PDA

View Full Version : Bán nick YM! namnhi19

letien
11-08-2007, 11:02 AM
Hịc dạo này nghèo quá chả còn gì đem bán caả nên tớ quyết định bán cái nick yahoo namnhi19 vậy ai có nhu cầu mua xin reply tớ cái , giá khởi điểm là 5000 ngân lượng hoặc 100k tiền việt vậy đó ...::D

Diệp lục
11-08-2007, 12:07 PM
Có người vui tính thật. :-"

Giống hệt thể ăn mày đi bán áo vậy. ( gà vịt bán lông còn có người mua )

Kẻ nào mua chắc cũng cỡ Thánh nhân đại từ bi mất . . . . . . . . . . . . :))

shevchenbe90
11-08-2007, 12:26 PM

Noob !

Nếu tôi nói cái nick huybinh90 tôi đang dùng trị giá đến 1tr thì sao nhỉ???
Tức là nếu có người Crack được cái Y! đó trong 1 tuần thì đảm bảo hắn vơ được không dưới 1tr đấy.

Diệp lục
11-08-2007, 12:45 PM
Chả biết có ai rỗi hơi đi crack cái nick đó cả. Hay là cậu tự crack của mình rồi kiếm lấy 1tr đi.

Ừh thì cứ coi trình tôi gà ko biết trò đó đi, cứ coi là nó khó đi ( việc crack j đó cái nick tầm thường j đó như thế để kiếm 1tr ) thì cái đầu của kẻ đó cũng chả hâm mà thèm 1tr còi của cậu đâu . . . .

triệu vẽ. nhảm.

Tiền tụng quán net đang còn phải ngửa tay xin mẹ mà cũng đòi 1tr :))

1stPrO
11-08-2007, 01:49 PM
cái thèng Tiến đang nợ mình mấy chục nghìn ngân lượng cái đợt thua cá độ bóng đá chưa chả , tên kia định quịt hả chả mau ko anh chém gió !
Hix , nick đẹp thấy ớn cũng đem bán , vui tính ghê nha:compu:

MrLee
11-08-2007, 02:50 PM
Bán nick thì bán làm ji
Cứ dến nhà tui,lè lưỡi cho tui chấm nước bọt đếm tiền\ngày tui trả 50K
OKIE?

haidh
11-08-2007, 05:16 PM
Ku Tiến có mua nick haidh_sys của tôi không tôi bán rẻ cho, 500K thôi nhé??
:D :D:D:D:D:D:D

shevchenbe90
11-08-2007, 08:34 PM
Chả biết có ai rỗi hơi đi crack cái nick đó cả. Hay là cậu tự crack của mình rồi kiếm lấy 1tr đi.

Ừh thì cứ coi trình tôi gà ko biết trò đó đi, cứ coi là nó khó đi ( việc crack j đó cái nick tầm thường j đó như thế để kiếm 1tr ) thì cái đầu của kẻ đó cũng chả hâm mà thèm 1tr còi của cậu đâu . . . .

triệu vẽ. nhảm.

Tiền tụng quán net đang còn phải ngửa tay xin mẹ mà cũng đòi 1tr :))

Bạn tưởng nick Y! chỉ dùng để chat thôi hả =))
Tiền tiêu của tôi, tiền mạng net nàh, tôi kiếm từ game, chả xin má cái gì ngoài xiền ăn sáng + tiền học.

000_000
12-08-2007, 10:56 AM
trời bây giờ lại nổ ra cái phong trào bán nik à , đến là khổ , bác túng thế kia à , mà nik bác '' không hay cho lắm'' với lại giá đắt quá , ai mà mua nổi chứ;;)

angel_remix
12-08-2007, 01:59 PM
Bạn tưởng nick Y! chỉ dùng để chat thôi hả =))

Xin lỗi nha có lẽ tui nới noob nhưng mà nik YM tui chỉ dùng để chat thui, kòn công dụng khác hả :|

Nhân đây rao bán lun con acc Rapid giá bèo: 150k
- khuyến mãi thêm 1 con nik YM 4 ký tự chơi :D
ai có nhu cầu PM nik : 29413804

rainzeboy
12-08-2007, 02:43 PM
Bán acc Rapid và Mega nè giá rẻ hơn ông trên : 145k

angel_remix
12-08-2007, 07:05 PM
hix, có cần cạnh tranh nhau vậy ko :"> , okie khuyến mãi thêm 1 con nik 4 ký tự nữa , nếu có người mua em sẵn sàng ủng hộ Forum 50k :D

letien
12-08-2007, 09:53 PM
Híc các chú đúng là chả biết gì , híc thực ra là thế này nick YM namnhi....... có từ thời namnhi17 (ngày trước tớ dùng nick này hồi đó 17 tủi ) sau đó lên dần lên ròi lại xóa híc! , khi lên đến namnhi19 thì dùng hơi lâu mí lại nick này để lại cũng nhìu ấn tượng ......Sau đó tớ được biết có namnhi20 , namnhi21 , namnhi22 , namnhi23 .............trong đó namnhi23 tớ chả giá còn cao hơn giá nick namnhi19 nhìu nhưng thằng đó nó đếch bán , nó chuẩn bị lấy vợ , khi nào nó lấy vợ nó cho ........hic L-) ............híc namnhi19 nick này đẹp vãi đi rồi còn gì thật tiếc là mọi người không nhận ra điều đó híc .......bán nick này được bao nhiêu tớ ủng hộ forum hết . :)>-
------------------------------------------

híc anh có bán cho mày đâu! sao tao cứ viết bài chỗ mô là em lại vô chọc ngoáy vậy .......bộ có cảm tình chi mí anh à ?
- Mà nó nói như kiểu mình bán cái nick này lấy tiền đong gạo hay sao á .......gạo nhà tao không có thiếu ......đủ nuôi thêm mày nữa đấy xuống đây ...../:)
------------------------------------------

cái thèng Tiến đang nợ mình mấy chục nghìn ngân lượng cái đợt thua cá độ bóng đá chưa chả , tên kia định quịt hả chả mau ko anh chém gió !
Hix , nick đẹp thấy ớn cũng đem bán , vui tính ghê nha:compu:
cái chi mà mấy chục nghìn bác điên nặng à .........chính xác có 3000 thôi (vì hôm bác nợ em 2000 chưa chuyển) bác thích em chuyển cho hết nợ nần :read:......mặc dù diễn đàn cấm cá độ rồi nhưng nếu bác thích em sẽ ngang mí bác
>:)E;;D;;D

letienquana12
13-08-2007, 12:23 AM
Bán acc Rapid và Mega nè giá rẻ hơn ông trên : 145k

acc rapid thời hạn bao lâu mà 145 k vậy bạn? 1 năm hay 3 tháng,có bảo hành ko ,vì acc dào này toàn đồ hack nên dễ bị blok lắm
bán như vậy hơi đắt,hiện trên diễn đàn khác có người bán chỉ 50 k 1 acc rapid share 1 năm,bảo hành 3 tháng,dao dịch trực tiếp đấy:))

hrockvn
13-08-2007, 03:04 AM
Ờ, người ta bán có 50K/Acc tớ còn chả mua :)).
@letien: Cho anh cũng kô lấy đâu chú ợ. Lấy đâu ra mà đòi bán

letien
15-08-2007, 10:22 PM
này tôi lập topic này bán nick tôi mà ...sao lại lạc đề thế ........
bác Hảo: không mua thì thôi nick hrockvn của bác đẹp lắm chắc .....cho em cũng chả thèm .....hôm mô hát cho forum nghe bài nhá ...

hrockvn
15-08-2007, 11:16 PM
Tên này đểu gớm. Định câu view và reply hử. 2 trang rồi đấy chứ ít đâu

letien
16-08-2007, 12:26 PM
hÝc này nhé em mí reply bài này là bài thứ 3 thôi nhé .......bác sao cứ trọc ngoáy iem thế hử ......cào mặt ăn vạ giờ ~X(:-L:-L

leducviet
20-09-2007, 06:14 PM
Ông này giết người... bán nick mà tận 100k.. hĩ hĩ... ai mua ko bị điên chắc cũng thần kinh

ngayxua
22-09-2007, 01:57 PM
chú Tiến ah, sao chú lại bán đi vậy, chắc là nick ấy bị khủng bố ah, xem chừng chú không phải là người chung thủy đâu. Anh thấy chú có nhiều YM, lại còn mấy cái namnhi... chỉ nên dùng một cái thôi, không lại cạn hết tài nguyên YM mất, còn phải để nick cho người khác nữa chứ...hi...hi...

1stPrO
27-09-2007, 11:42 PM
:chuckle: thằng Tiến đang mơ 1 giấc mơ ko có thực ! namnhi19 :ock::noo:

letien
02-10-2007, 12:28 AM
chú Tiến ah, sao chú lại bán đi vậy, chắc là nick ấy bị khủng bố ah, xem chừng chú không phải là người chung thủy đâu. Anh thấy chú có nhiều YM, lại còn mấy cái namnhi... chỉ nên dùng một cái thôi, không lại cạn hết tài nguyên YM mất, còn phải để nick cho người khác nữa chứ...hi...hi...

trời ơi! bác cứ lo bò trắng răng.......giờ em qua cái thời mộng mơ 19 ....20 rồi híc ........mí lại em có duyên nợ mí con số 19 này lắm ......nó ám em mấy năm trời không cất mặt lên được :can'tbe:.....giờ qua luôn 29 cho nó to 30 lấy vợ là vừa .......lúc đó gọi là bô lão ....không phải namnhi trai tráng nữa :^_^:
he he tiện thể em có cặp nick mí ngồi nghịc reg : GirlIQmax và BoyIQmax (chưa hề dùng bở) cô cậu nào thích đãi tớ bữa cafe cho luôn đó :runaway: :runaway:

1stPrO
02-10-2007, 12:38 AM
GirlIQmax và BoyIQmax :sparkling: NGưỡng mộ quá | giờ đặt tên của chú tiến là Tiến Chuối nhá | :^_^:

letien
02-10-2007, 01:16 AM
Ặc cái chi á bác....chuối chiếc gì ở đây....người ta reg cho thằng em chứ bộ (4 tuổi)....em dùng thì bác hãy nói nhá ....thôi được rồi bác cứ spam đi ....spam nhiều lên cho iem nhờ .....hé hé