PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên : quangthanhxdsg "hắc đạo bang "!

coadai1912
15-10-2007, 03:18 PM
:^_^: hi ! một tuần mới đã hết , hôm nay là một ngày đẹp trời để cho một con cá lên thớt nữa . Chắc hẳn mọi người đã và đang chờ mong, sau khi con cá ximi tỉ tỉ làm thịt xong :fullup:.
Hà hà ! codai xin được đưa ra nhân vật tiếp theo : quangthanh xây dựng sợ gái , có tiếng trên giang hồ . :yawn:
Tiện đây cho muội hỏi huynh vài câu , nhé huynh iu , hí hí
1- huynh hãy cho bít về lí lịch chích chéo , hồ sơ mật cũng như ko mậtk của bản thân :hmm:
2- nổi tiếng ở diễn đàn ví những lần tranh cãi kịch liệt , ! ra đường huynh có hay cãi thếko / và đã bao giờ bị ăn dép của ai đó chưa ?:rideon:
3- đã bao giờ huynh gặp trường hợp chết đứng như từ hải ? có là khi nào ? vì sao ? :freeze:
4- hí hí ,câu hỏi giêng tư , đã mấy lần huynh bị đau tim rùi , có lần nào tim rơi vào tình trạng " chết lâm sàng " chưa ??
chỉ có mấy câu nho nhỏ đó thôi, huynh giáng mà trả lời thành thật nha , :crave:.
bi giờ đến lượt mọi người cùng nhau mổ sẻ ,:heheh:

xumi
15-10-2007, 04:25 PM
:chuckle:cho chị hỏi chú 1 câu chú có bao giờ tự cảm thấy hổ thẹn ví bản thân bao giờ k ??? trả lời chính xác k thì sẽ bị ăn dép đấy

Pisces
15-10-2007, 05:25 PM
Bác phá giới bao nhiêu lần rồi (nếu chưa hiểu rõ câu hỏi chớ trả lời bừa :-")?

letienquana12
15-10-2007, 07:33 PM
cháu đầu lòng của bác nay lên lớp mấy rồi?:chuckle:

quangthanhxdsg
16-10-2007, 01:00 AM
@ Em Cò Zai
1> Nguyễn Quang Quý Thanh
Anh thích cái tên này,tuy dài nhưng đọc rất sướng mồm,Giải nghĩa Hán Nôm "Thanh" là một từ đa nghĩa,anh chọn nghĩa thứ 3 cho tên mình
- Cấp 3 có lưu lạc qua Đào Duy Từ và cuối cùng vật vã cũng có cái bằng đại học UCE cắp đít
- Sinh 19/03 Mệnh Thủy thuộc cung Song Ngư, là Đại kình(Cá to) trên biển lớn.Liên quan nhiều đến thủy nên tính tình hòa nhã ,yêu đủ thứ ghét đủ điều,khẩu xà tâm phật,có chút hiếu kỳ về tiểu thuyết và điện ảnh.....sống theo phương châm "cứ đẹp là phải chiêm ngưỡng"(Cái này các cô hơi dị ứng)
-Lúc uống rựou bốc phét thường ví mình như "Nhật xuất Đông Phương" mặc dù chưa làm đc gì to tát......Tóm lại thân thế cũng thường thường, là dạng đại chà ko có gì để nhắc đến nhiều......
@ cô Xù : Chậc...dùng từ hổ thẹn e có hơi nặng đóa...
Từ trước tới giờ,đã có bao nhiêu dẫn chứng về câu chuyện "thập toàn lão nhân"....Cô nghĩ anh bá chấy lắm à,anh cũng ăn uống tăm giặt có chỗ này chỗ kia giống cô thôi.......Vì thế nếu có những lúc yếu lòng mà e thẹn ví bản thân là điều hiển nhiên như ban đêm thắp điện ý ....
:whistle:Tạm thế đi đã,bận tý việc có gì nói sau

quangthanhxdsg
16-10-2007, 11:34 AM
@ Cò Zai
2> Anh theo chủ nghĩa hòa bình,tính lại mong manh dễ vỡ thì làm sao mà cãi nhau ngoài đường đc ====> Chưa ăn dép bao giờ (1 phần do anh né giỏi,và thuộc dạng Truy phong bất bại)
3> Chết đứng..???? Never......(Thằng Từ Hải anh ghét nhất chuyện Kiều:angry:)
4>Hờ hờ....Phiếu khám sức khỏe loại A, Tim và một số bộ phận rất rất cần thiết (kể cả hướng nội cũng như hướng ngoại ) đã đc ghi phiếu bảo hành dài hạn.....:knife:
------------------------------------------

Bác phá giới bao nhiêu lần rồi (nếu chưa hiểu rõ câu hỏi chớ trả lời bừa :-")?
Lòng anh như trăng sáng...chú thì...hì hì...nói nhiều thì ko nhiều nói ít thì ko ít:whistle:
------------------------------------------
@letienquana12
Cháu a chưa có:uwaah:

hijack
16-10-2007, 12:03 PM
Lo`ng tra^~m nhu* trăng sang' la`m gi` co' cai' da~ ta^m ay

Trong câu này thì cái dã tâm ấy là gì thế bác :fear:

chiladua
16-10-2007, 10:25 PM
Hiiiii.....cái này thì em bít,đại huynh bảo cái câu "Lo`ng tra^~m nhu* trăng sang' la`m gi` co' cai' da~ ta^m ay" chỉ để bào chữa cho cái ảnh avatar đậm tính nghệ thuật của huynh ấy thôi:chuckle:

Pisces
16-10-2007, 10:52 PM
Heeyy,....

Hỏi ai người ấy trả lời nhá, ko được mớm cung, chạy tội thay như thế :warn:

quangthanhxdsg
17-10-2007, 09:34 AM
Hiiiii.....cái này thì em bít,đại huynh bảo cái câu "Lo`ng tra^~m nhu* trăng sang' la`m gi` co' cai' da~ ta^m ay" chỉ để bào chữa cho cái ảnh avatar đậm tính nghệ thuật của huynh ấy thôi:chuckle:

:giveme::giveme::giveme:Hiii...Lần trước anh cũng văn giống thế này....đệ chiladua chỉ đc cái làm anh...sướng..hee:^o^:

xumi
17-10-2007, 09:44 AM
Hiện tại dư luận đang xôn xao về vụ E TL, đồng chí thấy sao về vấn đề XH nan giải này của giới trẻ hiện nay? đồng chí có ý kiến j k ?

quangthanhxdsg
18-10-2007, 07:26 PM
Ờ ờ...cái vấn đề này là tôi....tôi đã nhận đc các báo cáo của mấy đồng chí cấp dưới gửi lên rồi ,và đã quán triệt ngay với mấy thằng đệ trong thời gian nhậy cảm này ko có hàng họ gì hết......đặc biệt đề ra chỉ tiêu ăn cơm nhà 100% và sau 23h cấm bén mảng đến những nơi hồng hồng tuyết tuyết
Còn về em TL là tôi ko thể chấp nhận cái hàng động tự quay như thế đc,có gì cũng nên kín kín hở hở một tý,nhưng thôi là khán giả chúng ta nên che chở ôm ấp em là chính đừng nhìn e với con mắt :dazzle: mà nen nhìn em với con mắt :sparkling:...hiiiii

1stPrO
18-10-2007, 08:40 PM
o Hô , để em mổ bác này cho:freeze:
1 _ Anh nghĩ gì về các bộ phận của con chim Vàng Anh:love:
2 _ Nếu anh cũng là đại gia lắm tiền nhiều của như thằng đóng cùng Vàng Anh , anh có hành động như nó ko?:picknose:
3 _ Hôm trước anh đi đưa chị ( quyên tên mất rồi) đi đâu mà lâu về rứa làm mọi người ngóng:sweat:
4 _ Anh có thích đi mát xa ko:falldown:
5 _ Anh thấy hôm trước em ghi bàn thắng có nuột ko, anh thấy có xứng đáng để dc phần thưởng là mấy khìn ngân lượng ko:XD:
The end

quangthanhxdsg
19-10-2007, 03:07 AM
1 _ Anh nghĩ gì về các bộ phận của con chim Vàng Anh
* Đã gọi là chim thì tất nhiên các bộ phận phải là chim,nếu ko phải của chim thì sẽ ko giống chim......tóm lại chim là chim ko thể là loài ...ấy đc==> bộ phận của Vàng Anh sẽ là của chim:crave:

2 _ Nếu anh cũng là đại gia lắm tiền nhiều của như thằng đóng cùng Vàng Anh , anh có hành động như nó ko?
* Ko chắc có như nó đc ko ,nhưng sẽ đầu tư 1 con camera tốt tốt một tý,chứ dạo này chất lượng quay phim kém lắm tiếng thì chả nghe rõ đc gì.....nếu đc học qua lớp đạo diễn luôn:^_^:
3_ Hôm trước anh đi đưa chị ( quyên tên mất rồi) đi đâu mà lâu về rứa làm mọi người ngóng
* Hì....đó là con em họ anh,nói thế chắc ko cần trả lời câu hỏi đưa đi đâu nữa nhỉ:amitabha:
4 _ Anh có thích đi mát xa ko
* Ko thích mới là lạ,nghe nói cái vụ đó mát lắm nhưng nếu đi xa thì...hi..hi.. hơi ngại
5 _ Anh thấy hôm trước em ghi bàn thắng có nuột ko, anh thấy có xứng đáng để dc phần thưởng là mấy khìn ngân lượng ko
* Chả nhẽ hôm đó ở giữa sân anh lại gào to gọi chú là thần đồng,cái vụ này ko tạc tượng chú đặt ngay giữa trường DDT thì hơi phí,còn vụ ngân lương nếu ko đưa chú tám séc tiêu chơi(từ 6 con số trở lên) thì e rằng chế độ đãi ngộ của 4rum ko đc thỏa đáng cho lắm....Hii....(Nếu vụ này chót lọt công anh cũng ko nhỏ đấu đấy):blush:

hrockvn
19-10-2007, 11:14 AM
Hỏi cụ câu:
Cụ ở cùng nhà mí một "em" hổ cụ đối phó kiểu chi, ăn uống thế nào. Có bao giờ cụ bị "em" ý oánh không ;)). Chắc cụ biết "em" ý là ai ẩy nhể :-"

000_000
19-10-2007, 12:04 PM
Ớ thế anh Quangthanh có vợ rồi ạ , nếu đúng thế thì sao anh nứ ....cứ có cái kiểu như.....:heheh: á . Thế anh này , tiện đây anh giới thiệu luôn vợ anh đê, chuyện tình của cả 2 người đá , lâu chưa nè , yêu nhau trong hoàn cảnh nào ?

quangthanhxdsg
19-10-2007, 04:15 PM
Ớ thế anh Quangthanh có vợ rồi ạ , nếu đúng thế thì sao anh nứ ....cứ có cái kiểu như.....:heheh: á . Thế anh này , tiện đây anh giới thiệu luôn vợ anh đê, chuyện tình của cả 2 người đá , lâu chưa nè , yêu nhau trong hoàn cảnh nào ?

HÍc...anh nhớ kó thù oán gì với cô cơ mà sao lại tung tin giả :loser:bịt hết đường làm ăn ủa anh thế......Vợ chưa có siêu thị nào bán hạ giá thì làm sao anh có đc chứ:duno: