PDA

View Full Version : [07-10] C3 Vô đối :))

Trang : 1 2 3 4 [5] 6 7

kyu_SJ^^
08-06-2009, 02:26 PM
ứ trời.........lẽ ra cậu nên lấy clip của riêng mình Boa thôi.........tự dưng cho anh jea của tớ vào làm gì.tớ chả thấy Boa......thấy mỗi anh Jea
thưa bạn Tiểu Linh anh ấy là JaeJoong không phải là jea nếu đã thích DB thì nhớ học thuộc tên trước đó là điều cơ bản của 1 fan
@sep: tau coi mi là cái nắp nồi
@Manh: khổ thân tình yêu của tôi kekekeke
@#06: nhà ngươi nói ai pê đê đấy hả coi lại mình đi không bằng người khác là ghen ăn tức ở đấy hả
@vit: mi cẩn thận đấy mi thử nói anh Hae như thế lần nữa xem tau cho thành vịt quay Bắc Kinh luôn đâý

[C][3]
08-06-2009, 02:27 PM
Bó tay cái chuyện du lịch C3 :sweat: hum trước còn có hứng chứ bay giờ tắt ngúm rồi. Bây giờ là ở nhà học thì hơn :whistle: để năm sau đậu đại học rồi đi đâu thì đi :D

kyu_SJ^^
08-06-2009, 02:52 PM
đi Bắc đi:(
ra Hải Phòng đi:((
@mod:e có ý kiến thật lòng:(thế nên đừng cho cái này là lảm nhảm nha:(
bống yêu dấu yêu em nhắm cơ ước j` ss được ra HP gặp em nhỉ muốn gặp em wa đi tết năm sau nhớ về TH chơi tiếp nhá

[C][3]
08-06-2009, 04:20 PM
Tâm nhà ta hung hăng quá vừa vô 1 phát đã quát nạt hết mấy bạn là sao :proud: may mà ta tử tế nên được tha mạng hehe

_Lisu_Lilo_
08-06-2009, 06:54 PM
hehehe.....tớ đánh máy tay phải nhanh hơn tay trái mà.....có sao đâu..dù sao thì tớ vẫn chỉ yêu su thôi.........
-----------------------------------------

thưa bạn Tiểu Linh anh ấy là JaeJoong không phải là jea nếu đã thích DB thì nhớ học thuộc tên trước đó là điều cơ bản của 1 fan
......à mà cậu có cần phải thưa bẩm với tớ thế không.........

[C][3]
09-06-2009, 05:36 PM
Bắt đầu vào khuôn rồi đây, lịch học gì mà kín mít chán quá chả còn thời gian mà thở nữa :yawn: tháng mấy là học trên trường rồi nhỉ?

OLSJ13
09-06-2009, 05:40 PM
thứ nhất là nghe trong đây có 1 số người đụng chạm đến Lee Dong Hae
thứ hai là cũng đang rỗi việc nữa

nhưng mọi người đang nhắc đến ai là nguời biến thái và ai là bê đê vậy:|

sieu_nhan_vit
09-06-2009, 09:03 PM
Ai ! Ai bị pê đê thế :hmm: . Eo ơi sợ nhờ , trên đời tớ sợ nhất là mấy đứa bị pê đê đó ( Dũng Chương là 1 ví dụ điển hình ) :refused: . Trời ơi chắc không phải anh Lee Donghae bị pêđê đâu nhà :chuckle: .

sepanbanh_nep
09-06-2009, 09:23 PM
thế là sao, nói rõ ra cho mọi người hiểu với chứ, vấn đề ở đây là tớ muốn cả lớp có 1 lần đi chơi cuối cùng thật vui để chuẩn bị cho kì thi vượt cấp sắp tới ai có ý kiến gì thì nói rõ ra chẳng đúng câu hỏi tí nào

_Lisu_Lilo_
09-06-2009, 10:38 PM
chep.không còn việc gì để làm hay sao mà đi bình xét mức độ bê đê của người khác thế......thằng Dũng Chương có đăng ký trong 4rum không nhỉ....nó mà bít thằng Vịt nói thế chắc nó nhảy dựng lên luôn á.hix

[C][3]
10-06-2009, 01:58 PM
Nhảy dựng gì thằng Vịt nói đúng thì phải nhận chứ, chậcnhưng mà nói sau lưng là không tốt dù là nói tốt hay nói xấu cũng vậy bạn Vịt rút kinh nghiệm nhé :heheh:

thuylinh281_pot
10-06-2009, 11:29 PM
Ai ! Ai bị pê đê thế :hmm: . Eo ơi sợ nhờ , trên đời tớ sợ nhất là mấy đứa bị pê đê đó ( Dũng Chương là 1 ví dụ điển hình ) :refused: . Trời ơi chắc không phải anh Lee Donghae bị pêđê đâu nhà :chuckle: .

Này ná, bạn bè vs nhau mà nói thế hử :whaat:
Ai bảo Dũng Chương pđ, vớ vỉn, thấy tính thằng bé hay mà :tadaa:
Haizzzzzzzzzzzzz:sigh:, C3 không du lịch, bảo là hoãn nhưng đi học hết thế này òi, du vs lịch gì nữa chứ :sigh:

[C][3]
11-06-2009, 01:45 AM
Thôi cậu đừng nhắc đến chuyện du lịch nữa cho đau lòng anh em :runaway: Mà hình như văn nghệ sắp được ra Hà Nội biểu diễn thì phải nếu thật thì cũng bù đắp phần nào :^o^: ( Dũng Luật bảo )

kyu_SJ^^
11-06-2009, 09:40 AM
@ tiểu linh: tớ nói thưa với cậu là vì tớ phát sợ với kiến thức về thần tượng của cậu tớ nói thật nhá cậu chẳng xứng đáng là 1 cass đâu theo tớ cậu thích xiah chỉ theo phong trào thôi để xem cậu thích anh ấy được bao lâu tớ từng hỏi cậu là cậu biết những gì về anh xiah cậu còn nhớ câu trả lời của cậu không ... không bảo "ui giời chỉ cần lên mạng tìm là có 1 lô thông tin" chỉ cần câu này của cậu thôi là chúng tỏ cậu không đáng là 1 cass rồi.
@thuỳ linh:lớp mình không đi nữa à buồn nhỉ hix thế mà tớ cứ tưởng lớp mình sắp đi rùi chứ chán như con gián

kyu_SJ^^
11-06-2009, 09:45 AM
thằng lịp nói đúng nhẩy tớ cũng muốn lớp mình có 1 chuyến đi chơi thật vui ( dù rằng không được đi) năm nay là năm cuối cấp rồi chẳng còn cơ hội cho chúng ta ăn vói chơi nữa nên phải tranh thủ thời gian nghỉ hè lớp mình đi chơi 1 chuyến cho sau nay đỡ tiếc....kekek....còn 1 năm nữa là chúng ta phải xa nhau rồi nên tớ cũng muốn có 1 kỉ niệm đẹp vớ lớp mình mang......xuống mồ ( nếu không đậu đại học)

_Lisu_Lilo_
11-06-2009, 11:58 PM
tớ đâu có tự nhận mình là một cass..và mức độ thích xiah của tớ thì cũng không cần cậu phải đánh giá và nhận xét...cái gì thì nó cũng thay đổi theo thời gian..cậu đừng nghĩ rằng ai cũng dậm chân tại chỗ....nếu tớ thích theo trào lưu ý.thì nói thảng ra là tớ đã chẳng thích xiah đến giờ phút này..và tớ hỏi thật cậu một câu.những gì cậu biết được về thần tượng của cậu không lẽ tự dưng cậu có...vậy cậu lấy ở đâu.chẳng phải qua báo chí và trên mạng sao....tớ nói câu đó với cậu không phải là hùa theo trào lưu rồi thích...tớ nói câu đó vì tớ thích anh ấy.và tớ sẽ tìm mọi cách và mọi thứ để tìm hiểu về anh ấy.....thế thôi..còn chuyện có xứng đáng là một cass hay không....tự tớ biết.tự tớ phấn đấu..không đến lượt cậu nói.....cậu hiểu chưa....chuyện này chấm dứt tại đây....đừng nên xen vào chuyện của người khác quá nhiều.
chán với cái cách làm việc của cô......bây giờ học hành vào guồng rôi...đi đâu được cơ chứ......nản chết được

[C][3]
12-06-2009, 10:03 PM
Nghỉ du lịch thôi sắp đi diễn văn nghệ roài :)) ra Hà Nội mấy bữa cho đỡ chán rồi về nhà học tiếp :chuckle:

#06-Center
12-06-2009, 10:28 PM
thế nà giờ C3 phải lên trường buổi sáng để tập múa :D hôm nay thấy con mai xòe than khóc ghê quá :))

kyu_SJ^^
13-06-2009, 02:10 PM
@TL:thế cơ đấy không phải là cass thì đừng thêm cái câu "anh jea của tớ" vào nghe buồn cười lắm
@all: theo thông tin tớ được biết đội văn nghệ của lớp chúng ta sẽ ra HN vào ngày 25/6 -> 1 hay 2 tháng 7 gì đó để tham gia kỉ niêm 1000 năm thăng long chẳng biết lớp mình của được đi cổ vũ không nhỉ bây giờ ụi nó đang phải tập luyên ở trên sở nhưng đi không đầy đủ nghe nói apa tớ tức Minh trưởng và thằng Tùng cóc không đi chẹp chẹp như thế này thì tập luyện kiểu gì đây hình như cô Quỳnh đến từng nhà mỗi đứa nói chuyện về vắn đề này thì phải chẹp chẹp .Mong cho lớp mình được đi ra đó nhẩy kekeke

[C][3]
13-06-2009, 06:23 PM
Vấn đề là có thể sẽ thay đổi 1 số người trong đội múa những ai bận quá thì sẽ đổi bằng những người cùng đi thi. Mà không phải mỗi người chỉ diễn 1 tiết mục đâu mà phải tham gia thêm nhiều tiết mục lắm :freeze: lại còn phải nhảy cha cha cha nữa cơ rồi múa kiểu Lạc Long Quân với Âu cơ rồi linh tinh nữa mệt nhưng mà vui :^_^:

[C][3]
14-06-2009, 01:50 AM
Thôi close topic là vừa chuyện du lịch đến đây là chấm dứt :hot:

c3vodoi
14-06-2009, 01:32 PM
vớ va vớ vẩn...tớ nghĩ là cả lớp bị lừa tình rồi không được đi đâu mà có đi đi gần gần thôi chứ đi xa không chơi được mấy

_Lisu_Lilo_
14-06-2009, 09:33 PM
Đâu cứ phải cass mới nói được câu đó.......tại thời điểm này....tớ đã là 1 cass

sieu_nhan_vit
15-06-2009, 07:19 PM
cass nghĩa là gì hả các cậu :empty: . Toàn ngôn ngữ chuyên ngành :phew:

OLSJ13
15-06-2009, 07:23 PM
Cơ mà Vietnam đâu đã được recognize là Cassiopeia:-j

chỉ gọi là đc tham gia vào các project của Cassie thé giới thôi mà :-j

minh_hg
18-06-2009, 05:36 PM
Ôi đáng thương thay cho đội văn nghệ lớp mình :can'tbe:
sáng tập, chiều tập, tối đi ngủ cũng mơ thấy đang múa :@_@::@_@:
chỉ vì 25k 1 ngày và chuyến đi HN 1 tuần mà nỡ tự đày ải mình thế sao :sigh:
thôi tốt nhất là nghỉ đi cho nó lành, đùng ham hố làm gì mọi người ạ
Nhân danh lớp trưởng tớ đảm bảo sẽ không có chuyện gì xảy ra với mọi người nếu có nghỉ :tadaa:
mà còn chưa kể đến việc phải tập dưới sự dám sát của người khác, phải phân thân cho tiết mục khác ...
Nghỉ đi cho người ta thấy mình kiêu mọi người ạ :tadaa:

sepanbanh_nep
19-06-2009, 10:47 AM
tớ thấy chuyện đó thế này, nếu tiền case ít thế thì nên nghỉ đi, nếu sở không duyệt thì ở nhà đúng không, đã thế thì tập không tốt, có thể sẽ được ở nhà, mà trời nóng, mệt người, đi 1 tuần ảnh hưởng đến lịch học tốt hơn hết là chúng ta tập không tốt để sở không duyệt thì cơ hội ở nhà rất cao :))

kyu_SJ^^
19-06-2009, 05:18 PM
Ôi đáng thương thay cho đội văn nghệ lớp mình :can'tbe:
sáng tập, chiều tập, tối đi ngủ cũng mơ thấy đang múa :@_@::@_@:
chỉ vì 25k 1 ngày và chuyến đi HN 1 tuần mà nỡ tự đày ải mình thế sao :sigh:
thôi tốt nhất là nghỉ đi cho nó lành, đùng ham hố làm gì mọi người ạ
Nhân danh lớp trưởng tớ đảm bảo sẽ không có chuyện gì xảy ra với mọi người nếu có nghỉ :tadaa:
mà còn chưa kể đến việc phải tập dưới sự dám sát của người khác, phải phân thân cho tiết mục khác ...
Nghỉ đi cho người ta thấy mình kiêu mọi người ạ :tadaa:
appa của con nói chí phải việc gì phải mang việc vào thân đi học thêm thì chưa xong còn phải đi múa nữa chứ nhiều hôm lại còn phải nghỉ học để đi tập kiến thức lớp 12 vừa khó vừa nặng bỏ 1 buổi đến hôm sau đi học lại thì chả hiểu cái quái gì rồi mà tớ đây chẳng hiểu đi múa thì được cái gì kia chứ được mỗi cái tiếng là đi thi toàn quốc còn đâu chỉ tổ mệt người mà đi thi cái này thì có đậu ĐH đậu mà đi .Trích câu nói của em gái tớ:" báu bở lắm ấy" kekeke các cậu phải học tập appa của tớ nè ở nhà cho nó lành :duno:
@appa :lâu hok gặp appa nhớ appa của con nhắm :knife::darling:

