PDA

View Full Version : [07-10] C3 Vô đối :))

Trang : 1 2 3 4 5 [6] 7

thuylinh281_pot
26-11-2009, 01:20 AM
Hê hê hê, trưởng ơi còn nhiều cái nữa hay mà post lên đi. Phó cũng định post đấy chớ, nhưng mà gà quá ko post đc, đã tìm hiểu nhưng nhận thấy mình .... ngại quá, nên thôi :"> ( nói vậy cho oai chứ bộ, thiệt ra ko đủ trình, thấy hướng dẫn nó ... ngại lắm :"> )
Có cái Loan vs Quyết đi xe chụp trước nhà cô đẹp mà, cái mà Xuân đứng trên xe Thanh Mai nữa ấy, còn cái của phó vs Phương nữa, còn cái quan trọng nữa, he he he nhưng thôi đừng post mọi người lại nhìn, ngại lắm :shy:

@ Tiểu Linh: ủa sao bảo xe đạp 3 mà lại chỉ nói "tôi vs ông" thôi nỉ? :picknose: hơi được ế, trưởng ơi ko cho cái đó lên nữa, xe 3 mà nói có 2 thôi :loser: , đả đảo ko cho lên :alert::alert::alert:

snow_b7
26-11-2009, 09:02 AM
ôi... đẹp thế... vui thế... thích thế!!!1:^o^::^o^::^o^:
Thầy Hào nhà mềnh... đẹp trai the^'!!!!!:phew::phew::phew:

#06-Center
26-11-2009, 10:57 AM
Hô hô cái hội này đú kinh ^^, thằng thành nhím sướng nớ, em loan ngồi lên đùi cờ :))

upi
26-11-2009, 01:55 PM
ô, nhìn ảnh cùng thấy được à ku.anh xem ảnh không biết là ngồi lên đùi đấy. Nhím -Đại gia mà..nhiều em yêu lắm

sepanbanh_nep
26-11-2009, 04:22 PM
ko còn gì để nói, đấy là C3,và C3 là như thế.............................................

_Lisu_Lilo_
26-11-2009, 06:09 PM
@ Tiểu Linh: ủa sao bảo xe đạp 3 mà lại chỉ nói "tôi vs ông" thôi nỉ? hơi được ế, trưởng ơi ko cho cái đó lên nữa, xe 3 mà nói có 2 thôi , đả đảo ko cho lên
tại có người cứ ngồi đằng sau bắt hai người còn lại đạp hụt hơi lại còn đòi công lao nữa hử :alert::alert:
còn cái quan trọng nữa, he he he nhưng thôi đừng post mọi người lại nhìn, ngại lắm

hic..đã để bị chụp ảnh lại mà còn ngại cái nỗi gì nữa...poss thẳng cánh đê =))....

slam on
26-11-2009, 06:19 PM
dân tình c3 lại chui xuống Sầm Sơn trong cái không khí ko thể lạnh hơn thế ah? hơi bị bất bình thường đó ná, phải lên núi như anh em c7 mới vui này ;))

_Lisu_Lilo_
26-11-2009, 06:27 PM
dân tình c3 lại chui xuống Sầm Sơn trong cái không khí ko thể lạnh hơn thế ah? hơi bị bất bình thường đó ná, phải lên núi như anh em c7 mới vui này

trời lạnh nhưng đã có những trái tim sưởi ấm cho nhau rồi...có sao đâu

slam on
26-11-2009, 06:31 PM
trời lạnh nhưng đã có những trái tim sưởi ấm cho nhau rồi...có sao đâu

cũng gứm hé, trời lạnh chết người sưởi kiểu đó mà cũng sưởi được hả?:fallout:

bỐng
28-11-2009, 01:55 PM
xe đạp đôi cơ mà ank ;))
nhỳn mặt thành nhým phởn thế =))
lớp ank đôg vui nhờ

haminhvan
28-11-2009, 02:13 PM
dân tình c3 lại chui xuống Sầm Sơn trong cái không khí ko thể lạnh hơn thế ah? hơi bị bất bình thường đó ná, phải lên núi như anh em c7 mới vui này ;))
:heheh: Tớ có 2 con bạn ở C7, nghe bọn nó kể lại mà thấy....

Ảnh của c3 đẹp phết nhờ?? hơ hơ
Các lớp đều đj chơi cả, xem ra C4 là ngoan hiền nhất #angel#angel#angel#angel

_Lisu_Lilo_
28-11-2009, 07:15 PM
Lớp mình kiểu gì cũng được điểm mặt gọi tên vì tội bỏ học tập thể....hôm qua vs hôm nay...vui thế không biết....Không biết là khi giáo viên lên lớp mà thấy cái lớp trống không không một bóng học sinh nào thì cảm giác thế nào nhờ :)).......tội lỗi quá....mình đang định ở lại đến tiết cuối chứ...nhưng mà khi trống đánh thì toàn thể học sinh còn lại đứng đậy và xách cặp ra về....còn một mình ta bơ vơ....đành phải về theo chúng nó thôi :))........vui đáo để nhờ :))

minh_hg
28-11-2009, 09:11 PM
Ôi cái lớp tôi :noo:
2 ngày vắng bóng mình. mà cho dù có mình thì bọn nó cũng về.
Nhưng nói thế cũng ko phải đổ đốn thế này :sigh:
Mà thứ 2 mình cũng được điểm mặt chỉ tên mà :XD:
3 lần vào sổ đầu bài học kì này, 1 lần " Ngọc Minh có thái độ vô lễ " nản! Giáo viên ấn tượng nhất trong 3 năm cấp 3 :duno:

