PDA

View Full Version : dia chi va ma truong Dao Duy Tu?????

bunbo_gioheo
14-03-2006, 10:09 AM
["Magenta"]hi! xin chao ca nha`!chung mot gia dinh Dao Duy Tu ! minh la hoc sinh cua truong cua kha kha lau roi ! hom nay co viec muon hoi cac ban mot teo , minh dang lam ho so thi DH ma phan dia chi cua TRUONG DAO DUY TU THI CHUA CO va` ma~ truong nua cung ko bit luon! ai co the cho minh biet duoc ko ? neu duoc thi nhan tin vao nick nay cho minh nhe cac ban : catbui_trong_catbui nhe, rat mong duoc su giup do cua cac ban . thanh kiu vinamilk!!^_^

haidh
14-03-2006, 10:47 AM
ĐỊa chỉ tì nằm chuỳnh uỳnh trên Forum còn gì: 33 Lê QUí Đôn Phường Ba Đình Tp.TH
Mã trường như năm ngoái luôn: 001
Cần thiết thì vào http://edu.net.vn/tuyensinh mà search nhé!

zZNguyetAnhZz
16-03-2006, 02:08 PM
ùa chính xác phết đấy , mã trường mình là 001 , địa chỉ 33 lê quý đôn .p.ba đình, tp thanh hóa
Hy vọng khi u làm hồ sơ thì Đh ko gặp phải rắc rối gì . Goodluck

hrockvn
20-03-2006, 01:59 PM
Hik, bác ra trường rồi thì lấy cái đóa làm gì. Không có tác dụng. Thứ hai, bác mằn ơn type tiếng Việt có dấu iêm cái. Đau cả mắt

A_B
20-03-2006, 10:54 PM
MOD NA có cái chữ kí phá tan cả cái khung diễn đàn, mỗi lần vào chủ đề nào có cô viết bài là y như rằng thấy khó chịu, cô không cảm thấy khó chịu sao ?

1 là cô bỏ cái ảnh đó đi thay = cái khác bé hơn phù hợp với kích thước của diễn đàn
2 là cô cho size của ảnh đó bé lại.

Thiết nghĩ cô cũng làm Mod cô phải biết đó là điều ko nên làm chứ ( mình còn phải nhắc nhở thành viên nữa cơ mà ) cô làm như thế thì anh làm sao giám nhắc người khác khi vi phạm đây