PDA

View Full Version : Trời ơi hic hic

letheanh
21-10-2007, 10:36 AM
:shock:Trời ơi sao chẳng thấy ai vít bài trên club Vật lí vậy. Chán quá. Mọi người zô đi chứ .....
Cố lên nào chỉ cần viết nài có liên quan chút ít đến vật lí thôi mà. Năn nỉ mọi người đấy...
------------------------------------------
Hình như ngay cả đến các spamer huyền thoại của 4rum trường mình cuũng hok spam đc ở đây hahhaha:fullup:
------------------------------------------
Hỏi thế gian vật lí là cái chi mà chẳng ai dám zô tí tỉ ti
Mình em 1 box biết làm chi
Mình viết mình đọc chứ làm chi!!!

Mới post có và bài sơ sơ mà chẳng ai trả lời thế này mà post bài tập lên chẳng ma nào ngó tới luôn mất thui.!!

LuXiaoFeng
23-10-2007, 11:10 AM
Club vậy lý gì mà hôm nào tui vào cũng chỉ thấy có mình mình online vậy trời:hmm: Bài viết trên diễn đàn thì chẳng thấy ai gửi thêm cái gì hay hay cả chán quá đi mất. Khéo phải đóng cửa Club vật lý thui:demoralize:

letheanh
23-10-2007, 11:34 AM
Thằng kia đừng có gở mồm!! Club mới lập với lại đây là club về học tập nên ít người zô là phải. vì vậy mới cần mọi người chung sức chứ!!!:^o^:

thangngoctrennet
23-10-2007, 01:05 PM
Chịu khó quảng cáo đi. Bước đầu hãy cố gắng đưa ra những bài viết thật ấn tượng đủ sức lôi kéo 1 vài người vào xem. Khi đó họ sẽ giới thiệu với những người khác. Phải nhớ đưa lên box những gì mà nhiều người quan tâm ấy. Mod ko phải là cái gì cũng biết. Cái gì chưa biết thì Mod cũng nên đưa ra câu hỏi hoặc yêu cầu giúp đỡ. Vì nhiều người giỏi lắm, họ chưa muốn hỏi đâu, chỉ muốn trả lời hoặc đóng góp ý kiến thôi. Chúc may mắn

hrockvn
24-10-2007, 11:53 AM
Ngay cả người chủ Box anh thấy cũng chưa có bài viết nào "để đời". Góp ý thẳng với em thế. Và cũng hãy nhớ là tụi anh đã cảnh báo trước rồi ^^. Cần phải cố gắng bềm bỉ. Không phải 4r này mới đầu đã đc như thế này đâu. Chậc

baby_hachiko
06-11-2007, 01:23 PM
hjx nói thẳng ra không ai vào là vì hơn 1 nửa dân số đào duy từ ngu vật lí keke:heheh:
nói thế đúng không bà con :whaat:
mỗi lần đến tiết vật lí là mỗi lần đương đầu với thử thách :tadaa:
pun` we học có hỉu chi mô
ai biết cách học môn này chỉ dùm em với:crave:

letheanh
06-11-2007, 01:28 PM
Nói thật trong lớp tôi bây h cũng chẳng mấy ai muốn học lí cả. Cứ đến h lí là cả lũ lại sợ bị profeseur gọi lên bảng. Mà chương trình năm nay nặng thật!!!!!!

trangphay_c10
06-11-2007, 04:23 PM
Thế Anh ui, hôm nay tui hok đi học ông Long có nói gì hok?:brbr:

blue_horizon
06-11-2007, 05:29 PM
Vật lí á ^:)^Ớn nhất môn này :((
Giờ Vật lí là giờ lớp chị căng thẳng nhất, thật là kinh dị, lớp được đúng 4 đứa học được môn Lí

letheanh
06-11-2007, 05:41 PM
Vật lí á ^:)^Ớn nhất môn này :((
Giờ Vật lí là giờ lớp chị căng thẳng nhất, thật là kinh dị, lớp được đúng 4 đứa học được môn Lí

Lớp tỉ tỉ cũng gần giống lớp em đoá!!! Mà tỉ tỉ post vài bài trong này hộ em với!! :D:yawn::fullup:

baby_hachiko
07-11-2007, 05:32 PM
nói thế cũng đúng thôy năm nay em sợ tông kết môn lí hok wa 2 phẩy :fallout:
hjx điểm lí cao nhất của em là điểm kiểm tra 1 tiết :"2 đ" thế có bùn hok cơ chứ :falldown:

LuXiaoFeng
07-11-2007, 06:34 PM
Chậc,tui thấy vật lý rất hay đấy chứ, đặc biệt là thầy giáo vật lý của bọn tui dạy trên cả tuyệt vời, chỉ mong tiết nào cũng học lý thì thuyệt quá .:hi: Vật lý là number one :heheh:Mong các bạn đừng có phản ứng quá với bài viết của tui à nghen:noo:

letheanh
07-11-2007, 07:13 PM
Chậc,tui thấy vật lý rất hay đấy chứ, đặc biệt là thầy giáo vật lý của bọn tui dạy trên cả tuyệt vời, chỉ mong tiết nào cũng học lý thì thuyệt quá .:hi: Vật lý là number one :heheh:Mong các bạn đừng có phản ứng quá với bài viết của tui à nghen:noo:

Trời ạ. chú học bên Hàm Rồng thì nói thầy dạy giỏi ai mà biết đc, với lại chú định làm phản à!

blue_horizon
07-11-2007, 08:13 PM
Lớp tỉ tỉ cũng gần giống lớp em đoá!!! Mà tỉ tỉ post vài bài trong này hộ em với!! :D:yawn::fullup:
Hức, có biết gì đâu mà post :can'tbe: À mà chi cũng có 1 bài viết trong box Giáo dục- Tuyển sinh á

nói thế cũng đúng thôy năm nay em sợ tông kết môn lí hok wa 2 phẩy :fallout:
hjx điểm lí cao nhất của em là điểm kiểm tra 1 tiết :"2 đ" thế có bùn hok cơ chứ :falldown:
Hehe, tớ chưa đến nỗi bi đát thế, thấp nhất là 3, cao nhất là 7 cơ :heheh: Nhưng giờ nhìn đâu cũng thấy 3 mí 4 :falldown:

hoangtuonglinhA4
17-11-2007, 05:11 AM
dân đào ko ngu vật lí đâu. bon tôi hoc trò cua thầy Lễ đứa nào thi đại hoc cũng đươc 7 điểm trở lên cả

baby_hachiko
15-12-2007, 02:41 PM
hix thế à~^^~ em chả hiểu gì cả anh gì ơi thènh thầy lễ ở đâu để em đi xin học

taiduc412
24-04-2008, 06:04 PM
hj hj hj !
trong tất cả các thầy cô giáo lớp tôi có mỗi thầy Thơ dạy Lí la khen lớp tốt !
trong bài lí nào mà rút gọn đc bớt thì thầy lại " Sướng cái đời " cười lém !