[C][3]
20-06-2009, 07:59 PM
Hờ vào guồng rồi không nghỉ được đâu, mấy thầy cô ý bảo nếu nghỉ sớm thì được chứ bây giờ sắp diễn rồi nghỉ sao. Mà chả phải là ham hố chi tiền cả :ign: tham gia cho vui thôi

keosun_7
22-06-2009, 07:53 AM
ô hô bây giờ mới biêt thằng Hae bị pê đê đóa :heheh: . Thật là bất ngờ :chuckle: . ÔI tớ tưởng cậu thế nào chứ lại đi thích cái thằng biến thái ah :hahaha:
ko hỉu dang nói j`....
cái ny gọi là xúc phạm nhân cách...
ăn nói ko suy nghĩ......
lòng tự ái đang nổi lên cuộn cuộn......
tội danh đã dc xác lập.....
hai chữ "thằng Hae" nghe đã....lại còn thêm vế đằng sau....
gan to bằng quả bóng rồi ah.......
vụ này mà để yên thì tau ko còn là tau nữa ......
cho mi ở nhà đóng cửa tự suy nghĩ về những lỗi lầm của mình đã gây ra và chờ đợi những hình phạt sắp tới.....
cái chức bàn trưởng bé tý tẹo của mj đọ sao dc cái chức tổ trưởng quèn của tau:hahaha:

sepanbanh_nep
23-06-2009, 10:54 AM
vẫn tranh cãi về việc thằng này pêđê con kia gay cơ à :)) C3 đúng là C3 vô đối từ chân răng đến lông chân nể nể

kyu_SJ^^
25-06-2009, 09:54 AM
@phương: không cần đâu tớ cho nó thành vịt quay bắc kinh rồi
@lịp: cấm bon chen

sepanbanh_nep
28-06-2009, 04:35 PM
gì đây, gì đây, toàn chuyện SUJU có đứng nhất hay kô hay đứng bét hay không, học hành gì mà suốt ngày SU mới JU, nhất là tâm..., :)) chết thật chết thật toàn bọn say thần tượng ghê quá, đến đánh nhau vì thần tượng mất

tuduc152
28-06-2009, 07:59 PM
thôi quyết tâm vào học...không lo ba chuyện lung tung :plug::proud:

tuduc152
28-06-2009, 08:24 PM
Nói chung là C3 đã đấu dãy thôi...chứ ti toe đi đá với lớp khác làm gì có bao giờ thắg đc đâu mà . Thua c2 đến 7-2 nhục quá...lại đc ông tài em nổ pháo nữa chứ =]] ( mình là 1 mem của C3 nhưng phải nói cho đúng sự thật... ) :stress:

minh_hg
28-06-2009, 10:59 PM
Hô hô hô
Thằng dow có khác
biết chi đâu mà, biết trận thắng chuyên Pháp 5-2 chưa, thua c2 là vì đá chơi thôi, đội hình thiếu vắng, đá giải thắng còn gì
Mà đã thách đấu thì thách đấu cả cầu lông luôn đi, khoản này xem ra C3 vô đối quá rồi vượt ngoài phạm vi trường mình rồi. Chưa nói đến chuyện đánh chác, chả lớp nào có cái đội hình đồng đội nam cầu lông pro như C3 cả.
Haizzzz
Vô đối thật là buồn ............!

[C][3]
30-06-2009, 08:41 PM
:)) lớp mình hâm vừa vừa thôi cứ vào là nói linh ta linh tinh kiếm chuyện lung ta lugn tung để cãi nhau :^_^:

kyu_SJ^^
01-07-2009, 09:30 AM
gì đây, gì đây, toàn chuyện SUJU có đứng nhất hay kô hay đứng bét hay không, học hành gì mà suốt ngày SU mới JU, nhất là tâm..., :)) chết thật chết thật toàn bọn say thần tượng ghê quá, đến đánh nhau vì thần tượng mất
mi cẩn thận hôm sau tau chém chết chuyện tau thích suju hay không là chuyên của tau không mượn mi xía vào mà lo cho cái thân mi đi rồi hẵng lo cho người khác lắm chuyện

sepanbanh_nep
03-07-2009, 03:38 PM
rồi rồi rõ rồi ,khổ lắm thôi, sợ quasssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss đi mất , hơi tí là chém chém, kinh

[C][3]
03-07-2009, 10:29 PM
Có khi topic này nên dánh để cho Tâm với Đức tranh luận thì hơn :hahaha: vào toàn thấy 2 đứa cãi nhau không

sieu_nhan_vit
05-07-2009, 09:27 PM
nghe nói ở suju có nhiều thằng pêđê lắm :chuckle: . Đề nghị chị em phụ nữ cẩn thận không thì khốn :congratz:

sepanbanh_nep
06-07-2009, 09:31 AM
thằng siêu nhân vịt nói quá chuẩn, tớ cũng thấy như thế đoá
(mà thằng siêu nhân vịt kia, bỏ ngay cái ảnh của ngươi xuống, mất hết cả hình tượng, xấu hổ quá)

minh_hg
06-07-2009, 11:32 AM
Cái thằng Super duck có được cái chi đâu mà
nhìn cái ảnh ít đao đê
bỏ đi ko người ta tưởng mi trốn trại đấy con
Mà lớp mình rỗi hơi kiếm chuyện chửi nhau linh tinh à
:alert::alert::alert:
Stop lại nhá
Xấu hổ vs bàn dân thiên hạ quá:falldown::falldown:

sieu_nhan_vit
06-07-2009, 03:13 PM
Ơ kìa kệ người ta zô zuyên :aie: , Người ta có dáng người mẫu thì phải khoe chứ :plug: . Mắc mớ gì đến mấy người mà xen vào :phew:

kyu_SJ^^
09-07-2009, 10:04 AM
đúng là đức khỉ với đức lịp có khác bọn mi hết chuyện để nói rồi hay sao mà lôi suju ra nói thế hả bọn mi thấy họ nổi tiếng đẹp trai tài năng là bọn mi ghen ăn tức ở đấy hả bọn mi xem lại mình trước đi rồi hãy chê người khác không bằng họ thì câm miệng lại cho người khác nhờ bọn mi không nói cũng chẳng ai bảo bọn mi câm đâu đúng là 2 đứa xấu tính nói với bọn mi chỉ có tốn nước bọt mà thôi
@all: bác nào cấp 2 học quang trung thì vào forum trường chơi nhá

minh_hg
09-07-2009, 11:09 AM
Ơ kìa kệ người ta zô zuyên :aie: , Người ta có dáng người mẫu thì phải khoe chứ :plug: . Mắc mớ gì đến mấy người mà xen vào :phew:
Ặc :ock::ock::ock:
Bàn dân thiên hạ ngắm hộ cái xem là người mẫu hay là siu mẩu :ock::ock:
thôi mi bớt tự tin đo cho thiên hạ nhờ

maixoe
13-07-2009, 10:47 AM
nhớ cả nhà quá ...................
:ign:
hè ko đi học trên trường, ko có ai mà chơi

_Lisu_Lilo_
15-07-2009, 04:03 PM
ôi lâu lắm không vào topic của lớp m,ình.......hhoho..cãi nhau đánh nhau loạn xạ......chạp chạp.......mà theo tớ nghĩ thì thằng Vịt đáng bị ăn đòn lắm...........có cần tớ giúp kais khoản cắt tiết nó không...tớ thik nhất khoản này đấy.......chết từ từ.......giáy đành đạch.......:hahaha:

tuduc152
16-07-2009, 07:30 AM
tao là Thành Nhím đây :))............................................... ......

sieu_nhan_vit
16-07-2009, 05:35 PM
ôi lâu lắm không vào topic của lớp m,ình.......hhoho..cãi nhau đánh nhau loạn xạ......chạp chạp.......mà theo tớ nghĩ thì thằng Vịt đáng bị ăn đòn lắm...........có cần tớ giúp kais khoản cắt tiết nó không...tớ thik nhất khoản này đấy.......chết từ từ.......giáy đành đạch.......:hahaha:

nghe đồn có người muốn giết ta :cool: . Người ta hiền lành tốt bụng thế này sao lại có người thù ghét thế nhỉ :aah: . Cậu có gì bức xúc thì nói với tớ đây này đâu cần phải vào topic để nói như thế :growl: . Nói như thế tớ đâu còn mặt mũi mà nhìn mặt thiên hạ nữa chứ :refused:

sepanbanh_nep
23-07-2009, 05:05 PM
nghe đồn có người muốn giết ta :cool: . Người ta hiền lành tốt bụng thế này sao lại có người thù ghét thế nhỉ :aah: . Cậu có gì bức xúc thì nói với tớ đây này đâu cần phải vào topic để nói như thế :growl: . Nói như thế tớ đâu còn mặt mũi mà nhìn mặt thiên hạ nữa chứ :refused:

ôi lâu lắm không vào topic của lớp m,ình.......hhoho..cãi nhau đánh nhau loạn xạ......chạp chạp.......mà theo tớ nghĩ thì thằng Vịt đáng bị ăn đòn lắm...........có cần tớ giúp kais khoản cắt tiết nó không...tớ thik nhất khoản này đấy.......chết từ từ.......giáy đành đạch.......
=> theo Me_xinh_gai ( chả biết là ai)
trận chiến giữa người và vịt vẫn chưa kết thúc được à
vào cái topic của lớp mà toàn thấy cãi nhau không => chán
dừng lại hết đi...chấm hết:smoking:

_Lisu_Lilo_
24-07-2009, 02:53 PM
hic............đề nghị bỏ ngay cái đoạn theo me_xinh_gai chẳng biết là ai đi nhé............hic......thật là.......

sepanbanh_nep
24-07-2009, 04:25 PM
hic............đề nghị bỏ ngay cái đoạn theo me_xinh_gai chẳng biết là ai đi nhé............hic......thật là.......

à à là cậu à, thế mà tớ không biết đấy sorry nhá, nhưng nói thật để cái tên thế thì ai biết được Mexinhgai mới chả Mexauxi nhí nhố quá :phew:
chứ cả nhà cho hỏi cái: hôm nào lớp đi chơi 1 buổi đê, chào mừng năm học mới nào:chuckle:
đi chơi đê cả lớp ơi:^o^::^o^:

kyu_SJ^^
29-07-2009, 09:29 AM
Đi chơi hả ok luôn hè này chẳng được đi đâu chán như con gián ý đi đâu thì nhớ pm cho tớ nhá
lượn.........lờ.........mất tăm.............

maixoe
29-07-2009, 04:35 PM
ừ, đi chơi, mùng 5-8 cả lớp đi Sầm Sơn nhá, có j liên lạc với tớ nhá. Đi nguyên 1 ngày luôn

Ặc :ock::ock::ock:
Bàn dân thiên hạ ngắm hộ cái xem là người mẫu hay là siu mẩu :ock::ock:
thôi mi bớt tự tin đo cho thiên hạ nhờ

tự tin thì đã làm sao, c3 vốn có nhưng giây phút tự sướng thế mà, có j lạ đâu:^_^::^o^::chuckle::hahaha:

_Lisu_Lilo_
30-07-2009, 08:32 PM
me_xinh_gai la bởi vì có một nick nữa là bố đẹp trai mừ........nhưng thằng bố đẹp trai cả năm cả tháng không bao giờ thấy mặt

sepanbanh_nep
03-08-2009, 02:02 PM
sax thế là tóm lại, thứ 4 này chúng ta sẽ đi SS nhá, 1 ngày nguyên OK men !
nhận chưa nào 50k/1 người liệu có ít quá không nhỉ
xuống đó, cả lớp nhét vào 1 phòng :hahaha:

ừ, đi chơi, mùng 5-8 cả lớp đi Sầm Sơn nhá, có j liên lạc với tớ nhá. Đi nguyên 1 ngày luôn

tự tin thì đã làm sao, c3 vốn có nhưng giây phút tự sướng thế mà, có j lạ đâu:^_^::^o^::chuckle::hahaha:

chỉ có mình cậu thôi, đâu phải ai cũng tự "xướng" như thế :)):chuckle:

sepanbanh_nep
03-08-2009, 08:04 PM
khửa khửa khửa chưa đóng cái topic này cơ à
đóng cửa thôi xấu hổ lắm, giờ thủ môn chính nghỉ hưu rồi đá đấm gì nữa
không có anh đi bắt các chú toàn thua thôi :heheh:

kyu_SJ^^
04-08-2009, 03:01 PM
mai đi à bạn học hoá ứ đi được với lại đang có tâm trạng ứ muốn đi mà bố mẹ cũng ứ cho đi nói chung chúc cả nhà vui vẻ và mua quà về cho tớ
P/S: chủ nhật tuần này sinh nhật tớ kekkeke

Reddevils
05-08-2009, 09:27 AM
Đi chơi vui thế , lớp mình từ sau vụ Nghệ An chẳng thấy ho he thêm j ,:(

He0pr0_B7
05-08-2009, 09:30 AM
Ôi, không biết lớp 11 lớp mình có đc đi du lịch giống các ac không nữa...!!!
Cô bảo không đi đâu hết...!!! HUx...:sigh:.!!

sepanbanh_nep
05-08-2009, 02:13 PM
có đi qué đâu chỉ thấy to mồm là giỏi bực cả mình
nhưng tóm lại là sáng nay vẫn vui kha kha kha

tuduc152
10-08-2009, 09:39 AM
chuẩn bị vào năm học rồi.chúc [C3] có 1 năm học hoản hảo :)) cuối năm đậu đại học 100% :crave: (chắc không có đâu nhưng cứ chúc :)) )

kyu_SJ^^
10-08-2009, 02:13 PM
hôm qua sinh nhật đứa nào cũng chúc mừng mà chả có quà kekeke
thứ 7 đi tập trung nhỉ thứ 2 tuần sau đi học oy nhanh wa

sepanbanh_nep
10-08-2009, 03:28 PM
đi học vui chứ, tớ là tớ chờ mãi ấy, đến gặp thầy cô, chào hỏi niềm nở, tại lâu lắm mới gặp ha, kha kha kha ...:hahaha:lớp 12 rồi hô hô hô là đàn anh trong trường rồi ...

sepanbanh_nep
12-08-2009, 04:16 PM
C3 ơi, làm bài test đo chỉ số IQ nào, xem ai có chỉ số IQ cao nhất lớp nào, bài khó, cần phải suy nghĩ sâu, đừng chọn lung tung nhá, sau đây là thang điểm đo IQ
lớn hơn 140-thiên tài
120-140:có tài năng
110-120:xuất sắc
90-110:trung bình
80-90:chậm chạp
60-70:khờ khạo
30-50:đần độn
nhỏ hơn 30:ngu ngốc
rồi đó là thang điểm còn bây giờ là bài test(nếu không vào được thì tự theo đường link mà vào nhá)
http://www.petalia.org/iqtest.htm
kiểu cách làm bài là:chọn đáp án phù hợp cho nó giống như kiểu thi olympia đó, đây là kiểu bài logic thôi cố lên đừng chọn bừa
hết các câu thì chọn submit ở góc 4h, chúc các bạn thành công :whistle:

sepanbanh_nep
26-08-2009, 06:44 AM
C3 chú ý: 2/9 tới đây lớp sẽ đá trận giao hữu với C9 do thầy dũng cầm quân + luôn C10 tham dự cho vui, hôm đó cả lớp sẽ đi bất kể con gái con trai trong lớp đã là thành viên của C3 thì đi để sau trận dao hữu sẽ đi uống nước chào mừng ngày 2/9 :)) nghe rõ trả lời

Mrs.Fishy
05-09-2009, 10:24 AM
Hjc, hôm nay là ngày nhục nhã nhất cuộc đời tớ :((. Nhục nhã ê chề:((:((
Múa máy làm gì ko biết, làm trò cười cho thiên hạ:((:((, Đớ ko đẻ đâu cho hết, chắc thứ 2 ko giám vác cái mặt mẹt này đến trường nữa mất :((, hjc hjc, mẹ ơi, số con thật khổ :((
Lại được thầy Hùng bảo trông C3 như trời hạn trông mưa nữa chứ, hjc, mưa thật rồi thầy ạ, bão lụt đến nơi rồi ấy chứ
Cô Quỳnh lại còn giới thiệu rõ hoành tráng nào là nhất TP, Tỉnh,đi thi Quốc gia:((, thà cô cứ bỏa đây là tiết mục nhà trường mới dựng cách đây 30p có phải đỡ hơn ko:((, hoành mà làm cái gì:((........Năm cuối rồi còn bị lôi ra làm trò cười cho mấy em lớp 10, 11. Đau đớn thay :((;((
À, ai hôm nay mà có chót quay cái bài múa quái đản đó thì del ngay đi nhá, đừng có post lên đây nữa, nhục thế đủ rồi, thương tớ đi, please!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:corner:

_Lisu_Lilo_
10-09-2009, 08:17 PM
yên tâm đi,không hiểu vì sao mà đang quay dở thì máy của con Manh C9 tự dưng tắt đi,tau tưởng hết pin,hoẩ không phải,chắc tại nó không muốn quay....hahaha. trang điểm đẹp.....trang phục đẹp.....được cả trường mong chờ

sepanbanh_nep
14-09-2009, 08:00 PM
hú hú hú C3 ơi, diễn đàn đang có cuộc thi thiết kế đồng phục diễn đàn kìa, C3 toàn những anh tài mau mau góp sức giúp đỡ đê, mà lớp chúng ta cũng nên mỗi người 1 cái chứ nhỉ, member 4rum mà ha hah a:heheh:

_Lisu_Lilo_
14-09-2009, 09:37 PM
ôi bạn Đức tài năng...bạn tham gia nhé....tớ sẽ ủng hộ hết mình......hahaha

sepanbanh_nep
27-10-2009, 08:10 PM
ặc chẳng ra đâu với đâu cả, gái trường toàn bạn xinh tươi giỏi giang thế,khéo tay là thế mà lại để con trai phải thiết kế à..quá buồn đấy..

[C][3]
04-11-2009, 02:03 PM
Dạo này im hơi lặng tiếng chăm chỉ học hành thế c3 nhẩy. Lại chuẩn bị đến 20-11 cô Quỳnh nhà ta lại bắt đầu ra tay :chuckle:

_Lisu_Lilo_
05-11-2009, 03:03 PM
chứ sao...nhưng có vẻ năm nay cô nản rồi hay sao ý nhờ...chả thấy ý kiến ý cò gì...tin tưởng tuyệt đối vào học sinh thân yêu...hahaha....
Hôm nay lớp mình vui lắm....bao nhiêu là bong bóng xà phòng...hoho....đứa thì khen C3 lãng mạn.....thế mà mấy thằng cu lớp 11 nó bảo chúng mình hồn nhiên chứ :hahaha:.....dù sao thì...chẳng còn ở bên nhau được bao lâu nữa....lớp mình lúc nào cũng như thế này thì thích

DonGianLaSpam
07-11-2009, 03:15 AM
chứ sao...nhưng có vẻ năm nay cô nản rồi hay sao ý nhờ...chả thấy ý kiến ý cò gì...tin tưởng tuyệt đối vào học sinh thân yêu...hahaha....
Hôm nay lớp mình vui lắm....bao nhiêu là bong bóng xà phòng...hoho....đứa thì khen C3 lãng mạn.....thế mà mấy thằng cu lớp 11 nó bảo chúng mình hồn nhiên chứ :hahaha:.....dù sao thì...chẳng còn ở bên nhau được bao lâu nữa....lớp mình lúc nào cũng như thế này thì thích

..... em tiểu linh , anh đội mồ dậy rồi nè :hi::hi:

_Lisu_Lilo_
08-11-2009, 07:08 PM
thế thì anh tặng quà cho em đi,em không cho nợ đâu,định chạy hả....?

sepanbanh_nep
12-11-2009, 07:03 PM
không biết các bạn nữ tài năng của C3 hôm nay đi dự thi thế nào ta, nói thật lòng, các bạn đừng giận chứ tiết mục lớp chúng ta dự thi chẳng phù hợp với 20-11 tí nào cả, ngày 20-11 là ngày để tôn vinh các thầy cô giáo, hát mấy bài về thầy cô thì ý nghĩa hơn nhiều, lên nhảy nhót lung tung chẳng biết được cái gì không, với lại tốn kém quá, tất cả các vụ của C3 đều tốn kém, ai cũng biết thế nhưng ai cũng muốn làm để lấy danh tiếng lớp ta hát hay múa giỏi nhưng học thì hơi...bết bát,lớp 12 các thầy cô tạo điều kiện cho, không tham gia cũng chẳng sao cả, nhưng lớp cứ đâm đầu vào vì 1 cái danh, được gì chứ...thôi nói thế thôi,năm cuối rồi cố lên các bạn chúng ta sẽ gặp nhau ngoài HN hoặc ở TH
CỐ LÊN NÀO !!! YO!!! C3 vô đối (trừ học ra)

cur_sera
12-11-2009, 07:11 PM
Nghe nói hnay trường mình thi văn nghệ! Ko biết C3 thi tiết mục gì nhỉ?

sepanbanh_nep
12-11-2009, 07:13 PM
dạ thưa bà chị yêu quí của em, chị mà ở đây thì được xem tiết mục zip zip của C3, hay lắm chị ạ :phew:
trên cả tuyệt vời ( mặc dù em chưa xem :duno:)

#06-Center
12-11-2009, 07:14 PM
Xời đừng hỏi, tiết mục của thằng Hiệp thì hài vô đối, còn tiết mục của em Xuân + Thu thì.... Không còn gì để nói. PHÊ ^^

cur_sera
12-11-2009, 10:58 PM
Ố ồ còn cả hài nữa cơ ah? Máu nhể! Mà tiết mục của em Xuân+ Thu là chi á?
Chán thế chị chả đc về xem!!!!:loser:

upi
13-11-2009, 12:37 AM
chán lắm chị ạ.về xem bọn em xấu hổ chết mất.chỉ tiếc trình độ non kém mà phong độ lại nhất thời...giờ đây tha hồ bị thầy cô xoáy vì tội bỏ học tập văn nghệ.Mà đc có 3 buổi chứ mấy.hừ..

_Lisu_Lilo_
13-11-2009, 01:51 PM
ai bảo chán...vớ vẩn...có một fan hâm mộ to đùng ở đây mà cứ lo nhỉ...anh thik mà......rất nhiều người thik nữa.....vào còng trong sẽ hoàn hảo hơn....bởi có một số lí do nên ms như thế chứ......cố lên em yêu .........!:x

không biết các bạn nữ tài năng của C3 hôm nay đi dự thi thế nào ta, nói thật lòng, các bạn đừng giận chứ tiết mục lớp chúng ta dự thi chẳng phù hợp với 20-11 tí nào cả, ngày 20-11 là ngày để tôn vinh các thầy cô giáo, hát mấy bài về thầy cô thì ý nghĩa hơn nhiều, lên nhảy nhót lung tung chẳng biết được cái gì không, với lại tốn kém quá, tất cả các vụ của C3 đều tốn kém, ai cũng biết thế nhưng ai cũng muốn làm để lấy danh tiếng lớp ta hát hay múa giỏi nhưng học thì hơi...bết bát,lớp 12 các thầy cô tạo điều kiện cho, không tham gia cũng chẳng sao cả, nhưng lớp cứ đâm đầu vào vì 1 cái danh, được gì chứ...thôi nói thế thôi,năm cuối rồi cố lên các bạn chúng ta sẽ gặp nhau ngoài HN hoặc ở TH
CỐ LÊN NÀO !!! YO!!! C3 vô đối (trừ học ra)
cái thằng hâm ni,mi nói năng lung tung gì đấy hả....nói chả để ai hiểu.vớ va vớ vẫn.....đừng có mà truyền bá tư tưởng đạo lí của thầy Dũng vào đây nhá...vụ này C3 không tốn kém gì hết,biết chưa......tất cả đều là sự cố gắng......mở mồm ra nói C3 vô đối mà còn mở ngoặc (trừ học ra để làm gì.không sợ thiên hạ nó cười cho à.......hứ

sepanbanh_nep
13-11-2009, 10:25 PM
gì đây không đúng à, đúng thì thôi không bàn cãi không có vụ nào của C3 là không tốn kém cả :duno:

minh_hg
13-11-2009, 10:39 PM
Cả 2 dừng lại đi là vừa đấy, định để cho thiên hạ cười vào cái lớp này hả. Thiếu chỗ để nói à mà lôi nhau ra đây giương oai diễu võ lên mặt dạy đời.
Thằng Lip, tau sẽ nói chuyện vs mi sau.
Chấm dứt việc cãi nhau.

_Lisu_Lilo_
14-11-2009, 01:45 PM
Cả 2 dừng lại đi là vừa đấy, định để cho thiên hạ cười vào cái lớp này hả. Thiếu chỗ để nói à mà lôi nhau ra đây giương oai diễu võ lên mặt dạy đời.
Thằng Lip, tau sẽ nói chuyện vs mi sau.
Chấm dứt việc cãi nhau.

thưa bạn lớp trưởng đáng mến là bọn tớ đâu có cãi nhau.Ở đây chả có ai giương ai diễu võ lên mặt dạy đời hết.thằng Lip thì tớ không biết,nhưng mà tớ nói cái điều ở trên là vừa nói vừa cười đấy.Mà thiên hạ là ai mà cười vào cái lóp này chỉ vì mấy cái dòng chữ đấy thì cái đứa đó đầu óc không bình thường.

_Lisu_Lilo_
15-11-2009, 04:32 PM
Lớp mình coi như hôm nay thé là ổn.........Thu đẹp zai......Xuân cũng xinh :x.....mỗi tội cô Quỳnh.....hình như cô bị nhiễm......cô lại đi giới thiệu lớp mình là múa đôi......đâm ra mình cứ phải ngồi dưới giải thích.....không phải múa đâu.nhảy đấy em ạ.:(.......tại có đứa cứ bảo ơ chứ lớp chị lại múa may quay cuồng tiếp à :(

daicahobao
22-11-2009, 10:28 PM
eN===;110958']Tranh thủ vào Spam tí :XD:
NEU hôm nay chán quá , chả có gì cả , tối nay tranh thủ tổ chức SN rủ bọn nó đi chơi luôn :dazzle:

Chú em học khoa nào thế?:hi: đồng môn sư đệ, mình cũng học Neu k49 nèy

minh_hg
23-11-2009, 03:30 PM
Ui xời ơi mãi sáng nay mới lấy được ảnh từ con em, để post lên cho mọi người chém nhá, C3 đâu rồi vào đê ...

Nhím đại gia :D
http://img7.imageshack.us/img7/8328/picture255mz.jpg (http://img7.imageshack.us/i/picture255mz.jpg/)

Minh Hằng xinh :-&
http://img688.imageshack.us/img688/8666/picture258.jpg (http://img688.imageshack.us/i/picture258.jpg/)

Thầy Hào và Đức đao
http://img21.imageshack.us/img21/4879/picture261a.jpg (http://img21.imageshack.us/i/picture261a.jpg/)

Thầy Hào và Thùy Linh
http://img689.imageshack.us/img689/259/picture262.jpg (http://img689.imageshack.us/i/picture262.jpg/)

Thầy Hào and me :D xấu mấy đâu mà :(
http://img688.imageshack.us/img688/1900/picture263r.jpg (http://img688.imageshack.us/i/picture263r.jpg/)

Thầy Hào và C3
http://img21.imageshack.us/img21/3435/picture264im.jpg (http://img21.imageshack.us/i/picture264im.jpg/)

Bính tuất đeo rọ mõm
http://img109.imageshack.us/img109/2428/picture265.jpg (http://img109.imageshack.us/i/picture265.jpg/)

Phương Doremon
http://img689.imageshack.us/img689/2630/picture266g.jpg (http://img689.imageshack.us/i/picture266g.jpg/)

Thầy Văn và C3 mình vẫn xấu :((
http://img88.imageshack.us/img88/7189/picture268.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture268.jpg/)

Nhóc thứ 2 nhà thầy Văn đẹp trai chưa
http://img691.imageshack.us/img691/1219/picture270.jpg (http://img691.imageshack.us/i/picture270.jpg/)

Cô Ngọc Lí và C3
http://img88.imageshack.us/img88/8418/picture271.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture271.jpg/)
Quên mất ko chụp cái bình hoa C3 tặng cô - ít đẹp đi :phew:

Cô Ngọc và Thùy Linh
http://img88.imageshack.us/img88/2613/picture273.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture273.jpg/)
Trông như 2 bạn :^o^:

Nhóc nhà thầy Dũng - Mr DDTem nứ biết căn 3 bình phương bằng mấy cơ =))
http://img688.imageshack.us/img688/9062/picture274x.jpg (http://img688.imageshack.us/i/picture274x.jpg/)

Thầy Dũng đố biết là ai ;))
http://img688.imageshack.us/img688/1361/picture276.jpg (http://img688.imageshack.us/i/picture276.jpg/)

Kisssssss
http://img690.imageshack.us/img690/6425/picture279.jpg (http://img690.imageshack.us/i/picture279.jpg/)

VIP đây :))
http://img109.imageshack.us/img109/3796/picture286.jpg (http://img109.imageshack.us/i/picture286.jpg/)

Đôi vợ chồng mới cưới :x
http://img88.imageshack.us/img88/6459/picture293.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture293.jpg/)

Pháo dàn
http://img88.imageshack.us/img88/9409/picture295s.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture295s.jpg/)

Đừng cảm tôi =))
http://img44.imageshack.us/img44/1908/picture299c.jpg (http://img44.imageshack.us/i/picture299c.jpg/)

Voi oánh chó
http://img689.imageshack.us/img689/888/picture301.jpg (http://img689.imageshack.us/i/picture301.jpg/)

Chờ tí còn tiếp :D

hieulazy
23-11-2009, 03:36 PM
Ui xời ơi mãi sáng nay mới lấy được ảnh từ con em, để post lên cho mọi người chém nhá, C3 đâu rồi vào đê ...
http://img688.imageshack.us/img688/9062/picture274x.jpg (http://img688.imageshack.us/i/picture274x.jpg/)

Thầy Dũng đố biết là ai ;))
http://img688.imageshack.us/img688/1361/picture276.jpg (http://img688.imageshack.us/i/picture276.jpg/)

ôi thầy giáo chủ nhiệm của ta:| nhìn trông già vậy:-< con thầy đã lớn vậy rồi cơ ah:-s
lâu lắm không gặp giờ trông thầy khác quá:|

minh_hg
23-11-2009, 04:12 PM
Tiếp nữa này
Phong cảnh trước nhà cô chủ nhiệm :D
http://img689.imageshack.us/img689/4827/picture305v.jpg (http://img689.imageshack.us/i/picture305v.jpg/)

Bé Trâu đi mẫu giáo =))
http://img410.imageshack.us/img410/6826/picture308j.jpg (http://img410.imageshack.us/i/picture308j.jpg/)

Phá nhà cô chủ nhiệm :D
http://img689.imageshack.us/img689/5267/picture319.jpg (http://img689.imageshack.us/i/picture319.jpg/)
http://img134.imageshack.us/img134/6728/picture320d.jpg (http://img134.imageshack.us/i/picture320d.jpg/)
http://img44.imageshack.us/img44/4340/picture321v.jpg (http://img44.imageshack.us/i/picture321v.jpg/)
http://img690.imageshack.us/img690/4881/picture322.jpg (http://img690.imageshack.us/i/picture322.jpg/)

Tí trẻ và Dũng luật trên ngựa chiến :D
http://img44.imageshack.us/img44/5445/picture324v.jpg (http://img44.imageshack.us/i/picture324v.jpg/)

Cô Quỳnh + con gái xinh và C3 :x
http://img687.imageshack.us/img687/203/picture325i.jpg (http://img687.imageshack.us/i/picture325i.jpg/)
http://img690.imageshack.us/img690/7051/picture327m.jpg (http://img690.imageshack.us/i/picture327m.jpg/)

Trên xe buýt
http://img44.imageshack.us/img44/9456/picture331.jpg (http://img44.imageshack.us/i/picture331.jpg/)
http://img685.imageshack.us/img685/3213/picture333.jpg (http://img685.imageshack.us/i/picture333.jpg/)
http://img44.imageshack.us/img44/6418/picture334z.jpg (http://img44.imageshack.us/i/picture334z.jpg/)

Định vào nhưng thôi =))
http://img109.imageshack.us/img109/5581/picture335.jpg (http://img109.imageshack.us/i/picture335.jpg/)

Ôm nhau cho ấm
http://img25.imageshack.us/img25/6682/picture338j.jpg (http://img25.imageshack.us/i/picture338j.jpg/)
http://img109.imageshack.us/img109/8204/picture340.jpg (http://img109.imageshack.us/i/picture340.jpg/)

Xích lô đê Mượn mỏi mồm mới được đó :D
http://img690.imageshack.us/img690/3107/picture342b.jpg (http://img690.imageshack.us/i/picture342b.jpg/)

Mát chưa :freeze:
http://img685.imageshack.us/img685/5640/picture347.jpg (http://img685.imageshack.us/i/picture347.jpg/)
http://img44.imageshack.us/img44/8071/picture348g.jpg (http://img44.imageshack.us/i/picture348g.jpg/)

Thùy Linh và Phú đần
http://img14.imageshack.us/img14/2389/picture351l.jpg (http://img14.imageshack.us/i/picture351l.jpg/)

Tập đoàn C3 :x
http://img410.imageshack.us/img410/3570/picture355.jpg (http://img410.imageshack.us/i/picture355.jpg/)

Xe đạp 3
http://img156.imageshack.us/img156/2011/picture359a.jpg (http://img156.imageshack.us/i/picture359a.jpg/)
http://img134.imageshack.us/img134/2269/picture360i.jpg (http://img134.imageshack.us/i/picture360i.jpg/)
http://img25.imageshack.us/img25/7868/picture361v.jpg (http://img25.imageshack.us/i/picture361v.jpg/)
http://img685.imageshack.us/img685/28/picture362.jpg (http://img685.imageshack.us/i/picture362.jpg/)ư
http://img410.imageshack.us/img410/5502/picture363g.jpg (http://img410.imageshack.us/i/picture363g.jpg/)
http://img134.imageshack.us/img134/6647/picture365k.jpg (http://img134.imageshack.us/i/picture365k.jpg/)

Leo núi này
http://img156.imageshack.us/img156/5519/picture366.jpg (http://img156.imageshack.us/i/picture366.jpg/)
http://img38.imageshack.us/img38/1636/picture366x.jpg (http://img38.imageshack.us/i/picture366x.jpg/)
http://img692.imageshack.us/img692/7606/picture368.jpg (http://img692.imageshack.us/i/picture368.jpg/)
cảnh nóng :D
Loan đã hết hơi và trâu cõng :D
http://img38.imageshack.us/img38/2306/picture369an.jpg (http://img38.imageshack.us/i/picture369an.jpg/)

Hòn chống móm :D
http://img691.imageshack.us/img691/2062/picture375k.jpg (http://img691.imageshack.us/i/picture375k.jpg/)

Và lượt về =))
http://img25.imageshack.us/img25/3755/picture382ai.jpg (http://img25.imageshack.us/i/picture382ai.jpg/)

Thế là hết 1 ngày 20 - 11 vui vẻ, C3 đã có những giờ phút bên nhau ấm áp. Sang năm tổ chức tiếp mọi người nhé
:love::love::love:

tuduc152
23-11-2009, 04:24 PM
http://img88.imageshack.us/img88/6459/picture293.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture293.jpg/)
ôh đẹp thế:^o^::^o^::^o^:

upi
23-11-2009, 07:17 PM
chẹp chẹp, còn 1 clip rất hot trên xe bus cơ mà, up nốt đi anh ...để lâu nguội mất..để nhắc lớp mình vào ủng hộ...he he

Reddevils
23-11-2009, 07:39 PM
hơ hơ , té ra nhà cô Quỳnh gần nhà mình mà lâu nay ko biết ;)),

cur_sera
23-11-2009, 07:58 PM
Hie mấy pics này xem hết trên facebook của em upi ròi n giờ xem lại thấy vẫn thik!!!
Ôi một thời.......

thuylinh281_pot
23-11-2009, 08:50 PM
Thầy Hào và Thùy Linh
http://img689.imageshack.us/img689/259/picture262.jpg (http://img689.imageshack.us/i/picture262.jpg/)

Nhóc thứ 2 nhà thầy Văn đẹp trai chưa
http://img691.imageshack.us/img691/1219/picture270.jpg (http://img691.imageshack.us/i/picture270.jpg/)

Cô Ngọc và Thùy Linh
http://img88.imageshack.us/img88/2613/picture273.jpg (http://img88.imageshack.us/i/picture273.jpg/)
Trông như 2 bạn :^o^:

*** Sao trông mình tệ thế ko biết, xấu quá trời :-ss

*** Kết mấy ku này thế, nhìn yêu kinh :x , yêu pé Duy nhất :x :x

Tiếp nữa này

Thùy Linh và Phú đần
http://img14.imageshack.us/img14/2389/picture351l.jpg (http://img14.imageshack.us/i/picture351l.jpg/)

Tập đoàn C3 :x
http://img410.imageshack.us/img410/3570/picture355.jpg (http://img410.imageshack.us/i/picture355.jpg/)

Kết cái ảnh vs chú em này quá :phew:

Lớp mình kute vô đôí, yêu lớp mình quá :love::love::love:

C3 ui , năm sau nữa nhé :dazzle::dazzle::dazzle:

vjt♥
23-11-2009, 08:55 PM
Thành Nhím chụp ảnh nhìn hay hay ý ....
... ;))

_Lisu_Lilo_
24-11-2009, 02:19 PM
ơ hay....sao chả có cái nào của mình ý nhờ.ghét..........ứ chém nữa....thế cái anhe xe đạp 3 của tôi vs ông đâu.ăn cắp của con taam rồi cho lên đây đi...cái thằng này......

minh_hg
24-11-2009, 11:49 PM
ơ hay....sao chả có cái nào của mình ý nhờ.ghét..........ứ chém nữa....thế cái anhe xe đạp 3 của tôi vs ông đâu.ăn cắp của con taam rồi cho lên đây đi...cái thằng này......

Cứ bình tĩnh, nóng quá mất ngon. Tại vì con Tâm nó chưa đưa ảnh cho tôi, để hôm sau nó đưa rồi tôi post cùng vs cái clip luôn. Hôm nay muộn rồi ko up cái clip lên nữa, để hôm sau.
Mà C3 đi đâu hết rồi ấy nhỉ, vào chém cái nào im hơi lặng tiếng quá

c3vodoi
25-11-2009, 09:50 PM
mình chụp ảnh đẹp quá =)) :D :)).......................................