PDA

View Full Version : [07-10] C10 Kính chào !!!!

Trang : 1 [2] 3

letheanh
09-12-2007, 08:54 PM
Ặc ai oai!! Pó tay luôn!! Em đã đầu hàng rồi ạ!!

trangphay_c10
09-12-2007, 10:28 PM
Eo ôi sợ thế, hội đồng chửi cơ à ~~> thật là ...vl.Trung ơi mi cứ xông vào mà chửi có tau với thằng Thế Anh thì mi sợ cái gì chứ .Tưởng gì chứ C8 chẳng qua cũng chỉ là con tép trên mép con ruồi , cái đinh gỉ trong ti tỉ những cái đinh cùn . Bọn này chỉ được cái nói mồm thôi ,trong 4rum thì oai oách lúc lên trường thì chả thấy mặt mũi đứa nào , hỏi đến thì chối bay chối biến.

ferrari
09-12-2007, 11:25 PM
Trung nào thế ko biết.....T_T cái avatar quen quen:picknose:

Reddevils
10-12-2007, 01:58 PM
Này đừng có mà nói đểu c10 chả là cái gì cả đâu .Chẳng qua cũng là con của cin tép thui

trangphay_c10
10-12-2007, 03:30 PM
Này đừng có mà nói đểu c10 chả là cái gì cả đâu .Chẳng qua cũng là con của cin tép thui
Nói đểu đâu mà nói đểu, tui chửi C8 đấy chứ hok phải là nói đểu đâu

letheanh
11-12-2007, 01:22 PM
Phẩy ơi stop đi, đừng nói nữa ko lại ăn quả ban nick đó!! Cứ kệ đi, nó muốn nói gì thì nói đi, cãi ko đc thì cứ để tụi nó chửi tiếp, chán thì thôi ấy mà!!!

baby_hachiko
11-12-2007, 03:09 PM
tức thật sao c10 cứ thích đi nói đểu c8 vậy

Reddevils
11-12-2007, 03:21 PM
Bọn vi trùng trong bụng con tép ấy mà chấp làm chi cho mệt

letheanh
11-12-2007, 03:42 PM

Tui ko muốn chửi bậy nhưng quả thật bạn có đầu óc không vậy. Ngu thì cũng vừa vừa thôi chứ!! Bạn đọc cái bên dưới do bạn và các bạn C8 khác viết đi rồi hãy phát ngôn/.:picknose:

mọi người toàn bảo c8 nổ nhưng tôi thấy c10 còn nổ hơn cả c8
Đưa ra bằng chứng đi, cả cái box này toàn thấy C8 to mồm!!

nghe noi' lớp c10 vô đối xưa nay ma` đừng đụng vao` các bạn ý

Cái này là gì??:fallout: Có phải là nói đểu C10 ko nhỉ!!

ec chả lẽ c10 vô đối đến nỗi cấm được mồm người khác nói ah nhọc quá

Câu này thì đúng là bạn có vấn đề rồi, C10 với các C khác cả tháng nay có nhận vô đối đâu, ai cấm bạn nói, chỉ bảo bạn ăn nói cho đúng sự thật thôi.

Vô đối vớ vẩn c8 chả cần .C10 thích thì đi mà nhận.Đừng có mà thấy hùm ngủ vuốt râu

C10 thích vô đối bao h, đúng là 1 lũ ăn nói ngu đần, C8 suốt ngày to mồm h lại bắt đầu chụp mũ C10!!!

Reddevils
11-12-2007, 05:08 PM
E ko có lủa làm sao có khói .Có giỏi thì đọc lại từ đầu xem chú có nói thế ko

trangphay_c10
12-12-2007, 12:32 PM
Bọn vi trùng trong bụng con tép ấy mà chấp làm chi cho mệt

Ừ , đúng rồi đấy, vi trùng trong bụng con tép đấy.Hok hiểu C8 là loại động vật gì mà để vi trùng chửi nhục thế
------------------------------------------

Eo ôi , đúng là tức thật sao lúc nào C8 cũng bị C10 nói đểu thế hok biết.Bạn baby_hachiko ơi có nói đểu C10 thì mới bị C10 mói đểu lại, thế thôi .Chứ C10 chả lắm hơi mà đi nói đểu C8.Bạn nên nhớ rằng đừng có dây vào C10 nữa <cứ hỏi bạn duyen_c8 là biết hậu quả >mà cũng đừng tự nhận mình là vô đối hay đại loại như thế làm gì mọi người ghét đấy.<Ngu đừng thắc mắc...Don't Ask>

ferrari
12-12-2007, 03:47 PM
Ngoại chiến C10 nổ ra rồi, chán:^o^:

letheanh
12-12-2007, 04:16 PM
Thằng Trung này nghiện fantasy roài pà con ơi!!

ferrari
12-12-2007, 10:11 PM
Final Fantasy VII mới đúng !
Tuy ko thích kiểu đánh theo lượt nhưng cốt truyện phần 7 này hay quá ( tuy ko hiểu hết ) và đã dựng phim rồi. Cloud thì "khoai to" đẹp trai, tuy tóc dài nhưng cực mạnh mẽ ( ước gì đc như anh ấy ), lại được 2 ngừoi yêu xinh dã man ( Aersis > đã bị giết và Tifa > cái ảnh chữ kí). Ai muốn có đĩa DVD mình đưa cho mượn nè...:crave:

magaden_c8
14-12-2007, 11:17 AM
Ừ , đúng rồi đấy, vi trùng trong bụng con tép đấy.Hok hiểu C8 là loại động vật gì mà để vi trùng chửi nhục thế

Eo ôi , đúng là tức thật sao lúc nào C8 cũng bị C10 nói đểu thế hok biết.Bạn baby_hachiko ơi có nói đểu C10 thì mới bị C10 mói đểu lại, thế thôi .Chứ C10 chả lắm hơi mà đi nói đểu C8.Bạn nên nhớ rằng đừng có dây vào C10 nữa <cứ hỏi bạn duyen_c8 là biết hậu quả >mà cũng đừng tự nhận mình là vô đối hay đại loại như thế làm gì mọi người ghét đấy.<Ngu đừng thắc mắc...Don't Ask>
ải ải , nàm chi mà các bạn c10 nóng thế , bạn trangphay bạn bình tĩnh lại ngay nha :alert: ( cảnh cáo = thẻ vàng thoai ) thì bạn cứ từ từ để mình giải quyết chứ , ai lại con gái mà sổ ghê thế , hứ .:duno:

chài ai , bạn duyên_c8 bị mần răng , các người đã làm chi bạn ấy thế ( đừng giết người nha ) hạ hỏa đi bạn trangphay ah` , ko ói máu ra đấy . ( nghĩ mà thương bạn wá ) , ha ha ha

Reddevils
14-12-2007, 04:54 PM
Hơ hơ con gái gì mà nóng tính thế .Bọn lớp em ko dám .Chúng em xin kiếu

magaden_c8
14-12-2007, 04:56 PM
thấy chưa , các bạn nam lớp mìn ko thích con gái đanh đá mô , bạn bìn tĩn lại đê , ha ha ha

Reddevils
14-12-2007, 04:58 PM
Hổng biết về sau chồng bạn có chịu được bạn ko nhỉ

magaden_c8
14-12-2007, 05:01 PM
đấy đấy lại khêu chuyện đâu đâu ra , lại chửi nhau đó mà , xin bạn đat đó

Reddevils
14-12-2007, 06:18 PM
Thì thôi xin lỗi .Ko nói nữa đâu

trangphay_c10
15-12-2007, 02:59 PM
Chồng tớ có chịu được hay hok thì cậu biết để làm gì thick nghe chửi thì nói toạc ra đi lai còn thick văn vẻ à.Còn đanh đá hay hok thì có liên quan gì đến các bạn hok thế, cần gì phải nhờ đến các bạn con trai c8 quan tâm với cả thick ===> sặc sữa

ải ải , nàm chi mà các bạn c10 nóng thế , bạn trangphay bạn bình tĩnh lại ngay nha :alert: ( cảnh cáo = thẻ vàng thoai ) thì bạn cứ từ từ để mình giải quyết chứ , ai lại con gái mà sổ ghê thế , hứ .:duno:

chài ai , bạn duyên_c8 bị mần răng , các người đã làm chi bạn ấy thế ( đừng giết người nha ) hạ hỏa đi bạn trangphay ah` , ko ói máu ra đấy . ( nghĩ mà thương bạn wá ) , ha ha ha

Con gái bây giờ là thế đấy bạn Hợp à hok nóng tính thì để bọn nó đè đầu cưỡi cổ à.Cái bạn duyen_c8 í trong 4rum thì oai lắm :''đề nghị toàn khối tẩy chay c10'' .Ui tui nghe mà sợ quá , sởn cả gai ốc.Đến lúc sang hỏi lại bạn í xem là tại sao lại tẩy chay c10 ,c10 đã làm gì để khiến bạn duyen_c8 hok vừa lòng thì bạn í chối bạn í bảo là tớ chỉ đùa 1 chút mà cũng hok dc à Thử hỏi xem ai nghĩ đó là 1 câu nói đùa chứ.Còn Hợp ăn nói cẩn thận chút nha:idea:

Reddevils
15-12-2007, 03:04 PM
he he vào 4um mới tớ mới lập để bàn về các bạn nữ nhé

magaden_c8
16-12-2007, 08:05 AM
Chồng tớ có chịu được hay hok thì cậu biết để làm gì thick nghe chửi thì nói toạc ra đi lai còn thick văn vẻ à.Còn đanh đá hay hok thì có liên quan gì đến các bạn hok thế, cần gì phải nhờ đến các bạn con trai c8 quan tâm với cả thick ===> sặc sữa

Con gái bây giờ là thế đấy bạn Hợp à hok nóng tính thì để bọn nó đè đầu cưỡi cổ à.Cái bạn duyen_c8 í trong 4rum thì oai lắm :''đề nghị toàn khối tẩy chay c10'' .Ui tui nghe mà sợ quá , sởn cả gai ốc.Đến lúc sang hỏi lại bạn í xem là tại sao lại tẩy chay c10 ,c10 đã làm gì để khiến bạn duyen_c8 hok vừa lòng thì bạn í chối bạn í bảo là tớ chỉ đùa 1 chút mà cũng hok dc à Thử hỏi xem ai nghĩ đó là 1 câu nói đùa chứ.Còn Hợp ăn nói cẩn thận chút nha:idea:

à chà chà , là chi mà nóng rứa , thì trên 40rum bạn duyên nói đùa thật mà , bỏ qua đi , tên duyên còn con nít lém , ha ha ha , mà bạn cũng thui ko cãi nhau nữa đê , mìn đã hạ hỏa lớp mìn roài đóa , giảng hòa đê , ha ha ha

Ms_Cavalii_1992
16-12-2007, 03:21 PM
C10 No? qua' coi chung ca khoi no dap chit day' hehe^^

letheanh
17-12-2007, 05:26 PM

Lại nữa, nói thì chỉ ra đi, nổ ở đâu!!!
Đề nghị bạn viết chữ có dấu đi nếu ko lại bị mấy anh cho xơi thẻ h:hmm::whistle:

Reddevils
18-12-2007, 01:17 PM
Thôi ngay mấy trò cãi nhau vớ vỉn đi .Hãy lập lại hòa bình

trangphay_c10
19-12-2007, 06:17 PM

Eo ôi , sợ quá cơ ,Thế anh ơi tau có đọc nhầm hok nhỉ Ms_Cavalii_1992 là ai mà to họng thế có giỏi thì sang đây mà ''dap chit '' nè gan cậu có chả là gan hổ:heheh:

letheanh
19-12-2007, 08:09 PM
Eo ôi , sợ quá cơ ,Thế anh ơi tau có đọc nhầm hok nhỉ Ms_Cavalii_1992 là ai mà to họng thế có giỏi thì sang đây mà ''dap chit '' nè gan cậu có chả là gan hổ:heheh:

Tự nhiên mi lôi tau vào đây mần chi !!! :notme:

trangphay_c10
19-12-2007, 09:22 PM
à chà chà , là chi mà nóng rứa , thì trên 40rum bạn duyên nói đùa thật mà , bỏ qua đi , tên duyên còn con nít lém , ha ha ha , mà bạn cũng thui ko cãi nhau nữa đê , mìn đã hạ hỏa lớp mìn roài đóa , giảng hòa đê , ha ha ha

Ở trong 4rum trường hok có chỗ cho kon nít đâu bạn ơi

Ms_Cavalii_1992
20-12-2007, 01:20 PM
srsr tui mới lên forum:cool:thông cảm nhé mà tui nói thiệt là c10 thì vô đối cái nổi gì : bóng đá ăn dc c8 hok:attack:

TinhYeuThuocLao
20-12-2007, 03:24 PM
chị gái đùa kinh thế :yawn: thích chị sang lớp c8 bọn em nè toàn boy đẹp zai ko :redface:

trangphay_c10
20-12-2007, 05:39 PM
srsr tui mới lên forum:cool:thông cảm nhé mà tui nói thiệt là c10 thì vô đối cái nổi gì : bóng đá ăn dc c8 hok:attack:

Thì thế mới bảo C8 vô đối , C10 đâu dám nhận .Chả biết học hành có ra gì hok nữa mà lên mặt thế

magaden_c8
20-12-2007, 07:23 PM
Thì thế mới bảo C8 vô đối , C10 đâu dám nhận .Chả biết học hành có ra gì hok nữa mà lên mặt thế

bạn ah` , răng ghê thế , mìn đã bảo hòa giải rùi mà , nhường chúng nó 1 tí ko đc ah` .

trangphay_c10
21-12-2007, 02:07 PM
Răng lợi gì thì cậu hỏi lớp cậu để biết thêm chi tiết nha, ai chả muốn nhường , ai chả muốn giảng hòa nhưng lớp cậu hok thick giảng hòa, mà lớp cậu hình như thick bị chửi hay sao ấy , mà bọn tui chửi nhiều thế mà mặt vẫn trơ mới lạ chứ.Càng chửi thì càng làm hơn

duongyhoa
22-12-2007, 11:15 AM
He he C140 ghen ăn tức ở với C8 đó mà chấp nó làm gì anh em , anh em ta không nên chấp nhặt con trang phẩy :brbr: khôngh có thằng con trai C10 nào dám quyết đấu với boy C8 cả nên mới để con trang phẩy hót vặt ấy mà , Đừng chấp nó anh em ạ :chuckle:

Ms_Cavalii_1992
22-12-2007, 02:07 PM

cái C10 thì được vài người học hành tạm dc chứ dám bảo c10 học giỏi cả chắc

Răng lợi gì thì cậu hỏi lớp cậu để biết thêm chi tiết nha, ai chả muốn nhường , ai chả muốn giảng hòa nhưng lớp cậu hok thick giảng hòa, mà lớp cậu hình như thick bị chửi hay sao ấy , mà bọn tui chửi nhiều thế mà mặt vẫn trơ mới lạ chứ.Càng chửi thì càng làm hơn

c10 là cái gì mà dám chửi c8 chứ lại thích chiến tranh ah`

trangphay_c10
22-12-2007, 03:24 PM
cái C10 thì được vài người học hành tạm dc chứ dám bảo c10 học giỏi cả chắc

c10 là cái gì mà dám chửi c8 chứ lại thích chiến tranh ah`

Eo ôi sợ quá :sweat:Chiến tranh á ??? Cho nói lại đấy , cho 1 cơ hội để rút lại lời nói đấy. Dừng có tưởng bọn này chỉ có học mà hok biết chiến tranh nhá . Vài người học hành tạm được còn hơn cái lũ c8 có mỗi con Thảo học được còn đâu hok bằng con cừu hahah:heheh:

