằng 1 vết thương chưa liền miệng đau đến chừng nào
bản thân chưa hẳn đã yêu , nhưng lại chịu nhwungx nỗi đau ko đáng có , trái tim ứa máu , vì tội lỗi , vì tình cảm của mọi người , có thật bản thân trẻ con như ngừoi ta nói, hay ta đang muốn giấu tâm hồn mình. ko thể khóc dù nước mắt đã kề mi , ta chỉ biết cười to cho đời khỏi nhàm chán . cuộc sống là thế ư??
có những người bảo rằng có thể xoa bớt nỗi đau của ta được ko . ta cũng ko biết chỉ cười và bảo , hãy để tự ta đứng lên tự ta đi tìm hạnh phúc , nhưng ... hạnh phúc là thứ xa xỉ mà ta ko thể có , ko biết sẽ bước tiếp thê snaof đây

letienquana12
29-07-2007, 12:51 AM
chà chà,bây giờ em mới biết hai memb này văn thơ lai láng thật đấy,xin bái phục :X

coadai1912
11-08-2007, 09:40 AM
tâm trạng giờ thế nào nhỉ , buồn , hay thất vọng , hay nhẹ nhàng hơn ? .
lâu nay cứ sống trong dằn vặt , giờ thế này lại hay ,.
cắt tóc , biết rằng bạn bè sẽ ko thích , thảo trong lòng chúng là 1 con bé hiền lành , và luôn ở bên an ủi tụi nó , nhưng giờ đây thảo của ngày đó đã chết theo nhwunxg câu bố nói , chết theo cuộc đời xô đẩy , thảo giờ đây sẽ lạnh lùng , sẽ độc ác , sẽ sống cho mình thôi , ích kỉ cũng được , mong rằng tahor của bây giờ sẽ được hạnh phúc, vẫn tin rằng cuộc đời này có sự công bằng , tin nhwu vậy

xumi
11-08-2007, 10:42 AM
cuộc sống có biết bao niềm vui, tại sao chỉ vì thất vọng hay buồn chán mà làm thay đổi bản thân, vẫn biết rằng đôi khi vấp ngã làm con ng ta mất đi niềm tin vào cs nhưng chỉ nên là tạm thời trong một vài khoảnh khắc thôi E a. Đừng khóc, đừng buồn và đừng làm những j khiến m k còn là m nữa. Hãy vui vẻ để nhận ra đc những điều m đã có, đã sai, và những j m k còn muốn nữa.

MrLee
11-08-2007, 03:03 PM
đề nghị admin del topic này đi!

coadai1912
11-08-2007, 04:36 PM
ô hay ! topic này làm sao phải xóa

duynamckbk7
11-08-2007, 09:28 PM
Xóa là xóa thế nào
.............................................

Đã rất nhiều lần anh nói với em rằng anh rất yêu em.Nhưng lần nào cũng vậy,em chỉ nói là chúng ta là bạn thì thoải mái hơn cho cả hai.Và em lại nói chúng ta sẽ mãi là bạn tốt anh nhé.Anh bít trả lời thế nào đây...
Rất nhiều lần em nói với anh rằng anh ơi, em buồn quá, anh có thể đưa em đi chơi.Anh đã không nghĩ ngợi j` mà tìm đến bên em. Để rồi nghe em kể về người yêu mình.
Em có biết những lúc đó anh cảm thấy đau thế nào không.
Có một lần, và hiinhf như chỉ mới 1 lần đầu tiên em nhắn tin cho anh,đúng vào mùa thi.Em chúc anh thi tốt và bảo chúng mình cùng cố gắng.Khi đó anh vui biết bao.Anh đã nhắn lại với em anh rất vui được em để ý tới dù chỉ một lần,em nhắn lại cho anh bảo tại sao một tin nhắn của em mà làm anh vui đến như vậy, anh đã trả lời "người ta bảo em vô tâm vì được quá nhiều người quan tâm".Em bảo xin lỗi.
Và cho đến bây giờ, anh vẫn mãi chỉ là một chiếc bóng,em nhớ tới anh những lúc mà em cảm thấy cô đơn không ai chia sẻ, còn anh vẫn chỉ yêu em một cách vô vọng
Biết đến bao giờ anh quên được em nhỉ :(

quangthanhxdsg
17-08-2007, 05:23 PM
"Ko...Hoa hồng vàng,em thích anh tặng hoa hồng vàng ...."

