PDA

View Full Version : Nhật Ký Online!

vuminhhai
16-03-2006, 08:04 PM
Lời ngỏ: Lâu rồi không lên mạng, hôm nay rảnh tí lên mới ghé lại trang web của trường được, lập cái topic này để mọi người xả stress và hiểu nhau hơn! Lập nhanh không lại có ai tranh mất, lão KTT có ở đây không nhỉ? Trước ở forrum cũ lão vẫn ấm ức chuyện mình lập topic này trước!:D

Hơ, bắt đầu topic cái đã:

....Mỗi lần lên mạng vào forum trường lại nhớ cái ngày forum dầu tiên của trường được lập ra. Lúc đó còn ngây thơ quá mà lại dại dột nữa, để cho giờ nhìn vào toàn là kỷ niệm buồn!
Giờ ở đây không biết những người thời đó ai còn ai mất, thấy A_B vẫn có vẻ hăng hái, chú Hrockvn thì đổi là hmd à? Hy vọng mọi người vẫn tốt đẹp, hạnh phúc và vui vẻ!
Thôi, thế đã. Tạm biệt anh em, diễn đàn. Chúc vui vẻ!

zZNguyetAnhZz
17-03-2006, 08:14 AM
oài ơi bác này topic này em đã lập rồi nên bác bị mất phần roài

haidh
06-10-2006, 07:12 PM
Hum nay là Trung thu gì mà chán quá.
Đã hứa là sẽ mua quà cho con gái rùi mà lại không mua được.
Lí do thì rất chi là chính đáng: em hết xiền ạ.Đến giờ có xiền để mua rồi thì lại không gửi kịp nữa roài,HIk
Bố sorry nhóc yêu của bố nhiều nhiều(mở ngoặc là cũng đừng nên giận bố lâu,nhé nhóc.)
dạo này busy quá. Đề tài thì chưa làm được là bao nhiêu mặc dù rất chăm chỉ online.
Trung thu nhớ nhà quá, chẳng biết đi đâu chơi. HN tắc đường ác quá., muốn đi cũng ngại. Thôi đành ngồi online với thằng cu Phương cho rồi hehe.

Ôi ta nhớ người xa cách núi sông
Người xa ,xa lắm nhớ ta không
Tình xưa ta giữ còn nguyên vẹn
Không biết tình em có mặn nồng

vuminhhai
06-10-2006, 08:11 PM
Trung thu CHÁN, chán vì có tiền nhưng mà bố mẹ cầm, chưa gửi.Chán vì có tình nhưng mà tình xa quá là xa.Vừa chat vừa có webcam mà vẫn thấy sao ảo quá, xa vời quá!
Túm lại trung thu này chán, về kêu mấy thằng nhậu cho rồi!
Cuối cùng về với rượu
Chỉ rượi làm ta vui
Ta quên điều cần nhớ
Ta ngủ giữa ban ngày!

hrockvn
07-10-2006, 08:14 AM
Oáp, ngồi cả đêm mới vật vã oánh đc cái máy chết tiệt, chả hiểu để làm sao nó boot, làm mình mất công. Ì ạnh mãi mí cài xong đc chú 2K3, đến lúc nó chạy thì giật như súng AK. Hik, làm mình mừng hụt cái vụ Remote. Lại ì ạch cài lại XP. Chuối thế.
Buồn ngủ quá.
Oáp

ks_thu
08-10-2006, 12:26 AM
Trung thu CHÁN, chán vì có tiền nhưng mà bố mẹ cầm, chưa gửi.Chán vì có tình nhưng mà tình xa quá là xa.Vừa chat vừa có webcam mà vẫn thấy sao ảo quá, xa vời quá!
Túm lại trung thu này chán, về kêu mấy thằng nhậu cho rồi!
Cuối cùng về với rượu
Chỉ rượi làm ta vui
Ta quên điều cần nhớ
Ta ngủ giữa ban ngày!
Trung Thu HN bùn hơn Thanh Hóa mình...người tui yêu cũng xa tít trong Nam.Một mình đạp xe lóc cóc trên đường Đại Cồ Việt với cái bụng đói(chưa ăn cơm vì vừa đi học về)Giá mà gặp anh em Thanh Hóa ta đi chơi mới vui chứ nhìn bọn HN đi lượn chán cả mắt.

traitimlanh
19-01-2008, 10:41 AM
sắp đến tét rùi bà con ơi chúc tất mọi người hạnh phúc và thành công

sám_hối
21-01-2008, 11:22 PM
trời lạnh wa hok muốn đi làm chỉ muốn ôm vợ nằm cho sướng :heheh: