PDA

View Full Version : chém quangthanh_san bằng cường ác

Trang : [1] 2

coadai1912
09-08-2007, 12:02 PM
khi bước chân vào diễn đàn , ấn tượng đầu tiên là những lời văn sắc bén của các thành viên , ấn tượng là bác người có nickname quangthanhxdsg , theo như những lời viết của quangthanh thì đây là một chính nhân quân tử , vậy có thực như vậy ko ? tôi xin đưa ra một vài dẫn chứng , còn nhận xét ra sao xin bàn dân thiên hạ tự nhận xét
"lòng trẫm như trăng sáng làm gì có cái dã tâm ấy " đây là câu nói hẳn ko mấy ai còn lạ , nhưg liệu trăng sáng có sáng thật hay chỉ là những tia le lói của đèn điện phố phường mà thôi ? tôi còn nhớ trong một topic "có kẻ khiêu khích chị em phụ nữ kìa " cuae xumi tỉ tỉ . quangthanh đã hô hùa cũng các anh em khác để ức hiếp 1 người chân yếu tay mềm . tiếc thay một lòng trẫm như trăng sáng [-(

trong những cuộc chiến đang lên đến đỉnh điểm , quangthanh luôn viện lí do "lên núi quy ẩn giang hồ " để chốn tránh việc , phải chăng đó là hành động của một trang nam nhi đầu đội trời chân đạp đất ? để rồi đến khi mọi việc dần đi vào quy củ thì xuất hiện với lời giải thích " viên tịch luyện công " đó là hành động của một " độc cô cầu bại " như lời hắn ta vẫn nói ?? [-X

bảo rằng tu hành nhưng tôi đếm ko dưới 10 lần hắn ta đi tán tỉnh các tiểu thư nhà lành , một nhà tu hành phải chăng nói gì cũng được , được quyền trêu ghẹo , và rượu chè cờ bạc ??{chậc chậc . tôi nghxi cía này là tu hú thì đúng hơn >:)} thế mà lúc nào cũng có từ"mô phật"đằng sau các bài viết , như thế mới là đắc đạo ?

còn rất nhiều nhwũng điều chưa nói về quangthanh ,nhưng tôi xin nhường lời cho bà con-cô bác- chị em viết tiếp và đúng hay sai , mọi người tự nhận xét
cáo bút lui về dùng bữa

test
09-08-2007, 12:11 PM
Ối giời, thôi rồi thôi rồi, bác làm chuyện chi rứa bác Thanh ơi. bác làm chuyện chi mà để em "cò dai" em ý đòi "chém" bác. Em đọc mới thấy cái title chém mà em sợ quá ;)).

ngayxua
09-08-2007, 03:49 PM
lại có chuyện rồi anh em ơi, tình hình này cần phải lập võ đài thôi. Đừng có mang hận thù lên diễn đàn nhé coadai1912. Có gì thì giải quyết nội bộ thôi, đừng có bố cáo thiên hạ như vậy. Không có các anh hùng trong thiên hạ lại tìm đến quangthanhxdsg để quyết đấu vì thiên hạ...?

hrockvn
09-08-2007, 04:59 PM
Phải em ợ, có chi "đóng cửa bẩu nhau" nhá. Chứ em đưa lên đây là lão ngày xưa lão ý thừa nước đục lão thả vó đá. Chưa chi đã đòi lập võ đài. Chậc chậc

ngayxua
09-08-2007, 05:12 PM
oài, chưa gì chú Hảo lại vào kích động anh em rồi ah, gã này chỉ được cái lắm mưu mô, định dùng văn để kích động các anh tài võ lâm ah, xưa rồi cái chiu khích tướng lạc hậu của thế kỉ mới này nhé.

quangthanhxdsg
09-08-2007, 06:52 PM
;;DChậc...Bấm đốt ngón tay kể từ khi cái cô Xù bị anh chén cho tuyệt tích giang hồ đến nay há cũng đc 2 -3 cái mùa trăng,tưởng rằng giang hồ ko còn anh thư nào đủ để Hắc Long bang thị uy lần nữa,ấy thế mà ko hiểu lại moi đâu ra 1 cô ẻm này,hay hay.....dạo này thị trường cổ phiếu đang tăng,tâm trạng lại có phần hưng phấn thôi thì để anh sẽ bớt chút thời gian đùa với các cô vài hiệp,coi như dạy bảo mấy cô chút lễ nghĩa trước khi bước vào nhà chồng...Mời..!!

Pisces
09-08-2007, 11:46 PM
Thiện tai, thiện tai,... Oan gia nên cởi chứ ko nên thắt [-O<. Tại hạ tuy là người ngoài ko tiện xem vào việc ân oán riêng tư nhưng có đôi điều nông cạn muốn bày tỏ.

Quang thanh thí chủ,... chậc, ko biết ta nên gọi là đại sư hay là tiền bối thì phù hợp hơn :-? ?! Luận về tuổi tác, các hạ hơn ta vài bậc, vậy cứ xưng hô là lão tiền bối vậy ;)).

Lão tiền bối học rộng tài cao, lại là thân nam nhi đại trượng phu chí khí ngời ngời, chẳng lẽ lại thích đem nữ nhi ra làm trò đùa vui [-X?! Có thể cô nương đó là bậc anh thư khiến tiền bối thích thú, nhưng nếu biết sức mình vượt trội hơn người thì đáng lý ko nên giao đấu làm trò mèo vờn chuột [-(. Có thắng thì cũng chỉ vui vẻ trong chốc lát, nhưng lại gây thêm thù hằn sâu nặng, nếu nghiêm trọng còn khiến kẻ thua thân bại danh liệt :-SS. Cứ nhường một bước để tỏ lòng tôn trọng chị em @};-, như xưa nay các bậc hảo hán đâu có ai tranh hơn thua với phận liễu yếu đào tơ :-". Tiền bối nhường nhịn 1 cô nương, đâu có ai nói tiền bối là hạng khiếp nhược ;)), có khi còn nể phục các hạ là biết trọng nữ lưu, kính hào kiệt ;;) :>.

Còn một điều nữa, nếu quả thật codai cô nương đây là bậc anh thư, chẳng lẽ ko biết lượng sức mình đơn độc thách đấu với tiền bối :-O?! Liêụ có âm mưu quỷ kế gì chăng :-S? Xưa nay những kẻ mưu mô có thể khuất phục anh hùng hảo hán ko phải là hạng nữ lưu hay sao :-SS, cho nên chớ vội vàng khinh suất nhận lời thách đấu khiến đối phương che miệng cười thầm~8P.

Vài lời nói nhảm của tại hạ mong tiền bối suy xét, chớ gây ra nghiệp chướng... Tội lỗi, tội lỗi... [-O<

xumi
10-08-2007, 09:11 AM
;;DChậc...Bấm đốt ngón tay kể từ khi cái cô Xù bị anh chén cho tuyệt tích giang hồ đến nay há cũng đc 2 -3 cái mùa trăng,tưởng rằng giang hồ ko còn anh thư nào đủ để Hắc Long bang thị uy lần nữa,ấy thế mà ko hiểu lại moi đâu ra 1 cô ẻm này,hay hay.....dạo này thị trường cổ phiếu đang tăng,tâm trạng lại có phần hưng phấn thôi thì để anh sẽ bớt chút thời gian đùa với các cô vài hiệp,coi như dạy bảo mấy cô chút lễ nghĩa trước khi bước vào nhà chồng...Mời..!!

Chậc cũng đã qua mấy cái mùa trăng bản cô nương đây muốn yên ổn để bước chân vào nhà chồng vậy mà cái tên hắc đạo kia lại muốn mượn tiếng xưng oai để thách đấu với ta. Há chẳng phải là đang trêu hùm ngủ, chắc là chưa từng nghe qua câu nói " chớ thấy hùm ngủ mà lại vuốt râu, đến khi hùm dậy hàm răng chẳng còn", kha kha ( nó nuốt vào bụng rùi còn đâu ra răng nữa ahaha :)) ). Chẹp đúng là ngựa non háu đá.[-(

Xét những lời E codai nói thì đúng thật là có thấy trăng sáng trong lòng hắn bao giờ đâu, lời lẽ ngôn từ đi với nhau mà nó chẳng hợp với bản chất con ng tẹo nào, ai dà thật là đáng thương. Ghớm đi chơi thì thích ngồi chỗ tối, trăng sáng thì bảo là sáng lắm k đi đâu ở nhà ngủ, thử hỏi 4rum thế là thế nào nhỉ, cái dã tâm ở đây nó sáng như trăng mùng 1 hay sao ấy ???

Càng nói càng thấy bực mình, tại sao một ng đc mệnh danh là sư huynh, tiền bối, ... lại k thể quay đầu lại học hỏi các E nhỉ, thử đọc qua một lượt bài viết mà xem, có ai đồng tình với cái cách đi ức hiếp chị E "phụ lữ" chân k yếu tay k mềm k ha ?

Xét nghĩ sư huynh nên xem xét lại sao cho....

ktsA13_fanfootball
10-08-2007, 10:07 PM
Các tiểu sư phụ cùng ni cô già trong forum này sao lại có những lời lẽ oan nghiệt như vậy , thế thì khi nào mới đắc đạo thành phật như ta . Như ni cô XUMI_ nghe lời lẽ thì co' vẻ muốn yên bề gia thất lắm nhưng đang nặng tình đời lắm lắm , nếu đã muốn lấy chồng sao còn xưng oai hùm_mà hùm bình thường cũng hiền lắm chỉ khi nào nuôi con mới hung tợn thôi hay là ni cô đã có gì..............keke

:-? Còn như ni cô CODAI miệng thì nói để người đời nhận xét sao lại còn vạch áo quangthanh , đã xuất gia thì phải lấy nhẫn _ tâm để đối đãi với đời . Ta thực cũng chỉ như gió thoảng không có ý gì khác chỉ mong sao mọi người được sống hoà thuận bên nhau , các người giữ mồm giữ miệng hoà khí ngút trời thì chẳng còn gì vui hơn .......... Thực hư hư thực

HoangHiep12C6
11-08-2007, 01:17 AM
Hohohoho !!! Không ổn không ổn , các hạ cò zai có ý kiến thế nà không ổn . Cuộc đời sinh ra con gái chỉ là để con trai thưởng thức mà trêu đùa , ông trời sinh ra con trai cũng chỉ để hưởng thụ và trêu hoa ghẹo Cò Zai and Xú Mì . Ông trời sinh ra thế nào thì nên tuân theo thế ấy , đừng có đi ngược lại lẽ trời cẩn thận không bang Hắc Đạo đập tan thành trăm mảnh đó hỡi Cò Zai and Xú Mì . Còn má mì Xú kia , lâu nay quy ẩn giang hồ sao không yên phận thủ thừa đi mà còn nghe lời Cò Zai xúi bậy làm điều xấu xa ????? Mau mau xin lỗi bang Hắc Đạo không sếp Chém

coadai1912
11-08-2007, 08:47 AM
ktsa13: các hạ nhầm rồi thì phải , ta ko phải là ni cô , và để người đời nhận xét , nếu ko nói một vài dẫn chứng thì ai sẽ nhận xét được đây ? ta chỉ là người dẫn đường mở lối , còn vấn đề nhận xét thế nào vẫn là bàn dân thiên hạ hoanghiep:thế nào là xúi bậy cái này thì chú nên học lại tiếng việt xem xúi bậy có nghĩa gì , thiết nghĩ người việt nên hiểu tiếng việt rồi hãy nói . ông trời sinh ra con gái để cho con trai trêu ghẹo ư ? ta nghxi cái này sai thì phải , theo ta thì ông trời sinh ra con trai để con gái hành hạ thì đúng hơn , mà mới có hành hạ 1 chút xíu với quangthanh mà chú đã la lôi cả bang hắc đạo ra để uy hiếp một liễu yếu đào tơ như ta liệu có xứng danh quân tử ??

xumi
11-08-2007, 10:35 AM
đúng rùi đó E, chưa chi chú Hiệp đã định dùng vũ lực rùi, như thế là không đc. Ai da sao ở 4rum mới chỉ bị các chị chỉ trích có một tẹo mà đã nhảy dựng lên như bị kiến đốt. Ấy thế mà có cô E nào đó hành hạ thì lại cảm thấy làm vui. Thật đúng là đời nhiều trái ngang quá, haha

quangthanhxdsg
11-08-2007, 10:45 AM
Thiện tai, thiện tai,... Oan gia nên cởi chứ ko nên thắt [-O<. Tại hạ tuy là người ngoài ko tiện xem vào việc ân oán riêng tư nhưng có đôi điều nông cạn muốn bày tỏ.

Quang thanh thí chủ,... chậc, ko biết ta nên gọi là đại sư hay là tiền bối thì phù hợp hơn :-? ?! Luận về tuổi tác, các hạ hơn ta vài bậc, vậy cứ xưng hô là lão tiền bối vậy ;)).

Lão tiền bối học rộng tài cao, lại là thân nam nhi đại trượng phu chí khí ngời ngời, chẳng lẽ lại thích đem nữ nhi ra làm trò đùa vui [-X?! Có thể cô nương đó là bậc anh thư khiến tiền bối thích thú, nhưng nếu biết sức mình vượt trội hơn người thì đáng lý ko nên giao đấu làm trò mèo vờn chuột [-(. Có thắng thì cũng chỉ vui vẻ trong chốc lát, nhưng lại gây thêm thù hằn sâu nặng, nếu nghiêm trọng còn khiến kẻ thua thân bại danh liệt :-SS. Cứ nhường một bước để tỏ lòng tôn trọng chị em @};-, như xưa nay các bậc hảo hán đâu có ai tranh hơn thua với phận liễu yếu đào tơ :-". Tiền bối nhường nhịn 1 cô nương, đâu có ai nói tiền bối là hạng khiếp nhược ;)), có khi còn nể phục các hạ là biết trọng nữ lưu, kính hào kiệt ;;) :>.

Còn một điều nữa, nếu quả thật codai cô nương đây là bậc anh thư, chẳng lẽ ko biết lượng sức mình đơn độc thách đấu với tiền bối :-O?! Liêụ có âm mưu quỷ kế gì chăng :-S? Xưa nay những kẻ mưu mô có thể khuất phục anh hùng hảo hán ko phải là hạng nữ lưu hay sao :-SS, cho nên chớ vội vàng khinh suất nhận lời thách đấu khiến đối phương che miệng cười thầm~8P.

Vài lời nói nhảm của tại hạ mong tiền bối suy xét, chớ gây ra nghiệp chướng... Tội lỗi, tội lỗi... [-O<

~O)Cốt cách con người đâu thể đổ cho khách quan mà nói được?Tuy tại hạ sống trên đời cũng chỉ cầu 1 chữ "Nhẫn" (Tâm) nhưng mà cũng không thể hoàn toàn đổ diệt cho ta đc,.Nhớ xưa ,đứng trước quần hùng Kim mao sư vươngTạ Tốn(YTĐLK) từng nói “ ai chưa từng giết người thì có thể đứng ra xử tội Tạ Tốn này” nhưng cuối cùng chả có 1 ku nào cả,.. thân tại giang hồ tay ai mà không dính chút máu, ko làm 1 ,2 vụ to nhỏ...

(:OLại nói đến các anh thư của 4rum,1 kiếm chém tại ha trên đỉnh Funny của 2 tiểu thư Xù Cò trong “..Khiêu khich chị em..”có thể bỏ qua nhưng còn những chuyện sau thì thế nào? đánh đệ Peter_pan, lừa 1pro (Lừa ko cho viết bài ), gạt Hoang Hiệp rồi sau định giết người bịt miệng,giết vân vân và vân vân... Thử hỏi những điều như vậy nếu không có cái tâm tàn ác thì thử hỏi cô ấy có làm được không?

:D>Đại hiệp e rằng bênh không đúng người rồi...:xpam

1stPrO
11-08-2007, 01:44 PM
::D::D::D::D hehe lâu lắm ko vào cái 4room này , nay rảnh rỗi vào thì vớ ngay dc chiện zui zui này, à chết thật đầu tiên xin chào anh em Hắc Đạo đã ::D , anh em vẫn khoe chứ , bang chủ quangthanh vẫn phong đọ chứ , còn chú Hoàng Hiệp lâu nay thịt dc mấy em rồi :)) .
Lâu ko gặp chị Xấu Mù dạo này sao rồi chị có đỡ Xấu Mù hơn tẹo nào hok :P , còn em Cò Zai có Cò dc thèng bò lạc nào hok :P , à nói luôn đây là tình cờ hum nay vào 4room thì thấy cuộc khẩu chiến chứ 2 bà cô đừng nghĩ tui vào đây là do anh quangthanh xúi giục nha , ko lại hiểu lầm là anh em Hắc Đạo đánh phủ đầu 2 bà cô thì chít ::D ::D , cuộc chiến này bang Hqcs Đạo chỉ cần 2 cao nhân là Hiệp Công Tử Và Thanh Đại Hiêp ra tay là dủ bình thiên hạ rồi , chưa đánh đã biết là thắng ::D , thôi tui xin rút lui nhường sân khấu cho hai bà cô tiếp tục Rút Tông Chém Gió .

xumi
11-08-2007, 01:59 PM
à há, cảm ơn lời thăm hỏi động viên của chú, cũng may nhờ phúc của A Thanh nhà chú mà chị dạo này trẻ khỏe hồn nhiên lắm, các cụ bảo rùi càng lớn càng xinh nên thành ra dạo này chị cũng đỡ xấu mù hơn rùi, keke ..
Mà chú rút lui là cũng fải thôi, chính nhân quân tử như chú mà cãi lộn như mấy vị kia thì chán chết lên đc. ::D

quangthanhxdsg
11-08-2007, 02:30 PM
@ Pro : Cung hỉ cung hỉ.....Nhiệt liêt chào mừng nhà cầm quyèn quay lại giang hồ ghé thăm Hắc bang

@Xù : Chậc...Ko phải vì 3 cái câu rào bây rào bạ của cô mà đệ Pro ko ra tay,mà Pro là đại hiệp kiểu Nho gia vì nước vì dân, hy sinh thân mình chỉ tham gia vào việc lớn ko như bọn ta lại là đại hiệp kiểu Đạo gia, chí tình chí tính, thực hiện tự ngã..Pro đứng đắn ngay thẳng, Ta thì lại kiêu ngạo ngang bướng.nên phải trực tiếp dạy bảo lễ nghĩa cho các cô thôi....hiểu chưa ngu muội..!!!

MrLee
11-08-2007, 02:45 PM
Lâu lắm mới vao 4rum thấy tình hình ban căng quá nhẩy!
Tui cũng chỉ có 1 ước muốn là có một người mạnh dạn nói lên những lỗi lầm của mình như em codai thẳng thắn nói ông kia...Nhưng..1 người toàn thiện toàn mỹ như mình liệu có jì để bà con phải nhận xét vậy không nhỉ/?Người hoàn thiện cũng có nỗi khổ của người hoàn thiên.....

coadai1912
11-08-2007, 04:28 PM
hô ! ko có ai nói gì đến mình rồi tự mình nhận mình hoàn thiện mới khổ chứ, ở đời khiêu quá coi chừng chết liêu xiêu nha bác
pro : cám ơn bác hỏi thăm , em thì nếu ko cưa thfi thôi , cưa vào khối thằng chết ví em , hiii vừa mới được mời đi uống cafe heeee

Pisces
11-08-2007, 05:12 PM
:D>Đại hiệp e rằng bênh không đúng người rồi...:xpam

Àh háh,... các hạ cho rằng ta bênh ưh =)). Vậy là lão tiền bối chưa hiểu ý ta rồi ;))

xumi
14-08-2007, 08:26 AM
A E nhà này nhiêu mưu mô xảo quyệt quá mức đấy, hwa có ai trốn k đi ofline k nhỉ, hí hí :-"

coadai1912
14-08-2007, 10:08 AM
có chị xumi và quang thanh [ anh này bây giờ thêm được phần thất hứa , bó tay .com }
ôi sao mà chẳng thấy ai đứng về phía mình thế này

duynamckbk7
14-08-2007, 08:42 PM
Chẳng hỉu bác Quanhthanh thế nào mà để chị em đì thế kia :D. Mà nói thật bác cũng đừng nên như thế chứ, người ta bảo tránh voi chẳng xấu mặt nào mà :)). Em dạo này quy ẩn giang hồ rùi nên bác mí chú Hiệp cố gắng xây dựng Hắc đạo nha :D. Good Luck.

guocxinh
14-08-2007, 09:01 PM
''cuộc đời sinh ra con gái chỉ để con trai thưởng thức và trêu đùa''chị thiết nghĩ chú hoàng hiệp nói như vậy thực đúng chưa?chị nghĩ sau vụ này chú phải lập đàn sám hối(nhớ lễ phải to tội mới hòng thuyêngiảm)kẻo kiểu này khó qua...

quangthanhxdsg
15-08-2007, 10:17 AM
=))=))Đếm đi đếm lại..chỉ đc 3 mống con gái thế mà đòi chém anh à,liệu có ảo mộng quá ko thế...Hô hô..cứ thế này e 3 cô vào đây viết bài cũng chỉ là 1 trận đấu tôn vinh anh thôi

blue_horizon
15-08-2007, 10:22 AM
Coá em nữa là 4 mống con gái nhá >:) Em là em thích mấy vụ này lắm :D

xumi
15-08-2007, 12:15 PM
chỉ cần bằng đấy thôi mà có kẻ đã điêu đứng rồi, vấn đề là ở chỗ chị E cúng tôi k muốn bị mang tiếng là lấy đông hiếp yếu, thị uy thiên hạ. Mong sư huynh hiểu cho. Chứ còn cỡ như huynh thì chỉ cần búng móng tay 1 cái chẳng bật xa mấy mét giống như ng ta búng cát bụi thôi

hrockvn
15-08-2007, 12:18 PM
Em phát hiện ra là bà chậy xumi này "chém gió" hơn cả em bác ợ

xumi
15-08-2007, 12:24 PM
ấy chị có bít chém gió chém trăng j đâu, mang tiếng chị wá. E k bít là pác Thanh pác ấy dã man thế nào đâu, chị so với pác ấy còn fải chạy dài

quangthanhxdsg
15-08-2007, 01:13 PM
(%)(%)Hắc Đạo ở đây ai dám đứng ra làm chủ(%)

...ôi sao mà chẳng thấy ai đứng về phía mình thế này

:(|)Chỗ em đứng tối lắm ko ai có đủ gan "nhắm mắt đưa thân" đứng vào chỗ đó đâu....

Chẳng hỉu bác Quanhthanh thế nào mà để chị em đì thế kia :D. Mà nói thật bác cũng đừng nên như thế chứ, người ta bảo tránh voi chẳng xấu mặt nào mà :)). Em dạo này quy ẩn giang hồ rùi nên bác mí chú Hiệp cố gắng xây dựng Hắc đạo nha :D. Good Luck.

:((Người phi thường làm việc phi thường,cái sự " đì " mà chú nói sẽ là việc phi thường của anh.Thực ra tâm hồn anh cũng yếu đuối mong manh dễ vỡ lắm đấy chứ,nhưng mấy tiểu thư này cứ bắt ko cho anh cầm hoa tặng mà phải cầm kiếm chém nhau tung toé lên các bà ấy mới vừa lòng...Để có đc nụ cười của mỹ nhân nhiều khi phải phang vào mặt họ mới chịu cười...cười khổ:))

8->Chúc chú thành chánh quả,sau này đắc đạo có hương hoả gì nhớ đến anh em Hắc Đạo mà "lại lộc" là đc...Amen!!

''cuộc đời sinh ra con gái chỉ để con trai thưởng thức và trêu đùa''chị thiết nghĩ chú hoàng hiệp nói như vậy thực đúng chưa?chị nghĩ sau vụ này chú phải lập đàn sám hối(nhớ lễ phải to tội mới hòng thuyêngiảm)kẻo kiểu này khó qua...

A di phò phò.........Tránh voi mà lại đi đụng chú Hiệp thì cũng coi như xong tội.Thật ứng với 4 từ cuối bài viết của em "...kiểu này khó qua".:-h:-h

Coá em nữa là 4 mống con gái nhá >:) Em là em thích mấy vụ này lắm :D

À hay,anh cũng thích mấy cái vụ này nắm..nhưng thích thì nhớ thích cho chót nhé,chứ anh nghi em họ hàng với mấy loài chim lắm nhé,lượn là là vào chọi mấy cục đá thấy anh né được là sải rộng cánh bay mất dạng....Lúc đó anh cũng chỉ chơi bài " Biết tìm đâu" củaTuấn Hưng thôi

chỉ cần bằng đấy thôi mà có kẻ đã điêu đứng rồi, vấn đề là ở chỗ chị E cúng tôi k muốn bị mang tiếng là lấy đông hiếp yếu, thị uy thiên hạ. Mong sư huynh hiểu cho. Chứ còn cỡ như huynh thì chỉ cần búng móng tay 1 cái chẳng bật xa mấy mét giống như ng ta búng cát bụi thôi

Chậc...cái tay của Xù thì chỉ búng bi búng sỏi,búng hoa búng bướm.búng...hiii...chứ búng anh thì thành độc thủ "Hoa liễu tiểu thư " ngay, mà như thế cũng hay có khi lại đc chú "Giang mai công tử" tìm đến bầu bạn cũng nên...Hohoo...trong hoạ lại có phước:))

xumi
15-08-2007, 02:21 PM
búng...hiii...là búng cái quái j thế pác, ahahaha :)) thật là chẳng hiểu j hết, tui có thành hoa liễu tiểu thư thì ông cũng thành cái j đó tương đương thôi, sao tránh khỏi

blue_horizon
16-08-2007, 08:51 AM
À hay,anh cũng thích mấy cái vụ này nắm..nhưng thích thì nhớ thích cho chót nhé,chứ anh nghi em họ hàng với mấy loài chim lắm nhé,lượn là là vào chọi mấy cục đá thấy anh né được là sải rộng cánh bay mất dạng....Lúc đó anh cũng chỉ chơi bài " Biết tìm đâu" củaTuấn Hưng thôi
Hì hì, bác yên tâm, em không lượn mất đâu. Em chỉ sợ trước khi em lượn thì bác đã chuồn mất roài >:)

aboydaudinh
17-08-2007, 01:14 AM
khiếp quá khiếp quá! mấy bà cô tổ trong 4room ....`! bó tay.com.vn:-?

blue_horizon
17-08-2007, 10:01 AM
khiếp quá khiếp quá! mấy bà cô tổ trong 4room ....`! bó tay.com.vn:-?
Mấy bà mấy cô trong 4rum này làm sao hả bác? Tại các bác cứ hay cậy đông bắt nạt yếu nên phái yếu phải vùng lên thôi

quangthanhxdsg
17-08-2007, 04:27 PM
Hô hô...Lin con đã từng nói 1 câu như thế này "Nếu ko thắng đc đối thủ thì nên làm bạn với họ".
Anh nghĩ mình lại sắp có nguời đến kết bạn rồi....ôi ,giang hồ vô đối

shevchenbe90
17-08-2007, 05:12 PM
Chỉ tay lên chòi, hận đời...vô số đối.
Úp mặt xuống gối...cái gối...quá hôi.:))

Bang chủ Hắc Long vô đối hử?
_Nói phét vô đối :D

quangthanhxdsg
17-08-2007, 06:13 PM
Vế đối Shev đệ khá là hay,
Quá hay nên cũng chẳng ai thèm,
Tiếc rằng huynh đây là hạng kém,
Nghĩ mãi không được đành lặng thinh >:)
------------------------------------------
Thôi thì tạm như thế này đi
" Bước vào 4 rum,hận người nói phét
Tối về nghĩ lại...nói phét...cũng hay:haha:

HoangHiep12C6
17-08-2007, 09:45 PM
Nói phét cũng có cái hay của nó mà :)) Nói chung bang Hắc Đạo của ta nói phét vô đối .

ktsA13_fanfootball
18-08-2007, 12:21 AM
đàn bà + đàn bà + con vịt = cái chợ
4em đàn bà ở cái topic này liệu có hơn cái chợ ...?
Câu hỏi khó trả lời phết ... người trong cuộc nói thử xem

hrockvn
18-08-2007, 12:26 AM
Gớm, chả chợ là gì. "Con vịt" ở đây là bác Thanh =)). Vịt là ai ế nhể =))

HoangHiep12C6
18-08-2007, 12:40 AM
Bác Hảo mồm mép còn hơn kon Vịt kòn đi nói người khác , không bít xấu hổ :haha:

aboydaudinh
18-08-2007, 12:45 AM
anh em sao thế! lại mất đoàn kết bây jò! chị em phụ nũ họ cười cho đó!

quangthanhxdsg
18-08-2007, 09:30 AM
Bản tin buổi sáng

7h sáng hôm nay,các đồng chí Hắc Long đã tới thăm thôn Con trai_Xóm con gái trong chuyến công tác thị sát(nhìn đểu) các đối thủ, nhân tiện ghé vào thăm mộ đệ hrockvn(Chú sắp chết với bọn anh). Trong bài khấn văn có đoạn viết:

-Giang mai công tử Hrockvn đầu lĩnh tuy đã mãi mãi ra đi, nhưng hình ảnh quắc thước long đong của đệ vẫn in đậm trong trái tim mọi người. Chúng ta phải luôn nhớ về những vị láo thành bệnh như đệ hrockvn, như anh Be (shevchenbe90),và nhất là như cô Hoa liễu tiểu thư Xú mì ... để phấn đấu và rèn luyện.
Các đồng chí Hắc bang cũng ghé thăm và tặng quà cho các cụ cao niên sống dai, đến trường THCS Trai_Gái động viên tinh thần học tập của các học sinh. Đồng chí còn ôm ấp vuốt ve hôn hít, cho kẹo bánh các cháu thiếu nhi, không những các bé gái xinh xắn như Cò Zai, Blue_horizon ,Guốc giểng mà còn xoa đầu các bé trai kháu khỉnh (mấy bé sĩ gái đang có ý nhảy vào chơi các anh Hắc bang )cũng được hưởng sự ưu ái.

Đêm nay các đồng chí Hắc long lưu luyến chia tay với thôn Trai _Gái để sang xã Funny. Chúng tôi sẽ cập nhật tin tức một cách đầy đủ về chuyến công du của các đồng chí ..

Tin 2:
Cảnh báo nạn đâm trộm,đánh du kích : Đề nghị bà con Hắc Long giữ chặt cửa nẻo, đề phòng trộm cướp hoành hành!

coadai1912
18-08-2007, 10:03 AM
đàn bà + đàn bà + con vịt = cái chợ
4em đàn bà ở cái topic này liệu có hơn cái chợ ...?
Câu hỏi khó trả lời phết ... người trong cuộc nói thử xem

trong cái topic này thì lại ngược lại à nha , ở đây là ,
đàn ông + đàn ông + con vịt = cái chợ
chứ còn chị em chúng tôi , chưa thành chợ được , để ý xem ai là người đưa ra như cái chọ nhiều nhất , ai ồn ào nhất , ai lắm chuyện nhất ------> [B]đó chính là đàn ông con trai các vị :haha:

HoangHiep12C6
18-08-2007, 11:15 AM
Hohoho !!! Mình pà Cò Zai với 1 kon vịt cũng đủ thành cái chợ rồi , Cần gì phải lôi ai vào

coadai1912
18-08-2007, 11:28 AM
thế thì vinh hạnh cho tôi quá , như vậy thì há chăng trên đời này sẽ có biết bao nhiêu cái chợ được mọc ra sao

xumi
23-08-2007, 11:39 AM
quangthanhxdsg : Cảnh báo nạn đâm trộm,đánh du kích : Đề nghị bà con Hắc Long giữ chặt cửa nẻo, đề phòng trộm cướp hoành hành!
----------------------------------------

hoho chẳng biết ai mới là kẻ đâm trộm đánh du kích ở đây. chẹp bỏ cái thói trù ẻo ng khác đi nhé, k có sau này mồ xanh cỏ chẳng ai tới nhổ giúp đâu.
Vốn đã bít Hắc đạo chỉ có đến thế thôi, chẹp mang tiếng thăm hỏi động viên nhưng thực ra là sàm sỡ thiếu nhí, ấy vậy mà vẫn cứ tự hào vỗ ngực ta đây, như thế có xứng danh giang hồ trong thiên hạ, thiết nghĩ nên giai tán đi là vừa.

Lẽ ra fải diệt bang fải diệt tận gốc giống như dùng thuốc trừ sâu giết chết côn trùng, nhưng các cô nương trong 4rum lại là những bậc quốc sắc thiên hương + tấm lòng bao dung độ lượng nên tha cho, chỉ dùng một hình fạt duy nhất đối với cái tên quangthanh xây dựng sợ gái là " cạo đầu bôi vôi " cho vào "đại điện" sám hối vì những hành vi vô lễ với các bản cô nương và hiệp sỹ trong giang hồ.

coadai1912
26-08-2007, 08:17 PM
oạch , cái này thì các chị ko cần kẹo đâu nên dù cốchcungx ko cần, dụ dỗ con nít thì được chứ còn .... sai địa chỉ rùi , ko chấp hay là ko thể nói được nên milis sự cùn đó chứ
chị xumi:em về rồi đây

quangthanhxdsg
26-08-2007, 08:48 PM
oạch , cái này thì các chị ko cần kẹo đâu nên dù cốchcungx ko cần, dụ dỗ con nít thì được chứ còn .... sai địa chỉ rùi , ko chấp hay là ko thể nói được nên milis sự cùn đó chứ
chị xumi:em về rồi đây

Em về để cùng chết chung với nhau hả....eo ,chị em tình cảm kinh.....Có biết các em đang đấu với ai ko "Đỉnh thiên lập địa,chấn động cổ kim đệ nhất kỳ hiệp Túy tận mãn niên Quangthanhxdsg".. E rằng trận chiến này mở ra ngay từ đầu đã là 1 cái sai,và cái sai trước tiên là các cô ko biết lựa chọn đối thủ...A di la phật

xumi
27-08-2007, 09:15 AM
Em về để cùng chết chung với nhau hả....eo ,chị tình cảm kinh.....Có biết các em đang đấu với ai ko "Đỉnh thiên lập địa,chấn động cổ kim đệ nhất kỳ hiệp Túy tận mãn niên Quangthanhxdsg".. E rằng trận chiến này mở ra ngay từ đầu đã là 1 cái sai,và cái sai trước tiên là các cô ko biết lựa chọn đối thủ...A di la phật

Hơ ở đời thật là lắm kẻ tự vỗ ngực ta đây là giỏi...Thử hỏi rằng "đỉnh thiên lập địa" là cai j ? ngồi trong nhà k ngó ra ngoài đng mà có thể làm đc thế sao, vốn ở đời danh tiếng sẽ vang lừng thiên hạ, k cần khoe ra người đời cũng biết mà nể trọng. Những kẻ có dã tâm và sỹ diện mới thường tự đắc giương oai, giống như ng xưa đã nói vạch áo cho ng xem lưng. Lưng đã xấu thế thì đừng nên vạch lên làm j..... haha :-"

"chấn động cổ kim" thì chẳng bít ở phương nào chứ ở phương này e là chỉ có động đất nhẹ chỉ đủ để làm lung lay cái kệ bát mà thôi. Thế có cần thiết phải bố cáo cho thiên hạ để thị uy. Chẹp các cô nương ở đây chưa bao giờ cảm thấy hổ thẹn ở đây và cũng chưa bao giờ thấy là mình sai bởi cái " đệ nhất kỳ hiệp" kia nó lại k đúng với sự thật [-X

K biết là ai mới là người sai lầm ở đây.......:-w

000_000
27-08-2007, 10:30 AM
Oạch từ cái hum chị Vân bảo em vào xem đến giừ mọi người bàn luận kinh quá ( không dám nói là cãi lộn kinh quá ) . Thui thì em ở giữa ngắm xem bên nào mạnh thì em sang he he , anh quang thanh xây dựng sợ gái , vốn đã sợ gái rùi thì đừng cố tỏ ra gan dạ để chống trọi nữa , anh là sướng nhất nhá , cả 4r chẳng anh nào được chị em nhắc đến nhìu như anh cả , sướng !!
Sắp tới có thể sẽ phải chia tay mọi người 1 thời gian lâu , không bít bao giờ mới vào được lần nữa , vì thế vào thăm mọi người ở Thôn con zai - Xóm con gái lần cuối chúc mọi người ngày càng xinh ra , ngày càng đoàn kết để phát triển 4rum em sẽ rất nhớ mọi người , em sang 2pic '' rock world '' đây , chào mọi người . Chúc bà con cãi nhau vui vẻ

xumi
27-08-2007, 12:43 PM
ôi em dễ thương đi đâu mà lại phải tạm biệt 4rum thế. Đi đâu thì đi nhanh lên nha E, nhanh về rồi còn chiến đấu cùng bọn chị nhé ! :P

coadai1912
28-08-2007, 05:08 PM
chết là chết thế nào , ko biết người nào chết trước à nha , ngay từ đâu e sai hay là ngay từ đầu anh đã sai khi đấu lại mọi người , cái này chờ ngày phân giải he he

boygietthue
29-08-2007, 12:09 PM
kk Thanh đâu rồi sao lại dừng ở đây thế tiếp tục đi nào [-O<mong pác thoát đươc khỏi cái đất này :| người ta bảo 3 đánh 1 ko ....vỡ alo thì cũng nằm sấp ^^! đàng này là 4 :@_@: em sẽ theo bác để lo hậu sự cho bác !!! em vô can nha mấy chị Xumy va codai :notme:

coadai1912
29-08-2007, 01:53 PM
ô ô , em biết thế thì tốt quá , yên tâm đi những người vô can các chị ko nỡ làm gì đâu , hiii

xumi
31-08-2007, 12:48 PM
chẹp vô can đâu mà vô can, E đang kích động bạo lực thì có ấy, liệt E vào danh sách luôn, chuẩn bị tinh thần mà chiến đấu với pác Thanh:-"

coadai1912
02-09-2007, 02:13 PM
dạo nì bác thanh đi đâu ý nhỉ , hay sợ quá chạy chốn rùi thía ko bít , ra đi ko có 1 tin tức , nếu sợ thfi cũng phải từ từ chứ anh , phải tạm biệt mọi người đã chớ |-)

HoangHiep12C6
02-09-2007, 06:57 PM
Sợ gì đám con gái trong diễn đàn này :)) Chẳng qua chỉ là 1 phường ô hợp mà thôi . Không đánh rồi cũng tự tan đàn xẻ nghé mà thôi . Người ta học hành chăm chỉ chứ đâu có như ai đó online cả ngày chọc ngoắy này nọ :))

blue_horizon
02-09-2007, 07:13 PM
Sợ gì đám con gái trong diễn đàn này :)) Chẳng qua chỉ là 1 phường ô hợp mà thôi . Không đánh rồi cũng tự tan đàn xẻ nghé mà thôi . Người ta học hành chăm chỉ chứ đâu có như ai đó online cả ngày chọc ngoắy này nọ :))
Ầy, bác so sánh con gái trong 4rum này như thế là hơi quá rồi đấy [-X

hijack
02-09-2007, 11:16 PM
Chú phát biểu thế là không được! chẳng lẽ cứ không online nhiều mới học giỏi à?
Mà bé 000_000 sao lại phải xa lánh mọi người thế. Có bệnh thì đi chữa, có tội thì đi tự thú, không nên trốn tránh em ạ b-(

HoangHiep12C6
03-09-2007, 12:16 AM
Em cóa bảo là không online là giỏi đâu :( Em chỉ nói ai đó thôi mà :D Hehehehe . Ai đó cứ ăn củ ráy mà nhảy zô chọc bị thóc lại chọc cả bị gạo luôn :D Thầy khích ý mà ;))

coadai1912
03-09-2007, 01:59 PM

thế sao , cậu nghĩ như thế nào là ô hợp , học hành chăm chỉ là ko online sao ?? , hay ai đó chọc bị gạo , bị thóc ở đây ?? thiết nghĩ nghĩ người ta như thế chắc trong lòng cũng như vậy , người ta bảo ngưu tầm ngưu , mã tầm mà , nếu mà cậu spam với ai đó chọc ngoáy này nọ , thì cậu cũng như thế mà thôi

hrockvn
03-09-2007, 08:50 PM
Phát biểu câu này cần xem lại chính mình. No comment

HoangHiep12C6
03-09-2007, 11:40 PM
Tiếc quá , pác lại nhầm nhọt roài :) Pác hỏi mọi người xem dạo nài em cóa online mấy không ;)) Có đêm rảnh thì vào nghịch chút cho đỡ buồn thôi :D Chứ ban ngày em bận bù đầu , thời gian đâu mà online như ai đó :D

quangthanhxdsg
04-09-2007, 12:52 AM
dạo nì bác thanh đi đâu ý nhỉ , hay sợ quá chạy chốn rùi thía ko bít , ra đi ko có 1 tin tức , nếu sợ thfi cũng phải từ từ chứ anh , phải tạm biệt mọi người đã chớ |-)

"Thời lai đồ điếu thành công dị
Vận khứ anh hùng ẩm hận đa "
(Khi gặp thời, kẻ câu cá dễ thành công
Lúc lỡ vận, người anh hùng đành nuốt hận)

:read:Chỉ vì có chút việc riêng nên lỗi hẹn với 4rum có mấy ngày đành ôm hận bị mấy chị em chửi thầm rủa trộm sau lưng ko ngớt thế này....ôi, một mét đất thì có 4 kẻ tiểu nhân..Từ nay ko thể ko phòng mấy bà bán cá ngoài chợ này đc

.

kk Thanh đâu rồi sao lại dừng ở đây thế tiếp tục đi nào [-O<mong pác thoát đươc khỏi cái đất này :| người ta bảo 3 đánh 1 ko ....vỡ alo thì cũng nằm sấp ^^! đàng này là 4 :@_@: em sẽ theo bác để lo hậu sự cho bác !!! em vô can nha mấy chị Xumy va codai :notme:

Chú ko phải lo, một người "Phong lưu Bách Hiểu Sanh" như ta nếu vì 3-4 bài chọc ngoáy mà lại tị hiềm ko đú tiếp với mấy cô "Giang mai tiểu thư" thì thật còn gì là hào khí xông mây của bậc anh hùng danh thuỳ thanh sử nữa,
Mà thực ra các sư muội này toàn là trình độ hạng lông, kiến thức hạng xoàng, hiểu biết hạng lỗ thôi,....tuy nhiên nhiều khi thượng đầu uỳnh uỳnh vào tường cũng còn nói được dăm ba câu khiêu khích nghe rất thú vị, nên lấy mấy sư muội này làm đối tượng hạ hỏa chơi,chứ với mấy cái ngưỡng này...chậc..chậc...quả thật chưa xứng tầm của anh đâu đệ ..gietthue ạ..!!!!

xumi
04-09-2007, 09:33 AM
Xem người ta tung hô nhau kìa. sợ thì cứ nói là sợ đằng này lại bảo là bận, bận..........j ???

sám_hối
13-09-2007, 05:20 PM
cãi nhau ỏm tỏi cả lên thế này mất đk mất thôi

xumi
14-09-2007, 12:35 AM
cai nahu thế mới bít đc hết lòng dạ của nhau chú ạ, cái anh quangthanh này lắm tội lắm, suốt ngày bị chị E hỏi han thôi

sám_hối
14-09-2007, 12:38 AM
hô hô thế hôm nào em qua để 2 chị em mình cùng hỏi han ông ý nhỉ

xumi
14-09-2007, 09:37 AM
ờ cho nó chết sặc trong hũ rượu đi chú ơi, thèng nì nó tinh vi lắm cơ, để hnao chị lừa nó nhé rùi cho chú úp sọt :D

sám_hối
14-09-2007, 10:05 AM
hay đấy chị em m cho ông ý cái sọt to đùng vào đầu =))

xumi
14-09-2007, 01:39 PM
ờ phải to chứ k thì hok úp đc đâu nó béo lắm. À mà k cần cho chú đấu rượu thôi thế nào chú cng sẽ thắng, mí lại chú về sẽ ngủ ngon hơn nhỉ ;;)

sám_hối
15-09-2007, 12:59 AM
hờ hờ đúng rồi đấy dạo này em thèm rượu quá trời

xumi
17-09-2007, 07:07 PM
oài đừng có thèm chỉ là uống cho vui thôi, chứ thèm rượu là chết, chú đi với chị chém thèng quangthanh mà lại say trc nó thì làm ăn đc j ???

duynamckbk7
17-09-2007, 09:09 PM
Các bác chém bang chủ bọn em há bọn em lại đứng nhìn, thui thì em là em tuy ko thể sánh được với anh QuanhThanh nhưng em xin cùng anh ý chịu búa rìu dư luận vậy (cho em uống mí nhá ;)))

xumi
18-09-2007, 09:15 AM
oái hóa ra là thế nì, tưởng là chú lấy tấm thân vàng ngọc ra để đỡ đạn cho bang chủ ai dè chỉ uống hộ thôi ha? đc rùi ok chấp nhận, hnao đi sẽ gọi chú để A E nhà chú có nhau lên mây ngàn :))

duynamckbk7
19-09-2007, 03:56 PM
Hức, nếu em có đỡ đạn đc thì dù có chết em cũng cam,nhưng em bít em ko đủ khả năng nên em chỉ gánh phần nhỏ nào thui :D,còn phần lớn thì vẫn nhường bang chủ :D

quangthanhxdsg
21-09-2007, 01:33 AM
Hô..hô..chú yên tâm đi...đấu đc anh em bang mình thì phải 3 lần chị em nhà cô Xù vật vã vừa nôn vừa uống mới cân...hi..hi

Thực ra....A e mình đc sinh ra trên ngọn lửa của Đấu Tranh ,đc tắm mình trong dòng chảy Cách Mạng,lại đc tôi luyện trong chién đấu nên cơ bản anh em ta là người tốt,biết khiêm tốn nhường nhìn,vị tha bác ái,bao dung hòa nhã.......nhưng..nếu có đứa chọc vào máu ông thì ko phải sợ bố con thằng nào hết..chú nhề..!!!Hiiiii

ptmanh
28-09-2007, 11:31 AM
Thật không ngơ ông anh mình trong 4rom đào duy từ lại là 1 bậc cao nhân như thế ? Riêng các bài post thế này cũng đủ để thấy uy danh của anh đã oai chấn trong Giang hồ (4room)... làm thằng em cẩm thấy vạn lần bội phục . Tuy 2 anh em ta sinh ra gần nhau, học võ tập tành cũng nhau nhưng có lẽ bẩm sinh anh xương cốt cứng cáp.... có lẽ là 1 nhân tài. Jờ em vẫn đang lẹt đẹt luyện tập đứng tần thì anh đã vang dội Giang Hồ thế này , quả nhiên là không tầm thường, không tầm thường. Nhớ năm xưa..... à thôi .... những chuyện qua thì ta cho qua, không nên nhắc lại làm j`.....Nhưng xin anh đừng quên vì ai mà anh có như ngày hôm nay , hãy nhớ công ơn sư đồ của người ấy ....:hi:......jờ em thời gian ngồi nhiều chắc em cũng phải tu luyện nhiều trên đảo ( 4room) này để có ngày rạng rỡ như ông anh !

dinhngoc
28-09-2007, 12:06 PM
Hi!Anh Thanh ko vang dội như anh nghĩ đâu.mà là....quá vang dội:can'tbe:Để nói về anh...ta chỉ có thể dùng 1 từ:đại cao nhân...anh ko chỉ chọc trời khuấy nước mà còn gây dựng nên cơ đồ HẮC ĐẠO làm cho nữ nhi 4r bao phen lao đao.quangthanhxdsg võ lâm chí tôn.bis bis

hrockvn
28-09-2007, 12:34 PM
Bác Thanh nay sát nhập mô đc 2 đồ đệ hay quá ta

coadai1912
28-09-2007, 12:41 PM
mới đọc nổi cả da gà , chậc chậc ! có quá ko hở bác đinh ngốc ơi ! bác thanh mà được như thế thì có mà ... tất cả thiên hạ đều đệ nhất vô đối
quang thanh võ lâm chí tôn , cái này phải sửa lại thành quang thanh võ lâm sợ gái , thfi có , hừm hừm

1stPrO
28-09-2007, 02:21 PM
Khiếp , ko biết anh thanh nạp đâu dc 2 đồ đệ trung thành vật:picknose:, thế này thì như hổ thêm cánh còn gì , mấy mụ kia định chém anh bằng niềm tin à:loser::XD:

quangthanhxdsg
28-09-2007, 04:39 PM
Các chú cứ nói quá...đồ đệ gì đâu,chỉ là đc bạn hữu anh em nể mặt nên bước vào nói mấy câu công bằng thôi (Một phần do tại hạ khéo ngoại giao..hi)...
Có câu "trai ko hư gái ko theo" anh mà đổi tên thành sợ gái e rằng ko hợp với kẻ "trai hư" này mất...Em cò zai nghĩ lại đi

coadai1912
28-09-2007, 05:09 PM
nghĩ kĩ rùi , nghĩ nát óc mà có thấy suy diễn gì đâu , hư người ta thường nói đến những người làm cái gì xấu , ko theo ý của mọi người làm ảnh hưởng đến người khác , ko lẽ bác thanh nhà mình lại muốn làm trai hư đến thế
:XD: thế này thì . he he ,

duynamckbk7
28-09-2007, 06:05 PM
hô hô, uy danh hắc đạo càng ngày càng vang dội :D

quangthanhxdsg
28-09-2007, 06:09 PM
Thật không ngơ ông anh mình trong 4rom đào duy từ lại là 1 bậc cao nhân như thế ? Riêng các bài post thế này cũng đủ để thấy uy danh của anh đã oai chấn trong Giang hồ (4room)... làm thằng em cẩm thấy vạn lần bội phục . Tuy 2 anh em ta sinh ra gần nhau, học võ tập tành cũng nhau nhưng có lẽ bẩm sinh anh xương cốt cứng cáp.... có lẽ là 1 nhân tài. Jờ em vẫn đang lẹt đẹt luyện tập đứng tần thì anh đã vang dội Giang Hồ thế này , quả nhiên là không tầm thường, không tầm thường. Nhớ năm xưa..... à thôi .... những chuyện qua thì ta cho qua, không nên nhắc lại làm j`.....Nhưng xin anh đừng quên vì ai mà anh có như ngày hôm nay , hãy nhớ công ơn sư đồ của người ấy ....:hi:......jờ em thời gian ngồi nhiều chắc em cũng phải tu luyện nhiều trên đảo ( 4room) này để có ngày rạng rỡ như ông anh !

:redface:2 chữ "Cao nhân" quả thật ko dám nhận,chỉ là huynh bước trước đệ nửa bước lại ăn nhiều hơn đệ vài nắm muối chứ bản lãnh hổ thẹn chỉ có 3 - 4 chiêu thô thiển thôi."Trường Giang sóng sau dồn sóng trước" thời của các đệ đến rồi,huynh chỉ là kẻ đứng giữa thời cuộc nhìn ngắm những vì sao sáng trên bầu trời,nên phải nói là huynh đang chờ đẻ đc ngắm hào quang của các hạ mới đúng.....Hãy là những vì sao sáng khi bóng tối đã ngự trị

dinhngoc
28-09-2007, 10:41 PM
Đã lâu tự nhủ lòng mình ko nên ức hiếp phái yếu.Nhưng"cây muốn lặng mà gió chẳng dừng".Bà chị kia:angry:,tui con nhỏ tuổi,lại chưa hề gây hấn j` với bà sao tự nhiên chửi tui ngốc(con gái thời nay mất giá wa').Để tôi giới thiêu lại cho bà chị nghe cho thủng đây:Tôi là Ngoc:dazzle:,dân giang hồ gọi tôi là Ngọc Đại ca,tôi thích màu trắng,thích sự chung thủy,ghét sự giả dối:can'tbe:19t đầu ko thèm yêu(Quyết ko yêu để tiền uống rượu,sống độc thân cho gái nó thèm).Tôi ko phải là đinh ngốc đâu nhé,bà chị "có dasi"nhé!:warn:Haaaaaaa

hrockvn
29-09-2007, 12:07 AM
Láo, khai thông tin giả nhằm đánh lừa chị em. Sửa nhanh k anh chém chít giờ B-)

dinhngoc
29-09-2007, 12:44 AM
Bác tha em đi,em toàn nói với gái thế thôi,quen rồi.Thêm tuổi cho nó đàn anh,ko tụi nữ nhi nó xem thường mình là em útBác thấy có đúng ko?Mà chưa j bác đã chửi em láo roài.Híc<Bác đàn áp ko biết tội nghiệp>

Pisces
29-09-2007, 02:59 AM
Nội cái việc đề tuổi 17 mà khóa học lại là 2000-2003 là đủ để chém bay nick rồi :yawn:
Lâu lắm chưa chém ai...:dazzle:

000_000
29-09-2007, 12:48 PM
Gớm gớm các bác cãi nhau kinh quá , mà sao lại có đồ đệ ở đây , em cũng muốn có đồ đệ để sai bảo quá , he he he . Nói chung em thấy các bác bắt nạt chị codai quá , ai đời con trai gì mà 4 ,5 anh xông vào bắt nạt mình chị codai mềm yếu , không nên , không nên :yawn:

blue_horizon
29-09-2007, 03:59 PM

Hi!Anh Thanh ko vang dội như anh nghĩ đâu.mà là....quá vang dội:can'tbe:Để nói về anh...ta chỉ có thể dùng 1 từ:đại cao nhân...anh ko chỉ chọc trời khuấy nước mà còn gây dựng nên cơ đồ HẮC ĐẠO làm cho nữ nhi 4r bao phen lao đao.quangthanhxdsg võ lâm chí tôn.bis bis

Chà, bác Thanh nay được tung lên tận mây xanh rồi, nhưng bác cẩn thận, lên cao quá không xuống được đấy :can't be: ;))

duynamckbk7
30-09-2007, 10:47 AM
:D,lên cao wa' chóng mặt lém. Mí lị ai nói cho em "sáu không" bít là chị cò zai mềm yếu thế:D,chị ý mà mềm yếu thì những người con gái khác gọi là j` nhỉ,bún à :D

quangthanhxdsg
30-09-2007, 11:02 AM
:D,lên cao wa' chóng mặt lém. Mí lị ai nói cho em "sáu không" bít là chị cò zai mềm yếu thế:D,chị ý mà mềm yếu thì những người con gái khác gọi là j` nhỉ,bún à :D

:redface:Đúng rồi em 6 ko chỉ anh phát coi em cò dai "mềm" phần nào còn "yếu" chỗ nào coi,cái gì cũng phải địa điẻm rõ ràng chứ nói chung chung thế nhỡ người ta tưởng chỗ cứng đụng vào đến lúc hóa ra là chỗ mềm lại kêu ..thì..thi...:anh:^o^:

@blue_horizon :Anh mà lên cao thì anh xuống làm gì,con gái dưới đó bị anh chém hết rồi nên ở trên này biết đâu lại tìm đc cô ẻm nào đó có tý bản lãnh,chứ ko chơi trò chém gió phỏng em blue nhỉ...!!!

coadai1912
30-09-2007, 02:07 PM
ặc ặc , chú đinh ngốc kia ! thế mà mình suýt gọi bằng anh , may thay , may thay , còn he he , ngốc ở chỗ nào thì , chậc chậc , tự hỉu đi em , hi hi , mà ngọc ngà làm cái gì mêmg yếu lém , ngốc đi cho nó nhanh lớn em ạ
to 000_000 : em ơi dù có mềm yếu nhưng cũng ko thể mềm ví nhừng bậc trong hắc đạo được , ỷ đông hiếp yếu , chà chà , cái anyf sẽ có người đời phán quyết ,
duy nam : ha ha , bạn Nam sao bít tớ ko yếu mềm , nhưng dù sao cũng thank vì tớ ko muốn trở thành kẻ mềm yếu mà hì hì
bác thanh : hix thôi cứ cãi nhau thêm chập nữa rồi sau chúng mình làm hợp đồng tình iu sau nha
bác đã biêtf chưa mà biết chỗ mềm chỗ yếu thía , mà làm sao biết được tưởng cứng lại mềm , hừm ! mọi người nên cẩn thận . chà chà ,

xumi
30-09-2007, 04:27 PM
ái chà chà xưa nay danh tiếng chú Thanh nhà ta nào có vang dội đến thế, sao tự dưng bây giờ lại........nói j thì nói chứ. chọc nồi khuấy bát thì chị thấy là đúng chứ chọc trời khấy nc thì chưa đến nỗi đâu :chuckle: . Ây đời còn lắm người tài lắm, các chú chưa va vấp nhiều chưa bít hết đc đâu. Xưa nay người ta bảo trọng nghĩa khinh .... một vài thứ. Thế mà chú Thanh nhà ta lại khinh tất thật là tội lỗi. Mang danh bang chủ hắc đạo mà lại bỏ bê anh em để 1 m chú Duy Nam đỡ đạn thế gọi là j ......... k bình loạn thêm. adida phật :sweat:

hrockvn
30-09-2007, 09:29 PM
Chẹp, lão Thanh này kéo đc 10 trang =((. Sao mình k có nhỉ :(

dinhngoc
30-09-2007, 09:45 PM
Ấy ấy.Các bác nóng tính thế,hình như các bác bị sao hỏa chiếu mạng hay sao ấy.Em đăng kí trong tình trạng say sỉn nên ko để ý đến tiểu tiết ấy.Mong các bác hết sức thông cảm.Có j` em xin hậu tạ sau.
Có j đâu.Đc gọi em bằng anh ấy là cái phúc tu từ 4 đời trước nhà chị.Mà đc em gọi bằng chị ấy là cái phúc 3 đời sau nhà chị.Là manager của anh Thanh,chị mún làm hợp đồng phải thông qua em.Riêng chị cho ko còn bị bọn em "oánh" cho ấy chứ.Nói j đến hợp đồng.

xumi
01-10-2007, 10:45 AM
ặc chú Ngọc ngố nì viết j mà mình chẳng hiểu j nhỉ, lại bị thèng ku Thanh nó dụ dỗ vào bang rồi, rùi thì khổ thôi E ạ. Theo chị đây nay may ra có tương lai sáng lạng hơn:heheh:

blue_horizon
01-10-2007, 11:08 AM
@blue_horizon :Anh mà lên cao thì anh xuống làm gì,con gái dưới đó bị anh chém hết rồi nên ở trên này biết đâu lại tìm đc cô ẻm nào đó có tý bản lãnh,chứ ko chơi trò chém gió phỏng em blue nhỉ...!!!
Uầy bác, lên trên đó thì chỉ có bạn với trăng sao chim chóc thôi, lúc đó lại muốn có người chém gió nhưng không được đấy :^_^: