PDA

View Full Version : socola hoc tro

mam_socola_142
06-08-2007, 09:52 AM
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii xin chaoooooooooooooooooooooooooooooo:xpam:@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

blue_horizon
06-08-2007, 11:13 AM
Trùi, vừa thấy chữ socola là tớ nhảy vào đây ngay (mẫn cảm với chocolate :D)
Bạn học B5 à, tớ có quen 1 bạn B5, tên hắn là Lâm á, lâu rồi không gặp tên này. Bạn giới thiệu chút về bạn đi, chắc bạn cũng thích măm chocolate nhỉ ::D

letienquana12
06-08-2007, 03:48 PM
QUOTE=mam_socola_142;32146]hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii xin chaoooooooooooooooooooooooooooooo:xpam:

chà lính mới tò te đây hả? welcome !!!
:D:D:D>:D>:D>Y:DYY:DY":P"":P"B-/B-/\:D/\:D/8-}:-@:-@

HoangHiep12C6
07-08-2007, 03:46 AM
Welcome bạn đến với Đào Duy Từ Chấm Nét Or Chấm Com . Hy vọng bạn sẽ trở thành thành viên tích cực của forum :D B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B-/B

000_000
07-08-2007, 05:03 PM
Chi gì B5 ui , nghe thấy sô- cô -la em cứ tưởng được măm sô- cô - la miễn phí chứ , chán thế . Nhưng không sao để làm quen với mem mới cũng vui rùi , chào mừng chị nhé .Mà chị ơi giới thịu rùi làm wen đi chị .:D:D

letienquana12
07-08-2007, 05:55 PM
ê,mà diễn đàn này có luật là lính mới vào đây là phải giới thiều với mọi người về mình và post cả ảnh lên để các "Nam nhi hảo hán " trong này nhận xét đấy,em về lo chụp ảnh đi rồi post lên đây nha,nếu ko có máy ảnh thì chụp bằng wc cũng được8->::D

anhtob6
07-08-2007, 09:47 PM
Ăn Socola ngấy lắm .Tui lập ID trong diễn đàn lâu rồi mà ko có bạn trong nè . Nên ít khi vào .Lớp tui ko có ai hết..

letienquana12
07-08-2007, 11:30 PM
Ăn Socola ngấy lắm .Tui lập ID trong diễn đàn lâu rồi mà ko có bạn trong nè . Nên ít khi vào .Lớp tui ko có ai hết..

không có ai biết thì phải cố giới thiêu cho họ biết chứ 8-) cứ chăm vào đây là có bạn ngay đấy mà:)( tuy rằng mình đã lỗi kéo bọn lớp mìh đến thế rồi mà ko được,#-o)

hrockvn
08-08-2007, 11:24 PM
Chocolate vào rồi lặn luôn rồi. Các cậu các cô toàn nghĩ ăn uống

Jimmy Page
09-08-2007, 09:18 AM
Ha ha, chắc là chocolate chảy hết ra rồi ^:)^

mam_socola_142
09-08-2007, 09:19 AM
ui cha ! các bác nghi oan cho em quá. em vừa mới lên hôm qua mà. 1 tuần em lên khoảng 3 or 5 lần mà. em cứ tưởng sẽ chẳng ai để í . thế mà các bác và cô chú quan tâm thế này thì em vui quá ta. ui trời ui cac bác hỏi lý lịch của em à. chít thật đó biết giới thiệu làm sao bây giờ?
tất nhiên là em rất thích ăn socola rui. nghĩ đến lại thèm quá..........
em mở chủ đề này để cho mọi người muốn chia sẻ những cảm xúc rung ring của học trò .
em nghĩ mãi mới ra cái tên này đó. em nghĩ socola co lúc đắng lúc ngọt - rất giống với học trò ( sao bây dừ em nghĩ chuối quá ta, các bác đọc thì ủng hộ cho em nha.
Có ai muốn chia sẻ và tìm lời khuyên thì cứ vào đây nha. em rất thích nghe mọi người kể chuyện đó. he he he he
trời ơi bây giờ mà có socola mà ăn nhỉ ..em thèm quá các bác ui.......hu hu hu

hrockvn
09-08-2007, 10:59 AM
Chuyện à :-?. Chuyện kể rằng ngày nảy ngày nay, có một cô bé thích chocolate như bao cô bé khác (sặc). Cô bé vào 4r Đào tạo cái Tô bích rồi cô bé. Cô bé đã để lại trong lòng anh em biết bao trăn trở, có kẻ đêm quên ăn ngày quên ngủ sáng dậy chẳng đánh răng (ặc ặc). Đơn giản vì cô bé chẳng nói cô bé tên chi.
Alo, làm quen đê B-)

coadai1912
09-08-2007, 12:28 PM
vào cũng cứ nghĩ là một bài viết về socola , hoặc ăn uống chi đó [ hức toàn tâm hồn ăn uống nhắt vào rùi ] ai ngờ là màn giới thiều của em :
nhiệt liệt chào mừng một nhân nữ nữa . dân số nữ tăng lên :D>

000_000
12-08-2007, 10:06 AM
Hì hì kể chuyện gì hả chị , có chăng thì tụi mình kể ra chuyện iu đương hay bạn bè gì đó thui nha , nhưng trước tiên chị nói tên chị đi . Chuyện thì em có nhìu lắm nè , ví dụ như bạn bè , hay bạn thân v..v..v..Mà chị mún kể theo thể loại gì , nếu bức xúc thì bà con nhảy hết vô nhật kí online rùi , còn tình iu á , em thấy ít bà con nói lắm , nổi được thời gian rùi bibi liền

blue_horizon
13-08-2007, 10:59 PM
Muốn tớ kể chuyện cho nghe không ::D? Hay là hôm nào tụi mình tụ tập đê, cô Hằng đi không, rủ thêm Trang với Quỳnh Anh nữa, mấy chị em mình đi ăn kem, uống miếng nước, nói câu chuyện ::D, bạn "măm măm" có đi cùng hok, tớ kể chuyện cho mà nghe :D

000_000
14-08-2007, 09:41 AM
He he chị Vân đúng là chị iu của em chị chỉ được cái hiểu ý em , để em rủ cho chị nhá , ăn kem là cứ muôn năm nhỉ

coadai1912
14-08-2007, 10:17 AM
huu , mấy đưa này xấu tính thế chơi quả lẻ nha , thế là ko được [ khổ cái tính ko được ăn là ko muốn ai ăn nữa] . hee , khi nào mà đi pm cho chị để chị ngồi chị ...... rủa cho ăn vào cái nào biết cái đó nha \:D/

mam_socola_142
04-09-2007, 09:57 AM
hôm trước em gửi lên nhưng ko được đó chứ . mọi người cứ nghĩ oan cho tui .
nào cùng nói về socola thì tất nhiên là em rất kết món đó rồi . nhắc đến mà thèm quá ta . lâu lắm ko được ăn rùi.
nhưng báo động cho mọi người nhé . ăn socola là nổi mụn đó , mà những bạn nào hơi ú một tí thì ko nên ăn đâu
( nói nhỏ nhé : ko ăn thì đưa tuốt cho em nha
, bỏ đi phí lắm , em sẽ chịu đựng hộ mọi người cho ... he)
(he he )
mà mọi người bắt tui giới thiệu à ? tui ngại lắm , với lại biết nói gì bây giờ, thui mọi người cứ biết thế và gọi tui là socola làtui vui rùi .
nhưng tui cũng ko hiểu tại sao mình lại chọn chủ đề này cả . nói chuyện gì bây giờ nhỉ?
------------------------------------------
nào cùng nói về socola thì tất nhiên là em rất kết món đó rồi . nhắc đến mà thèm quá ta . lâu lắm ko được ăn rùi.
nhưng báo động cho mọi người nhé . ăn socola là nổi mụn đó , mà những bạn nào hơi ú một tí thì ko nên ăn đâu
(he he )
mà mọi người bắt tui giới thiệu à ? tui ngại lắm , với lại biết nói gì bây giờ, thui mọi người cứ biết thế và gọi tui là socola làtui vui rùi .
nhưng tui cũng ko hiểu tại sao mình lại chọn chủ đề này cả . nói chuyện gì bây giờ nhỉ?

xumi
04-09-2007, 11:45 AM
măm măm sôcôla ngon tuyệt. E ui cứ giới thiệu đi chứ có j đâu mà phải ngại các anh các chị có làm j đâu, mà gt để các bạn còn làm quen chứ. Có nhìu bạn học cùng E lắm đó. :)

blue_horizon
04-09-2007, 04:36 PM
(he he )
Ầy, ngại gì, người nhà cả. Tớ cũng rất thích ăn chocolate nè, nhưng tớ ăn ít thôi, hì hì

000_000
04-09-2007, 04:39 PM
Chị cứ giới thiệu đi , lớp chị em cũng quen được 2 mống thui , chán phèo . Nghe nói lớp chị ngoan lắm , hì hì .

blue_horizon
04-09-2007, 04:44 PM
B5 là lớp cô Bình dạy Toán đoá. Chả biết năm nay cô í có dạy lớp tớ nữa không?

sám_hối
13-09-2007, 05:18 PM
nhớ lại thời cấp 3 quá đi mất....

xumi
14-09-2007, 12:40 AM
ai da các pé 9x đó chú à, chú vô nói chuyện với các E đi cứ mong chờ mãi còn j

sám_hối
14-09-2007, 12:44 AM
hix mình lạc hậu mất rồi pà chị ơi bọn trẻ h sống thực dụng lắm :((
hok tiền hok bạc gái hok theo :((

xumi
14-09-2007, 09:31 AM
có xiền có bạc đấy chứ mà có thấy gái theo đâu, hehe các pé ui nếu A nì A ý đong đưa thì đừng tin nhé.

sám_hối
14-09-2007, 10:11 AM
troài chị em ví nhau mà toàn nói xấu nhau hok a :((

xumi
14-09-2007, 01:30 PM
nói sự thật chứ có nói xấu đâu ấy sao chú cứ nghĩ oan cho chị thế, :( bùn ơi là bùn

sám_hối
15-09-2007, 01:09 AM
chị cứ nói thế em ế mất thôi huhu

xumi
17-09-2007, 07:03 PM
tại chú chứ có fải tại chị đâu, mún ăn socola thì xin các pé ấy các pé ây cho ngay mà, ăn vạ chị làm j chị làm j ra mà có