PDA

View Full Version : phỏng vấn thành viên :xumi tỉ tỉ

coadai1912
08-10-2007, 06:50 PM
Xù màko xù,mì cũng ko phải mì , dễ thương, cá tính , đó là những gì tỉ tỉ nhà ta tự nhận
Hôm nay trời đẹp , nắng có gió có, buồn buồn lướt net , thấy tỉ tỉ nhà ta đang onl , codai mạn phép có vài câu hỏi gọi là "ra mắt" :hi:
1- tỉ tỉ nói sơ wa về bản thân như:
+ tên , tuổi
+sở thích
+ sở đoản
+.......
2- kỉ niệm đáng nhớ nhất của tỉ tỉ là gì?
3- suy nghĩ của tỉ về daoduytu.net
4-"ớt nào là ớt chẳng cay ,gái nào mà gái chẳng hay ghen...." tỉ tỉ tự nhận xét về cấp độ ghen của mình ,có "ngọt ngào "lắm ko?:sweat:
5-"sét đánh"tỉ tỉ đã gặp tình yêu thế chưa ? vàtrong hoàn cảnh nào
......................
:falldown:Còn nhiều câu hỏi ,nhưng codai xin dừng ở đây , để nhừong đường cho bà con cô bác cho tỉ xumi lên thớt, hí hí, hãy cùng nhau làm thịt xumi nào :whistle:

1stPrO
08-10-2007, 07:16 PM
Ô Hô , vui nhỉ , có cả cái thể loại này nữa à:proud:. Hỏi bà chị xấu mù vài câu vậy. Hỏi thật chứ ko có ý bựa đâu nhé( đề nghị chả lời cho nó thiệt :
1_ " Sống Thử" chưa?:heheh:
2_ có thấy" Thích không"?:uwaah:
3_ Ăn nhiều hay ngủ nhiều?:sleep:
4_Có hay" đua" xe ko?:rideon:
5_Có nhiều tiền ko?( nhiều thì cho vay ít):heheh:=))
Chả lời cho nó thật , nếu nói dối trù cho cả đời ko lấy dc chồng:proud:

000_000
08-10-2007, 10:15 PM
:hmm: May mà chị coadai giúp em vụ phỏng vấn đá , chẳng hiểu cái mạng nhà em nó làm sao nữa chẳng thể post bài được , tiện đây chị xumi lên thớt cho em hỏi luôn .
:blush: Chị xumi yêu ai nhất trên diễn đàn nè ( không trả lời chung chung )
:aah: lúc chị xumi tức giận , chị thường làm gì ?
:love: Chị iu từ năm lớp mấy và theo chị học sinh có nên có chuyện yêu đương không ? Và suy nghĩ của chị ra sao khi có nhiều bậc phụ huynh nghiêm cấm con cái mình có tình cảm với bạn khác giới .
( Cứ như phỏng vấn người nổi tiếng ấy nhỉ )

xumi
09-10-2007, 12:03 AM
chẹp hum ni mải đi chơi về chỉ kịp lướt qua các câu hỏi 1 lượt, mạn feps mọi người cho chị tg suy nghĩ đêm nay, sáng mai xin trả lời đầy đủ hok sót câu nào, từ khó tới dễ, từ vùng sâu vùng xa đến thành phố :D

quangthanhxdsg
09-10-2007, 11:05 AM
Ô hô...ác nhân lâu rồi ko gặp,có dịp cho hỏi cái coi?
1>Biết hút thuốc...lào ko ? sao anh thấy cô gầy thế:heheh::heheh:
2>Có họ hàng gì với thằng điên Rio Ferdinan đúng ko? Nhìn cái quả đầu tượng phật Napoleon giống nó là anh biêt ngay mà,chối ko đc đâu:angry:
3>Hi...Body có chỗ nào giả ko:redface:? tại anh thấy 3 vòng nó cứ điêu điêu thế nào ấy...hố hố
Cứ thế đi đã:crave::crave:

xumi
09-10-2007, 11:26 AM
:whistle:1- tỉ tỉ nói sơ wa về bản thân như: huhu da man k chiu dc tỷ đã trả lời hết đc những câu hỏi của E và chú pro rồi thế mà tỷ chạy ra ngoài 1 tẹo chị cùng phòng mượn máy xóa mất huhu tỷ ức quá :aah:
+ tên , tuổi : báo cáo là tỷ mới có 25 t vào một ngày đẹp trời đối với tỷ và nỗi kinh hoàng đối với 1 số ai đấy tỷ đã cất tiếng oa oa phá vỡ bao giấc ngủ của những đứa khóc trước tỷ haha :heheh:
+sở thích : ăn uống tụ tập, du lịch. Thik nhất là ăn lẩu và ốc tất cả các loại lẩu và tất cả các loại ốc trừ ốc nhồi hô hô k thik con này:XD:. ước mơ nhỏ nhoi là đc thưởng thức tất cả các món và đc đi vòng quanh đất nc :demoralize: nhưng chưa đc hu
+ sở đoản : Hok bít an ủi người khác, hok bít khóc cùng người khác túm lại là khả năng chia sẻ nỗi bùn kém. Toàn làm người khác bùn và tổn thương mặc dù là k cố tình mà chỉ là " cố ý " :sweat:. vô tâm và vô tư quá đáng ( k vô duyên nhé )
+.......
2- kỉ niệm đáng nhớ nhất của tỉ tỉ là gì? : có nhiều quá để nhớ lại xem đã nào hí hí mà hình như vụ nào cũng liên quan đến ăn uống, tham ăn mà :heheh:. Có 1 lần trèo lên cây vối ở bờ ao nhà tỷ khổ vốn tính tham lam đã lấy đầy 1 túi quả vối mang xuống roài nhưng nhìn thấy chúng nó trên cây ức chế k chịu đc thế là leo lên típ. crac ..... ụp trọng lượng cơ thể nhỏ bé của tỷ cộng ví 3 đồng chí nữa hình như là quá tải so với sức bền của cành cây. Thế là xong.....tõm, tỷ mở mắt thao láo thấy cá bơi lội tung tăng tưởng là cng sắp tung tăng như cá roài. Sợ...mặt xanh lét hok bít ai lôi m lên nữa. :fallout: huhu hồi đó tỷ chưa bít bơi haha chứ hok thì cá chết với chị :heheh:
3- suy nghĩ của tỉ về daoduytu.net : rất vui và thoải mái. Mỗi khi chị cảm thấy căng thẳng lên 4rum xì pam vài cái thấy nhẹ cả người. Nhất là lúc xì pam thi với chú sám hối ( nói nhỏ thui nhé k chết đấy :warn: Nói chung 4rum là nơi để mọi ng giao lưu và tranh luận. hehe tuyệt nhất là mấy vụ ọp ẹp vui lém, như vụ đội mưa đi ăn ốc nhé, hay vụ ăn lẩu tranh chân gà với anh Long béo và chị Mai haha :sweat: vui dã man, đảm bảo hok thể quên đc
4-"ớt nào là ớt chẳng cay ,gái nào mà gái chẳng hay ghen...." tỉ tỉ tự nhận xét về cấp độ ghen của mình ,có "ngọt ngào "lắm ko? : hơ cái nì khó quá, tỷ ăn cay hok giỏi nên thành ra độ ghen của tỷ nó ngọt ngào lắm hehe chỉ 1 phát là xong luôn hok cần làm j to tát hết :whistle: huhu thiệt thòi quá phải về ăn ớt thêm thôi để tăng cái tính ghen lên chút
5-"sét đánh"tỉ tỉ đã gặp tình yêu thế chưa ? vàtrong hoàn cảnh nào : hok có vụ sét đánh nào hết nếu có thì bi giờ đã đen thui roài :ign:

Xong E codai roài giừ đến chú Pro này, huhu nhìu quá trả lời mãi hok hết :demoralize:

1_ " Sống Thử" chưa? Chưa bao giờ
2_ có thấy" Thích không"? đã bảo chưa thì làm sao am thik đc:whaat:
3_ Ăn nhiều hay ngủ nhiều? cả hai đều ngang nhau k phân thắng bại :fullup:
4_Có hay" đua" xe ko? chưa đua lần nào, ngồi sau tay đua cũng chưa, sợ chết mà <-----:proud:
5_Có nhiều tiền ko?( nhiều thì cho vay ít): :noo: hok có chú có hok cho chị vay ít đang cần tiền nè

Đảm bảo tất cả các câu trả lời chính xác 100% có dán tem hẳn hoi, ai mà bóc tem thì bồi thường bằng cả cuộc đời nghe chưa :heheh:

Iêm 60 thân iêu đến lượt người nổi tiếng trả lời E nì haha

1- Chị xumi yêu ai nhất trên diễn đàn nè ( không trả lời chung chung ): chị k trả lời đc câu này chị mà trả lời là có đứa úp sọt chị luôn thui hok trả lời cụ thể đâu. Chị trả lời chung nha chị iêu tất cả mọi ng trong 4rum :sparkling:
2- lúc chị xumi tức giận , chị thường làm gì ? : chị xả cơn tức giận bằng cách gào thét 1 lúc, ném 1 số thứ ra cửa. Đi ăn uống cho nó tiêu cái sự tức, về nhà nhặt lại đồ đạc đã vứt ra trong lúc tức giận hehe :sweat:
Chị iu từ năm lớp mấy : cái nì khó nói quá, chị iêu từ hồi năm 1 đại học hí ngoan hok :knife: còn bít thik thì từ lâu roài từ hồi học mẫu giáo đã thik 1 anh đẹp trai trong lớp và cùng xóm :heheh: , roài đến lớp 8 là thik chinh thức 1 đứa cùng lớp nh hok tỉnh tò cũng hok iêu haha
Theo chị thì k có vấn đề j trong chuyện t/y học trò nhưng đừng có làm ảnh hưởng đên học tập và gia đình là đc. các E còn trẻ tuổi mà có nhìu mục tiêu phấn đấu lắm k chỉ có chuyện iêu đâu, đúng hok ? :blush:
Có nhiều bậc phụ huynh nghiêm cấm con cái mình có tình cảm với bạn khác giới: thực sự là chị thấy k nên, mà chỉ nên phân tích cụ thể để cho con cái m hỉu đc vấn đề thôi. Trong cuộc sống chị thấy là càng cấm đoán thì con ng sẽ càng làm theo, ví dụ như cấm họp chợ hum sau thấy họp chợ luôn. cấm con đi chơi trốn học đi chơi luôn. Cấm iêu ----> iêu lén lút và.......luôn. Đấy theo chị là hok nên cấm đoán chỉ nên phân tích để các pé hỉu thôi :proud:

:yawn: xong roài xong roài hihi mừng quá lần nì hok bị mất nữa roài.
------------------------------------------
Trả lời Thanh bông nè hehe 1>Biết hút thuốc...lào ko ? sao anh thấy cô gầy thế:heheh::heheh:có nhưng k hút
2>Có họ hàng gì với thằng điên Rio Ferdinan đúng ko? Nhìn cái quả đầu tượng phật Napoleon giống nó là anh biêt ngay mà,chối ko đc đâu:angry: k hè thèng đó nó ăn cắp bản quyền của tui mà :heheh:
3>Hi...Body có chỗ nào giả ko:redface:? tại anh thấy 3 vòng nó cứ điêu điêu thế nào ấy...hố hố : k toàn hàng thật đấy :whistle:

Pisces
09-10-2007, 03:07 PM
Tại hạ cũng có vài điều muốn thỉnh giáo tỉ tỉ, mạn phép làm phiền, nếu có gì thất thố mong đc bề trên thứ lỗi :cool:

1. Đại tỉ có mắc bệnh gì hiểm nghèo, kinh niên hay vô phương cứu chữa nào ko? Nếu ko xin chia sẻ bí quyết giữ gìn ngọc thể.

2. Đêm ngủ có bị mộng du ko, nếu có thì thường làm gì, có leo lên mái nhà ko? Nếu ko thì tỉ tỉ có hay mơ ác mộng ko?

3. Trước khi ngủ mặt quay hướng nào, khi tỉnh dậy mặt quay hướng nào?

4. Nếu thấy một con chó gác 1 chân sau lên thì tỉ tỉ liên tưởng đến chuyện gì sắp diễn ra?

5. Nếu đc chọn tỉ tỉ muốn "ra đi" vào cuối năm hay đầu năm?

blue_horizon
09-10-2007, 03:26 PM
Hay quá hay quá, em cũng muốn hỏi xumi tỉ tỉ vài câu cho nó bằng bạn bằng bè :^_^:
1/ Người đàn ông mà tỉ tỉ muốn kết hôn sau này là người thế nào?
2/ Sau này lập gia đình, tỉ tỉ thích có bao nhiêu đứa con? Bao nhiêu trai? bao nhiêu gái?
Tạm thời 2 câu đã, tỉ tỉ cứ nghĩ đi nhá, từ từ hỏi tiếp :^_^:

sám_hối
09-10-2007, 05:07 PM
bà già này nổi tiếng thế ư.hỏi pà chị mấy câu nhé
1:bà chị có tặng em 1 cây mild seven hàng ngoại ko?(tuần này sn em rồi)ko chơi hàng giả hàng việt nam chất lượng thấp :T:T
hỏi thế thôi hé hé

dinhngoc
09-10-2007, 06:26 PM
Thấy vui quá,há há
1:Quyển sách hay nhất mà chị từng đọc là gì?
2:Món ăn ngon nhất mà chị từng đc ăn là món gì?(Dẫn em đi ăn luôn ví)
Thế đã,ko chị phải trả lời nhìu wa':sleep:

xumi
09-10-2007, 09:07 PM
Tại hạ cũng có vài điều muốn thỉnh giáo tỉ tỉ, mạn phép làm phiền, nếu có gì thất thố mong đc bề trên thứ lỗi :cool:

1. Đại tỉ có mắc bệnh gì hiểm nghèo, kinh niên hay vô phương cứu chữa nào ko? Nếu ko xin chia sẻ bí quyết giữ gìn ngọc thể : k hề mắc 1 tẹo bệnh j chứ đừng nói là hiểm ngheo, hình như có bị mỗi bệnh cận thị :heheh:

2. Đêm ngủ có bị mộng du ko, nếu có thì thường làm gì, có leo lên mái nhà ko? Nếu ko thì tỉ tỉ có hay mơ ác mộng ko?: chưa bị mộng du bao giờ, mà chỉ ngủ mơ thôi hehe chưa mơ thấy ác mọng bao giờ toàn là giấc mơ đẹp :blush:

3. Trước khi ngủ mặt quay hướng nào, khi tỉnh dậy mặt quay hướng nào? : Ơ trước khi ngủ quay sang bên phải ngủ dậy cũng quay mặt bên phải luôn hihi :^_^:

4. Nếu thấy một con chó gác 1 chân sau lên thì tỉ tỉ liên tưởng đến chuyện gì sắp diễn ra? : Nó sắp tè hí hí :cool:

5. Nếu đc chọn tỉ tỉ muốn "ra đi" vào cuối năm hay đầu năm? : tất nhiên là vào mùa xuân roài hehe :heheh:

coadai1912
11-10-2007, 11:41 AM
hí hí , chị xumi ơi , vẫn còn câu hỏi kìa , trả lời hết đi để em còn hỏi chớ .
hỏi 1 câu luôn ;
có bao giờ chị khó xử vì tình cảm của ai chưa , và chị nghxi về người đó như thế nào

xumi
15-10-2007, 03:47 PM
Hay quá hay quá, em cũng muốn hỏi xumi tỉ tỉ vài câu cho nó bằng bạn bằng bè :^_^:
1/ Người đàn ông mà tỉ tỉ muốn kết hôn sau này là người thế nào?
2/ Sau này lập gia đình, tỉ tỉ thích có bao nhiêu đứa con? Bao nhiêu trai? bao nhiêu gái?
Tạm thời 2 câu đã, tỉ tỉ cứ nghĩ đi nhá, từ từ hỏi tiếp :^_^:

1- Ng đàn ông mà tỷ mún kết hôn là ng đàn ông bít thương iêu gia đình, 1 ng bít cái ranh giới giữa bạn bè và gd, 1 ng k thừa tình cảm để phân phát cùng lúc cho nhiều người. Và cuối cùng là năng đông và cầu tiến trong công việc:redface:

2- tỷ thik có 3 đứa con, 2 gái 1 trai :( muội hỏi tỷ câu nì rùi tự dưng tỷ thấy bùn quá huhu :uwaah: bắt đền muội đấy

bà già này nổi tiếng thế ư.hỏi pà chị mấy câu nhé
1:bà chị có tặng em 1 cây mild seven hàng ngoại ko?(tuần này sn em rồi)ko chơi hàng giả hàng việt nam chất lượng thấp :T:T
hỏi thế thôi hé hé

chú ơi qua mất sn chú rồi, chị xin lỗi chú, tại chị đi HP đám cưới nen chị quên mất :loser:
mà chú cng chẳng mời rịu chị j cả chán thế. Chị k mua thuốc cho chú đâu, chú bảo là cai thuốc cơ mf, chị giúp chú vậy :heheh:

Thấy vui quá,há há
1:Quyển sách hay nhất mà chị từng đọc là gì?
2:Món ăn ngon nhất mà chị từng đc ăn là món gì?(Dẫn em đi ăn luôn ví)
Thế đã,ko chị phải trả lời nhìu wa':sleep:

1- quyển sách hay nhất mà chị đọc hả, đó là đắc nhân tâm quyển nì hay lắm nhé nó dạy con ng ta nhìu đìu lắm đó.

2- món ăn ngon nhất à, chẹp nhìu lắm nhưng thui có lẽ là có 1 món đặc sắc nhất chị thik đó là lẩu nấm. Ây mún rủ chú đi ngó nghiêng nhưng khả năng chị hok đủ, :swing: . thui khi nào chị bắt đc 50M chị mời chú đi nha :heheh:

blue_horizon
15-10-2007, 03:56 PM
Hic, có chuyện gì vậy chị? Em không biết. Sorry chị nha :(

xumi
15-10-2007, 04:21 PM
hí hí , chị xumi ơi , vẫn còn câu hỏi kìa , trả lời hết đi để em còn hỏi chớ .
hỏi 1 câu luôn ;
có bao giờ chị khó xử vì tình cảm của ai chưa , và chị nghxi về người đó như thế nào

ít nhất trong cuộc đời mỗi ng chắc chắn là sẽ có 1 lần khó xử về chuyện t/c, chị cng k là ng ngoại lệ. Những chuyên như vậy khó giải quyết lắm E ạ, bản thân m thì k mún làm cho ng ta hi vọng hay tổn thương cho nên m chẳng thể nào nói thẳng toẹt ra đc.Nếu đối tượng đó chỉ là loại ng hái hoa bắt bướm dọc đường thì đương nhiên là chẳng cần fair băn khoăn suy nghĩ làm chi cho mệt cái đầu. Nhưng vì ng ta quá tốt mà m thì lại chẳng thể nào đón nhận đc t/c của ng ta cơ chứ, tự bản thân cảm thấy tội lỗi quá, a di đà phật...

boy_sevenloveNN
26-03-2008, 06:30 AM
tung chưởng ...........:heheh:

letheanh
26-03-2008, 10:13 PM
Hehe em tham gia với"
1/ Công việc ưa thick của chị là gì, h chị đg làm gì??
2/ Chị nặng bao nhiu, cận mấy điốp ^^!(câu này hỏi là do có mấy câu ở trên!

vitaminb12
17-09-2008, 11:26 PM
xù mì tỉ tỉ mới tái xuất giang hồ, spam được 2 bài rồi lại biến mất tiêu...