PDA

View Full Version : phỏng vấn thành viên : 000_000

coadai1912
12-11-2007, 09:45 AM
:hi: em yêu chuẩn bị tinh thần chưa nào , trả lời các câu hỏi nha
1: cho mọi người biết về lí lịch của em coi :amitabha:
2. chị thắc mắc vì sao em lại lấy nick name là 000_000 mà kophair những cái tên mĩ miều khác :duno:
3; có một câu thế này
" Mấy đời bánh đúc có xương
Mấy đời chơi net ko vương lưới tình ":love:
Chát nhiều rồi đã bị anh nào làm cho " đau tim "chưa{ trả lời thành thật nha em , ko thì :dazzle:}
4 : trong 4 mùa em yêu mùa nào nhất trong năm, lí do vì sao ? :picknose:
5: kỉ niệm nào làm cho em nhớ nhất từ nhỏ đến giờ , kể cho mọi người nghe cái coi :sparkling:
câu hỏi thì nhiều mà thời gian có hạn, thôi để giành cho mọi người trả lời tiếp vậy, :^_^:

scorpion
12-11-2007, 01:07 PM
Chờ mỗi 1 tuần thôi mà thấy lâu quá nha,chắc tại tuần này đưa cô Hằng lên thớt nên mới lâu như vầy:chuckle:Nhớ ngày trước cô đòi băm chặt anh nên jo a pải trả thù:^o^:
1>Cũng là 1 bản lý lịch đầy đủ,phải thật proooo nhá.
nói sai là ko được đau dấy,có nhìu bạn của cô trên diễn đàn đấy,sai là biết ngay!!
2>là con avartar ?lí do chọn(nói thật con này chỉ thua con của bác quangthanh thôi)
3>Cô có muốn ra nhập hắc đạo ko?:kotowa:(lôi kéo.lôi kéo)vì a đọ mấy bài viết của cô có cái vẻ jj đó rất "đông tà:,rất hợp vói tiêu chí chảu hắc đạo bang,hahaha:tadaa:
4>Kể cái thiên tình sử:love: của cô cho mọi người nghe(và bình loạn):chuckle:
5>Cô có bít nhìu chỗ ăn ngon ngon ở TH ko?(tết này về cho a ké với):^o^:
Các thành viên của khóa 06_09 chú ý,ai tìm đựoc điểm sai:alert: trong câu trả lời của cô Hàng sẽ được thưởng(cái này thỏa thuận sau nhé,)

000_000
12-11-2007, 01:42 PM
Ặc tí nữa thì quên tuần này em bị lên thớt , ừm để em trả lời từ từ nhé , đầu tiên là chị coadai nhé
1. Lí lịch của em nè : Phạm Lê Hằng , hcoj sinh lớp 11 A12 , trường THPT Đào Duy Từ .
Thích ăn kem , mua sắm , đọc truyện.... nói chung là teen thích gì thì em cũng thích thế .
Ghét bị áp đặt , bị ăn những món mà mình không thích , ghét kiểu người không thật , hay ba hoa phét lác , chuyên nói xấu người khác......nói chung là cũng cứ nhiều ^^
Em sống trong gia đình rất hạnh phúc, ba em rất chiều em nè , mẹ em thì nghiêm khắc hơn , nhưng nói chung thì nhà em rất vui .( Ha ha toàn nói chung không à )
2. Nick 000_000 chị có thấy giống cái mắt bị hoa không , em bị cận mà , với lại nhìn nó cũng dễ thương .
3. Ha ha ha , vương lưới tình trên mạng sao chị , không đâu , em chẳng bao giờ tin vào cái tình cảm trên mạng cả. Thèng nào nói hay thì em cho là '' Sở Khanh '' , còn thèng nào nói năng bừa bãi thì coi như mất dạy , còn lại thì coi như bạn thôi chị ạ.
4. Trong 4 mùa em thích nhất là mùa đông , vì mùa đông lạnh , khi khoác áo ấm vào rùi cảm thấy như ấm cả lòng ấm cả người , với lại lúc được gió lùa cảm thấy khoan khoái vô cùng .
5. Kỉ niệm làm cho em nhớ nhất là hồi lớp 5 , có 1 thèng cu bạn em đi qua dám '' vuốt má'' em làm em quá tức giận nên lôi thèng cu đó ra 1 chỗ đánh cho 1 trận . Kết quả là bị thầy cô giáo bắt vì tội phá hàng để....đánh nhau . Đau ! Lên cấp 2 rùi gặp lại thèng cu đó vẫn còn ấm ức !
Giờ đến anh scu-bi-du(scorpion)
1. Lí lịch của em trên kia rùi đá , thôi thì thêm vài cái cho nó Pro nhé
- Thích Se7en , thích thèng người iu sau này cũng đẹp trai tựa như anh í
-Thích màu hồng , thích người hài hước , thích kết bạn
.................
Nói về bản thân em nhiều lắm , kể nhiều năm không hết đâu anh ạ...
2. Tại nó dễ thương . Một câu hỏi đơn giản !
3. Ha ha không anh ạ , em ra nhập bang thì mình em là con gái à , dễ bị bắt nạt lắm !
Còn mấy câu nữa cho em khất nhé , để em đi học cái đã về em sẽ trả lời ngay

letheanh
12-11-2007, 02:17 PM
Chị 6 con 0 lên thớt à!! Tham gia thôi chứ còn chờ gì nữa:
1. Chị có thích spam ko :duno:
2. Chị thấy anh scorpion thế nào (em hỏi câu này vì thấy anh scorpion rất quan tâm đến chị à, anh ấy toàn hỏi những câu tâm lí)
3. Chị sợ nhất là cái gì!

test
12-11-2007, 02:23 PM
Cho cô 50 triệu cô sẽ làm gì? (Nội dung ngắn quá, híc :|)

scorpion
12-11-2007, 04:49 PM
Chị 6 con 0 lên thớt à!! Tham gia thôi chứ còn chờ gì nữa:
1. Chị có thích spam ko :duno:
2. Chị thấy anh scorpion thế nào (em hỏi câu này vì thấy anh scorpion rất quan tâm đến chị à, anh ấy toàn hỏi những câu tâm lí)
3. Chị sợ nhất là cái gì!

ấy ấy,anh có làm j có tội với chú đâu?anh đang lôi kéo một nữ thấp thủ(trong tương lai có thể thành cao thủ )cho hắc đạo ta đấy.Trong khi lập trường chưa vững vàng phải lôi kéo ngay ko lại đi theo cỏ dai mới blu.... xixiiiiipam lung tung thì uổng phí tài năng:heheh:.Hắc bang ta ngyaf càng lớn mạnh ,có tài năng như chú mới cô hằng đay tương lai có thể làm tới chức xiiipam đường chủ đấy.:proud:
cô hằng đừng nghe letheanh nói nhé,nó vẫn thù anh cái cụ ko cho vào hắc bang đấy,một mình cô là nữ càng được cưng chứ sao:^_^:

blue_horizon
12-11-2007, 05:01 PM
Hê, cái gì theo cỏ dại mí blue spam lung tung đá bác :angry:, em có mỗi thằng em, giờ nó xin gia nhập Hắc Đạo bang, bác lại lôi kéo nốt con em còn lại, thế là không được, phải đi theo chủ trương của Đảng và nhà nước, bác không được dụ dỗ trẻ em mới 16 tuổi [-X

Hỏi em te nhà mình vài câu nhá :D
1/ Nghề nghiệp trong tương lai của em là gì?
2/ Keke, hôm trước thấy cô vác cuộn len to đùng, định học đan khăn hả :D Nếu biết đan khăn thì em sẽ đan cho ai đầu tiên
3/ Ở trường mình, em thích nhất điều gì, ghét nhất điều gì?
4/ Tại sao lại gọi là ette (quen cô lâu rùi mà không biết lí do tại sao :-/)
5/ Có thích ăn kem mùa đông không :D
Hết, hum sau hỏi tiếp :^_^:

scorpion
12-11-2007, 06:27 PM
chú theanh đâu rồi,vào xem chị chú này.Chú gia nhập hắc đạo bang là chuyện hợp với lẻ trời,chị chú lại vun vào chuyện đó để làm khó anh này!!!!
tuy chú có bà chị là cao thủ bạch đáo(ni cô chùa nào ko nhớ nữa) nhưng chú ko đựoc bán rẻ anh em nhá,đừng để lịch sứ ở đào gia trang lặp lại.Từ nay hắc đạo là một khối,đừng hòng chia rẻ,hắc đạo sẽ chung lưng chống lại những đợt spam khủng khiếp từ bách đạo,hahahaha

letheanh
12-11-2007, 06:46 PM
Hê, cái gì theo cỏ dại mí blue spam lung tung đá bác :angry:, em có mỗi thằng em, giờ nó xin gia nhập Hắc Đạo bang, bác lại lôi kéo nốt con em còn lại, thế là không được, phải đi theo chủ trương của Đảng và nhà nước, bác không được dụ dỗ trẻ em mới 16 tuổi [-X

iêm đủ 16 roài mà tỉ tỉ ơi ,hehe, hay là tỉ tỉ cũng lập 1 cái group đi, chị em mình lôi kéo thị trường của Hắc Đạo, em xin góp 1k (hì hì :D). Lập group gì nghe kêu kêu ấy tỉ tỉ à!!

hijack
12-11-2007, 07:00 PM
Anh chỉ hỏi 2 câu thui:

1. Nhà em ở đâu, có được đi chơi tối không ?

2. Tối một ngày nào đó ... đi chơi với anh không :^o^:

scorpion
12-11-2007, 07:14 PM
iêm đủ 16 roài mà tỉ tỉ ơi ,hehe, hay là tỉ tỉ cũng lập 1 cái group đi, chị em mình lôi kéo thị trường của Hắc Đạo, em xin góp 1k (hì hì :D). Lập group gì nghe kêu kêu ấy tỉ tỉ à!!
thị trừong của hắc bang rất rộng lớn,từ cá đọ cho đến spam cũng bao hết,bà chị chú có mỗi món "lẩu vịt" thôi :heheh:.lập group làm j phí tiền,ah mà chú ko đựoc theo mấy bà nico ấy để làm hai hắc bang cơ mà:growl:

dinhngoc1
12-11-2007, 07:17 PM
Em còn nhớ anh chứ?em đoán ra anh là ai không?

blue_horizon
12-11-2007, 07:29 PM
thị trừong của hắc bang rất rộng lớn,từ cá đọ cho đến spam cũng bao hết,bà chị chú có mỗi món "lẩu vịt" thôi :heheh:.lập group làm j phí tiền,ah mà chú ko đựoc theo mấy bà nico ấy để làm hai hắc bang cơ mà:growl:
Í, lẩu vịt chứ, bác được ăn lẩu vịt đó chưa :proud: Mà ai là nicô hử, con người chân chính thế này mà :>
Chú Thế Anh, chú là chú không được nghe người khác lôi kéo dụ dỗ hok chị oánh cho đấy, không chia tài sản cho nữa bi giờ :angry:

scorpion
12-11-2007, 08:23 PM
Thế anh,anh ko ngờ chú lại bị chị áp đảo thế này đáy,khổ ghê cơ.bị áp bức tới mức phải bỏ nhà đi tìm chút tự do.Khi đã tìm ra chân lý(hắc bang)rồi lại bị doạ ko chia tài sản???Nam nhi phải đỉnh thiên lập địa,phải tự gây đựng lấy sự nghiệp của riêng mình,ko nên rựa vào tiền(lẻ)của người khác.Chú phải kiên tâm đừng để bị du dỗ,anh sẳn sàng ủng hộ chú lên làm người phất ngôn chính cho hắc đạo,chỉ đứng dứoi bang chủ và tứ đại hộ pháp thôi nhá,tương lai rộng mở thế kia mà@_@hehehe

oài,sao mà ko thấy nhân vật chính ra nhẩy,để khán giả đánh nhau u đầu rròi đây này!
mà anh vừa qua bên album b12 của cô,ở cái ảnh đầu tiên í,cả 2 cô bé đều xinh nhưng cô giới thiệu cho anh cái bạn j cao cao ấy đi.!! a giờ vẫn solo này,giới thiệu khi nào về nhà anh hậu tạ cô,nhá

000_000
12-11-2007, 08:54 PM
Hic hic mới từ chiều đến giờ mà đông câu hỏi quá , chỗ phỏng vấn lại biến thành nơi spam rùi . Để em trả lời típ nhé
** Chuyện thiên tình sử của em chúi lắm , nó xảy ra cách đay 1 năm . Chẳng là hùi đó , mới vào trường thấy mới mẻ quá , bọn trong lớp nó iu đương đầy ra -> cũng muốn thử có thèng bạn trai xem sao , chứ thích thút gì . Có 1 chú nói.....-> đồng ý luôn ( mặc dù thích thèng khác ) nhưng nói trước chỉ là thử thôi đá . Ai dè ngày đầu tiên mình bắt nó ra ngoài -> nó ra liền : ngoan ! , ngày thứ 2 mình đang ăn quà -> nó ra ..ăn rồi trả tiền cho mình -> kể cũng hay hay , ngày hum sau , nó vào viện vì nguyên nhân X,Y nào đó -> mình đến thăm nó -> hum sau đó nó mua cho mình 1 cái hình dây cót xinh ơi là xinh bảo là cảm ơn là đã ở bên cạnh nó ( chuối )-> có bạn trai cũng sướng . Nhưng sau đúng1 tuần -> chán , chẳng còn gì là hay ho cả -> chia tay , nó còn thích hay không thì tùy -> nói chung thấy có bạn trai hay không cũng bình thường ! Thiên tình sử kết thúc tại đây . Nói trước em chỉ muốn thử thôi , tình cảm thật thì không có , nên không hề có hành động như những cặp tình nhân khác đâu đá
** Em nhớ không nhầm thì em đã từng post bài về các quán ăn ở TH rùi , bác chịu khó tìm đê.
Chú letheanh nghe chỉ
1. Chị á , thích spam đúng nơi đúng chỗ đúng khi nào mình vui , còn buồn thì không !
2.Anh scorpion cũng như bao anh khác trong 4rum thui , chị thấy anh í có đặc tính của con trai trường Đào , khoái gái đẹp , và mấy món như cãi nhau , chành chọe với con gái ...mà theo chị con trai thì không nên thế ^^
3.Chị sợ nhất là những người chị yêu thương bỏ rơi chị . Ngoài ra sợ ma , sợ hầu hết các loại côn trùng .
Chị Vân iu
1/ Nghề nghiệp trong tương lai của em là gì?
Em muốn làm một doanh nhân
2/ Keke, hôm trước thấy cô vác cuộn len to đùng, định học đan khăn hả Nếu biết đan khăn thì em sẽ đan cho ai đầu tiên
Hi hi , em có biết đan vài mũi đan rồi lại hỏng , người đầu tiên mà em muốn đan là những người anh trai của em , rồi đến thèng nào đó mà sau này em thích . Còn tụi bạn là con gái thì khỏi , bọn nó có cả đống khăn tự đan rùi
3/ Ở trường mình, em thích nhất điều gì, ghét nhất điều gì?
Em thích nhất là có những người bạn tốt ở đây , còn ghét là vì không công bằng , không đoàn kết
4/ Tại sao lại gọi là ette
Theo như mọi người kể lại thì đây là một nhân vật trong phim gì đó rất đanh đá -> được đặt từ hùi còn nhỏ xíu
5/ Có thích ăn kem mùa đông không
Rất thích là đằng khác chị ạ , chỉ cần kem thì mùa nào cũng như nhau
@ test ; có 50 triệu em sẽ tiêu tẹt ga cho mấy phi vụ mua sắm ,còn thừa thì để sau .......sắm tiếp .

Anh hijack
1. Nhà em ở đâu, có được đi chơi tối không ?
Nhà em ở đường Nguyễn Trãi , em dã từng nói với anh còn gì . Em là con gái mà anh , không được đi chơi tối !
2. Tối một ngày nào đó ... đi chơi với anh không Ông anh thiếu trong sáng quá , sao lại hẹn đi buổi tối mà không đi ban ngày , phải dè chừng mới được , nhưng câu trả lời là Rất tiếc

scorpion
12-11-2007, 09:50 PM
ette,a đã nhớ ra rồi,một phim dài lê thê luôn,hồi ấy nhỏ xíu thôi.Nhưng cái bà ấy thì đùng là đanh dá thật .:ock:
cô hằng này ,cco thấy con trai trường đào như vây cả ah?thật là khổ cho a e,thật là oan cho a e....Bây giờ ở trường gia sao thì ko biết nhưng ngày trứoc ko như thê đâu.Lại ngày xưa,ngày đó bọn a tổ chứ 8/3 cho chị e tốt đến nỗi mà chị em phải cho ngừoi dai diện lên cảm ơn và tổ chức luôn 1 buôi khác để thank đấy.B4 bên cạnh cũng làm hoành tráng lắm.Đấy là hồi bộn a học thôi,chứ quay ngượi về thời bác hrock hay bác quang thanh cũng ko có chuyện như cô nói đâu.:yawn:
Trên 4r này ,là thành viên của hắc đạo,danh cự của bang ko thể lui bước trứoc bất cứ thế lục nào ,vì vậy cô hãy nhận xét lại nha,khách quan một tí ko người khác vào lại đánh giá toàn bộ con trai trường đào chán như con jan thì tội lắm:noo:

ks_thu
12-11-2007, 09:54 PM
Xời kiểu này về đặc cách năm nay họp 4rum ăn kem luôn...ta luôn là kẻ trốn chạy cứ mỗi khi 4rum họp là ta lặn tăm haha:uwaah:
Năm nay yên bề gia thất rồi các thành viên mới cũng nhiều mà công việc của 4rum càng cập rập...Các bé mem mới phát huy tinh thần "Đào" nhé...Trường mình phải chấm cao nhất cái khoản chăm sóc học sinh ra trường toàn chất thôi :^_^:

Nói rông dài với các thành viên trẻ tí ...trở lại nhân vật chính nếu em thích ăn kem mùa đông thì đi ăn với anh kô ( anh chưa bao giờ ăn kem ở TH vào mùa đông cả...trên đường Nguyễn Trãi -đoạn gần nhà a- có quán chè Huế nhưng tí lạnh là họ hết hàng...:freeze: Chưa ăn kem mùa đông bao giờ...

coadai1912
13-11-2007, 11:02 AM
chậc ! sao đang phỏng vấn lại thành spam thế này cớ chứ , có cần tớ lập 1 cái topic spam cho scor , letheanh , spam ko đó , cấm spam nghe ko :alert:

000_000
13-11-2007, 11:48 AM
:aah: S-Star : anh ui , sao anh không ra bờ hồ á , ăn kem ở đó , mùa đông cũng có mà , đảm bảo vẫn ngon như ăn kem mùa hè .
Còn con trai trường mình hả , theo em thấy thì nhìn chung chẳng ra dáng con trai tẹo nào , chán lắm , không biết tại em tiếp xúc ít hay là tại con trai trường mình nó thế nữa:cool:

scorpion
13-11-2007, 12:08 PM
chậc ! sao đang phỏng vấn lại thành spam thế này cớ chứ , có cần tớ lập 1 cái topic spam cho scor , letheanh , spam ko đó , cấm spam nghe ko :alert:
uầy,sao lại nói thế,từ khi lập cái topic này đến giờ có thấy nhân vật chính đâu :duno:nên anh e phải vào góp vui 1 tí.Lập topic spam hả?cái này nghe được đấy,nhưng thiếu mất bác Sám hối mới chị xumi thì mất vui.:yawn:
Đấy thôi nhá,ai hỏi j cứ hỏi,trả lời.Thế anh ,anh e ta sang box khác nào:XD:

blue_horizon
13-11-2007, 04:24 PM
Bác rủ nó sang box khác làm gì, chỗ nào chẳng thấy bóng dáng bác ;)) Lại chuẩn bị lôi kéo dụ dỗ thằng bé đi spam đấy

letheanh
13-11-2007, 05:17 PM
Thế anh,anh ko ngờ chú lại bị chị áp đảo thế này đáy,khổ ghê cơ.bị áp bức tới mức phải bỏ nhà đi tìm chút tự do.Khi đã tìm ra chân lý(hắc bang)rồi lại bị doạ ko chia tài sản???Nam nhi phải đỉnh thiên lập địa,phải tự gây đựng lấy sự nghiệp của riêng mình,ko nên rựa vào tiền(lẻ)của người khác.Chú phải kiên tâm đừng để bị du dỗ,anh sẳn sàng ủng hộ chú lên làm người phất ngôn chính cho hắc đạo,chỉ đứng dứoi bang chủ và tứ đại hộ pháp thôi nhá,tương lai rộng mở thế kia mà@_@hehehe

oài,sao mà ko thấy nhân vật chính ra nhẩy,để khán giả đánh nhau u đầu rròi đây này!
mà anh vừa qua bên album b12 của cô,ở cái ảnh đầu tiên í,cả 2 cô bé đều xinh nhưng cô giới thiệu cho anh cái bạn j cao cao ấy đi.!! a giờ vẫn solo này,giới thiệu khi nào về nhà anh hậu tạ cô,nhá

Ặc Ặc, em bị chị bnu đàn áp khi nào, phang cho anh 1 nhát h, iêm mà phải bỏ nhà đi á, hic!!!
Ông anh chỉ giỏi tranh thủ cơ hội làm wen mấy girl thôi, đúng như lời chị 6 con 0 (lêu lêu)
Hôm sau em bảo tỉ tỉ lập group khác chơi còn chuyện tài sản thì :^_^: tỉ tỉ vẫn để cho em 50% nha, hehe:chuckle:
Ông anh lập cái topic đi, có gì mọi người vào spam!!!
Nhân tiện hỏi luôn chị 6 con ko mấy câu nữa:
1. Chị có thể cho em vài k tiêu vặt trên 4rum ko (đang tính tiết kiệm money lập group)
2. Chị thấy mình học giỏi nhất, kém nhất môn nào

000_000
13-11-2007, 05:31 PM
:blush: Chú theanh à , chú cần xiền để lập group thì chịu khó chăm chỉ vào 4rum đê , xỉn xỏ không hay bằng việc tự mình kiếm ra đâu , mà đường đường là con trai lại thế bao giờ
Ừm môn học chị thấy chị học được nhất có lẽ là Toán , vì chị thích môn này mà . Còn môn yếu nhất là mí môn Văn , Sử , Địa và cả thể dục nữa chứ :aah:
Anh scro : đừng khích bác chú theanh , hãy để em nó tự quyết định , chứ làm thế e là không hay đâu anh ạ , mà anh vào spam nhiều thế em làm sao chen chân vào được , vì vụ phỏng vấn nè mà em phải lên nhiều hơn trước đá nhá :swing:

letheanh
13-11-2007, 06:07 PM
:blush: Chú theanh à , chú cần xiền để lập group thì chịu khó chăm chỉ vào 4rum đê , xỉn xỏ không hay bằng việc tự mình kiếm ra đâu , mà đường đường là con trai lại thế bao giờ

Ặc sao chị nói nặng em zậy. Cứ cho là em vay thui mà, sau này có em sẽ trả (chị cứ tin em đi, cả 1 bầu trời tư cách nhưng đã thủng vài chỗ. Mà bây h việc con trai vay tiền là hoàn toàn bình thường mà!!!
Nhân tiện, bây h mà viết vài thì làm sao đủ 15k để lập group đc!! Hic khổ thế đấy,Ước gì 4rum có cái ngân hàng.

Tiếp nè chị 6 con ko:
1. Chị tự đánh giá về bản thân mình là 1 người như thế nào!
2. Chị thích thể loại nhạc gì, môn thể thao nào!!!

scorpion
14-11-2007, 12:00 PM
ơ hay nhỉ,chú có bà chị bnu giàu có thế vay ai,nửa tài sản là của chú bét ra cũng phải co thêm 10k.
chú có thấy con avarta củaette ko,nhìn thấy là phải biết giỏi môn j rồi chứ,cũng phải biết thêm là chỗ ấy cho vay nặng lãi lắm....
cô ette này,từ hôm lập topic đến jờ đếm đâu dựoc 3 hay 4 bài của cô thôi ,thế mà bảo lên nhiều???

000_000
16-11-2007, 05:00 PM
:^o^: Hì tại ít người hỏi quá chứ không phải tại em đây không hay vào , với lại bi giừ bận quá các bác thông cảm cho , chú theanh nghe chị trả lời nhé
Hỏi khó đấy chú em ạ , chị thấy chị là người nắng mưa thất thường , hay nổi nóng nhưng dễ tủi thân , suy nghĩ đôi khi khác người , lúc bà già , lúc trẻ con chẳng biết đường nào mà lần cả .
Chị thích nhạc gì á , chị thấy bài nào hay thì thích thôi , nhất là nhạc quốc tế , còn thể thao thì thích nhiều lắm

scorpion
18-11-2007, 10:58 AM
:^o^: Hì tại ít người hỏi quá chứ không phải tại em đây không hay vào , với lại bi giừ bận quá các bác thông cảm cho , chú theanh nghe chị trả lời nhé
Hỏi khó đấy chú em ạ , chị thấy chị là người nắng mưa thất thường , hay nổi nóng nhưng dễ tủi thân , suy nghĩ đôi khi khác người , lúc bà già , lúc trẻ con chẳng biết đường nào mà lần cả .
Chị thích nhạc gì á , chị thấy bài nào hay thì thích thôi , nhất là nhạc quốc tế , còn thể thao thì thích nhiều lắm

cuối cùng thì ette nhà ta vẫn chỉ là 1 cô bé con thôi mà,hehehe