PDA

View Full Version : Liên tục bị bạn gái...oánh

shevchenbe90
09-08-2007, 08:50 AM
Câu chuyện kể ra thật tội nghiệp :( tâm sự của anh chàng.

Em tát vào mặt tôi mọi lúc, mọi nơi, mỗi khi em nổi nóng! Mỗi lần như vậy, tôi lại rời xa em. Chỉ được vài ngày, em đã nhớ tôi rồi và tìm đến xin lỗi. Nước mắt phụ nữ tuôn ra, người đàn ông nào mà chịu được. (Thắng)
From: Thắng
Sent: Thursday, July 12, 2007 4:09 PM
Subject: Xin cho toi mot loi khuyen

Chúng tôi yêu nhau từ đầu năm tư đại học (học chung lớp), đến nay đã được 2 năm. Tôi 24 tuổi, còn em lớn hơn một tuổi. Tôi nghĩ, những rào cản, thử thách trong tình yêu, chúng tôi đã vượt qua được để đến với nhau. Tôi nhỏ hơn em, em ở Bình Dương, còn quê tôi ở miền Trung khô cằn sỏi đá. Tôi yêu em lúc tôi chưa có nghề nghiệp, trong khi em đã được gia đình định gả cho một người bạn học chung lớp ở cấp phổ thông, đã ổn định, thu nhập cao.

Nhưng cuối cùng, em đã đón nhận tình cảm của tôi. Nhiều người bạn của tôi vẫn hay đùa rằng “mày tài thật”. Tôi không nghĩ thế, mà thật sự trong lòng, tôi yêu em hơn yêu chính bản thân mình và em cũng vậy. Tôi đã nhiều lần về nhà em chơi, đến thăm nhà bà con trong họ, và tôi nhận ra mọi người cũng rất quý tôi. Em cũng rất muốn về quê tôi thăm gia đình.

Em làm trong một viện nghiên cứu, tôi làm cho một công ty tư nhân. Cùng ngành nghề, những lúc trao đổi chuyên môn, chúng tôi cảm thấy thật sự hạnh phúc. Tôi học nhỉnh hơn em, nhưng em may mắn hơn tôi khi gặp được một người đỡ đầu. Việc làm của em dường như xuôi chèo mát mái, còn tôi gặp rất nhiều khó khăn.

Nhìn bề ngoài, em rất thùy mị, nết na, ăn nói và đi đứng dịu dàng… Còn tôi, như em nói “chỉ có em mới hiểu được con người thật của anh thôi, anh không xấu xí, không nghèo, không phải là người không có ý chí vươn lên…”. Tôi cũng chính là người hiểu em hơn ai hết. Em rất yêu tôi, quan tâm và lo lắng cho tôi. Tôi tin rằng, trong em chỉ có tôi! Có lần suýt “vượt rào”, nhưng chúng tôi đã kịp ngăn lại.

Em vốn là con cưng, tiểu thư đài các (lớp 12 mà mẹ còn tắm cho, học đại học mà mẹ còn nấu đồ ăn gửi xuống…). Ra đi làm, em cũng được sếp cưng. Tôi không hiểu em có cái số gì, mà quả thật em rất sướng, luôn được cưng chiều. Tôi ý thức được điều này, nhưng đôi lúc, tôi lại bị cuốn theo những đòi hỏi theo kiểu cưng chiều phải dành cho em.

Em thường hành động thiếu suy nghĩ, em thường đánh tôi. Tôi chắc rằng, đồng nghiệp và những người xung quanh, không ai tin điều đó. Lần đầu tiên, khi mới yêu mà em tát vào mặt tôi giữa chợ, và tôi không thể kìm chế được trước sự chứng kiến của nhiều người, tôi tát em một cái cho nhớ đời và quyết định chia tay.

Sau đó tôi có xin lỗi em vì sự nông nổi của mình. Xa nhau một thời gian, em tìm tôi xin lỗi và xin tôi tha thứ. Cái tát tôi đánh em là sai, tôi cũng đã suy nghĩ rất nhiều. Những lần tiếp theo, em tát vào mặt tôi mọi lúc, mọi nơi, mỗi khi em nổi nóng! Mỗi lần như vậy, chẳng lẽ đánh lại như lần đầu tiên. Không! Tôi đã không làm như vậy! Tôi lại rời xa em.

Chỉ được vài ngày, em đã nhớ tôi rồi và tìm đến xin lỗi. Nước mắt phụ nữ tuôn ra, người đàn ông nào mà chịu được. Câu nói quen thuộc: “Em xin lỗi anh, lúc đó em nông nổi, em hứa là sẽ không như vậy nữa, anh bỏ qua cho em đi vì em không kiểm soát được mình” và em khóc. Tôi cũng từng chứng kiến, em xin lỗi tôi, năn nỉ tôi suốt mấy ngày liền mà chứng nào tật nấy, em không bỏ và không sửa chữa được!

Không phải tôi hành động sai đến mức phải “bị đòn” mà sự thật là “em vốn được cưng chiều từ nhỏ đến bây giờ”! Chỉ cần một chút xíu gì đó không hài lòng, em có thể ăn nói bậy bạ, mày tao lung tung… Tôi nổi nóng lên, em lại hét to hơn và thế là tôi bị “em đánh”. Điều rất là lạ là ngay cả những người “lo lắng cho em nhiều nhất trong gia đình và nơi công sở” đều phải sợ em khi em nổi nóng! Tôi không hiểu chuyện gì nữa, tôi phải làm sao đây chứ?

Em vừa đánh tôi trước khi bay! Em đang đi công tác ở Thái Lan trong 1 tháng, sau đó về nước hơn nửa tháng rồi lại đi Australia 4 tháng. Thời gian em về nước cũng chính là thời gian tôi ở Malaysia. Liệu xa nhau như vậy, có giúp được gì cho tôi không?

Một câu chuyện tình có vẻ rất lãng mạn, hạnh phúc và hình như sắp đến đích rồi, mà giờ đây tôi phải căng óc ra mà tìm lời giải. Xin mọi người hãy cho tôi một lời khuyên!

Thắng

000_000
10-08-2007, 10:39 AM
Anh ơi nhân vật trong đoạn trích dẫn trên là ai vậy ? Sao mà ngốc nghếch một cách đáng hâm thế , bỏ quách nó đi , gì mà vương vấn kinh vậy . Mà còn nữa , con gái gì mà tiểu thư hơn cả ..........tiểu thư , ai mà chịu nổi , lớp 12 mà mẹ còn tắm thì thôi rồi . Nói chung là không ổn . Bỏ , em chỉ tiêu bỏ bỏ , 24 tuổi còn cơ hội kiếm người khác được đá

blue_horizon
10-08-2007, 10:54 AM
Ặc, sao nó ác như con tê giác một sừng á, gì mà không vừa ý thì oánh người ta, bó tay ^:)^. Tiểu thư thì cũng vừa phải thôi chứ. Mà cái tên ấy sao mà ngốc vậy trời, bỏ luôn đi, yêu nhưng mà không thể chấp nhận như thế được. Đồng ý với cô 6 số, bỏ.

coadai1912
10-08-2007, 10:54 AM
bây giờ cũng khá nhiều người có cái tính cách ấy , cứ nghĩ mình là công chúa nên mọi người phải có trách nhiệm nhẹ nhàng và chiều theo ý thích . chị cũng nghĩ bỏ quách cho rùi

Jimmy Page
18-08-2007, 02:33 PM
Cú việc nhờ mafia giải quyết:jeje:

Dark_God
18-08-2007, 03:14 PM
Ặc ặc!Đúng là con gái thời nay :haha: Cái pà này mà gặp em thì có mà..........>:)>:)>:)>:)>:)

p3ljnh_9x
18-08-2007, 07:48 PM
Chà chà. Đọc những đánh giá của mọi người thì ai cũng khuyên Shev... là nên bỏ quách cho roài. Câu chuyện đó nghe kể cũng cảm động thiệt. Nhưng mà bạn là Boy chính hiệu cơ mà:D
Tiểu thư thì cũng vừa phải thôi chứ. Chia tay đi cho roài. Nếu tiếp tục cũng ko trụ được lâu đâu.

blue_horizon
18-08-2007, 07:57 PM
Con này, đọc kĩ đi, đó là bài bạn Shev lấy ở đâu đấy chứ, bạn ý có phải là nhân vật chính đâu ;))

tcddt
18-08-2007, 09:15 PM
sặc.kin wa ,thế mà vẫn yêu ,dã man.đá nhanh đi.8-x

shevchenbe90
18-08-2007, 09:40 PM
Chà chà. Đọc những đánh giá của mọi người thì ai cũng khuyên Shev... là nên bỏ quách cho roài. Câu chuyện đó nghe kể cũng cảm động thiệt. Nhưng mà bạn là Boy chính hiệu cơ mà:D
Tiểu thư thì cũng vừa phải thôi chứ. Chia tay đi cho roài. Nếu tiếp tục cũng ko trụ được lâu đâu.

haha con này mà gặp shev thì từ tiểu thư xuống làm ăn mày, lấy đâu ra cái vụ oánh người như chóa thế kia.
Chỉ tội nv chính của chúng ta, đàn ông nhu nhược quá...chuyện lại có thật mới đau.

HoangHiep12C6
18-08-2007, 11:19 PM
Kon này mà gặp Hiệp thì nó sẽ trở thành tiên ( Nếu nó biết điều ) . Còn nếu không nó sẽ thành cái bao cát nếu nó như thế :))

sám_hối
06-09-2007, 10:10 AM
thằng này chắc bị não nặng rồi :))

xumi
06-09-2007, 10:55 AM
chẹp chứng kiến nhìu đứa tai quái roài, nhưng mà tai quái và tiểu thư đến thế thì k chấp nhận đc. Cái j nó cng có trừng mực thôi, chứ như thế ai mà chịu đc. bản chất ăn sâu vào máu rồi, k sửa đổi đc đâu. Đánh bạn trai trc mặt ng khác là k tôn trọng nhau k tôn trọng chính bản thân mình và ng yêu mình. Hơ cái ng này phải gọi là "vũ thê".
Sao mà A ấy lại chịu đựng đc thế chứ???

sám_hối
06-09-2007, 02:21 PM
chẹp chứng kiến nhìu đứa tai quái roài, nhưng mà tai quái và tiểu thư đến thế thì k chấp nhận đc. Cái j nó cng có trừng mực thôi, chứ như thế ai mà chịu đc. bản chất ăn sâu vào máu rồi, k sửa đổi đc đâu. Đánh bạn trai trc mặt ng khác là k tôn trọng nhau k tôn trọng chính bản thân mình và ng yêu mình. Hơ cái ng này phải gọi là "vũ thê".
Sao mà A ấy lại chịu đựng đc thế chứ???

máu thằng đó ko lên được não [-O<

xumi
06-09-2007, 03:04 PM
k fải mà là tỉnh cảm nó lấn át ý trí rùi, nên k nhìn nhận ra vấn đề. để A ấy đọc toppic này đi, có lẽ sẽ thông suốt ra đc điều j đó.

sám_hối
06-09-2007, 03:07 PM
tình yêu ngăn chặn ko cho máu lên não

xumi
06-09-2007, 04:30 PM
ừ có lẽ là đúng thế. thế các chú lấy đấy mà làm gương nhé. Đừng có dính vào mà k gỡ ra đc như thế. Đtượng kiểu thế, fải delete ngay từ đầu.

sám_hối
06-09-2007, 04:50 PM
đâu có bị điên như thằng kia nói 1 câu ko nghe là ăn tát ngay hehe :))

xumi
10-09-2007, 06:59 PM
vũ phu, thế ai mà chịu đc thế thì chú đừng có mơ có ng iu nhé, nghe thấy thế chúng nó đã chạy hết roài, chạy xa..........500m vẫy tay chao :D

sám_hối
10-09-2007, 08:15 PM
oài đầy người theo mà đây ko thèm nhé :D

xumi
10-09-2007, 09:59 PM
ai nào kể ra chị xem. chú tự tin quá hay sao ấy. hôm off dẫn đi nhé cho chị coi mặt. :D

sám_hối
11-09-2007, 01:18 AM
thích thì dẫn đến cả tá.mà dẫn người theo có được free ko đấy ko thì cho bọn nó ở nhà cho lành

hann
11-09-2007, 09:34 AM
thích thì dẫn đến cả tá.mà dẫn người theo có được free ko đấy ko thì cho bọn nó ở nhà cho lành

Free chứ, chú cứ đưa đến đi càng nhiều càng tốt có gì anh dùng hộ cho :jeje:

huyenthoai_a4
11-09-2007, 02:25 PM
thăng nào mà đẻ nó như thế
xin lỗi ông anh nhé
ông anh hơn tủi tui nhưng mà sao ông anh lại yêu những người như thế
theo tôi thì ông anh nên bỏ wuach đi cho xong cần khỉ gi những người như thế hả

jess
11-09-2007, 02:43 PM
Câu chuyện kể ra thật tội nghiệp :( tâm sự của anh chàng.
blah blah blah

Eo, thật ghê sợ :-|. Nói chung thì với những em gái đỏng đảnh và có xu hướng bạo lực thế này thì cách tốt nhất là: BỎ CHẠY. Làm gì thì làm, bẻ sim, chuyển nhà, đổi nick, thậm chí sang Thái Lan phẫu thuật chuyển giới tính.

Chúc các chú gặp phải may mắn và thành công.

sám_hối
11-09-2007, 03:02 PM
Free chứ, chú cứ đưa đến đi càng nhiều càng tốt có gì anh dùng hộ cho :jeje:

ông anh ủng hộ được mấy em :)):)):))

xumi
11-09-2007, 11:31 PM
hờ sao lại đòi free nhỉu thế, free 1 em thui.
-------------------------------
huyenthoai_a4, jess : Những cái ng như thế chị thấy ghét lắm chẳng hỉu sao nhân vật trong chuyện lại có thể chấp nhận 1 kiểu iu đng xỉ nhục nhau như thế. E ui rằm trung thu đi off đi ;;)

sám_hối
12-09-2007, 05:52 PM
free 1 em à thế thì đưa đi ngay :jeje:

xumi
13-09-2007, 12:34 PM
nói đến free là mắt mũi sáng rực, cắt k cho đính kèm nữa, đóng góp hết.

sám_hối
13-09-2007, 01:11 PM
thế thì cho ở nhà cho đỡ tốn xiền hehe

xumi
18-09-2007, 10:41 AM
ở nhà mà yên ổn với chị à, chị tẩm xăng đốt nhà xem có ở trong nhà mãi đc k, ây bun thế nì lộ mất bản chất mất thôi :heheh:

scorpion
09-11-2007, 03:16 PM
chị Xumi này ác quá,trước đây có cái bác jjj ấy đã nòi là khổ cho ông nào mà chót ...chót nhỡ yêu chị.Chủ nhật ko đưa đi chơi là chị đến đốt nhà.hehe,đến lúc ấy chúng ta sẻ có một câu truyện khac là ko đưa đi chơi bị bạn gái đốt nhà hahahaha

shevchenbe90
07-12-2008, 12:55 PM
shev mạn phép spam 1 cái để "bốc" cái topic này lên,yên nghỉ hơn 1 năm ròi :D

trangvicky_zhao
07-12-2008, 01:00 PM
Cái ông nhân vật chính này bị hâm àh? Hâm nặng là khác ấy. Hay là có vấn đề về thần kinh thế? Để bạn gái đánh cho như thế mà hok thấy nhục àh...:congratz:

kẻ xấu
07-12-2008, 01:07 PM
Cái ông nhân vật chính này bị hâm àh? Hâm nặng là khác ấy. Hay là có vấn đề về thần kinh thế? Để bạn gái đánh cho như thế mà hok thấy nhục àh...:congratz:

Đúng rồi !!! cái gì thì cái !!! ko để cho vợ ( bạn gái ) đè đầu cưỡi cổ được !!!!
:shy::shy::shy::shy:

quynhchi b12
07-12-2008, 01:24 PM
chuyện này là có thật ko vậy anh
hay là bịa vậy?
nếu là thật thì chắc nam nhân vật chính ấy có vấn đề thật

...VỠ..TAN..!!!
07-12-2008, 04:55 PM
úi giời, ai mà thik coi người thật việc thật thì cứ lên lớp C12. Nếu mà lên đúng bữa nào may mắn thì đc chiêm ngưỡng ngay cái tát trời giáng của cái em gái nhỏ nhỏ xinh xinh ý:duno:

kẻ xấu
07-12-2008, 05:00 PM
úi giời, ai mà thik coi người thật việc thật thì cứ lên lớp C12. Nếu mà lên đúng bữa nào may mắn thì đc chiêm ngưỡng ngay cái tát trời giáng của cái em gái nhỏ nhỏ xinh xinh ý:duno:

đấy là việc khác ... Ở đây là bị bạn gái ( người yêu ) đánh cơ mà !!!!
:dazzle::dazzle::dazzle::dazzle:

trangvicky_zhao
07-12-2008, 05:46 PM
chuyện này là có thật ko vậy anh
hay là bịa vậy?
nếu là thật thì chắc nam nhân vật chính ấy có vấn đề thật

Chuyện này chắc là có thật thui. Ngày trước được đưa lên báo mấy vụ tương tự như thế mà :duno:
-----------------------------------------

Đúng rồi !!! cái gì thì cái !!! ko để cho vợ ( bạn gái ) đè đầu cưỡi cổ được !!!!
:shy::shy::shy::shy:

Ai cũng thế trừ anh :hahaha::hahaha::hahaha:

kẻ xấu
07-12-2008, 05:53 PM
Chuyện này chắc là có thật thui. Ngày trước được đưa lên báo mấy vụ tương tự như thế mà :duno:
-----------------------------------------

Ai cũng thế trừ anh :hahaha::hahaha::hahaha:

híc híc !!! chết chết !!! đứa nào cũng như nhỏ trangvicky chắc anh chả lấy vợ quá !!!!
:hmm::hmm::hmm::hmm: