PDA

View Full Version : "Chửi" bằng toán học...!

ngayxua
10-08-2007, 09:25 AM
"Tiên sư đư’a nào bắt mất con gà nhà bà, gà ở nhà bà con công con phượng, gà về nhà mày thành con cáo con hâu. Bà … bà…bà… U cho con xin chén trà để con chửi tiếp….. bà chửi theo kiểu toán học cho mà nghe nhá…bố mày là A, mẹ mày là B, bà cho vào ngoặc bà khai căn cả họ nhà mày… Bà rủa mày ăn miếng rau mày ói ra miếng thịt, mày tắm trong ao mày chết chìm trong chậu…

Bà khai căn cả họ nhà mày, xong rồi bà tích phân n bậc, bà bắt cả hang, cả hốc, ông cụ ông nội, cả tổ tiên nhà mày ra mà đạo hàm n lần.

Ái chà chà…mày tưởng à. Mày tưởng nuốt được con gà nhà bà là mày có thể yên ổn mà chơi trò “cộng trừ âm dương” trên giường với nhau à…..Bà là trị cho tuyệt đô’i hết cả họ 9 đời nhà mày, cho chúng mày biết thế nào là vô nghiệm, cho chúng mày không sinh, không đẻ, không duy trì được nòi giống nữa thì thôi…Bà sẽ nguyền rủa cho chúng mày đời đời chìm đắm trong âm vô cùng, sẽ gặp tai ương đến dương vô cùng, cho chúng mày chết rục trong địa ngục, cho chúng mày trượt đến maximum của sự vô hạn tối tăm… ờ nhỉ, thôi, hôm nay thứ 7, bà nghỉ, ngày mai bà chửi tiếp.

À, mày chơi toán học với bà à…U cho con xin thêm chén nước ạ .Thằng khốn ấy nó là tiến sĩ toán lý, không chửi bằng toán học thì không xong với nó u a…....Vâng vâng, u rót cho con đầy đầy vào, nữa đi…để con lấy hơi chửi tiếp, con sẽ chửi từ số học lên tích phân, xuống đại số rồi sang hình học cho u xem…

Tiên sư nhà mày, mày tưởng ngày nào mày cũng rình mò tiệm cận hàng rào nhà bà là bà không biết đấy phỏng ? Bà là bà giả thiết mày ăn cắp hơn hai chục con gà nhà bà,…mày về mày vỗ béo để nhồi đường cong cho con vợ mày, à à, mày vẽ nữa đi, mày tô nữa đị. Mày tô, mày vẽ, mày nhồi cho đến khi đường cong con vợ mày nó nứt toát, nó gẫy khúc ra, chọc xiên chọc xẹo đi, rồi đi lên đi xuống nữa vào, rồi có ngày con vợ mày sẽ hạ vuông góc một mạch thẳng xuống nóc tủ....thôi con ạ ….....ái chà chà…mày tưởng mày dùng cả Topo học mày vẽ thòng lọng mày bắt gà nhà bà mà được à ?

- Vâng vâng, em về ngay đây, anh chờ em chửi thêm cho nó một chút. Mẹ ca’i thằng …...anh ăn trộm được đâu 2 con gà à …hi hi…chờ em với nào. Chào u con về ạ ..Cho con gửi tiền u mấy chén nước chè…Thằng chồng con chẳng hiểu kiếm được 2 con gà lạc ở đâu…hihi :D
:D> ::D

000_000
10-08-2007, 09:37 AM
Bó chân , bó tay , bó cả thân , khiếp người gì mà ngoa ......có khoa học thế , em đến là chịu chửi thế thì ai mà nghe nổi cơ chứ , may ra chỉ đọc thôi , có khi phải đi tuyên truyền kiểu chửi này cho bà con cùng bắt chước

coadai1912
10-08-2007, 10:18 AM
ặc ặc ,má ơi , thiên địa ơi , ko có gì để nói

ThaiHang
17-08-2007, 12:53 AM
lậy chúa....ặc ặc...đào mình văn minh kinh...^:)^

HoangHiep12C6
17-08-2007, 01:11 PM
Ối giời ơi , pài này quả thật là quá hay , cực hot luôn . Biss biss , giá như có ai cho em biết tác giả để em tỏ lòng ngưỡng mộ và xin tôn làm thầy :D

coadai1912
17-08-2007, 08:24 PM
chị thấy em cũng sắp bằng đó còn gì nữa , may mà người ta là phụ nữ , còn em thì . chậc chậc , con trai mà chua ngoa chẳng kém [-X

dongvanxuan
17-08-2007, 08:49 PM
Sáng sớm thương cha
Nợ cha một sự nghiệp
Chiều tà nhớ mẹ
Nợ mẹ một nàng dâu...

Anh rất thích trẻ con và nhất là cách tạo ra chúng

HoangHiep12C6
17-08-2007, 09:31 PM
Em ngoa lúc nào mà chị bảo em ngoa ? Chị gặp em bao giờ chưa mà bảo em ngoa . Con gái như chị mới gọi là ngoa , ai đời lập hẳn 1 topic để chử bọn iêm ?

coadai1912
18-08-2007, 10:09 AM
hê , con gái chua ngoa người ta còn nói biết giữ nhà giữ của , con trai chua ngoa , hơn giấm bỏ thêm phèn ,
vì vậy chị ngoa chả có ai nói đến , còn chú thì >:) ngoa là mọi người sẽ bảo câu :" con trai mà ngoa ngoắt thế thì chẳng làm được gì " hiiii

HoangHiep12C6
18-08-2007, 10:54 AM
Kể cả em có chua ngoa nhưng ít ra thì em còn có người yêu và nhiều người yêu , kòn chị thì :haha: Chắc ế đến già :haha:

coadai1912
19-08-2007, 10:07 AM
toi chả phải giỏi , càng ko phải ngồi ai đến cả , tôi ko muốn nói với một đứa trẻ ngỗ ngược như cậu , tôi sẽ xóa những gì tôi và cậu nói , vì đây ko phải là topic cho tôi và cậu nói nhau

sám_hối
14-09-2007, 12:40 AM
hay ghê khâm phục đại ca :D:D:D

xumi
14-09-2007, 09:58 AM
khâm phục j thế chứ. chú ví chị cãi nhau thử cái nhỉ, mà chửi bằng toán học thì chửi thế nào nhỉ :-/

sám_hối
14-09-2007, 10:00 AM
bà chị xi pam mà hok đọc từ trang 1 à chết thật

xumi
17-09-2007, 07:11 PM
oài chị có đọc mờ ai bảo chú là hok đọc ,hok đọc thì nói sao lại chú.