PDA

View Full Version : cái chữ kí bị sao thế này?????

letienquana12
20-08-2007, 10:21 PM
mấy bác cho em hỏi tại sao cái phần chữ kí của em không hiển thì được ảnh trong khi chữ kí của những người khác thì hiển thì được bình thường?

hrockvn
20-08-2007, 11:56 PM
Anh vẫn đang thấy cái ảnh đó. Tí nữa thì anh xóa #-o

letienquana12
21-08-2007, 12:20 AM
ớ sao lại thế nhỉ:jeje:
vừa nãy em vào sửa chữ kí thấy không được mà bây giờ lại chạy ngon rồi kìa
mà công nhận chữ kí mình độc thật:haha:

Pisces
21-08-2007, 01:05 AM
Đọc lại cái này coi chữ ký cậu đúng nội quy chưa :|?

KHOẢN 2: quy định về Avatar (Hình đại diện) và chữ ký :

Avatar và chữ ký là việc thể hiện tính cách cá nhân của mỗi người , tất nhiên là không cấm. Tuy nhiên cái gì cũng phải có chừng mực của nó, vì vậy các bạn hãy tôn trọng các quy định dưới đây:

1- Avatar không quá lớn, không liên quan đến chính trị, tôn giáo, khiêu dâm, se_x,... !!
2- Chữ ký không quá dài, không liên quan đến chính trị, tôn giáo, khiêu dâm, se_x hay có lời lẽ không hay.
3- Chữ ký không được chèn nhạc, flash (Vì việc đó sẽ làm bạn load forum rất chậm)
4- Bạn có thể chèn ảnh vào trong chữ ký nhưng chỉ được phép một ảnh duy nhất và kích thước ảnh không được quá lớn, giới hạn lớn nhất của ảnh là chiều dài và chiều cao không quá 500x200, dung lượng ảnh không vượt quá 150KB. Ảnh không mang tính chất chính trị, tôn giáo, khiêu dâm, se_x !!
5- Bạn không nên chèn smile quá nhiều (tốt nhất là <10)
6- Font size tối đa cho member là size 5, có thể sử dụng màu sắc. Riêng đối với chữ ký của SMOD, MOD, VIP có thể dùng size to hơn trong trường hợp để chữ ký làm Support hoặc thông báo nhưng tuyệt đối ko lạm dụng.
7- Mọi chữ ký đều có thể bị edit lại bởi BQT.

1stPrO
21-08-2007, 10:27 AM
oong Pisces thì lúc nào cũng nội quy , hơi tý là nội quy , lâu lâu ko vào thấy vẫn vây :)) chẳng khác gì cái ngày xưa ấy.

hrockvn
21-08-2007, 10:43 AM
Có thế đất nước mới yên được bác ợ. Đâu phải tự dưng sinh ra Pháp luật.

vitaminb12
23-08-2007, 05:57 PM
ô hô! lão 1stPro quy ẩn gaing hồ lâu nay, thiên hạ yên bình hẳn!