_Lisu_Lilo_
28-11-2009, 09:57 PM
Ôi cái lớp tôi
2 ngày vắng bóng mình. mà cho dù có mình thì bọn nó cũng về.
Nhưng nói thế cũng ko phải đổ đốn thế này
Mà thứ 2 mình cũng được điểm mặt chỉ tên mà
3 lần vào sổ đầu bài học kì này, 1 lần " Ngọc Minh có thái độ vô lễ " nản! Giáo viên ấn tượng nhất trong 3 năm cấp 3

Bọn nó định rủ nhau sang LS đứng ngoài phòng thi cổ vũ cho trưởng....Minh Ơi cố lên...nhưng sợ bị trưởng phi cái bút vào mặt nên đã đi chơi =))
Ai vào lớp cũng hỏi HNM vô lễ là thế nào.....làm bạn Hiệp được dịp trổ hết tài năng
Ai bảo lớp mình đổ đốn nào,chẳng qua là tự do phát triển tài năng thôi....nhìn cái cảnh hai mươi mấy đứa đeo cặp đi ra khỏi cổng trường...lại còn ngang nhiên vào nhà xe lấy xe chứ...hhoho....giám thị hỏi thì cười xong rồi chuồn....hết cái để mà nói =))

minh_hg
28-11-2009, 10:39 PM
:fallout::fallout:
Ôi lớp tôi !!!
Đỡ sao nổi đây ?
Ớ thế ai cũng hỏi à :^o^:? Cái thằng Hiệp mù kia lại chém cái chi ko biết? Hôm sau lên hỏi mới được

[C][3]
29-11-2009, 03:39 PM
Chẹp Minh mà ở lớp thì chưa chắc đã về hết như thế đâu tầm nửa lớp thôi :D

minh_hg
29-11-2009, 03:54 PM
Ờ chắc thế :empty:
Ê nhưng mà Hoàng cùn thằng Hiệp mù hấn chém tau cái chi á, mi có nghe ko

_Lisu_Lilo_
29-11-2009, 05:12 PM
chém rất chi là năng nổ và nhiệt tình....nghe thông tin từ Đức khỉ thì cô đã điện về nhà từng đứa một....chúng ta chuẩn bị chết tập thể :))

_Lisu_Lilo_
29-11-2009, 05:46 PM
cho tôi cái clip xem nào...hức. .

sepanbanh_nep
30-11-2009, 08:03 PM
chém cái gì, tiết thứ 3 hôm thứ 7 biết thế mình ở lại để xem thầy Văn sẽ ứng xử ra sao với 1 cảnh tượng kinh hoàng chưa từng(í nhầm..có thể gặp rồi, nhưng khoá này thì chưa :sweat: ) lớp còn 1 người và người đó chính là....thầy Văn..:phew:

sepanbanh_nep
30-11-2009, 08:05 PM
hĩ hĩ hĩ....clip nào thế :picknose: sao lại ko post lên cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng :duno:

_Lisu_Lilo_
02-12-2009, 09:04 PM
chém cái gì, tiết thứ 3 hôm thứ 7 biết thế mình ở lại để xem thầy V sẽ ứng xử ra sao với 1 cảnh tượng kinh hoàng chưa từng(í nhầm..có thể gặp rồi, nhưng khoá này thì chưa ) lớp còn 1 người và người đó là ai là ai...vâng thưa quí vị tôi xin bật mí....người đó chính là...ko phải ai khác chính là....vâng...người mà ai cũng biết....vâng tôi xin nói..người đó chính là....thầy V..

thằng hâm,nói nhảm .

#06-Center
02-12-2009, 09:13 PM

Ông nhầm rồi, trời càng lạnh xuống biển càng thích ^^ không tin à làm thử coi biết ngay :sparkling:

sheva_tiamo
03-12-2009, 02:54 PM
Đây là Minh_hg phải không,

_Lisu_Lilo_
03-12-2009, 05:00 PM

chính là bạn lớp trưởng đáng quý mến của bọn chị đá....nhưng mà trong ảnh này...nhìn hấn xấu quá...đúng là ngồi cạnh mĩ nam nên sắc đẹp bị lu mờ:))

Ông nhầm rồi, trời càng lạnh xuống biển càng thích ^^ không tin à làm thử coi biết ngay

slam on là con gái,bạn Thức ạ :(...là bạn Trúc Quỳnh đá.....trời bắt tội nên c3 mới xuống biển đá....nhưng mà công nhận thích thất...ấm đại đi =))

minh_hg
03-12-2009, 09:03 PM

Đó nhìn có khác cái thằng bụi đời là mấy đâu mà :fallout: ................

StevenLee
03-12-2009, 10:17 PM
hô hô lớp em này cũng đi SS giống lớp mjnh`. Cả lớp phj xe máy xuống....ra biển chơi đc 15' thấy lạnh quá cả lũ phj xe về:XD:

_Lisu_Lilo_
04-12-2009, 12:37 PM
hô hô lớp em này cũng đi SS giống lớp mjnh`. Cả lớp phj xe máy xuống....ra biển chơi đc 15' thấy lạnh quá cả lũ phj xe về

kém thế nhỷ....bọn mình còn xe đạp 3...sau rồi thi nhau leo núi...sau rồi thi nhau xuống núi....sau rồi thi nhau lên xe buýt cơ mà :))

trangarsenal
04-12-2009, 01:57 PM
Ảnh đẹp :sparkling:

sheva_tiamo
04-12-2009, 04:15 PM
Đó nhìn có khác cái thằng bụi đời là mấy đâu mà :fallout: ................

Hihi đẹp em nói thật đấy............................................ .....

StevenLee
04-12-2009, 05:43 PM
kém thế nhỷ....bọn mình còn xe đạp 3...sau rồi thi nhau leo núi...sau rồi thi nhau xuống núi....sau rồi thi nhau lên xe buýt cơ mà :))

cái đó là hùi cấp 3......3 năm cấp 3 năm nào cũng SS,chứ lên ĐH rùi có đứa nào mún đi xe đạp đâu phải xe máy bằng đc..............:chuckle:....May mà trời lạnh quá chứ lạnh như năm ngoái thj` nhảy sóng lun........hok mún cũng bị bê xuống ném

vhxxxc2
07-12-2009, 09:23 PM
Cùng phong cách đấy chứ, được cho point, lớp mình cũng vui. Mỗi tội mình chưa load ảnh về
C3 vui thật daz

CHÚ Ý VIẾT TIẾNG VIỆT CÓ DẤU

minh_hg
07-12-2009, 09:27 PM
cung phong cach day chu', dc cho point, lop minh cung vui. moi toi minh chua load anh ve
C3 vui that daz

Chuyện C3 mà :heheh:
@ sheva: đẹp nhờ em nhờ :fallout:
đẹp " giật mình" luôn :demoralize:

sheva_tiamo
08-12-2009, 03:19 PM
Chuyện C3 mà :heheh:
@ sheva: đẹp nhờ em nhờ :fallout:
đẹp " giật mình" luôn :demoralize:

Anh học cái kiểu tự ti về ngoại hình từ bao h đấy........................:whistle::whistle:

kyu_SJ^^
09-12-2009, 04:07 PM
Ta đã lên đây lâu nay cải tà quy chính không lên mạng nhưng vì quyết tâm xem ảnh nên đành lết lên (thực ra thâyd Hào cho nghỉ sớm nên lên kekeke)
Ảnh lớp chúng ta đẹp nhờ kekeke chẹp mềnh có mấy cái ảnh để lảm của riêng kekeke (tại ứ có dây nên ứ lấy ra được hix)
Appa tại sao up ảnh con với thăng bính lên hả lại con ghi voi đánh chó nữa giận appa 1 thang luôn ghét chỉnh ngay đê
Hum sau đi chơi tiếp đê..................

minh_hg
09-12-2009, 09:05 PM
Ta đã lên đây lâu nay cải tà quy chính không lên mạng nhưng vì quyết tâm xem ảnh nên đành lết lên (thực ra thâyd Hào cho nghỉ sớm nên lên kekeke)
Ảnh lớp chúng ta đẹp nhờ kekeke chẹp mềnh có mấy cái ảnh để lảm của riêng kekeke (tại ứ có dây nên ứ lấy ra được hix)
Appa tại sao up ảnh con với thăng bính lên hả lại con ghi voi đánh chó nữa giận appa 1 thang luôn ghét chỉnh ngay đê
Hum sau đi chơi tiếp đê..................

Appa còn chưa phạt con cái tội không lấy ảnh cho appa thì thôi lại còn dám giận à :growl: mai đến lớp xử giờ. Còn ảnh con vs thằng Bính ngộ rõ ràng appa chú thích đúng còn gì :whistle: appa cũng là bố của con voi này, được chưa :freely:
@ sheva : tự ti đâu mà tự ti hả em :whistle: xấu thì nói là xấu chứ có sao. Xấu hay đẹp thì vẫn lạc quan yêu đời chán :heheh:

sheva_tiamo
11-12-2009, 09:16 AM
:
@ sheva : tự ti đâu mà tự ti hả em :whistle: xấu thì nói là xấu chứ có sao. Xấu hay đẹp thì vẫn lạc quan yêu đời chán :heheh:

Nếu là con trai, có xấu tí chả sao. Nhưng nếu là con gái mà xấu thì .........................

maixoe
14-12-2009, 06:29 PM
hơ, cái thằng minh, từ hồi có ai đó tự tin về ngoại hình hẳn ha, mà nói up cái clip sao ko up lên, ở nhà nhiều thời gian mà làm j ko biết. Với lại ảnh mấy cái đẹp ko up, cứ thấy đâu đâu à, tiện thể ko có thấy cái mặt tôi đâu,( à nói thế oánh cho, có mỗi 1 cái hà)

_Lisu_Lilo_
15-12-2009, 01:56 PM
Có mấy cái ảnh đẹp với mấy cái của độc thì giữ làm của riêng hêt cả...kể mà có cái ảnh đấy nhỷ...mình sẽ tung lên và chú thích là " nắm tay nhau đi đến cuối đường"...ối cái ảnh đấy =))

maixoe
15-12-2009, 05:04 PM
ơ mà cái bọn ni, đứa nào cũng hẹn năm sau, năm sau đi chơi. Có bị hâm ko, tết dương lịch, âm lịch, 26-3, giỗ tổ và các ngày linh tinh đc nghỉ khác thì để cho ai chơi.

#06-Center
15-12-2009, 06:17 PM
ơ mà cái bọn ni, đứa nào cũng hẹn năm sau, năm sau đi chơi. Có bị hâm ko, tết dương lịch, âm lịch, 26-3, giỗ tổ và các ngày linh tinh đc nghỉ khác thì để cho ai chơi.

thì như thế ko phải là năm sau rồi à :blush::blush::blush::blush::blush:

Reddevils
22-12-2009, 10:24 PM
Clip đâu , đăng tải lên cho các bạn chiêm ngưỡng lào . #Devil

kyu_SJ^^
24-12-2009, 07:14 PM
chúc toàn thể các bạn c3 yêu dấu của tớ giáng sinh vui vẻ chúc mọi người thi thử đạt kết quả cao và.........tết dương lịch đi chơi hẻm

maixoe
25-12-2009, 08:40 AM
thì như thế ko phải là năm sau rồi à :blush::blush::blush::blush::blush:
ờ há, vậy là năm sau nt hả, nhưng tụi nó nói năm học sau cơ, với lại thêm vào cái vụ noel là năm nay rồi, hehe

sieu_nhan_vit
27-12-2009, 05:06 PM
hô hô lâu lắm mới quay lại forum nhớ mọi người quá ah :darling: . Mọi người vẫn khoẻ chứ hả :^_^: . Tình hình là sức khoẻ tớ đang xuống cấp trầm trọng cho nên là ít khi lên đc với mọi người :notme: . Tình hình thế giới vẫn bình ổn chứ hả :congratz: .

sepanbanh_nep
02-01-2010, 04:46 PM
:ablaze:
thằng hâm,nói nhảm .

này, ai hâm thì chưa biết đâu nhá, lợi dụng lúc người khác không có mặt nói xấu nhau đấy hả ???!!!!!

_Lisu_Lilo_
03-01-2010, 12:35 PM
gớm...nói từ lâu rồi bây giờ mới lên đả đảo...người ta chỉ nói đúng sự thật thôi...hâm thì nhận là hâm...sao phải xoắn :))

sheva_tiamo
03-01-2010, 01:15 PM
Uả ông minh_hg thi cais giề đấy............................................ .......

Ốc...
10-02-2010, 10:48 AM
C3 đông vui nhỉ
mặt Thành nhím nhìn rõ mất dạy :))
............

minh_hg
14-02-2010, 02:14 AM
C3 đâu cả rồi :freely:
Chúc cái lớp của ta năm mới nhiều sức khỏe để vừa học vừa chơi thả sức nhé.
Chúc cho các thành viên của C3 học hành tấn tới và đạt được những thành công như mong muốn nhé :luckybadge:

[C][3]
16-02-2010, 09:58 PM
Lớp ta thành công trong công cuộc thi ĐH sắp tới nhé haizz còn ta thì...

_Lisu_Lilo_
16-02-2010, 10:10 PM
Chúc cho tập thể C3 chúng ta đậu đại học hết nhé....một năm mới an lành và gặp nhiều may mắn...^^

sepanbanh_nep
21-02-2010, 10:31 AM
vâng thay mặt lớp thanks các cậu nhiều, :)) năm mới an khang hạnh phúc ( nhưng qua rồi )

kyu_SJ^^
25-03-2010, 03:50 PM
kekeke đội kéo co của chúng ta (đội nữ ý ạ) đã chiến tháng 1 cách quá nhẹ nhàng kekeke chả bù cho mấy ông con trai hix thật mất mặt ban đại diện.Chúc mừng bạn Tùng cóc cũng đã lọt vào vòng trong bạn là niềm hi vọng nhỏ nhoi cho con trai lớp chúng ta mong bạn mang vinh quang về cho tụi nó không là xấu hổ với con gái lớp mình nhắm
Ngày mai cả lớp 7h có mặt tại trường để đi chơi ná đứa vào vắng giải quyết bằng tay chân lun
kekeke hum nay bon chen vào lớp koh em kéo hộ nhưng vẫn thua cái tụi b5 tờ râu quá

_Lisu_Lilo_
25-03-2010, 06:36 PM
Thế không ai an ủi tớ vụ bê bối cầu lông à...huhuhu.:runaway:..bị lôi xềnh xệch vào....vừa chạy vừa thay giầy...:amitabha:.chưa thèm khởi động....chưa đụng vào cái vợt được 5 phút.....đã thế gặp ngay dân chuyên nghiệp...:((...tội nghiệp con bé nhà mình đánh cả trận chỉ có đi nhặt cầu.....huhuhuhu....chả được cái gì xong thì đau bụng...rồi thi chuột rút....:empty::empty::corner:
Nhưng mà ta đã thay đổi khi đụng đến cái dây thừng....=))...tức là khi ta kéo co....vèo vèo....chúng ta đã được vào vòng bán kết....há há....:hahaha::hahaha:
À lớp mình hôm nay có vụ buộc dây vào rổ....cái khung bóng rổ mà bị thải ra ngoài ấy...rủ nhau treo cổ:freeze:...ợ nhưng mà không sao =))
Con trai lớp mình làm sao thế nhỉ.....có biết là tốn tiền băng lắm không....chục thằng....đứa nào cũng băng tay...đi vào xong đi ra...vì vào muộn nên bị xứ thua...ôi mặt mũi đâu....:swing::@_@:

minh_hg
25-03-2010, 08:54 PM
Chúc mừng con gái lớp mình nào :love: sáng mai tiếp tục phát huy và chiến thắng nhé :freely:
Con trai đã xác định trước là ko thắng được cái bọn C1 thằng nào thằng nấy tầm 1 tạ rồi cho nên mới ko đến chứ.
Còn cái thằng Tùng cóc thì ko vô địch về tau đấm vỡ mồm. Nhưng mà kể cũng tội cho thằng bé, xách đồ đi, chờ mãi, khởi động kĩ càng rồi cuối cùng C6 bỏ cuộc, nản ko chịu được :can'tbe:. Riêng cầu lông nam thì C3 nhận toàn trường, ai có đủ tự tin và bản lĩnh thì vào đây OK, bất kể đơn, đôi hay đồng đội gì nhận tuốt.

#06-Center
25-03-2010, 10:20 PM
Hơ hơ C3 hôm nay tuy kéo co thằng nhưng mà không đẹp, vì có "thành viên thứ 11" :-" ( thứ lỗi tớ nói thẳng :">), tuy là không biết các bạn bên kia như thế nào nhưng tớ nghĩ như thế là không được, chưa kể nếu các bạn c5 chơi đẹp thì ....... :empty:. Tớ thấy thi đấu mà gian lận nó cứ kiểu gì ấy =.= Thôi mai lớp tớ và C3 sẽ giao lưu tại vòng bán kết, mặc dù rất mong lớp tớ thắng nhưng mà cũng có vài lời động viên C3 cố gắng thi đấu hết mình :D
P/s còn vụ cầu lông, thằng Tùng cóc hắn luyện từ bé sao mà đỡ được, cơ mà Tuấn Kẹo lớp tớ cũng không đỡ được à :empty:

Hyt.b3
26-03-2010, 05:50 PM
Riêng cầu lông nam thì C3 nhận toàn trường, ai có đủ tự tin và bản lĩnh thì vào đây OK, bất kể đơn, đôi hay đồng đội gì nhận tuốt.

Công nhận là cái anh gì lớp anh đánh cầu lông giỏi thật đấy..... Sáng nay em cũng xem, chỉ tội trận đó đánh với đối thủ ko xứng tầm

sepanbanh_nep
03-04-2010, 03:05 PM
Công nhận là cái anh gì lớp anh đánh cầu lông giỏi thật đấy..... Sáng nay em cũng xem, chỉ tội trận đó đánh với đối thủ ko xứng tầm

nói ko phải chứ trong trường làm gì có ai xứng tầm hả em, he he :proud::proud::proud::proud::proud::proud:

_Lisu_Lilo_
03-04-2010, 07:39 PM
Gớm làm gì mà lên mặt thế hả bạn Lịp....dù chúng ta giỏi nên chúng ta lại càng phải khiêm tốn chứ....:hahaha:

maixoe
08-04-2010, 07:02 PM
Hơ hơ C3 hôm nay tuy kéo co thằng nhưng mà không đẹp, vì có "thành viên thứ 11" :-" ( thứ lỗi tớ nói thẳng :">), tuy là không biết các bạn bên kia như thế nào nhưng tớ nghĩ như thế là không được, chưa kể nếu các bạn c5 chơi đẹp thì ....... :empty:. Tớ thấy thi đấu mà gian lận nó cứ kiểu gì ấy =.= Thôi mai lớp tớ và C3 sẽ giao lưu tại vòng bán kết, mặc dù rất mong lớp tớ thắng nhưng mà cũng có vài lời động viên C3 cố gắng thi đấu hết mình :D
P/s còn vụ cầu lông, thằng Tùng cóc hắn luyện từ bé sao mà đỡ được, cơ mà Tuấn Kẹo lớp tớ cũng không đỡ được à :empty:

cái vụ thành viên thứ 11 đó, nếu có thì cũng xin lỗi mọi người nha, người trong cuộc có biết đâu mà cản, mà lúc đó bạn thấy có thêm người, sao ko cản họ lại. Với lại hôm sau, lớp tớ đấu với c9, ko biết liệu có thành viên thứ 11 ko mà thắng rõ nhanh, nếu như cũng có thì tớ xin lỗi nhá.
-----------------------------------------

Thế không ai an ủi tớ vụ bê bối cầu lông à...huhuhu.:runaway:..bị lôi xềnh xệch vào....vừa chạy vừa thay giầy...:amitabha:.chưa thèm khởi động....chưa đụng vào cái vợt được 5 phút.....đã thế gặp ngay dân chuyên nghiệp...:((...tội nghiệp con bé nhà mình đánh cả trận chỉ có đi nhặt cầu.....huhuhuhu....chả được cái gì xong thì đau bụng...rồi thi chuột rút....:empty::empty::corner:
Nhưng mà ta đã thay đổi khi đụng đến cái dây thừng....=))...tức là khi ta kéo co....vèo vèo....chúng ta đã được vào vòng bán kết....há há....:hahaha::hahaha:
À lớp mình hôm nay có vụ buộc dây vào rổ....cái khung bóng rổ mà bị thải ra ngoài ấy...rủ nhau treo cổ:freeze:...ợ nhưng mà không sao =))
Con trai lớp mình làm sao thế nhỉ.....có biết là tốn tiền băng lắm không....chục thằng....đứa nào cũng băng tay...đi vào xong đi ra...vì vào muộn nên bị xứ thua...ôi mặt mũi đâu....:swing::@_@:

ớ ớ, ona thế, sao lại nói như thế, lôi xềnh xệch là thế nào, linh bảo linh đấu, đến lúc đấu thì tôi gọi vào, nói nt này có khác j ép đấu ko :aah:

#06-Center
08-04-2010, 09:41 PM
cái vụ thành viên thứ 11 đó, nếu có thì cũng xin lỗi mọi người nha, người trong cuộc có biết đâu mà cản, mà lúc đó bạn thấy có thêm người, sao ko cản họ lại. Với lại hôm sau, lớp tớ đấu với c9, ko biết liệu có thành viên thứ 11 ko mà thắng rõ nhanh, nếu như cũng có thì tớ xin lỗi nhá.
Nếu xin lỗi có thể giải quyết được mọi chuyện thì trên đời này còn cần đến cảnh sát và pháp luật làm gì nữa :cool:

Sao Tùng cóc siêu thế mà đợt vừa rồi không thấy đi thi đấu cầu lông cho trường nhờ, chả nhẽ thầy Trung lại bỏ qua thế sao :loa:

_Lisu_Lilo_
02-05-2010, 10:07 AM
Lâu chẳng tháy ai lên topic của lớp mình...hôm nay buồn chết đi được...

thu_ld
07-05-2010, 08:09 PM
em biết mỗi anh minh thi olympia ở lớp nà thôi.....anh ấy đâu ế nhỉ:ign:

le_tai_ngoc00
02-06-2010, 10:43 PM
Lóp C3 hậu duệ của thầy Lăng đây mà, giờ cô Quỳnh chủ nhiệm sướng thật. Nhờ ai hỏi thăm cô hộ anh với nhé, lâu lắm ko gặp cô rồi. Ai có pic của cô thì send anh với nhé, thank nhiều.

[C][3]
08-06-2010, 02:11 PM
Oài hết năm học rồi biết lấy ảnh cô đâu h :)) mà ảnh lớp minh ai có up lên phát xem cho đỡ nhớ chứ :refused:

snow_b7
19-06-2010, 03:56 PM
Chúc các anh chị C3 năm nay thi đợt nào bội thu đợt đó:^_^::^_^::^_^:
Chúc C3 100% đậu đại học :shy:

sepanbanh_nep
27-06-2010, 10:07 PM
Chúc các anh chị C3 năm nay thi đợt nào bội thu đợt đó:^_^::^_^::^_^:
Chúc C3 100% đậu đại học :shy:

thay mặt C3 thanks em nhiều :))c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile :c:smile:
-----------------------------------------
spam phát,giờ ra trường rồi sao mà còn để là đệ tử thế này, cho lên chức thôi mor ơi :D

He0pr0_B7
28-06-2010, 03:35 PM
C3 nổi tiếng vì độ học hành cũng như hoạt động Đoàn còn gì ;)) !!!
Anh Minh lớp trưởng tiếng vang xa tận Vĩnh Lộc, các bạn ý đến trường Đào hỏi mỗi anh Minh ;)) !!!

Candy
28-06-2010, 03:39 PM
C3 nổi tiếng vì độ học hành cũng như hoạt động Đoàn còn gì ;)) !!!
Anh Minh lớp trưởng tiếng vang xa tận Vĩnh Lộc, các bạn ý đến trường Đào hỏi mỗi anh Minh ;)) !!!
sao lại xa tận vĩnh lộc =)), xa hơn chứ ;))
mà nghe đồn C3 đoàn kết lắm hử, ko bít thực hư ra sao :-?

_Lisu_Lilo_
06-07-2010, 03:50 PM
mà nghe đồn C3 đoàn kết lắm hử, ko bít thực hư ra sao

Không được bán báo ở đây nhá... .

snow_b7
08-07-2010, 03:31 PM
các anh chị thi cử thế nào rùi ạ???
khi nào có kết quả C3 tổng hợp cho 4r biết với ạ!!! :):)

_Lisu_Lilo_
21-07-2010, 03:09 PM
Có ai có cái ảnh chụp lớp mình xếp thành hình C3 thì gửi cho tớ với...thêm nữa là tớ vừa bị mất sim nên bạn nào mà có số tớ thì chịu khó nhắn cho tớ cái tn nhá.....

[C][3]
21-07-2010, 11:12 PM
Chậc tình hình cho đến ngày hum nay tớ mới chỉ biết 3 người có số điểm tốt có khả năng đậu ĐH đó là Hiệp Đức đao vs Dũng Cận ai biết điểm vào báo cáo cái nhá

_Lisu_Lilo_
28-07-2010, 08:16 AM
Thuỳ Linh...thi ngoại thương..được 24 điểm...bạn ý đậu
Thêm một số người nữa đã biết điểm..bám điểm sàn vì thế sẽ trượt trường mà các bạn ấy thi...
Trường mình vẫn chăm chỉ giấu điểm thi...nhưng mà thôi học lại năm nữa vậy...mọi người nếu ai biết điểm thì nói cho bạn bè biết với nhé...căn bản cũng không biết ai thi trường nào nên khó tìm quá

thuylinh281_pot
28-07-2010, 10:49 AM
Thanks chị yêu c:beauty:
Lớp mình thì có:
• Việt Anh đậu Thương Mại
• Ngọc Dũng đậu Giao Thông Vận Tải
• Tự Đức đậu Thuỷ Lợi
• Đại Hiệp đậu Thuỷ Lợi
• Mai Loan đậu Thăng Long
• Ngọc Huyền đậu Tài Chính
• Nam Thanh đậu Thuỷ Lợi
• Nguyễn Tuấn đậu Điện Lực
• Lâm Tùng đậu Ngoại Thương
• Ngọc Hoàng đậu Điện Lực
Còn lại thì chưa biết điểm or không đậu c:sad:

sepanbanh_nep
28-07-2010, 09:52 PM
còn con đâu, he he, có khi con đậu 2 trường cũng nên hô hô hô c:misdoubt:
tí quên, thấy hiệp móm với đức đao bảo hôm sau có điểm cả lớp sẽ post cho mỗi người 1 bản, thanks 2 thằng bạn trước .....:X

_Lisu_Lilo_
29-07-2010, 08:07 AM
haiz...tình hình của mình là bi đát nhất nhỉ....có khi tình hình này ta phải cắt tóc đi tu thôi...buồn ơi là sầu

sepanbanh_nep
30-07-2010, 09:37 PM
haiz...tình hình của mình là bi đát nhất nhỉ....có khi tình hình này ta phải cắt tóc đi tu thôi...buồn ơi là sầu

gì mà chán đời ghê thế vui vẻ lên mà tìm niềm vui trong cuộc sống chứ.........

_Lisu_Lilo_
31-07-2010, 01:08 PM
Ơ sao mình không tìm được điểm của Mai Anh nhỉ…sao lại thế được nhờc:angry:…M.A thi cùng địa điểm thi với mình cơ mà ha ha…bạn Đức Lịp nhé…thế là đỗ mỏ địa chất rồi hử….mẹ bạn vừa điện cho bố tớ sáng nay xong…chúc mứngc:baffle: chúc mừngc:baffle:…..hahahahac:go:c:go:

[C][3]
31-07-2010, 09:36 PM
Hehe bạn Mai Anh thi ĐH Quốc gia Hà Nội thủ khoa khối D của trường luôn nhé hơi bị hoành tá tràng c:look_down:

He0pr0_B7
04-08-2010, 09:54 AM
http://i295.photobucket.com/albums/mm139/upi123/26-3lopminhvui144.jpg
Anh í đây nè !!!
Ng đứng bên trái í c:dribble:!!!!

_Lisu_Lilo_
06-08-2010, 01:54 PM
Sao tớ tìm mãi mà vẫn không thấy điểm của Mai Anh đâu...không lẽ mạng nhà tớ có vấn đề à...Rõ ràng là thấy thi cùng địa điểm thi với mình mà lúc sau tìm mãi không ra...hix

sepanbanh_nep
22-08-2010, 10:42 AM
chẹp..trường tớ thi thấp tẹt....thanks về lời chúc =)) .................................

[C][3]
24-08-2010, 05:29 PM
Hux thế là sắp đi thật rồi c:sad: tạm biệt C3 thân yêu :(( không biết jgi nào mới đc gặp mặt lại cả lớp đông đủ nhờ buồn chết mất thôi c:too_sad:

kyu_SJ^^
26-08-2010, 05:20 PM
chẹp bây giờ đang ở hà nội rùi.Mong gặp lại mọi người quá đi hix.........Lúc nào lớp mình tụ họp ngoài này đi chơi 1 chuyến đi
nhớ mọi người lắm lắm hix bây giờ trường lại bắt đầu đi học rồi muốn đi học quá
Nhớ trường nhớ lớp nhớ các bạn huuuuuuuuu

kyu_SJ^^
26-08-2010, 05:45 PM
các chú ơi poss anh lên cho tớ ngắm cái coi nhiều ảnh đẹp poss lên cho thiên hạ nó nhìn mà ngưỡng mộ
chẹp....lâu nay chả thấy đứa nào lên chán thật để cho nhà chúng ta hiu quạnh thế này học tập tụi c8 poss bài ầm ầm kìa
đứa nào có nhiều ảnh lên mạng poss lên đi nhé ảnh thì nhiều mà poss lên có máy cái

sepanbanh_nep
29-08-2010, 07:44 PM
haiz, nửa tháng nữa mình mới nhập học, mà hình như học được 2 tuần rồi lại nghỉ mừng đại lễ 1000 năm thăng long...chẹp

[C][3]
30-08-2010, 09:11 AM
Hux có khi mình cũng ra HN cái ở Thanh Hóa nhìn bọn nó ra đi dần dần mà ...haizzzzzzzzzzzzzzzzc:cry: ra đó đc mấy bữa rồi lại nghìn năm Thăng Long lại về @@ h ở nhà chán không thể tả đc :-s

_Lisu_Lilo_
30-08-2010, 02:23 PM
1000 năm Thăng Long ai bắt về....1000 năm cả nước mới có một dịp như thế mà...mấy ngày nữa là mình đi rồi.....ở nhà chán quá......

kyu_SJ^^
31-08-2010, 09:35 AM
1000 năm thăng long lớp mình không ở ngoài hà nội chơi à chẹp chẹp về làm gì xe đông lắm không chen nổi đâu kekek
chẹp chẹp ở ngoài hà nội được 1 tuần rồi chả được đi đâu chơi chỉ toàn ở nhà chơi với 2 đứa em họ thui haizzzz
hum nay chú dì mình lại đi làm nữa chứ hix phải trông 2 đứa nhóc 3 tháng và 3 tuổi chẹp trách nhiệm lớn lao đây mong chúng nó đừng phá minh kekec:burn_joss_stick:

b0yzinzin
31-08-2010, 08:39 PM
1000 năm thăng long lớp mình không ở ngoài hà nội chơi à chẹp chẹp về làm gì xe đông lắm không chen nổi đâu kekek
chẹp chẹp ở ngoài hà nội được 1 tuần rồi chả được đi đâu chơi chỉ toàn ở nhà chơi với 2 đứa em họ thui haizzzz
hum nay chú dì mình lại đi làm nữa chứ hix phải trông 2 đứa nhóc 3 tháng và 3 tuổi chẹp trách nhiệm lớn lao đây mong chúng nó đừng phá minh kekec:burn_joss_stick:

100 năm thăng long cho em đi chơi với đc ko ???c:pudency:

sepanbanh_nep
01-09-2010, 06:02 PM
100 năm thăng long cho em đi chơi với đc ko ???c:pudency:

haha hoan nghêng hoan nghênh.................lớp mình định tụ họp đi chơi kiểu gì đây, ngày tháng cứ qua mà chẳng thấy tiến triển gì cả.................. =.=!c:sweat:

[C][3]
03-09-2010, 02:03 AM
Chơi gì mà chơi :)) bh gặp các bạn ý còn khó hơn lên trời á chỉ có mấy thằng đú đởn bọn mình hay đi chơi thôi c:tire: ôi trời ạ tại sao cứ phải học đại học nhà t đi làm kinh doanh luôn đây chả học nữa.

sepanbanh_nep
03-09-2010, 06:35 PM
haha......@ cùn: có chí khí có chí khí.............hôm sau C3 mà về thì pm anh em nhá. về cùng cho vui =)) c:smile:

sepanbanh_nep
07-09-2010, 08:22 PM
topic lớp mình vắng vậy trời.................=.=! cần phải chỉnh đốn lại......vắng quá c:cry:

kyu_SJ^^
14-09-2010, 05:13 PM
chài ơi bây giờ các chú chưa đi học mà sao chả có chú nào lên quyét dọn cái nhà mình thế hả lên chăm chỉ poss bài lên đê.Học tập mấy lớp kia kìa tụi nó lên chăm chỉ rẹp bài thế kia nhiều trang thế kia poss nhiều ảnh thế kia còn topic lớp mình thì lèo tèo vài chú lên chẹp chẹp
Có chú nào nhiều ảnh poss lên cho anh em cùng ngắm cái coi nhớ lớp wa hixc:sad:c:too_sad:

thuylinh281_pot
14-09-2010, 08:08 PM
Có mấy cái ảnh đẹp với mấy cái của độc thì giữ làm của riêng hêt cả...kể mà có cái ảnh đấy nhỷ...mình sẽ tung lên và chú thích là " nắm tay nhau đi đến cuối đường"...ối cái ảnh đấy =))
May quá chị không có :blush::blush:
Hẹn lớp mình đi du xuân tết này đi, tết về cả, đi chơi lấy 1 ngày, ở 1 thành phố khác, không phải Thanh Hoá nhá, xa xa í :phew:

#06-Center
15-09-2010, 06:30 PM
May quá chị không có :blush::blush:
Hẹn lớp mình đi du xuân tết này đi, tết về cả, đi chơi lấy 1 ngày, ở 1 thành phố khác, không phải Thanh Hoá nhá, xa xa í :phew:

thế thì đi nhà thờ đá có vẻ là khả quan nhất đấy, vừa gần lại vừa tiện lợi :P

sepanbanh_nep
16-09-2010, 08:58 PM
thôi..lớp này tan rã rồi....chia tay xong có thằng nào thèm vào nữa đâu...chán thẳng