PDA

View Full Version : phỏng vấn thành viên : blue_horizon

coadai1912
29-10-2007, 09:37 PM
:hi: ngày dài tháng rộng , hôm nay lại đi mổ xẻ tiếp, thời gian cứ trôi qua,mà việc thì cứ phải làm, hà hà , em vân yêu quý , cho chị hỏi vài câu nè, hì hì
1- em biết về sơ yếu lí lịch của mình :proud:
2- nămnay năm cuối ,dự định tương lai của em là gì ? định thi vào đâu , lên hà nội tụ họp anh em chứ he he :sparkling:
3- em yêu biển chị cũng yêu biển nhưng ko biết lí do có giống nhau ? vì sao emlaij yêu biển mà ko phải rừng núi và nhiều cái khác hay kiểu như :
"Ko ai hiểu nỗi lòng em bằng biển
Biển vỗ về biển ôm ấp tình em ":chuckle:
4- thích ăn món gì nhất , khi ăn xong thườngcos hành động nào đầu tiên ? chẳng ahnj như:picknose: chẳng hạn ?:ock:
5 - biết iu từ hồi lớp mấy ? " trả lời thành thật nghe ko , ko thì :angry:
rồi rồi,cứ vừa nghĩ vừa trả lời nhé , em yêu :proud:

blue_horizon
29-10-2007, 10:53 PM
Eo, rõ xui, vừa vào 4rum cái thấy ngay cái topic này :((
Chị đã cho em lên thớt thì em cũng đành ngậm ngùi trả lời vậy

1- em biết về sơ yếu lí lịch của mình
Em tên là Vân này, đang học lớp 12B11 này.
Sở thích là đọc, báo sách gì chơi tuốt, xem tivi, online và tám tám tám :redface:
Hí hí, nói nấy thôi không lộ hết :sparkling:

2- nămnay năm cuối ,dự định tương lai của em là gì ? định thi vào đâu , lên hà nội tụ họp anh em chứ he he
À, dự định thì có ra Hà Nội đấy chị ạ, em định thi trường ĐH Thương mại, khoa Tiếng Anh thương mại :D

3- em yêu biển chị cũng yêu biển nhưng ko biết lí do có giống nhau ? vì sao emlaij yêu biển mà ko phải rừng núi và nhiều cái khác hay kiểu như :
"Ko ai hiểu nỗi lòng em bằng biển
Biển vỗ về biển ôm ấp tình em "
Em yêu biển là vì với em biển có rất là nhiều kỉ niệm đáng nhớ. Còn rừng núi thì em chả có kỉ niệm nào, với cả ngày nhỏ cứ tưởng trên núi là có hổ cơ nên chả dám yêu :redface: À, biển cũng không hiểu nỗi lòng em lắm đâu ;))

4- thích ăn món gì nhất , khi ăn xong thườngcos hành động nào đầu tiên ? chẳng ahnj như chẳng hạn
Em thích ăn ốc, hum nào chị iu mời em đi ăn ốc đi :crave: Sau khi ăn á, em ngồi suy nghĩ xem ăn món nào tiếp theo =))

5 - biết iu từ hồi lớp mấy ? " trả lời thành thật nghe ko
Éo, em biết iu từ lâu rùi, từ lớp 2 hay lớp 3 cơ (ngượng quá ngượng quá :redface:) Nhưng đó là iu theo kiểu con nít thôi, hehe

Finish!

000_000
30-10-2007, 10:52 AM
Hí hí cuối cùng chị Vân cũng đã lên thớt rùi nhá , chị Vân nghe em hỏi nhé chị iu :
1. Chị Vân khâm phục ai nhất ?
2. Chị Vân thích ăn món gì nhất ?
3. Chị Vân thích cách ăn mặc nào nhất ?
4. Mẫu con trai mà chị Vân thích nhất ?
5. Người chồng tương lai của chị Vân sẽ như thế nào?
6. Nếu có thể làm điều gì đó cho 4rum và cho cả thế giới chị Vân muốn làm gì .
7. Nếu người mà chị rất ghét ( mọi người ai cũng ghét ) muốn kết bạn với chị thì chị sẽ làm gì ?
8. Giả dụ nếu chị không học Đào chị sẽ thấy mình bị bỏ lỡ cái gì đây ?
9. Nếu người mà chị Linh thích là người chị rất ghét thì chị sẽ làm gì ? ( Em chỉ hỏi ý kiến thế thui đá nhá )
10. Và câu cuối cùng .....chị Vân có yêu em không ?
Yêu chị Vân nhìu nhìu !!!

letheanh
30-10-2007, 12:21 PM
cuối cùng tỉ tỉ blue của em cũng đã lên thớt rùi hehe :heheh: Em cũng xin hỏi zài câu nha tỉ tỉ:
1. Tỉ tỉ thấy mình giỏi nhất là cái gì??
2. Nick chat mà chị hay dùng
3. Con vật mà tỉ tỉ yêu quí nhất (đề nghị ko đc trả lừoi là con trai)

duynamckbk7
30-10-2007, 01:22 PM
hỏi bé Bnu này tý cho zui của zui nhà nhỉ :D
1. Nhìu lúc anh hay ngồi chọc tức lém, thế có cay cú anh hok c:big_smile:^^
2.Thấy anh thế nào ;;)

blue_horizon
30-10-2007, 03:25 PM
Trả lời pé Ette trước nha :D

1. Chị Vân khâm phục ai nhất ?
Chị khâm phục Bố chị nhất

2. Chị Vân thích ăn món gì nhất ?
Món ăn chị thích nhất á? Xem nào :hmm: Chị thích ăn ốc =P~

3. Chị Vân thích cách ăn mặc nào nhất ?
Chị thích mặc kiểu đơn giản, quần jeans áo sơmi. Điệu điệu một tí cũng được, váy với áo cách điệu (thích nhất kiểu này :x)

4. Mẫu con trai mà chị Vân thích nhất ?
Cái này thì cũng hơi khó :hmm: Thích nhất là mẫu con trai biết quan tâm đến người khác, chân thành, vui tính :D (còn nữa nhưng nói nấy thui)

5. Người chồng tương lai của chị Vân sẽ như thế nào?
Là người chị yêu thương nhất (bí mật nhá)

6. Nếu có thể làm điều gì đó cho 4rum và cho cả thế giới chị Vân muốn làm gì
Hic, cái này thì chưa nghĩ đến. Nhưng nếu có thể làm được việc gì để thu hút đông membs hơn, làm cho 4rum sôi nổi và đoàn kết hơn thì chị sẽ làm. Còn thế giới thì to tát quá :|

7. Nếu người mà chị rất ghét ( mọi người ai cũng ghét ) muốn kết bạn với chị thì chị sẽ làm gì ?
Uhm, chắc chị sẽ đồng ý (tính ham vui mà :P) nhưng chị sẽ nói với người đó rằng" Tớ không thích cậu nhưng tớ muốn kết bạn với cậu để thích cậu" (khó hiểu nhỉ)

8. Giả dụ nếu chị không học Đào chị sẽ thấy mình bị bỏ lỡ cái gì đây ?
Đã có lần chị nghĩ đến điều này và nhận ra nếu không học Đào thì chị sẽ bỏ lỡ rất nhiều thứ. Chẳng hạn như là không được ngắm cái sân trường rất là đẹp mỗi sáng, không được là memb của B11, không có mấy đứa em dễ thương và quan trọng là không gặp 1 người, hehe

9. Nếu người mà chị Linh thích là người chị rất ghét thì chị sẽ làm gì ? ( Em chỉ hỏi ý kiến thế thui đá nhá )
À, trường hợp này đã có. Trước tiên thì phải xem chị ghét cậu này vì lí do gì, vì những điểm xấu của cậu ấy hay là do chủ quan từ phía chị (không ưa chẳng hạn). Sau đó phải xem cậu ta đối xử với bạn chị thế nào. Nếu không tốt thì sẽ loại thẳng cẳng. Vì nếu nó thực sự thích bạn chị thì nó không thể làm cho bạn chị phải khóc, phải thất vọng. Quyết định cuối cùng là chị sẽ khuyên cô bạn chị, có thể sẽ đau nhưng thà
đau 1 lúc còn hơn cả đời

10. Và câu cuối cùng .....chị Vân có yêu em không ?
Eo, chị ghét Te cực í, ghét ơi là ghét í nhưng mà chị sẽ tiếc nếu không có 1 đứa em dễ thương và nhí nhảnh thế này ;))
Đến lượt chú Thế Anh nào

1. Tỉ tỉ thấy mình giỏi nhất là cái gì??
Tỉ nghĩ là mình giỏi nhất ở điểm lắng nghe người khác nói :D, thêm vào đó là nói rất nhiều

2. Nick chat mà chị hay dùng
Á, chú này đang điều tra, chú add nick này nhá hey_kinhgongtim

3. Con vật mà tỉ tỉ yêu quí nhất (đề nghị ko đc trả lừoi là con trai)
Thích nhất là con cún, dễ thương thế :x
Bác Nam nào

1. Nhìu lúc anh hay ngồi chọc tức lém, thế có cay cú anh hok
Không bác ạ, em sẽ ngồi chọc tức lại, em rất thích chọc tức người khác mà :))

2.Thấy anh thế nào
Đi xe rất nhanh :angry:
Xong!

haidh
31-10-2007, 11:10 AM
Kinh nghiệm trị bệnh ghẻ của cô là gì?
(hỏi hộ anh Tùng)

blue_horizon
31-10-2007, 10:50 PM
Kinh nghiệm trị bệnh ghẻ của cô là gì?
(hỏi hộ anh Tùng)
Câu này nên chuyển vào box Y tế- sức khỏe bác ạ, em chưa có kinh nghiệm vụ này. Bác xem bản thân có kinh nghiệm gì chưa thì khuyên bác í :idea:

duynamckbk7
01-11-2007, 12:12 PM
:D,anh sẽ ngồi chờ xem em chọc tức anh như thế nào :D