PDA

View Full Version : Ai muốn Xông đất GO SHOP - Nhanh tay trúng ngay !!

killer1987
06-09-2007, 09:24 AM
Ai muốn Xông đất GO SHOP - Nhanh tay trúng ngay !!Sau một thời gian dài chuẩn bị. Ghost's Team đã công bố "khai trương" GO SHOP vào ngày 31/8/2007. Nhưng để đảm bảo cho "chất lượng" và sự "hoạt động" ổn định của GO SHOP. Ghost's Team đã quyết định "thử nghiệm" GO SHOP đến ngày 5/9/2007.
Trong thời gian "thử nghiệm". Các bạn chỉ có thể đi "dạo" GO SHOP chứ chưa thể "mua hàng" được ^^.
Ngắm Shop đủ rùi ! "Hầu bao" cũng rủng rỉnh rùi !. Bây giờ chính là lúc các bạn có thể zô SHOP để sắm cho mình những bộ đồ hợp style nhất, hay là những dụng cụ hỗ trợ tốt nhất cho các bạn.
Ghost's Team thông báo: Ngày 6/9/2007, Ghost Online bước vào Giai đoạn Openbeta 2 - Mở SHOP bán các Item Cash.
Để chào mừng cho việc GO SHOP khai trương chính thức. Ghost's Team có khuyến mãi đặc biệt dành cho tất cả các bạn Gamer: Mọi vật phẩm trong GO SHOP đều đã được giảm giá 40%.
Ngoài ra, Ghost's Team sẽ tặng các bạn một "số vốn" ban đầu để đi shopping. Hãy tham gia vào sự kiện :
"Xông đất" GO SHOP - NHANH TAY TRÚNG NGAY !!."Xông đất" GO SHOP để mang lại may mắn, "đắt hàng" cho GO SHOP.
"Xông đất" GO SHOP để nhận quà tặng của GO SHOP dành cho những người vào SHOP đầu tiên.Rất đơn giản. Chỉ cần là 1 trong 500 người đầu tiên dùng ID Game của mình đăng nhập vào trang sự kiện (sẽ mở vào Ngày 6/9/2007) trên trang Web. Là bạn đã trở thành 1 trong 500 người xông đất cho GO SHOP và may mắn nhận được quà tặng từ GO SHOP là: 200@ Point (add trực tiếp vào ID Game) rồi. ^^
Ghost Online sẽ Downserver từ 9hAM - 12hAM để tiến hành Update OPENBETA 2.Chúc các bạn trở thành người may mắn !.

nttd123456789
06-09-2007, 02:21 PM
ok,được đấy, vậy số vốn ban đầu tụi mình được tặng sẽ là bao nhiêu,có nhiều ko vậy,ngày mai mình sẽ đi dạo shopping đây

killer1987
07-09-2007, 11:22 AM
ok,được đấy, vậy số vốn ban đầu tụi mình được tặng sẽ là bao nhiêu,có nhiều ko vậy,ngày mai mình sẽ đi dạo shopping đây
Bạn được quà không? Mình được 5 acc lận.Vui quá chừng luôn