Thế là SN em ....anh chỉ có thể tặng hoa hồng vàng...,hoa hồng vàng tượng trưng cho tình bạn,còn màu vàng thì lại là dấu hiệu của sự huỷ diệt,và nó đã huỷ diệt luôn hy vọng anh thắp bấy lâu nay .....lúc e cầm lấy bông hồng trên tay nói lời cám ơn thì anh hiểu anh nên ra về
[-O<Phía sau 1 bức ảnh...Hà Nội..ngày ..tháng..năm
"Hoa hồng vàng tượng trưng cho tình bạn và sự huỷ diệt"...
Ký tên...!!!

coadai1912
18-08-2007, 11:49 AM
bài hát hao bất tử làm cho mình thấy .... ngeh mãi ko chán , chả biết vì sao buồn , cũng chả muốn mọi người ở nhà nhìn thấy bộ mặt buồn bã nên online , nên lên nghịch lung tung , nên tìm những điều đôi khi chẳng làm cho tâm hồn nhẹ nhàng hơn ,
thoi quyết định đi ra thuê truyện về đọc , khi đọc truyện cảm giác của mình ko còn là mình nữa , có thể cười theo câu chuyện trong đó , .có lẽ bây giờ nên thế , sao mà cảm giác cô độc ko thể thoát ra được , dù cho cuộc sống vẫn cứ trôi , mọi người đông đúc ta vẫn thấy lẻ loi , ta vẫn thấy ta như ko tồn tại , ko xóa được cô độc trong lòng mình , phải chăng vô dụng quá ???/

coadai1912
20-08-2007, 09:04 AM
chưa hẳn đã là buồn , nhwung tự dưng muốn viết cái gì avof đây , muốn nói gì đó

trang185
20-08-2007, 09:24 AM
hix, đang bùn vì mềnh bị đau bụng, hu hu, thế mà hum nay bọn nso còn rủ đi ăn chơi nữa chứ, :((

quangthanhxdsg
23-08-2007, 01:34 PM
"Phong lưu bách hiểu sanh"

:-"Hoàng hôn đã tàn. Nắng chiều nhạt nhoà,như cố ẩn mình sau những tảng mây xám nặng trịch, hững hờ trôi.Nền đen, bóng nắng hồng: cả một góc trời loang lổ… ảm đạm, u hoài.

Đưa tay nâng chén rượu một cách vô thức.… hic,rưou ở đây vốn nồng sao nhạt thếch thế này? Từng ngụm chảy qua cuống họng: lạnh lẽo, vô cảm. Muốn mượn chút men để sưởi lòng mà thành vô vọng? Cũng phải thôi, người cần rượu để sưởi lòng nhưng rượu càng cần người để ủ lại hơi men..... Trong cái cảm giác trống trải ấy,bỗng từ đâu kỷ niện ùa về......Một căn phong nhỏ,một cái nguýt dài rồi đến những nụ cười hiền nao lòng. ..... Tưởng đã lưu trong dạ sao vẫn hoá hư vô? Nơi đây… Cô độc ,hoang vắng.....chỉ biết nhìn trời cao nhỏ lệ mà lê bước về nhà....

.... Ngày mai.... ....

"Hoan lạc thú, Biệt ly sầu, Tựu trung cánh hữu si nhi nữ"
(Hoan lạc,ly biệt đều khởi nguồn từ nữ nhi)

xumi
24-08-2007, 08:57 AM
Tức cảnh sinh tình, vốn cũng chẳng ham hố j với chuyện t/y đôi lứa ở đời này nữa, nhưng vì đọc bài viết của bạn Thanh mà lại thấy nao lòng ! Chút ít kỷ niệm xưa liệu có còn j.....cho A cho E và cho mọi người. Nước mắt con gái trào ra khóe mi...tiếng nấc làm ng` ta giật mình bối rối. Anh tệ quá...mang đến HP cho E rồi lại tước đoạt nó đi. Anh nói rằng A k muốn làm E tổn thương nhưng chính những lời nói dó của A đã làm E tổn thương rồi.

A làm cho những giọt nước mắt lạnh lùng, mặn chát....thổn thức mỗi đêm, khiến nó...ấp ôm gối mềm...

vitaminb12
26-08-2007, 10:16 AM
khi nào bùn thì nghe quick and snow show trên daoduytu.net/music, việc quái gì phải đi spam thía nè!
keke!

coadai1912
26-08-2007, 08:28 PM
spam thế này hơn là vào trong kai chứ, viết cũng là 1 nghệ thuật mà

xumi
27-08-2007, 08:56 AM
có phải lúc nào cũng nghe đc nhạc đâu. ví dụ như là lúc này chị có mún nghe cũng chẳng nghe đc, ở cty ai cho nghe chứ hix :( . Có đôi khi người ta cần viết 1 cái j đó để giải tỏa ức chế thôi mà, 15' k bình thường sẽ trôi nhanh đi qua từng dòng chữ

coadai1912
30-08-2007, 10:42 AM
buồn ư ? cũng ko biết được nữa , ta cứ lang thang mọi nơi để rồi ko thể xóa đi 1 nỗi đau trong tâm hồn . con người ta đôi khi chẳng cần 1 thứ gì , nhưng lại cần 1 vòng tay chia sẻ của một người nào đó , hức !!!! nhớ nhóm FH , ở đó mọi người có những cái ôm chia sẻ , đề nghĩ ai đó ôm mình ko phải chuyện lạ , ta cần 1 người bạn ở bên hơn bất cứ khi nào, nhưng chẳng ai cả , đôi khi ............ gió , hãy cuốn ta đi , hãy mang tâm hồn ta đi thật xa đi ,

xumi
31-08-2007, 01:38 PM
Đôi khi ng ta fải tự tạo ra cho mình những niềm vui để cảm thấy không cô đơn trong cuộc sống này. Một lúc nào đó nhìn lại sẽ có lúc thấy rằng sao lại có thể làm thế nhỉ??? nhưng chính nhờ những lúc như thế mình mới có thể đứng vững ngày hôm nay. Cám ơn cuộc sống !

quangthanhxdsg
07-09-2007, 11:47 AM
..Định Công,HN...Cafe Newlight

:-/Em từng nói..chuyện tình cảm tồn tại một điều "Yêu kỉ niệm, quý trọng những gì mình đã mất , hờ hững với cái mình đang có ", ...Nhưng..em ko thế ... ..Và..cũng chẳng có gì sai ...Biết làm sao khi tình cảm người ta là như thế ???Lý trí , suy nghĩ còn có thể so đo thiệt hơn , nhưng còn tình cảm , làm sao ép buộc theo một phương hướng đã định...?
Có thể luyến tiếc quá khứ sẽ mang lại cảm giác nặng lòng, nhưng chắc gì khi trân trọng hiện tại ta lại có niềm vui ???
Hy vọng và thất vọng là 2 khái niệm vốn song hành .Nếu không nắm chắc thì tại sao cứ phải đặt niềm tin.
.~o)Anh nhát gan,anh yếu đuối..và sẽ là một nhà đầu tư kém ...nhưng,xin lỗi em..Cuộc phiêu lưu này anh ko chơi nữa....vì mang tình cảm đã hơn 1 lần thất bại ra làm vốn quả thực anh ko làm đc....
Mong em hiểu..!!

coadai1912
07-09-2007, 01:58 PM
he he , bác thanh sao mà nhiều em để viết thế

sám_hối
07-09-2007, 02:37 PM
cô thảo spam ghê quá.bảo ku hảo lock nick bi h :))

quangthanhxdsg
07-09-2007, 04:03 PM
..Định Công,HN...Cafe Newlight

:-/Em từng nói..chuyện tình cảm tồn tại một điều "Yêu kỉ niệm, quý trọng những gì mình đã mất , hờ hững với cái mình đang có ", ...Nhưng..em ko thế ... ..Và..cũng chẳng có gì sai ...Biết làm sao khi tình cảm người ta là như thế ???Lý trí , suy nghĩ còn có thể so đo thiệt hơn , nhưng còn tình cảm , làm sao ép buộc theo một phương hướng đã định...?
Có thể luyến tiếc quá khứ sẽ mang lại cảm giác nặng lòng, nhưng chắc gì khi trân trọng hiện tại ta lại có niềm vui ???
Hy vọng và thất vọng là 2 khái niệm vốn song hành .Nếu không nắm chắc thì tại sao cứ phải đặt niềm tin.
.~o)Anh nhát gan,anh yếu đuối..và sẽ là một nhà đầu tư kém cỏi ...nhưng,xin lỗi em..Cuộc phiêu lưu này anh ko chơi nữa....vì mang tình cảm đã hơn 1 lần thất bại ra làm vốn quả thực anh ko làm đc....
Mong em hiểu..!!

Hiii....Thấy các cô viết về chuyện tình cảm hay quá nên bắt trước đặt mình trong hoàn cảnh để viết thôi,ko có em nào cả đâu...thế thấy anh viết có đc ko..cho vài câu nhận xét đi

coadai1912
08-09-2007, 02:02 PM
ùm hay , hay , chú hiệp đã bảo là anh là người viết hay nhất trong topic này mà , hé hé , mới đọc tưởng yêu rơi vãi nhiều lắm cơ đó anh
sam_hoi : ai bẩu em spam , em đang nhận xét mà , anh chỉ được cái đổ.... oan thôi

MrLee
13-09-2007, 11:09 AM
Ơ!
Bảo del topic này rồi sao mà mãi không ai del à?
....

sám_hối
14-09-2007, 10:29 AM
del j mà del mảnh đất màu mỡ để xì pam đó

xumi
14-09-2007, 01:08 PM
sao lại fai del hay mà, đang tấn công chú quangthanhxdsg, mà chú ấy sợ chạy đâu mất rùi ấy, mong chờ mỏi cả mắt k có cái bài nào cả :((

quangthanhxdsg
14-09-2007, 05:08 PM
~o)Anh như tùng như bách,làm quái gì phải chạy....Mà cô đang tấn công anh à,sao có thấy bài nào đâu?...đâu?

xumi
14-09-2007, 06:53 PM
tùng bách cụt ngọn, hờ tui chẳng sợ tui đang khiêu khích đấy vào đây mà đánh nhau nì. trốn còn kêu là ...:D

quangthanhxdsg
17-10-2007, 05:48 PM
Ngày 17/10 5h 49 ...Tại tư gia......
Định viết một cái gì đó cho đỡ buồn.......Nhưng buồn qua ko viết đc....Chấm hết,hiiii.....:ock:

quangthanhxdsg
12-12-2007, 10:05 AM
(Bài viết trong blog của tại hạ post qua tham khao ý kiếncoi có nên viết tiép ko)

:heheh:Đã lâu lắm rồi thì phải,từ ngày nào tháng nào đến giờ ko mấy quấy quả cái blog tao nhã có đôi phần hẩm hiu của mình,tiện thằng ku em thương tình vứt cho nửa cốc cafe nay gõ vài dòng hầu các bạn chơi

Để coi nào,con gái cứ hay hô hào thé này"Hoa quả vừa rẻ lại tươi,dễ mua dễ chế biến,chất dinh dưỡng lại đầy đủ,đẹp da chống béo chống ung thư,xấu ăn sẽ trở thành đẹp,còn đẹp ăn vào....con cái sau này ko cho đi thi hoa hậu thì hơi phí ....đại loại hoa quả tươi là No1ai ăn hoa quả chưa chắc đã là con gái nhưng nếu là con gái thì phải ăn hoa quả".Vậy hôm nay chúng ta sẽ nói về hoa quả,nói về con gái

.Trong các loại hoa quả tôi thích,đứng đầu phải nói đến nhãn,cùi đầy vừa ngon vừa ngọt,mùi hương đê mê ngây ngất như thiếu nữ mới lớn quả thật chỉ kiến người ta mê mệt, nghe nói nó là món ăn của vua chúa ngày xưa còn có tên "Long nhãn",nhưng câu chuyện của tôi nó lại ko liên quan gì đến nhãn mà bàn về loại quả khác, loại tôi cũng sẽ chiến rất nhiệt tình đó là Chôm chôm,mà ko bàn chôm chôm bình thuòng đâu tôi bắt xe chạy hẳn vào Nam đến Vĩnh Long bàn chôm chôm cơ...Hic

Câu chuyện nó bắt đầu cũng nhẹ nhàng đằm thắm như bao câu chuyện khác,chả là tối hôm rồi ban bè chúng tôi có 1 cuộc gặp mặt nho nhỏ,cũng 1 đĩa hạt dưa vài ba cốc nước bàn chuyện thiên hạ....đang cao hứng ngắm trăng ko hiểu ma xui đất khiến thế nào hay tại mặt trăng hôm đó giống quả chôm chôm mà tôi phang ngay 1 câu xanh dờn "Chậc..Bài hát về mùa chôm chôm của ông(Vĩnh Tâm) nghe phê phải biết" Thế là bạn Quỳnh yêu dấu của tôi hưởng ứng ngay "Còn phải hỏi..tinh đẹp mùa chôm chôm thì phải?"."Là kỷ niệm mùa chôm chôm"......Đấy,ko biết lúc đó mà ăn chôm có ngọt lắm ko chứ 2 đứa cãi nhau thì ngọt lắm.Lâm trận là tôi tấn công ngay(có câu đánh trước làm bố mà) vận dụng mọi trí tuệ + cơ bắp +kêu gọi đồng đội + đọc lời bài hát cho cuộc thánh chiến kể cả cắn răng chịu đau bẻ đốt tay kêu răng rắc để uy hiếp nhưng có vẻ ko đc đắc thủ cho lắm,ko thì tại đối phương đang có phong độ tốt hoặc là do tuổi lớn thêm đâm ra lá gan cũng lớn hơn rồi(Cô ẻm này vừa mới qua sn đc mấy ngày thì phải).Đúng là trời ko chiều lòng người đến cả quả nhìn sát thủ của tôi cũng bị cặp kính cận của đối phương làm giảm sát thương đi đôi phần đâm ra cứ thản nhiên ngồi trước mặt tôi cười tit mắt,có câu "ngàn vàng khó mua nụ cười mỹ nhân" nhưng sao lúc đó tôi ghét con gái cười thế ko biết hoặc tỷ do giá vàng đang lên giá nên tôi thích vàng hơn......Hii.

Cuối cùng,với phong thái của bậc đàn anh + ga lăng của nam nhi + nhận định tình hình thực tế .Với cái bề dày thành tích "thua trong thế thắng" từ trước tới nay cho dù gặp đâu cãi đó,cãi từ tối cho tới sáng,từ trong nhà ra ngoài đường,từ miền nam ra miền bắc,hôm nào hứng trí có khi nửa đêm tôi còn gọi điện sang cãi tiếp.....thì chưa chắc tôi thủ hoà nổi chứ đừng nói đến chiếm thế thượng phong,Quả đầu thiên tài của tôi đã tổng hợp và đưa ra quyết định lưỡng bại câu thương ngày mai cãi tiếp,dùng tuyệt chiêu tất sát quen thuộc cuối cùng,một cách hoa văn thì bảo là "cầu hòa" còn thô thiển thì là "chạy làng"...... .."Được rồi,cứ chờ xem...vụ này mấy tôi chả đong,chờ mail của trẫm đi....".Nói xong vỗ bàn đứng dậy ra về trước sự đắc ý của con bạn,quả thực dáng vẻ 3 phần hao hao "phong lưu bách hiểu sanh" 7 phần là bọn cãi cùn.........nhưng thôi việc đã rồi,nam nhi chỉ sợ ko cãi thắng đc thôi chứ sợ gì ko chạy làng đc thiên hạ,bất độc phi quân tử ....hô.hô..hooô,......Thôi thì chỉ biết cầu trời mong cho cái trí nhớ siêu việt của bần tăng ko phản bội bần tăng,bài đó đích thị là "Kỷ niệm mùa chôm chôm"......A mem,I a mo tô,hi ka ru,Su ru ky,A di là phật.....ko biết còn ông thần ông thánh của đạo nào mình chưa bái nữa ko..hic.hic...

(Còn tiếp )

Reddevils
15-12-2007, 03:01 PM
anh ơi viết dài vậy đọc lâu lắm >lần sau ngắn gọn súc tích thui nhé

quangthanhxdsg
17-12-2007, 08:17 AM
Hi....mấy bài trước anh viết ngắn mà.........để rút kinh lần sau vậy

scorpion
17-12-2007, 09:38 AM
anh ơi viết dài vậy đọc lâu lắm >lần sau ngắn gọn súc tích thui nhé

Hử,chú này hay thật:warn: buồn thì để cho người ta viết chứ,viết hết buồn thì thôi:ign:.Dài ngăn,hay dở ko quan trọng.ai buồn thì cứ viết nhá,ko viết đuọc thì tìm cái phòng nhỏ nhất trong nhà mà ngồi đi:shoot:

coadai1912
21-12-2007, 05:46 PM
trời ơi ! viết lên tâm trạng thật khó , ko dám viết vì sợ sẽ làm cho người ta buồn , ko dám nói vì ko muốn trở thành 1 kẻ yếu đuối hu hu sao ta khổ thế này nhỉ , điên quá đi mất thui , chậc chậc , cái con bé ương ngạnh trong ta chạy đi đâu mất rùi , để giờ đây lại thế này , . tại sao lại cho ta một hoàn cảnh dở khóc dở cười thế này chứ ! chẳng thế nói được câu gì , cũng ko thể trách được ai , chỉ thấy trái tim nhoi nhói , kỉ niệm cũng nhiều mà , hận quá , hận quá ,

huyenthoai_a4
21-12-2007, 08:51 PM
chúa ơi sao mà mọi người viếthay thế nhỉ giống như là viết chuyện tình cảm di vào lòng ngừoi nhưng mà ngừoi ta nói chỉ thất tình mới có tâm trạng viết hay đến thế

quangthanhxdsg
22-12-2007, 07:28 AM
chúa ơi sao mà mọi người viếthay thế nhỉ giống như là viết chuyện tình cảm di vào lòng ngừoi nhưng mà ngừoi ta nói chỉ thất tình mới có tâm trạng viết hay đến thế

:angry:Đừng trù anh nghe,...chưa yêu 100% .hic..........
Mỹ nhân nhan nhản hỏi thử tri âm đc mấy người...

scorpion
22-12-2007, 10:38 AM
:angry:Đừng trù anh nghe,...chưa yêu 100% .hic..........
Mỹ nhân nhan nhản hỏi thử tri âm đc mấy người...
a hahaha,bác Thanh bị nó gọi là thất tình haha,:whistle:hỡi ơi :aah:ai hiểu cho nỗi lòng Quang Thanh xây dựng sợ gái chứ:freeze:....
Cả đời chỉ đi tìm 1 lần được thất tình,mà làm j được dâu:swing:

coadai1912
25-05-2008, 08:20 PM
tự dưng nhấn vào đây , đang buồn à ? ko phải đâu ! thế thì tại sao , chẳng biết , chỉ thấy tâm trạng nặng nề , chỉ thấy................. ôi chúa ôi điên mất

Bách_Hợp
11-08-2008, 05:45 PM
Viết ngắn thôi! viết dài cho dù hay mọi người cũng hông chịu đọc chán!:tadaa: