PDA

View Full Version : Góp ý thế này.

shevchenbe90
08-09-2007, 05:35 PM
Mới đi lượn lờ về, say rượu vô 4rum mình dạo qua Box game thấy tràn lan các topic hướng dẫn game online, thật loãng box quá, quá nhiều topic trong khi số lượng người xem quá ít, chưa nói đến post bài.
Đề nghị Box Game nên chia thành 2 phần game offline và game online.
Mới chỉ có 1 ý kiến thôi, chắc chắn là mấy người mê game vô đây sẽ đưa thêm vài ý kiến nữa.

Thứ 2 là...chũ kí tôi đó, vào 4r trường mình không phải để spam, đóng góp mãi mới tầm ~500 bài, thế mà tôi bị trừ ngót 2 lần, giờ còn 392 (tại thời điểm này)
PM Admin nói rằng..."Đâu phải mình em"
=====> Tôi chả muốn nói thêm cái gì nữa.

Pisces
09-09-2007, 05:16 AM
Chia box hay ko ko quan trọng, cái chính là box đó cần có mod quản lý. Đâu phải cứ chia box xong thì những topic đó có đông số người xem hơn so với bây giờ đâu :|.

Còn chuyện mất bài, mới mấy ngày trước tôi cũng hơn 1600 bài viết, nhưng giờ cũng chỉ còn thế này đấy =). Nếu cậu để ý theo dõi topic "Những thay đổi mới của diễn đàn" thì sẽ biết box Linh tinh Park hồi trước giờ đổi thành box Chat chit - Linh tinh và ko tính bài viết nữa, việc này giúp memb thoải mái hơn trong việc post bài ở box đó. Cho nên những bài viết nằm trong box ko tính vào tổng số bài viết nữa :|.

Edit: Cụ thể cậu có 68 bài viết trong box đó, còn tôi là 163 =).

shevchenbe90
09-09-2007, 07:07 PM
Không phải chỉ mất có 68 bài đâu, anh nói được chính xác thì em thua.