PDA

View Full Version : Nếu bạn làm Hiệu trưởng DDT, bạn sẽ làm gì ... cả nhà vào ước nhé

aboydaudinh
06-09-2007, 01:40 PM
bạn sẽ ước j cho truòng của mình các bạn hãy nói lên nhé
và tu mình đặt vào vị trí của Hiệu trưởng thì bạn làm j cho truờng

sám_hối
06-09-2007, 03:10 PM
giải tán trường cắt đất đem bán :D

xumi
06-09-2007, 03:49 PM
oài dã man, cắt thế thì con E chúng ta học ở đâu hả? dẹp cái ý tưởng đó. Nếu làm hiệu trưởng tớ sẽ sắm cho mỗi E 1 cái laptop để chơi đt thư giãn những lúc căng thẳng

hrockvn
06-09-2007, 04:21 PM
Tiền mô hả chị.
Nếu em là HT, em sẽ cho xây 1 cái canteen to vào, trồng lại cây bên sân thể dục, thay phù hiệu ko may vào áo,...

sám_hối
06-09-2007, 04:57 PM
nếu là hiệu trưởng ta sẽ chỉ tuyển girl xinh vào trươg còn đâu đánh trượt hết :))

blue_horizon
07-09-2007, 04:42 PM
Nếu được làm hiệu trưởng, em sẽ xây 1 cái thư viện thật hoành tráng, thay đổi đồng phục cho học sinh...
Còn nữa nhưng tạm thời chưa nghĩ ra :-?

trang185
07-09-2007, 04:48 PM
níu là hịu trưởng thì em sẽ bỏ cái luật sơ vin, dưng tất nhin chỉ cho con gái thui, con trai vẫn phải đóng như thường ( cho bọn nó chít há há:)))

aboydaudinh
08-09-2007, 02:21 AM
ủa! ko nghĩ cao dc hơn sao mọi người! chỉ nhỏ bé thế sao!
tui tưởng mọi ngưòi fải làm cái j thật là đổi mới cho Tr chứ
;))
hiiiiii

000_000
08-09-2007, 01:20 PM
Nếu làm Hiệu trưởng em sẽ làm cho học sinh thoải mái hơn với chuyện ăn mặc : không sơ-vin , phù hiệu sẽ được phát đều cho cả lớp , có in tên lớp nữa để tránh tình trạng phải mua liên tục . Em sẽ mở hẳn 1 căng - tin cho học sinh giải tỏa , đỡ phải ra ngoài ăn uống , xây dựng hệ thống nước sạch sẽ , có đầy đủ cốc để uống , tu sửa lại mấy cái ghế đá . Hàng tháng sẽ tổ chức phát thưởng cho những học sinh nghèo vượt khó , thường xuyên tổ chức các cuộc gặp mặt giữa các học sinh trong trường với nhau để có dk giao lưu , học hỏi kinh nghiệm. Nếu tài chính cho phép , em sẽ mở 1 thư viện thật rộng , mua thêm các trang thiết bị học tập thật hiện đại ,xây dựng phòng sinh học , hóa học.. cũng có thể là tổ chức các cuộc thi tìm hiểu về các môn học như Toán , Lí , Hóa ... để học sinh vừa học vừa chơi . Không chỉ vậy , em mong là sẽ ra được nhiều quyết định nghiêm khắc với những học sinh còn chưa ngoan , nghiêm khắc với những GV nào còn quá hiền với học sinh , ra '' lệnh '' cho các giám thị bắt chặt những lớp nào thả giấy hay nhổ nước bọt .... Đại loại là em mún làm nhìu nữa cơ nhưng thui , mơ mộng nấy đủ rùi

angel_remix
11-09-2007, 07:39 PM
Sau những ý kiến trên, em tổng kết 1 câu:
Nếu bạn làm Hiệu trưởng DDT thì trường loạn là cái chắc :))

xumi
11-09-2007, 11:57 PM
đúng rùi đó E mỗi ng 1 ý kiến, chẳng ai chịu nhường ai thế thì cái tr nó bị xé tung thành đống xác pháo thôi.

sám_hối
12-09-2007, 01:24 AM
loạn hết loạn hết rồi đem bom đến đánh sập trường là nhanh nhất :D

xumi
12-09-2007, 08:27 AM
sao chú ác thế đánh sập trường thì con E chúng ta học ở đâu hở, cho chúng nó ra ngoài đường hết à. bó tay luôn, nghĩ cách cải thiện đi. k đc phá

000_000
12-09-2007, 11:50 AM
@angel_remix : chưa chắc anh ạ , vì còn có người tài ba như em nữa cơ mà;)) tốt nhất là cứ đáp ứng mấy cái như căng-tin , sân chơi , chỗ học thật hay vào là ổn . Mà nghe cái tên + cách vít như con gái mà lại bỉu là con zai ,c hà chà , hay đây =:)
@ sám_hối : thật là .. thiện tai

HoangHiep12C6
13-09-2007, 01:04 AM
Úi giời , lắm chuyện quá . Em mà làm Hiệu trưởng thì trước tiên em đuổi cổ mấy lão trong trường mình cái đã rồi tính sao thì tính :D Nam mô adi đà phật . Hôm nay ngày 13/9/2007 sẽ có 1 vụ đánh nhau xảy ra tại trường mình ...

sám_hối
13-09-2007, 01:58 AM
sao chú ác thế đánh sập trường thì con E chúng ta học ở đâu hở, cho chúng nó ra ngoài đường hết à. bó tay luôn, nghĩ cách cải thiện đi. k đc phá

phải cho chúng nó ra đường.phải khổ mới học giỏi được :jeje:

xumi
13-09-2007, 10:06 AM
hờ ra đng đời à, chú cho con chú ra nhé, chị k cho đau, cho nó về quê học cho lành, ahaha

quangngoc311278
13-09-2007, 11:34 AM
Làm j mà inh uôm hết cả lên thế các bạn, cứ để mọi thứ y nguyên như thế cho nó lành. Nếu được làm hiệu trưởng mình sẽ tài trợ 4rum dăm trăm triệu VND. Chấm hết. =D>
------------------------------------------
À quên Chưa hết.
Nếu mình làm hiệu trưởng điều đầu tiên là bỏ ngay cuốn sổ ghi đầu bài. Thật đáng trách khi ai đó đã nghĩ ra cái này. Cuộc đời đi học không sợ chi cả chỉ sợ cái đó, không ghét chi cả chỉ ghét cái đó. Bỏ đi là tốt nhất. Thế thui.
:-? ... Thực ra thêm 1 vài thay đổi nho nhỏ này nữa cũng chẳng sao!

Học trò bây chừ học hành quá tải vậy nên:
Nếu mình làm hiệu trưởng:
Giảm bớt khối lượng học đường bằng cách:

(Học 3 tháng hè còn nghỉ 9 tháng
Học T7, CN còn lại nghỉ ngơi
Học 5p ra chơi 45p).

Thế có hơn không. Thật tuyệt vời :P.

quangson123
13-09-2007, 12:14 PM
Em mà làm hiệu trưởng thì em sẽ chia tổng diện tích cái trường thành 4 phần .1 phần là để phục vụ việc dạy và học còn 3 phần kia để làm ...sân đá bóng he he

000_000
13-09-2007, 04:19 PM
@quangson123 : đúng là B12 , mê bóng đá quên mất việc học rùi
@ anhHiệp : lại đánh đấm gì nữa đây , mới đấu năm mà sao lắm chuyện thế , mà anh cũng giỏi nhỉ , em trong trường chả nghe vụ gì anh thì cứ bắn vèo vèo

vitaminb12
13-09-2007, 04:20 PM
hehe, em sẽ đổi đồng phục nữ thành váy, còn đồng phục nam thành quần đùi áo cộc! keke!
thằng cha sám hối bị man mát hả!

anhtob6
13-09-2007, 04:53 PM
" Tôi muốn ông ấy cho khối 12 học thể dục buổi chiều ".

blue_horizon
13-09-2007, 05:21 PM
" Tôi muốn ông ấy cho khối 12 học thể dục buổi chiều ".
Uhm, tự dưng chuyển sang học thể dục buổi sáng, thế là hôm nào cũng 5 tiết (trừ thứ 2) thấy ớn
Bổ sung thêm, em mà là hiệu trưởng thì khối 12 bỏ học thể dục, hic, chống đẩy với chả liên hoàn, đau cả tay

:-? ... Thực ra thêm 1 vài thay đổi nho nhỏ này nữa cũng chẳng sao!

Học trò bây chừ học hành quá tải vậy nên:
Nếu mình làm hiệu trưởng:
Giảm bớt khối lượng học đường bằng cách:

(Học 3 tháng hè còn nghỉ 9 tháng
Học T7, CN còn lại nghỉ ngơi
Học 5p ra chơi 45p).

Thế có hơn không. Thật tuyệt vời :P.
Bác nói hay nhờ :D :))

sám_hối
13-09-2007, 06:08 PM
cái sổ ghi đầu bài hay đấy chứ em có rất nhiều kỷ niệm từ cái sổ đấy.ko nên bỏ cái nì

xumi
13-09-2007, 11:28 PM
uh k nên bỏ cai đó vì nó lưu lại những kỷ niệm đẹp mà, hí hí , cho mấy ông hay nghịch ngồi lên đó ngắm lớp ngắm trường

sám_hối
14-09-2007, 12:00 AM
hé hé em bi ghi sdb nhiều quá hok có nhớ hết nhưng h nhớ lại lại thấy nhớ trường nhớ lớp nhớ kinh khủng.cấp 3 mơ vào dh vào dh mơ đi làm đi làm thì lại mơ lại thời cấp 3

aboydaudinh
14-09-2007, 09:26 PM
cái sổ ghi đầu bài hay đấy chứ em có rất nhiều kỷ niệm từ cái sổ đấy.ko nên bỏ cái nì

cau bị ghi tên:D nhiều quá hả!thì mới ân tuợng mới nó chứ j!haaaa

xumi
14-09-2007, 11:49 PM
uhm chú nì chú ấy mải chơi, lại nghich ngợm chẳng nhớ thì sao. Ấy chú mơ về hồi cấp 3 nhìu quá. có lẽ hùi đó có kỷ niệm sâu đậm j đó ha ? khai ra đi

sám_hối
15-09-2007, 01:22 AM
em thích 1 cô pé học kém 2 lớp hì hì nghĩ lại thấy :)

ßad—ß®i—™
15-09-2007, 02:54 PM
keo ... gel ... ăn mặc .... xe cộ ... thoải mái ..... quá lắm là giải tán ......... bán hết tài sản =)) sở hữu vốn riêng .. hok % hok hoa hồng ... chấm than .. hết ạ

boy_sevenloveNN
15-09-2007, 03:10 PM
em mà làm hiệu trưởng thì em giải thể trường đào luôn.
nhưng chắc chắn người ta sẽ ko cho.
nhưng trong thời gian đưa em ra xử thì ít ra các em HS cũng đc nghỉ học dài dài.
cảm ơn anh đi các em

sám_hối
15-09-2007, 04:13 PM
chú đúng là phá hoại của công :T:T

anhtob6
15-09-2007, 08:38 PM
Anh em trường Đào mơ mộng ác . Mà ko cái nào thực hiện đc mới đau .
Hôm thứ năm họp định ý kiến Thầy Hùng sao ko học TD buổi chiều và đưa ra mấy lí do nên học buổi chiều , nhưng mà ở đó đông chị em quá nên ko dám phát biểu . Chán thật.
học chính khóa phải mặc đồng phục chạy bộ 4 vòng sân trường . Hik

blue_horizon
15-09-2007, 10:13 PM
Học thể dục buổi sáng đúng là ác mộng, mặc nguyên áo trắng thế mà chống đẩy, đứa nào chống được thì chả nói làm gì nhưng không chống được thì chắc ôm đất luôn (tớ là ví dụ :()

sám_hối
15-09-2007, 10:20 PM
thế các cô chú hok được học td khác buổi nữa à

blue_horizon
15-09-2007, 10:22 PM
Khối 12 thì học thể dục luôn vào buổi sáng còn khối 10 và 11 thì học vào 1 buổi chiều trong tuần

sám_hối
15-09-2007, 10:25 PM
troài học td luôn thì có mà chết à đúng là mấy ông đưa ra thời khóa biểu máu ko lên được não rồi =))

badsanta
15-09-2007, 10:43 PM
Em mà làm hịu trưởng thì nhất định cho cả trường mình đi du lịch thoải mái + ban bố lệnh cấm các cô chủ nhiệm cấm đoán học sinh tổ chức đi chơi! :)>-

boy_sevenloveNN
15-09-2007, 10:54 PM
cho đi thoải mái mà dân số VN tăng vùn vụt à em????:jeje:

xumi
16-09-2007, 12:22 AM
tăng là tăng thế nào đc, phải có kế hoạch chứ, ấy nhưng cái vụ mặc đồng fucj chạy vèo vèo mấy vòng sân thì tiêu rồi, há há cố lên các E ui

sám_hối
16-09-2007, 01:24 AM
cho đi thoải mái mà dân số VN tăng vùn vụt à em????:jeje:

thằng này nói thế mà đúng ghê :jeje:

Diệp lục
16-09-2007, 11:03 AM
à hà . . . cái topic này thú vị đấy ^^

Có vẻ các ý kiến hay ho đều được các học sinh giàu trí tưởng tượng cho r hết rồi nhỉ. đc đấy.

Chia làm 2 loại :
- con gái thì có vẻ ngoan lành quá. Mấy bà hiệu trưởng này phù hợp với trường dân lập hơn (ý tớ là nhiều vốn í, có ai nghĩ ra lấy vốn ở đâu mà xây dựng thế ko)

- mấy cậu con trai thì có vẻ muốn thành trường 7 nghề quá ta (đào tạo thất nghiệp :)) )

Hay đấy. Kể mà thầy Hùng nghĩ ra cái này để khảo sát học sinh chút nhỉ ^^ . Giống hồi viết cái bài văn chống tiêu cực ấy, bọn nó chửi ầm ầm . . . mà vẫn lấy điểm đấy (hình như mình đc 5 điểm ;)) vì tội nói đểu hơi thừa ).

À, viết thêm ý kiến của mình chỉ là Hiệu trưởng cho học sinh thi thiết kế đồng phục cho đẹp (bản mặt của trường mà). Cái trò đồng phục sơvin với dán phù hiệu thật tình siêu ngu ! Với lại tống cổ mấy lão ko xứng đáng làm giáo viên ( SB, TL, TH .... hohohooooo) chuyên đi ăn hối lộ bẩn . . . . . .
À, đổi tên trường về COLLÈGE ĐÀO DUY TỪ cho oai :>

Mà thầy Hùng có bjờ vào diễn đàn này ko nhỉ ?? Thầy mà đọc đc cái này thì sao nhỉ ^^

sám_hối
16-09-2007, 12:16 PM
SB=sáng bẩn,TL=tiệm lùn ,TH là ông mô thế em

trang185
16-09-2007, 03:19 PM
hix hix, thầy HÙng mà vào đây đọc cái này, chắc thầy ngất trên cành quất lun mất ;))

sám_hối
16-09-2007, 03:40 PM
ko ngất đâu em bt mờ vì hồi trước ổng cũng từng là hs rồi :D

xumi
17-09-2007, 04:22 PM
uhm ha, cng là hs rùi nên dù sao chắc cũng k ngất đâu nhỉ, nhưng tốt hơn hết là đừng để các thầy ấy đọc đc, hok thì lại lên huyết áp mất

sám_hối
17-09-2007, 05:16 PM
hồi trước có khi mấy ổng còn hơn mình ý chứ thế này là còn lành lắm rồi đó

aboydaudinh
18-09-2007, 01:18 AM
à hà . . . cái topic này thú vị đấy ^^

Có vẻ các ý kiến hay ho đều được các học sinh giàu trí tưởng tượng cho r hết rồi nhỉ. đc đấy.

Chia làm 2 loại :
- con gái thì có vẻ ngoan lành quá. Mấy bà hiệu trưởng này phù hợp với trường dân lập hơn (ý tớ là nhiều vốn í, có ai nghĩ ra lấy vốn ở đâu mà xây dựng thế ko)

- mấy cậu con trai thì có vẻ muốn thành trường 7 nghề quá ta (đào tạo thất nghiệp :)) )

Hay đấy. Kể mà thầy Hùng nghĩ ra cái này để khảo sát học sinh chút nhỉ ^^ . Giống hồi viết cái bài văn chống tiêu cực ấy, bọn nó chửi ầm ầm . . . mà vẫn lấy điểm đấy (hình như mình đc 5 điểm ;)) vì tội nói đểu hơi thừa ).

À, viết thêm ý kiến của mình chỉ là Hiệu trưởng cho học sinh thi thiết kế đồng phục cho đẹp (bản mặt của trường mà). Cái trò đồng phục sơvin với dán phù hiệu thật tình siêu ngu ! Với lại tống cổ mấy lão ko xứng đáng làm giáo viên ( SB, TL, TH .... hohohooooo) chuyên đi ăn hối lộ bẩn . . . . . .
À, đổi tên trường về COLLÈGE ĐÀO DUY TỪ cho oai :>

Mà thầy Hùng có bjờ vào diễn đàn này ko nhỉ ?? Thầy mà đọc đc cái này thì sao nhỉ ^^
em à` thây Hùng vào thì càng tốt chứ sao! để biết cái nào dc và ko dc!
có như thế Trường mới lớn mạnh lên dc! ko có tiêu cưc!
để sau này ai đã ra trường cũng tự hào minh là dân ĐDT:-"

xumi
18-09-2007, 09:01 AM
ái chà cng bít tự hào cơ á, ấy các thầy cng là hs rùi nhưng qua thời gian các thầy đã trở thành thầy giáo, nên những cái tư tưởng liên quan đến hs biến mất thay vào đó là những suy nghĩ hơi già cỗi, thế nên hok hỉu hết đc đâu chú sám_hối ạ

badsanta
18-09-2007, 11:41 AM
Đúng , cái trò đồng phục sơvin , dán phù hiệu thật là ngu! Phản đối ! Ngày mai cả forum mình biểu tình ko sơvin nữa đê!:swing:

boy_sevenloveNN
18-09-2007, 12:06 PM
đẹp mà em.đòng phục trường mình còn là thoải mái lắm đấy.

badsanta
18-09-2007, 12:11 PM
:can'tbe: Con trai sơvin thì thoải mái rồi , con gái sơvin mới khổ!

xumi
18-09-2007, 02:39 PM
vẫn phải sơvin chứ bít làm sao, nội qui mà, yên tâm chỉ mất có 3 năm thôi. cố lên !
Ước j các E ý k fải mặc đồng phục nhỉ.

sám_hối
18-09-2007, 02:44 PM
mặc jip đi học là okie nhất đó :U:U:U

trang185
18-09-2007, 04:04 PM
hix hix, ông anh đúng là...........................

000_000
18-09-2007, 05:44 PM
@ Quỳnh Anh :Ha ha biểu tình á , bà đúng là buồn cười thật , như tôi đây này , sáng đến trường , không dán phù hiệu , đeo ba -lô vào , rùi trốn sau lưng mấy anh chị á , vào chẳng ai biết . Còn sơ-vin á , vừa qua mặt giám thị là tháo ngay , vào giờ học thì sơ-vin lại . Cần gì biểu tình , học sinh nào chả thía !

sám_hối
18-09-2007, 11:07 PM
@ Quỳnh Anh :Ha ha biểu tình á , bà đúng là buồn cười thật , như tôi đây này , sáng đến trường , không dán phù hiệu , đeo ba -lô vào , rùi trốn sau lưng mấy anh chị á , vào chẳng ai biết . Còn sơ-vin á , vừa qua mặt giám thị là tháo ngay , vào giờ học thì sơ-vin lại . Cần gì biểu tình , học sinh nào chả thía !

ai tên quỳnh anh thế em.anh yêu nhất là những người tên quỳnh anh đó :)

blue_horizon
18-09-2007, 11:24 PM
Con bé này lách luật ghê thật [-X, chị nhá, phù hiệu may vào áo hơi bị nghiêm văn chỉnh, sơvin từ đầu buổi đến cuối buổi :heheh:

ai tên quỳnh anh thế em.anh yêu nhất là những người tên quỳnh anh đó :)
Quỳnh Anh là em badsanta đó bác :D

sám_hối
19-09-2007, 02:29 AM
Quỳnh Anh là em badsanta đó bác :D

há há gt cho anh nhé em :knife::knife:

aboydaudinh
19-09-2007, 02:40 AM
em a! câp 3 anh thấy ai cũng kêu cai đồng fuc truờng mình!ko thế này thì thế kia! nhung sau này ra trường mới thấy rằng nó rất có kỷ niệm đẹp mới mình biết bao đó em a!
jò mỗi lần bỏ xem cái áo cấp 3 ra xem lại nhớ nhũng KN đẹp nhũng hồi úc khó mà có thế fai mờ dc!hic hic! chét say rùi !hom ay đi sn uong nhièu qua:falldown:

badsanta
19-09-2007, 11:03 AM
Anh nào mún làm quen với em đấy nhỉ????:proud:

sám_hối
19-09-2007, 11:08 AM
Anh nào mún làm quen với em đấy nhỉ????:proud:

anh đây này em ơi :love::love:

aboydaudinh
19-09-2007, 11:53 PM
ạc ạc!:dazzle: lại còn cò o đây nũa!bó tay

sám_hối
20-09-2007, 10:18 PM
hơ hơ cũng bt thôi mờ đại ca há há

aboydaudinh
29-09-2007, 11:36 PM
đi lạc đề rui! đề nghị vào đúng chủ đề nghe chú

0o_summer_o0
06-10-2007, 09:55 PM
nếu làm hiệu trưởng em sẽ cho học sinh học 1 tuần 3 buổi :^o^:

Pisces
06-10-2007, 10:32 PM
Làm hiệu trưởng hay làm giời làm đất gì đi nữa thì vẫn phải tuân theo quy định và chính sách của nhà nước đồng chí ạ =).
Ko phải cứ thích làm gì thì làm đc ngay đâu :).

Norain
13-10-2007, 09:05 PM
Bỏ ra 40tr xây 1 cái sân outdoor bóng rổ đỉnh của đỉnh.Đầu tư 20 triệu mua 2 cái bảng rổ tiêu chuẩn.
Ước mơ nhỏ bé thôi :)Giờ được chơi bảng xịn rồi.Thấy thương mí em còn trong trường quá :D

letheanh
14-10-2007, 12:37 PM
nếu đc làm hiệu trưởng em sẽ xóa ngay cái topic này hahaha:alert:
đùa zậy thui chứ đc làm hiệu trưởng em sẽ chi thật nhìu money để XD 1 cái sân bóng đá + 1sân bóng rổ thật hoành tráng (mặc dù em hok biết chơi bóng rổ) đồng thời cho học sinh học bài bằng laptop cho oách !!!:sparkling:

lauthaimi
04-01-2008, 03:08 PM
This sentence edited by hrockvn
nếu là HT em sẽ cho mời chị bán chả nem vào hẳn trong trường để phục vụ thầy cô và toàn thể học sinh được tốt hơn,sẽ bắt mấy thằng mà chuyên đứng từ trên tầng 2 tầng 3 nhổ nước bọt xuống dưới vào ăn sáng trong nhà vệ sinh cho bọn nó biết thế nào là vệ sinh lành mạnh

hix hix, thầy HÙng mà vào đây đọc cái này, chắc thầy ngất trên cành quất lun mất ;))

dúng,thầy sẽ cảm động chết ngất khi cảm thấy quá sung sướng,quá tự hào vì học sinh của mình và thầy sẽ lần lượt thực hiện những gì mà học sinh yêu quý của mình đã đề nghị

VjtBong_Xink2
04-01-2008, 06:41 PM
This sentence edited by hrockvn
nếu là HT em sẽ cho mời chị bán chả nem vào hẳn trong trường để phục vụ thầy cô và toàn thể học sinh được tốt hơn,sẽ bắt mấy thằng mà chuyên đứng từ trên tầng 2 tầng 3 nhổ nước bọt xuống dưới vào ăn sáng trong nhà vệ sinh cho bọn nó biết thế nào là vệ sinh lành mạnh

dúng,thầy sẽ cảm động chết ngất khi cảm thấy quá sung sướng,quá tự hào vì học sinh của mình và thầy sẽ lần lượt thực hiện những gì mà học sinh yêu quý của mình đã đề nghị

hoho, con nài được nhở, chắc mi kay vụ bị nhổ nước bọt vào áo chớ gì, keke
hờ, con kia ước hàng chả nem vào trường chắc mình ước thay cái cantin (gồm 2 cái vòi nước) bằng cả hàng trà sữa cho rồi, lúc ý cho mấy chỵ chả nem dứng ké :D

danchoihathanh
04-01-2008, 08:15 PM
ui!tuong cai này ko ai vào viêt hóa ra cũng nhiều người vào quá nhỉ!hee
tui ma là hiểu trương
cho hoc 3 tiết choi 2 tiêt!bét nhè!heeee!buôn chuyện tán gái cứ gọi là!hiii:love:
còn mặc đồng phục thì đơn jan thui!con trai :tadaa:đi học mặc bình thường!còn gái đi học mặc váy....!hee!:chuckle:

Hyt.b3
31-12-2008, 04:35 PM
nếu được là hiệu trưởng iêm ước dẹp bỏ luôn cái môn thể dục ngớ ngẩn
hoặc đề nghị không quá khắt khe điểm thể dục:swing::swing::swing:
Mở thêm căng tin ở tầng 4:crave::crave::crave::crave:
và ước thầy cho thả chong chóng thoải mái:love::love::love: vì e thých thả cái nài lém
Bỏ việc mặc đồng phục hoặc nếu có thỳ chỷ vào 1 hay 2 ngày nhất định thoy
Nếu là hiệu trưởng em sẽ gật đầu khi học sinh chào chứ không lạnh lùng lướt qua chả thèm liếc học sinh lấy 1 cái:runaway::runaway::runaway:
Nếu em là hiệu trưởng em sẽ cảm ơn thầy Hùng rất nhiều vì đã nhường chức hiệu trưởng cho e
:crave::crave::crave::crave::redface:

bakit_b1
31-12-2008, 04:47 PM
nếu em làm HT ;)) em sẽ cho HS 1 tuần chỉ phải học 1 ngày thôi =)) các ngày còn lại đều là ngày nghỉ...Hs đến trường đc làm những điều mình thích...=)) koo phải làm bài tập về nhà... koo phải họp phụ huynh=)) Học sinh có thể dùng Đt , hay máy nghe nhạc :X .......... bắt các thầy cô giáo phải đóng tiền để xây sân chơi cho HS=))

kẻ xấu
31-12-2008, 05:29 PM
Bài này ý tưởng hay
Nó tương tự đóng góp ý kiến để xây dựng cho trường ấy mà !!!!
:smoking::smoking::smoking:

nhoxkon
31-12-2008, 07:04 PM
nếu em là Hiệu Trưởng thì việc đầu tiên đó là xây lại ngay lại nhà vệ sinh của trường.Nó quá là mất vệ sinh:freeze:
Sau đó em sẽ cho mấy cái áo đồng phục bây giờ bay luôn , đồng phục mới sẽ được mặc vào đầu tuần , và đó sẽ là bộ đồng phục được chính các teen trong trường thiết kế. các ngày còn lại thì tha hồ mặc ( miễn là quần phải dài qua...mắt cá chân , áo phải dài qua....rún ít nhất 6cm là uki :hahaha:)
tiếp theo đó sẽ mở các CLB như trong 4rum của mình ấy , CLB văn thơ, Vật lí , toán , hiphop , kịch..v..v...
cuối tháng sẽ là buổi văn nghệ , mà các tiết mục sẽ do từng lớp thay nhau đảm nhiệm hoặc do các CLB tổ chức.
Ui giá như nhỉ....:can'tbe:

Precious Stone
31-12-2008, 07:39 PM
Xem nào, nếu mình là Hiệu trưởng, sẽ đổi đồng phục : váy cho nữ sinh, comple co nam sinh - nhìn tha hồ chất!
Tiếp đến là xây thêm cái bể bơi - thế nào cũng là trường đầu tiên ở Thanh Hóa có cho coi!
Sửa lại cái mắt tiền của trường nữa, vì nhìn từ ngoài vào, dãy Nhà A có vẻ không bắt mắt lắm. Ai mà không vào tận trong sân trường sẽ nghĩ là trường mình không đẹp...
Sẽ cố gắng duy trì việc 2 tuần một lần sẽ có buổi nói chuyện với học sinh để lắng nghe tâm tư, nguyện vọng...
Mở các buổi tư vấn hướng nghiệp cho học sinh khối 12 để giảm bớt tình trạng cuống cuồng khi làm hố sơ thi Đại học! Có thể là mời các anh chị khóa trên về nói chuyện, truyền kinh nghiệm. Có thể là mời những người thành đạt trong tỉnh!
Mới tưởng tượng một nấy thôi. Xem ra để làm 1 hiệu trưởng tốt thật khó!

toonie_9x
31-12-2008, 08:53 PM
làm cái thang máy đi lên tầng cao đỡ phải ..... :hot:

SevenLove
31-12-2008, 09:21 PM
giải tán trường cắt đất đem bán :D

cái này thì ................ cả trường phản đối :^_^:

cur_sera
31-12-2008, 10:52 PM
Nếu là HT em ước những điều ước của em sẽ trở thành hiện thực!!!!!!!!!!!!:^o^::^o^::^o^:

Dark_God
01-01-2009, 09:21 AM
Cho mở câu lạc bộ Kendo.

Đơn giản thế thôi. :|

meogirl
01-01-2009, 09:09 PM
nếu em là HT em cho học sinh nghỉ học 6 ngày 1 tuần .... 1 buổi học 1môn ... đi học từ 8h-10h ...đc ra chơi 30phút. :heheh:Cho học sinh ra vào trường thoải mái đi học muộn cũng đc,thích học chui thì học , bỏ tiết thoải mái (đỡ phải trèo tường) .... Mà đã ko muốn học thì có bắt ngồi cả tiết nghe cũng chả hiểu j`..có khi ngồi trong lớp còn phá .... thích mặc j` đi học thì mặc... (nó có tiền thì mặc đẹp.. ko có tiền thì mặc xấu...ko phải ý kiến ) Để học sinh thích đi học hơn thì mở thêm khu vui chơi , căng tin mở rộng ... có phòng cho học sinh ngủ nghỉ nếu có nhu cầu ... Tớ sẽ tổ chức đua xe , mở vũ trường, đánh nhau (cho học sinh có cơ hội giải quyết nhau ngay trong trường , các bạn đứng ngoài cổ vũ nhiệt tình :heheh:) ..... "Giấc mơ vẫn chỉ là giấc mơ" :can'tbe:

chrome
08-01-2009, 10:51 PM
tui mah` la` hiêụ trửơng thì bỏ ngay môn quôc' phong` thổ dân, nghe noi' học kj` 2 kon` phaỉ lăn lê bò toai` giưã sân thể dục nưã cơ đâý, kinh thât!...kon` thể dục ah', bỏ lam` j`?, học thể dục vui kon` j`, thây` hoa' đẹp zai dễ tính tổng kêt' cao vậ vã.....:phew::phew::phew:
kon` vụ đôngf phục thi` đúng la` hok chấ nhận được...kaí kiêủ sơ vin đùn đùn nhét nhét ghét hok chiụ được, học sinh đã hok thik roy` thi` ep' lam` j`? kiêủ j` noa' chả bật, giám thị coá đi lượn thi` cũng thế ma` thoai.......bỏ ngay:dummy::dummy::dummy:

foreverloveyou
12-01-2009, 08:02 PM
Nếu em là hiệu trưởng, em sẽ kiến nghị với Bộ là để cho các em học sinh chỉ phải học 3 môn thi đại học thôi:heheh::heheh::heheh::heheh:

ht_love_956
15-01-2009, 03:27 PM
em sẽ cho học sinh ko phải đi học nữa...heheeeeeeeeeeeeeeeeee

0h.babje
31-01-2009, 12:42 AM
Xời, học sinh mà ko đi học nữa thì lấy đâu ra cái trường Đào này nữa. Nên tốt nhất là ủng hộ các em ấy đi học nhưng ở bờ tường đừng cho mấy cái cọc sắt lên nữa.
Giữa giờ trốn tiết trèo rõ kinh, chọc cho phát là tèo :chuckle:
Đó . Tớ mà là Hiệu Trưởng thì các em đi học cứ phải gọi là nô nức. Em nào muốn học đến tối tớ phát cho cốc trà sữa + đĩa ốc mút . :^o^:
Chẹp. Noí lại thèm