PDA

View Full Version : Mở câu lạc bộ Hitech

ngayxua
27-08-2007, 04:35 PM
kính chào các admin. Mình có một đề nghị như thế này nhé: hãy mở thêm một (câu lạc bộ Hitech) để mọi người vào choi thêm sôi nỗi.
chứ bây giờ vào 4rom chả biết làm gì cả, chẳng nhé lại spam bài.
Trong câu lạc bộ hitech thì ai thích dùng và bàn, học hỏi về món đồ gì thì lập thành một topic nhỏ chẳng hạn như ( laptop, didong, máy ảnh, máy nghe nhạc...) để anh em có thêm một sân chơi và học hỏi thêm về nhay!

Pisces
27-08-2007, 05:01 PM
Ý tưởng cũng hay, but xem ý kiến bà con thế nào, chứ lập ra chỉ có mình bác vào đấy tự biên tự diễn thì thôi =)

Mà thêm nữa, góp ý riêng cho bác, cái biểu tượng bài viết đừng nên dùng quá tùy tiện chỉ vì thấy nó đẹp hay thú vị, nên dùng cho phù hợp với topic. Với cái biểu tượng trên thì nó mang ý nghĩa rằng trong topic của bác có một tài liệu thuộc dạng file nén như Rar hay Zip, có thể down về đc :/.
Trong trường hợp này thì có liên quan gì đến topic?

hrockvn
27-08-2007, 05:16 PM
Tớ nghĩ cũng đúng, mún lập box Mobile lâu ồi. :-?.

ngayxua
27-08-2007, 05:30 PM
Tớ nghĩ cũng đúng, mún lập box Mobile lâu ồi. :-?.

đừng mở mình Mobile mà dặt tên là Hitech, sau đó ai có sở thích về khoản gì thì đề nghị lập thêm vào là mục con ( Mobile mục con của Hitech)

letienquana12
27-08-2007, 05:57 PM
các bác thích hi tech hả?vậy cho em hỏi cách chế dây sạc pin cho sony ericson k750 i thành dây usb,em không có mẫu nên ko biết nó nối thế nào cả?:-?? bác nào cao thủ thì chỉ bảo đê

shevchenbe90
27-08-2007, 06:17 PM
Ý kiến hay, nên lập nên lập, giờ vào 4rrum mình đúng là chả biết làm cái gì cả, chat nhảm cũng chán, lập topic mới chả ai đọc.

vitaminb12
01-09-2007, 09:23 AM
các bác thích hi tech hả?vậy cho em hỏi cách chế dây sạc pin cho sony ericson k750 i thành dây usb,em không có mẫu nên ko biết nó nối thế nào cả? bác nào cao thủ thì chỉ bảo đê
ế! bác chế thía làm qué gì! cổng sạc của nó hình như không phải là cổng giao tiếp đâu, nó ít chân hơn! còn cái cổng giao tiếp thì lại nhìu chân quá! usb có mỗi 4 dây! mừ em hay gửi nhạc bằng hồng ngoại . Keke, xài laptop nó tiện thía bác ạ!
ố! mà cái mình nói có phải 750i hay là 700i ấy nhẩy! hix,

xumi
01-09-2007, 10:31 AM
nhưng ....nhưng mờ liên quan đến mấy cái nì thì chị E chịu pó tay, hay là có j đó liên quan thì cứ vô đây nhờ vả mấy chú nhỉ. các chú có giúp k ?

letienquana12
01-09-2007, 01:15 PM
ế! bác chế thía làm qué gì! cổng sạc của nó hình như không phải là cổng giao tiếp đâu, nó ít chân hơn! còn cái cổng giao tiếp thì lại nhìu chân quá! usb có mỗi 4 dây! mừ em hay gửi nhạc bằng hồng ngoại . Keke, xài laptop nó tiện thía bác ạ!
ố! mà cái mình nói có phải 750i hay là 700i ấy nhẩy! hix,

thế thì chế chân vào chứ có gì khó đâu,các chân của nó có thể tháo ra lắp vào được(hơi phức tạp ) còn dây thì có thể dùng bất cứ dây usb nào cũng được;;)

phongtran
03-09-2007, 02:59 PM
http://☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀.info/quangcao.swf :-??

ngayxua
04-09-2007, 09:45 AM
chẳng có ai đồng tình để mở câu lạc bộ này sao. Chỉ thấy vào spam bài thôi ah. các admin ơi giờ sao đây.

vitaminb12
04-09-2007, 10:02 AM
thế thì chế chân vào chứ có gì khó đâu,các chân của nó có thể tháo ra lắp vào được(hơi phức tạp ) còn dây thì có thể dùng bất cứ dây usb nào cũng được
có gì khó đâu, bác tự đi mà làm! thế còn lên đây mà loe nghoe!:o)

letienquana12
08-09-2007, 05:11 PM
có gì khó đâu, bác tự đi mà làm! thế còn lên đây mà loe nghoe!:o)

ơ cậu này,tôi đang hỏi sơ đồ dây nối của nó cơ mà,nối dây nọ vào dây kia nó ko cháy mẹ nó telefon đi à?/:)