vietanh143
22-12-2007, 11:20 PM
Chậc, chiến nhau ghê đây. Ngồi 30 phút mới đọc hết kịch câm =))
@duongyhoa: theo tớ thì cậu đã nhầm, tại vì nếu đánh nhau thì con trai c10 chưa chắc không dám đánh nhau với c8 đâu. ( Với lại bọn con trai 2 lớp này chắc hok đánh nhau vì mấy chuyện này đâu =.=" vớ vẩn)
@Ms_Cavalii_1992: Tớ thấy cậu hơi nhầm thì phải, theo tớ biết c10 theo đánh giá của hơi nhiều thầy cô nà có khá nhiều đứa giỏi ( gần 1 nửa thì chìm hẳn ). C8 thì tớ không rõ lắm nhưng mà hình như có vài thầy cô dạy chẳng ra gì (điển hình vài đứa than thân vì phải học với ông thầy già ...[ông ý là bác thằng lớp trưởng lớp tớ]).
@all: theo tớ theo dõi thì cả 2 lớp đều chửi nhau mà chứ mâu thuẫn chẳng do ai cả. Đề nghị bạn nào (to mồm) bảo nà muốn chiến tranh hay đánh nhau hay đại loại gì đấy thì vác thân sang lớp người ta mà tuyên chiến (solo ấy nhá chứ đừng có gọi hội ==> lúc đánh nhau to lại vài nhóc ngồi xơi nước với thầy Hùng, thầy Hùng giảng kinh hay lắm :)), mà dù có biện minh thế nào thì cũng nói lại câu cửa miệng với mình "thế em thấy mình hành động như thế nà đúng hay sai" , tớ có kinh nghiệm vụ này lắm =)) )
@Thế Anh: bố cái thằng hâm, mày quản forum ngu như cứt, mồm cứ leo lẻo ban nick này nọ, ban thì ban xừ nó đi chứ để làm gì cho phí, còn không ban thì ủng hộ bọn nó chửi nhau để xem chứ. Không biết thì đến nhà tau tau đào tạo cho 1 khóa là ok hết ~.~.
Thế Anh ơi, xin lên làm amin đi mi, tau copy mấy cái code hehe.
@Trang Phẩy: Tớ hem đồng ý với cái câu cậu bảo con gái bây h hầu như toàn nóng tính với hay phát ngôn như cậu lắm. ( Nếu có hãy chứng minh dùm, hoặc ít ra lớp cậu có khoảng 3/4 con gái nói như cậu ). Tớ thấy cậu chỉ chửi nhau như bọn hàng thịt cá thoy. Chẳng có gì nà đột phá cả, chửi như thế thì bõ bèn gì, bọn nó thêm mặt dày chứ sợ gì cậu. Phải chửi thâm vào chứ hok phải chỉ nói nhiều, nói dai ==> thành nói dại. Cậu có vẻ thích chiến nhỉ, hình như hồi đầu năm mới bị một vụ thoy đúng hok. Tớ từng thấy cậu chửi nhau vụ đó trong Au nên cũng biết ;))Bọn nó bảo cậu oai oách nè, chẳng làm được gì chỉ giỏi nói nè...(Nhưng chắc là cũng một phần thoy vì cậu cũng tỏ ra có cơ đấy chứ, trong cái vụ sang c8 hỏi chuyện bạn Duyên nà tớ thấy rồi. Sao cậu không sang tận lớp c8 lần nữa để xích mích với con trai ấy. Tớ tin nà cậu sẽ lại thua thoy(bị đánh rồi sau đó lại hòa với nó, đó là thiệt thòi lớn nhất của mình =)))
@c8: Hình như lớp này có người chủ chiến có người chủ hòa thì phải. Tớ thầy ai muốn chủ hòa thì tốt nhất là bảo ban trong lớp chứ đừng bảo ban trên forum, vô ích. Con trai c8 nếu ai mà mún chửi thì tốt nhất sang c10 làm 1 vụ là xong.( c8 cách c10 nà c9 chứ mấy ). Tớ thấy các cậu nà con trai thì tốt nhất đừng nói nhìu làm gì cả. Nếu lớp này nhận vô đối rồi đùn đẩy lớp kia vô đối thì thật lãng nhách. Thoy nếu muốn giảng hòa thì đề nghị cứ im lặng đi đừng nói thêm gì nữa, mọi chuyện đến đây nà chấm dứt. Cứ nói đi nói lại giằng co nhau ai cũng thuộc loại mồm to thì ai thắng ( người thua là người đứt dây họng trước ). Câu chuyện c8 c10 chửi nhau ầm ỹ trong forum lan truyền ghê quá làm mình cũng phải đá qua xem một tý ( cả tối chứ tý gì =.=" chửi dai kinh ). Thế thoy nếu bạn nào mà đồng ý giảng hòa thì chỉ cần nói "đồng ý" một cái là ok. Còn bạn nào mà thích thể hiện thì cứ sang hẳn lớp mà nói ;)) ( để còn có kịch cho lớp khác ngó :-" ).
@all: Mong forum này trong sạch hơn 1 tý. (forum trường mà). hehe còn bạn nào máu chửi nhau để tớ lập cái forum nho nhỏ vào mà bới nhau. ;)). Sắp thi học kỳ rồi, tính từ buổi hôm nay nà còn 1 tuần nữa thoy. Cố thi xong rồi phởn mà nghỉ tết. 2 ngày nữa đến giáng sinh, chửi nhau ít thoy hok đi với người iêu tiện mồm làm vài câu nà hok ổn tý nèo đâu (mất điểm ngay)
@ Thế Anh : Eo ơi nghe nói dạo này bạn Thế Anh học vip ở c10 nhờ, toàn điểm cao thoy. Nhưng mà Thế Anh nè, tau vẫn chửi mi ngu, ngu vãi l :)) hehe.

letheanh
23-12-2007, 11:26 AM
@Thế Anh: bố cái thằng hâm, mày quản forum ngu như cứt, mồm cứ leo lẻo ban nick này nọ, ban thì ban xừ nó đi chứ để làm gì cho phí, còn không ban thì ủng hộ bọn nó chửi nhau để xem chứ. Không biết thì đến nhà tau tau đào tạo cho 1 khóa là ok hết ~.~.

@ Thế Anh : Eo ơi nghe nói dạo này bạn Thế Anh học vip ở c10 nhờ, toàn điểm cao thoy. Nhưng mà Thế Anh nè, tau vẫn chửi mi ngu, ngu vãi l :)) hehe.

VAC ơi mày bị sao vậy, tao làm gì đc quản cái forum này --> dùng từ đã thấy ngu :amitabha: Với lại tau ko bảo tau ban ai cả (tau cũng chỉ ngang hàng với tụi nó thôi nên ko có gì là hơn cả) mà chỉ bảo mấy đứa chửi bậy có thể bị admin ban. Thế thôi!!

Còn chuyện học giỏi thì mày nhầm to roài, mới ăn con 5 Công nghệ, 6 văn, sắp tới điểm hóa, toán chắc <5. Ok chưa!!!!

Dù sao thì VAC vẫn là Vườn Ao Chuồng or.... nhẩy!! DAnh bất hư chuồng :uwaah:!!!

vietanh143
23-12-2007, 01:16 PM
=)) đâu có mi tau nghe nà ở lớp mi cũng thuộc loại kha khá thoy. Còn điểm các môn đó thì kém nà tình trạng chung của khối rồi =)). Ý còn sr ná tau nhìn nhầm quyền hạn thành viên của mi =.=. Danh tiếng nà thế còn thật hay không thì ít nhiều cũng ảnh hưởng bởi danh tiếng =)). Thoy kệ xừ bọn nó chửi nhau đi. Thế Anh hâm hehe =))

ferrari
23-12-2007, 03:20 PM
đúng là thằng việt anh hơi bị trẻ con một tí, sao cứ toàn đè thế anh mà nói thế, mong forums trường sạch thế đấy hả

letheanh
23-12-2007, 05:59 PM
=)) đâu có mi tau nghe nà ở lớp mi cũng thuộc loại kha khá thoy. Còn điểm các môn đó thì kém nà tình trạng chung của khối rồi =)). Ý còn sr ná tau nhìn nhầm quyền hạn thành viên của mi =.=. Danh tiếng nà thế còn thật hay không thì ít nhiều cũng ảnh hưởng bởi danh tiếng =)). Thoy kệ xừ bọn nó chửi nhau đi. Thế Anh hâm hehe =))

Mày lại chửi tau roài đó!! Thằng VAC định tăng gia sản xuất kiếm thêm thui nhập à!!!:can'tbe:

trangphay_c10
24-12-2007, 03:23 PM
He he C140 ghen ăn tức ở với C8 đó mà chấp nó làm gì anh em , anh em ta không nên chấp nhặt con trang phẩy :brbr: khôngh có thằng con trai C10 nào dám quyết đấu với boy C8 cả nên mới để con trang phẩy hót vặt ấy mà , Đừng chấp nó anh em ạ :chuckle:[/QUOTE

Bạn duongyhoa ơi ăn nói cho cẩn thận nha hok đến lúc có người sang hỏi thì lại chối .Con trai như thế thì nhục lắm:demoralize:
[QUOTE=duongyhoa;41662]He he C140 ghen ăn tức ở với C8 đó mà chấp nó làm gì anh em , anh em ta không nên chấp nhặt con trang phẩy :brbr: khôngh có thằng con trai C10 nào dám quyết đấu với boy C8 cả nên mới để con trang phẩy hót vặt ấy mà , Đừng chấp nó anh em ạ :chuckle:[/QUOTE
Bạn duongyhoa ơi ăn nói cho cẩn thận nha hok đến lúc có người sang hỏi thì lại chối .Con trai như thế thì nhục lắm :demoralize:
[QUOTE=vietanh143;41693]Chậc, chiến nhau ghê đây. Ngồi 30 phút mới đọc hết kịch câm =))
@duongyhoa: theo tớ thì cậu đã nhầm, tại vì nếu đánh nhau thì con trai c10 chưa chắc không dám đánh nhau với c8 đâu. ( Với lại bọn con trai 2 lớp này chắc hok đánh nhau vì mấy chuyện này đâu =.=" vớ vẩn)
@Ms_Cavalii_1992: Tớ thấy cậu hơi nhầm thì phải, theo tớ biết c10 theo đánh giá của hơi nhiều thầy cô nà có khá nhiều đứa giỏi ( gần 1 nửa thì chìm hẳn ). C8 thì tớ không rõ lắm nhưng mà hình như có vài thầy cô dạy chẳng ra gì (điển hình vài đứa than thân vì phải học với ông thầy già ...[ông ý là bác thằng lớp trưởng lớp tớ]).
@all: theo tớ theo dõi thì cả 2 lớp đều chửi nhau mà chứ mâu thuẫn chẳng do ai cả. Đề nghị bạn nào (to mồm) bảo nà muốn chiến tranh hay đánh nhau hay đại loại gì đấy thì vác thân sang lớp người ta mà tuyên chiến (solo ấy nhá chứ đừng có gọi hội ==> lúc đánh nhau to lại vài nhóc ngồi xơi nước với thầy Hùng, thầy Hùng giảng kinh hay lắm :)), mà dù có biện minh thế nào thì cũng nói lại câu cửa miệng với mình "thế em thấy mình hành động như thế nà đúng hay sai" , tớ có kinh nghiệm vụ này lắm =)) )
@Trang Phẩy: Tớ hem đồng ý với cái câu cậu bảo con gái bây h hầu như toàn nóng tính với hay phát ngôn như cậu lắm. ( Nếu có hãy chứng minh dùm, hoặc ít ra lớp cậu có khoảng 3/4 con gái nói như cậu ). Tớ thấy cậu chỉ chửi nhau như bọn hàng thịt cá thoy. Chẳng có gì nà đột phá cả, chửi như thế thì bõ bèn gì, bọn nó thêm mặt dày chứ sợ gì cậu. Phải chửi thâm vào chứ hok phải chỉ nói nhiều, nói dai ==> thành nói dại. Cậu có vẻ thích chiến nhỉ, hình như hồi đầu năm mới bị một vụ thoy đúng hok. Tớ từng thấy cậu chửi nhau vụ đó trong Au nên cũng biết ;))Bọn nó bảo cậu oai oách nè, chẳng làm được gì chỉ giỏi nói nè...(Nhưng chắc là cũng một phần thoy vì cậu cũng tỏ ra có cơ đấy chứ, trong cái vụ sang c8 hỏi chuyện bạn Duyên nà tớ thấy rồi. Sao cậu không sang tận lớp c8 lần nữa để xích mích với con trai ấy. Tớ tin nà cậu sẽ lại thua thoy(bị đánh rồi sau đó lại hòa với nó, đó là thiệt thòi lớn nhất của mình =)))
@c8: Hình như lớp này có người chủ chiến có người chủ hòa thì phải. Tớ thầy ai muốn chủ hòa thì tốt nhất là bảo ban trong lớp chứ đừng bảo ban trên forum, vô ích. Con trai c8 nếu ai mà mún chửi thì tốt nhất sang c10 làm 1 vụ là xong.( c8 cách c10 nà c9 chứ mấy ). Tớ thấy các cậu nà con trai thì tốt nhất đừng nói nhìu làm gì cả. Nếu lớp này nhận vô đối rồi đùn đẩy lớp kia vô đối thì thật lãng nhách. Thoy nếu muốn giảng hòa thì đề nghị cứ im lặng đi đừng nói thêm gì nữa, mọi chuyện đến đây nà chấm dứt. Cứ nói đi nói lại giằng co nhau ai cũng thuộc loại mồm to thì ai thắng ( người thua là người đứt dây họng trước ). Câu chuyện c8 c10 chửi nhau ầm ỹ trong forum lan truyền ghê quá làm mình cũng phải đá qua xem một tý ( cả tối chứ tý gì =.=" chửi dai kinh ). Thế thoy nếu bạn nào mà đồng ý giảng hòa thì chỉ cần nói "đồng ý" một cái là ok. Còn bạn nào mà thích thể hiện thì cứ sang hẳn lớp mà nói ;)) ( để còn có kịch cho lớp khác ngó :-" ).
@all: Mong forum này trong sạch hơn 1 tý. (forum trường mà). hehe còn bạn nào máu chửi nhau để tớ lập cái forum nho nhỏ vào mà bới nhau. ;)). Sắp thi học kỳ rồi, tính từ buổi hôm nay nà còn 1 tuần nữa thoy. Cố thi xong rồi phởn mà nghỉ tết. 2 ngày nữa đến giáng sinh, chửi nhau ít thoy hok đi với người iêu tiện mồm làm vài câu nà hok ổn tý nèo đâu (mất điểm ngay)

Hình như có bạn ghen ăn tức ở với TA lớp tui hay sao í nhỉ ở đây hok có phận sự của c9 đâu .Tui nóng tính đấy làm gì đc nhau nào tớ thấy còn đỡ hơn mấy bạn con gái lớp cậu nhất là cái con Mai anh.Còn tớ có hỏi chuyện C8 hok thì chắc cũng hok phải chuyện của cậu nhỉ:hmm:

Hình như có bạn ghen ăn tức ở với TA lớp tui hay sao í nhỉ ở đây hok có phận sự của c9 đâu .Tui nóng tính đấy làm gì đc nhau nào tớ thấy còn đỡ hơn mấy bạn con gái lớp cậu nhất là cái con Mai anh.Còn tớ có hỏi chuyện C8 hok thì chắc cũng hok phải chuyện của cậu nhỉ:hmm:.C10 bọn tui nhìn lên thì cũng chẳng bằng ai đâu nhưng mà nhìn xuống thì cũng chả ai bằng mình và hok đánh được ai nhưng cũng chả ai có thể đánh được C10 :chuckle:.

Ms_Cavalii_1992
24-12-2007, 03:25 PM
Eo ôi sợ quá :sweat:Chiến tranh á ??? Cho nói lại đấy , cho 1 cơ hội để rút lại lời nói đấy. Dừng có tưởng bọn này chỉ có học mà hok biết chiến tranh nhá . Vài người học hành tạm được còn hơn cái lũ c8 có mỗi con Thảo học được còn đâu hok bằng con cừu hahah:heheh:

cái lũ c10 tao ko chấp nhưng cái loại mi thì cũng chơi bời là chính chứ học hành *** gì mà nói

Mr.linhlong8
24-12-2007, 03:38 PM
spam vãi tè >_<!!!!!!!!!!!!@@@@@@@@@@

trangphay_c10
25-12-2007, 04:13 PM
cái lũ c10 tao ko chấp nhưng cái loại mi thì cũng chơi bời là chính chứ học hành *** gì mà nói

Cậu làm gì đủ tuổi chấp c10 bọn tui , còn cái loại tui chơi bời hay học hành thì có liên quan gì đến bạn hok thế .Cái loại c8 chẳng qua là cái đinh gỉ trong ti tỉ cái đinh cùn thôi , cũng có thể là cái chông trên mông con lợn ,nốt ruồi trên ... con chó ,... Hok còn từ để ví :yawn:.Tui chơi bời, tui hok học hành gì nhưng mà hơn mấy đứa óc lợn ở bên c8.

duongyhoa
25-12-2007, 04:23 PM
Thế à con trang phay thì chỉ có hơn được con chó con lợn thui chứ hơn ai được chứ . Với lại C10 to mồm thế mà chỉ để con gái lấy lại thể diện cho mình thui à , bọn con trai C đâu cả rùi mà để con trang phay sủa bậy thế :yawn:

Reddevils
25-12-2007, 04:44 PM
E c10 to mồn quá bớt cái miệng lại đi .Im lặng ngay vì kỉ nguyên mới đang bắt đầu .Kỉ nguyên 10c8 .C10 trả là cái gì cả đâu nhé .Chúng tôi trả phải sợ ai cả huống hồ c10

magaden_c8
25-12-2007, 07:50 PM
ha ha chửi nhau ghê quá , loạn cả topic roài , các bạn c8 cố lên ( vì mìn lỡ giảng hòa với bạn trang phay roài ) , ha ha ha

Reddevils
26-12-2007, 01:56 PM
Thằng phản trác bín đi .Không ủng hộ thì thôi đứng đó mà cười à

Mymeo_c10
27-12-2007, 03:16 PM
Thế à con trang phay thì chỉ có hơn được con chó con lợn thui chứ hơn ai được chứ . Với lại C10 to mồm thế mà chỉ để con gái lấy lại thể diện cho mình thui à , bọn con trai C đâu cả rùi mà để con trang phay sủa bậy thế :yawn:

Bạn duongyhoa ăn nói cho tử tế nha , hôm vừa rồi ăn tát chưa chán à , mặt gì mà dày thế cái thớt nó cũng hok đến mức như thế đâu con trai mà hèn bị con gái sang tận lớp hỏi nhục như chó :can'tbe: Cậu chỉ đc cái nói mồm hay sao í lúc sang hỏi thì có vẻ hối lỗi lắm đến lúc sau vẫn như thường

magaden_c8
27-12-2007, 05:27 PM
Bạn duongyhoa ăn nói cho tử tế nha , hôm vừa rồi ăn tát chưa chán à , mặt gì mà dày thế cái thớt nó cũng hok đến mức như thế đâu con trai mà hèn bị con gái sang tận lớp hỏi nhục như chó :can'tbe: Cậu chỉ đc cái nói mồm hay sao í lúc sang hỏi thì có vẻ hối lỗi lắm đến lúc sau vẫn như thường

sax , roài , mìn thay mặt tường xin lỗi các bạn c10 , chúng mìn sẽ ko cãi nhau nữa đâu , vì sẽ ko ai vô topic của ai cả , đc chưa , ha ha ha

Ms_Cavalii_1992
28-12-2007, 05:16 PM

ko lẽ lại đi đánh con trang phẩy ah` như vậy thì mới mất mặt chứ với lại thằng tường mà lại phải đi đánh vi khuẩn ah` thế thì cang mất mặt hơn:^_^:

duongyhoa
28-12-2007, 06:20 PM
Hehe coi thường tớ was nha chỉ có bọn con trai C10 mới đánh con gái thui nhá còn C8 thì không bao giờ có chuyện đó nhá
Với lại tui thấy C10 chả có boy nào ra hồn chỉ trừ bạn Thái thui nha :ign:

letheanh
29-12-2007, 05:41 PM
Hehe coi thường tớ was nha chỉ có bọn con trai C10 mới đánh con gái thui nhá còn C8 thì không bao giờ có chuyện đó nhá
Với lại tui thấy C10 chả có boy nào ra hồn chỉ trừ bạn Thái thui nha :ign:

Con trai C10 đánh con gái bao h vậy!!!
Mà lại còn thick mỗi ku Thái C10 nữa chứ, đúng là có vấn đề roài!!!!

duongyhoa
04-01-2008, 06:21 PM
Tớ có hối lỗi già đâu ai bảo các cậu tôi hối lỗi hả lại nghe con trang chứ gì , nhá tớ không thấy mình sai vì các bạn chửi chúng tôi trươc mà . He này tui bị tát bao giờ vậy C10 ơi mà tui thấy C10 chỉ có Thái là hay thế là có tội à.

Reddevils
05-01-2008, 05:26 PM
Uây uây cãi cọ gì mà om sòm thế không 1 giây bình yên à .Thôi cãi nhau và vào http://hanhtrinhamnhac.com.vn để bình chọn cho trường đi

I*m_me_303
18-01-2008, 01:03 PM
Này bạn Dương Y Hoa ơi! Đề nghị bạn bớt "nỏ mồm" đi một chút được ko? Con trai C10 thế nào đọc topic mọi người đều hiểu, ko như ai đẹp giai vô s đối , giống gì chả biết chỉ được cái chuyên gia nói đểu với xúc đểu làm mất hòa khí 2 lớp là giỏi. :whaat:

letheanh
20-01-2008, 08:05 PM
I'm me 303 là ai trong C10 vậy ta, cho cái tên đi!!!

I*m_me_303
20-01-2008, 11:41 PM
E hèm! Thành viên đáng kính nhất của C10 nè:tadaa:.
Trưởng chứ ai :cool:
À, xin các bác nghe em đôi lời ha: Phẩy ơi, hiền đi một tí nhá :blush:, cả mấy bạn C8 nữa mỗi người nhịn nhau vài câu. Topic chứ có phải nơi choảng nhau đâu, chẳng ra thể thống cống rãnh gì cả. Từ đùa mà lại thành thật bi giờ. Xấu hổ! :warn:

ferrari
21-01-2008, 09:42 PM
thời khóa biểu đây :
ai có nhu cầu mnihf làm cho :hi:
http://i240.photobucket.com/albums/ff58/devuong111/timetable_1.jpg

letheanh
28-01-2008, 04:38 PM
Hehe thằngt TRUNG quảng cáo mãi mà ko có ai rep kìa!! Tội nghịp!!!

letheanh
06-02-2008, 11:23 PM
Chúc tất cả mem C10 sang năm mới ko còn đau buồn, có thêm nhiều điều vui vẻ, hạnh phúc, tiền tài, đặc biệt có thêm sức bật mới ( :D bật cái gì vậy nhỉ --> tự hiểu hihi)
HAPPY NEW YEARS!!!!!

haminhvan
08-03-2008, 03:40 PM
Chào c10!
Dù gì thì học kì I cũng học chung với nhau môn hướng nghịp mờ!:idea:

Reddevils
09-03-2008, 10:27 AM
C10 đểu xỏ lá ba que có gì phải chào bọn

letheanh
16-03-2008, 03:41 PM
Thằng kia mày lại thick gây sự rồi, đang hòa bình! Mệt!

Reddevils
16-03-2008, 09:23 PM
Tao thích kia mà .Chú làm được chi nào!!! sax

magaden_c8
17-03-2008, 02:32 PM
à chà chà tên đạt lại gây sự trên f0rum rùi , thế mà ở lớp bảo bị bọn nó bắt nạt , mài thật là .....

letheanh
17-03-2008, 09:55 PM
Tao thích kia mà .Chú làm được chi nào!!! sax

Ku Đạt nhà ta có mún mọi ng bít biệt danh của chú ko nhỉ!!
Nếu thick thì cứ bật anh đi :giveme: hehee!!!

kẻ xấu
01-04-2008, 06:33 AM
sặc ! Room c10 ghê thế nờ ! trang phẩy vip c10 à !

puppy_9x
03-04-2008, 10:21 AM
hix, c11 là hàng xóm c10 đấy, chào c10 cái nào.

magaden_c8
03-04-2008, 10:47 AM
còn c8 thì răng bạn , ít ra chúng mìn cũng là đồng hương .... khối 10 mà , ha ha ha ha

duongdepC7
03-04-2008, 10:54 AM
lams chuyeenj thế?du sao thì kug~ là kug truong ka ma.ku' p? khak sáo thế nhi?

magaden_c8
03-04-2008, 11:24 AM
ô hay cái thằng này , mày tức tao thắng mài pes hay sao mà cứ quan tâm đến chuyên của tao vậy nhỉ , hâm , ha ha ha ha ha

puppy_9x
06-04-2008, 10:33 AM
còn c8 thì răng bạn , ít ra chúng mìn cũng là đồng hương .... khối 10 mà , ha ha ha ha

ờ thì cũng chào c8 luôn, chào pà kon ở c8 nhá, tiện thể cho hỏi dạo này thằng duongyhoa kòn điêu toa phét lác nữa ko thế:hi:

magaden_c8
07-04-2008, 06:35 PM
ko bạn ạ , nó chết rùi , ko còn lên 4rum nữa , ha ha ha

duongdepC7
07-04-2008, 08:04 PM
uh nhj.lâu lắm rùi k thấy duongyhoa lên 4rum nhj?

puppy_9x
14-04-2008, 07:00 PM
Thằng đó hùi cấp 2 làm lớp tớ mấy lần hú hồn về cái tính hâm của nó đấy, hic,hic

haminhvan
15-04-2008, 08:17 AM
Vào đây chào hỏi C10 tí nè!
Dù gì thì học kì I cũng học hướng nghiệp cùng nhau mà!

magaden_c8
20-04-2008, 10:03 AM
c10 hồi trước cãi nhau với c8 loạn cả 4rum , ghê thật , bây h c10 với c8 còn vài ng` lên 4rum , ha ha ha

letheanh
20-04-2008, 12:07 PM
ờ ờ , hình như vậy thì fải, trước cãi nhau nhiều lắm!!!!

magaden_c8
20-04-2008, 04:49 PM
bây h lại mong bọn nó lên cãi nhau cho vui 4rum mà chẳng thấy, hay nhỉ , n` lúc hay nhỉ , hê hê , ah` , bang chủ ơi thi cử thế nào , tâm sự cho anh em với , ha ha ha

letheanh
21-04-2008, 07:48 AM
Thi cử chán lắm!! Đc cái mấy bài trắc nghiệm thì đều làm HẾT!! HEHE!!!! min 1 max 10!!

magaden_c8
21-04-2008, 07:52 AM
trắc nghiệm làm hết ah` , giỏi nhờ , bang chủ có khác
ha ha ha ha

haminhvan
22-04-2008, 04:35 PM
Trắc nghiệm mà ko làm hết thì còn nói chuyện gì nữa
Kì 1 có đứa tô thẳng 50 câu cơ
ha ha ha ha

magaden_c8
22-04-2008, 05:59 PM
trời ơi , bạn ko thấy mìn đang trêu bang chủ ah` , làm như mìn kém lắm ko làm đc hết trắc nghiệm í , ha ha ha

haminhvan
25-04-2008, 03:03 PM
đâu
tớ có nghĩ như thế đâu
mà kì 2 này liệu có ai tô hết cả 100 câu ko nhỉ?

letheanh
25-04-2008, 09:15 PM
trời ơi , bạn ko thấy mìn đang trêu bang chủ ah` , làm như mìn kém lắm ko làm đc hết trắc nghiệm í , ha ha ha

Trêu bang chủ đáng xử tội gì đây nhiỉanh em ơi!!!!!!!! :attack::shoot::alert:!!!!!!!!!!!!!!

haminhvan
26-04-2008, 02:01 PM
Trêu bang chủ thì bang chủ tự xử lí lấy thôi
Việc gì phải hỏi mọi người cho mất công

ferrari
04-06-2008, 11:57 PM
ngáp, dạo này forums ta tẻ nhạt nhờ, đành chờ các em khối sau lên rồi lao vào spam vậy:picknose:

Reddevils
05-06-2008, 10:18 AM
Uh đúng đó
quanh đi quẩn lại có mấy đứa buồn muốn chết

letheanh
14-06-2008, 09:13 AM
Vậy chết đi chứ còn ở đây làm gì!
Ah hum sau anh mượn bài tập về copy nhé hehe!

Reddevils
14-06-2008, 01:30 PM
Đã làm quái đâu
Nhiều quá ngại đụng bút lắm
Mà tau làm sao ấy , mấy lần ông giao đề về
Lần nào tao cũng bị mất
Toàn phải đến mượn Thái mèo chép đề mới đau

Precious Stone
14-06-2008, 10:39 PM
C10 là lớp Trâm bê - cháu gọi chị là dì. Thấy nó cũng hay kể về lớp, chắc là cũng vui lắm nhỉ

Trambe_c10
25-06-2008, 10:43 PM
quyết tâm đào topic lớp mình lên nèo pa`kon . Nghỉ hè mà chả thấy mặt mũi đứa nào cả.:falldown:

magaden_c8
27-06-2008, 10:00 AM
bây h có c8 là nhìu ng` vô 4rum nhất , tận 2 ng` có đó, devil nhờ , đúng ko mày
ha ha ha ha

letheanh
27-06-2008, 07:15 PM
Oh vậy seo = C10, C10 đếm trên đầu ngón tay + đầu ngón chân đc đó!!!

#06-Center
28-06-2008, 11:43 PM
vụ nhật ký hàng khủng là vụ gì vậy anh kể cho cả room biết đi

thongoc_timtrang
05-07-2008, 12:21 PM
lâu rồi ko gặp lớp mình nhớ wá nhờ:uwaah:

letheanh
05-07-2008, 09:22 PM
Cả nhà đâu rồi mà thấy có mấy mạng vậy nè!